bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  PFK Aleksandriya
0 - 1
Kaisar Kyzylorda  
0 - 1
AUSWW 15:00 FT
[4] Melb. Victory Nữ
4 - 0
WS Wanderers Nữ [8]
-3/4 1 - 0
AUSNSW 15:30 FT
[8] Manly Utd
3 - 0
St George Saints [6]
0 - 0
AUSVPL 15:30 FT
[2] Heidelberg Utd
1 - 1
Oakleigh Cannons [8]
+3/4 0 - 1
- 15:30 FT
[11] Melb. Knights
1 - 3
Port Melbourne [6]
-1/2 0 - 1
AUSA 15:45 FT
[12] Western United 1 2
2 - 0
Newcastle Jets [11]
-1/4 1 - 0
AUSVPL 15:45 FT
[5] Dandenong City
3 - 2
Altona Magic SC [13]
-3/4 1 - 0
GHCLB 16:00 FT
  SK Dnipro-1
2 - 1
Rigas Futbola Skola  
-1 1 - 0
- 18:00 FT
  Fredericia
0 - 1
Sonderjyske  
+1/4 0 - 0
GHU19 18:30 FT
  Croatia U19
0 - 2
Hy Lạp U19  
0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Kolding IF
0 - 1
Vendsyssel FF  
+0 0 - 0
GHU17 19:00 FT
  Bosnia & Herz U17
0 - 4
Wales U17  
0 - 2
GHCLB 19:15 FT
  Valerenga
1 - 3
Fredrikstad  
+1/4 0 - 2
ISRB 20:00 FT
[12] Hapoel R. Gan
0 - 0
Hapoel Kfar Saba [14]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Hapoel Afula
1 - 1
Hapoel Umm Al Fahm [9]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Bnei Yehuda
2 - 1
Sektzia Nes Tziona [11]
-1 1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[5] Hapoel Nof HaGalil
1 - 1
Ironi Tiberias [3]
+0 0 - 0
OMAA 20:10 FT
[12] Al Wahda Oman
0 - 1
Rustaq Club [8]
0 - 0
UAEC 20:25 FT
[6] Al Jazira
1 - 0
Al Arabi (UAE) [11]
1 - 0
OMAA 20:40 FT
[4] Nasr Salalah
2 - 1
Sohar Club (OMA) [5]
+0 2 - 0
IRNA 20:45 FT
[1] Esteghlal Tehran
1 - 0
Sanat Naft [15]
-1 1/2 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Lillestrom
2 - 2
Sandefjord  
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  CSKA Moscow
4 - 0
Rodina Moscow  
3 - 0
- 21:00 FT
  Viking
1 - 2
KFUM Oslo  
0 - 1
GHU17 21:00 FT
  Hungary U17
1 - 3
Thụy Sỹ U17  
0 - 0
GHU19 21:00 FT
  T.N.Kỳ U19
1 - 0
Arập Xêut U19  
0 - 0
KSAA 21:00 FT
[6] Dhamak 1
0 - 1
Al Shabab (KSA) [11]
+0 0 - 0
INDA 21:00 FT
[11] Chennaiyin FC 1
1 - 0
Kerala Blasters [5]
+0 0 - 0
ALGA 21:30 FT
[2] Paradou AC 1
0 - 0
JS Kabylie [6]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[7] USM Khenchela
1 - 0
USM Alger [8] 1
-1/4 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Mjondalen
2 - 1
Stromsgodset  
+1 1 - 0
ALBA 22:00 FT
[8] Teuta Durres
1 - 0
Kukesi [10]
0 - 0
RMNA 22:00 FT
[10] Petrolul Ploiesti
2 - 1
Politehnica Iasi [12]
-1/2 0 - 1
KUWA 22:05 FT
[10] Al Jahra
5 - 0
Al Shabab (KUW) [8]
2 - 0
BULA 22:30 FT
[13] Hebar Pazardzhik 1
0 - 1
Lok. Sofia [12]
-1/4 0 - 1
FINLC 22:30 FT
[B-1] Ilves Tampere
2 - 2
Haka [B-3]
-3/4 0 - 1
OMAA 22:45 FT
[6] Ibri Club
0 - 0
Bahla Club [11]
-1/4 0 - 0
ALGA 22:45 FT
[12] ASO Chlef
2 - 1
ES Ben Aknoun [15]
-1 1 - 1
CROA 23:00 FT
[7] Slaven Belupo
1 - 1
Istra 1961 [9]
+0 0 - 1
UAEC 23:20 FT
[13] Hatta
0 - 1
Ajman [4]
0 - 0
GHU19 23:30 FT
  Latvia U19
0 - 4
Scotland U19  
+1/2 0 - 3
SVKA 23:30 FT
[5] Dukla BB
1 - 1
Trencin [6]
+0 0 - 0
SLOA 23:30 FT
[8] Aluminij
1 - 2
Koper [4]
+1/2 1 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Aalesund
1 - 3
Kristiansund  
1 - 0
POLA 00:00 FT
[14] Radomiak Radom 1
0 - 4
Pogon Szczecin [3]
+1/4 0 - 3
POLB 00:00 FT
[8] Gornik Leczna
0 - 0
Miedz Legnica [6]
+1/2 0 - 0
BIHA 00:00 FT
[5] FK Sloga Doboj
0 - 0
Velez Mostar [3]
+1/4 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[5] Kasimpasa
1 - 1
Fatih Karagumruk [15]
+0 1 - 1
TNKB 00:00 FT
[2] Goztepe
0 - 0
Manisa FK [13]
-1 0 - 0
KSAA 00:00 FT
[10] Al Wehda (KSA)
1 - 1
Al Tai [16]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[13] Al Akhdood
3 - 2
Al Ahli (KSA) [3] 1
+1 2 - 2
NPA 00:00 FT
[3] SuperSport Utd
1 - 1
Stellenbosch FC [5]
-1/2 1 - 0
GHCLB 00:10 FT
  SV Lafnitz
1 - 2
Kapfenberg  
+0 0 - 1
AUTB 00:10 FT
[13] Horn
0 - 3
Leoben [2]
+1/4 0 - 1
DUB 00:30 FT
[4] Hannover 96 2
2 - 1
Greuther Furth [5] 1
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[9] Hertha Berlin 2
3 - 2
Magdeburg [12] 1 3
-1/4 2 - 1
ITA 01:00 FT
[10] Torino 1
2 - 0
Lecce [15] 1 4
-1/2 0 - 0
DUC3 01:00 FT
[11] Ingolstadt 1
2 - 3
Freiburg II [20]
-1 1/4 2 - 1
DUC4DB 01:00 FT
[16] FC Eilenburg
0 - 3
Luckenwalde [9]
+0 0 - 1
BDNB 01:00 FT
[15] Leixoes
1 - 1
Pacos Ferreira [10]
+0 0 - 1
ALBA 01:00 FT
[2] Partizani Tirana
2 - 1
KF Tirana [6]
-1/4 2 - 1
RMNA 01:00 FT
[2] Rapid Bucuresti
2 - 0
Hermannstadt [6]
-3/4 0 - 0
DENA 01:00 FT
[10] Viborg
1 - 2
Odense BK [8]
-1/4 1 - 2
ICELC 01:15 FT
[A-3] Keflavik
3 - 1
Grotta [A-6]
-3/4 1 - 1
DUC4B 01:30 FT
[6] Drochtersen/Assel
2 - 0
Teutonia Ottensen [5]
+0 1 - 0
DUC4T 01:30 FT
[4] Wuppertaler
2 - 0
FC Koln II [7]
-3/4 1 - 0
- 01:30 FT
[13] Gutersloh
0 - 4
Oberhausen [5]
+1/2 0 - 2
PH3 01:30 FT
[18] SO Cholet
1 - 1
Niort [2]
+1/2 1 - 1
- 01:30 FT
[13] Avranches
1 - 0
Versailles [11]
+1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[5] Villefranche
4 - 0
Dijon [8]
+0 3 - 0
- 01:30 FT
[3] FC Martigues
3 - 0
GOAL FC [15]
-1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[14] Chateauroux
0 - 1
Nimes [12]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[10] Le Mans
0 - 1
Orleans [7]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[4] Nancy
4 - 1
Marignane [16] 2
-1/2 3 - 0
- 01:30 FT
[9] Sochaux
0 - 1
Epinal [17]
-1 0 - 1
ICELC 01:30 FT
[B-5] Fram Rey. 1
1 - 2
IR Reykjavik [B-2]
0 - 0
TSB 01:30 FT
[5] Stade Nyonnais
0 - 2
Neuchatel Xamax [6]
+0 0 - 1
CAFCL 02:00 FT
[Bang D-3] CR Belouizdad
0 - 0
Ahly Cairo [Bang D-1]
-1/4 0 - 0
ANHU23 02:00 FT
[3] Arsenal U21
4 - 2
Southampton U21 [21]
1 - 2
- 02:00 FT
[14] Norwich U21
3 - 3
Fulham U21 [4]
1 - 1
- 02:00 FT
[17] Aston Villa U21
4 - 0
Middlesbrough U21 [11]
0 - 0
HLA 02:00 FT
[1] PSV Eindhoven
2 - 0
Heracles Almelo [14] 1
-2 3/4 1 - 0
HLB 02:00 FT
[5] Dordrecht 90
1 - 0
VVV Venlo [12] 1
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[17] Telstar
1 - 1
NAC Breda [7]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[20] Den Bosch
0 - 0
AZ Alkmaar U21 [9]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[10] Cambuur
2 - 4
Utrecht U21 [19]
-1 1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[18] TOP Oss
2 - 1
Ajax U21 [15]
+1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[13] Helmond Sport
3 - 1
De Graafschap [4]
+1/4 2 - 1
- 02:00 FT
[2] Roda JC
3 - 2
Emmen [11]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[1] Willem II
2 - 1
ADO Den Haag [3]
-1/2 2 - 0
BIB 02:00 FT
[14] Lierse
3 - 1
Genk II [11]
+1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[10] Club Brugge II
1 - 3
Zulte-Waregem [4]
+1 0 - 0
HUNA 02:00 FT
[1] Paksi
3 - 4
Zalaegerzseg [9]
-1 2 - 0
ICELC 02:00 FT
[B-4] Trottur Rey.
2 - 0
Valur Rey. [B-1]
1 - 0
- 02:00 FT
[D-1] Vikingur Rey.
4 - 1
Afturelding [D-4]
-2 1/2 1 - 0
TSB 02:15 FT
[8] Vaduz
1 - 2
Sion [1]
+3/4 1 - 0
- 02:15 FT
[2] Thun
1 - 0
Aarau [3]
-3/4 0 - 0
TBNB 02:30 FT
[13] Zaragoza
1 - 2
Cartagena [18] 1
-1/2 0 - 1
ITB 02:30 FT
[17] Ascoli
0 - 0
Cremonese [3]
+1/4 0 - 0
DUA 02:30 FT
[16] FC Koln 4
0 - 1
Wer.Bremen [8] 4
+0 0 - 0
POLA 02:30 FT
[1] Slask Wroclaw
0 - 1
Stal Mielec [8]
-3/4 0 - 1
POLB 02:30 FT
[2] GKS Tychy
2 - 0
Odra Opole [7]
-1/4 2 - 0
ICELC 02:30 FT
[D-3] KA Akureyri
2 - 1
IA Akranes [D-2] 1
-1/2 1 - 1
WALWC 02:30 FT
  Briton Ferry
1 - 5
The New Saints  
0 - 0
AUTB 02:30 FT
[5] SV Ried
0 - 2
Floridsdorfer AC [3]
-3/4 0 - 0
PERA 02:30 FT
[9] Alianza Atletico
2 - 0
UTC Cajamarca [6]
-3/4 1 - 0
SCOB 02:45 FT
[2] Raith Rovers
2 - 1
Dundee Utd [1]
+1/2 1 - 1
NIRA 02:45 FT
[6] Coleraine
3 - 0
Linfield [2]
+3/4 0 - 0
BIA 02:45 FT
[11] Westerlo
2 - 1
Standard Liege [10]
-1/4 1 - 1
IREA 02:45 FT
[1] Derry City
2 - 1
Drogheda Utd [10]
-1 1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[5] Bohemians
2 - 2
Sligo Rovers [7]
-3/4 1 - 2
- 02:45 FT
[4] Waterford Utd
1 - 1
Shelbourne [2] 1
+1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[3] Galway 1
0 - 1
St. Patrick's [6]
+0 0 - 1
IREB 02:45 FT
[3] Cork City
2 - 0
Kerry FC [10]
-1 3/4 2 - 0
- 02:45 FT
[1] Treaty United
3 - 1
Cobh Ramblers [7]
-1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[5] Bray Wanderers
1 - 2
UC Dublin [6] 1
-1/2 0 - 2
- 02:45 FT
[4] Athlone
3 - 0
Wexford Youths [9]
+1/4 3 - 0
ANHB 03:00 FT
[5] West Brom 2
0 - 2
Southampton [4] 1
+1/4 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[13] Villarreal
1 - 1
Getafe [10] 1
-1/2 0 - 1
ITA 03:00 FT
[1] Inter Milan
4 - 0
Salernitana [20] 1
-2 1/4 3 - 0
PHA 03:00 FT
[10] Lyon
1 - 0
Nice [5] 1
+0 1 - 0
IREA 03:00 FT
[8] Shamrock Rovers
1 - 1
Dundalk [9]
-1 1/2 0 - 1
ARGB 03:00 FT
[A-7] Chacarita Jrs 1
1 - 1
CA San Miguel [A-9]
-3/4 1 - 0
COLB 03:00 FT
  Bogota FC
2 - 2
Atletico  
-1/4 1 - 1
BDNA 03:15 FT
[10] Famalicao
2 - 1
Rio Ave [13]
-1/4 1 - 1
COLB 03:30 FT
  Barranquilla
2 - 2
Leones FC  
+0 1 - 1
- 03:30 FT
  Orsomarso
1 - 3
Union Magdalena  
+0 0 - 2
PARA 04:15 FT
[8] General Caballero
0 - 0
Guarani CA [5]
0 - 0
VENA 06:00 FT
[5] Caracas
0 - 1
Portuguesa [12]
-3/4 0 - 0
COLA 06:10 FT
[13] Millonarios
0 - 1
Aguilas Doradas [8]
-3/4 0 - 0
URUA 06:30 FT
[13] Nacional(URU)
2 - 1
CA River Plate (URU) [5]
-1 0 - 0
PARA 06:45 FT
[6] Sportivo Ameliano
1 - 3
Sportivo Luqueno [3]
1 - 1
BLVA 07:00 FT
[C-3] Always Ready
1 - 1
Univ de Vinto [C-1]
1 - 1
CRCA 07:00 FT
[9] Sporting (CRC) 1
0 - 2
San Carlos [2]
+0 0 - 0
CHIA 07:30 FT
[5] Nublense
0 - 0
Coquimbo Unido [2]
-1/2 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[10] Queretaro 1
1 - 1
Necaxa [9]
+0 1 - 0
MEXB 08:05 FT
[6] Tlaxcala FC 1
2 - 3
Atletico La Paz [4]
-1/4 0 - 2
COLA 08:20 FT
[6] Deportivo Cali
3 - 2
Atl. Nacional [18]
+1/4 2 - 1
MEXA 10:00 FT
[15] Mazatlan FC
2 - 2
Chivas Guad. [8] 1
+1/2 0 - 1
CRCA 10:00 FT
[6] Dep. Saprissa
0 - 0
Alajuelense [3]
-1/4 0 - 0
GHCLB 17:59 Hoãn
  Dinamo Kiev
-
Ordabasy  
-
ALGA 20:00 Hoãn
[13] NC Magra
-
CR Belouizdad [3]
-
DUC4DB 01:00 Hoãn
[6] Babelsberg
-
Chemnitzer [10]
-
- 01:00 Hoãn
[13] C. Leipzig
-
E.Cottbus [3]
-
CHIA 05:00 Hoãn
[4] Everton CD
-
Palestino [7]
-
 
« 16 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: