bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 16:00 FT
  PFK Aleksandriya
3 - 2
Pyunik  
2 - 1
GHU17 16:30 FT
  Croatia U17
0 - 0
Bulgaria U17  
0 - 0
ACL 17:00 FT
[I-2] Ulsan Hyundai
3 - 0
Ventforet Kofu [H-1]
-1 2 - 0
GHU16 17:00 FT
  Italia U16
1 - 0
Bỉ U16  
0 - 0
GHU17 17:00 FT
  Italia U17
2 - 2
Pháp U17  
0 - 1
THAA 18:00 FT
[6] Chiangrai Utd
3 - 1
Trat FC [15]
2 - 1
GHU17 18:30 FT
  T.N.Kỳ U17
3 - 1
Hy Lạp U17  
3 - 0
IRNA 18:30 FT
[13] Peykan
1 - 1
Nassaji Mazandaran [15]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[10] Mes Rafsanjan
0 - 0
Havadar SC [11]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[9] Shamsazar Qazvin
0 - 0
Esteghlal Khu. [14]
-3/4 0 - 0
- 18:30 FT
[7] Zobahan
0 - 1
Malavan Bandar [5]
-1/4 0 - 0
THAA 19:00 FT
[4] BG Pathum United
2 - 0
Uthai Thani FC [12]
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  FK Sochi
0 - 1
Neftchi  
0 - 1
GHU17 20:00 FT
  Síp U17
2 - 2
Slovakia U17  
1 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Triglav
0 - 4
Rukh Vynnyky  
0 - 3
IRNA 20:45 FT
[8] Aluminium Arak
1 - 0
Persepolis [2]
0 - 0
ACL 21:00 FT
[D-2] Navbahor
0 - 0
Al Ittihad (KSA) [C-1]
+3/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Kolos Kovalivka
2 - 2
Riga FC  
1 - 1
KSAA 21:00 FT
[17] Abha
1 - 1
Al Taawon (KSA) [4]
+1 0 - 0
INDA 21:00 FT
[11] Punjab FC
0 - 4
Jamshedpur [7]
+0 0 - 1
EGYA 21:00 FT
[12] B. Al Mahalla
1 - 0
Future FC [11]
+1/2 1 - 0
ALGA 21:30 FT
[9] MC El Bayadh
3 - 0
ES Setif [5]
2 - 0
CYPA 22:00 FT
[11] Karmiotissa Pol.
3 - 1
Doxa Katokopia [14] 1
-3/4 0 - 0
ACL 23:00 FT
[C-2] Sepahan 1
1 - 3
Al Hilal [D-1]
+3/4 1 - 0
CYPA 00:00 FT
[8] Nea Salamina
1 - 1
AE Zakakiou [12]
-1/2 0 - 0
KSAA 00:00 FT
[12] Al Khaleej(KSA)
0 - 2
Al Ettifaq [8]
+1/4 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[14] Ismaily SC
2 - 1
Ceramica Cleopatra [8]
+1/4 2 - 0
MARA 00:00 FT
  Mouloudia Oujda 1
1 - 1
Ittihad Tanger  
1 - 1
ITA3 00:30 FT
[C-10] Casertana
4 - 3
Monterosi FC [C-19]
-1 1 - 2
- 00:30 FT
[C-2] AZ Picerno
0 - 0
Crotone [C-6]
+0 0 - 0
C2 00:45 FT
[Play off -4] Feyenoord 3
1 - 1
Roma [G-2] 2
-1/4 1 - 0
- 00:45 FT
[Play off -5] Galatasaray 1 2
3 - 2
Sparta Praha [C-2] 1 5
-1 1 - 0
- 00:45 FT
[Play off -8] Young Boys 1 5
1 - 3
Sporting Lisbon [D-2]
+3/4 1 - 2
- 00:45 FT
[Play off -7] Shakhtar Donetsk 4
2 - 2
Marseille [B-2] 1
+1/4 0 - 0
C3 00:45 FT
[Play off-8] Union Saint-Gilloise 1 4
2 - 2
Ein.Frankfurt [G-2] 3
-1/4 1 - 2
- 00:45 FT
[Play off-3] Molde 5
3 - 2
Legia Wars. [E-2] 2
-1/4 3 - 0
- 00:45 FT
[Play off-7] Sturm Graz 1
4 - 1
Slo. Bratislava [A-2] 1 2
-3/4 2 - 1
- 00:45 FT
[Play off-4] Olympiakos 2
1 - 0
Ferencvaros [F-2] 4
-1/2 0 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Cincinnati 1
5 - 2
New England  
1 - 1
CYPA 01:00 FT
[1] Apoel FC
1 - 0
Aris Limassol [2] 1
-1/4 1 - 0
BRARJ 01:45 FT
[3] Nova Iguacu/RJ
1 - 1
Boavista/RJ [9]
-1/2 1 - 1
GHCLB 02:00 FT
  St. Louis City SC
2 - 3
Louisville City  
0 - 0
ICELC 02:00 FT
[C-4] HK Kopavogur
2 - 2
UMF Njardvik [C-5]
-1 1/2 2 - 0
MARA 02:00 FT
  Chabab Mohammedia 1
2 - 2
Youssoufia. Berre   1
1 - 1
ITA3 02:45 FT
[C-13] Foggia 1
3 - 2
SS Monopoli [C-17]
-1/2 2 - 1
- 02:45 FT
[C-5] Benevento
1 - 1
Audace Cerignola [C-8]
-3/4 1 - 0
C2 03:00 FT
[Play off -2] Benfica 1
2 - 1
Toulouse [E-2] 1 7
-1 1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[Play off -3] Braga 1
2 - 4
Karabakh Agdam [H-2] 2
-1 1/4 1 - 1
- 03:00 FT
[Play off -6] Lens 3
0 - 0
Freiburg [A-2] 1
-3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[Play off -1] AC Milan
3 - 0
Rennes [F-2] 1
-3/4 1 - 0
C3 03:00 FT
[Play off-2] Maccabi Haifa 2
1 - 0
Gent [B-2] 1
+0 0 - 0
- 03:00 FT
[Play off-6] Servette 3
0 - 0
Ludogorets [H-2] 1
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[Play off-1] Ajax 2
2 - 2
Bodo Glimt [D-2] 1 1
-1 0 - 1
- 03:00 FT
[Play off-5] Real Betis 3
0 - 1
Dinamo Zagreb [C-2] 2
-1 0 - 0
ICELC 03:00 FT
[C-3] Fjolnir
1 - 6
KR Reykjavik [C-1]
1 - 3
ARGA 03:00 FT
[A-12] Deportivo Riestra
1 - 2
Velez Sarsfield [A-7]
+1/4 1 - 0
COLB 03:30 FT
  Real Santander
0 - 3
Tigres(COL)  
-1/2 0 - 1
GHCLB 04:00 FT
  Nashville FC
1 - 1
Memphis 901  
1 - 1
ARGA 05:00 FT
[B-10] CA Platense
1 - 1
Belgrano [B-11] 1
+0 0 - 1
BRAPR 05:00 FT
[3] Athletico/PR
0 - 0
Operario/PR [4]
-1 0 - 0
- 05:00 FT
[8] Cascavel/PR
1 - 0
Cianorte/PR [5]
+0 0 - 0
BRARJ 05:00 FT
[6] Portuguesa/RJ
1 - 0
Audax Rio/RJ [12]
-1 0 - 0
BRASP 05:00 FT
[C-3] Inter Limeira/SP
3 - 1
Novorizontino/SP [D-1]
+1/4 1 - 1
- 05:30 FT
[D-2] Sao Bernardo/SP
0 - 1
Palmeiras/SP [B-1]
+3/4 0 - 0
- 05:30 FT
[B-4] Guarani/SP
2 - 2
Santo Andre/SP [A-4]
-1/2 2 - 0
BRAMG 06:00 FT
[A-1] Cruzeiro/MG 1
0 - 2
America/MG [C-1]
-1/2 0 - 0
BRARS 06:00 FT
[8] Caxias/RS
1 - 2
Sao Jose PoA/RS [6]
0 - 1
COLA 06:10 FT
[1] Deportes Tolima
2 - 0
Jag de Cordoba [8]
-1 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[A-10] Ind.Rivadavia
0 - 2
Instituto [A-3]
+0 0 - 1
LIB 07:30 FT
[12] Nacional(PAR)
3 - 0
SD Aucas [17]
-1/2 2 - 0
GHCLB 07:30 FT
  Inter Miami
1 - 1
Newells Old Boys  
-1/2 0 - 0
ARGA 07:30 FT
[A-6] Talleres Cordoba
2 - 1
Argentinos Jun. [A-4]
-1/2 0 - 1
BRARJ 07:30 FT
[11] Bangu/RJ
0 - 3
Flamengo/RJ [1]
+2 1/4 0 - 1
BRASP 07:30 FT
[A-2] Portuguesa/SP 1
1 - 1
Agua Santa/SP [B-2]
+0 1 - 0
CCFCL 08:00 FT
  Toluca 1
2 - 3
Herediano  
-1 1/4 2 - 0
PERA 08:00 FT
[2] Sporting Cristal
4 - 1
CD Los Chankas [9]
-1 3/4 3 - 0
COLA 08:20 FT
[14] America Cali
0 - 0
Atl. Bucaramanga [5]
-1 0 - 0
MEXB 10:05 FT
[12] Tepatitlan FC
1 - 1
Mineros de Zac. [10]
+1/2 1 - 0
CCFCL 10:15 FT
  Monterrey
3 - 0
Comunicaciones  
-1 3/4 2 - 0
EGYA 00:00 Hoãn
[13] Zamalek SC
-
Ahly Cairo [10]
-
 
« 15 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: