bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ACL 17:00 FT
[F-2] Jeonbuk H.Motor
2 - 0
Pohang Steelers [J-1]
-1/4 1 - 0
GHCLB 17:30 FT
  Paide Linname.
6 - 2
METTA/LU Riga  
-1 1/4 3 - 2
GHU16 17:30 FT
  B.D.Nha U16
2 - 1
Nhật Bản U16  
1 - 0
GHU17 18:00 FT
  T.B.Nha U17
1 - 1
Hà Lan U17  
1 - 0
- 18:00 FT
  B.D.Nha U17
0 - 3
Đức U17  
0 - 2
THAA 18:00 FT
[1] Buriram Utd 1
4 - 0
Sukhothai [8] 1
-2 0 - 0
IRNA 18:30 FT
[11] Foolad Khozestan
0 - 1
Gol Gohar [5]
+1/4 0 - 1
THAA 18:30 FT
[12] Chonburi
4 - 2
Police Tero FC [14]
-1 1 - 0
ACL 19:00 FT
[F-1] Bangkok Utd
2 - 2
Yokohama FM [G-3] 1
+3/4 1 - 2
GHCLB 19:00 FT
  Zorya
2 - 2
Dinamo Batumi  
0 - 1
THAA 19:00 FT
[2] Port FC
4 - 3
Muang Thong Utd [10]
-1 1/4 0 - 2
KSB 19:55 FT
[11] Al Bukiryah 1
3 - 2
Jeddah Club [13]
-1/4 0 - 1
- 19:55 FT
[3] Al Kholood
1 - 1
Al Baten [9]
-3/4 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Krasnodar
2 - 4
Astana  
1 - 3
- 20:30 FT
  Dynamo Dresden
2 - 0
Vik.Zizkov  
-1 1/2 2 - 0
GHU16 20:30 FT
  Hà Lan U16
3 - 3
Đức U16  
GHU18 20:30 FT
  Italia U18
1 - 0
Slovakia U18  
1 - 0
GHU19 20:30 FT
  Italia U19
3 - 0
Áo U19  
-3/4 1 - 0
ACL 21:00 FT
[B-1] Nasaf Qarshi
0 - 0
Al Ain [A-1]
+0 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Pakhtakor
1 - 1
Pyunik  
0 - 0
GHU17 21:00 FT
  Ireland U17
0 - 2
Hungary U17  
0 - 1
INDA 21:00 FT
[4] FC Goa
0 - 1
Mohun Bagan [3]
0 - 0
BRAPR 21:00 FT
[11] Andraus Brasil/PR
1 - 1
Londrina/PR [6] 1
1 - 0
EGYA 21:00 FT
[16] Arab Contractors
0 - 1
ENPPI Cairo [1]
0 - 0
- 21:00 FT
[5] Ittihad Alexandria
2 - 2
Tala'ea Al Jaish [6]
+0 2 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Yenisey
1 - 2
Akhmat Groznyi  
0 - 0
MARA 22:00 FT
  Renai. Berkane
0 - 0
US Touarga  
-1 0 - 0
- 22:00 FT
  Renai. Zemamra
0 - 1
FAR Rabat  
+1 1/4 0 - 0
KSB 22:05 FT
[14] Al Safa (KSA)
0 - 0
Al Jndal [10]
+0 0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Spartak Moscow
6 - 0
Kairat Almaty  
2 - 0
- 23:00 FT
  New England
0 - 0
Philadelphia Union  
0 - 0
CZEA 23:00 FT
[16] MFk Karvina 1
0 - 3
Pardubice [13]
-1/4 0 - 1
BHRA 23:00 FT
[10] Al Shabab (BHR)
1 - 1
Manama [6]
1 - 1
- 23:00 FT
[11] Busaiteen
2 - 1
Al Hala [8]
-1/4 1 - 1
- 23:00 FT
[4] Al Ahli (BHR)
1 - 0
East Riffa [7]
1 - 0
CZEA 00:00 FT
[14] Zlin
1 - 1
Slavia Praha [2] 1
+2 0 - 1
CYPA 00:00 FT
[10] Ethnikos Achnas 1
2 - 2
Omonia Nicosia [5]
+3/4 0 - 2
- 00:00 FT
[9] AEL Limassol
2 - 3
AEK Larnaca [3]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[6] Anorthosis 1
2 - 0
Apollon Limassol [7] 1
-1/4 1 - 0
EGYA 00:00 FT
[3] ZED FC
0 - 0
Pyramids FC [4]
+1/4 0 - 0
MARA 00:00 FT
  Raja Casablanca 1
1 - 0
Maghreb Fes  
1 - 0
ITA3 00:30 FT
[C-13] Latina
1 - 0
Catania [C-15]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[B-3] Carrarese
2 - 0
Gubbio [B-5]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[C-4] Taranto
1 - 0
Giugliano [C-9]
-3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[B-19] US Olbia
1 - 1
Virtus Entella [B-12]
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[B-8] Juventus U23
1 - 0
Sestri Levante [B-17]
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[A-16] Pergolettese
1 - 2
Fiorenzuola [A-18]
-1/2 1 - 2
- 00:30 FT
[B-14] Luchese
0 - 2
Torres [B-2] 1
+0 0 - 2
- 00:30 FT
[C-8] Messina
2 - 0
Sorrento [C-7]
-1/4 0 - 0
GREC 00:30 FT
  PAOK 1
0 - 1
Panathinaikos   1
-1/2 0 - 0
ACL 01:00 FT
[A-2] Al Fayha
0 - 1
Al Nassr (KSA) [E-1]
+2 0 - 0
ITA 01:00 FT
[4] Bologna 2
2 - 0
Fiorentina [7] 3
-1/4 1 - 0
DUC4T 01:30 FT
[15] Wegberg-Beeck
1 - 5
Fortuna Koln [3]
+1 1 - 4
BRARJ 01:45 FT
[8] Sampaio Correa/RJ
2 - 1
Madureira/RJ [9]
1 - 1
BIB 02:00 FT
[13] Francs Borains
0 - 2
Oostende [12]
-1/4 0 - 0
MARA 02:00 FT
  JS Soualem
3 - 1
Wydad Casablanca  
+1 1/4 1 - 1
ANHB 02:45 FT
[21] Huddersfield 2
1 - 0
Sunderland [10] 4
+1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[16] Plymouth Argyle 1
2 - 2
Coventry [9] 3
+1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[8] Preston North End 2
2 - 1
Middlesbrough [14] 1
+1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[22] Stoke City
1 - 0
QPR [19] 1
-1/4 1 - 0
ITA3 02:45 FT
[C-1] Juve Stabia
0 - 0
Brindisi [C-20]
-1 1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[B-4] Perugia
1 - 0
US Fermana [B-20]
-1 1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[C-18] Virtus Francavilla
0 - 0
Turris Neapolis [C-16]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[C-12] Potenza SC
2 - 2
Avellino [C-5]
+1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[B-13] Pesaro
2 - 2
Ancona [B-15]
+0 0 - 1
SCOA 02:45 FT
[10] Aberdeen
3 - 3
Motherwell [8]
-1/2 2 - 3
- 02:45 FT
[1] Rangers
3 - 1
Ross County [11]
-2 1/2 2 - 1
C1 03:00 FT
[E-2] Lazio
1 - 0
Bayern Munich [A-1] 1 1
+3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[F-2] PSG
2 - 0
Real Sociedad [D-1] 2
-3/4 0 - 0
ANHB 03:00 FT
[18] Millwall 3
0 - 4
Ipswich [2] 1
+1/2 0 - 3
ARGA 03:00 FT
[B-14] Sarmiento Junin
0 - 1
Lanus [B-4]
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[B-13] Tigre
0 - 1
Defensa YJ [B-5]
+0 0 - 0
BRAPR 05:00 FT
[10] Parana STC/PR
3 - 3
Galo Maringa/PR [12]
1 - 0
BRARJ 05:00 FT
[10] Volta Redonda/RJ 1
0 - 3
Botafogo/RJ [3] 1
+1/2 0 - 2
BRARS 05:00 FT
[12] Santa Cruz/RS 1
1 - 1
Avenida/RS [10]
0 - 0
- 05:00 FT
[9] Ypiranga/RS
0 - 0
Gremio/RS [2]
+1/4 0 - 0
BRASP 05:00 FT
[A-3] Ituano/SP
1 - 1
Mirassol/SP [C-2]
+1/4 0 - 0
ARGA 05:15 FT
[A-11] Banfield
0 - 0
Barracas Central [A-1]
-1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[B-8] Boca Juniors
2 - 0
C. Cordoba SdE [B-12]
-1 1 - 0
BRAMG 05:30 FT
[B-2] Pouso Alegre/MG
1 - 0
Democrata-GV/MG [C-4]
-1/4 1 - 0
BRASP 05:30 FT
[D-1] Sao Paulo/SP
0 - 1
Santos/SP [A-1]
-3/4 0 - 0
BRAMG 06:00 FT
[B-3] Uberlandia/MG
1 - 2
Itabirito/MG [A-3]
0 - 0
- 06:00 FT
[B-1] Atl. Mineiro/MG
1 - 1
Tombense FC/MG [A-2]
0 - 1
- 06:00 FT
[C-3] Patrocinense/MG
2 - 1
Ipatinga/MG [A-4] 1
1 - 0
BRAPR 06:00 FT
[2] Coritiba/PR
2 - 2
Maringa/PR [3]
-1/2 2 - 1
COLA 06:10 FT
[5] Once Caldas
1 - 0
Patriotas [19]
-1/2 1 - 0
BRAMG 06:30 FT
[B-4] Villa Nova/MG 1
1 - 4
Athletic Club/MG [C-2]
-1/4 1 - 3
BRAPR 06:30 FT
[8] Azuriz FC/PR
2 - 1
Independente SJ/PR [9] 1
-1/2 1 - 0
LIB 07:30 FT
[10] Melgar
1 - 1
Aurora [5] 2
-1 3/4 1 - 1
ARGA 07:30 FT
[A-14] Atletico Tucuman
0 - 0
River Plate [A-4]
+1/2 0 - 0
BRARJ 07:30 FT
[4] Fluminense/RJ 1
0 - 0
Vasco DG/RJ [5] 1
-1/2 0 - 0
BRARS 07:30 FT
[4] Guarany/RS
2 - 0
Novo Hamburgo/RS [11]
+0 2 - 0
- 07:30 FT
[1] Internacional/RS
3 - 1
Brasil Pelotas/RS [7]
-1 3/4 3 - 0
BRASP 07:30 FT
[C-1] Bragantino/SP
1 - 0
Ponte Preta/SP [B-2]
-1 1/4 0 - 0
- 07:35 FT
[D-4] Botafogo/SP
1 - 4
Corinthians/SP [C-4]
+1/2 1 - 1
CCFCL 08:00 FT
  Tigres UANL
3 - 0
Vancouver WC  
-1 1/4 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[11] Oaxaca
0 - 3
Leones Negros UdeG [3]
+1/4 0 - 1
COLA 08:20 FT
[17] Boyaca Chico
3 - 0
Inde.Medellin [15]
+0 1 - 0
MEXA 10:00 FT
[14] Atlas
0 - 0
Pumas UNAM [7]
+0 0 - 0
CCFCL 10:15 FT
  Club America
2 - 0
Real Esteli  
-2 3/4 1 - 0
GHCLB 17:59 Hoãn
  Rubin Kazan
-
Gangwon  
-
NPA 23:30 Hoãn
[13] Golden Arrows
-
Mamelodi Sun. [1]
-
- 23:30 Hoãn
[10] Polokwane
-
Richards Bay [15]
-
- 23:30 Hoãn
[14] Royal AM
-
Cape Town Spurs [16]
-
- 23:30 Hoãn
[4] Orlando Pirates
-
Chippa Utd [12]
-
GHCLB 00:30 Hoãn
  Real Salt Lake
-
Columbus Crew  
-
DUC4B 01:00 Hoãn
[12] Ein. Norderstedt
-
Weiche Flensburg [14]
-
 
« 14 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: