bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFCC 14:00 FT
[F-1] Macarthur FC
3 - 0
Sabah FA [H-1]
-2 1 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Volgar Astrakhan
1 - 2
Krylya Sovetov  
1 - 0
AFCC 16:00 FT
[G-1] Central Coast
4 - 0
Phnom Penh Crown [F-2]
-3 1 - 0
ACL 17:00 FT
[G-1] Shandong Taishan
2 - 3
Kawasaki Fro. [I-1]
+1/2 0 - 2
GHCLB 18:00 FT
  Murcia
2 - 5
Kryvbas  
1 - 2
AZEA 18:00 FT
[7] Turan Tovuz
2 - 1
Gabala FC [10]
-3/4 1 - 0
THAA 18:00 FT
[9] Nakhon Pathom
1 - 1
Prachuap FC [16]
+1/4 0 - 1
GHU19 18:30 FT
  Hy Lạp U19
3 - 0
Latvia U19  
-1 1/4 0 - 0
GHW 19:00 FT
  Lebanon Nữ
1 - 0
Syria Nữ  
1 - 0
GHU17 19:00 FT
  Bosnia & Herz U17
2 - 2
Wales U17  
0 - 1
THAA 19:00 FT
[5] Ratchaburi 1
1 - 0
Khonkaen Utd [11]
-1 0 - 0
GHU17 20:00 FT
  Italia U17
0 - 1
Pháp U17  
0 - 0
KSB 20:00 FT
[2] Al Oruba (KSA) 1
2 - 1
Ohud Medina [12]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Al Najma (KSA)
1 - 0
Al Taraji [18]
-1/2 1 - 0
AZEA 20:15 FT
[3] Zire IK
0 - 0
Sumqayit [4]
-1/2 0 - 0
UAEA 20:25 FT
[12] Ittihad Kalba
1 - 1
Khorfakkan [9] 1
-3/4 0 - 0
- 20:25 FT
[4] Al Wahda(UAE)
1 - 1
Al Sharjah [5]
-1/4 1 - 0
KUWA 20:45 FT
[7] Kazma
0 - 0
Khaitan [9]
0 - 0
GHU19 21:00 FT
  Croatia U19
1 - 2
Arập Xêut U19  
0 - 1
INDA 21:00 FT
[9] East Bengal
0 - 1
Mumbai [2]
+1/4 0 - 1
EGYA 21:00 FT
[9] El Gouna 1
2 - 2
Al Masry [2] 1
+0 1 - 0
BDNA 22:30 FT
[9] Gil Vicente
0 - 1
Vizela [18] 1
-1/2 0 - 1
AZEA 22:30 FT
[8] Araz Nakhchivan
1 - 0
Neftchi Baku [2]
+1/4 0 - 0
KSB 22:30 FT
[6] Al Faisaly (KSA)
2 - 0
Al Adalah [7]
+0 1 - 0
AFCC 23:00 FT
[A-2] AL Ahed
0 - 1
Kahrabaa [B-1]
+0 0 - 1
BHRA 23:00 FT
[3] Muharraq
3 - 2
Al Hidd [12]
1 - 2
- 23:00 FT
[2] Al Khaldiya(BHR)
4 - 1
Sitra Club [9]
3 - 0
UAEA 23:00 FT
[1] Al Wasl
1 - 0
Al Nasr (UAE) [6]
-1 0 - 0
KUWA 23:25 FT
[2] Al Kuwait 1
1 - 0
Al Quadisiya [3]
-1/4 0 - 0
GHU16 23:30 FT
  Italia U16
4 - 1
Bỉ U16  
1 - 1
GHU19 23:30 FT
  Scotland U19
0 - 1
T.N.Kỳ U19  
+1/4 0 - 0
CZEA 00:00 FT
[6] Banik Ostrava
0 - 1
Vik.Plzen [3]
+1/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[13] Othellos Athienou
0 - 3
Pafos FC [4]
+1 3/4 0 - 1
EGYA 00:00 FT
[7] Semouha Club
1 - 1
National Bank SC [15]
-1/4 0 - 1
MARA 00:00 FT
  Maghreb Tetouan
1 - 1
Hassania Agadir  
-1/4 1 - 0
ITA3 00:30 FT
[A-17] Novara
1 - 0
Pro Sesto [A-19] 1
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[A-13] Aurora Pro Patria
0 - 2
Padova [A-2]
+1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[A-7] Lumezzane
0 - 2
AC Trento [A-14]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[B-7] Pontedera
2 - 3
Pineto Calcio [B-10] 1
-1/2 0 - 2
- 00:30 FT
[A-11] Giana Erminio
1 - 2
Legnano [A-6]
-1/4 0 - 2
- 00:30 FT
[A-9] Virtus Verona
1 - 0
ArzignanoChiampo [A-15]
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[B-18] Recanatese
1 - 4
Rimini [B-11]
+0 1 - 2
- 00:30 FT
[A-10] Albinoleffe
0 - 1
Atalanta U23 [A-5]
-1/4 0 - 0
GREC 00:30 FT
  Panetolikos
0 - 1
Aris Salonica  
+1/2 0 - 0
ICELC 00:30 FT
[A-4] Breidablik
1 - 3
Hafnarfjordur [A-2]
-1/2 1 - 0
DUC3 01:00 FT
[5] B.Dortmund II 1
2 - 3
Preussen Munster [4]
+0 1 - 1
DUC4DB 01:00 FT
[4] VSG Altglienicke
2 - 0
Lok.Leipzig [12]
-1 1 - 0
DUC4T 01:30 FT
[16] RW Ahlen 1
3 - 2
Schalke 04 II [9]
+1/2 2 - 2
MARA 02:00 FT
  FUS Rabat
0 - 0
Olympique Safi  
-1/4 0 - 0
ITA3 02:30 FT
[A-3] Vicenza
2 - 0
Pro Vercelli [A-8]
-3/4 2 - 0
ANHB 02:45 FT
[24] Rotherham Utd
1 - 2
Hull City [6]
+1/2 1 - 0
- 02:45 FT
[15] Swansea City
0 - 4
Leeds Utd [3]
+1 0 - 3
- 02:45 FT
[20] Birmingham
1 - 0
Blackburn Rovers [17]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[1] Leicester City
2 - 0
Sheffield Wed. [23]
-1 1/2 2 - 0
- 02:45 FT
[7] Norwich
4 - 2
Watford [12]
-1/4 2 - 1
ANHL1 02:45 FT
[23] Fleetwood Town
1 - 1
Reading [14]
+1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[20] Shrewsbury
1 - 1
Barnsley [4]
+1/2 1 - 0
- 02:45 FT
[16] Exeter City
0 - 3
Derby County [2]
+1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[3] Bolton
2 - 1
Wycombe [15]
-1/2 1 - 0
- 02:45 FT
[18] Charlton Athletic
1 - 1
Lincoln [10]
-1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[21] Cheltenham
2 - 0
Blackpool [8]
+1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[9] Leyton Orient
4 - 3
Northampton [13]
-3/4 1 - 1
- 02:45 FT
[7] Oxford Utd
4 - 2
Wigan [11]
-1/2 1 - 1
- 02:45 FT
[1] Portsmouth
3 - 1
Cambridge Utd [19]
-1 1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[6] Stevenage
2 - 3
Bristol Rovers [12] 1
-3/4 2 - 1
ANHL2 02:45 FT
[18] Tranmere Rovers
2 - 3
Morecambe [9]
-1/2 2 - 1
- 02:45 FT
[3] Stockport
1 - 3
Crewe Alexandra [4]
-1 1 - 2
- 02:45 FT
[15] Accrington
2 - 0
Wimbledon [10]
+0 0 - 0
- 02:45 FT
[19] Salford City
2 - 2
Doncaster Rovers [20]
-1/2 1 - 1
- 02:45 FT
[13] Newport
1 - 3
Notts County [14]
+0 0 - 2
- 02:45 FT
[8] Barrow
1 - 2
Forest Green [23]
-3/4 1 - 1
- 02:45 FT
[11] Crawley Town
1 - 1
Walsall [6]
+0 0 - 1
- 02:45 FT
[24] Sutton Utd
1 - 2
Wrexham [2]
+1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[16] Bradford City
4 - 0
Milton Keynes Dons [5]
-1/4 2 - 0
- 02:45 FT
[7] Gillingham
2 - 2
Swindon [17]
-3/4 0 - 1
- 02:45 FT
[1] Mansfield
9 - 5
Harrogate Town [12]
5 - 0
ITA3 02:45 FT
[B-1] Cesena
1 - 0
Arezzo [B-9]
-1 1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[B-6] Pescara
1 - 2
SPAL 1907 [B-16]
-1/2 1 - 1
- 02:45 FT
[A-20] Alessandria
0 - 1
Mantova [A-1]
+1 0 - 1
- 02:45 FT
[A-4] Triestina
1 - 3
AC Renate [A-12]
-3/4 1 - 1
C1 03:00 FT
[G-2] Leipzig 4
0 - 1
Real Madrid [C-1] 2
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[A-2] Kobenhavn 3
1 - 3
Man City [G-1]
+1 3/4 1 - 2
ANHB 03:00 FT
[13] Bristol City
3 - 1
Southampton [4]
+1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[5] West Brom
2 - 0
Cardiff City [11]
-3/4 1 - 0
ARGA 03:00 FT
[B-9] San Lorenzo
1 - 1
Estudiantes LP [B-2]
0 - 1
- 05:15 FT
[A-9] Gimnasia LP
3 - 1
CA Huracan [A-10]
-1/4 0 - 1
BRARS 06:00 FT
[8] Sao Luiz/RS
1 - 1
Juventude/RS [5]
0 - 1
COLA 06:10 FT
[8] Aguilas Doradas
1 - 1
La Equidad [2]
-1/4 0 - 1
LIB 07:30 FT
[8] Defensor SC
1 - 0
Puerto Cabello [16] 1
-1 1 - 0
TS 90': 1-0; Pen: 2-4
ARGA 07:30 FT
[B-1] Godoy Cruz
0 - 0
Union Santa Fe [B-6]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[A-5] Independiente
1 - 0
Rosario Central [A-8]
-1/2 1 - 0
MEXB 08:05 FT
[5] Cancun FC 1
1 - 1
Celaya [1]
-1/4 1 - 1
COLA 08:20 FT
[4] Santa Fe
1 - 0
Deportivo Cali [6]
-3/4 0 - 0
CCFCL 10:00 FT
  Chivas Guad.
2 - 1
Forge FC  
-2 1 - 0
MEXB 10:05 FT
[13] Dorados
3 - 0
Correcaminos [10]
+1/4 2 - 0
NPA 23:30 Hoãn
[3] SuperSport Utd
-
Sekhukhune Utd [9]
-
- 23:30 Hoãn
[2] Cape Town City
-
Moroka Swallows [11]
-
- 23:30 Hoãn
[5] Stellenbosch FC
-
Amazulu [7]
-
- 23:30 Hoãn
[6] Kaizer Chiefs
-
TS Galaxy [8]
-
ANHL1 02:45 Hoãn
[5] Peterborough Utd
-
Port Vale [22]
-
ANHL2 02:45 Hoãn
[22] Colchester Utd
-
Grimsby [21]
-
 
« 13 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: