x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[18] Yokohama SCC
0 - 0
Kamatamare San. [17]
+0 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[11] Honda Lock
1 - 0
Suzuka Point Getters [10]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[10] Ehime FC Nữ
1 - 1
Iga Kunoichi Nữ [1]
0 - 1
- 11:00 FT
[8] Nippatsu Yokohama Nữ
3 - 0
Gunma W. Star Nữ [9]
3 - 0
- 11:00 FT
[5] NGU Loverledge Nữ
3 - 1
Sperenza Osaka Nữ [11]
2 - 0
HQB 11:30 FT
[10] Jeonnam Dragons
1 - 1
Daejeon Hana Citizen [2]
+1/4 1 - 0
NHAT3 13:00 FT
[12] Azul Claro Numazu
1 - 0
Kataller Toyama [5]
+1/4 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[6] Maruyasu Okazaki
2 - 2
Nara Club [4]
-1/4 0 - 1
- 13:00 FT
[14] Sony Sendai
0 - 3
Kagura Shimane [12]
-1/4 0 - 2
HQ3 13:00 FT
[8] Yangju Citizen
2 - 1
Hwaseong FC [4]
+1/4 2 - 0
HQB 14:00 FT
[8] GimPo Citizen
0 - 0
Busan I'Park [11]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[5] Gyeongnam 1
0 - 3
Bucheon 1995 [4]
+0 0 - 1
HQ3 14:00 FT
[12] Gangneung City
0 - 0
Gimhae City [6]
+1/4 0 - 0
TQB 14:00 FT
[9] Qingdao Y.Island (T) 1
0 - 2
Kunshan FC [2]
+3/4 0 - 1
- 14:30 FT
[17] Xinjiang Tianshan (T) 2
1 - 2
Zibo Cuju [10]
+3/4 0 - 1
- 14:30 FT
[8] Suzhou Dongwu (T)
1 - 0
Shaanxi Changan [5]
+1/4 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[10] MFK Chrudim
5 - 1
MFk Karvina [8]
+0 1 - 1
- 15:15 FT
[2] MFK Vyskov
4 - 1
SK Prostejov [14]
-3/4 1 - 0
CZEU19 15:15 FT
[14] Pardubice U19
1 - 1
Dukla Praha U19 [9]
1 - 1
NGA 16:00 FT
[15] Ural S.r.
1 - 2
Akhmat Groznyi [8]
+0 0 - 1
CZEU19 16:00 FT
[15] Hradec Kralove U19
1 - 1
Pribram U19 [16]
0 - 1
- 16:00 FT
[7] Sigma Olomouc U19
1 - 2
Vik. Plzen U19 [5]
-3/4 0 - 1
NHATA 16:00 FT
[18] Jubilo Iwata 1
2 - 2
Cerezo Osaka [4]
+1/2 0 - 1
NHATJFL 16:00 FT
[2] Honda FC
2 - 0
Kochi United SC [8]
-1 1 - 0
IDNA 16:00 FT
[18] Persik Kediri
0 - 1
Arema Indonesia [9]
+1/4 0 - 0
HQB 16:30 FT
[6] Chungnam Asan
0 - 0
Anyang [3]
-1/4 0 - 0
- 16:30 FT
[9] Ansan Greeners 1
1 - 1
Seoul E-Land [7]
+1/2 0 - 1
BDNB 17:00 FT
[13] Academico Viseu 1
2 - 0
CD Mafra [11]
-1/4 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[10] Nagoya Grampus
0 - 0
Sanf Hiroshima [3]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Kashiwa Reysol
1 - 1
Kawasaki Fro. [2]
+3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[14] Avispa Fukuoka
3 - 2
Shimizu S-Pulse [12]
+0 2 - 1
- 17:00 FT
[15] Shonan Bellmare
0 - 0
Urawa Red [9]
+1/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[3] Okayama
3 - 0
V-Varen Nagasaki [8]
-1/4 1 - 0
NHAT3 17:00 FT
[15] Vanraure Hachinohe
3 - 1
FC Gifu [10]
+1/4 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[13] Cheongju FC
0 - 0
Gyeongju KHNP [3]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[15] Ulsan Citizen
0 - 2
Changwon City [1]
+1/4 0 - 2
POLA 17:30 FT
[13] Stal Mielec
0 - 3
Widzew Lodz [5]
+0 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[3] Keciorengucu
3 - 2
Erzurumspor FK [17]
-1/2 2 - 1
DUB 18:00 FT
[3] Darmstadt 1
2 - 0
Nurnberg [13] 3
-3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[14] A.Bielefeld 3
4 - 2
Holstein Kiel [8] 2
-1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[9] Hansa Rostock 2
3 - 1
Magdeburg [18] 2
-1/2 2 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[8] C. Leipzig
2 - 1
Berlin AK 07 [4]
+1/2 1 - 0
NGA 18:00 FT
[16] Torpedo Moscow
1 - 0
CSKA Moscow [3]
+1 3/4 1 - 0
ARMA 18:00 FT
[9] BKMA Yerevan
2 - 1
Ararat Y [7]
+1/2 0 - 1
LATA 18:00 FT
[8] METTA/LU Riga
1 - 2
Tukums/Salaspils [6]
-1/4 1 - 1
CZEU19 18:00 FT
[3] Jihlava U19
6 - 2
MFk Karvina U19 [12]
1 - 2
TDB 18:00 FT
[16] Dalkurd FF
4 - 1
Utsiktens BK [10]
+1/4 3 - 0
TD3 18:00 FT
  Lindome GIF
0 - 4
BK Olympic Malmo  
+3/4 0 - 2
- 18:00 FT
  Motala AIF
2 - 1
Stockholm Intl  
+1/4 1 - 1
- 18:00 FT
  Tvaakers IF
0 - 0
GAIS  
+1 0 - 0
- 18:00 FT
  Orebro Syrianska
1 - 1
Sollentuna FK  
+0 0 - 0
- 18:00 FT
  Angelholms
1 - 4
Torns IF  
+0 1 - 3
- 18:00 FT
  Angelholms
1 - 4
Torns IF  
-1/4 1 - 3
- 18:00 FT
  Vasalunds
1 - 0
Forward  
-2 1 - 0
THAA 18:00 FT
[8] Nakhon Ratch.
2 - 2
Lamphun Warrior [14]
-1/4 1 - 1
ANHA 18:30 FT
[17] Wolves 1 2
0 - 3
Man City [2] 1
+1 1/2 0 - 2
ANHB 18:30 FT
[16] Swansea City 1
3 - 0
Hull City [20] 2
-1/2 0 - 0
DUC4B 18:30 FT
[3] Weiche Flensburg
1 - 2
TuS BW Lohne [12]
-1 1/2 0 - 1
BLRA 18:30 FT
[12] FK Slutsk
0 - 0
Belshina Bobruisk [11]
0 - 0
CZEU19 18:30 FT
[8] C. Budejovice U19
1 - 0
Brno U19 [6]
0 - 0
- 18:30 FT
[4] Zlin U19
2 - 2
Sparta Praha U19 [1]
1 - 1
THAA 18:30 FT
[15] Police Tero FC
1 - 4
Buriram Utd [3]
+1 1/4 1 - 4
ANHU23 19:00 FT
[1-7] Arsenal U21 1
1 - 1
Wolves U21 [1-10]
0 - 1
- 19:00 FT
[1-14] Tottenham U21
1 - 3
Blackburn U21 [1-1]
0 - 1
TBNA 19:00 FT
[10] Mallorca 3
1 - 0
Almeria [16] 6
-1/2 1 - 0
TBNB 19:00 FT
[8] Villarreal B
3 - 1
Lugo [16]
-1/2 1 - 0
ITB 19:00 FT
[19] Como
3 - 3
SPAL 1907 [9]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[15] Alto Adige
1 - 1
Cosenza [10]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[16] Venezia
1 - 1
Pisa [20]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[3] Frosinone
1 - 0
Palermo [14]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Ascoli
1 - 3
Parma [8]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[6] Cagliari
0 - 1
Bari [4]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Reggina
3 - 0
Cittadella [12]
-1/4 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[14] Zwickau
1 - 2
B.Dortmund II [18]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Meppen
2 - 2
Vik.Koln [9]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Oldenburg 1897
1 - 1
SpVgg Bayreuth [19]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[6] Waldhof Man.
1 - 0
Wehen [7]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Hallescher
1 - 3
Elversberg [1]
+3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[5] Dynamo Dresden
1 - 1
Ingolstadt [8]
+0 1 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[12] Turkgucu-Ataspor
2 - 0
TSV 1896 Rain [18]
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] DJK Vilzing
4 - 2
Ansbach [11]
-1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[2] Unterhaching
2 - 0
FC Pipinsried [13]
-1 1/2 1 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[7] E.Cottbus
3 - 1
Chemnitzer [10]
-1/4 2 - 0
DUC4N 19:00 FT
[3] Mainz II
4 - 1
Koblenz [17]
-1 2 - 0
- 19:00 FT
[15] Astoria Walldorf
0 - 2
TSG Balingen [7]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[5] TSV Steinbach
2 - 2
FSV Frankfurt [12]
-1 1/4 2 - 2
- 19:00 FT
[13] Ein.Trier
3 - 0
Wormatia Worms [14]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[8] Bahlinger
2 - 0
Hoffenheim II [11]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Offenbach
1 - 2
Homburg [2]
-3/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
2 - 4
Schalke 04 II  
+1/2 1 - 2
- 19:00 FT
  Wuppertaler
5 - 1
Lippstadt  
-1 2 - 1
- 19:00 FT
  Wiedenbruck
1 - 2
M.gladbach II  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Preussen Munster
1 - 0
Rodinghausen  
-1 0 - 0
- 19:00 FT
  FC Duren
3 - 0
Kaan-Marienborn  
+0 3 - 0
- 19:00 FT
  FC Bocholt
2 - 0
A.Aachen  
+1/4 0 - 0
ARMA 19:00 FT
[6] Lernayin Artsakh (T)
0 - 1
Ararat-Armenia [2]
+1 0 - 0
GEOA 19:00 FT
[4] Samgurali Tskh.
0 - 3
Dila Gori [5]
0 - 2
LITA 19:00 FT
[9] Dziugas FC
0 - 1
Hegelmann Litauen [2]
+1 1/4 0 - 1
DENB 19:00 FT
[11] Hillerod
3 - 1
Nykobing [12]
-1/2 1 - 1
THAA 19:00 FT
[10] Muang Thong Utd
1 - 5
Chonburi [1]
-1/2 0 - 2
UZBA 19:00 FT
[13] Surkhon Termiz
2 - 1
Lok. Tashkent [11]
+0 2 - 1
BULA 19:15 FT
[14] Pirin Blagoevgrad
0 - 1
Lok. Sofia [9]
-1/4 0 - 1
ITA3 19:30 FT
[A-5] ArzignanoChiampo
3 - 0
Piacenza [A-20]
-1/4 2 - 0
- 19:30 FT
[A-15] Triestina
1 - 1
Pro Vercelli [A-12]
-1/4 0 - 0
AUTB 19:30 FT
[15] Rapid Wien II
3 - 0
Grazer AK [6]
+1/2 0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[1-4] Man City U21
1 - 0
Fulham U21 [1-12]
0 - 0
- 20:00 FT
[1-6] Crystal Palace U21
3 - 3
Chelsea U21 [1-5]
0 - 1
ITA 20:00 FT
[16] Bologna 2
0 - 1
Empoli [14] 3
-1/4 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[14] Rehden
1 - 1
Atlas Delmenhorst [8]
+1/4 1 - 0
PHB 20:00 FT
[3] Bordeaux
2 - 1
Dijon [11]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Guingamp
2 - 1
Saint Etienne [12]
-1/4 1 - 0
BDNB 20:00 FT
[7] Penafiel
1 - 1
Moreirense [1]
+1/4 0 - 1
ALBA 20:00 FT
[5] Bylis Ballsh
0 - 0
Egnatia Rrogozhine [6]
0 - 0
POLA 20:00 FT
[18] Lechia GD
2 - 2
Jagiellonia [9]
+0 0 - 1
MKDA 20:00 FT
[9] Rabotnicki 1
1 - 0
Pobeda [10]
1 - 0
- 20:00 FT
[7] Academy Pandev
0 - 1
Makedonija [8]
0 - 1
- 20:00 FT
[1] FC Struga
2 - 0
Tikves Kavadarci [6]
1 - 0
- 20:00 FT
[3] Shkendija
0 - 0
Shkupi [4]
0 - 0
LATA 20:00 FT
[9] Spartaks Jurmala
1 - 6
Valmiera / BSS [1]
+2 1/4 1 - 3
MDVA 20:00 FT
[5] Sfintul Gheorghe
1 - 2
Petrocub [2]
0 - 1
FINC 20:00 FT
[3] KuPS
1 - 0
Inter Turku [6]
-1/4 0 - 0
SLOA 20:00 FT
[10] Tabor Sezana 1
0 - 2
Koper [3]
+1/2 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[19] Denizlispor
2 - 2
Genclerbirligi [14]
+0 2 - 1
TSC 20:00 FT
  FC Meyrin 1
0 - 4
Winterthur  
0 - 1
TDA 20:00 FT
[2] Hacken
1 - 1
Hammarby [3]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[11] Norrkoping
2 - 2
Kalmar [6]
+1/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[14] Orgryte
0 - 1
Ostersunds [15]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Orebro
5 - 2
Vasteras [13]
-1/4 2 - 2
- 20:00 FT
[11] Jonkopings
1 - 2
Brommapojkarna [2]
+1/4 0 - 1
MAPL 20:00 FT
[8] Perak FA
1 - 1
Kuching FA [2]
0 - 1
- 20:00 FT
[6] PDRM FA 1
0 - 1
UiTM FC [7]
0 - 0
- 20:00 FT
[4] Terengganu II
2 - 0
FAM-MSN [10]
2 - 0
URUA 20:00 FT
[12] Plaza Colonia
0 - 1
Dep. Maldonado [3]
+0 0 - 0
NPA 20:00 FT
[7] Chippa Utd
1 - 0
Marumo Gallants FC [16]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Golden Arrows
4 - 0
Moroka Swallows [14]
-1/4 2 - 0
DUA 20:30 FT
[11] Augsburg 3
1 - 0
Bayern Munich [5] 1
+2 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[2] B.Dortmund 3
1 - 0
Schalke 04 [14] 2
-1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[15] B.Leverkusen 2
1 - 1
Wer.Bremen [10] 3
-1 0 - 0
- 20:30 FT
[16] Stuttgart 2
1 - 3
Ein.Frankfurt [7]
+0 0 - 1
NGA 20:30 FT
[2] Rostov
2 - 1
Krylya Sovetov [11]
-1/2 1 - 1
WALA 20:30 FT
[8] Flint Town Utd
1 - 1
Bala Town [4]
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Cardiff Metropolitan
0 - 7
The New Saints [1]
+3/4 0 - 3
- 20:30 FT
[5] Caernarfon Town
2 - 1
Haverfordwest [7]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[11] Pontypridd Town
1 - 0
Airbus UK [12]
-1/2 0 - 0
IDNA 20:30 FT
[5] Persija Jakarta
0 - 0
Madura United FC [1]
-3/4 0 - 0
RMNA 20:45 FT
[8] UTA Arad
1 - 2
Hermannstadt [3]
-1/4 1 - 1
BLRA 20:50 FT
[5] Isloch
2 - 1
Arsenal Dzyarzhynsk [15]
1 - 0
ANHA 21:00 FT
[10] Newcastle 2
1 - 1
Bournemouth [12] 2
-1 1/4 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[17] Birmingham 1
0 - 0
Coventry [24] 1 3
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Burnley 2
2 - 1
Bristol City [9] 1
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[23] Huddersfield 3
1 - 0
Cardiff City [18]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Luton Town 3
2 - 0
Blackburn Rovers [7] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Millwall 2
2 - 1
Blackpool [19] 2
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Norwich 1
1 - 1
West Brom [21] 1
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Preston North End 1
0 - 2
Sheffield Utd [1] 3
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[6] QPR 1
0 - 0
Stoke City [14] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Watford
2 - 2
Sunderland [5] 4
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[12] Wigan 3
0 - 1
Reading [3] 2
-1/4 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[14] Fleetwood Town
1 - 1
Charlton Athletic [16]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Accrington
1 - 0
Cheltenham [20]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Bristol Rovers
3 - 6
Lincoln [12]
+0 1 - 3
- 21:00 FT
[7] Cambridge Utd
0 - 3
Barnsley [5]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[22] Forest Green
1 - 2
Morecambe [23]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Exeter City
0 - 2
Burton Albion [24]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Bolton
1 - 0
Peterborough Utd [8]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Derby County
2 - 1
Wycombe [17]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[19] Oxford Utd
1 - 2
Milton Keynes Dons [18]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Portsmouth
2 - 2
Plymouth Argyle [1]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Port Vale
2 - 1
Shrewsbury [9]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Sheffield Wed.
2 - 2
Ipswich [2]
+0 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[17] Stockport
0 - 0
Harrogate Town [19]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Carlisle
2 - 1
Wimbledon [16]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Salford City
0 - 1
Tranmere Rovers [14]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[18] Newport
0 - 2
Barrow [4]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Crewe Alexandra
1 - 0
Crawley Town [22]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Sutton Utd
2 - 0
Hartlepool [24]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Bradford City 1
3 - 0
Stevenage [3]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Colchester Utd
0 - 1
Grimsby [12]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Doncaster Rovers
0 - 1
Swindon [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Gillingham
0 - 2
Mansfield [6]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[1] Leyton Orient
1 - 0
Walsall [15]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Northampton
3 - 0
Rochdale [23]
-1/2 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[9] St. Johnstone
0 - 0
Ross County [10]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Hibernian
3 - 1
Aberdeen [7]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Livingston
1 - 0
Kilmarnock [11]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Rangers
2 - 1
Dundee Utd [12]
-2 1/4 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[7] Greenock Morton 1
1 - 2
Arbroath [10]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[8] Hamilton
0 - 2
Queen's Park [3]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Partick Thistle
2 - 2
Cove Rangers [9]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Dundee 1
2 - 3
Inverness C.T. [4]
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[6] Raith Rovers
3 - 2
Ayr Utd [2]
+0 2 - 0
SCO2 21:00 FT
[2] Airdrieonians
5 - 0
Clyde [8]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Alloa Athletic
2 - 1
Montrose [5]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Queen of South
4 - 1
Edinburgh City [4]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Peterhead 1
2 - 1
Kelty Hearts [9]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Dunfermline
1 - 1
Falkirk [6]
-1/2 0 - 1
BIHA 21:00 FT
[4] FK Tuzla City
0 - 1
Borac Banja Luka [1]
0 - 0
NIRA 21:00 FT
[12] Portadown FC
0 - 1
Larne [5]
+1 3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Glentoran
1 - 0
Coleraine [3]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Glenavon
0 - 1
Cliftonville [4]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Ballymena Utd
0 - 1
Carrick Rangers [6]
-1/4 0 - 0
BIA 21:00 FT
[12] KV Mechelen 1
0 - 0
OH Leuven [4]
-1/2 0 - 0
BIB 21:00 FT
[9] Club Brugge II
2 - 2
Beveren [5]
+1/2 1 - 1
ESTA 21:00 FT
[6] Trans Narva
0 - 4
Flora Tallinn [1]
0 - 1
ICEA 21:00 FT
[12] IA Akranes
1 - 2
Leiknir Rey. [10]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Valur Rey. 1
0 - 1
KA Akureyri [3]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Breidablik
3 - 0
Vestmannaeyjar [9]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Stjarnan
2 - 1
Hafnarfjordur [11]
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[8] Fram Rey.
4 - 8
Keflavik [7]
+0 3 - 4
- 21:00 FT
[2] Vikingur Rey.
2 - 2
KR Reykjavik [5]
-3/4 1 - 0
ICEB 21:00 FT
[3] Grotta
3 - 1
UMF Grindavik [10]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[12] Trottur Vogum
0 - 3
Kordrengir [5]
+1 3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Afturelding
1 - 5
Fjolnir [4]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[2] HK Kopavogur
2 - 1
Vestri [9]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[6] UMF Selfoss
2 - 0
Knat. Vesturbaejar [11]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Thor Akureyri
2 - 1
Fylkir [1]
+1 1 - 0
MNEA 21:00 FT
[1] Sutjeska
2 - 1
Arsenal Tivat [6]
1 - 0
- 21:00 FT
[7] Rudar
0 - 3
Jedinstvo [8]
0 - 0
NORB 21:00 FT
[9] Raufoss IL
1 - 2
Start Kristiansand [4]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Skeid Fotball
3 - 3
Fredrikstad [12]
+0 1 - 2
- 21:00 FT
[8] Sogndal
2 - 0
Ranheim IL [6]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Asane Fotball
1 - 2
Kongsvinger [7]
+1/4 0 - 0
SVKA 21:00 FT
[4] MSK Zilina
4 - 2
Liptovsky Mikulas [12]
-1 3 - 1
CZEA 21:00 FT
[15] C. Budejovice
0 - 3
Sigma Olomouc [9]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[6] Brno
2 - 2
Teplice [13]
-3/4 2 - 2
- 21:00 FT
[4] Slovan Liberec
1 - 3
Mlada Boleslav [8]
-1/4 1 - 0
TNKA 21:00 FT
[18] Umraniyespor (T)
1 - 2
Kasimpasa [10]
+0 0 - 1
TSC 21:00 FT
  FC Koniz
1 - 2
Wohlen  
0 - 1
- 21:00 FT
  FC Rotkreuz
1 - 1
SC Kriens  
0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 21:00 FT
  Bellinzona
0 - 0
Luzern  
+1 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
TD3 21:00 FT
  Atvidabergs
2 - 1
IFK Malmo  
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Atvidabergs
2 - 1
IFK Malmo  
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Lunds BK
0 - 0
Oddevold  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Oskarshamns AIK
2 - 0
Qviding  
-1 2 - 0
- 21:00 FT
  Hammarby Talang
2 - 3
Sandvikens  
+1/2 1 - 2
- 21:00 FT
  Hammarby Talang
2 - 3
Sandvikens  
+1/2 1 - 2
- 21:00 FT
  Karlstad BK
0 - 0
Sylvia  
-3/4 0 - 0
BRB 21:00 FT
[15] Chapecoense 1
1 - 0
CSA/AL [16]
-1/4 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[2] Barcelona 2
3 - 0
Elche [20] 1 2
-2 3/4 2 - 0
TBNB 21:15 FT
[14] Real Oviedo
0 - 1
Ibiza-Eivissa [18]
-1/2 0 - 0
ITB 21:15 FT
[5] Genoa
1 - 0
Modena [18]
-1 1 - 0
BDNA 21:30 FT
[10] Gil Vicente
2 - 2
Rio Ave [13]
-1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[14] Santa Clara
1 - 1
Pacos Ferreira [17]
-3/4 1 - 0
BDNB 21:30 FT
[5] Porto B
2 - 0
Uniao Torreense [18]
-3/4 1 - 0
HLA 21:30 FT
[7] Sparta Rotterdam
2 - 1
Groningen [12]
-1/4 0 - 0
HLB 21:30 FT
[18] Den Bosch
4 - 1
TOP Oss [15]
-1/4 2 - 1
BULA 21:30 FT
[4] Lok. Plovdiv
3 - 0
Cherno More [6]
-1/4 1 - 0
CZEB 21:30 FT
[3] Pribram 1
3 - 1
Fotbal Trinec [9]
-1/2 2 - 0
CROA 21:55 FT
[10] HNK Gorica 1
0 - 1
NK Osijek [4]
+0 0 - 1
PHA 22:00 FT
[9] Montpellier 4
2 - 1
Strasbourg [18] 4
+0 1 - 0
AZEA 22:00 FT
[4] Gabala FC 1
1 - 0
Sumqayit [8]
-1/2 1 - 0
ISRA 22:00 FT
[13] Sektzia Nes Tziona
4 - 3
Hapoel Tel Aviv [11]
+1/2 2 - 3
MNEA 22:00 FT
[10] Iskra Danilo
1 - 2
OFK Petrovac [5]
1 - 1
NORB 22:00 FT
[5] Sandnes Ulf
0 - 3
Brann [1]
+1 1/2 0 - 0
TSC 22:00 FT
  Rapperswil-Jona
0 - 2
Sion  
0 - 1
- 22:00 FT
  FC Goldstern
0 - 3
Grasshoppers  
0 - 0
- 22:00 FT
  Etoile 1
2 - 4
St. Gallen  
2 - 1
TDB 22:00 FT
[1] Halmstads
2 - 0
Osters [4]
-3/4 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[3] Lask
1 - 4
WSG Swarovski Tirol [7]
-1 1/4 1 - 3
- 22:00 FT
[12] SCR Altach 1
1 - 4
Austria Klagenfurt [9]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[6] Wolfsberger AC
3 - 1
Hartberg [10]
-3/4 1 - 1
DENA 22:00 FT
[5] Aarhus AGF
3 - 1
Aalborg BK [11]
-1/2 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-8] AC Renate
3 - 2
Juventus U23 [A-13]
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[A-2] Feralpisalo
1 - 0
Pergolettese [A-10]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-3] Novara
0 - 0
Virtus Verona [A-18]
-1 0 - 0
- 22:30 FT
[A-11] Lecco
0 - 2
Pro Sesto [A-16]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[A-6] Sangiuliano City
0 - 1
Pordenone [A-4]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-1] Padova
3 - 0
Aurora Pro Patria [A-7]
-1 2 - 0
- 22:30 FT
[A-17] Albinoleffe
1 - 1
Vicenza [A-9]
+1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[A-19] Mantova
2 - 1
AC Trento [A-14]
-1/4 1 - 1
POLA 22:30 FT
[2] Rakow Czestochowa
3 - 0
Radomiak Radom [8]
-1 1 - 0
POLB 22:30 FT
[9] Katowice
1 - 1
GKS Tychy [11]
-1/4 1 - 1
TDA 22:30 FT
[10] Varnamo
1 - 0
Varbergs BoIS [13]
-1/4 0 - 0
KSB 22:30 FT
[11] Al Riyadh
3 - 2
Najran [17]
3 - 2
ALGA 22:30 FT
[11] Paradou AC 1
0 - 1
CS Constantine [1]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[16] HB Chelghoum Laid
1 - 3
USM Alger [2]
+1/2 0 - 0
NPA 22:30 FT
[15] Sekhukhune Utd 1
1 - 1
Stellenbosch FC [11]
-1/4 1 - 0
ALBA 22:45 FT
[2] Erzeni Shijak
1 - 0
KF Laci [8]
0 - 0
KSB 22:50 FT
[4] Al Jabalain
2 - 0
Al Akhdood [1]
1 - 0
ANHU23 22:59 FT
[1-13] Leicester City U21
0 - 1
Liverpool U21 [1-3]
0 - 1
ITA 22:59 FT
[12] Spezia 4
2 - 1
Sampdoria [20] 5
+0 1 - 1
NGA 22:59 FT
[7] Din. Moscow 1
0 - 2
Zenit [1]
+1 0 - 1
BLRA 22:59 FT
[14] Dinamo Brest
1 - 3
Slavia Mozyr [9]
+0 0 - 2
LITA 22:59 FT
[7] Siauliai
1 - 0
FK Panevezys [5]
+1/2 0 - 0
NORA 22:59 FT
[7] Odd Grenland
2 - 0
HamKam [13]
-1/4 0 - 0
RMNA 22:59 FT
[7] Sepsi OSK
7 - 0
Botosani [12]
-1 2 - 0
SVKA 22:59 FT
[2] Zelez. Podbrezova
2 - 0
Trencin [10]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[11] Zlate Moravce
0 - 1
Zemplin Michalovce [9]
-1/4 0 - 1
CYPA 22:59 FT
[14] Olympiakos Nic.
0 - 2
Apoel FC [4]
+1 0 - 2
TNKB 22:59 FT
[1] Eyupspor
4 - 1
Bandirmaspor [5]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Adanaspor
2 - 0
Rizespor [13]
+1/4 1 - 0
TSC 22:59 FT
  La Chaux-de-Fonds
0 - 2
Servette  
0 - 0
BIA 23:15 FT
[17] Cercle Brugge
2 - 2
Oostende [13]
-1/2 2 - 0
- 23:15 FT
[18] Zulte-Waregem 1
0 - 3
Sint Truiden [9]
+1/4 0 - 1
ICEW 23:15 FT
[6] Vestmannaeyjar Nữ
0 - 3
Valur Nữ [1]
0 - 2
WALA 23:15 FT
[10] Newtown AFC 1
2 - 3
Penybont [2]
-1/4 0 - 2
ANHA 23:30 FT
[3] Tottenham
6 - 2
Leicester City [20]
-1 2 - 2
TBNA 23:30 FT
[9] Valencia
3 - 0
Celta Vigo [13]
-1/4 1 - 0
TBNB 23:30 FT
[5] Granada
2 - 1
Mirandes [19]
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[10] Andorra FC
2 - 0
Eibar [3]
+1/2 1 - 0
DUA 23:30 FT
[6] M.gladbach
3 - 0
Leipzig [12]
+1/4 2 - 0
ESTA 23:30 FT
[7] Tammeka Tartu
1 - 3
Tallinna Kalev [8]
0 - 2
ISRA 23:30 FT
[12] Maccabi Bnei Raina
1 - 1
Ashdod [5]
+1/4 0 - 0
TSC 23:30 FT
  Stade L. Ouchy
0 - 1
Young Boys  
+1 1/2 0 - 0
- 23:30 FT
  Arbedo-Castione
6 - 0
Sarmenstorf  
3 - 0
HLA 23:45 FT
[14] Vitesse Arnhem
1 - 1
Volendam [15]
-1 1/2 0 - 1
BULA 23:45 FT
[8] Slavia Sofia
2 - 0
Beroe [10]
-3/4 1 - 0
PHB 00:00 FT
[15] Pau FC
1 - 0
Valenciennes [7]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[19] Quevilly 1
1 - 3
Stade Lavallois [14]
+0 1 - 2
- 00:00 FT
[13] Paris FC
1 - 2
Rodez [17]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[8] SC Bastia
1 - 0
Metz [10]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[9] Grenoble 1
1 - 0
Caen [6]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[2] Le Havre
2 - 0
Annecy FC [16]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Amiens
3 - 0
Niort [20]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Sochaux
3 - 1
Nimes [18]
-3/4 2 - 1
BDNA 00:00 FT
[7] Estoril 1
1 - 1
Porto [3]
+1 1/4 1 - 0
GREA 00:00 FT
[5] Atromitos
0 - 0
Lamia FC [12]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Panetolikos
0 - 2
AEK Athens [4]
+3/4 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[7] Hapoel Haifa
0 - 0
Maccabi Netanya [10]
+1/2 0 - 0
MNEA 00:00 FT
[3] Decic Tuzi
1 - 1
FK Jerezo [4]
1 - 0
- 00:00 FT
[2] Buducnost
2 - 0
Mornar Bar [9]
1 - 0
CZEA 00:00 FT
[3] Sparta Praha
1 - 1
Banik Ostrava [11]
-1 1/4 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[14] Antalyaspor 2
0 - 3
Adana Demirspor [1]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[15] Istanbulspor AS (T)
2 - 2
Besiktas [4]
+1 1/4 1 - 2
USAA 00:00 FT
[Dong-4] New York City
2 - 0
New York RB [Dong-3]
-1/4 2 - 0
CRCA 00:00 FT
[B-2] Municipal Grecia
2 - 0
Sporting (CRC) [A-4]
+1/4 2 - 0
CROA 00:05 FT
[2] Hajduk Split
2 - 2
Istra 1961 [6]
-1 1/2 0 - 0
TBN3 00:30 FT
[A2-4] CF Intercity
5 - 2
Real Sociedad B [A2-15]
-1/2 2 - 1
- 00:30 FT
[A1-13] Badajoz 1
0 - 1
Algeciras [A1-8]
-1/4 0 - 0
ISRA 00:30 FT
[1] Maccabi TA
4 - 0
Beitar Jerusalem [14]
-2 1/4 2 - 0
KSB 00:30 FT
[2] Hazm
1 - 1
Al Kholood [9]
-1/2 0 - 0
TBN3 01:00 FT
[A2-18] CD Calahorra
0 - 0
Gimnastic T. [A2-11]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[A1-3] Racing Ferrol
3 - 2
Cultural Leonesa [A1-10]
-1/2 2 - 1
HLA 01:00 FT
[8] RKC Waalwijk
5 - 1
Cambuur [17]
-1/4 1 - 1
POLA 01:00 FT
[6] Cracovia Krakow
1 - 1
Pogon Szczecin [3]
+0 0 - 0
POLB 01:00 FT
[6] Nieciecza
2 - 2
Gornik Leczna [16]
-3/4 0 - 2
- 01:00 FT
[17] Resovia
2 - 1
Puszcza Nie. [4]
-1/4 1 - 0
BIB 01:00 FT
[7] RWD Molenbeek
1 - 1
Genk II [10]
-1/2 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[15] Macara
1 - 1
Gualaceo SC [13]
-1/2 0 - 1
ALGA 01:00 FT
[14] MC Oran
0 - 0
ASO Chlef [4]
-1/4 0 - 0
NPA 01:00 FT
[9] Kaizer Chiefs
2 - 1
SuperSport Utd [8]
-1/4 1 - 1
SLOA 01:15 FT
[5] Mura
2 - 3
O.Ljubljana [1]
+0 2 - 1
PERA 01:15 FT
[7] Cesar Vallejo
2 - 1
Sport Huancayo [2]
-1/2 1 - 0
DUB 01:30 FT
[1] Hamburger
2 - 0
Fort.Dusseldorf [6]
-1/2 1 - 0
GREA 01:30 FT
[1] Panathinaikos
3 - 0
Pas Giannina [11]
-1 1/4 1 - 0
RMNA 01:30 FT
[2] Rapid Bucuresti
2 - 1
Mioveni [15]
-1/2 1 - 1
ARGA 01:30 FT
[15] Barracas Central
3 - 1
Godoy Cruz [8]
+0 1 - 0
ARGB 01:30 FT
[27] Temperley
1 - 0
Sacachispas [36]
-1/2 1 - 0
ANHB 01:45 FT
[22] Middlesbrough
0 - 0
Rotherham Utd [8]
-3/4 0 - 0
ITA 01:45 FT
[9] Torino
0 - 1
Sassuolo [11]
-1/2 0 - 0
BIA 01:45 FT
[10] Charleroi
2 - 3
Westerlo [11]
-1/4 1 - 2
TBNA 02:00 FT
[4] Athletic Bilbao
3 - 2
Rayo Vallecano [12]
-3/4 3 - 1
TBNB 02:00 FT
[17] Zaragoza
1 - 0
Sporting Gijon [6]
-1/4 0 - 0
PHA 02:00 FT
[7] Lille
2 - 1
Toulouse [12]
-3/4 1 - 0
HLA 02:00 FT
[16] Fortuna Sittard 1
1 - 0
SBV Excelsior [10]
-1 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[B-3] Always Ready
0 - 1
Aurora [A-7]
-1 1/2 0 - 0
COLA 02:00 FT
[14] Envigado 1
3 - 2
Cortulua [20]
-1/4 2 - 1
URUA 02:00 FT
[8] CA River Plate (URU)
1 - 1
Nacional(URU) [2]
+3/4 0 - 0
TBN3 02:30 FT
[A1-9] S.S. Reyes
1 - 5
Real Madrid B [A1-4]
+0 1 - 1
- 02:30 FT
[A2-14] La Nucía
0 - 0
Osasuna B [A2-8]
+0 0 - 0
- 02:30 FT
[A1-1] Cordoba
2 - 0
Rayo Majada. [A1-19]
-1 1 - 0
- 02:30 FT
[A2-7] Murcia
0 - 0
Numancia [A2-13]
-3/4 0 - 0
BDNA 02:30 FT
[5] Boavista
2 - 1
Sporting Lisbon [8]
+1 1/4 1 - 0
BRAA 02:30 FT
[18] Avai/SC
1 - 0
Atl. Mineiro/MG [7]
+1/2 0 - 0
BRB 02:30 FT
[18] Brusque FC/SC
0 - 1
Vila Nova/GO [13]
-1/4 0 - 1
USAA 02:50 FT
[Dong-9] Atlanta United
0 - 0
Philadelphia Union [Dong-1]
+0 0 - 0
ECUA 03:30 FT
[12] Delfin SC
3 - 1
9 de Octubre [16]
-1/4 1 - 0
ARGB 03:40 FT
[28] Alvarado MDP
3 - 0
Quilmes [20]
2 - 0
CRCA 04:00 FT
[A-6] Guanacasteca
0 - 2
Perez Zeledon [B-5]
-1/2 0 - 2
COLA 04:05 FT
[15] Deportes Tolima
1 - 0
Once Caldas [3]
-1/2 0 - 0
BLVA 04:15 FT
[A-8] Univ. De Sucre
1 - 1
CD Guabira [A-5]
-1/2 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[11] Botafogo/RJ
2 - 0
Coritiba/PR [16]
-1 0 - 0
BRB 05:00 FT
[11] Sampaio Correa/MA
1 - 1
Criciuma/SC [8]
-1/4 1 - 0
URUA 05:00 FT
[9] Wanderers
1 - 0
CA Rentistas [11]
-1/2 1 - 0
ARGB 05:40 FT
[5] All Boys
1 - 0
Guillermo [22]
-1/2 0 - 0
ECUA 06:00 FT
[5] LDU Quito
2 - 2
Independiente JT [2]
-1/4 1 - 2
USB 06:00 FT
[A-10] Hartford Athletic
3 - 0
Las Vegas Lights [B-10]
-3/4 2 - 0
- 06:00 FT
[A-6] Miami FC
2 - 2
Atlanta United II [A-13]
-2 1 - 0
USW 06:00 FT
[11] Wash. Spirit Nữ
2 - 0
NJ/NY Gotham Nữ [12]
0 - 0
COLA 06:10 FT
[4] Union Magdalena
1 - 0
Jag de Cordoba [17]
-1/2 1 - 0
ARGA 06:30 FT
[11] Newells Old Boys
0 - 1
Sarmiento Junin [13]
-1/4 0 - 0
BRB 06:30 FT
[12] CRB/AL
0 - 2
Cruzeiro/MG [1]
+1/4 0 - 0
BLVA 06:30 FT
[B-2] Blooming
1 - 0
Inde. Petrolero [B-7]
-3/4 1 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-10] New England
0 - 1
CF Montreal [Dong-2]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-6] Orlando City
4 - 0
Toronto [Dong-13]
-3/4 2 - 0
USB 06:30 FT
[A-1] Louisville City 1
4 - 2
Loudoun United [A-11]
-2 1/4 3 - 1
- 06:30 FT
[A-7] Detroit City FC
1 - 0
Tampa Bay Rowdies [A-3]
+1/2 0 - 0
USW 06:30 FT
[6] NC Courage (W)
1 - 2
OL Reign Nữ [2]
1 - 2
PERA 07:00 FT
[9] Universitario
2 - 0
Atletico Grau [14]
-1/2 1 - 0
USAA 07:00 FT
[Dong-12] Chicago Fire
2 - 3
Charlotte FC [Dong-11]
-1/2 2 - 0
USW 07:00 FT
[7] Chicago RS Nữ
0 - 1
Houston Dash Nữ [5]
0 - 1
MEXA 07:05 FT
[2] Monterrey
2 - 0
Atlas [17]
-1 1/4 0 - 0
CRCA 07:15 FT
[B-4] Cartagines
3 - 0
Guadalupe FC [A-5]
-3/4 0 - 0
USAA 07:30 FT
[Tay-12] Sporting Kansas
4 - 1
Minnesota Utd [Tay-7]
-1/2 3 - 0
USB 07:30 FT
[B-1] SA Scorpions
1 - 1
New Mexico United [B-6]
-3/4 0 - 0
- 07:30 FT
[B-7] Rio Grande Valley
1 - 0
Colorado Springs [B-3]
-1/2 1 - 0
ARGB 07:40 FT
[31] Villa Dalmine
2 - 0
San Martin Tucuman [3]
+1/2 1 - 0
USAA 08:00 FT
[Tay-2] Austin FC
1 - 1
Nashville FC [Tay-4]
+0 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[1] Club America
2 - 1
Chivas Guad. [8]
-3/4 1 - 0
CRCA 08:00 FT
[B-3] San Carlos
1 - 1
Santos Guapiles [B-6]
-3/4 1 - 0
COLB 08:15 FT
[5] Tigres(COL)
3 - 2
Boca Juniors Cali [15]
3 - 1
USAA 08:30 FT
[Tay-8] Real Salt Lake
1 - 2
Cincinnati [Dong-5]
-1/4 1 - 1
- 09:00 FT
[Tay-10] Vancouver WC
2 - 1
Seattle Sounders [Tay-9]
+0 2 - 0
USB 09:00 FT
[B-2] San Diego Loyal
3 - 0
Phoenix Rising [B-11]
-3/4 0 - 0
- 09:00 FT
[B-8] Oakland Roots
1 - 0
New York RB II [A-14]
-2 0 - 0
- 09:00 FT
[B-9] Monterey Bay FC
5 - 0
Indy Eleven [A-8]
-1/4 2 - 0
USW 09:00 FT
[4] San Diego Wave Nữ
1 - 0
Angel City Nữ [8]
1 - 0
USAA 09:30 FT
[Tay-5] LA Galaxy 1
4 - 1
Colorado Rapids [Tay-11]
-1 3 - 0
- 09:30 FT
[Tay-14] San Jose EQ
1 - 1
Dallas [Tay-3]
+0 1 - 1
SINA 16:30 Hoãn
[6] Hougang Utd
-
Balestier Kh. [7]
-
- 16:30 Hoãn
[3] Tampines Rovers
-
Tanjong Pagar [5]
-
CZEU19 18:15 Hoãn
[11] Slovacko U19
-
Mlada Boleslav U19 [10]
-
DUC4B 19:00 Hoãn
[19] Kickers Emden
-
VfV 06 Hildesheim [7]
-
CZEU19 19:00 Hoãn
[13] Banik Ostrava U19
-
Slavia Praha U19 [2]
-
ANHA 21:00 Hoãn
[4] Brighton
-
Crystal Palace [16]
-
 
« 17 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: