x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[6] Vegalta Sendai 1
1 - 1
Tokushima Vortis [9]
+0 0 - 0
NHATW 11:00 FT
[4] AS Harima Albion Nữ
6 - 1
Angeviolet Hiroshima Nữ [12]
-1 3/4 3 - 1
ASI20VL 11:30 FT
[E-1] Hàn Quốc U20 (T)
6 - 2
Malaysia U20 [E-3]
1 - 0
NHATA 12:00 FT
[1] Yokohama FM
0 - 0
Consa. Sapporo [11]
-1 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[15] Blaublitz Akita
0 - 1
Thespa Kusatsu [20]
-1/4 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[4] Fujieda MYFC 1
1 - 0
Sagamihara [16]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[3] Matsumoto Yama.
2 - 1
Gainare Tottori [11]
-3/4 2 - 0
HQ3 12:00 FT
[5] Siheung Citizen
1 - 2
Daejeon Korail [11]
-1/2 1 - 2
- 12:00 FT
[7] Busan Transp.
3 - 0
Dangjin Citizen [16]
-3/4 2 - 0
NHATJFL 12:30 FT
[13] TIAMO Hirakata
1 - 2
FC Osaka [1]
+1/4 1 - 2
- 13:00 FT
[15] Criacao Shinjuku
0 - 1
Reinmeer Aomori [3]
+3/4 0 - 0
HQA 13:00 FT
[6] Gangwon
2 - 1
Jeju Utd [5]
+0 1 - 0
- 13:00 FT
[12] Seongnam Ilhwa Ch.
1 - 1
Pohang Steelers [3]
+1/2 1 - 0
- 13:00 FT
[9] Daegu
3 - 0
FC Seoul [8]
+0 2 - 0
- 13:00 FT
[11] Suwon Bluewings 2
2 - 3
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[10] Gimcheon Sangmu
1 - 0
Incheon Utd [4]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 0
Suwon FC [7]
-3/4 1 - 0
HQ3 13:00 FT
[2] Paju Citizen
1 - 2
Cheonan City [10]
-1/4 0 - 2
NHAT3 13:30 FT
[6] FC Imabari
1 - 0
Iwaki FC [1]
+1/2 0 - 0
HKGA 14:00 FT
[10] Sham Shui Po 1
0 - 10
Kitchee [4]
0 - 3
NHATW 15:00 FT
[3] Cerezo Osaka Nữ
1 - 2
Setagaya Sfida Nữ [2]
1 - 2
CZEB 15:15 FT
[5] Sigma Olomouc II
2 - 2
Dukla Praha [11]
2 - 1
- 15:30 FT
[13] Sparta Praha B
1 - 0
Opava [7]
-1/2 1 - 0
AUTB 15:30 FT
[14] Liefering
0 - 6
Dornbirn [10]
-1 0 - 2
- 15:30 FT
[11] Sturm Graz II
0 - 0
Floridsdorfer AC [5]
+0 0 - 0
ASI20VL 16:00 FT
[F-4] Hồng Kông U20 (T)
1 - 2
Đông Timo U20 [F-3]
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[C-1] Nhật Bản U20 (T)
0 - 0
Yemen U20 [C-2]
0 - 0
- 16:00 FT
[E-2] Mông Cổ U20 1
6 - 0
Sri Lanka U20 [E-4]
-1 1/2 3 - 0
NHATB 16:00 FT
[2] Yokohama FC
1 - 0
Ventforet Kofu [16]
+0 0 - 0
- 16:00 FT
[1] Alb. Niigata (JPN)
2 - 0
Mito Hollyhock [13]
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[7] Montedio Yama.
2 - 0
JEF United Chiba [10]
-1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[11] Machida Zelvia
2 - 2
Tokyo Verdy [12]
+0 1 - 1
- 16:00 FT
[17] Zweigen Kan.
3 - 3
Oita Trinita [5]
+1/2 2 - 1
NHAT3 16:00 FT
[7] Nagano Parceiro
0 - 1
Fukushima Utd [9]
-1/4 0 - 0
NHATB 16:30 FT
[22] Ryukyu
0 - 1
Renofa Yamaguchi [14]
-1/4 0 - 0
ASI20VL 17:00 FT
[J-3] UAE U20 (T)
0 - 2
Iran U20 [J-1]
0 - 0
TBN3 17:00 FT
[A2-3] Eldense
2 - 0
Real Union [A2-19]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A2-9] UD Logrones
1 - 3
SD Logrones [A2-5]
-3/4 0 - 2
- 17:00 FT
[A1-14] Linense
0 - 0
Merida [A1-18]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A2-17] Cornella
1 - 0
Atl. Baleares [A2-20]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[A1-21] Talavera
2 - 3
Linares Deportivo [A1-2]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[A1-17] Ceuta
1 - 3
Celta Vigo II [A1-11]
+0 0 - 1
BDNB 17:00 FT
[4] SC Farense
2 - 1
Vilafranquense [2]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[9] Benfica B
4 - 0
SC Covilha [17]
-1 1/4 2 - 0
NGB 17:00 FT
[7] Yenisey
0 - 0
Akron Togliatti [17]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[12] Ufa 1
2 - 1
Krasnodar B [14]
-1/2 1 - 0
FIN3 17:00 FT
  FC Komeetat
1 - 0
JS Hercules  
+1 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  JBK
2 - 1
RoPS Rovaniemi  
-1/2 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[13] Vissel Kobe
2 - 1
Gamba Osaka [17]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[7] FC Tokyo
2 - 0
Kyoto Sanga [16]
-1/4 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[19] Omiya Ardija
3 - 1
Tochigi SC [18]
+1/4 0 - 0
HKGA 17:00 FT
[2] Resources Capital
1 - 1
Hong Kong FC [3]
-3/4 0 - 1
HLA 17:15 FT
[13] Go Ahead Eagles
2 - 0
Emmen [18]
-1/4 1 - 0
ITA 17:30 FT
[3] Udinese 3
3 - 1
Inter Milan [7] 4
+1/2 1 - 1
POLA 17:30 FT
[15] Korona Kielce
1 - 2
Gornik Zabrze [10]
+1/4 1 - 1
TNKB 17:30 FT
[10] Tuzlaspor
1 - 1
Pendikspor [8]
+0 1 - 0
THAA 17:30 FT
[9] Prachuap FC
2 - 2
BG Pathum United [7]
+3/4 2 - 2
POLB 17:40 FT
[10] Podbeskidzie
1 - 1
LKS Lodz [3]
-1/4 0 - 1
ANHA 18:00 FT
[9] Brentford
0 - 3
Arsenal [1] 2
+3/4 0 - 2
ANHU23 18:00 FT
[1-2] Everton U21
1 - 0
Brighton U21 [1-11]
0 - 0
DUC3 18:00 FT
[3] Freiburg II
1 - 1
Osnabruck [13]
+0 0 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[17] Ger.Halberstadt
1 - 3
Lok.Leipzig [6]
+1 1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[18] Tennis Borussia B.
0 - 1
Babelsberg [3]
+1 1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[11] Greifswalder FC
5 - 0
Viktoria Berlin [14]
-1/4 2 - 0
PHA 18:00 FT
[17] Stade Reims 1 3
0 - 3
Monaco [5] 3
+1/4 0 - 0
SCOA 18:00 FT
[4] St. Mirren
2 - 0
Celtic [1]
+1 3/4 1 - 0
NGA 18:00 FT
[9] Nizhny Nov
0 - 2
FK Orenburg [10]
-1/4 0 - 1
FIN3 18:00 FT
  OLS Oulu
2 - 3
GBK Kokkola  
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
  Kajaanin Haka
2 - 3
VIFK Vaasa  
+3/4 1 - 2
SRBA 18:00 FT
[7] FK Vozdovac
0 - 3
Cukaricki Belgrade [2]
+1/4 0 - 2
TDB 18:00 FT
[6] Skovde
4 - 0
Eskilstuna City [7]
-1/2 2 - 0
THAA 18:00 FT
[13] Lampang
0 - 1
Sukhothai [12]
-1/4 0 - 0
DUB 18:30 FT
[11] Jahn Regensburg 2
2 - 0
St. Pauli [12] 5
+1/2 2 - 0
- 18:30 FT
[5] Heidenheim 1
2 - 2
Kaiserslautern [7] 1 2
-1/2 2 - 1
- 18:30 FT
[17] Greuther Furth 5
2 - 1
Paderborn 07 [2] 4
+1/2 1 - 0
BLRA 18:30 FT
[6] Torpedo Zhodino
1 - 0
Dnepr Mogilev [16]
1 - 0
BIA 18:30 FT
[2] Genk
1 - 0
Gent [7]
-1/4 0 - 0
ESTA 18:30 FT
[2] Levadia T.
2 - 3
Kuressaare [5]
-1 1/2 0 - 2
THAA 18:30 FT
[2] Bangkok Utd
0 - 0
Ratchaburi [4]
-1 0 - 0
ASI20VL 19:00 FT
[C-4] Lào U20
0 - 1
Palestine U20 [C-3]
+1 0 - 0
- 19:00 FT
[I-2] Lebanon U20 (T)
6 - 1
Singapore U20 [I-3]
3 - 1
ANHU23 19:00 FT
[2-5] Middlesbrough U21 1
1 - 3
Norwich U21 [2-2]
0 - 1
TBNA 19:00 FT
[5] Osasuna 1 7
0 - 2
Getafe [14] 1 3
-3/4 0 - 1
TBNB 19:00 FT
[20] Leganes
0 - 0
Burgos CF [7]
-1/2 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[17] Verl
1 - 0
Duisburg [12]
-1/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[18] Havelse
1 - 3
Wer.Bremen II [9]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[2] Lubeck
1 - 1
St. Pauli II [17]
-1 1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[16] Ein. Norderstedt 1
2 - 3
Phonix Lubeck [11]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Teutonia Ottensen
1 - 1
Drochtersen/Assel [1]
-1/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[6] Stuttgart II
3 - 1
Aalen [10]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[1] SSV Ulm
2 - 0
SGV Freiberg [16]
-1 1/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Fortuna Koln
1 - 1
Oberhausen  
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
  RW Ahlen
1 - 3
FC Koln II  
+0 0 - 2
NGB 19:00 FT
[16] Rodina Moscow 1
1 - 2
Baltika [2]
+1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[18] Volga Ulyanovsk
1 - 1
Shinnik Yaroslavl [11]
+0 1 - 1
GEOA 19:00 FT
[3] Torpedo Kut.
1 - 0
Dinamo Batumi [1]
+3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Lokomotiv T
2 - 2
Sioni Bolnisi [8]
1 - 0
FINB 19:00 FT
[12] PIF Parainen
3 - 4
MP Mikkeli [7]
+1 2 - 0
FIN3 19:00 FT
  PeKa
3 - 2
KaPa  
+1 1/2 1 - 2
- 19:00 FT
  Atlantis
2 - 0
NJS Nurmijarvi  
-1 1 - 0
- 19:00 FT
  JIPPO
1 - 0
PPJ  
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Futura
5 - 1
PK Keski Uusimaa  
+0 2 - 1
TSC 19:00 FT
  Schaffhausen
4 - 1
Yverdon  
+0 3 - 1
TD3 19:00 FT
  Pitea IF
1 - 4
Gefle IF  
+3/4 1 - 2
- 19:00 FT
  Umea
0 - 1
Haninge/Brand.  
-1/2 0 - 1
DENA 19:00 FT
[1] Randers
3 - 2
Silkeborg IF [4]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[12] Lyngby
0 - 2
Odense BK [8]
-1/4 0 - 1
DENB 19:00 FT
[9] Fredericia 1
1 - 2
Hvidovre IF [2]
+1/4 0 - 0
THAA 19:00 FT
[16] Nong Bua Pitchaya
0 - 0
Port FC [6]
+1/2 0 - 0
ITA3 19:30 FT
[B-2] Carrarese 1
3 - 1
Virtus Entella [B-10]
+0 2 - 1
- 19:30 FT
[B-16] Pontedera
1 - 1
Pesaro [B-7]
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[B-12] Torres 1
0 - 0
Imolese Calcio [B-17]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[B-11] US Fermana
2 - 0
Cesena [B-14]
+1/4 2 - 0
- 19:30 FT
[B-5] Fiorenzuola
1 - 0
Luchese [B-9]
-1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[B-13] San Donato
0 - 0
Recanatese [B-18]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[B-6] Ancona 1
0 - 1
Gubbio [B-4]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[B-8] Rimini
3 - 0
US Olbia [B-15]
-1/2 2 - 0
- 19:30 FT
[B-3] Siena
1 - 0
Montevarchi [B-20]
-1 1 - 0
HLA 19:30 FT
[6] Heerenveen
2 - 1
Twente [5]
+1/4 2 - 1
- 19:30 FT
[1] PSV Eindhoven
4 - 3
Feyenoord [4]
-1/2 2 - 2
FIN3 19:30 FT
  Vaajakoski 1
2 - 4
Narpes Kraft  
-1/4 1 - 1
AUTA 19:30 FT
[4] Austria Wien
3 - 0
SV Ried [11]
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[2] Sturm Graz
2 - 0
Aust Lustenau [5]
-1 1/4 1 - 0
ASI20VL 20:00 FT
[G-3] Philippines U20 (T)
1 - 0
Afghanistan U20 [G-4]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[F-1] Indonesia U20
3 - 2
Việt Nam U20 [F-2]
-1/4 0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-7] Stoke City U21
3 - 3
Aston Villa U21 [2-6]
0 - 2
ITA 20:00 FT
[18] Monza 2
1 - 0
Juventus [8] 1 1
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[19] Cremonese 1
0 - 4
Lazio [4] 1
+1/2 0 - 3
- 20:00 FT
[10] Fiorentina 4
2 - 0
Verona [17] 4
-3/4 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[13] Bremer SV 1
0 - 3
Hannover II [6]
+1 0 - 1
PHA 20:00 FT
[11] Clermont
1 - 3
Troyes [10] 3
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[19] Stade Brestois 2
0 - 1
Ajaccio [20] 2
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Marseille 3
1 - 1
Rennes [8] 4
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Nice 1
0 - 1
Angers [14] 1 4
-3/4 0 - 1
BDNB 20:00 FT
[14] Nacional Madeira
0 - 1
Trofense [12]
-3/4 0 - 1
POLA 20:00 FT
[11] Zaglebie Lubin
2 - 1
Wisla Plock [4]
-1/4 1 - 1
POLB 20:00 FT
[12] Zaglebie Sosno
1 - 1
Chojniczanka [14]
-3/4 0 - 1
MKDA 20:00 FT
[11] FK Skopje 1
0 - 0
Bregalnica Stip [5]
0 - 0
CROA 20:00 FT
[9] HNK Rijeka
0 - 0
Sibenik [7]
-1/2 0 - 0
FAIC 20:00 FT
  Shelbourne
3 - 0
Bohemians  
+0 2 - 0
NORB 20:00 FT
[16] Grorud IL
0 - 4
Stabaek [2]
+1 3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[3] KFUM Oslo
3 - 3
Bryne [13]
-3/4 2 - 1
FINA 20:00 FT
[9] Ilves Tampere
2 - 3
VPS Vaasa [8]
-1/4 0 - 0
FIN3 20:00 FT
  MuSa Pori
0 - 4
Honka 2  
+1/4 0 - 3
- 20:00 FT
  SalPa Salo
2 - 1
Espoo  
-1 1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Tampere Utd
1 - 1
KaaPo Kaarina  
0 - 1
SLOA 20:00 FT
[7] NK Bravo
2 - 0
Gorica [9]
-1/2 2 - 0
TNKB 20:00 FT
[2] Bodrumspor SK
1 - 1
Manisa FK [9]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[6] Samsunspor
3 - 2
Sakaryaspor [7]
-3/4 0 - 0
TSC 20:00 FT
  FC Breitenrain
0 - 4
Lugano  
0 - 0
TDA 20:00 FT
[8] Elfsborg
3 - 0
Sirius [12]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[15] Helsingborg
1 - 2
Malmo [4]
+1 1 - 1
- 20:00 FT
[9] Mjallby AIF
1 - 1
GIF Sundsvall [16]
-1 1/4 0 - 0
TDB 20:00 FT
[8] Landskrona
3 - 2
Norrby [12]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Brage
1 - 2
Trelleborgs [5]
-1/4 1 - 2
TD3 20:00 FT
  Taby IS
5 - 2
Team Thoren  
-2 1 - 1
DENB 20:00 FT
[1] Vejle
2 - 0
Hobro I.K. [11]
-1 1/2 0 - 0
UZBA 20:00 FT
[8] Metallurg Bekabad
2 - 1
Sogdiana Jizzakh [5]
+1/4 1 - 1
NPA 20:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
1 - 0
Amazulu [6]
-1 0 - 0
ANHA 20:15 FT
[13] Everton 3
1 - 0
West Ham Utd [18] 1
+0 0 - 0
ASI20VL 20:30 FT
[D-4] Turkmenistan U20 (T)
1 - 4
Syria U20 [D-2]
0 - 0
DUA 20:30 FT
[1] Union Berlin
2 - 0
Wolfsburg [17]
-1/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[6] FK Sochi
1 - 1
Fakel [13]
-1 1 - 1
- 20:30 FT
[4] Krasnodar
3 - 1
Khimki [14]
-3/4 2 - 0
TSC 20:30 FT
  Aarau
1 - 1
Basel  
+3/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-2
BULA 20:45 FT
[6] Levski Sofia
2 - 0
Cska Sofia [4]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 21:00 FT
[5] RW Erfurt
1 - 1
CZ Jena [1]
+1/2 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[8] Motherwell
0 - 3
Hearts [3]
+0 0 - 1
NGB 21:00 FT
[5] Kamaz
1 - 2
Dyn. Makhachkala [6]
-1/4 0 - 1
AZEA 21:00 FT
[9] Kapaz
2 - 1
Keşla FK [10]
+0 0 - 1
BIHA 21:00 FT
[12] Leotar Trebinje
0 - 0
Sloboda Tuzla [9]
0 - 0
BIA 21:00 FT
[15] Eupen 1
1 - 2
Union Saint-Gilloise [6]
+1/2 1 - 1
BIB 21:00 FT
[8] Excelsior Virton
1 - 2
Beerschot-Wilrijk [3]
+1/2 1 - 0
ICEW 21:00 FT
[10] KR Reykjavik Nữ
3 - 5
UMF Selfoss Nữ [5]
1 - 2
- 21:00 FT
[8] Keflavik IF Nữ
1 - 3
Thor Akureyri Nữ [7]
0 - 2
LUXA 21:00 FT
[1] Dudelange
4 - 0
Etzella Ettelbruc [12]
2 - 0
- 21:00 FT
[10] Wiltz
1 - 1
Racing Union [6]
0 - 0
- 21:00 FT
[2] Swift Hesperange
8 - 1
Fola Esch [13]
2 - 0
- 21:00 FT
[7] Mondorf-les.
0 - 1
Differdange [4]
0 - 1
- 21:00 FT
[15] Victoria Rosport
0 - 0
UNA Strassen [11]
0 - 0
- 21:00 FT
[8] Kaerjeng 97
0 - 1
UT Petange [9]
0 - 0
- 21:00 FT
[14] Jeunesse Esch 1
1 - 2
Hostert [16]
0 - 0
FINA 21:00 FT
[5] AC Oulu
4 - 1
HIFK [12]
-1 1 - 0
FINB 21:00 FT
[6] JaPS
4 - 3
TPS Turku [2]
+1 1/4 2 - 3
- 21:00 FT
[8] SJK Akatemia
2 - 2
Gnistan [5]
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[3] Jaro
4 - 2
KTP Kotka [1]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[9] KPV Kokkola
1 - 2
EIF Ekenas [4]
+0 1 - 0
FIN3 21:00 FT
  FC Kiffen
0 - 0
KuPS Akatemia  
-1 1/4 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[16] Pardubice
0 - 1
Bohemians 1905 [5]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Hradec Kralove
0 - 0
Zlin [14]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Slovacko
0 - 2
Jablonec [10]
-3/4 0 - 0
TNKA 21:00 FT
[7] Trabzonspor
3 - 2
Gaziantep B.B [9]
-3/4 2 - 2
- 21:00 FT
[3] Istanbul BB 1
0 - 0
Fatih Karagumruk [13]
-3/4 0 - 0
TSC 21:00 FT
  Lausanne Sports
2 - 2
Zurich  
+1/4 1 - 2
TS 90': 2-2; HP: 1-0
- 21:00 FT
  Port/Gletterens
0 - 2
Wil 1900  
0 - 0
TD3 21:00 FT
  Falkenbergs 1
1 - 0
Vanersborgs FK  
-1 1/4 1 - 0
DENA 21:00 FT
[3] Viborg
0 - 0
Brondby [10]
-1/4 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[9] Neftchi
4 - 1
Dinamo Samarkand [14]
-1 1 - 1
BRAA 21:00 FT
[12] Bragantino/SP
1 - 1
Goias/GO [11]
-1 1 - 0
TBNA 21:15 FT
[6] Villarreal 1
1 - 1
Sevilla [15] 5
-3/4 0 - 1
TBNB 21:15 FT
[2] Alaves
2 - 1
Huesca [12]
-1/4 1 - 0
ITB 21:15 FT
[7] Ternana
1 - 0
Perugia [17]
-1/4 1 - 0
ESTA 21:15 FT
[4] Paide Linname.
10 - 0
TJK Legion [9]
6 - 0
ASI20VL 21:30 FT
[J-2] Kyrgyzstan U20
6 - 0
Brunei U20 [J-4]
4 - 0
BDNA 21:30 FT
[12] Arouca
2 - 2
Vitoria Guimaraes [9]
+0 1 - 0
BDNB 21:30 FT
[6] CD Estrela
2 - 2
Leixoes [10]
-1/4 0 - 0
CZEB 21:30 FT
[16] Sellier&Bellot Vlasim
3 - 1
Slavia Praha B [15]
3 - 1
- 21:30 FT
[12] Taborsko
1 - 0
SK Lisen [1]
+1/4 0 - 0
HLA 21:45 FT
[3] AZ Alkmaar
2 - 1
Ajax [2]
+3/4 2 - 1
LITA 21:55 FT
[3] Suduva
2 - 0
Banga [8]
-1 1/4 2 - 0
ASI20VL 22:00 FT
[B-5] Nepal U20 (T) 2
0 - 3
Bangladesh U20 [B-3]
+1 3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[I-1] Tajikistan U20
2 - 1
Campuchia U20 [I-4]
0 - 0
NGB 22:00 FT
[4] Rubin Kazan
3 - 2
Volgar Astrakhan [9]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Neftekhimik Nizh
0 - 1
SKA-Khabarovsk [8]
-1/4 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[7] Zrinjski
4 - 0
Igman Konjic [10]
1 - 0
GREA 22:00 FT
[13] Levadiakos
1 - 1
Asteras Tripolis [9]
+0 0 - 0
LATA 22:00 FT
[5] FK Auda
3 - 0
Supernova Riga [10]
-1 3/4 1 - 0
SRBA 22:00 FT
[4] FK Vojvodina
2 - 0
Javor Ivanjica [11]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Crvena Zvezda
1 - 0
FK Napredak [12]
-2 1/2 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
1 - 1
Rapid Wien [8]
-1 1/4 1 - 1
PHA 22:05 FT
[15] Nantes
0 - 0
Lens [4]
+1/2 0 - 0
CROA 22:15 FT
[8] Lok. Zagreb
1 - 2
Dinamo Zagreb [1]
+1 1 - 1
ITA3 22:30 FT
[C-11] Latina
2 - 2
Giugliano [C-7]
-1/2 0 - 2
- 22:30 FT
[C-4] Juve Stabia
2 - 0
SS Monopoli [C-6]
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[C-19] Taranto
2 - 1
Fidelis Andria [C-17]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-18] Viterbese Calcio
0 - 1
Pescara [C-3]
+1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[C-9] Virtus Francavilla
1 - 0
Gelbison [C-12]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[C-14] AZ Picerno
0 - 1
Turris Neapolis [C-5]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-13] Potenza SC
1 - 1
Foggia [C-16]
+1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[C-10] Audace Cerignola
2 - 2
Catanzaro [C-1]
+1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[C-15] Avellino
2 - 1
Messina [B-21]
-3/4 1 - 1
- 22:30 FT
[C-2] Crotone
1 - 0
Monterosi FC [C-8]
-1 1/4 1 - 0
DUA 22:30 FT
[18] Bochum
1 - 1
FC Koln [9] 1
+1/4 1 - 0
POLA 22:30 FT
[16] Warta Poznan
0 - 1
Lech Poznan [7]
+1/2 0 - 0
BLRA 22:30 FT
[8] Neman Grodno
1 - 1
FK Minsk [7]
1 - 0
FINA 22:30 FT
[1] Helsinki
2 - 1
Seinajoen JK [6]
-1 1 - 1
- 22:30 FT
[10] IFK Mariehamn
6 - 0
Lahti [11]
-1 1 - 0
FIN3 22:30 FT
  Grankulla IFK
6 - 3
Ilves-Kissat  
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  FC LaPa
0 - 6
Lahden Reipas  
0 - 4
- 22:30 FT
  Ilves II
3 - 2
Klubi 04 Helsinki  
+1/2 2 - 0
RMNA 22:30 FT
[13] Universitaea Cluj
1 - 0
Chindia Targoviste [16]
-1/2 0 - 0
SVKA 22:30 FT
[3] Spartak Trnava
0 - 0
Slo. Bratislava [1]
-1/4 0 - 0
SLOA 22:30 FT
[8] NK Radomlje 2
0 - 5
Maribor [4]
+1/4 0 - 2
TDA 22:30 FT
[1] Djurgardens
3 - 0
Goteborg [7]
-1 1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[5] AIK Solna
1 - 1
Degerfors IF [14]
-1 1/4 1 - 0
KSB 22:30 FT
[14] Al Shoalah 1
0 - 1
Al Qaisoma [6]
0 - 1
NPA 22:30 FT
[3] Richards Bay
0 - 0
TS Galaxy [10]
-1/4 0 - 0
KSB 22:35 FT
[3] Al Faisaly (KSA) 1
1 - 1
Sahel (KSA) [10]
0 - 0
- 22:40 FT
[5] Al Arabi (KSA)
0 - 0
Jeddah Club [8]
0 - 0
ALBA 22:45 FT
[3] Vllaznia Shkoder
1 - 0
Kastrioti Kruje [7]
1 - 0
ITA 22:59 FT
[6] Roma
0 - 1
Atalanta [2] 7
-1/4 0 - 1
NGA 22:59 FT
[5] Spartak Moscow
1 - 0
Lok. Moscow [12]
-1 1 - 0
NGB 22:59 FT
[1] Alania Vla
1 - 0
Veles Moscow [15]
-1 1/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[15] Odra Opole
1 - 0
Skra Czestochowa [13]
-1/4 0 - 0
GEOA 22:59 FT
[7] FC Telavi 1
0 - 3
Saburtalo [6]
0 - 1
- 22:59 FT
[9] Gagra Tbilisi 1
0 - 1
Dinamo Tbilisi [2]
+1 1/4 0 - 0
GREA 22:59 FT
[10] OFI Creta
1 - 1
PAOK [2]
+3/4 0 - 1
FAIC 22:59 FT
  Derry City
1 - 1
Shamrock Rovers  
-1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 2-0
ISRA 22:59 FT
[9] Hapoel Hadera 1
1 - 1
HIK Shmona [8]
+1/2 0 - 0
LITA 22:59 FT
[1] Zalgiris
3 - 1
FK Riteriai [4]
-1 1/4 2 - 0
MDVA 22:59 FT
[1] Sheriff Tiraspol
0 - 0
Zimbru [7]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[5] Valerenga
4 - 0
Sandefjord [14]
-1 1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[8] Stromsgodset
4 - 1
Kristiansund [15]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[4] Bodo Glimt
1 - 1
Haugesund [10]
-1 3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Sarpsborg
4 - 3
FK Jerv [16]
-2 2 - 3
- 22:59 FT
[3] Rosenborg
3 - 1
Lillestrom [2]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[6] Viking
2 - 2
Tromso [9]
-1/2 1 - 0
FIN3 22:59 FT
  Jyvaskyla JK
3 - 0
OTP  
-2 1/2 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[6] Nea Salamina 1
1 - 1
Apollon Limassol [2]
+1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[1] Pafos FC
1 - 0
AEK Larnaka [9]
-1/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[11] Goztepe
1 - 0
Altinordu SK [16]
-3/4 0 - 0
DENA 22:59 FT
[7] Midtjylland
2 - 1
Kobenhavn [9]
-1/2 2 - 1
ARGA 22:59 FT
[9] Tigre
2 - 0
Velez Sarsfield [27]
-1/2 2 - 0
PERA 22:59 FT
[17] Uni.San Martin
1 - 5
UTC Cajamarca [11]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[18] Carlos Stein 1
1 - 2
Alianza Lima [4]
+1 1 - 1
ARGB 23:25 FT
[33] Flandria
0 - 4
Instituto [2]
+1 0 - 3
TBNA 23:30 FT
[3] Real Betis
2 - 1
Girona [11] 3
-3/4 1 - 1
- 23:30 FT
[8] Real Sociedad 3
2 - 1
Espanyol [17]
-3/4 2 - 1
TBNB 23:30 FT
[21] Racing Santander 1
0 - 0
Las Palmas [1]
+0 0 - 0
AZEA 23:30 FT
[6] Zire IK
1 - 7
Karabakh Agdam [3]
+1 1/4 1 - 1
BIA 23:30 FT
[5] Standard Liege 1
3 - 0
Club Brugge [3]
+1/2 1 - 0
LUXA 23:30 FT
[3] Progres Niedercorn
4 - 0
Mondercange [5]
2 - 0
ASI20VL 23:45 FT
[G-2] Oman U20
1 - 0
Thái Lan U20 [G-1]
-1/4 1 - 0
BULA 23:45 FT
[1] Ludogorets
1 - 1
Arda Kardzhali [9]
-1 3/4 1 - 1
TBN3 00:00 FT
[A2-12] Amorebieta
0 - 0
Barcelona B [A2-2]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[A1-6] Deportivo
1 - 1
Pontevedra [A1-15]
-3/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[6] Casa Pia AC
1 - 0
Famalicao [16]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Benfica
5 - 0
Maritimo [18]
-2 1/2 1 - 0
BIHA 00:00 FT
[3] Zeljeznicar
1 - 0
FK Sloga Doboj [6]
1 - 0
GREA 00:00 FT
[3] Aris Salonica
2 - 1
Olympiakos [6]
+1/2 0 - 1
ISRA 00:00 FT
[4] Hap. Beer Sheva
1 - 0
Bnei Sakhnin [6]
-3/4 0 - 0
SRBA 00:00 FT
[16] Radnik Surdulica
0 - 2
FK Partizan [5]
+1 3/4 0 - 1
CZEA 00:00 FT
[1] Vik.Plzen
3 - 0
Slavia Praha [2]
+1/4 2 - 0
CYPA 00:00 FT
[8] Omonia Nicosia
4 - 0
EN Paralimni [11]
-1 1/2 2 - 0
TNKA 00:00 FT
[16] Ankaragucu
2 - 1
Sivasspor [17]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[6] Fenerbahce
5 - 0
Alanyaspor [11]
-1 3 - 0
USAA 00:00 FT
[Dong-7] Columbus Crew
1 - 1
Portland Timbers [Tay-6]
-1/2 1 - 0
MEXB 00:00 FT
[4] Morelia
4 - 2
Atletico La Paz [17]
-3/4 2 - 2
BIHA 00:05 FT
[2] Siroki Brijeg
1 - 0
NK Posusje [11]
0 - 0
ISRA 00:15 FT
[3] Hapoel Jerusalem
3 - 1
Maccabi Haifa [2]
+1 1/2 2 - 0
TBN3 00:30 FT
[A1-16] Salamanca
1 - 1
Fuenlabrada [A1-5] 1
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[A2-1] Alcoyano
2 - 1
Sabadell [A2-10]
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[A2-6] Castellon 1
2 - 0
Athletic Bilbao B [A2-16]
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[A1-7] Alcorcon 1
2 - 1
San Fernando [A1-12]
-3/4 0 - 1
DUA 00:30 FT
[4] Hoffenheim 1
0 - 0
Freiburg [3] 2
-1/4 0 - 0
KSB 00:30 FT
[16] Al Qadisiya
1 - 1
Hajer [15]
1 - 1
ASI20VL 01:00 FT
[D-1] Jordan U20
0 - 0
Đài Loan U20 [D-3]
-2 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[A-5] Maldives U20 (T)
0 - 3
Myanmar U20 [A-4]
0 - 1
- 01:00 FT
[B-2] Bahrain U20
0 - 2
Qatar U20 [B-1]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[A-2] Arập Xêut U20
1 - 0
Trung Quốc U20 [A-3]
-2 1 - 0
BIB 01:00 FT
[4] Lommel
0 - 1
Standard Liege II [6]
-1 0 - 1
GREA 01:00 FT
[7] Volos NFC
2 - 0
Ionikos [14]
-1/2 1 - 0
NORA 01:00 FT
[1] Molde
3 - 0
Aalesund [12]
-1 3/4 1 - 0
ARGB 01:00 FT
[17] Deportivo Madryn
1 - 3
Ferro Carril Oeste [21]
-1/4 0 - 1
ECUA 01:00 FT
[4] Catolica Quito
2 - 0
Orense SC [8]
-1 1 - 0
SLOA 01:15 FT
[2] CM Celje 1
2 - 1
Domzale [6]
-3/4 0 - 1
PERA 01:15 FT
[13] Sport Boys
1 - 0
Academia Cantolao [16]
-1/4 1 - 0
RMNA 01:30 FT
[5] Universitatea Craiova
2 - 1
Steaua Bucuresti [14]
-1/4 1 - 1
ARGA 01:30 FT
[15] San Lorenzo
0 - 1
River Plate [7]
+1/4 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[23] Almirante Brown
2 - 2
Tristan Suarez [34]
+1 1/4 2 - 0
- 01:30 FT
[16] Deportivo Moron
1 - 0
CA Mitre Salta [18]
-3/4 0 - 0
- 01:30 FT
[32] San Telmo
1 - 1
Ramon Santamarina [37]
-1/2 0 - 0
ITA 01:45 FT
[5] AC Milan 4
1 - 2
Napoli [1] 3
-1/4 0 - 0
PHA 01:45 FT
[6] Lyon
0 - 1
PSG [1] 2
+1 1/4 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[7] Atletico Madrid 1 4
1 - 2
Real Madrid [1] 2
+1/4 0 - 2
TBNB 02:00 FT
[9] Albacete 1
0 - 1
SD Ponferradina [13]
-1/2 0 - 0
BIA 02:00 FT
[8] Anderlecht
4 - 1
Kortrijk [14]
-1 1/2 1 - 0
ARGB 02:00 FT
[26] CA Guemes
0 - 1
Chacarita Jrs [15]
-1/4 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[14] Ceara/CE 2
0 - 2
Sao Paulo/SP [9]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[4] Flamengo/RJ 2
1 - 2
Fluminense/RJ [3]
-3/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[B-5] Univ de Vinto
0 - 0
Jorge Wilstermann [B-6]
+0 0 - 0
URUA 02:00 FT
[14] Cerro Largo
1 - 2
Albion FC (URU) [16]
-1/4 1 - 1
ICEW 02:15 FT
[2] Breidablik Nữ
3 - 0
Afturelding Nữ [9]
0 - 0
BDNA 02:30 FT
[2] Braga
2 - 0
Vizela [15]
-1 1/4 0 - 0
ARGB 02:30 FT
[4] Gim.Mendoza
1 - 1
Atletico Rafaela [29]
-1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[9] Estudiantes Rio Cuarto
4 - 1
Ind.Rivadavia [8]
-1/4 1 - 0
- 02:30 FT
[13] San Martin SJ
0 - 1
Atletico Atlanta [19]
-3/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[10] Orsomarso
1 - 4
Leones FC [1]
+1/4 0 - 1
PARA 03:00 FT
[3] Libertad
2 - 1
Sportivo Ameliano [8]
-1 1/4 1 - 1
PERA 03:00 FT
[15] AD Tarma
2 - 1
Carlos A. Mannucci [12]
-1 2 - 1
COLA 03:30 FT
[2] Deportivo Pasto 1
2 - 1
Junior Barranquilla [12]
+0 1 - 1
ECUA 03:30 FT
[1] SD Aucas
5 - 2
Tecnico Uni. [9]
-3/4 3 - 1
PERA 03:30 FT
[6] Binacional 1
1 - 1
Sporting Cristal [3]
-1/4 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[22] Banfield 1
1 - 2
Lanus [26]
-1/4 0 - 1
BRAA 04:00 FT
[8] America/MG
1 - 0
Corinthians/SP [5]
-1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[20] Juventude/RS
1 - 1
Fortaleza/CE [15]
+1/4 0 - 1
COLB 04:00 FT
[16] Cucuta
2 - 1
Valledupar [9]
1 - 0
USAA 04:00 FT
[Dong-14] D.C. Utd
2 - 3
Inter Miami [Dong-8]
+0 1 - 1
USB 04:00 FT
[B-4] Sacramento
4 - 0
Orange County SC [B-13]
-1 4 - 0
USW 04:00 FT
[3] Kansas City Nữ
1 - 1
Portland Tho. Nữ [1]
0 - 0
BLVA 04:15 FT
[B-1] Bolivar
4 - 1
Real Tomayapo [B-8]
-2 1/4 2 - 1
ARGB 04:30 FT
[7] Chaco For Ever
0 - 0
Estudiantes BsAs [6]
-1/2 0 - 0
BRAA 04:30 FT
[1] Palmeiras/SP 1
1 - 0
Santos/SP [10]
-1 1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[6] Athletico/PR
2 - 2
Cuiaba/MT [18]
-3/4 2 - 1
COLB 05:00 FT
[14] Atletico Huila
2 - 0
Bogota FC [8]
1 - 0
URUA 05:00 FT
[5] CA Penarol
3 - 1
Sportivo Cerrito [15]
-1 3/4 1 - 1
VENA 05:00 FT
[3] Monagas
1 - 2
Mineros Guayana [13]
0 - 1
- 05:00 FT
[10] Portuguesa
2 - 1
Puerto Cabello [7]
2 - 1
- 05:00 FT
[2] Metropolitano
1 - 2
Dep.Guaira [5]
1 - 1
- 05:00 FT
[4] Carabobo
4 - 0
UCV FC [15]
3 - 0
- 05:00 FT
[6] Dep.Tachira 1
2 - 2
Estu.Merida [9]
2 - 1
- 05:00 FT
[1] Zamora Barinas
1 - 1
Hermanos Colmenares [8]
0 - 0
- 05:00 FT
[16] Aragua
4 - 2
Caracas [11]
1 - 1
- 05:00 FT
[12] Dep.Lara
3 - 0
Zulia FC [14]
2 - 0
MEXA 05:00 FT
[16] Pumas UNAM
1 - 2
Cruz Azul [10]
+0 0 - 2
ARGB 05:05 FT
[11] Almagro
1 - 0
Deportivo Maipu [14]
-1/2 0 - 0
PARA 05:30 FT
[5] Guairena FC
1 - 0
Tacuary FBC [6]
-1/4 0 - 0
COLA 05:35 FT
[6] Atl. Nacional
3 - 0
Deportivo Cali [19]
-1 2 - 0
CRCA 06:00 FT
[B-1] Dep. Saprissa 1
1 - 1
Herediano [A-1]
-3/4 1 - 0
ARGA 06:30 FT
[21] Talleres Cordoba
2 - 0
Colon [25]
-1/4 2 - 0
- 06:30 FT
[10] CA Platense
0 - 1
Racing Club [3]
+1/4 0 - 0
BLVA 06:30 FT
[B-4] Royal Pari
1 - 0
Oriente Petrolero [A-4]
+1/4 0 - 0
USB 07:00 FT
[B-11] LA Galaxy II
2 - 3
El Paso Locomotive [B-5]
-1/4 0 - 2
MEXA 07:05 FT
[9] Club Leon
3 - 1
Queretaro [18]
-3/4 2 - 1
- 07:05 FT
[4] Santos Laguna
2 - 0
Juarez [14]
-1/2 1 - 0
COLA 07:40 FT
[10] America Cali
2 - 0
Patriotas [18]
-3/4 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[12] San Luis
1 - 2
Pachuca [3]
+1/2 1 - 1
- 09:05 FT
[15] Club Tijuana
1 - 1
Necaxa [11]
-1/2 1 - 1
USAA 09:30 FT
[Tay-1] Los Angeles FC
3 - 1
Houston Dynamo [Tay-13]
-1 3/4 2 - 1
NHATJFL 11:00 Hoãn
[7] Verspah Oita
-
Veertien Mie [9]
-
NHATW 12:00 Hoãn
[6] Orca Kamogawa Nữ
-
Nittaidai FIELDS (W) [7]
-
NHAT3 13:00 Hoãn
[13] Tegevajaro Miyazaki
-
Ehime FC [8]
-
TQA 18:30 Hoãn
[5] Shanghai Port
-
Meizhou Hakka [6]
-
- 18:30 Hoãn
[16] Guangzhou FC
-
Shandong Taishan [2]
-
- 18:30 Hoãn
[11] Changchun Yatai
-
Beijing Guoan [9]
-
- 18:30 Hoãn
[4] Henan Songshan
-
Cangzhou Mighty Lions [15]
-
- 19:00 Hoãn
[8] Chengdu Rongcheng
-
Zhejiang Professional [7]
-
- 19:00 Hoãn
[10] Tianjin Tigers
-
Wuhan Yangtze [14]
-
ANHA 20:00 Hoãn
[5] Man Utd
-
Leeds Utd [11]
-
- 22:30 Hoãn
[7] Chelsea
-
Liverpool [8]
-
 
« 18 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: