x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ASI20VL 11:30 FT
[E-2] Mông Cổ U20
0 - 7
Hàn Quốc U20 [E-1]
+4 1/2 0 - 2
TQB 14:30 FT
[15] Beijing Sport Univ (T)
0 - 1
Nantong Zhiyun [2]
+2 3/4 0 - 1
- 14:30 FT
[16] Liaoning Shenyang (T)
1 - 1
Nanjing City [10]
+0 0 - 1
NGAU21 15:00 FT
  Rostov U21
2 - 1
Chertanovo U21  
1 - 0
IDNA 15:30 FT
[8] Persib Bandung
5 - 2
Barito Putera [17]
-1 1/2 4 - 0
ASI20VL 16:00 FT
[F-3] Đông Timo U20 (T)
0 - 4
Việt Nam U20 [F-2]
+3 1/2 0 - 2
- 16:00 FT
[C-3] Palestine U20 (T)
0 - 8
Nhật Bản U20 [C-1]
0 - 3
- 16:00 FT
[E-4] Sri Lanka U20 (T) 1
0 - 3
Malaysia U20 [E-3]
+2 0 - 1
- 17:00 FT
[J-4] Brunei U20 (T)
0 - 8
Iran U20 [J-1]
0 - 3
NGAU21 17:00 FT
  Din. Moscow U21
0 - 1
Lok. Moscow U21  
0 - 0
- 17:00 FT
  Nizhny Nov U21 1
0 - 3
Strogino Moscow U21  
0 - 0
- 17:00 FT
  ORS 5 U21
3 - 2
Kryliya Sov. U21  
1 - 1
NHATA 17:00 FT
[8] Sagan Tosu
1 - 1
Kashima Antlers [5]
+1/4 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[14] Mokpo City
1 - 0
Pocheon Citizen [9]
+1/4 1 - 0
NGAU21 18:00 FT
  CSKA Mos. U21
1 - 1
Ural U21  
1 - 0
- 18:00 FT
  Spartak Mos. U21
1 - 0
Orenburg U21  
0 - 0
ASI20VL 19:00 FT
[I-3] Singapore U20 (T) 1
1 - 1
Campuchia U20 [I-4]
+3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[C-2] Yemen U20 (T)
10 - 1
Đảo Guam U20 [C-5]
4 - 1
ARMA 19:00 FT
[1] Alashkert
0 - 0
Van Yerevan [5]
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[10] FC Noah
1 - 3
Shirak [8]
-1/2 1 - 1
BULA 19:00 FT
[16] Spartak Varna
3 - 2
Botev Plovdiv [13]
+1 1/4 0 - 0
THAA 19:00 FT
[11] Khonkaen Utd 1
0 - 0
Chiangrai Utd [5]
+3/4 0 - 0
ASI20VL 20:00 FT
[F-4] Hồng Kông U20
1 - 5
Indonesia U20 [F-1]
+3 1/2 0 - 3
- 20:00 FT
[G-4] Afghanistan U20
1 - 0
Oman U20 [G-2]
+2 1/2 1 - 0
MDVA 20:00 FT
[8] Dinamo-Auto
1 - 1
Milsami [3]
+1 1 - 0
ASI20VL 20:30 FT
[D-3] Đài Loan U20 (T)
9 - 0
N. Marianas U20 [D-5]
5 - 0
NGAU21 20:30 FT
  Kuban U21
0 - 1
Fakel U21  
0 - 0
UZBA 20:30 FT
[2] Navbahor
1 - 0
Qyzylqum [4]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[1] Nasaf Qarshi
2 - 1
Kokand-1912 [12]
-1 1/4 1 - 0
BLRA 20:45 FT
[2] Dinamo Minsk
3 - 0
Gomel [10]
2 - 0
UAEA 20:45 FT
[10] Baniyas
0 - 1
Bataeh SC [3]
-1/4 0 - 0
- 20:45 FT
[4] Ittihad Kalba
2 - 0
Al Dhafra [14]
-3/4 0 - 0
NGAU21 21:00 FT
  FK Sochi U21
2 - 0
Akhmat Gr. U21  
2 - 0
ALBA 21:00 FT
[4] KF Tirana
4 - 0
Teuta Durres [9]
1 - 0
AZEA 21:00 FT
[2] Sabah FK
3 - 1
Turan Tovuz [5]
-1 2 - 0
SRBA 21:00 FT
[9] FK Radnicki 1923
3 - 0
Novi Sad [15]
-1/4 2 - 0
BULA 21:15 FT
[15] Hebar Pazardzhik
0 - 2
Botev Vratsa [11]
+0 0 - 2
ASI20VL 21:30 FT
[J-2] Kyrgyzstan U20
2 - 0
UAE U20 [J-3]
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[I-2] Lebanon U20 1
0 - 4
Tajikistan U20 [I-1]
0 - 2
- 22:00 FT
[B-3] Bangladesh U20 (T)
0 - 3
Qatar U20 [B-1]
+2 3/4 0 - 1
LATA 22:00 FT
[2] Riga FC
2 - 0
FK Liepaja [4]
-1 1 - 0
LITA 22:00 FT
[6] Kauno Zalgiris
2 - 1
FK Jonava [10]
1 - 1
RMNA 22:00 FT
[11] Voluntari
1 - 0
FC U Craiova 1948 [9]
+0 1 - 0
ASI20VL 22:15 FT
[A-3] Trung Quốc U20 (T)
1 - 2
Uzbekistan U20 [A-1]
1 - 2
KUWA 22:20 FT
[9] Al Arabi (KUW) 1
1 - 1
Tadamon (KUW) [8]
-1 1 - 1
SVKA 22:30 FT
[7] Dukla BB
0 - 0
Skalica [8]
+0 0 - 0
ALGA 22:30 FT
[10] MC Alger (T)
2 - 1
NC Magra [12]
-1 1/4 0 - 0
KSAA 22:50 FT
[6] Al Taawon (KSA)
1 - 1
Dhamak [7]
-1/2 0 - 0
- 22:50 FT
[10] Abha
1 - 1
Al Feiha [13]
+0 0 - 0
KSB 22:50 FT
[18] Al Ain (KSA)
2 - 2
Al Oruba (KSA) [12]
1 - 2
NGAU21 22:59 FT
  Zenit U21
5 - 3
Torpedo Moscow U21  
5 - 1
- 22:59 FT
  Krasnodar U21
2 - 1
Khimki U21  
1 - 1
POLA 22:59 FT
[14] Piast Gliwice
1 - 1
Slask Wroclaw [12]
-1/2 1 - 1
POLB 22:59 FT
[2] Arka Gdynia
3 - 4
Chrobry Glogow [8]
-3/4 2 - 1
BLRA 22:59 FT
[13] Vitebsk
1 - 1
Bate Borisov [3]
+1 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[3] Nomme Kalju
4 - 0
Vaprus Parnu [10]
2 - 0
MDVA 22:59 FT
[4] FC Balti
0 - 1
Dacia Buiucani [6]
0 - 0
FINB 22:59 FT
[10] PEPO
4 - 2
PK-35 [11]
+0 1 - 1
FIN3 22:59 FT
  Hameenlinna
1 - 3
VJS  
-1 1 - 0
CZEB 22:59 FT
[6] Jihlava
1 - 2
Varnsdorf [4]
-1/4 1 - 1
CYPA 22:59 FT
[13] AEL Limassol
1 - 2
Doxa Katokopia [7]
-1/2 0 - 1
AUTB 23:10 FT
[2] Horn
0 - 3
First Vienna [4]
-1/4 0 - 2
- 23:10 FT
[8] Blau Weiss Linz
0 - 1
St.Polten [3]
-1 0 - 0
- 23:10 FT
[9] SV Lafnitz
2 - 0
Austria Wien II [12]
-1 0 - 0
- 23:10 FT
[16] Kapfenberg
2 - 4
Admira [7]
+1 1 - 2
DUB 23:30 FT
[15] Sandhausen
2 - 3
Hannover 96 [4]
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[16] Ein.Braunschweig
2 - 1
Karlsruher [10]
+1/4 1 - 0
AZEA 23:30 FT
[7] Səbail FK
0 - 2
Neftchi Baku [1]
+3/4 0 - 0
BULA 23:30 FT
[2] CSKA 1948 Sofia
1 - 0
Septemvri Sofia [12]
-2 0 - 0
DENB 23:30 FT
[8] Fremad Amager
2 - 3
HB Koge [7]
+1/2 2 - 1
UAEA 23:30 FT
[5] Al Shabab (UAE) 1
2 - 1
Al Wahda(UAE) [11]
-1/4 1 - 1
ASI20VL 23:45 FT
[G-3] Philippines U20 (T) 1
2 - 3
Thái Lan U20 [G-1]
+2 1/4 2 - 2
DUC3 00:00 FT
[2] Munchen 1860
3 - 1
Erzgebirge Aue [20]
-3/4 1 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[16] Illertissen
0 - 6
Wurzburger [1]
+1 0 - 2
- 00:00 FT
[14] Buchbach
3 - 2
Hankofen-Hailing [8]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[9] V. Aschaffenburg
5 - 1
VfB Eichstatt [20]
-1/2 3 - 1
- 00:00 FT
[17] Heimstetten 1
2 - 0
Greuther Furth II [15]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[19] Augsburg II
2 - 2
TSV Aubstadt [5]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[10] Schweinfurt
1 - 3
Nurnberg II [4]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[3] Wacker Burghausen
5 - 0
Bayern Munich II [7]
+1/4 1 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[13] Berliner FC Dynamo
0 - 0
Hertha Berlin II [9]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Luckenwalde
1 - 1
SV Lichtenberg [15]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[2] VSG Altglienicke
5 - 2
Meuselwitz [16]
-1 1/2 4 - 1
DUC4N 00:00 FT
[18] Hessen Kassel
0 - 3
Barockstadt FL [4]
+0 0 - 1
DUC4T 00:00 FT
  Wattenscheid
0 - 4
SV Straelen  
+1/4 0 - 2
BDNB 00:00 FT
[3] Tondela
3 - 1
Belenenses [15]
-1/2 2 - 0
CROA 00:00 FT
[3] Slaven Belupo
1 - 0
NK Varazdin [5]
+0 1 - 0
SRBA 00:00 FT
[14] Mladost Lucani
2 - 5
Backa Topola [3]
+1/2 1 - 2
CYPA 00:00 FT
[5] Anorthosis
1 - 1
Akritas [10]
-1 1/2 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[19] Hatayspor 1
0 - 4
Kayserispor [8]
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[2] Galatasaray
2 - 1
Konyaspor [5]
-3/4 1 - 1
TNKB 00:00 FT
[18] Malatyaspor
0 - 0
Altay [15]
-1/4 0 - 0
DENA 00:00 FT
[6] AC Horsens
1 - 0
Nordsjaelland [2]
+1/4 1 - 0
DENB 00:00 FT
[5] Helsingor
1 - 2
Naestved BK [4]
-3/4 1 - 2
PH3 00:30 FT
[11] Bourg Peronnas 1
3 - 3
Stade Briochin [17]
-1/2 2 - 1
- 00:30 FT
[9] Orleans
1 - 1
Chateauroux [4]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[13] Le Puy Foot 2
1 - 1
Villefranche [10]
+1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[3] Dunkerque
3 - 0
SO Cholet [14]
-1/2 2 - 0
- 00:30 FT
[1] Avranches
1 - 1
Red Star 93 [8]
+1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[7] FC Martigues
1 - 1
Sedan [18]
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[12] Le Mans
4 - 0
Paris 13 Atletico [15]
-1/4 3 - 0
- 00:30 FT
[5] Nancy
1 - 0
FC Bastia-Borgo [16]
-1 0 - 0
TSC 00:30 FT
  Neuchatel Xamax
1 - 2
Thun  
+1/2 1 - 1
KSB 00:30 FT
[7] Al Ahli (KSA)
3 - 0
Ohud Medina [13]
2 - 0
KUWA 00:40 FT
[10] Al Sahel
2 - 3
Al Kuwait [2]
0 - 3
ASI20VL 01:00 FT
[D-1] Jordan U20
2 - 1
Syria U20 [D-2]
1 - 0
- 01:00 FT
[B-2] Bahrain U20
2 - 1
Bhutan U20 [B-4]
1 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-4] West Brom U21
2 - 1
Derby County U21 [2-8]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[2-3] Newcastle U21
2 - 1
Nottingham Forest U21 [2-9]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[1-8] Man Utd U21
1 - 1
West Ham U21 [1-9]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2-1] Leeds Utd U21
6 - 2
Southampton U21 [2-11]
-2 4 - 0
HLA 01:00 FT
[9] Utrecht
0 - 0
NEC Nijmegen [11]
-3/4 0 - 0
HLB 01:00 FT
[19] De Graafschap
1 - 2
Almere City [11]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[14] Telstar
0 - 3
Heracles Almelo [2]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[8] VVV Venlo
1 - 1
PSV Eindhoven U21 [12]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1] Zwolle
1 - 2
ADO Den Haag [13]
-1 1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[7] MVV Maastricht
4 - 1
Ajax U21 [10]
+1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[3] Eindhoven
3 - 3
Roda JC [4]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[6] NAC Breda
3 - 1
Utrecht U21 [20]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[17] Helmond Sport
2 - 1
Dordrecht 90 [16]
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[5] Willem II
1 - 0
AZ Alkmaar U21 [9]
-1 1/4 0 - 0
BLRA 01:00 FT
[4] Shakhter Soligo.
0 - 1
Energetik-BGU [1]
-3/4 0 - 1
BIB 01:00 FT
[1] Lierse
2 - 3
Anderlecht II [2]
-1/2 1 - 2
- 01:00 FT
[11] Deinze
0 - 2
Dender [12]
-1/2 0 - 1
RMNA 01:00 FT
[6] Petrolul Ploiesti 1
1 - 3
Farul Constanta [1]
+1/2 0 - 2
KSAA 01:00 FT
[2] Al Hilal
3 - 0
Al Wehda (KSA) [12]
-1 1/2 0 - 0
ASI20VL 01:30 FT
[A-2] Arập Xêut U20
5 - 0
Myanmar U20 [A-4]
4 - 0
ITB 01:30 FT
[2] Brescia
1 - 0
Benevento [13]
-1/4 0 - 0
DUA 01:30 FT
[8] Mainz
1 - 1
Hertha Berlin [13]
-3/4 0 - 1
POLA 01:30 FT
[1] Legia Wars.
3 - 2
Miedz Legnica [17]
-3/4 2 - 2
POLB 01:30 FT
[7] Wisla Krakow
1 - 1
Ruch Chorzow [1]
-1/4 1 - 0
AUTB 01:30 FT
[1] SKU Amstetten
1 - 1
Vorwarts Steyr [13]
-1 0 - 0
ITAA 01:45 FT
[13] Salernitana
1 - 2
Lecce [15]
-1/4 0 - 1
NIRA 01:45 FT
[8] Newry City
1 - 0
Dungannon Swi. [11]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Crusaders Belfast
2 - 1
Linfield [7]
+1/4 0 - 0
BIA 01:45 FT
[1] Antwerpen
2 - 1
RFC Seraing [16]
-1 1/2 2 - 1
IREB 01:45 FT
[8] Cobh Ramblers
1 - 3
Athlone [9]
+0 0 - 2
- 01:45 FT
[2] Galway
2 - 1
Cork City [1]
+0 0 - 0
FAIC 01:45 FT
  Treaty United
4 - 1
UC Dublin  
+1/4 2 - 0
- 01:45 FT
  Waterford Utd
3 - 2
Dundalk  
+3/4 2 - 1
ANHA 02:00 FT
[19] Nottingham Forest
2 - 3
Fulham [6]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[15] Aston Villa
1 - 0
Southampton [14]
-1/4 1 - 0
TBNA 02:00 FT
[18] Valladolid
0 - 1
Cadiz [19]
-1/2 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[11] Levante
0 - 1
Cartagena [4]
-3/4 0 - 1
PHA 02:00 FT
[16] Auxerre
1 - 3
Lorient [3]
+0 0 - 3
WALA 02:00 FT
[11] Aberystwyth
2 - 1
Connah's QN [4]
+3/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[A-1] CA Palmaflor 1
4 - 0
Real Santa Cruz [A-6]
-1 1/4 1 - 0
ALGA 02:00 FT
[7] JS Saoura
1 - 0
RC Arbaa [5]
-1 1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[9] US Biskra
1 - 0
MC El Bayadh [6]
-1/2 0 - 0
BDNA 02:15 FT
[4] Portimonense
1 - 0
Chaves [11]
-1/4 1 - 0
PARA 03:45 FT
[12] 12 de Octubre
1 - 0
Resistencia SC [11]
-1/4 0 - 0
COLB 04:00 FT
[2] Fortaleza
1 - 0
Llaneros FC [7]
1 - 0
BRB 05:00 FT
[4] Vasco DG/RJ
4 - 1
Nautico/PE [20]
-1 2 - 0
BLVA 06:00 FT
[A-2] The Strongest
1 - 1
Nacional Potosi [A-3]
-1 1/2 1 - 0
COLA 06:00 FT
[16] Alianza Petrolera
1 - 2
La Equidad [11]
+0 1 - 0
PARA 06:15 FT
[7] Sol de America
3 - 2
General Caballero [9]
+0 1 - 1
USW 06:30 FT
[10] Racing Louisville Nữ
2 - 0
Orlando Pride Nữ [9]
+0 1 - 0
ARGB 07:00 FT
[25] Gimnasia Jujuy
1 - 0
Agropecuario AAC [30]
-1/2 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[7] Dep.Cuenca
1 - 1
Cumbaya FC [11]
-1/2 1 - 1
USB 07:00 FT
[A-2] Memphis 901
5 - 0
Ch. Battery [A-12]
-1 1/4 3 - 0
MEXA 07:00 FT
[7] Puebla
2 - 1
Tigres UANL [5]
+0 2 - 1
BRB 07:30 FT
[11] Tombense FC/MG
1 - 1
Londrina/PR [5]
+0 0 - 1
- 07:30 FT
[14] Novorizontino/SP
2 - 0
Gremio/RS [2]
+1/4 2 - 0
COLA 08:05 FT
[13] Atl. Bucaramanga
2 - 1
Santa Fe [9]
-1/2 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[13] Mazatlan FC
1 - 1
Toluca [6]
+0 1 - 0
SINA 16:30 Hoãn
[4] Geylang Intl
-
Alb. Niigata (SIN) [2]
-
- 16:30 Hoãn
[1] Lion City Sailors
-
Young Lions [8]
-
ALGA 20:00 Hoãn
[8] ES Setif
-
CR Belouizdad [3]
-
- 20:00 Hoãn
[15] JS Kabylie
-
USM Khenchela [13]
-
CRCA 09:00 Hoãn
[A-3] Puntarenas
-
Alajuelense [A-2]
-
 
« 16 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: