x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSC 11:00 FT
  Sydney Utd
1 - 1
Western United  
+1 1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
AUSVPL 12:00 FT
[10] St Albans Saints
2 - 1
Oakleigh Cannons [3]
+1 1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[6] Heidelberg Utd
1 - 4
Avondale Heights [7]
+1/4 0 - 3
AUSC 13:00 FT
  Peninsula Power
2 - 1
Green Gully SC  
+1/4 0 - 0
AUSNSW 13:00 FT
[3] Blacktown City
2 - 0
APIA Tigers [5]
-1/4 1 - 0
AUSQSL 13:00 FT
  Queensland Lion
3 - 1
Moreton Bay Utd  
-1 3/4 1 - 0
- 13:00 FT
  Eastern Suburbs
1 - 0
Brisbane Roar U21  
-1/2 0 - 0
- 13:00 FT
  SC Wanderers
0 - 0
Gold Coast Utd  
+1/4 0 - 0
- 13:00 FT
  Brisbane City
4 - 0
Capalaba  
-2 1 - 0
- 13:00 FT
  Gold Coast Knights
2 - 2
Olympic FC QLD  
+1/4 2 - 1
NHAT3 14:00 FT
[6] FC Imabari
1 - 0
FC Gifu [10]
-1/4 1 - 0
AUSVPL 15:00 FT
[5] Bentleigh Greens
0 - 1
Port Melbourne [2]
+0 0 - 0
NHAT3 15:00 FT
[18] Yokohama SCC
1 - 0
Giravanz Kita. [11]
+1/2 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[12] Gangneung City
2 - 1
Yangju Citizen [8]
-1/4 1 - 0
TQB 15:00 FT
[15] Liaoning Shenyang (T)
0 - 3
Nantong Zhiyun [2]
+1 3/4 0 - 1
- 15:00 FT
[8] Qingdao Y.Island (T)
2 - 1
Beijing Sport Univ [16]
-1 2 - 0
- 15:00 FT
[4] Shijiazhuang Gongfu (T)
1 - 2
Kunshan FC [1]
+1 3/4 1 - 1
CZEB 15:15 FT
[7] Sigma Olomouc II
1 - 0
Opava [5]
0 - 0
IDNA 15:15 FT
[14] Dewa United
2 - 0
Bhayangkara [15]
+1/4 1 - 0
AUTB 15:30 FT
[16] Kapfenberg
1 - 5
SV Lafnitz [8]
+1/2 0 - 3
NHATA 16:00 FT
[5] Kashima Antlers
2 - 0
Avispa Fukuoka [16]
-3/4 1 - 0
NHATB 16:00 FT
[17] Tochigi SC
0 - 2
Alb. Niigata (JPN) [1]
+1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[9] JEF United Chiba
1 - 2
Machida Zelvia [12]
+1/4 0 - 1
NHAT3 16:00 FT
[7] Nagano Parceiro
1 - 0
Kataller Toyama [5]
+0 1 - 0
- 16:00 FT
[8] Ehime FC
7 - 2
Gainare Tottori [13]
-1/2 3 - 1
- 16:00 FT
[2] Kagoshima
4 - 2
Matsumoto Yama. [4]
-1/4 2 - 1
HQB 16:00 FT
[2] Daejeon Hana Citizen
2 - 1
Chungnam Asan [6]
-1/4 2 - 1
IDNA 16:00 FT
[10] Persebaya Surabaya
2 - 2
Madura United FC [2]
-1/4 1 - 1
NHATA 16:30 FT
[6] Kashiwa Reysol
2 - 3
Sanf Hiroshima [3]
+1/4 1 - 1
SINA 16:30 FT
[2] Alb. Niigata (SIN)
2 - 2
Geylang Intl [4]
0 - 0
BDNB 17:00 FT
[13] Academico Viseu 1
1 - 3
Moreirense [1]
+1/4 0 - 1
TD3 17:00 FT
  Team Thoren
0 - 2
Gefle IF  
+1 3/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[8] Sagan Tosu
0 - 0
Nagoya Grampus [10]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[17] Gamba Osaka
0 - 2
Shimizu S-Pulse [14]
+1/2 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[8] Tokushima Vortis
2 - 2
Oita Trinita [5]
-1/4 0 - 2
HQA 17:00 FT
[5] Jeju Utd
5 - 0
Pohang Steelers [3]
+1/4 2 - 0
HQ3 17:00 FT
[15] Ulsan Citizen
0 - 1
Cheongju FC [13]
-1/4 0 - 1
VNA 17:00 FT
[10] SHB Đà Nẵng
0 - 2
Viettel [2]
+0 0 - 0
HLA 17:15 FT
[18] Volendam
1 - 4
NEC Nijmegen [10]
+1/4 1 - 2
HLB 17:15 FT
[17] ADO Den Haag
0 - 2
Den Bosch [19]
-3/4 0 - 2
HQA 17:30 FT
[11] Suwon Bluewings
4 - 1
Seongnam Ilhwa Ch. [12]
-1/4 1 - 0
POLB 17:40 FT
[8] Stal Rzeszow
1 - 0
LKS Lodz [3]
+0 0 - 0
DUC3 18:00 FT
[13] Meppen
6 - 2
Waldhof Man. [8]
+1/2 3 - 1
DUC4DB 18:00 FT
[17] Ger.Halberstadt
0 - 3
Meuselwitz [15]
+1/4 0 - 2
- 18:00 FT
[18] Tennis Borussia B.
0 - 6
CZ Jena [2]
+1 1/4 0 - 2
- 18:00 FT
[10] Greifswalder FC
0 - 0
Chemnitzer [11]
+1/2 0 - 0
SCOA 18:00 FT
[11] Kilmarnock
0 - 5
Celtic [1]
+2 0 - 3
FIN3 18:00 FT
  OLS Oulu 1
0 - 1
JBK  
-3/4 0 - 0
TDB 18:00 FT
[11] Utsiktens BK
1 - 1
Norrby [13]
-1/4 1 - 0
HQB 18:00 FT
[8] GimPo Citizen
1 - 3
Gyeongnam [5]
+1/2 1 - 1
THAA 18:00 FT
[5] Chiangrai Utd
1 - 0
Police Tero FC [15]
-3/4 1 - 0
IDNA 18:15 FT
[13] Persis Solo FC
1 - 2
Persita Tangerang [4]
-1/4 1 - 0
DUB 18:30 FT
[4] Fort.Dusseldorf
2 - 2
Greuther Furth [17]
-1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[6] Hannover 96
1 - 0
Jahn Regensburg [12]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[11] St. Pauli
3 - 0
Magdeburg [13]
-3/4 2 - 0
BIA 18:30 FT
[11] Sint Truiden
0 - 3
Anderlecht [10]
+1/4 0 - 2
THAA 18:30 FT
[11] Sukhothai
0 - 3
Prachuap FC [9]
-1/4 0 - 1
DUC3 19:00 FT
[19] Erzgebirge Aue
1 - 5
Wehen [3]
-1/4 0 - 2
DUC4B 19:00 FT
[6] Phonix Lubeck
0 - 2
Atlas Delmenhorst [11]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Wer.Bremen II
2 - 0
St. Pauli II [17] 1
-3/4 2 - 0
DUC4N 19:00 FT
[6] Stuttgart II
4 - 2
Ein.Trier [13] 1
-1/2 1 - 2
- 19:00 FT
[2] Homburg
7 - 0
FSV Frankfurt [11]
-1/2 3 - 0
- 19:00 FT
[18] Hessen Kassel
2 - 2
Koblenz [17]
-1/2 0 - 2
DUC4T 19:00 FT
  M.gladbach II
3 - 0
Fort.Dusseldorf II  
-1/2 0 - 0
NGA 19:00 FT
[14] Khimki
1 - 3
Akhmat Groznyi [6]
+0 0 - 2
KAZC 19:00 FT
[D-4] Zhetysu Taldykorgan
0 - 0
Turan (KAZ) [D-3]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[D-2] Shakhter Kar.
1 - 7
Astana [D-1]
+1 1/4 0 - 1
TD3 19:00 FT
  Forward
0 - 2
Sylvia  
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  Motala AIF
1 - 3
Vasalunds  
+1 1 - 0
DENA 19:00 FT
[3] Viborg
2 - 0
Silkeborg IF [4]
+1/4 2 - 0
THAA 19:00 FT
[8] Port FC
0 - 0
Lamphun Warrior [14]
-1 1/4 0 - 0
TSA 19:15 FT
[9] Winterthur
1 - 1
Zurich [10]
+1/4 0 - 0
TSB 19:15 FT
[9] Vaduz
2 - 4
Thun [6]
+1/4 0 - 1
VNA 19:15 FT
[1] Hà Nội FC
2 - 1
HA Gia Lai [5]
-1/2 0 - 0
HLA 19:30 FT
[2] Ajax
6 - 1
Groningen [12]
-2 1/4 3 - 1
- 19:30 FT
[5] Twente
3 - 0
Fortuna Sittard [14]
-1 1/4 2 - 0
ANHA 20:00 FT
[20] Nottingham Forest 4
1 - 0
West Ham Utd [15] 1
+1/2 1 - 0
ANHB 20:00 FT
[22] Middlesbrough 2
2 - 2
Sheffield Utd [1] 3
-1/4 1 - 1
ANHU23 20:00 FT
[1-11] Blackburn U21
0 - 1
Wolves U21 [1-10]
0 - 0
- 20:00 FT
[1-1] Man City U21
3 - 1
Leicester City U21 [1-9]
1 - 1
DUC4B 20:00 FT
[9] Bremer SV
1 - 3
Lubeck [1]
+1 1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[8] VfV 06 Hildesheim
3 - 0
Rehden [14]
-1/2 1 - 0
PHA 20:00 FT
[20] Ajaccio 5
0 - 0
Lens [4] 2
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Auxerre 1 5
2 - 2
Angers [15] 3
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[17] Stade Reims 1 3
2 - 4
Clermont [9] 3
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[11] Troyes 2
0 - 3
Toulouse [12] 1
+0 0 - 1
POLA 20:00 FT
[12] Radomiak Radom
4 - 1
Lechia GD [18]
-1/2 2 - 1
POLB 20:00 FT
[15] Gornik Leczna
1 - 2
Arka Gdynia [4]
+0 1 - 1
LATA 20:00 FT
[9] Spartaks Jurmala
2 - 3
FK Liepaja [4]
+1 1 - 0
NORB 20:00 FT
[11] Fredrikstad
1 - 1
Ranheim IL [7]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Bryne
2 - 1
Grorud IL [16]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[6] Kongsvinger
2 - 2
Start Kristiansand [3]
+1/4 1 - 1
FINA 20:00 FT
[2] KuPS
1 - 0
IFK Mariehamn [9]
-1 1/4 0 - 0
RMNA 20:00 FT
[6] Universitatea Craiova
1 - 0
Mioveni [15]
-1 1/4 1 - 0
TDA 20:00 FT
[1] Djurgardens
3 - 2
Kalmar [5]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[6] AIK Solna
2 - 2
Varnamo [10]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[4] Malmo
3 - 1
GIF Sundsvall [16]
-2 1/2 3 - 0
TDB 20:00 FT
[6] Skovde
1 - 3
Ostersunds [15]
-3/4 0 - 2
MAPL 20:00 FT
[10] FAM-MSN
0 - 3
Kuching FA [3]
0 - 1
NPA 20:00 FT
[4] Orlando Pirates
0 - 1
Chippa Utd [9]
-3/4 0 - 0
DUA 20:30 FT
[12] Mainz 1
0 - 0
Union Berlin [1]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 20:30 FT
[7] RW Erfurt
5 - 0
SV Lichtenberg [14]
-1/4 3 - 0
WALA 20:30 FT
[4] Penybont 1
2 - 0
Bala Town [3]
+1/2 0 - 0
IDNA 20:30 FT
[7] TIRA-Persikabo
1 - 1
Persija Jakarta [6]
+1/2 1 - 1
GHU23 21:00 FT
  Arập Xêut U23 1
2 - 1
Algeria U23  
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
  T.N.Kỳ U23
1 - 0
Azerbaijan U23  
-1 1/4 1 - 0
ANHB 21:00 FT
[6] Blackburn Rovers 4
2 - 1
West Brom [21] 1
+1/4 1 - 0
ANHU23 21:00 FT
[1-8] Brighton U21
1 - 1
Liverpool U21 [1-6]
0 - 0
DUC4DB 21:00 FT
[12] Berliner FC Dynamo
0 - 1
Berlin AK 07 [1]
-3/4 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[7] Hearts
4 - 1
Dundee Utd [12]
-1 1 - 0
NIRA 21:00 FT
[7] Linfield
4 - 0
Portadown FC [12]
-2 1/4 1 - 0
BIA 21:00 FT
[15] Eupen
0 - 1
Antwerpen [1]
+1/2 0 - 0
BIB 21:00 FT
[11] Genk II
4 - 1
Lierse [5]
+3/4 1 - 1
LUXA 21:00 FT
[10] Wiltz
3 - 1
Victoria Rosport [15]
1 - 1
CZEA 21:00 FT
[16] Pardubice
2 - 1
Slovan Liberec [5]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[8] Jablonec 1
2 - 3
Slavia Praha [2]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] C. Budejovice 1
2 - 2
Slovacko [10]
+1/4 1 - 1
TNKB 21:00 FT
[5] Bodrumspor SK
3 - 1
Malatyaspor [18]
-1/4 3 - 0
TD3 21:00 FT
  Taby IS
1 - 2
Pitea IF  
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
  Falkenbergs
2 - 0
Oddevold  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  Haninge/Brand.
1 - 4
Orebro Syrianska  
+0 0 - 1
DENA 21:00 FT
[11] Aalborg BK
0 - 0
Nordsjaelland [1]
+0 0 - 0
BRAA 21:00 FT
[16] Coritiba/PR
0 - 1
Atl. Mineiro/MG [7]
+3/4 0 - 0
BRB 21:00 FT
[16] Novorizontino/SP
3 - 1
Criciuma/SC [8]
-1/4 1 - 1
ESTA 21:15 FT
[3] Paide Linname.
0 - 0
Kuressaare [5]
-1 1/2 0 - 0
AZEA 21:20 FT
[4] Gabala FC
3 - 1
Keşla FK [10]
-1 1/4 3 - 0
BDNA 21:30 FT
[6] Boavista
2 - 1
Santa Clara [16] 2
-1/4 0 - 1
BDNB 21:30 FT
[2] Vilafranquense
2 - 1
UD Oliveirense [16]
-1/2 1 - 1
- 21:30 FT
[15] Belenenses
2 - 3
Porto B [5]
+0 1 - 1
NGA 21:30 FT
[9] FK Orenburg
1 - 0
Torpedo Moscow [16]
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[10] Nizhny Nov
3 - 4
Rostov [4]
+1/2 1 - 2
BLRA 21:30 FT
[3] Bate Borisov 1
2 - 2
Belshina Bobruisk [12]
-1 1/2 1 - 0
TSA 21:30 FT
[6] Basel
0 - 2
Lugano [7]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[1] Young Boys
3 - 0
Servette [2]
-1 1/4 1 - 0
TD3 21:30 FT
  Umea
3 - 4
Hammarby Talang  
-1/4 2 - 0
HLA 21:45 FT
[8] Sparta Rotterdam
2 - 3
AZ Alkmaar [1]
+1/2 1 - 1
LITA 21:55 FT
[5] FK Riteriai
1 - 5
Zalgiris [1]
+1 1 - 2
NGB 22:00 FT
[3] Arsenal-Tula
1 - 1
Dyn. Makhachkala [6]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[8] SKA-Khabarovsk 1
2 - 2
Baltika [1]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Volgar Astrakhan
2 - 0
Yenisey [7]
+1/4 0 - 0
MKDA 22:00 FT
[6] Bregalnica Stip
0 - 1
FC Struga [1]
0 - 0
- 22:00 FT
[7] Rabotnicki
0 - 5
Academy Pandev [8]
0 - 3
- 22:00 FT
[10] Pobeda
0 - 1
Tikves Kavadarci [4]
0 - 1
- 22:00 FT
[2] Shkendija
1 - 1
Sileks Kratovo [3]
1 - 0
GEOA 22:00 FT
[10] Lokomotiv T
0 - 2
Gagra Tbilisi [9]
0 - 2
KAZC 22:00 FT
[B-1] Kaisar Kyzylorda
3 - 1
FK Kyzylzhar [B-4]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[C-3] Aktobe
1 - 0
Tobol Kostanay [C-4]
-3 1 - 0
MDVA 22:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
2 - 0
Dinamo-Auto [8]
1 - 0
CZEB 22:00 FT
[3] Varnsdorf
2 - 0
SK Prostejov [15]
-1/2 1 - 0
TD3 22:00 FT
  Sandvikens
1 - 3
Karlstad BK  
-1 1 - 3
- 22:00 FT
  GAIS 1
3 - 0
Ljungskile SK  
-1 1/4 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
2 - 1
Wolfsberger AC [6]
-2 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Lask
2 - 1
Rapid Wien [5]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[8] Aust Lustenau
4 - 1
Hartberg [11]
-1/4 2 - 1
PHA 22:05 FT
[13] Nice 1
1 - 1
Strasbourg [19] 4
-1/4 1 - 0
ANHA 22:30 FT
[5] Chelsea 3
2 - 2
Tottenham [3]
-1/4 1 - 0
TBNA 22:30 FT
[19] Cadiz 4
0 - 1
Real Sociedad [7] 2
+1/4 0 - 1
TBNB 22:30 FT
[20] Racing Santander
0 - 2
Villarreal B [10]
-1/4 0 - 0
DUA 22:30 FT
[3] Bayern Munich 2
2 - 0
Wolfsburg [13] 1
-2 1/2 2 - 0
POLA 22:30 FT
[4] Rakow Czestochowa
2 - 2
Jagiellonia [7]
-1 2 - 0
BIHA 22:30 FT
[10] Igman Konjic 2
2 - 0
Sarajevo [5]
1 - 0
FIN3 22:30 FT
  Klubi 04 Helsinki
4 - 3
VJS  
-1 3/4 1 - 1
- 22:30 FT
  JS Hercules
4 - 0
RoPS Rovaniemi  
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
  Jyvaskyla JK
5 - 1
Kajaanin Haka  
-2 2 - 1
- 22:30 FT
  Futura 1
2 - 6
Atlantis  
+1/2 0 - 3
RMNA 22:30 FT
[4] CFR Cluj
0 - 1
Botosani [12]
-3/4 0 - 1
TDA 22:30 FT
[7] Elfsborg
1 - 1
Norrkoping [11]
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[14] Degerfors IF
1 - 1
Varbergs BoIS [13]
-1/2 0 - 0
URUA 22:30 FT
[13] CA Torque 1
0 - 2
Defensor SC [10]
+0 0 - 1
NPA 22:30 FT
[13] TS Galaxy
2 - 0
SuperSport Utd [3]
+0 1 - 0
NGB 22:59 FT
[14] Krasnodar B
0 - 1
Akron Togliatti [17]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[2] Alania Vla
1 - 0
Neftekhimik Nizh [10]
-3/4 1 - 0
POLB 22:59 FT
[7] Chrobry Glogow
0 - 1
Podbeskidzie [10]
+1/4 0 - 0
HUNA 22:59 FT
[2] Kisvarda FC
1 - 1
Puskas Akademia [4]
+0 0 - 1
ICEA 22:59 FT
[2] KA Akureyri
3 - 0
IA Akranes [12]
-2 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Vestmannaeyjar
4 - 1
Hafnarfjordur [11]
-1/4 3 - 0
IREA 22:59 FT
[4] St. Patrick's 1
1 - 0
Sligo Rovers [5]
-3/4 1 - 0
LUXA 22:59 FT
[11] UNA Strassen
3 - 2
Differdange [4] 1
2 - 1
NORA 22:59 FT
[9] Tromso
2 - 1
Kristiansund [15]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[16] FK Jerv
1 - 0
Lillestrom [4]
+1 1/4 0 - 0
NORB 22:59 FT
[1] Brann
3 - 0
Raufoss IL [9]
-2 1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[4] KFUM Oslo
3 - 2
Sandnes Ulf [5]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[14] Skeid Fotball
2 - 0
Asane Fotball [12]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[15] Stjordals Blink
3 - 2
Stabaek [2]
+1 1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[10] Mjondalen
0 - 4
Sogndal [8]
-1/4 0 - 1
SVKA 22:59 FT
[10] Zemplin Michalovce
0 - 4
Spartak Trnava [2]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[12] Liptovsky Mikulas
1 - 5
Slo. Bratislava [1]
+1 1 - 1
DENA 22:59 FT
[10] Brondby
2 - 0
Odense BK [9]
-1/2 2 - 0
ARGB 22:59 FT
[33] Tristan Suarez 1
0 - 1
All Boys [5]
+0 0 - 0
PERA 22:59 FT
[8] Alianza Atletico
3 - 0
Cesar Vallejo [7]
-1/4 2 - 0
FIN3 23:15 FT
  KuPS Akatemia
1 - 1
NJS Nurmijarvi  
-1/2 0 - 0
TNKA 23:15 FT
[19] Umraniyespor
0 - 1
Antalyaspor [15]
+1/4 0 - 0
- 23:15 FT
[10] Gaziantep B.B
1 - 0
Ankaragucu [16]
-1/4 0 - 0
ITA 23:30 FT
[11] Fiorentina
3 - 2
Cremonese [19] 1 3
-1 2 - 1
- 23:30 FT
[4] Lazio 1 2
2 - 1
Bologna [17] 1 6
-3/4 0 - 1
AZEA 23:30 FT
[3] Neftchi Baku
5 - 2
Kapaz [9]
-1 1/2 3 - 0
BLRA 23:30 FT
[15] Arsenal Dzyarzhynsk
0 - 1
Dinamo Minsk [1]
+1 1/4 0 - 0
BIA 23:30 FT
[5] OH Leuven
0 - 3
Club Brugge [3]
+3/4 0 - 2
LUXA 23:30 FT
[3] Progres Niedercorn
2 - 3
Dudelange [1]
1 - 1
CHIB 23:30 FT
[6] Rangers Talca
0 - 1
Deportes Recoleta [12]
0 - 1
CROA 23:55 FT
[3] NK Osijek
2 - 2
NK Varazdin [5]
-3/4 0 - 0
WC20W 00:00 FT
[D-1] Nhật Bản U20 Nữ (T)
2 - 0
Ghana U20 Nữ [D-4]
-2 1/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[14] Vizela
0 - 1
Porto [3]
+1 1/2 0 - 0
NGA 00:00 FT
[3] Spartak Moscow
3 - 0
FK Sochi [7]
-1/2 0 - 0
BULA 00:00 FT
[2] Cska Sofia
1 - 0
Septemvri Sofia [13]
-1 1/2 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[4] Dila Gori
0 - 1
Dinamo Batumi [1]
0 - 0
LITA 00:00 FT
[8] Banga
0 - 0
Suduva [4]
+1 0 - 0
LUXA 00:00 FT
[16] Hostert
0 - 4
Swift Hesperange [2]
0 - 1
- 00:00 FT
[14] Jeunesse Esch
0 - 0
Kaerjeng 97 [8]
0 - 0
MDVA 00:00 FT
[3] Milsami 1
1 - 0
Petrocub [2]
1 - 0
SRBA 00:00 FT
[13] Spartak Subotica
2 - 2
Javor Ivanjica [12]
-1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[14] Mladost Lucani
3 - 2
Radnik Surdulica [16]
-1/2 1 - 1
CZEA 00:00 FT
[3] Sparta Praha
2 - 0
Sigma Olomouc [12]
-1 1 - 0
TNKB 00:00 FT
[3] Sakaryaspor 1
0 - 1
Goztepe [12]
+0 0 - 1
CRCA 00:00 FT
[B-2] Municipal Grecia
3 - 5
Cartagines [B-5]
+1/4 2 - 2
TBNA 00:30 FT
[9] Valencia 1 2
1 - 0
Girona [13] 3
-1/2 1 - 0
TBNB 00:30 FT
[14] Ibiza-Eivissa
0 - 2
Granada [7]
+0 0 - 0
LUXA 00:30 FT
[5] Mondercange
1 - 2
Etzella Ettelbruc [12]
1 - 0
SRBA 00:30 FT
[15] Novi Sad
0 - 1
FK Partizan [4]
+2 0 - 0
ARGB 00:45 FT
[16] Chacarita Jrs 1
1 - 1
San Martin SJ [15]
+0 0 - 1
POLA 01:00 FT
[10] Lech Poznan
0 - 1
Slask Wroclaw [14]
-3/4 0 - 1
BIB 01:00 FT
[1] Anderlecht II
0 - 0
Deinze [12]
+1/2 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[9] Budapest Honved 1
3 - 3
Paksi [5]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[1] Ferencvaros
4 - 0
MOL Fehervar FC [8]
-3/4 3 - 0
ICEB 01:00 FT
[10] UMF Grindavik
2 - 0
Kordrengir [5]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[7] Thor Akureyri
2 - 0
HK Kopavogur [2]
+1/2 2 - 0
NORA 01:00 FT
[13] HamKam
1 - 1
Valerenga [5]
+1/2 0 - 1
ARGB 01:00 FT
[21] Guillermo
1 - 0
Atletico Atlanta [20]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[19] Brown de Adrogue
1 - 2
Chaco For Ever [6]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[9] Almagro
1 - 1
Deportivo Madryn [17]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[8] Def.Belgrano
0 - 0
San Telmo [28]
-1/2 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[11] Cumbaya FC 1
1 - 0
Macara [16]
+0 1 - 0
PERA 01:00 FT
[14] Atletico Grau
2 - 1
Dep. Municipal [10]
-1/2 1 - 0
EGYC 01:00 FT
  Ahly Cairo
1 - 0
Masr lel Maqassah  
-1 3/4 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[6] Domzale
3 - 2
Maribor [4]
+0 1 - 1
PERA 01:15 FT
[13] Sport Boys
2 - 1
Cienciano [5]
+1/4 2 - 0
RMNA 01:30 FT
[13] Steaua Bucuresti
3 - 2
Chindia Targoviste [16]
-3/4 0 - 2
SVKA 01:30 FT
[5] Dunajska Stred
3 - 0
Dukla BB [7]
-1 1/2 1 - 0
ARGA 01:30 FT
[27] Velez Sarsfield 1
1 - 1
Gimnasia LP [5]
-1/2 0 - 0
URUA 01:30 FT
[1] Liverpool P. (URU)
0 - 1
Nacional(URU) [2]
+1/2 0 - 0
ITA 01:45 FT
[12] Spezia 2
1 - 0
Empoli [15] 1
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[14] Salernitana 3
0 - 1
Roma [6] 2
+1 0 - 1
ITB 01:45 FT
[13] Venezia
1 - 2
Genoa [4]
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[14] Benevento
0 - 1
Cosenza [8]
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[11] SPAL 1907
1 - 3
Reggina [1]
-1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[12] Ascoli
2 - 1
Ternana [5]
-1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[3] Brescia
2 - 0
Alto Adige [10]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[17] Modena
0 - 1
Frosinone [6]
-1/4 0 - 1
PHA 01:45 FT
[18] Stade Brestois 1
1 - 1
Marseille [2] 4
+1/2 0 - 1
TNKA 01:45 FT
[11] Alanyaspor
3 - 3
Besiktas [6] 1
+0 1 - 3
BIA 02:00 FT
[18] Zulte-Waregem
1 - 4
Genk [2]
+1/2 1 - 3
CROA 02:00 FT
[10] HNK Rijeka
0 - 1
Slaven Belupo [4]
-1/2 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[30] Alvarado MDP
0 - 1
Estudiantes BsAs [7]
0 - 0
BRAA 02:00 FT
[15] Ceara/CE
0 - 1
Fortaleza/CE [11]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[5] Flamengo/RJ
5 - 0
Athletico/PR [6]
-1 1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Sao Paulo/SP
3 - 0
Bragantino/SP [14]
-1/4 1 - 0
BRAU20 02:00 FT
  Vasco DG/RJ U20
1 - 0
Palmeiras/SP U20  
0 - 0
BLVA 02:00 FT
[4] Nacional Potosi
1 - 0
Jorge Wilstermann [9]
-1 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[14] La Serena 1
0 - 1
Huachipato [11]
-1/4 0 - 1
USW 02:00 FT
[1] OL Reign Nữ
4 - 1
NJ/NY Gotham Nữ [12]
2 - 0
ICEA 02:15 FT
[4] Valur Rey.
6 - 1
Stjarnan [7]
-1/2 3 - 1
BDNA 02:30 FT
[9] Vitoria Guimaraes
1 - 0
Estoril [8] 1
-1/4 1 - 0
ARGB 02:30 FT
[18] CA Mitre Salta
3 - 2
Villa Dalmine [32]
-1/4 0 - 2
PARA 02:30 FT
[4] Olimpia Asuncion 1
2 - 0
Cerro Porteno [1]
-1/4 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[18] Almeria 3
1 - 2
Real Madrid [2] 1
+1 1/4 1 - 0
TBNB 03:00 FT
[9] Burgos CF
1 - 0
Malaga [21]
-1/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[9] Valledupar
1 - 1
Tigres(COL) [5]
-1/2 0 - 1
- 03:00 FT
[11] Atletico
2 - 1
Orsomarso [10]
-1/4 1 - 1
ECUA 03:30 FT
[8] Tecnico Uni.
3 - 1
Guayaquil City [10]
-3/4 1 - 1
PERA 03:30 FT
[2] Sport Huancayo
4 - 0
UTC Cajamarca [11]
-1 0 - 0
ARGB 03:40 FT
[3] San Martin Tucuman
0 - 0
Gim.Mendoza [2]
-1/4 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[9] Argentinos Jun.
2 - 0
Union Santa Fe [19]
-1/2 1 - 0
- 04:00 FT
[20] Estudiantes LP
1 - 0
Talleres Cordoba [23]
-1/4 0 - 0
BRAA 04:00 FT
[8] America/MG
1 - 0
Santos/SP [10]
-1/4 1 - 0
COLA 04:00 FT
[16] Jag de Cordoba
1 - 2
Pereira [3]
+0 1 - 1
VENA 04:00 FT
[8] Hermanos Colmenares
2 - 0
UCV FC [15]
0 - 0
BLVA 04:15 FT
[13] Univ. De Sucre
2 - 1
Univ de Vinto [16]
-1/4 0 - 0
CHIA 04:30 FT
[1] Colo Colo
1 - 0
Palestino [8]
-1 1/4 0 - 0
WC20W 05:00 FT
[C-3] Hàn Quốc U20 Nữ (T)
0 - 1
Nigeria U20 Nữ [C-1]
+0 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[2] Internacional/RS
3 - 0
Fluminense/RJ [3]
-1/4 1 - 0
MEXA 05:00 FT
[7] Cruz Azul 1
2 - 3
Toluca [6]
-1/4 1 - 2
PARA 05:30 FT
[11] Guarani CA
1 - 1
Nacional(PAR) [2]
0 - 0
WC20W 06:00 FT
[D-3] Mỹ U20 Nữ (T)
0 - 3
Hà Lan U20 Nữ [D-2]
-1 1/2 0 - 1
ECUA 06:00 FT
[6] LDU Quito
2 - 0
Emelec [4]
-1/4 1 - 0
CRCA 06:00 FT
[B-1] Dep. Saprissa
3 - 0
San Carlos [B-3]
-3/4 1 - 0
COLA 06:05 FT
[9] Rionegro Aguilas
0 - 0
Millonarios [1]
+1/4 0 - 0
VENA 06:15 FT
[6] Dep.Tachira
0 - 0
Carabobo [4]
0 - 0
ARGA 06:30 FT
[3] Racing Club
0 - 0
Boca Juniors [1]
-1/4 0 - 0
BLVA 06:30 FT
[5] Oriente Petrolero 1
3 - 0
Real Tomayapo [10]
-1 1/4 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[3] Nublense
1 - 2
U. Espanola [10]
-3/4 1 - 0
USB 07:00 FT
[B-11] LA Galaxy II
2 - 2
New Mexico United [B-5]
-1/4 0 - 2
USW 07:00 FT
[8] Angel City Nữ
1 - 0
Chicago RS Nữ [6]
+1/4 0 - 0
CRCA 07:00 FT
[A-5] Guadalupe FC
1 - 0
Guanacasteca [A-6]
-3/4 1 - 0
MEXA 07:05 FT
[5] Tigres UANL 1
2 - 0
Santos Laguna [3]
-1 1 - 0
USA 08:00 FT
[Tay-4] Nashville FC
1 - 2
Minnesota Utd [Tay-7]
-1/2 0 - 1
WC20W 09:00 FT
[C-2] Pháp U20 Nữ (T)
3 - 1
Canada U20 Nữ [C-4]
-1 1/2 0 - 0
USA 09:00 FT
[Tay-11] Seattle Sounders
1 - 2
Real Salt Lake [Tay-8]
-3/4 0 - 1
BULA 01:00 Hoãn
[3] Ludogorets
-
Levski Sofia [6]
-
 
« 14 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: