x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSFWP 14:00 FT
[8] Perth Glory U21
3 - 4
Perth RedStar [2]
+1 1/4
MAPL 15:45 FT
[5] Kelantan United
3 - 1
UiTM FC [7]
-3/4 1 - 0
HQA 16:00 FT
[6] Gangwon
2 - 3
Suwon FC [7]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[10] Gimcheon Sangmu
1 - 2
FC Seoul [8]
+1/2 1 - 0
IDNA 18:15 FT
[16] RANS Cilegon
1 - 2
PSM Makassar [2]
1 - 0
TQA 19:00 FT
[18] Hebei CFFC (T)
0 - 7
Shandong Taishan [2]
+2 3/4 0 - 3
- 19:00 FT
[10] Tianjin Tigers (T) 2
2 - 2
Changchun Yatai [11]
+1/4 0 - 0
POLB 20:00 FT
[4] Puszcza Nie.
0 - 0
Nieciecza [6]
+1/2 0 - 0
MAPL 20:15 FT
[9] Selangor II
0 - 2
Terengganu II [4]
+3/4 0 - 1
RMNA 21:00 FT
[11] Voluntari
0 - 0
Sepsi OSK [7]
+1/4 0 - 0
QATA 21:25 FT
[11] Sailiya
1 - 2
Qatar SC [7]
-1/4 0 - 1
BDNA 21:30 FT
[18] Maritimo
1 - 2
Chaves [11]
-1/4 1 - 0
BULA 22:00 FT
[8] Lok. Sofia
0 - 0
Lok. Plovdiv [3]
+0 0 - 0
LATA 22:00 FT
[7] BFC Daugava
0 - 4
Riga FC [2]
0 - 1
FINA 22:00 FT
[12] HIFK
0 - 2
Seinajoen JK [6]
+1 0 - 1
SRBA 22:00 FT
[9] FK Radnicki 1923
1 - 1
Cukaricki Belgrade [2]
+1/4 1 - 0
TBNA 22:30 FT
[4] Athletic Bilbao
0 - 0
Mallorca [10] 6
-1 0 - 0
TBNB 22:30 FT
[14] Real Oviedo 1
0 - 1
Andorra FC [13]
-3/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[1] Ruch Chorzow
1 - 1
Chojniczanka [14]
-3/4 1 - 0
GEOA 22:59 FT
[6] Saburtalo
2 - 4
Torpedo Kut. [3]
-3/4 2 - 2
FIN3 22:59 FT
  Ilves II
1 - 3
Tampere Utd  
+0 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[12] Adanaspor
1 - 1
Tuzlaspor [10]
+0 1 - 1
TNKA 23:15 FT
[5] Konyaspor
0 - 0
Istanbul BB [3]
+1/4 0 - 0
ITAA 23:30 FT
[17] Verona 2
2 - 5
Napoli [1] 2
+1/2 1 - 2
PH3 23:30 FT
[4] Nancy
1 - 2
Bourg Peronnas [10]
-1/4 0 - 1
NGB 23:30 FT
[4] Rubin Kazan
3 - 0
Kuban [13]
-1 2 - 0
BLRA 23:30 FT
[16] Dnepr Mogilev 1
0 - 7
Shakhter Soligo. [4]
+1 3/4 0 - 3
RMNA 23:30 FT
[1] Farul Constanta
0 - 0
Hermannstadt [3]
-3/4 0 - 0
QATA 23:35 FT
[2] Al Wakra
4 - 0
Umm salal [10]
-1/4 3 - 0
DUC3 00:00 FT
[12] Duisburg
3 - 1
Freiburg II [3]
+0 1 - 0
BDNA 00:00 FT
[12] Arouca
1 - 0
Gil Vicente [10]
+0 1 - 0
BDNB 00:00 FT
[11] CD Mafra
3 - 0
Penafiel [7]
-1/4 0 - 0
POLA 00:00 FT
[15] Korona Kielce 1
0 - 1
Warta Poznan [16]
+1/4 0 - 1
TDA 00:00 FT
[2] Hacken
1 - 0
Mjallby AIF [9]
-1 0 - 0
TDB 00:00 FT
[2] Brommapojkarna
1 - 0
Eskilstuna City [7]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Brage
1 - 1
Landskrona [8]
-3/4 1 - 1
TD3 00:00 FT
  BK Olympic Malmo
2 - 0
IFK Malmo  
-1 1/2 2 - 0
DENA 00:00 FT
[5] Aarhus AGF
1 - 0
Lyngby [12]
-1/2 1 - 0
TDA 00:10 FT
[7] Goteborg
0 - 1
Hammarby [3]
+1/2 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[14] Getafe 2
0 - 3
Atletico Madrid [7] 1
+1/2 0 - 1
TBNB 00:30 FT
[16] Lugo
1 - 2
Albacete [11]
-1/4 1 - 1
BULA 00:30 FT
[11] Botev Vratsa
1 - 0
Spartak Varna [16]
-3/4 1 - 0
TD3 00:30 FT
  Qviding 1
1 - 2
Trollhattan  
+1/2 0 - 1
HLB 01:00 FT
[12] PSV Eindhoven U21
1 - 0
Dordrecht 90 [16]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[20] Utrecht U21
0 - 3
Heracles Almelo [2]
+1 0 - 3
- 01:00 FT
[7] MVV Maastricht
3 - 1
NAC Breda [6]
+1/2 2 - 0
ICEA 01:00 FT
[7] Keflavik
0 - 0
KR Reykjavik [5]
+1/4 0 - 0
TNKB 01:00 FT
[17] Erzurumspor FK
0 - 0
Pendikspor [8]
-1/4 0 - 0
EGYC 01:00 FT
  Zamalek SC
1 - 0
Ismaily SC  
-1 1 - 0
SLOA 01:15 FT
[1] O.Ljubljana
2 - 0
Gorica [9]
-1 1/4 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[35] Nueva Chicago
1 - 1
Deportivo Moron [16]
+1/4 1 - 0
ITAA 01:45 FT
[8] Juventus 1
3 - 0
Sassuolo [11] 3
-1 1/4 2 - 0
PHB 01:45 FT
[19] Quevilly
2 - 2
Saint Etienne [12] 1
+1/4 2 - 2
TNKA 01:45 FT
[10] Kasimpasa 1
0 - 6
Fenerbahce [6]
+1/2 0 - 3
ANHA 02:00 FT
[8] Liverpool 1 2
1 - 1
Crystal Palace [16] 4
-1 3/4 0 - 1
ARGB 02:00 FT
[9] Ind.Rivadavia
3 - 1
Gimnasia Jujuy [22]
-1/2 1 - 0
CHIB 02:00 FT
[13] Deportes Santa Cruz
1 - 0
Iquique [11]
-1/2 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[1] Breidablik 1
1 - 1
Vikingur Rey. [2]
-1/4 1 - 0
- 02:15 FT
[8] Fram Rey.
4 - 1
Leiknir Rey. [10]
-3/4 1 - 0
TBNA 02:30 FT
[3] Real Betis 3
3 - 0
Elche [20] 1 6
-1 2 - 0
BDNA 02:30 FT
[17] Pacos Ferreira 1
0 - 3
Portimonense [4]
+0 0 - 1
BDNB 02:30 FT
[10] Leixoes 1
1 - 0
Trofense [12] 1
-1/4 0 - 0
BRAU20 02:30 FT
  America/MG U20
0 - 2
Corinthians/SP U20  
0 - 1
TBNB 03:00 FT
[4] Cartagena
2 - 3
SD Ponferradina [12]
-1/4 1 - 1
PARA 03:00 FT
[8] Sportivo Ameliano
2 - 0
General Caballero [10]
-1/4 0 - 0
COLA 03:15 FT
[2] Once Caldas
1 - 0
Patriotas [18]
-1/2 0 - 0
CHIB 04:30 FT
[3] U. San Felipe
2 - 1
Barnechea [8]
-1/2 2 - 0
COLA 05:20 FT
[12] La Equidad
0 - 0
America Cali [7]
-1/2 0 - 0
PARA 05:30 FT
[6] Tacuary FBC 2
1 - 1
Resistencia SC [9]
-1/2 0 - 0
BLVA 06:00 FT
[A-7] Aurora
2 - 1
Royal Pari [B-4]
-1 0 - 1
CHIB 07:00 FT
[4] Dep. Copiapo
1 - 1
San Luis Qui. [14]
1 - 0
ECUA 07:00 FT
[7] Dep.Cuenca 1
3 - 2
Delfin SC [12]
1 - 0
PERA 07:00 FT
[1] Melgar
3 - 1
Academia Cantolao [16]
-2 1/4 0 - 1
ARGB 07:10 FT
[20] Ferro Carril Oeste 2
1 - 0
Almirante Brown [19]
-1/2 1 - 0
COLB 07:35 FT
[1] Leones FC
1 - 1
Cucuta [16]
-1/4 1 - 0
CRCA 08:00 FT
[B-5] Perez Zeledon
1 - 2
Puntarenas [A-3]
-1/4 0 - 1
 
« 15 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: