x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 12:00 FT
[1] Sydney Olympic
0 - 0
Manly Utd [2]
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 3-4
NHATA 12:00 FT
[11] Consa. Sapporo
0 - 2
Vissel Kobe [13]
+0 0 - 2
AUSSL 12:30 FT
[4] Metro Stars
2 - 1
SA Panthers [9]
-1 1/2 1 - 0
- 12:30 FT
[1] Adelaide City
6 - 0
Adelaide Olympic [10]
-2 3 - 0
- 12:30 FT
[5] Adelaide Utd U21 (T)
4 - 1
West Torrens [12]
-3/4 1 - 0
- 12:30 FT
[11] Cumberland Utd
1 - 2
Campbelltown City [2]
+1 1/2 0 - 2
- 12:30 FT
[6] Croydon Kings
1 - 0
Adelaide Comets [3]
+3/4 0 - 0
- 12:30 FT
[8] Sturt Lions
1 - 0
White City W. [7]
+1/2 1 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[11] Honda Lock
0 - 3
Verspah Oita [7]
0 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[1] Floreat Athena
3 - 1
Sorrento [4]
-1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[3] Stirling Macedonia
1 - 0
Inglewood Utd [6]
-3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[11] Balcatta
0 - 3
Cockburn City [10]
+1/4 0 - 1
AUSVPL 14:45 FT
[1] South Melbourne
1 - 0
Dandenong City [13]
-1 3/4 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[6] Souths Utd
3 - 2
Grange Thistle [7]
1 - 1
- 15:00 FT
[4] Samford Rang. 1
0 - 3
Wynnum Wolves [3]
0 - 0
- 15:00 FT
[12] Virginia Utd
2 - 2
Surfers Paradise [1]
0 - 0
- 15:00 FT
[11] Coomera Colts 1
2 - 1
Holland Park Hawks [5]
1 - 1
HQ3 15:00 FT
[9] Pocheon Citizen
0 - 1
Gyeongju KHNP [3]
+1/4 0 - 1
TQB 15:00 FT
[17] Xinjiang Tianshan (T)
1 - 3
Jiangxi Liansheng [12]
+3/4 1 - 1
- 15:00 FT
[9] Nanjing City (T)
1 - 2
Sichuan Jiuniu [6]
+1/2 0 - 1
- 15:00 FT
[14] Guangxi Pingguo (T)
0 - 1
Shaanxi Changan [5]
+1/4 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[9] Fotbal Trinec
2 - 0
Dukla Praha [11] 1
1 - 0
- 15:15 FT
[10] MFK Chrudim
1 - 2
Jihlava [6]
-1/4 0 - 2
- 15:15 FT
[2] MFK Vyskov
3 - 1
Taborsko [12]
-1/4 0 - 1
- 15:15 FT
[15] Slavia Praha B
4 - 2
Sparta Praha B [13]
+0 3 - 1
CZEU19 16:00 FT
[10] Mlada Boleslav U19
0 - 5
Jihlava U19 [3]
0 - 0
- 16:00 FT
[1] Sparta Praha U19
3 - 0
C. Budejovice U19 [8]
0 - 0
- 16:00 FT
[7] Sigma Olomouc U19
3 - 0
Banik Ostrava U19 [13] 2
0 - 0
- 16:00 FT
[5] Vik. Plzen U19
4 - 1
Hradec Kralove U19 [15]
2 - 0
AUSFWP 16:00 FT
[9] Perth SC
2 - 0
Gwelup Croatia [12]
-1 1/2 1 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[12] Hume City
2 - 1
Dandenong Th. [8]
-1/4 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[21] Grulla Morioka
0 - 1
Blaublitz Akita [15]
+0 0 - 0
- 16:00 FT
[16] Ventforet Kofu
2 - 2
Roas. Kumamoto [4]
-1/4 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[17] Kamatamare San.
1 - 1
Tegevajaro Miyazaki [13]
+1/4 0 - 1
HQA 16:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
4 - 0
Daegu [9]
-1 2 - 0
HQB 16:00 FT
[10] Jeonnam Dragons
2 - 2
Anyang [3]
+0 2 - 1
IDNA 16:00 FT
[8] Persib Bandung
2 - 1
PSIS Semarang [11]
-1 1 - 1
MAPL 16:00 FT
[3] Kelantan
2 - 1
PDRM FA [6]
0 - 1
VNB 16:00 FT
[7] Thừa Thiên Huế
0 - 0
Phù Đổng [8]
0 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Numancia
1 - 0
S.S. Reyes  
0 - 0
NHATA 16:30 FT
[18] Jubilo Iwata
0 - 6
Urawa Red [9]
+3/4 0 - 3
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions
1 - 10
Lion City Sailors [1]
1 - 5
- 16:30 FT
[5] Tanjong Pagar
3 - 4
Tampines Rovers [3]
2 - 2
VNB 16:30 FT
[1] CA Nhân Dân
0 - 0
Khánh Hòa [2]
0 - 0
BDNB 17:00 FT
[17] SC Covilha
0 - 2
Feirense [8]
-1/4 0 - 2
NHATB 17:00 FT
[7] Montedio Yama.
4 - 1
Zweigen Kan. [17]
-3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[6] Vegalta Sendai
2 - 3
Omiya Ardija [19]
-3/4 0 - 3
- 17:00 FT
[3] Okayama
3 - 2
Renofa Yamaguchi [14]
-3/4 2 - 2
- 17:00 FT
[8] V-Varen Nagasaki
2 - 3
Ryukyu [22]
-1/2 2 - 0
NHAT3 17:00 FT
[15] Vanraure Hachinohe
0 - 5
Iwaki FC [1]
+1 1/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[2] Paju Citizen
1 - 1
Busan Transp. [7]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[16] Dangjin Citizen
1 - 3
Hwaseong FC [4]
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[6] Gimhae City
1 - 0
Daejeon Korail [11]
1 - 0
VNA 17:00 FT
[7] BCM Bình Dương
2 - 1
Sài Gòn FC [13]
-1/2 2 - 0
VNB 17:00 FT
[12] Bình Phước
1 - 2
Phú Thọ [10]
0 - 2
CZEU19 17:15 FT
[11] Slovacko U19
0 - 0
Pardubice U19 [14]
0 - 0
HQA 17:30 FT
[4] Incheon Utd
3 - 1
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/4 1 - 1
DUB 18:00 FT
[8] Holstein Kiel
3 - 0
Ein.Braunschweig [16]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[14] A.Bielefeld
0 - 2
Hamburger [1]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[10] Karlsruher
3 - 2
Sandhausen [15]
+0 1 - 1
DUC4B 18:00 FT
[5] Hamburger II
2 - 2
SSV Jeddeloh [4] 1
-3/4 2 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[8] C. Leipzig
1 - 2
VSG Altglienicke [2]
+1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[7] E.Cottbus 1
3 - 0
Luckenwalde [12] 1
-1 1/4 2 - 0
NGB 18:00 FT
[15] Veles Moscow
0 - 2
Ufa [12]
+1/2 0 - 1
TD3 18:00 FT
  Lunds BK
1 - 0
Tvaakers IF  
+0 0 - 0
- 18:00 FT
  Stockholm Intl
3 - 2
Sollentuna FK  
-1/2 1 - 2
DENB 18:00 FT
[5] Helsingor
0 - 3
Hvidovre IF [2]
-1/4 0 - 1
HQB 18:00 FT
[4] Bucheon 1995
0 - 0
Seoul E-Land [7]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[9] Ansan Greeners 1
0 - 0
Gwangju [1]
+3/4 0 - 0
TQA 18:00 FT
[5] Henan Songshan 1
0 - 1
Meizhou Hakka [6]
-1/2 0 - 1
THAA 18:00 FT
[4] Ratchaburi
1 - 0
Muang Thong Utd [10]
+1/4 0 - 0
VNA 18:00 FT
[10] Nam Định
0 - 1
SL Nghệ An [5]
+0 0 - 0
CZEU19 18:15 FT
[9] Dukla Praha U19
2 - 2
MFk Karvina U19 [12]
1 - 2
IDNA 18:15 FT
[10] PSS Sleman
1 - 0
Barito Putera [17]
-1/4 1 - 0
ANHA 18:30 FT
[15] Aston Villa 4
2 - 1
Everton [13] 1
-3/4 1 - 0
ANHB 18:30 FT
[18] Cardiff City 1
1 - 0
Birmingham [17] 4
-1/4 1 - 0
ANHL1 18:30 FT
[21] Bristol Rovers
1 - 0
Oxford Utd [19]
+1/4 1 - 0
ESTA 18:30 FT
[9] TJK Legion 1
1 - 2
Nomme Kalju [3]
+2 0 - 2
TQA 18:30 FT
[17] Guangzhou City
0 - 5
Wuhan Yangtze [15]
+1/4 0 - 4
TQB 18:30 FT
[18] Beijing BIT (T) 1
0 - 2
Suzhou Dongwu [7]
+1 0 - 1
THAA 18:30 FT
[13] Lampang
1 - 0
Nong Bua Pitchaya [16]
+1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[18] B.Dortmund II
1 - 0
Essen [15]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[9] Vik.Koln
2 - 1
Dynamo Dresden [5]
+1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[8] Ingolstadt
0 - 0
Saarbrucken [4]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[19] SpVgg Bayreuth
1 - 0
Osnabruck [13]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Verl
0 - 1
Munchen 1860 [2]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Elversberg
5 - 0
Zwickau [14]
-3/4 2 - 0
DUC4B 19:00 FT
[10] Holstein Kiel II
2 - 2
Teutonia Ottensen [15]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[19] Kickers Emden
1 - 3
Havelse [18]
+1/2 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[10] Schweinfurt
1 - 1
Wacker Burghausen [3]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[12] Turkgucu-Ataspor 1
0 - 0
Wurzburger [1]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[6] DJK Vilzing
2 - 1
TSV Aubstadt [5]
+1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[2] Unterhaching
1 - 1
Bayern Munich II [7]
+0 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[1] SSV Ulm
1 - 0
Bahlinger [8]
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Astoria Walldorf
1 - 0
Wormatia Worms [14]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[5] TSV Steinbach
0 - 1
Mainz II [3]
-1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[7] TSG Balingen
3 - 2
SGV Freiberg [16]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Aalen
3 - 0
Barockstadt FL [4]
+0 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
2 - 0
Schalke 04 II  
+0 2 - 0
- 19:00 FT
  SV Straelen
0 - 1
FC Duren  
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Lippstadt
1 - 4
Kaan-Marienborn  
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
  FC Bocholt
2 - 2
Wuppertaler  
+1 1/4 0 - 2
- 19:00 FT
  Wattenscheid
3 - 0
Fortuna Koln  
+1 1/4 2 - 0
NGA 19:00 FT
[12] Lok. Moscow
1 - 1
Krylya Sovetov [11]
+0 0 - 0
BLRA 19:00 FT
[5] Isloch
1 - 2
Dinamo Brest [14]
-3/4 0 - 0
FINB 19:00 FT
[9] KPV Kokkola
1 - 1
PK-35 [11]
+0 1 - 1
FIN3 19:00 FT
  PK Keski Uusimaa (T)
3 - 2
PPJ  
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Espoo
3 - 4
Jazz  
+1/2 2 - 1
THAA 19:00 FT
[8] Nakhon Ratch.
1 - 2
Buriram Utd [3]
+1 1/2 1 - 1
MAPL 19:15 FT
[1] Johor Darul Takzim II
1 - 0
Perak FA [8]
1 - 0
PHB 20:00 FT
[5] Guingamp
0 - 0
Paris FC [13] 1
+0 0 - 0
POLA 20:00 FT
[6] Cracovia Krakow
0 - 1
Piast Gliwice [14]
-1/4 0 - 0
POLB 20:00 FT
[13] Skra Czestochowa
1 - 0
Zaglebie Sosno [12]
+1/4 0 - 0
KAZC 20:00 FT
[B-3] Caspiy Aktau
2 - 1
Akzhayik Oral [B-2]
1 - 0
- 20:00 FT
[C-2] FK Maktaaral
1 - 1
FK Taraz [C-1]
+0 0 - 0
TDB 20:00 FT
[16] Dalkurd FF
1 - 2
Orgryte [14]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Jonkopings 1
0 - 5
Halmstads [1]
+3/4 0 - 3
DENB 20:00 FT
[12] Nykobing
1 - 3
Vendsyssel FF [6]
+1/2 1 - 2
MASL 20:00 FT
[4] Terengganu
1 - 0
Sarawak [11]
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Melaka FA
2 - 2
Pahang [7]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Petaling Jaya City
0 - 2
Negeri Sembilan [3]
+1/4 0 - 1
NPA 20:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
4 - 0
Kaizer Chiefs [9]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[11] Stellenbosch FC
3 - 1
Royal AM [4]
1 - 0
- 20:00 FT
[16] Marumo Gallants FC
1 - 1
Golden Arrows [5]
+0 0 - 0
DUA 20:30 FT
[12] Leipzig 1 1
2 - 2
FC Koln [9] 4
-1 1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[4] Hoffenheim 1
3 - 2
Bochum [18] 1
-1 2 - 2
- 20:30 FT
[10] Wer.Bremen 4
2 - 2
Stuttgart [16] 2
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[13] Hertha Berlin 3
1 - 1
Ein.Frankfurt [7] 1
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[15] B.Leverkusen 1
1 - 2
Augsburg [11] 6
-1 3/4 1 - 1
WALA 20:30 FT
[10] Newtown AFC 1
0 - 0
The New Saints [1]
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[7] Haverfordwest
1 - 0
Caernarfon Town [5]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Cardiff Metropolitan
2 - 0
Connah's QN [3]
+1/4 1 - 0
IDNA 20:30 FT
[4] Bali United Pusam
1 - 2
Arema Indonesia [9]
-3/4 1 - 1
ANHA 21:00 FT
[4] Brighton 2
0 - 0
Newcastle [10] 3
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Arsenal 1
4 - 2
Leicester City [20] 1
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[2] Man City
4 - 0
Bournemouth [12] 3
-2 3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[14] Southampton 1
2 - 2
Leeds Utd [11] 3
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Wolves 3
0 - 0
Fulham [6] 3
-1/4 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[8] Rotherham Utd
4 - 0
Reading [3] 2
-1/2 4 - 0
- 21:00 FT
[19] Blackpool 1
0 - 1
Swansea City [16] 3
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Huddersfield 1
3 - 1
Stoke City [14] 3
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Hull City 1
2 - 1
Norwich [2] 1
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Luton Town
0 - 1
Preston North End [15] 6
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Millwall 4
3 - 2
Coventry [24] 1 4
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[5] Sunderland 3
2 - 2
QPR [6] 2
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[12] Wigan 1
1 - 1
Bristol City [9] 2
-1/4 0 - 1
ANHL1 21:00 FT
[12] Lincoln
1 - 1
Forest Green [22]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Accrington
4 - 4
Burton Albion [24]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[17] Wycombe
1 - 2
Shrewsbury [9]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Morecambe
1 - 1
Fleetwood Town [14] 1
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Cambridge Utd
2 - 1
Exeter City [10]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[20] Cheltenham
0 - 2
Portsmouth [3]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Derby County
2 - 1
Barnsley [5]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[2] Ipswich
3 - 0
Milton Keynes Dons [18]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[1] Plymouth Argyle
2 - 0
Peterborough Utd [8]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Port Vale
0 - 0
Bolton [6] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Sheffield Wed.
1 - 0
Charlton Athletic [16]
-3/4 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[14] Tranmere Rovers
3 - 0
Gillingham [20]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[23] Rochdale
0 - 1
Grimsby [12]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Stockport
1 - 0
Colchester Utd [21]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Harrogate Town
0 - 0
Crawley Town [22]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Carlisle
1 - 1
Swindon [9]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Salford City
3 - 0
Crewe Alexandra [11] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Wimbledon
2 - 2
Doncaster Rovers [10]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Sutton Utd
1 - 0
Barrow [4]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Bradford City
2 - 0
Newport [18] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Leyton Orient
1 - 0
Mansfield [6]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Northampton
2 - 1
Hartlepool [24]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[15] Walsall
1 - 1
Stevenage [3]
+0 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[4] St. Mirren
1 - 0
Ross County [10]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Aberdeen
2 - 3
Motherwell [8]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Livingston
2 - 1
Hibernian [6]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Rangers
4 - 0
St. Johnstone [9]
-2 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[3] Queen's Park
3 - 2
Partick Thistle [1]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Raith Rovers
2 - 1
Greenock Morton [7]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Ayr Utd
2 - 2
Hamilton [8]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Inverness C.T.
4 - 1
Cove Rangers [9]
-1/4 2 - 0
SCO2 21:00 FT
[8] Clyde
3 - 0
Kelty Hearts [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Alloa Athletic
2 - 4
Edinburgh City [4] 1
-1 1 - 2
- 21:00 FT
[7] Queen of South
1 - 1
Airdrieonians [2]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Falkirk
3 - 1
Peterhead [10] 1
-3/4 1 - 1
NGA 21:00 FT
[1] Zenit
2 - 1
CSKA Moscow [3]
-1 1/4 1 - 0
NGB 21:00 FT
[18] Volga Ulyanovsk
0 - 2
Kamaz [5]
+0 0 - 0
ARMA 21:00 FT
[4] Pyunik
1 - 0
Shirak [8]
-1 1/4 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[7] FK Minsk
2 - 0
Vitebsk [13]
-1/2 0 - 0
NIRA 21:00 FT
[3] Coleraine
3 - 1
Cliftonville [4]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[6] Carrick Rangers
2 - 1
Newry City [8] 1
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Ballymena Utd
2 - 2
Glenavon [9] 2
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[2] Crusaders Belfast
5 - 1
Dungannon Swi. [11]
-1 1/2 2 - 1
BIA 21:00 FT
[11] Westerlo
4 - 2
Standard Liege [5]
-1/2 1 - 0
BIB 21:00 FT
[3] Beerschot-Wilrijk 1
1 - 0
Beveren [5] 1
-1/4 1 - 0
ESTA 21:00 FT
[1] Flora Tallinn
1 - 1
Trans Narva [6]
1 - 1
ICEB 21:00 FT
[9] Vestri
0 - 1
Fylkir [1]
+1/2 0 - 0
LITA 21:00 FT
[10] FK Jonava
1 - 2
Kauno Zalgiris [6]
1 - 1
NORA 21:00 FT
[12] Aalesund
1 - 2
Haugesund [10]
-1/4 0 - 0
FINA 21:00 FT
[9] Ilves Tampere 1
0 - 4
Honka [3]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Inter Turku
1 - 1
VPS Vaasa [8]
-1/2 1 - 1
FINB 21:00 FT
[4] EIF Ekenas
4 - 0
PIF Parainen [12]
-1 1 - 0
FIN3 21:00 FT
  Hameenlinna
2 - 1
Grankulla IFK  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  SalPa Salo
4 - 0
Honka 2  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Lahden Reipas 1
1 - 2
KaPa  
-1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  FC LaPa
0 - 4
JIPPO  
+3 1/4 0 - 2
SVKA 21:00 FT
[4] MSK Zilina
1 - 0
Zlate Moravce [11]
-1 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[11] Banik Ostrava 1
3 - 1
Zlin [14] 1
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[6] Brno
3 - 1
Mlada Boleslav [8]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Teplice 1
0 - 1
Bohemians 1905 [5] 1
+1/4 0 - 0
TNKB 21:00 FT
[9] Manisa FK
0 - 1
Boluspor [4] 1
-1/4 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Lindome GIF
4 - 0
Atvidabergs  
+0 1 - 0
- 21:00 FT
  Oskarshamns AIK
3 - 0
Torns IF  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Vanersborgs FK
0 - 0
Angelholms  
-1/2 0 - 0
BRB 21:00 FT
[19] Operario/PR
1 - 1
Sampaio Correa/MA [11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Vasco DG/RJ
3 - 1
Tombense FC/MG [10]
-3/4 2 - 0
BRAU20 21:00 FT
  Internacional/RS U20
1 - 1
Flamengo/RJ U20  
1 - 0
SCO2 21:15 FT
[1] Dunfermline
1 - 0
Montrose [5]
-3/4 0 - 0
AZEA 21:20 FT
[8] Sumqayit
0 - 2
Karabakh Agdam [3]
0 - 0
BDNB 21:30 FT
[18] Uniao Torreense
0 - 2
Nacional Madeira [14]
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[6] CD Estrela (T)
1 - 1
SC Farense [4]
+1/4 1 - 0
IRNA 21:30 FT
[10] Zobahan 1
0 - 0
Persepolis [1]
0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Vicenza
1 - 1
Mantova  
1 - 0
TBNA 22:00 FT
[13] Celta Vigo 5
2 - 2
Espanyol [17] 2
-3/4 1 - 0
TBNB 22:00 FT
[3] Eibar
2 - 1
Tenerife [15]
-1/4 0 - 0
DUC4B 22:00 FT
[1] Drochtersen/Assel
3 - 1
Ein. Norderstedt [16]
+0 3 - 0
PHA 22:00 FT
[5] Monaco 1
1 - 1
Rennes [8] 3
-1/4 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[9] Sloboda Tuzla
2 - 0
Borac Banja Luka [1]
1 - 0
MKDA 22:00 FT
[4] Shkupi
2 - 1
Makedonija [8]
0 - 0
KAZC 22:00 FT
[A-1] Kairat Almaty
3 - 0
Atyrau [A-3]
2 - 0
- 22:00 FT
[A-4] FK Aksu
0 - 1
Ordabasy [A-2]
0 - 1
LUXA 22:00 FT
[6] Racing Union
1 - 0
Mondorf-les. [7]
0 - 0
MDVA 22:00 FT
[6] Dacia Buiucani
2 - 0
Sfintul Gheorghe [5]
1 - 0
FIN3 22:00 FT
  OTP (T)
0 - 1
Narpes Kraft  
-1/2 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[16] Sellier&Bellot Vlasim
1 - 2
SK Lisen [1]
1 - 0
AUTA 22:00 FT
[9] Austria Klagenfurt
1 - 0
SV Ried [11]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Austria Wien 1
2 - 1
WSG Swarovski Tirol [7]
-3/4 1 - 0
CHIB 22:00 FT
[12] San.Morning
1 - 2
Temuco [10]
1 - 1
POLA 22:30 FT
[10] Gornik Zabrze 1
1 - 3
Stal Mielec [13]
-3/4 1 - 2
POLB 22:30 FT
[11] GKS Tychy
3 - 1
Wisla Krakow [7]
+1/4 1 - 1
BIHA 22:30 FT
[11] NK Posusje
3 - 2
FK Sloga Doboj [6]
1 - 1
SLOA 22:30 FT
[5] Mura
2 - 2
Tabor Sezana [10]
-1 0 - 1
TDA 22:30 FT
[15] Helsingborg
0 - 0
Sirius [12]
+0 0 - 0
BULA 22:45 FT
[4] Arda Kardzhali
0 - 1
CSKA 1948 Sofia [2]
+1/2 0 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Pafos FC
1 - 0
Doxa Katokopia  
0 - 0
NGB 22:59 FT
[11] Shinnik Yaroslavl
1 - 1
Rodina Moscow [16]
-1/2 1 - 0
BLRA 22:59 FT
[9] Slavia Mozyr
0 - 1
Gomel [10]
+1/4 0 - 1
GEOA 22:59 FT
[7] FC Telavi
1 - 1
Samgurali Tskh. [4]
0 - 1
HUNA 22:59 FT
[3] Kecskemeti
1 - 0
Mezokovesdi SE [12]
+1/4 1 - 0
LITA 22:59 FT
[5] FK Panevezys
1 - 2
Siauliai [7]
-1/2 0 - 1
RMNA 22:59 FT
[8] UTA Arad
2 - 1
Universitaea Cluj [13]
+0 1 - 1
SVKA 22:59 FT
[6] Ruzomberok
0 - 0
Trencin [10]
-1/2 0 - 0
TSA 22:59 FT
[4] Sion 1
2 - 2
Grasshoppers [5]
-1/2 1 - 0
TSB 22:59 FT
[6] Stade L. Ouchy (T)
0 - 2
Schaffhausen [8]
-1/2 0 - 1
IRNA 22:59 FT
[5] Foolad Khozestan
0 - 0
Sanat Naft [15]
0 - 0
- 22:59 FT
[2] Gol Gohar
2 - 1
Tractor SC [6]
1 - 0
JORA 22:59 FT
[4] S.Al.Ordon
0 - 2
Faisaly (JOR) [1]
0 - 2
PERA 22:59 FT
[3] Sporting Cristal
3 - 2
Carlos Stein [18]
-1 3/4 1 - 1
GHCLB 23:15 FT
  AEK Athens
4 - 0
Proodeftiki  
3 - 0
BIA 23:15 FT
[17] Cercle Brugge
0 - 0
KV Mechelen [12]
-1/4 0 - 0
- 23:15 FT
[16] RFC Seraing
0 - 1
Charleroi [10]
+3/4 0 - 0
ESTA 23:15 FT
[8] Tallinna Kalev
2 - 5
Tammeka Tartu [7]
0 - 1
TNKA 23:15 FT
[8] Kayserispor
1 - 0
Istanbulspor AS [15]
-1 1 - 0
TNKB 23:15 FT
[13] Rizespor
1 - 1
Keciorengucu [3]
-3/4 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  PAOK
3 - 1
Volos NFC  
1 - 0
ANHA 23:30 FT
[9] Brentford
4 - 0
Man Utd [5]
+3/4 4 - 0
ITA 23:30 FT
[5] AC Milan
4 - 2
Udinese [3]
-1 1/4 2 - 2
- 23:30 FT
[20] Sampdoria
0 - 2
Atalanta [2]
+3/4 0 - 1
DUA 23:30 FT
[14] Schalke 04
2 - 2
M.gladbach [6]
+1/4 1 - 0
ARMA 23:30 FT
[3] Urartu 1
0 - 1
Van Yerevan [5]
-1/2 0 - 1
AZEA 23:30 FT
[7] Səbail FK
0 - 1
Turan Tovuz [5]
-1/4 0 - 0
CROA 23:30 FT
[10] HNK Gorica
3 - 2
Lok. Zagreb [8]
+0 0 - 1
HLA 23:45 FT
[13] Go Ahead Eagles 1
2 - 5
PSV Eindhoven [1]
+1 1 - 3
WALA 23:45 FT
[11] Pontypridd Town
0 - 1
Flint Town Utd [8]
+0 0 - 1
WC20W 00:00 FT
[B-3] Đức U20 Nữ (T)
3 - 0
New Zealand U20 Nữ [B-4]
-1 3/4 0 - 0
TBNA 00:00 FT
[18] Valladolid
0 - 3
Villarreal [6]
+1/4 0 - 0
TBNB 00:00 FT
[19] Mirandes
1 - 1
Sporting Gijon [6]
+0 1 - 1
PHB 00:00 FT
[18] Nimes
1 - 0
Rodez [17]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[16] Annecy FC
0 - 1
Stade Lavallois [14]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[8] SC Bastia
3 - 0
Grenoble [9]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[3] Bordeaux
1 - 0
Niort [20]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Dijon
2 - 2
Caen [6]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[2] Le Havre
1 - 1
Pau FC [15]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[10] Metz
2 - 0
Valenciennes [7]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[1] Sochaux
0 - 1
Amiens [4] 1
-1/2 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[6] Casa Pia AC (T)
0 - 1
Benfica [1] 1
+1 1/2 0 - 0
NGA 00:00 FT
[7] Din. Moscow
0 - 0
Krasnodar [4]
-3/4 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi
3 - 1
Sioni Bolnisi [8]
0 - 0
LUXA 00:00 FT
[9] UT Petange 1
2 - 3
Fola Esch [13] 1
2 - 1
MDVA 00:00 FT
[7] Zimbru
0 - 3
FC Balti [4]
0 - 1
SRBA 00:00 FT
[12] FK Napredak
0 - 0
Backa Topola [3]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[8] FK Kolubara
2 - 2
FK Vojvodina [4]
+1 1/4 1 - 0
CZEA 00:00 FT
[7] Hradec Kralove 1
1 - 2
Vik.Plzen [1]
+1/4 1 - 1
BRAU20 00:00 FT
  Sao Paulo/SP U20 1
3 - 1
Atletico/PR U20  
1 - 0
ARGB 00:10 FT
[36] Sacachispas
1 - 1
Belgrano [1]
+3/4 0 - 0
CHIA 00:15 FT
[5] Audax Italiano
1 - 0
Everton CD [10]
-1/4 0 - 0
AUTA 00:30 FT
[2] Sturm Graz
4 - 0
SCR Altach [12]
-1 1/4 1 - 0
HLA 01:00 FT
[18] Emmen
1 - 1
RKC Waalwijk [8]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[9] Utrecht
0 - 0
Cambuur [17]
-1 0 - 0
POLA 01:00 FT
[3] Pogon Szczecin
2 - 2
Wisla Plock [4]
-1/2 1 - 0
POLB 01:00 FT
[15] Odra Opole
1 - 1
Resovia [17]
+0 1 - 1
BULA 01:00 FT
[10] Beroe
1 - 1
Botev Plovdiv [13]
+0 0 - 0
BIB 01:00 FT
[9] Club Brugge II
2 - 2
Standard Liege II [6]
2 - 2
AUTB 01:00 FT
[15] Rapid Wien II
2 - 2
SKU Amstetten [1]
+0 1 - 0
ARGB 01:00 FT
[14] Deportivo Maipu
2 - 1
Temperley [27]
-3/4 2 - 1
- 01:00 FT
[20] Quilmes
1 - 0
Flandria [33]
-
NPA 01:00 FT
[6] Amazulu
2 - 1
Cape Town City [12] 1
-1/4 1 - 1
HUNA 01:15 FT
[10] Ujpest
1 - 1
Zalaegerzseg [6] 1
-1/2 0 - 1
SLOA 01:15 FT
[3] Koper
5 - 0
NK Radomlje [8]
-1/4 2 - 0
PERA 01:15 FT
[12] Carlos A. Mannucci
3 - 2
Uni.San Martin [17]
-1 1 - 2
DUB 01:30 FT
[3] Darmstadt
4 - 0
Hansa Rostock [9]
-1 2 - 0
TSA 01:30 FT
[3] St. Gallen
4 - 1
Luzern [6]
-1/4 1 - 0
JORA 01:30 FT
[5] Al Aqaba SC
2 - 0
Jazeera Amman [11]
+0 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[14] Defensa YJ
0 - 0
Tigre [9]
+1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[23] Rosario Central 1
3 - 1
Barracas Central [15]
-1/4 1 - 1
URUA 01:30 FT
[11] CA Rentistas
0 - 1
Danubio [6]
+1/4 0 - 1
ITA 01:45 FT
[18] Monza
1 - 2
Torino [9]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[15] Lecce
1 - 2
Inter Milan [7]
+1 1/2 0 - 1
ITB 01:45 FT
[19] Como
1 - 1
Cagliari [6]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[12] Cittadella
4 - 3
Pisa [20]
-1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[14] Palermo
2 - 0
Perugia [17] 1
-1/4 1 - 0
BIA 01:45 FT
[6] Union Saint-Gilloise
2 - 1
Kortrijk [14]
-1 1/2 1 - 0
RMNA 01:45 FT
[6] Petrolul Ploiesti
1 - 0
Rapid Bucuresti [2]
+0 1 - 0
SRBA 01:45 FT
[1] Crvena Zvezda
4 - 0
FK Vozdovac [7]
2 - 0
TNKA 01:45 FT
[1] Adana Demirspor
3 - 0
Sivasspor [17]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[2] Galatasaray
0 - 1
Giresunspor [12]
-1 1/4 0 - 0
TNKB 01:45 FT
[1] Eyupspor
1 - 0
Denizlispor [19]
-1 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[14] Genclerbirligi
3 - 3
Altinordu SK [16]
-1/4 3 - 3
TBNA 02:00 FT
[2] Barcelona 1
0 - 0
Rayo Vallecano [12]
-1 3/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[20] Leganes
1 - 2
Alaves [2]
-1/4 0 - 1
PHA 02:00 FT
[1] PSG
5 - 2
Montpellier [9]
-3 1/4 2 - 0
HLA 02:00 FT
[4] Feyenoord
0 - 0
Heerenveen [6]
-1 1/2 0 - 0
BIHA 02:00 FT
[3] Zeljeznicar
4 - 2
FK Tuzla City [4]
1 - 0
BRB 02:00 FT
[6] SC Recife/PE (T)
4 - 0
CSA/AL [16]
-1/2 3 - 0
BLVA 02:00 FT
[A-6] Real Santa Cruz
1 - 2
Bolivar [B-1]
+1/2 1 - 0
CROA 02:05 FT
[1] Dinamo Zagreb
4 - 1
Hajduk Split [2]
-1/2 0 - 1
BDNA 02:30 FT
[8] Sporting Lisbon
3 - 0
Rio Ave [13]
-1 3/4 1 - 0
BRAA 02:30 FT
[12] Goias/GO 1
1 - 1
Avai/SC [18]
-1/2 0 - 1
BRB 02:30 FT
[1] Cruzeiro/MG (T)
1 - 1
Chapecoense [15]
-3/4 0 - 1
CHIA 02:45 FT
[2] Curico Unido
3 - 1
Univ. de Chile [13]
-1/2 1 - 0
WC20W 03:00 FT
[A-2] Brazil U20 Nữ (T)
2 - 0
Australia U20 Nữ [A-3]
-1 2 - 0
COLB 03:00 FT
[3] Dep.Quindio
1 - 0
Fortaleza [2]
0 - 0
- 03:00 FT
[8] Bogota FC
1 - 0
Barranquilla [13]
1 - 0
- 03:00 FT
[7] Llaneros FC
1 - 0
Boca Juniors Cali [15]
0 - 0
ECUA 03:00 FT
[2] Independiente JT
2 - 0
Gualaceo SC [13]
-1 1/2 1 - 0
COLA 03:15 FT
[20] Cortulua
0 - 2
Alianza Petrolera [16]
-1/2 0 - 2
PARA 03:30 FT
[3] Libertad
4 - 1
Sol de America [7]
-1 1/4 1 - 1
PERA 03:30 FT
[19] Ayacucho FC
1 - 2
AD Tarma [15]
-3/4 1 - 0
TBNB 04:00 FT
[1] Las Palmas
0 - 0
Zaragoza [17]
-1/2 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[26] Lanus
1 - 1
Independiente [18]
+0 1 - 0
VENA 04:00 FT
[5] Dep.Guaira
2 - 0
Caracas [11]
-1/4 0 - 0
ARGB 04:10 FT
[2] Instituto
1 - 1
Deportivo Riestra [12]
-1/2 1 - 0
BLVA 04:15 FT
[A-2] The Strongest
1 - 1
CA Palmaflor [A-1]
-1 3/4 0 - 0
BRB 04:30 FT
[17] Guarani/SP
1 - 0
Nautico/PE [20]
-1/2 0 - 0
URUA 04:30 FT
[5] CA Penarol
2 - 0
Albion FC (URU) [16] 1
-1 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[4] Corinthians/SP
0 - 1
Palmeiras/SP [1]
+1/4 0 - 0
USAA 05:00 FT
[Dong-3] New York RB
0 - 1
Orlando City [Dong-6]
-3/4 0 - 1
MEXA 05:00 FT
[9] Club Leon
0 - 3
Mazatlan FC [13]
-1 0 - 3
CHIB 05:15 FT
[17] CCDA Fernandez Vial
2 - 3
U.Concepcion [8]
1 - 2
COLA 05:30 FT
[9] Santa Fe
2 - 1
Deportes Tolima [15]
-1/4 0 - 0
ECUA 05:30 FT
[16] 9 de Octubre 1
1 - 2
SD Aucas [1]
+0 0 - 1
WC20W 06:00 FT
[B-2] Mexico U20 Nữ (T)
0 - 0
Colombia U20 Nữ [B-1]
+0 0 - 0
PARA 06:00 FT
[5] Guairena FC
2 - 1
12 de Octubre [12]
-3/4 0 - 1
USB 06:00 FT
[A-10] Hartford Athletic
2 - 1
Indy Eleven [A-8]
-1/2 2 - 1
- 06:00 FT
[A-4] Pittsburgh R.
0 - 2
Memphis 901 [A-2]
-1/4 0 - 1
VENA 06:15 FT
[7] Puerto Cabello
4 - 2
Mineros Guayana [13]
-1/4 2 - 1
ARGA 06:30 FT
[7] River Plate
4 - 1
Newells Old Boys [11]
-1 1/4 2 - 0
BRAA 06:30 FT
[17] Cuiaba/MT
1 - 0
Juventude/RS [20]
-1/2 1 - 0
BRB 06:30 FT
[12] CRB/AL 1
2 - 0
Gremio/RS [2]
+1/2 2 - 0
BLVA 06:30 FT
[A-5] CD Guabira
1 - 1
Inde. Petrolero [B-7]
-3/4 1 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-5] Cincinnati
2 - 2
Atlanta United [Dong-9]
-1/2 2 - 1
- 06:30 FT
[Dong-10] New England
1 - 0
D.C. Utd [Dong-14]
-3/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-13] Toronto
3 - 1
Portland Timbers [Tay-6]
-1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
4 - 1
Chicago Fire [Dong-12]
-1/2 2 - 0
USB 06:30 FT
[A-1] Louisville City
1 - 0
Tampa Bay Rowdies [A-3]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[A-13] Atlanta United II 1
0 - 2
Miami FC [A-6]
+3/4 0 - 1
- 06:30 FT
[A-7] Detroit City FC
1 - 1
Oakland Roots [B-8]
-1/4 0 - 0
BRAA 07:00 FT
[11] Botafogo/RJ 1
0 - 0
Atletico/GO [19]
-1/2 0 - 0
PERA 07:00 FT
[9] Universitario 1
2 - 0
Binacional [6]
-1 1 - 0
USAA 07:00 FT
[Dong-8] Inter Miami
3 - 2
New York City [Dong-4]
+0 1 - 2
USB 07:00 FT
[A-5] Birmingham Legion
1 - 0
San Diego Loyal [B-2]
-1/2 1 - 0
USW 07:00 FT
[6] NC Courage (W)
3 - 4
Kansas City Nữ [3]
2 - 2
CRCA 07:00 FT
[B-6] Santos Guapiles
2 - 1
Alajuelense [A-2]
+3/4 2 - 1
MEXA 07:05 FT
[16] Pumas UNAM
0 - 3
Club America [1]
+1/4 0 - 1
CHIA 07:30 FT
[12] U. La Calera 1
1 - 1
Antofagasta [15]
-3/4 1 - 0
COLA 07:45 FT
[12] Junior Barranquilla
4 - 2
Inde.Medellin [8]
-3/4 2 - 0
ECUA 08:00 FT
[6] Barcelona SC
0 - 0
Catolica Quito [4]
-1/2 0 - 0
USAA 08:00 FT
[Tay-11] Colorado Rapids
1 - 1
Columbus Crew [Dong-7]
-1/2 1 - 1
- 08:00 FT
[Tay-3] Dallas
4 - 1
San Jose EQ [Tay-14]
-3/4 3 - 0
- 08:00 FT
[Tay-13] Houston Dynamo
2 - 3
CF Montreal [Dong-2]
+0 2 - 2
- 08:00 FT
[Tay-2] Austin FC
4 - 3
Sporting Kansas [Tay-12]
-3/4 1 - 3
USB 08:00 FT
[B-1] SA Scorpions
2 - 0
Las Vegas Lights [B-10]
-1 1/2 2 - 0
WC20W 09:00 FT
[A-4] Costa Rica U20 Nữ
0 - 5
T.B.Nha U20 Nữ [A-1]
+3 0 - 2
USAA 09:00 FT
[Tay-5] LA Galaxy
5 - 2
Vancouver WC [Tay-10]
-1 4 - 1
USB 09:00 FT
[B-9] Monterey Bay FC
1 - 0
Sacramento [B-4]
+1/4 1 - 0
MEXA 09:05 FT
[8] Chivas Guad. 1
1 - 1
Atlas [17]
-1/4 0 - 0
USAA 09:30 FT
[Tay-1] Los Angeles FC
5 - 0
Charlotte FC [Dong-11]
-1 1/2 0 - 0
USW 09:30 FT
[4] San Diego Wave Nữ
0 - 1
Orlando Pride Nữ [9]
0 - 1
NHATA 17:00 Hoãn
[7] FC Tokyo
-
Cerezo Osaka [4]
-
FIN3 21:00 Hoãn
  MuSa Pori
-
Hameenlinna  
-
DUC4BA 22:00 Hoãn
[9] V. Aschaffenburg
-
Nurnberg II [4]
-
BIHA 22:00 Hoãn
[7] Zrinjski
-
Siroki Brijeg [2]
-
 
« 13 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: