x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[3] Qingdao Hainiu (T)
5 - 1
Heilongjiang Ice City [11]
-1 1/2 2 - 0
GHW 15:00 FT
  Romania U17 Nữ
2 - 0
Bosnia & Herz U17 Nữ  
1 - 0
NGAU21 15:00 FT
  Ural U21
0 - 1
Strogino Moscow U21  
0 - 0
AFF16 15:30 FT
[B-1] Thái Lan U16
3 - 0
Myanmar U16 [C-1]
0 - 0
IDNA 15:30 FT
[18] Persik Kediri
1 - 2
Borneo FC [6]
+0 0 - 0
VNB 15:30 FT
[11] Đăk Lăk
0 - 0
Phố Hiến [3]
+1/2 0 - 0
CZEU19 16:00 FT
[2] Slavia Praha U19
3 - 0
Pribram U19 [16]
3 - 0
- 16:00 FT
[6] Brno U19 1
3 - 3
Zlin U19 [4]
-1/2 3 - 2
AUSVPL 16:30 FT
[9] Melb. Knights
1 - 1
Altona City [11]
-1/4 0 - 0
GHU23 17:00 FT
  Azerbaijan U23 (T)
2 - 2
Ma Rốc U23  
+3/4 1 - 1
NGAU21 17:00 FT
  Khimki U21
1 - 2
Akhmat Gr. U21  
1 - 1
HQ3 17:00 FT
[1] Changwon City
2 - 0
Cheonan City [10]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[14] Mokpo City
0 - 2
Siheung Citizen [5]
+0 0 - 1
VNB 17:00 FT
[5] ĐT Long An
2 - 1
Cần Thơ [9]
-1/4 0 - 0
GHU23 17:30 FT
  Cameroon U23 (T)
0 - 2
Senegal U23  
+1/4 0 - 1
NGAU21 18:00 FT
  Torpedo Moscow U21
2 - 5
Spartak Mos. U21  
2 - 1
- 18:00 FT
  Orenburg U21
0 - 1
ORS 5 U21  
0 - 1
VNA 18:00 FT
[8] Thanh Hóa
2 - 0
HL Hà Tĩnh [11]
-1/4 1 - 0
VNB 18:00 FT
[6] Bà Rịa Vũng Tàu
0 - 1
Quảng Nam [4]
+1/4 0 - 1
TQA 18:30 FT
[1] Wuhan Three T.
5 - 1
Beijing Guoan [9]
-1 3/4 2 - 1
TQB 18:30 FT
[13] Shanghai Jiading (T)
3 - 1
Zibo Cuju [10]
-1 3/4 1 - 0
SINA 18:45 FT
[7] Balestier Kh.
6 - 1
Hougang Utd [6]
3 - 1
NGAU21 19:00 FT
  Zenit U21
2 - 0
Nizhny Nov U21  
2 - 0
TQA 19:00 FT
[14] Cangzhou Mighty Lions (T)
0 - 2
Shandong Taishan [2]
+1 1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[16] Guangzhou FC (T)
1 - 2
Chengdu Rongcheng [8]
+1/2 1 - 0
THAA 19:00 FT
[2] Bangkok Utd
2 - 0
Khonkaen Utd [11]
-1 3/4 1 - 0
VNA 19:15 FT
[12] TP.HCM
1 - 2
Bình Định [2]
-1/4 1 - 0
AFF16 20:00 FT
[A-1] Indonesia U16
1 - 0
Việt Nam U16 [A-2]
1 - 0
GHU19 20:00 FT
  Afghanistan U19 (T)
1 - 1
Uzbekistan U19  
+2 1 - 1
ARMA 20:00 FT
[6] Lernayin Artsakh
0 - 1
Alashkert [1]
+1 0 - 0
NGAU21 21:00 FT
  CSKA Mos. U21
0 - 0
Kryliya Sov. U21  
0 - 0
UZBA 21:00 FT
[7] Metallurg Bekabad
0 - 2
Nasaf Qarshi [1]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Neftchi 1
0 - 2
Pakhtakor [3]
+3/4 0 - 1
OMASC 21:05 FT
  Al Seeb (T)
2 - 0
Al Nahda (OMA)  
0 - 0
IRNA 21:30 FT
[9] Peykan
1 - 0
Malavan Bandar [16]
1 - 0
GHU23 22:00 FT
  T.N.Kỳ U23
1 - 1
Algeria U23  
-1/2 1 - 1
NGAU21 22:00 FT
  Krasnodar U21
2 - 1
Rostov U21  
2 - 1
ARMA 22:00 FT
[9] BKMA Yerevan
2 - 2
FC Noah [10]
+0 1 - 1
AZEA 22:00 FT
[6] Zire IK
1 - 3
Sabah FK [2]
+1/4 1 - 2
BLRA 22:00 FT
[6] Torpedo Zhodino
4 - 0
Energetik-BGU [1]
+0 1 - 0
LITA 22:00 FT
[2] Hegelmann Litauen
5 - 0
Dziugas FC [9]
-2 2 - 0
FINA 22:00 FT
[4] Haka
3 - 2
AC Oulu [5]
-1 1 - 1
CZEB 22:00 FT
[3] Pribram
1 - 1
MFk Karvina [8]
+1/4 0 - 1
JORA 22:00 FT
[6] Sahab (T)
2 - 2
Wehdat Amman [2]
+1 1 - 2
BIHA 22:30 FT
[12] Leotar Trebinje
1 - 0
Velez Mostar [8]
1 - 0
BULA 22:30 FT
[6] Cherno More
1 - 0
Pirin Blagoevgrad [14]
-1 1/2 1 - 0
FINB 22:30 FT
[1] KTP Kotka
1 - 0
SJK Akatemia [8]
-1 1 - 0
- 22:30 FT
[6] JaPS
0 - 1
PEPO [10]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[2] TPS Turku
1 - 0
MP Mikkeli [7]
-1 1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[5] Gnistan
2 - 2
Jaro [3]
+1/2 2 - 0
IRNA 22:30 FT
[3] Esteghlal Tehran
0 - 2
Sepahan [4]
0 - 0
- 22:30 FT
[14] Aluminium Arak
0 - 1
Havadar SC [13]
0 - 1
GHU19 22:59 FT
  Tajikistan U19
0 - 4
Iran U19  
0 - 3
DUC4BA 22:59 FT
[13] FC Pipinsried
3 - 0
TSV 1896 Rain [18]
-1/4 2 - 0
NGAU21 22:59 FT
  Din. Moscow U21
2 - 0
FK Sochi U21  
1 - 0
- 22:59 FT
  Lok. Moscow U21
1 - 0
Kuban U21  
1 - 0
POLA 22:59 FT
[17] Miedz Legnica
0 - 1
Zaglebie Lubin [11]
+1/4 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[2] Levadia T.
3 - 0
Vaprus Parnu [10]
-3 1/4 2 - 0
SRBA 22:59 FT
[10] Radnicki Nis
1 - 3
FK Novi Pazar [6]
-3/4 0 - 1
IRNA 22:59 FT
[8] Naft M. Soleyman
3 - 2
Mes Kerman [12]
2 - 2
- 22:59 FT
[11] Nassaji Mazandaran
1 - 1
Mes Rafsanjan [7]
0 - 0
AUTB 23:10 FT
[10] Dornbirn
0 - 1
Horn [2]
+1/2 0 - 0
- 23:10 FT
[14] Liefering
1 - 1
First Vienna [4]
+0 0 - 1
- 23:10 FT
[5] Floridsdorfer AC
2 - 1
Vorwarts Steyr [13]
-3/4 2 - 0
- 23:10 FT
[3] St.Polten 2
2 - 5
Sturm Graz II [11]
-1/2 1 - 1
- 23:10 FT
[7] Admira
3 - 2
Austria Wien II [12]
-1 2 - 1
DUC4BA 23:15 FT
[11] Ansbach
1 - 1
Hankofen-Hailing [8]
-1/4 1 - 0
DUB 23:30 FT
[7] Kaiserslautern 1
0 - 1
Paderborn 07 [2]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[13] Nurnberg
0 - 3
Heidenheim [5]
-1/2 0 - 1
NGA 23:30 FT
[13] Fakel
0 - 0
Ural S.r. [15]
-1/2 0 - 0
DENB 23:30 FT
[9] Fremad Amager
0 - 0
Naestved BK [4]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[8] Hobro I.K.
0 - 3
Sonderjyske [3]
+3/4 0 - 2
- 23:30 FT
[10] Fredericia
0 - 1
Vejle [1]
+1/2 0 - 1
DUC3 00:00 FT
[16] Hallescher
2 - 0
Oldenburg 1897 [10]
+1/4 0 - 0
DUC4B 00:00 FT
[6] Hannover II
0 - 3
Weiche Flensburg [3]
+1/4 0 - 1
DUC4BA 00:00 FT
[16] Illertissen
1 - 5
Augsburg II [19]
-1/4 1 - 3
- 00:00 FT
[14] Buchbach
2 - 0
Heimstetten [17]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[9] V. Aschaffenburg
0 - 0
Greuther Furth II [15]
-1/2 0 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[9] Hertha Berlin II
0 - 1
Babelsberg [3]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[14] Viktoria Berlin
2 - 2
Lok.Leipzig [6]
+0 1 - 2
DUC4N 00:00 FT
[9] Offenbach
5 - 2
Hoffenheim II [11]
-3/4 2 - 1
DUC4T 00:00 FT
  Wiedenbruck
5 - 0
RW Ahlen  
-1/4 2 - 0
BDNB 00:00 FT
[3] Tondela
1 - 1
Benfica B [9] 1
-1/2 1 - 1
BLRA 00:00 FT
[8] Neman Grodno
1 - 0
FK Slutsk [12]
0 - 0
NORA 00:00 FT
[14] Sandefjord 1
2 - 5
Rosenborg [3]
+1 2 - 2
- 00:00 FT
[11] Sarpsborg
1 - 4
Bodo Glimt [4]
+1/2 0 - 2
DENA 00:00 FT
[6] AC Horsens
3 - 3
Midtjylland [7]
+3/4 0 - 3
DUC4T 00:30 FT
  FC Koln II
4 - 1
Oberhausen  
+0 2 - 1
PH3 00:30 FT
[14] SO Cholet
1 - 3
Avranches [1]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[17] Stade Briochin
2 - 2
Red Star 93 [8]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[16] FC Bastia-Borgo
1 - 0
Le Puy Foot [13]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[3] Dunkerque
3 - 0
Le Mans [12]
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[2] Concarneau
1 - 1
Orleans [9]
-1/2 1 - 1
- 00:30 FT
[6] Versailles
2 - 1
FC Martigues [7]
-1/2 1 - 1
- 00:30 FT
[10] Villefranche
1 - 1
Sedan [18] 1
-3/4 1 - 1
- 00:30 FT
[4] Chateauroux
0 - 0
Paris 13 Atletico [15]
-1/2 0 - 0
CYPSC 00:30 FT
  Apollon Limassol (T) 1
2 - 0
Omonia Nicosia  
+0 1 - 0
TSB 00:30 FT
[10] Neuchatel Xamax
0 - 1
Lausanne Sports [2]
+3/4 0 - 1
- 00:30 FT
[4] Yverdon 1
1 - 3
Wil 1900 [1]
-1/2 0 - 3
JORA 00:30 FT
[12] Sareeh (T)
0 - 0
Ramtha [7]
+0 0 - 0
NPA 00:30 FT
[13] Maritzburg Utd
0 - 0
Moroka Swallows [14]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[3] Richards Bay
1 - 0
Sekhukhune Utd [15]
-1/4
HLA 01:00 FT
[10] SBV Excelsior
3 - 1
Vitesse Arnhem [14] 1
+3/4 2 - 1
HLB 01:00 FT
[19] De Graafschap
1 - 2
VVV Venlo [8]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[14] Telstar
0 - 5
Zwolle [1]
+3/4 0 - 3
- 01:00 FT
[11] Almere City
3 - 0
TOP Oss [15]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Eindhoven
2 - 1
Willem II [5]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[17] Helmond Sport
1 - 3
AZ Alkmaar U21 [9]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[4] Roda JC
1 - 0
Ajax U21 [10]
-3/4 0 - 0
BULA 01:00 FT
[15] Hebar Pazardzhik (T)
0 - 3
Slavia Sofia [8]
+1/2 0 - 1
BIB 01:00 FT
[8] Excelsior Virton
1 - 1
RWD Molenbeek [7]
+1 0 - 0
- 01:00 FT
[12] Dender 1
1 - 4
Lommel [4]
+0 1 - 2
CROA 01:00 FT
[7] Sibenik
0 - 0
Istra 1961 [6]
-1/4 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[9] Debreceni
1 - 1
Vasas Budapest [11] 1
-1/4 0 - 1
TNKA 01:00 FT
[7] Trabzonspor
1 - 0
Hatayspor [19]
-1 1/4 0 - 0
TNKB 01:00 FT
[15] Altay
0 - 2
Samsunspor [6]
+1/2 0 - 1
EGYC 01:00 FT
  ENPPI Cairo
2 - 2
NBE SC  
+0 2 - 2
SLOA 01:15 FT
[2] CM Celje
1 - 0
NK Bravo [7]
-3/4 1 - 0
TSB 01:15 FT
[5] Bellinzona
0 - 4
Aarau [3]
+1/4 0 - 1
DUA 01:30 FT
[3] Freiburg 1
1 - 3
B.Dortmund [2] 3
+1/4 1 - 0
POLA 01:30 FT
[5] Widzew Lodz
1 - 2
Legia Wars. [1]
+1/4 0 - 2
POLB 01:30 FT
[9] Katowice
0 - 0
Sandecja [18]
-1/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[10] Arges Pitesti
0 - 2
FC U Craiova 1948 [9]
+1/4 0 - 1
SVKA 01:30 FT
[8] Skalica
1 - 1
Zelez. Podbrezova [2]
+0 0 - 1
AUTB 01:30 FT
[8] Blau Weiss Linz
1 - 1
Grazer AK [6]
-1 1 - 0
URUA 01:30 FT
[4] Boston River
1 - 2
CA River Plate (URU) [8]
+0 1 - 0
ITB 01:45 FT
[8] Parma
2 - 2
Bari [4]
-1/2 2 - 2
SCOB 01:45 FT
[5] Dundee
4 - 2
Arbroath [10]
-1/2 1 - 0
NIRA 01:45 FT
[5] Larne
0 - 0
Glentoran [1]
-1/4 0 - 0
BIA 01:45 FT
[13] Oostende
1 - 3
Gent [7]
+3/4 1 - 2
IREA 01:45 FT
[8] Drogheda Utd
3 - 1
Shelbourne [7]
+1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[2] Derry City
0 - 0
Shamrock Rovers [1]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Bohemians
0 - 1
Dundalk [4]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[9] UC Dublin 1
2 - 1
Finn Harps [10]
+1/4 1 - 1
IREB 01:45 FT
[1] Cork City
0 - 2
Treaty United [5]
-1 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[7] Bray Wanderers
0 - 3
Longford Town [4]
+1/2 0 - 2
- 01:45 FT
[3] Waterford Utd
2 - 1
Galway [2]
-1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[6] Wexford Youths
2 - 2
Cobh Ramblers [8]
-1 1/2 0 - 0
WALA 01:45 FT
[12] Airbus UK
1 - 2
Aberystwyth [9]
+0 0 - 1
ANHB 02:00 FT
[10] Watford 1 1
1 - 0
Burnley [4] 1
-1/4 1 - 0
TBNA 02:00 FT
[5] Osasuna 5
2 - 1
Sevilla [15] 3
+0 1 - 1
TBNB 02:00 FT
[11] Levante
0 - 0
Huesca [12]
-1 0 - 0
PHA 02:00 FT
[15] Nantes 1
1 - 1
Lille [7] 4
+1/4 1 - 0
DENA 02:00 FT
[9] Kobenhavn
1 - 3
Randers [1]
-1 1/4 0 - 0
CHIB 02:00 FT
[2] CD Magallanes
0 - 1
San. Wanderers [7]
0 - 0
BDNA 02:15 FT
[16] Famalicao
0 - 3
Braga [2]
+1/2 0 - 2
ICEB 02:15 FT
[3] Grotta
4 - 2
Afturelding [8]
+0 0 - 1
- 02:15 FT
[11] Knat. Vesturbaejar
1 - 4
Fjolnir [4]
+1 0 - 2
VENA 04:00 FT
[10] Portuguesa
0 - 0
Dep.Lara [12]
+0 0 - 0
ARGB 04:35 FT
[29] Atletico Rafaela
1 - 2
Estudiantes BsAs [6]
-1/4 0 - 1
ARGA 05:00 FT
[10] CA Platense
3 - 1
Banfield [22]
+0 0 - 1
- 05:00 FT
[4] CA Huracan
4 - 1
Sarmiento Junin [13]
-3/4 2 - 1
BRB 05:00 FT
[13] Vila Nova/GO
0 - 0
Londrina/PR [6]
-1/4 0 - 0
URUA 05:00 FT
[12] Plaza Colonia
2 - 0
Cerro Largo [14]
+0 1 - 0
USB 06:00 FT
[A-14] New York RB II 1
1 - 3
Ch. Battery [A-12]
+0 0 - 2
VENA 06:15 FT
[2] Metropolitano
2 - 0
Estu.Merida [9]
-3/4 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[14] Mushuc Runa
1 - 1
Orense SC [8]
+0 1 - 0
ARGA 07:30 FT
[12] Patronato Parana
3 - 2
San Lorenzo [16]
+0 1 - 1
BRB 07:30 FT
[18] Brusque FC/SC
2 - 1
Ponte Preta/SP [9]
-1/4 1 - 0
- 07:30 FT
[3] Bahia/BA 1
2 - 0
Ituano/SP [7]
-3/4 0 - 0
CHIA 07:30 FT
[16] Coquimbo Unido
3 - 1
Cobresal [9]
-1/4 1 - 0
USW 07:30 FT
[5] Houston Dash Nữ
0 - 0
Racing Louisville Nữ [10]
0 - 0
COLA 07:40 FT
[13] Atl. Bucaramanga 1
1 - 0
Union Magdalena [4]
-1/2 1 - 0
USB 08:00 FT
[B-3] Colorado Springs
4 - 4
El Paso Locomotive [B-5]
-1/2 3 - 0
- 09:00 FT
[B-13] Orange County SC
2 - 1
Phoenix Rising [B-11]
+0 1 - 1
MEXA 09:00 FT
[11] Necaxa
1 - 2
Monterrey [2]
+1/4 1 - 0
CRCA 09:00 FT
[A-1] Herediano
4 - 2
Sporting (CRC) [A-4]
-3/4 1 - 2
MEXA 09:05 FT
[15] Club Tijuana
3 - 3
Puebla [7]
-1/4 1 - 1
 
« 12 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: