x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHU18 15:30 FT
  Italia U18
3 - 0
Albania U18  
2 - 0
GHU19 15:30 FT
  Myanmar U19
3 - 7
Thái Lan U19  
3 - 5
- 18:30 FT
  Việt Nam U19
1 - 1
Malaysia U19  
1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
TQA 19:00 FT
[18] Hebei CFFC (T)
3 - 4
Tianjin Tigers [10]
+1 1/4 1 - 1
C3 20:30 FT
  FK Kyzylzhar
0 - 0
Apoel FC  
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Tobol Kostanay 1
1 - 1
Zrinjski  
-1/4 0 - 1
NGAU21 21:00 FT
  Fakel U21
1 - 2
Chertanovo U21  
0 - 0
UZBA 21:00 FT
[14] Dinamo Samarkand
1 - 2
Sogdiana Jizzakh [5]
+1 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Olympic FK
1 - 1
Kokand-1912 [12]
-1/4 1 - 1
QATA 21:30 FT
[5] Ahli Doha
1 - 1
Al Duhail SC [3]
+1 1/4 0 - 0
JORA 22:00 FT
[3] Sheikh Hussein
2 - 1
Ma'an SC [11]
-1 1 - 0
UZBA 22:00 FT
[2] Navbahor
2 - 0
Surkhon Termiz [13]
-1 1/4 1 - 0
FIN3 22:30 FT
  GBK Kokkola 1
2 - 0
VIFK Vaasa  
+3/4 0 - 0
C2 22:59 FT
[C-4] Helsinki
1 - 0
Maribor  
-1/2 0 - 0
C3 22:59 FT
  Rakow Czestochowa
1 - 0
Spartak Trnava  
-1 1/4 0 - 0
GHW 22:59 FT
  Bosnia & Herz U19 Nữ
2 - 1
Romania U19 Nữ  
0 - 1
ARMA 22:59 FT
[7] Ararat Y
0 - 2
Ararat-Armenia [2]
+1/4 0 - 2
POLB 22:59 FT
[6] Nieciecza
3 - 1
Chrobry Glogow [8]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[14] Chojniczanka
1 - 1
Stal Rzeszow [5]
+0 1 - 1
DENB 22:59 FT
[10] Hillerod 1
0 - 2
HB Koge [7]
+3/4 0 - 1
EGYA 23:30 FT
[13] Ismaily SC
1 - 0
Ittihad Alexandria [12]
-1/4 0 - 0
QATA 23:40 FT
[1] Al Arabi (QAT) 1
2 - 1
Al Rayyan [12]
-1 1 - 0
WC20W 00:00 FT
[D-4] Ghana U20 Nữ (T) 1
0 - 3
Mỹ U20 Nữ [D-3]
+2 1/4 0 - 2
C2 00:00 FT
  Slovacko
1 - 1
Fenerbahce [B-1]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[A-4] Zurich
3 - 0
Linfield  
-1 3/4 2 - 0
C3 00:00 FT
[F-2] Djurgardens
3 - 1
Sepsi OSK  
-3/4 2 - 1
- 00:00 FT
  Konyaspor
2 - 4
Vaduz(LIE) [E-4]
-1 3/4 1 - 2
- 00:00 FT
  Petrocub (T)
1 - 2
MOL Fehervar FC  
+3/4 1 - 2
- 00:00 FT
[G-4] CFR Cluj
1 - 0
Shakhter Soligo.  
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Twente
4 - 1
Cukaricki Belgrade  
-1 1/2 2 - 1
TD3 00:00 FT
  Haninge/Brand.
1 - 1
Hammarby Talang  
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
  Orebro Syrianska
1 - 0
Motala AIF  
-1/4 0 - 0
C3 00:15 FT
[C-3] Hap. Beer Sheva
3 - 1
Lugano  
-3/4 0 - 0
- 00:15 FT
[H-1] Basel
2 - 1
Brondby  
-3/4 2 - 1
TS 90': 2-1; HP: 0-0; Pen: 3-1
- 00:30 FT
  Antwerpen
2 - 0
Lillestrom  
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
  Universitatea Craiova
3 - 0
Zorya  
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
  Panathinaikos
1 - 1
Slavia Praha [G-1]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[B-3] Steaua Bucuresti
1 - 0
Dunajska Stred  
-3/4 1 - 0
JORA 00:30 FT
[9] Moghayer Al Sarhan 1
1 - 2
Al Salt [8]
+1/4 0 - 1
C3 00:45 FT
[A-1] Istanbul BB
3 - 0
Breidablik  
-1 3/4 1 - 0
C2 01:00 FT
  Dudelange (T)
2 - 2
Malmo [D-4]
+1 1/4 0 - 0
C3 01:00 FT
  Hibernians Paola (T)
1 - 3
Rigas Futbola Skola [A-3]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
  KI Klaksvik
2 - 1
KF Ballkani [G-3]
-1/4 0 - 0
TS 90': 2-1; HP: 0-0; Pen: 3-4
- 01:00 FT
  Sligo Rovers
1 - 0
Viking  
+1 1 - 0
- 01:00 FT
  Shkendija (T)
1 - 1
AIK Solna  
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-3
- 01:00 FT
[B-2] Anderlecht
3 - 0
Paide Linname.  
-3 0 - 0
- 01:00 FT
  Levski Sofia 1
1 - 2
Hamrun Spartans  
-1 3/4 0 - 0
TS 90': 1-2; HP: 0-0; Pen: 1-4
- 01:00 FT
  Aris Salonica
2 - 1
Maccabi TA  
-1/4 0 - 0
ICEC 01:00 FT
  Kordrengir
2 - 4
Hafnarfjordur  
+3/4 2 - 3
C2 01:30 FT
  Slo. Bratislava 1
1 - 1
Olympiakos [G-4]
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 3-4
C3 01:30 FT
[C-2] Lech Poznan
2 - 1
Vikingur Rey.  
-1 1/2 2 - 0
TS 90': 2-1; HP: 2-0
- 01:30 FT
  Rapid Wien
1 - 0
Neftchi Baku  
-1 1/2 0 - 0
TS 90': 1-0; HP: 1-0
POLB 01:30 FT
[1] Ruch Chorzow
1 - 1
Gornik Leczna [16]
-1/2 1 - 0
URUA 01:30 FT
[3] Dep. Maldonado
2 - 1
Sportivo Cerrito [15]
-3/4 1 - 1
C3 01:45 FT
  St. Patrick's (T)
0 - 2
Cska Sofia  
+1/4 0 - 1
C2 02:00 FT
  FK Partizan
2 - 2
AEK Larnaka [B-3]
-1 1 - 0
C3 02:00 FT
  Kisvarda FC
2 - 1
Molde [F-3]
+1/2 2 - 0
- 02:00 FT
  Gil Vicente
4 - 0
Riga FC  
-1 1/4 3 - 0
- 02:00 FT
[E-1] AZ Alkmaar
7 - 0
Dundee Utd  
-1 3/4 5 - 0
- 02:00 FT
  Young Boys
3 - 0
KuPS  
-1 1/4 2 - 0
ANHLC 02:00 FT
  West Brom
1 - 0
Sheffield Utd  
-1/4 0 - 0
WC20W 03:00 FT
[D-1] Nhật Bản U20 Nữ (T)
1 - 0
Hà Lan U20 Nữ [D-2]
-3/4 1 - 0
VENA 04:00 FT
[14] Zulia FC
0 - 0
Monagas [3]
+3/4 0 - 0
CRCA 04:00 FT
[A-6] Guanacasteca 1
1 - 2
Guadalupe FC [A-5]
+1/4 1 - 1
ARGA 05:00 FT
[7] Godoy Cruz
2 - 0
Aldosivi [28]
-1 1/4 1 - 0
BLVA 05:00 FT
[B-5] Univ de Vinto 1
0 - 3
Aurora [A-7]
+1/4 0 - 1
URUA 05:00 FT
[9] Wanderers
2 - 1
CA Fenix [7]
+0 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[7] CD Tapatio
1 - 1
Raya2 [13]
+0 0 - 0
SUD 05:15 FT
[E-1] Internacional/RS 1
0 - 0
Melgar [B-1]
-1 1/4 0 - 0
WC20W 06:00 FT
[C-2] Pháp U20 Nữ (T)
0 - 1
Nigeria U20 Nữ [C-1]
-2 0 - 0
VENA 06:15 FT
[16] Aragua
0 - 1
Zamora Barinas [1]
+1/4 0 - 0
CHIB 07:00 FT
[6] Puerto Montt
1 - 1
Cobreloa [2]
-1/2 0 - 0
MEXB 07:05 FT
[2] Atlante
1 - 0
Morelia [4]
-1/4 0 - 0
BLVA 07:15 FT
[A-8] Univ. De Sucre
0 - 1
Nacional Potosi [A-3]
+0 0 - 0
CHIA 07:15 FT
[6] Univ. Catolica(CHL)
2 - 2
O Higgins [8]
-3/4 1 - 1
LIB 07:30 FT
[C-1] Estudiantes LP
0 - 1
Athletico/PR [B-2]
-1/4 0 - 0
ARGA 07:30 FT
[25] Colon
1 - 1
Arsenal Sarandi [24]
-1/2 1 - 0
- 07:30 FT
[2] Atletico Tucuman
1 - 0
C. Cordoba SdE [22]
-1/2 0 - 0
CRCA 08:00 FT
[B-5] Perez Zeledon 1
2 - 1
Cartagines [B-4]
+0 1 - 0
- 08:00 FT
[A-3] Puntarenas
3 - 1
Municipal Grecia [B-2]
-1/4 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[18] Queretaro
1 - 1
San Luis [12]
+1/4 0 - 0
MEXB 09:00 FT
[15] Correcaminos
0 - 0
Cancun FC [16]
-1/2 0 - 0
WC20W 09:30 FT
[C-4] Canada U20 Nữ (T)
0 - 2
Hàn Quốc U20 Nữ [C-3]
+0 0 - 0
 
« 11 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: