x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 15:00 FT
[4] Shaanxi Changan (T)
1 - 1
Qingdao Y.Island [8]
-1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[2] Nantong Zhiyun (T)
3 - 0
Xinjiang Tianshan [17]
-3 2 - 0
- 15:00 FT
[1] Kunshan FC (T)
1 - 1
Liaoning Shenyang [16]
-2 1 - 0
AFF16 15:30 FT
[B-1] Thái Lan U16
0 - 2
Việt Nam U16 [A-2]
0 - 1
MAPL 16:00 FT
[3] Kelantan
1 - 2
Perak FA [8]
-3/4 1 - 2
AUSC 16:30 FT
  Bentleigh Greens
1 - 2
Sydney FC  
+1 0 - 1
- 16:30 FT
  Modbury Jets
0 - 4
Macarthur FC  
+2 1/4 0 - 2
AUSQSL 16:45 FT
  Brisbane City
1 - 2
Gold Coast Knights  
+1/4 1 - 2
NHATLC 17:00 FT
[A-5] Kawasaki Fro.
2 - 2
Cerezo Osaka [A-2]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A-8] Yokohama FM 1
1 - 2
Sanf Hiroshima [B-1]
-1/4 1 - 2
- 17:00 FT
[D-2] Avispa Fukuoka
1 - 0
Vissel Kobe [A-7]
+0 1 - 0
HQA 17:00 FT
[7] Suwon FC
0 - 1
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/4 0 - 1
GHU23 17:30 FT
  Ma Rốc U23
0 - 2
Arập Xêut U23  
-1/2 0 - 1
- 17:30 FT
  T.N.Kỳ U23
3 - 2
Cameroon U23  
1 - 1
NHATLC 17:30 FT
[A-6] Urawa Red
3 - 0
Nagoya Grampus [B-2]
-1/4 2 - 0
HQA 17:30 FT
[6] Gangwon
1 - 0
Daegu [9]
-1/4 0 - 0
AFCC 18:00 FT
[I-1] Viettel
0 - 0
Kuala Lumpur FA [H-2]
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; PEN: 5-6
SINA 18:45 FT
[2] Alb. Niigata (SIN)
7 - 1
Young Lions [8]
4 - 0
AFF16 20:00 FT
[A-1] Indonesia U16
1 - 1
Myanmar U16 [C-1]
0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 5-4
GHU19 20:00 FT
  Iran U19
2 - 2
Kyrgyzstan U19  
0 - 1
MASL 20:00 FT
[4] Terengganu
1 - 2
Darul Takzim [1]
+1 0 - 1
MAPL 20:00 FT
[7] UiTM FC 1
4 - 1
FAM-MSN [10]
-1 3 - 0
GHU23 21:00 FT
  Senegal U23
1 - 1
Algeria U23  
-1/4 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[6] FK AGMK
4 - 0
Lok. Tashkent [11]
-1/2 2 - 0
TDU21 21:30 FT
  Utsiktens BK U21
2 - 3
Goteborg U21  
2 - 0
QATA 21:30 FT
[4] Al Garrafa
1 - 1
Al Wakra [2]
+1/2 1 - 0
GHW 22:00 FT
  Romania U17 Nữ
2 - 0
Bosnia & Herz U17 Nữ  
1 - 0
TDU21 22:00 FT
  Osters U21
3 - 1
Landskrona U21  
2 - 1
- 22:00 FT
  AFC Eskilstuna U21
4 - 0
Orebro SK U21  
1 - 0
UZBA 22:00 FT
[10] Bunyodkor
1 - 2
Qyzylqum [4]
-1/4 0 - 1
NPA 22:00 FT
[6] Amazulu
2 - 1
SuperSport Utd [8]
-1/4 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  Vaajakoski
0 - 2
Jyvaskyla JK  
+1 1/2 0 - 1
C3 22:59 FT
  Vitoria Guimaraes 1
1 - 0
Hajduk Split  
-1/4 1 - 0
GHU19 22:59 FT
  Tajikistan U19
0 - 3
Uzbekistan U19  
0 - 1
DUC4T 22:59 FT
  Lippstadt
2 - 0
Rodinghausen  
+3/4 1 - 0
POLB 22:59 FT
[10] Podbeskidzie
0 - 1
Skra Czestochowa [13]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[17] Resovia
1 - 3
Arka Gdynia [2]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[12] Zaglebie Sosno
1 - 0
GKS Tychy [11]
-1/4 1 - 0
NORC 22:59 FT
  FK Jerv
2 - 2
Odd Grenland  
+1/2 1 - 2
TD3 23:30 FT
  Tvaakers IF
2 - 1
Qviding  
-1 1/2 1 - 0
EGYA 23:30 FT
[6] Semouha Club
1 - 1
Future FC [4]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[10] Arab Contractors 1
0 - 0
El Gouna [16]
-1/4 0 - 0
QATA 23:40 FT
[11] Sailiya
2 - 1
Shamal [6]
-1/4 1 - 1
WC20W 00:00 FT
[B-3] Đức U20 Nữ (T)
0 - 1
Colombia U20 Nữ [B-1]
-2 1/4 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  UE Olot
1 - 3
Gimnastic T.  
0 - 0
- 00:00 FT
  Amorebieta
1 - 1
Numancia  
0 - 0
DUC3 00:00 FT
[7] Wehen
4 - 1
SpVgg Bayreuth [19]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[6] Waldhof Man.
1 - 0
Erzgebirge Aue [20]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Dynamo Dresden
2 - 0
Verl [17] 1
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[13] Osnabruck
0 - 1
Ingolstadt [8]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[4] Saarbrucken
1 - 0
B.Dortmund II [18]
-1/2 0 - 0
ICEB 00:00 FT
[6] UMF Selfoss
2 - 1
Thor Akureyri [7]
1 - 1
TSA 00:00 FT
[6] Luzern
1 - 1
Grasshoppers [5]
-3/4 1 - 1
TD3 00:00 FT
  Gefle IF
4 - 1
Stockholm Intl  
-1/2 3 - 0
- 00:00 FT
  Sylvia
1 - 2
Taby IS  
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Oddevold
0 - 2
GAIS  
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
  Sollentuna FK
2 - 0
Team Thoren  
-2 1/2 2 - 0
- 00:00 FT
  Torns IF
3 - 2
BK Olympic Malmo  
+1/4 1 - 2
- 00:00 FT
  Pitea IF
3 - 1
Umea  
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  IFK Malmo
0 - 3
Lunds BK  
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Trollhattan
1 - 1
Vanersborgs FK  
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Vasalunds
0 - 0
Sandvikens  
+1/4 0 - 0
DUC4T 00:30 FT
  SV Straelen 1
0 - 1
Kaan-Marienborn  
+0 0 - 1
NPA 00:30 FT
[7] Chippa Utd
1 - 3
Royal AM [4]
+0 0 - 2
- 00:30 FT
[1] Mamelodi Sun.
0 - 1
TS Galaxy [10]
-1 1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[11] Stellenbosch FC
1 - 1
Orlando Pirates [2]
+1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[15] Sekhukhune Utd
1 - 0
Golden Arrows [5]
+0 1 - 0
BIHA 01:00 FT
[5] Sarajevo
1 - 5
FK Tuzla City [4]
-1 0 - 2
ICEC 01:00 FT
  KA Akureyri
3 - 0
KF Aegir. Thor  
-3 1/4 0 - 0
POLB 01:30 FT
[3] LKS Lodz
2 - 0
Puszcza Nie. [4]
-1/4 2 - 0
ANHLC 01:45 FT
  Blackburn Rovers
4 - 0
Hartlepool  
-1 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
  Coventry
1 - 4
Bristol City  
-1/4 0 - 3
- 01:45 FT
  Middlesbrough
0 - 1
Barnsley  
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Plymouth Argyle
0 - 2
Peterborough Utd  
-1/2 0 - 1
- 01:45 FT
  Port Vale
1 - 2
Rotherham Utd  
+1/4 0 - 2
- 01:45 FT
  Sheffield Wed.
2 - 0
Sunderland  
-1/4 1 - 0
EUSC 02:00 FT
  Real Madrid (T)
2 - 0
Ein.Frankfurt   1
-1 1/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[A-6] Real Santa Cruz
0 - 3
The Strongest [A-2]
+1 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[3] Ahly Cairo
2 - 0
Al Masry [11]
-1 0 - 0
ICEB 02:15 FT
[2] HK Kopavogur
4 - 1
Trottur Vogum [12]
1 - 1
WC20W 03:00 FT
[B-4] New Zealand U20 Nữ (T)
1 - 1
Mexico U20 Nữ [B-2]
+1/2 1 - 1
BRB 05:00 FT
[20] Nautico/PE
2 - 1
CRB/AL [12]
-1/4 2 - 0
- 05:00 FT
[15] Chapecoense
2 - 2
Novorizontino/SP [14]
-1/4 1 - 1
BLVA 05:00 FT
[A-1] CA Palmaflor
2 - 1
Blooming [B-2]
-1 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[7] Oaxaca
2 - 2
Mineros de Zac. [9]
-1/4 2 - 1
SUD 05:15 FT
[G-1] Ceara/CE
2 - 1
Sao Paulo/SP [D-1]
-1/4 1 - 0
WC20W 06:00 FT
[A-1] T.B.Nha U20 Nữ (T)
0 - 0
Brazil U20 Nữ [A-2]
-1/2 0 - 0
USB 06:05 FT
[A-6] Miami FC
1 - 2
FC Tulsa [A-8]
-3/4 1 - 2
CRCA 07:00 FT
[B-3] San Carlos
2 - 1
Dep. Saprissa [B-1]
+0 2 - 0
MEXB 07:05 FT
[6] Venados
1 - 1
Dorados [8]
-1/2 0 - 0
ARGC 07:10 FT
  Agropecuario AAC (T) 1
0 - 1
Boca Juniors  
+1 1/4 0 - 1
BLVA 07:15 FT
[B-1] Bolivar
3 - 0
CD Guabira [A-5]
-2 1 - 0
LIB 07:30 FT
[H-2] Talleres Cordoba
0 - 1
Velez Sarsfield [C-2]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[A-1] Palmeiras/SP 2
0 - 0
Atl. Mineiro/MG [D-1]
-1/2 0 - 0
BRB 07:30 FT
[7] Criciuma/SC
0 - 0
Guarani/SP [17]
-1/2 0 - 0
USB 08:05 FT
[B-1] SA Scorpions
2 - 1
Loudoun United [A-11]
-1 3/4 1 - 1
USW 08:30 FT
[11] Wash. Spirit Nữ
1 - 2
Portland Tho. Nữ [1]
+0 0 - 0
WC20W 09:00 FT
[A-4] Costa Rica U20 Nữ
1 - 3
Australia U20 Nữ [A-3]
+1 1/4 1 - 2
USB 09:05 FT
[B-2] San Diego Loyal
1 - 0
Monterey Bay FC [B-10]
-1 1/4 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[5] Sonora 1
2 - 1
Leones Negros UdeG [3]
-1/2 2 - 0
TDU21 22:00 Hoãn
  Skovde U21
-
Hacken U21  
-
GHCLB 00:00 Hoãn
  Murcia
-
Alcorcon  
-
 
« 10 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: