bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 16:00 FT
  Séc U16 Nữ
0 - 4
Thụy Sỹ U16 Nữ  
0 - 0
- 16:00 FT
  Latvia U16 Nữ
1 - 1
Thụy Điển U16 Nữ  
0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 9-8
GHU16 17:00 FT
  B.D.Nha U16
3 - 0
Ireland U16  
2 - 0
- 17:00 FT
  Áo U16
1 - 2
Thụy Sỹ U16  
1 - 1
AUSBPL 17:30 FT
[11] Bayside Utd
1 - 3
North Star [4]
1 - 2
GEOA 19:00 FT
[7] Samgurali Tskh.
2 - 0
Gagra Tbilisi [8]
-1/2 2 - 0
IDNA 19:00 FT
[3] Bali United Pusam 1
1 - 1
Persib Bandung [2]
-1/4 0 - 0
VNB 19:15 FT
[2] PVF CAND
3 - 0
Phú Thọ [11]
3 - 0
ARMA 20:00 FT
[8] Van Yerevan 1
1 - 0
West Armenia [7]
+0 1 - 0
GEOA 20:00 FT
[10] Samtredia
0 - 0
Dinamo Tbilisi [5]
+1 1/4 0 - 0
EGYA 20:00 FT
[9] Ittihad Alexandria
0 - 2
Semouha Club [6]
+0 0 - 1
UZBA 21:00 FT
[12] Lok. Tashkent
0 - 2
FK AGMK [1]
+1/4 0 - 0
UAEA 21:10 FT
[11] Baniyas
3 - 3
Bataeh SC [7]
-1/4 0 - 2
- 21:10 FT
[4] Al Sharjah 1
0 - 0
Hatta [14]
-2 0 - 0
QATC 21:15 FT
  Umm salal 1
2 - 4
Al Garrafa  
+1 0 - 2
ARMA 22:00 FT
[10] BKMA Yerevan
0 - 3
Pyunik [1]
+2 0 - 2
LATA 22:00 FT
[8] FK Liepaja
1 - 1
Riga FC [2]
+1 3/4 0 - 1
CZEA 22:00 FT
[5] Mlada Boleslav
0 - 1
Slovacko [6]
-1/2 0 - 1
JORA 22:00 FT
[12] Jalil Club
1 - 3
S.Al.Ordon [8]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Moghayer Al Sarhan
0 - 2
Sheikh Hussein [1]
+1 1/2 0 - 1
GEOA 23:00 FT
[3] FC Iberia 1999
1 - 4
Dila Gori [1]
0 - 3
EGYA 23:00 FT
[11] Tala'ea Al Jaish
1 - 1
Ismaily SC [12]
+0 0 - 0
KSB 23:20 FT
[14] Al Bukiryah
0 - 0
Al Oruba (KSA) [2]
+1/4 0 - 0
- 23:20 FT
[4] Al Arabi (KSA)
6 - 0
Al Taraji [18]
-2 1/2 4 - 0
BHRA 23:30 FT
[6] Al Najma (BHR)
1 - 1
Muharraq [2]
+1 0 - 0
- 23:30 FT
[1] Al Khaldiya(BHR)
7 - 0
Al Hala [11] 1
-1 5 - 0
HLB 23:45 FT
[7] Emmen
2 - 2
Dordrecht 90 [4]
+0 2 - 1
ALBC 00:00 FT
  Kukesi
0 - 1
Egnatia Rrogozhine  
0 - 1
ICEC 00:00 FT
  Fjolnir
0 - 2
Thor Akureyri  
-1/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[14] Orebro
2 - 1
Degerfors IF [3] 1
+1/4 0 - 0
QATC 00:00 FT
  Qatar SC
3 - 3
Al Rayyan  
+1 1/4 2 - 1
TS 90': 3-3; HP: 1-1; Pen: 5-4
UAEA 00:00 FT
[9] Ajman
2 - 0
Al Jazira [8]
+3/4 0 - 0
TD3 00:15 FT
  Vasalunds
0 - 1
Eskilstuna City  
-3/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[11] Osasuna
1 - 1
Mallorca [15] 1
+0 1 - 0
CZEA 00:30 FT
[1] Sparta Praha
2 - 1
Banik Ostrava [4] 1
-1 3/4 1 - 0
NPA 00:30 FT
[13] Royal AM
0 - 2
Mamelodi Sun. [1]
+1 1/4 0 - 1
NGC 00:45 FT
  Baltika
1 - 0
Spartak Moscow  
+1/2 1 - 0
JORA 00:45 FT
[7] Al Aqaba SC
0 - 3
Ramtha [4]
+1/2 0 - 1
KSB 00:50 FT
[12] Al Jndal
1 - 4
Al Baten [7]
-1/4 1 - 3
ICEW 01:00 FT
[9] Stjarnan Nữ
4 - 3
Hafnarfjordur Nữ [4]
-1/4 4 - 1
- 01:00 FT
[3] Valur Nữ
3 - 1
UMF Tindastoll Nữ [5]
2 - 1
- 01:00 FT
[2] Thor Akureyri Nữ
4 - 0
Keflavik IF Nữ [8]
1 - 0
BRAU20 01:00 FT
[18] Atletico/GO U20
1 - 1
Athletico/PR U20 [6]
0 - 1
GHU17 01:30 FT
  Argentina U17
2 - 1
Bolivia U17  
1 - 1
ITA3 01:30 FT
[B-4] Perugia
0 - 2
Carrarese [B-3]
0 - 1
- 01:30 FT
[C-3] Taranto
0 - 1
Vicenza [A-3]
0 - 1
- 01:30 FT
[B-7] Juventus U23
0 - 1
Casertana [C-5]
0 - 0
- 01:30 FT
[A-5] Atalanta U23
0 - 1
Catania [C-13]
0 - 0
SCOA 01:30 FT
[2] Rangers
5 - 2
Dundee [9]
-2 1/4 1 - 2
SCO2 01:30 FT
[11] Dumbarton
2 - 1
Spartans [12]
-1/4 2 - 0
TSA 01:30 FT
[11] Grasshoppers
2 - 0
Yverdon [9] 1
-3/4 1 - 0
- 01:30 FT
[8] Basel
2 - 0
Stade L. Ouchy [12]
-1 1/2 0 - 0
SCOB 01:45 FT
[3] Partick Thistle
1 - 2
Raith Rovers [2]
+0 0 - 2
ANHA 02:00 FT
[5] Tottenham 3
0 - 2
Man City [1] 3
+1 1/2 0 - 0
ITA3 02:00 FT
[A-4] Triestina
1 - 1
Benevento [C-4]
1 - 0
HLB 02:00 FT
[6] De Graafschap
2 - 3
ADO Den Haag [5]
-1/4 1 - 1
TBNA 02:30 FT
[1] Real Madrid 1
5 - 0
Alaves [10] 1
-1 3/4 3 - 0
- 03:00 FT
[3] Girona 1
0 - 1
Villarreal [8] 1 5
-3/4 0 - 0
LIB 05:00 FT
[B-2] Talleres Cordoba 3
1 - 0
Cobresal [B-4] 2
-2 0 - 0
- 05:00 FT
[G-2] CA Penarol 4
2 - 0
Atl. Mineiro/MG [G-1] 4
+1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[D-3] LDU Quito 1
0 - 1
Junior Barranquilla [D-1] 1
-1 0 - 1
SUD 05:00 FT
[F-2] Racing Club (URU)
2 - 1
Nacional(PAR) [F-4]
-3/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[9] Vila Nova/GO
2 - 1
Novorizontino/SP [13]
-1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[2] Avai/SC
2 - 1
CRB/AL [15]
-1/4 2 - 0
LIB 07:00 FT
[H-1] River Plate 1
2 - 0
Libertad [H-3] 2
-1 1/2 1 - 0
SUD 07:00 FT
[A-3] Defensa YJ
1 - 1
Inde.Medellin [A-1]
-1/2 0 - 1
- 07:00 FT
[E-1] Sportivo Ameliano
1 - 0
Rayo Zuliano [E-4]
-3 1/2 1 - 0
USB 07:20 FT
[A-8] North Carolina
2 - 0
Loudoun United [A-7]
-1/2 1 - 0
SUD 07:30 FT
[F-1] Corinthians/SP
4 - 0
Argentinos Jun. [F-3]
-3/4 3 - 0
BRB 07:30 FT
[11] Botafogo/SP
0 - 0
Chapecoense [14]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[7] Coritiba/PR
1 - 0
Guarani/SP [20]
-3/4 1 - 0
LIB 09:00 FT
[E-4] Millonarios
1 - 1
Palestino [E-3]
-3/4 1 - 0
SUD 09:00 FT
[D-3] Nacional Potosi
2 - 1
Sportivo Trinidense [D-4]
-1 1/4 0 - 1
TDU21 21:00 Hoãn
  Hacken U21
-
Varbergs BoIS U21  
-
 
« 14 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: