bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ASIW17 15:00 FT
[B-1] Nhật Bản U17 Nữ
4 - 0
Trung Quốc U17 Nữ [B-2]
-1 1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[B-4] Australia U17 Nữ
1 - 3
Thái Lan U17 Nữ [B-3]
-1 3/4 1 - 1
GHU16 15:00 FT
  Bosnia & Herz U16
1 - 4
Hungary U16  
0 - 2
- 17:00 FT
  Slovenia U16
4 - 2
Hy Lạp U16  
1 - 0
UKRA 17:00 FT
[3] Kryvbas
0 - 1
Polissya Zhytomyr [5]
-1/2 0 - 1
VNA 17:00 FT
[13] HA Gia Lai
1 - 1
Nam Định [1]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[12] SL Nghệ An
0 - 0
TP.HCM [6]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[11] HL Hà Tĩnh
2 - 2
Hà Nội FC [3]
+1/2 1 - 2
THAA 18:30 FT
[12] Lamphun Warrior 1
1 - 2
Uthai Thani FC [8]
-3/4 0 - 0
VNA 19:15 FT
[5] Viettel 1
1 - 1
Bình Định [2]
-1/4 0 - 0
TDU21 20:00 FT
  Helsingborg U21
1 - 3
Landskrona U21  
1 - 2
UKRA 20:15 FT
[12] Kolos Kovalivka
1 - 3
LNZ Cherkasy [7]
-1/4 1 - 1
SRBA 21:00 FT
[7] FK Novi Pazar
0 - 1
Spartak Subotica [8]
-1/4 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[8] Surkhon Termiz
1 - 1
Dinamo Samarkand [11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Nasaf Qarshi
0 - 0
Bunyodkor [13] 1
0 - 0
UAEA 21:10 FT
[6] Al Nasr (UAE)
2 - 1
Khorfakkan [12]
-1 1/4 1 - 1
- 21:10 FT
[13] Emirates Club
2 - 3
Al Shabab (UAE) [2]
+1 3/4 1 - 2
QATC 21:15 FT
  Al Duhail SC
3 - 2
Al Arabi (QAT)  
+0 2 - 2
CZEB 21:30 FT
[2] Sigma Olomouc II
3 - 1
Sparta Praha B [11]
-1/4 3 - 0
BULA 21:45 FT
[16] Etar 1
1 - 1
Lok. Sofia [14] 2
+3/4 1 - 0
IRNA 21:45 FT
[6] Zobahan
1 - 0
Peykan [15]
+0 1 - 0
BIHA 22:00 FT
[11] FK Tuzla City 1
2 - 6
Borac Banja Luka [1]
+1 1/4 1 - 4
UKRA 22:00 FT
[10] Zorya
1 - 1
Veres Rivne [13]
-1/4 1 - 0
OMALC 22:00 FT
[C-1] Al Seeb
0 - 0
Bahla Club [A-1]
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-4
FINB 22:30 FT
[1] KTP Kotka
1 - 0
Jaro [4] 1
-1/2 1 - 0
FIN3 22:30 FT
  Jyvaskyla JK
0 - 3
KPV Kokkola  
-1/4 0 - 0
KSB 22:55 FT
[1] Al Qadisiya
4 - 2
Al Najma (KSA) [9]
-1 1/4 2 - 1
POLB 23:00 FT
[7] Miedz Legnica
6 - 1
Podbeskidzie [17]
-1/2 4 - 1
SRBA 23:00 FT
[12] Javor Ivanjica
1 - 1
FK Vozdovac [15]
1 - 1
- 23:00 FT
[11] Radnicki Nis
0 - 0
IMT Novi Beograd [10]
0 - 0
IRNA 23:00 FT
[14] Esteghlal Khu. 1
1 - 4
Nassaji Mazandaran [11]
+0 0 - 3
- 23:00 FT
[2] Esteghlal Tehran
1 - 0
Foolad Khozestan [13]
-1 1/4 0 - 0
KUWA 23:10 FT
[10] Al Jahra
0 - 2
Al Shabab (KUW) [8]
-1/4 0 - 0
- 23:10 FT
[9] Khaitan
1 - 0
Kazma [7]
+1 0 - 0
KSB 23:15 FT
[6] Al Faisaly (KSA)
2 - 1
Hajer [17]
-3/4 1 - 1
ITAA 23:30 FT
[14] Lecce 2
0 - 2
Udinese [15] 1
+0 0 - 1
TD3 23:30 FT
  BK Olympic Malmo
2 - 0
Eskilsminne IF  
+1/4 1 - 0
POLA 00:00 FT
[15] Radomiak Radom
0 - 2
Ruch Chorzow [17]
-1/2 0 - 0
TD3 00:00 FT
  Angelholms
0 - 2
Falkenbergs  
+1 0 - 0
DENB 00:00 FT
[6] Hobro I.K.
4 - 1
Vendsyssel FF [3]
+0 0 - 1
QATC 00:00 FT
  Al Wakra
0 - 1
Al Sadd  
+1 0 - 1
UAEA 00:00 FT
[1] Al Wasl
1 - 4
Al Wahda(UAE) [5]
-1 1 - 1
TDA 00:10 FT
[13] Goteborg
0 - 3
Malmo [1]
+3/4 0 - 2
BULA 00:15 FT
[15] Botev Vratsa 1
1 - 0
Hebar Pazardzhik [12]
-1/2 1 - 0
TD3 00:15 FT
  Jonkopings
1 - 2
Tvaakers IF  
-1/4 0 - 1
RMNA 00:30 FT
[6] Farul Constanta
3 - 3
Universitatea Craiova [4]
+0 1 - 0
KSB 00:50 FT
[3] Al Kholood
2 - 1
Jeddah Club [13]
-1 1/4 1 - 0
ANHU23 01:00 FT
[7] Sunderland U21
3 - 3
West Ham U21 [2]
1 - 1
TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 5-3
HLB 01:00 FT
[8] NAC Breda
3 - 1
Roda JC [3]
-1/4 1 - 0
LUXA 01:00 FT
[4] Progres Niedercorn
0 - 1
Differdange [1]
0 - 0
SRBA 01:00 FT
[14] Zeleznicar Pancevo
4 - 0
Radnik Surdulica [16]
2 - 0
BIA 01:30 FT
[3] Club Brugge
2 - 2
Union Saint-Gilloise [1]
-1/4 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-16] Almagro
0 - 1
Estudiantes Rio Cuarto [B-6]
0 - 0
ITAA 01:45 FT
[8] Fiorentina 1
2 - 1
Monza [12] 1
-1 1 - 1
IREB 01:45 FT
[10] Longford Town
2 - 1
Treaty United [7]
+0 0 - 1
ANHA 02:00 FT
[4] Aston Villa 1
3 - 3
Liverpool [3] 1
+3/4 1 - 2
TBNA 02:00 FT
[2] Barcelona 2
2 - 0
Real Sociedad [6] 3
-3/4 1 - 0
BIHA 02:00 FT
[9] GOSK Gabela
1 - 4
Zrinjski [2]
0 - 0
BDNB 02:15 FT
[12] Uniao Leiria
3 - 0
Academico Viseu [11]
-1/4 2 - 0
PERA 02:30 FT
[16] Alianza Atletico
0 - 1
Cienciano [7]
-3/4 0 - 0
ARGA 05:00 FT
[A-9] Gimnasia LP
3 - 1
Velez Sarsfield [A-5]
+0 1 - 0
CHIB 05:00 FT
[14] U.Concepcion
0 - 0
Temuco [15]
-1/2 0 - 0
GHQG 06:00 FT
  Trinidad & T.
2 - 1
Guyana  
2 - 0
BRAA 06:00 FT
[5] Sao Paulo/SP
2 - 1
Fluminense/RJ [19]
-3/4 1 - 1
BLVA 06:00 FT
[C-1] Univ de Vinto
2 - 1
Royal Pari [B-4]
-1 1 - 0
CHIA 06:00 FT
[16] U. La Calera
1 - 3
Univ. de Chile [1]
+1/2 1 - 1
PARA 06:30 FT
[5] Guarani CA
0 - 0
General Caballero [12]
-3/4 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[B-3] Union Santa Fe
1 - 0
Banfield [A-10]
-1/4 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[5] Univ Catolica Quito
3 - 2
Tecnico Uni. [11]
-1 1 - 1
ARGB 07:05 FT
[A-6] All Boys
1 - 0
Arsenal Sarandi [A-19]
+0 1 - 0
- 07:10 FT
[B-3] Def.Belgrano
1 - 0
Colon [B-1]
+0 1 - 0
CHIB 07:30 FT
[10] Deportes Santa Cruz
2 - 4
Rangers Talca [3]
+0 1 - 2
ICEA 02:15 Hoãn
[6] Stjarnan
-
Fram Rey. [5]
-
BRAA 07:00 Hoãn
[10] Internacional/RS
-
Juventude/RS [11]
-
 
« 13 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: