bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[8] Iwaki FC
1 - 2
Renofa Yamaguchi [6]
-1/2 1 - 1
- 11:00 FT
[18] Roas. Kumamoto
0 - 0
Yokohama FC [1]
+1/2 0 - 0
NHATA 11:05 FT
[2] Kashima Antlers
3 - 3
Tokyo Verdy [10]
-1/2 2 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[1] Rockdale Ilinden FC
3 - 1
Sydney FC U21 [13]
-2 1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[3] Blacktown City
3 - 0
Marconi Stallions [2] 2
-1/2 1 - 0
AUSQSL 12:00 FT
[5] Brisbane Roar U21
1 - 1
Gold Coast Utd [7] 1
+1/4 0 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[13] St Albans Saints
1 - 4
South Melbourne [1]
+2 1 - 2
NHATB 12:00 FT
[14] Fujieda MYFC
1 - 0
Blaublitz Akita [10]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[13] Oita Trinita
2 - 2
Ehime FC [9]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[15] Montedio Yama.
0 - 1
Mito Hollyhock [17]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[11] Tokushima Vortis
1 - 0
Tochigi SC [19]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[2] V-Varen Nagasaki
0 - 0
Okayama [4]
-1/4 0 - 0
NHATW 12:00 FT
[6] Setagaya Sfida Nữ
3 - 5
NGU Loverledge Nữ [3]
+1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[12] Gunma W. Star Nữ
2 - 6
Via. Miyazaki Nữ [1]
1 - 2
HQA 12:00 FT
[12] Jeonbuk H.Motor 1
2 - 3
Suwon FC [5]
-1/2 2 - 0
HQ3 12:00 FT
[15] Daegu B
4 - 2
Busan Transp. [16]
3 - 0
NGB 13:00 FT
[6] Yenisey
2 - 0
Kuban [18]
-1 1 - 0
AUSA 13:00 FT
[3] Melb. Victory
0 - 0
Wellington Phoenix [2]
-1/2 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[7] Hwaseong FC
1 - 0
Mokpo City [6]
-3/4 1 - 0
- 13:00 FT
[9] Yangpyeong
1 - 0
Daejeon Korail [5]
+1/2 1 - 0
AUSBPL 13:30 FT
[12] Ipswich Knights
1 - 5
Samford Rang. [6]
+1/2 1 - 1
AUSQSL 13:30 FT
[9] Olympic FC QLD
0 - 2
SC Wanderers [10]
-1/2 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[12] Ventforet Kofu
2 - 2
JEF United Chiba [7]
+1/4 1 - 0
HQ3 14:00 FT
[13] Yeoju Citizen
0 - 2
Gimhae City [3]
+3/4 0 - 1
TQB 14:00 FT
[13] Heilongjiang Ice City
2 - 0
Liaoning Tieren [12]
+0 0 - 0
AUSQSL 14:15 FT
[11] Rochedale Rovers 1
0 - 8
Brisbane City [8]
+1/2 0 - 4
HQA 14:30 FT
[2] Pohang Steelers
1 - 1
Jeju Utd [10]
-3/4 1 - 0
- 14:30 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 2
Gimcheon Sangmu [3]
-3/4 1 - 1
HQB 14:30 FT
[1] Anyang
0 - 0
GimPo Citizen [3]
-1/2 0 - 0
- 14:30 FT
[12] Gyeongnam
1 - 2
Seongnam [11]
-1/4 1 - 0
TQB 14:30 FT
[15] Wuxi Wugo
0 - 1
Shanghai Jiading [11]
0 - 0
ASIW17 15:00 FT
[A-2] Hàn Quốc U17 Nữ
1 - 1
Philippines U17 Nữ [A-3]
-3 0 - 1
- 15:00 FT
[A-4] Indonesia U17 Nữ
0 - 9
Triều Tiên U17 Nữ [A-1]
0 - 8
CZEB 15:15 FT
[10] Vik.Zizkov
1 - 1
Varnsdorf [14]
-1/4 1 - 0
AUTB 15:30 FT
[12] Kapfenberg
4 - 2
SKU Amstetten [16] 1
-1/4 1 - 2
- 15:30 FT
[15] Sturm Graz II
1 - 4
SV Lafnitz [11]
+0 1 - 3
HKGA 15:30 FT
[8] Hong Kong FC
1 - 0
North District [7] 1
+1/2 0 - 0
HKGC 15:30 FT
  Kitchee 1
1 - 2
Eastern AA  
0 - 1
VNW 16:00 FT
[8] Hà Nội II Nữ
1 - 4
Than Khoáng Sản Nữ [4]
-
- 16:00 FT
[5] PP Hà Nam Nữ
0 - 1
Hà Nội I Nữ [2]
-
MASL 16:45 FT
[3] Sabah FA
0 - 0
Penang FA [11]
-
TBN3 17:00 FT
[A2-19] Atl. Baleares 1
3 - 1
Linares Deportivo [A2-17]
+1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[A2-9] Atletico Madrid B
0 - 0
UD Melilla [A2-18]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[A1-5] SD Ponferradina
2 - 1
Real Union [A1-15]
-3/4 2 - 1
- 17:00 FT
[A2-11] Alcoyano
3 - 1
Ceuta [A2-5]
+1/4 2 - 1
- 17:00 FT
[A2-1] Castellon 1
1 - 3
UD Ibiza [A2-4]
-1/2 1 - 1
BDNB 17:00 FT
[6] Tondela
2 - 3
Nacional Madeira [2]
+3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[14] Leixoes
0 - 0
AVS Futebol [4]
+1/2 0 - 0
FIN3 17:00 FT
  Vaajakoski
1 - 3
OLS Oulu   1
0 - 3
UKRA 17:00 FT
[8] PFK Aleksandriya
1 - 0
SK Dnipro-1 [4]
+1/4 1 - 0
HQB 17:00 FT
[9] Bucheon 1995
3 - 4
Jeonnam Dragons [2]
-1/4 1 - 1
SINA 17:00 FT
[2] Tampines Rovers
3 - 1
Alb. Niigata (SIN) [7]
-
ITAA 17:30 FT
[7] Lazio 3
2 - 0
Empoli [16] 1
-3/4 1 - 0
POLA 17:30 FT
[12] Puszcza Nie.
1 - 0
Warta Poznan [16]
+0 0 - 0
THAA 17:30 FT
[14] Chonburi
1 - 1
Prachuap FC [9]
-1/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[3] Arka Gdynia
1 - 0
Zaglebie Sosno [18]
-1 3/4 1 - 0
ANHB 18:00 FT
[6] Norwich
0 - 0
Leeds Utd [3]
+1/4 0 - 0
DUC4B 18:00 FT
[7] Hamburger II
0 - 1
Weiche Flensburg [15]
+1/4 0 - 1
DUC4DB 18:00 FT
[12] Zwickau
0 - 1
Babelsberg [5]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[11] Meuselwitz
2 - 3
CZ Jena [7]
+1/2 0 - 2
- 18:00 FT
[13] RW Erfurt
1 - 4
Viktoria Berlin [3]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[8] C. Leipzig 1
1 - 1
BFC Dynamo [4]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[6] VSG Altglienicke
5 - 2
Greifswalder FC [2]
+1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[16] FC Eilenburg
3 - 2
Chemnitzer [9]
+1/4 2 - 1
- 18:00 FT
[17] Hansa Rostock II
1 - 3
Hertha Berlin II [14]
+1/4 1 - 2
- 18:00 FT
[18] Berlin AK 07
0 - 5
Lok.Leipzig [10]
+1 0 - 1
- 18:00 FT
[1] E.Cottbus
3 - 3
Luckenwalde [15]
-2 0 - 1
NGA 18:00 FT
[12] FK Orenburg 1
0 - 2
Lok. Moscow [4]
-1/4 0 - 1
NGB 18:00 FT
[7] Shinnik Yaroslavl
2 - 1
SKA-Khabarovsk [12]
+0 2 - 0
FINB 18:00 FT
[6] PK-35 1
1 - 1
SJK Akatemia [7]
-1/4 0 - 0
TDB 18:00 FT
[13] Gefle IF
2 - 0
Skovde [11]
-1/2 0 - 0
TD3 18:00 FT
  Torns IF
2 - 0
Onsala BK  
-1/2 1 - 0
THAA 18:00 FT
[1] Buriram Utd
1 - 1
Port FC [3]
-1 0 - 1
VNA 18:00 FT
[8] Thanh Hóa
3 - 2
BCM Bình Dương [9]
-1/4 1 - 1
DUB 18:30 FT
[15] Ein.Braunschweig
1 - 0
Wehen [16]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[5] Karlsruher
1 - 2
Hannover 96 [6]
-1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[1] St. Pauli
3 - 1
Osnabruck [18]
-2 1 - 0
DUC3 18:30 FT
[18] Duisburg
2 - 2
Erzgebirge Aue [6]
+1/4 0 - 1
BIA 18:30 FT
[5] Gent
0 - 1
OH Leuven [11]
-1 1/4 0 - 1
ESTA 18:30 FT
[1] Levadia T.
0 - 0
Nomme Kalju [3]
0 - 0
TQB 18:30 FT
[5] Shijiazhuang Gongfu
2 - 1
Dongguan Utd [14] 1
-1 1/2 1 - 1
- 18:30 FT
[6] Guangzhou FC
1 - 1
Qingdao Red Lions [9]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[1] Yunnan Yukun
5 - 1
Yanbian Longding [10]
-1 1/2 1 - 0
TQA 18:35 FT
[10] Cangzhou Mighty Lions
0 - 1
Zhejiang Professional [6]
+3/4 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[18] Cadiz 5
1 - 0
Getafe [12] 2
-1/4 1 - 0
TBNB 19:00 FT
[19] Amorebieta
2 - 0
Villarreal B [22] 1
+0 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[12] Ein. Norderstedt 1
0 - 2
Meppen [2]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[9] Teutonia Ottensen
0 - 2
Havelse [8]
-1/4 0 - 1
KAZA 19:00 FT
[10] FK Kyzylzhar
0 - 2
Aktobe [2]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Yelimay Semey
2 - 1
Shakhter Kar. [13]
-1 1 - 0
TDA 19:00 FT
[6] Hacken
3 - 1
Kalmar [15]
-1 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[14] Norrkoping
1 - 2
Hammarby [4]
+0 1 - 1
DENA 19:00 FT
[6] Randers
2 - 2
Hvidovre IF [12]
-1 1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[7] Viborg
1 - 2
Vejle [8]
-1/2 1 - 1
DENB 19:00 FT
[4] Fredericia
0 - 1
Kolding IF [5]
+1/2 0 - 0
DEN3 19:00 FT
[1] Esbjerg FB
3 - 2
Roskilde [2]
1 - 1
TQA 19:00 FT
[14] Shenzhen Peng City
1 - 2
Qingdao West Coast [15]
-1/4 1 - 1
THAA 19:00 FT
[2] Bangkok Utd
5 - 0
Trat FC [16]
-2 1 - 0
HUNA 19:15 FT
[11] Kisvarda FC
4 - 3
Mezokovesdi SE [12]
4 - 0
TSA 19:15 FT
[7] Winterthur
1 - 3
Zurich [4]
+0 1 - 2
VNA 19:15 FT
[6] CA Hà Nội
3 - 1
Khánh Hòa [14]
3 - 0
- 19:15 FT
[4] Hải Phòng
0 - 0
Quảng Nam [10]
0 - 0
HLA 19:30 FT
[16] SBV Excelsior
4 - 0
Heracles Almelo [14]
-1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[9] Go Ahead Eagles
0 - 3
AZ Alkmaar [4]
+3/4 0 - 2
- 19:30 FT
[10] Fortuna Sittard
1 - 1
PSV Eindhoven [1]
+1 3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[5] Ajax
3 - 0
Almere City [13]
-1 3/4 3 - 0
- 19:30 FT
[11] Heerenveen
1 - 3
Vitesse Arnhem [17]
-1 1 - 1
- 19:30 FT
[6] NEC Nijmegen 1
2 - 3
Feyenoord [2]
+3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[15] RKC Waalwijk
1 - 1
Zwolle [12] 1
-1 0 - 0
- 19:30 FT
[3] Twente
7 - 2
Volendam [18]
-3 5 - 2
- 19:30 FT
[7] Utrecht
0 - 1
Sparta Rotterdam [8]
-3/4 0 - 0
NORA 19:30 FT
[9] Kristiansund
2 - 4
Bodo Glimt [1]
+1 1/4 1 - 1
SRBA 19:30 FT
[3] Backa Topola
2 - 0
Cukaricki Belgrade [6]
-1/2 2 - 0
UKRA 19:30 FT
[11] Chernomorets
3 - 0
Metalist 1925 Kharkiv [16] 1
-1/4 1 - 0
ITAA 20:00 FT
[11] Genoa 1
2 - 1
Sassuolo [19] 2
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Verona 1 3
1 - 2
Torino [10] 2
+0 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[11] Bremer SV
0 - 0
TuS BW Lohne [10]
-1/4 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[10] CD Mafra
0 - 2
Santa Clara [1]
+1 0 - 2
NGB 20:00 FT
[10] Torpedo Moscow
0 - 0
Alania Vla [8]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Sokol Saratov
2 - 1
Tyumen [9]
-1/2 2 - 1
AZEA 20:00 FT
[10] Gabala FC
2 - 0
Sabah FK [3] 1
+1 2 - 0
POLA 20:00 FT
[9] Widzew Lodz
1 - 3
Zaglebie Lubin [8]
-1/4 0 - 2
POLB 20:00 FT
[6] Odra Opole
3 - 0
Wisla Plock [8]
+0 3 - 0
BLRA 20:00 FT
[10] Isloch
0 - 1
Dinamo Minsk [3]
+1/2 0 - 0
LITA 20:00 FT
[2] Hegelmann Litauen
0 - 0
Zalgiris [1]
0 - 0
SLOA 20:00 FT
[1] NK Celje
2 - 1
Koper [5]
-1 1 - 1
CZEA 20:00 FT
[13] Pardubice
3 - 2
C. Budejovice [16]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[11] Bohemians 1905
1 - 1
Jablonec [12]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Sigma Olomouc
1 - 3
Hradec Kralove [9]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[7] Slovan Liberec
1 - 2
Teplice [10]
-1/2 0 - 0
TDB 20:00 FT
[8] Helsingborg
2 - 2
Sandvikens [2] 1
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[4] Brage
2 - 1
Ostersunds [9]
-1/2 2 - 1
TD3 20:00 FT
  Hammarby Talang
1 - 2
Umea  
-3/4 1 - 1
MASL 20:00 FT
[6] Kuala Lumpur FA
1 - 1
Kuching FA [9]
-
URUA 20:00 FT
[3] Cerro Largo
2 - 1
Liverpool P. (URU) [10] 1
+0 2 - 1
NPA 20:00 FT
[9] Golden Arrows
1 - 1
Chippa Utd [12]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[5] Cape Town City
1 - 1
TS Galaxy [6]
-1/4 1 - 0
ANHB 20:15 FT
[5] West Brom 1
0 - 0
Southampton [4] 2
+0 0 - 0
EUW17 20:30 FT
[B-4] Bỉ U17 Nữ
0 - 5
T.B.Nha U17 Nữ [B-1]
0 - 0
- 20:30 FT
[B-3] B.D.Nha U17 Nữ
1 - 1
Ba Lan U17 Nữ [B-2]
0 - 1
DUA 20:30 FT
[18] Darmstadt
0 - 6
Hoffenheim [7]
+1 0 - 5
NGA 20:30 FT
[11] Fakel
0 - 0
Ural S.r. [13]
+0 0 - 0
BIHA 20:30 FT
[10] Igman Konjic
0 - 0
Zeljeznicar [6]
0 - 0
TBN3 21:00 FT
[A1-7] Salamanca
1 - 0
Real Sociedad B [A1-9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[A2-8] Antequera CF
0 - 2
Murcia [A2-7]
-1/4 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[7] Hibernian
0 - 4
Aberdeen [5]
-1/2 0 - 2
NGB 21:00 FT
[3] Akron Togliatti 1
3 - 1
Dyn. Makhachkala [2]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[17] Leningradets
1 - 3
Khimki [1]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Kamaz 1
1 - 3
Rodina Moscow [4]
+1/2 1 - 2
ARMC 21:00 FT
  Ararat-Armenia
1 - 1
Urartu  
1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-3
BULA 21:00 FT
[11] Beroe
2 - 0
Pirin Blagoevgrad [13]
-1/2 2 - 0
BIA 21:00 FT
[9] Sint Truiden
2 - 1
KV Mechelen [8]
-1/4 2 - 1
BIB 21:00 FT
[3] Deinze
1 - 2
Lommel [4]
+0 0 - 1
ESTA 21:00 FT
[9] Tallinna Kalev
1 - 0
Trans Narva [5]
0 - 0
KAZA 21:00 FT
[8] Astana
1 - 1
Kaisar Kyzylorda [7]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[12] FC Zhenis
0 - 2
Kairat Almaty [3] 1
-1/4 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[11] Wiltz
2 - 2
Mondorf-les. [9]
0 - 2
- 21:00 FT
[10] Racing Union
1 - 1
Mondercange [12]
0 - 1
- 21:00 FT
[2] Swift Hesperange 1
3 - 1
Marisca Miersch [15]
0 - 0
- 21:00 FT
[7] Victoria Rosport
1 - 2
Dudelange [3]
0 - 1
- 21:00 FT
[8] UT Petange
2 - 1
Jeunesse Esch [5]
0 - 0
CYPA 21:00 FT
[8] Nea Salamina 1
1 - 1
AE Zakakiou [12] 1
-1 3/4 1 - 0
TD3 21:00 FT
  Torslanda
3 - 1
Ariana FC  
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Norrby
0 - 2
Lunds BK  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Sollentuna FK
1 - 0
Karlstad BK  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Karlbergs BK
1 - 2
Friska Viljor  
-1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  IFK Stocksund
4 - 1
Pitea IF  
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
  Assyriska
1 - 2
Orebro Syrianska  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Trollhattan
2 - 1
Oskarshamns AIK  
-1 1/4 0 - 0
DENA 21:00 FT
[2] Brondby 1
1 - 3
Kobenhavn [3]
+1/4 1 - 1
UZBA 21:00 FT
[3] Sogdiana Jizzakh
1 - 2
Navbahor [4]
0 - 1
- 21:00 FT
[5] Neftchi
2 - 2
Andijan [6] 1
0 - 1
TBNA 21:15 FT
[4] Atletico Madrid
1 - 0
Celta Vigo [14]
-1 1/4 0 - 0
TBNB 21:15 FT
[6] Real Oviedo
1 - 0
Zaragoza [13] 1
-1/2 0 - 0
DUC3 21:30 FT
[12] Verl
2 - 0
Preussen Munster [2]
+1/2 0 - 0
DUC4B 21:30 FT
[6] Holstein Kiel II
1 - 0
Phonix Lubeck [3] 1
+1/4 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[12] Gil Vicente
2 - 0
SC Farense [10]
-1/2 2 - 0
BDNB 21:30 FT
[9] Porto B
1 - 3
Pacos Ferreira [5]
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[3] Maritimo
2 - 1
UD Oliveirense [15]
-1 1/4 1 - 1
SRBA 21:30 FT
[2] FK Partizan
3 - 0
Mladost Lucani [9]
-1 1/2 1 - 0
TSA 21:30 FT
[5] St. Gallen
1 - 1
Servette [3]
+0 1 - 1
TDA 21:30 FT
[2] Djurgardens
2 - 0
Elfsborg [9]
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[12] Varnamo
1 - 1
Brommapojkarna [11]
+1/4 1 - 0
NGB 22:00 FT
[16] Volgar Astrakhan
1 - 1
Chernomorets N. [15]
-1/4 0 - 1
BLRA 22:00 FT
[1] Torpedo Zhodino
2 - 1
Naftan Novo. [12]
-1 1/4 1 - 1
MKDA 22:00 FT
[11] Makedonija
2 - 1
Bregalnica Stip [12]
0 - 0
- 22:00 FT
[6] Sileks Kratovo
1 - 1
Vardar [10]
0 - 1
- 22:00 FT
[3] Shkupi
0 - 0
Academy Pandev [5]
0 - 0
- 22:00 FT
[4] Tikves Kavadarci
0 - 0
Voska Sport [8]
0 - 0
- 22:00 FT
[9] Gostivari
0 - 0
Rabotnicki [7]
0 - 0
- 22:00 FT
[2] Shkendija
0 - 2
FC Struga [1]
0 - 1
CROA 22:00 FT
[5] Lok. Zagreb
2 - 1
Slaven Belupo [9]
-3/4 0 - 1
NORA 22:00 FT
[13] HamKam
2 - 2
Haugesund [10]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Sandefjord
4 - 1
Sarpsborg [15]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Tromso
4 - 0
Odd Grenland [12]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] KFUM Oslo
1 - 4
Fredrikstad [3]
+0 0 - 4
- 22:00 FT
[6] Stromsgodset
0 - 1
Viking [5]
-1/4 0 - 0
FINB 22:00 FT
[5] JaPS
1 - 5
JIPPO [4]
+1/4 0 - 0
FINC 22:00 FT
[38] LoPa
0 - 1
SexyPoxyt [26]
0 - 1
FIN3 22:00 FT
  PK Keski Uusimaa
1 - 2
KuPS Akatemia  
-1/2 1 - 2
CZEB 22:00 FT
[7] Sellier&Bellot Vlasim
2 - 1
Taborsko [3]
0 - 1
- 22:00 FT
[6] Opava
3 - 1
MFK Vyskov [4]
-1/4 3 - 1
- 22:00 FT
[1] Dukla Praha
3 - 2
SK Prostejov [12]
-1 1/4 1 - 1
AUTA 22:00 FT
[4] Hartberg
1 - 5
RB Salzburg [1]
+1 1/4 1 - 3
- 22:00 FT
[5] Austria Klagenfurt
0 - 1
Rapid Wien [6]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Lask
2 - 2
Sturm Graz [2]
+0 1 - 1
ANHA 22:30 FT
[8] Man Utd
0 - 1
Arsenal [2]
+1 1/4 0 - 1
DUA 22:30 FT
[3] Bayern Munich
2 - 0
Wolfsburg [12]
-1 1/4 2 - 0
AZEA 22:30 FT
[4] Sumqayit
2 - 1
Səbail FK [7]
-1/2 2 - 0
POLA 22:30 FT
[5] Lech Poznan
1 - 2
Legia Wars. [3]
+0 0 - 2
LITA 22:30 FT
[4] Kauno Zalgiris 1
2 - 1
Siauliai [8]
-1/2 0 - 1
FINA 22:30 FT
[11] Lahti
3 - 0
IFK Mariehamn [7] 1
+0 2 - 0
- 22:30 FT
[12] EIF Ekenas
0 - 2
Ilves Tampere [4]
+1 0 - 1
FINB 22:30 FT
[8] SalPa Salo 1
0 - 1
TPS Turku [3]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[9] KaPa
4 - 0
MP Mikkeli [10]
-1/4 2 - 0
FIN3 22:30 FT
  HJK Klubi 04
0 - 0
EPS Espoo  
-1 1/2 0 - 0
- 22:30 FT
  Atlantis 1
3 - 0
VIFK Vaasa  
-1 1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Jazz 1
1 - 4
RoPS Rovaniemi  
-1 1/4 1 - 3
SVKA 22:30 FT
[4] Dunajska Stred
1 - 0
Spartak Trnava [3]
-1/4 0 - 0
SLOA 22:30 FT
[4] NK Bravo
1 - 1
Mura [7]
-1/2 0 - 0
URUA 22:30 FT
[12] Rampla Juniors
0 - 1
Boston River [4]
+1/4 0 - 0
NPA 22:30 FT
[11] Amazulu
1 - 1
Kaizer Chiefs [10]
+1/4 1 - 1
TBN3 23:00 FT
[A2-16] San Fernando
1 - 1
Malaga [A2-3]
+1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[A1-6] Cultural Leonesa
0 - 0
Teruel [A1-17] 1
-1/2 0 - 0
ITAA 23:00 FT
[3] Juventus
1 - 1
Salernitana [20]
-2 1/4 0 - 1
ITA3 23:00 FT
[C-19] Virtus Francavilla
1 - 1
SS Monopoli [C-17]
0 - 0
- 23:00 FT
[C-18] Monterosi FC
0 - 1
Potenza SC [C-16]
0 - 0
- 23:00 FT
[A-18] Fiorenzuola 1
1 - 3
Novara [A-17]
0 - 3
- 23:00 FT
[B-18] Recanatese
1 - 0
Pesaro [B-17]
1 - 0
NGA 23:00 FT
[16] FK Sochi
6 - 1
Nizhny Nov [14]
-1/2 2 - 0
POLB 23:00 FT
[15] Polonia Wars.
0 - 2
Gornik Leczna [5]
+0 0 - 1
ESTA 23:00 FT
[10] Nomme United
0 - 1
Paide Linname. [4]
0 - 1
KAZA 23:00 FT
[1] Ordabasy
1 - 0
Tobol Kostanay [6] 1
1 - 0
LUXA 23:00 FT
[16] Schifflingen
0 - 2
UNA Strassen [6]
0 - 1
CZEA 23:00 FT
[14] MFk Karvina
2 - 2
Zlin [15]
-1/4 2 - 0
CYPA 23:00 FT
[7] Apollon Limassol
4 - 1
Othellos Athienou [13]
-1 3/4 1 - 0
TNKA 23:00 FT
[19] Pendikspor
2 - 1
Rizespor [9]
-1/2 0 - 1
- 23:00 FT
[13] Adana Demirspor 1
1 - 6
Gaziantep B.B [12]
-1/4 1 - 3
- 23:00 FT
[3] Trabzonspor
3 - 0
Istanbulspor AS [20]
-2 1/4 2 - 0
- 23:00 FT
[16] Konyaspor
3 - 0
Samsunspor [14]
-1/4 3 - 0
- 23:00 FT
[7] Sivasspor 1
0 - 1
Istanbul BB [4]
+1/4 0 - 1
- 23:00 FT
[8] Alanyaspor
1 - 1
Besiktas [5]
+1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[15] Hatayspor
2 - 1
Ankaragucu [18]
+0 0 - 0
- 23:00 FT
[17] Fatih Karagumruk
2 - 3
Galatasaray [1]
+1 1/4 1 - 1
- 23:00 FT
[6] Kasimpasa
3 - 1
Antalyaspor [10] 1
-3/4 2 - 0
- 23:00 FT
[2] Fenerbahce
3 - 0
Kayserispor [11]
-2 1/4 2 - 0
DENA 23:00 FT
[1] Midtjylland
2 - 1
Aarhus AGF [5]
-1 2 - 1
KUWA 23:05 FT
[3] Al Quadisiya
0 - 2
Fahaheel [6]
0 - 1
ARGB 23:10 FT
[B-2] San Telmo
0 - 1
Atletico Atlanta [B-11]
-1/4 0 - 0
TBNA 23:30 FT
[9] Valencia 1
0 - 0
Rayo Vallecano [17] 2
-1/4 0 - 0
TBNB 23:30 FT
[15] Cartagena
2 - 0
Tenerife [12]
-1/4 2 - 0
- 23:30 FT
[14] Albacete
1 - 0
Leganes [1]
-1/4 1 - 0
BIA 23:30 FT
[6] Antwerpen
1 - 2
Cercle Brugge [7]
+0 0 - 2
LUXA 23:30 FT
[14] Fola Esch
1 - 0
Kaerjeng 97 [13]
0 - 0
SRBA 23:30 FT
[1] Crvena Zvezda
3 - 2
FK Radnicki 1923 [5]
3 - 2
CHIA 23:30 FT
[13] Dep. Copiapo
4 - 0
Cobreloa [15]
-1/2 2 - 0
CHIB 23:30 FT
[6] Barnechea
0 - 0
Antofagasta [5]
0 - 0
- 23:30 FT
[8] Deportes Recoleta
0 - 0
La Serena [1]
0 - 0
BULA 23:40 FT
[5] Levski Sofia
0 - 0
Cherno More [3]
-1/4 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[A1-1] Deportivo
1 - 0
Barcelona B [A1-2]
-3/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[9] Casa Pia AC
0 - 1
Moreirense [6]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Benfica
5 - 0
Arouca [7]
-1 3/4 3 - 0
BLRA 00:00 FT
[6] Slavia Mozyr
0 - 1
Neman Grodno [2]
+1/4 0 - 0
GREA 00:00 FT
[1] PAOK
2 - 0
Olympiakos [3]
-1/4 1 - 0
ICEA 00:00 FT
[8] KR Reykjavik 2
1 - 2
HK Kopavogur [5]
-1 1/2 0 - 1
MNEA 00:00 FT
[2] Mornar Bar
3 - 0
Rudar [10]
2 - 0
- 00:00 FT
[1] Decic Tuzi
2 - 0
FK Jerezo [5]
1 - 0
- 00:00 FT
[9] Mladost Donja
3 - 2
Sutjeska [4]
1 - 0
- 00:00 FT
[3] Buducnost
2 - 0
Jedinstvo [8]
0 - 0
- 00:00 FT
[6] OFK Petrovac
2 - 2
Arsenal Tivat [7]
1 - 1
CROA 00:10 FT
[8] Istra 1961
1 - 1
Hajduk Split [3]
+1/2 1 - 1
NORA 00:15 FT
[11] Lillestrom 1
0 - 2
Brann [2]
+1/4 0 - 0
DUA 00:30 FT
[16] Bochum 1 2
0 - 5
B.Leverkusen [1] 1
+3/4 0 - 2
DUC3 00:30 FT
[5] Saarbrucken
2 - 1
Freiburg II [20]
-1 1/4 0 - 0
BIHA 00:30 FT
[5] NK Posusje 1
2 - 1
FK Sloga Doboj [7]
0 - 0
HUNA 00:30 FT
[5] Debreceni
1 - 0
MOL Fehervar FC [4]
-1/2 0 - 0
SRBA 00:30 FT
[4] FK Vojvodina
5 - 0
FK Napredak [13]
-1 1/2 4 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1] Tottenham U21
3 - 3
Liverpool U21 [8]
2 - 1
TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 5-4
TBN3 01:00 FT
[A1-11] Osasuna B
0 - 1
Sestao [A1-12]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[A2-10] Real Madrid B
1 - 0
Granada II [A2-20]
-1 0 - 0
DENA 01:00 FT
[4] Nordsjaelland
4 - 1
Silkeborg IF [9]
-1 1/2 1 - 1
ARGB 01:00 FT
[A-15] Guillermo
0 - 1
Deportivo Madryn [B-9]
+0 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[7] Nacional Quito
1 - 2
Independiente JT [1]
+1/4 0 - 0
PERA 01:00 FT
[14] UTC Cajamarca
2 - 6
Melgar [3]
0 - 2
URUA 01:00 FT
[6] CA Progreso
1 - 4
Defensor SC [5]
+1/4 0 - 1
ARGB 01:10 FT
[A-19] CA Guemes
1 - 0
Quilmes [A-4] 1
+1/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[15] Voluntari
0 - 1
Universitaea Cluj [7]
+0 0 - 1
- 01:30 FT
[11] Otelul Galati
2 - 0
Botosani [16]
+1/4 2 - 0
- 01:30 FT
[13] FC U Craiova 1948
1 - 3
Hermannstadt [8]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[12] Politehnica Iasi
2 - 0
Petrolul Ploiesti [10]
-3/4 0 - 0
- 01:30 FT
[14] Dinamo Bucuresti 1
2 - 0
UTA Arad [9] 1
-1 2 - 0
ARGA 01:30 FT
[A-12] Deportivo Riestra
1 - 0
San Lorenzo [B-11]
+0 1 - 0
- 01:30 FT
[B-14] Tigre
0 - 1
Estudiantes LP [B-2]
+1/2 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[A-10] Deportivo Maipu
2 - 1
Ferro Carril Oeste [A-11]
+0 0 - 1
- 01:30 FT
[A-9] Alvarado MDP
2 - 0
Talleres (RdE) [A-18]
-1/2 1 - 0
ITAA 01:45 FT
[4] Atalanta 1
2 - 1
Roma [6] 1
-1/2 2 - 0
BRB 01:45 FT
[8] Mirassol/SP
2 - 1
Paysandu/PA [12]
-3/4 2 - 0
TBNA 02:00 FT
[7] Real Betis
3 - 2
Almeria [19] 2
-1 1/2 2 - 1
TBNB 02:00 FT
[11] Elche
0 - 3
Huesca [17]
-3/4 0 - 2
PHA 02:00 FT
[18] Clermont 1
0 - 1
Lyon [6] 2
+1 0 - 0
- 02:00 FT
[8] Marseille 3
3 - 1
Lorient [16] 4
-1 1/4 2 - 1
- 02:00 FT
[12] Montpellier 1
0 - 2
Monaco [2] 1
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[14] Nantes 4
1 - 2
Lille [4] 2
+1/2 0 - 2
- 02:00 FT
[1] PSG
1 - 3
Toulouse [11]
-1 1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[10] Rennes 2
1 - 1
Lens [7] 3
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[13] Strasbourg 2
2 - 1
Metz [17] 2
-1/4 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[A-16] Patronato Parana
2 - 0
Chacarita Jrs [A-6]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[A-5] Gimnasia Jujuy
3 - 0
CA San Miguel [A-7]
-1/4 2 - 0
BRAA 02:00 FT
[16] Atletico/GO
0 - 1
Cruzeiro/MG [7]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[13] Fortaleza/CE
1 - 1
Botafogo/RJ [4]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[3] Palmeiras/SP 1
0 - 2
Athletico/PR [5] 1
-3/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[C-2] Inde. Petrolero
0 - 1
Bolivar [D-1]
+1/4 0 - 1
CHIA 02:00 FT
[14] Audax Italiano
1 - 4
Colo Colo [4]
+1/4 1 - 3
ICEA 02:15 FT
[12] Fylkir
0 - 3
Breidablik [2]
+1 0 - 1
- 02:15 FT
[1] Vikingur Rey.
2 - 0
Hafnarfjordur [7]
-1 1 - 0
BDNA 02:30 FT
[3] Porto
2 - 1
Boavista [15] 1
-2 1/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[10] Boca Juniors Cali 1
0 - 0
Union Magdalena [4]
0 - 0
- 03:00 FT
[13] Leones FC
2 - 2
Dep.Quindio [7]
0 - 0
- 03:00 FT
[8] Tigres(COL)
4 - 2
Real Cartagena [3] 2
2 - 1
- 03:00 FT
[5] Orsomarso
2 - 0
Bogota FC [14]
1 - 0
- 03:00 FT
[6] Cucuta
3 - 2
Real Soacha [12] 1
1 - 2
- 03:00 FT
[15] Real Santander
0 - 2
Interna. Palmira [9] 1
0 - 1
- 03:00 FT
[1] Atletico Huila
2 - 1
Llaneros FC [2] 1
1 - 0
PERA 03:00 FT
[15] Dep. Garcilaso
0 - 0
Atletico Grau [11]
-1/2 0 - 0
CRCA 03:00 FT
[6] Sporting (CRC)
1 - 1
Herediano [2]
+3/4 1 - 0
ARGB 03:30 FT
[B-4] Nueva Chicago
2 - 1
Gim.Mendoza [B-7]
-1/4 0 - 1
ECUA 03:30 FT
[15] Delfin SC
0 - 1
Orense SC [12]
+0 0 - 0
PARA 03:30 FT
[2] Cerro Porteno
1 - 1
Olimpia Asuncion [3]
-1/2 0 - 1
USAA 03:37 FT
[Tay-6] Portland Timbers
1 - 2
Seattle Sounders [Tay-10]
+0 1 - 1
ARGA 03:45 FT
[B-10] Belgrano
4 - 4
Racing Club [B-1]
+1/4 1 - 3
- 03:45 FT
[B-6] Lanus 1
0 - 2
Ind.Rivadavia [A-14]
-3/4 0 - 1
ARGB 04:00 FT
[A-13] Racing Cordoba
0 - 1
Estudiantes BsAs [A-3]
-1/4 0 - 0
VENA 04:00 FT
[4] Angostura 1
3 - 4
Portuguesa [5]
-1/4 1 - 2
CRCA 04:00 FT
[8] Perez Zeledon
0 - 3
Municipal Liberia [5]
0 - 1
- 04:00 FT
[3] Alajuelense
5 - 0
Guanacasteca [7]
-1 3/4 2 - 0
- 04:00 FT
[11] Municipal Grecia
2 - 2
San Carlos [4]
+1 0 - 1
- 04:00 FT
[1] Dep. Saprissa
3 - 1
Santos Guapiles [12]
-2 1/4 2 - 0
BRAA 04:30 FT
[2] Bahia/BA
1 - 0
Bragantino/SP [9]
-3/4 1 - 0
- 04:30 FT
[15] Vasco DG/RJ
2 - 1
Vitoria/BA [17] 1
-3/4 0 - 0
BLVA 04:30 FT
[B-1] Aurora
3 - 1
Oriente Petrolero [D-3] 1
-1 3 - 1
CHIB 04:30 FT
[11] Curico Unido
1 - 0
San Luis Qui. [12] 1
-1/4 0 - 0
USW 04:35 FT
[6] Chicago RS Nữ
3 - 1
Utah Royals Nữ [14]
-3/4 2 - 0
- 05:05 FT
[2] Kansas City Nữ
1 - 0
NC Courage (W) [7]
-3/4 0 - 0
COLA 05:15 FT
[8] La Equidad
0 - 2
Santa Fe [3]
+0 0 - 0
ECUA 06:00 FT
[2] Barcelona SC 1
1 - 1
SD Aucas [4]
-3/4 0 - 1
MEXB 06:00 FT
[2] Leones Negros UdeG
1 - 2
Atlante [3]
+0 1 - 1
CNDA 06:00 FT
[5] Vancouver FC
1 - 1
Atletico Ottawa [1]
0 - 0
USB 06:05 FT
[A-12] Miami FC
1 - 3
Indy Eleven [A-3]
+1/2 0 - 1
ARGA 06:15 FT
[A-13] Atletico Tucuman
1 - 0
Boca Juniors [B-4]
+0 1 - 0
BLVA 06:30 FT
[A-4] Real Santa Cruz 1
0 - 2
Jorge Wilstermann [D-4]
+1/4 0 - 1
PERA 06:30 FT
[1] Universitario
4 - 1
Sporting Cristal [2]
-1/2 1 - 1
VENA 06:30 FT
[3] Carabobo
1 - 1
Puerto Cabello [7]
-1/4 0 - 0
USW 06:35 FT
[10] Angel City Nữ
0 - 1
Houston Dash Nữ [12]
-1/2 0 - 0
CHIA 07:00 FT
[7] Iquique
2 - 1
Nublense [10]
-1/4 1 - 0
USW 07:05 FT
[9] San Diego Wave Nữ
1 - 1
NJ/NY Gotham Nữ [4]
+0 0 - 1
COLA 07:30 FT
[2] Deportes Tolima
1 - 1
Once Caldas [6]
-3/4 1 - 0
MEXA 08:00 FT
[2] Cruz Azul
2 - 2
Pumas UNAM [8] 1
-1/2 0 - 0
- 10:10 FT
[4] Monterrey
1 - 1
Tigres UANL [5]
-1/4 0 - 1
 
« 12 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: