bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATW 11:00 FT
[11] Sperenza Osaka Nữ
1 - 2
Iga Kunoichi Nữ [6]
+1/2 0 - 1
- 11:00 FT
[8] Nittaidai FIELDS (W)
1 - 5
Shizuoka SSU(W) [7]
-1 0 - 3
- 11:00 FT
[9] Ehime FC Nữ
2 - 0
AS Harima Albion Nữ [10]
-1/4 0 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[14] Moreland City SC
4 - 0
Dandenong Th. [11]
+1/2 4 - 0
- 12:00 FT
[2] Avondale Heights
5 - 1
Port Melbourne [6] 1
-1 1/4 2 - 1
- 12:00 FT
[12] Manningham Utd
4 - 5
Altona Magic SC [9]
+0 0 - 1
NHATA 12:00 FT
[16] Jubilo Iwata
0 - 3
Sagan Tosu [18]
-1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[15] Alb. Niigata (JPN)
2 - 4
Urawa Red [10]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[19] Kyoto Sanga
2 - 3
Avispa Fukuoka [7]
+0 1 - 1
NHATB 12:00 FT
[1] Shimizu S-Pulse
4 - 0
Kagoshima [18]
-1 2 - 0
- 12:00 FT
[6] Vegalta Sendai
2 - 1
Thespa Kusatsu [20]
-3/4 2 - 0
NHATW 12:00 FT
[4] Orca Kamogawa Nữ
0 - 0
Nippatsu Yokohama Nữ [2]
0 - 0
HQ3 12:00 FT
[12] Chuncheon FC 1
3 - 2
Gyeongju KHNP [2]
+1/4 2 - 0
- 12:00 FT
[1] Siheung Citizen
0 - 2
Gangneung City [7]
-1/2 0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[6] Adelaide Raiders
2 - 3
Modbury Jets [1] 1
+1/4 2 - 2
- 12:30 FT
[4] Campbelltown City
2 - 2
Para Hills Knights [7]
-1 1/2 0 - 1
- 12:30 FT
[3] Adelaide Comets
0 - 0
Croydon Kings [8]
0 - 0
NHATA 13:00 FT
[14] Kawasaki Fro.
3 - 0
Consa. Sapporo [20]
-3/4 3 - 0
- 13:00 FT
[17] Shonan Bellmare
0 - 0
Machida Zelvia [1]
+1/4 0 - 0
AUSQSL 14:00 FT
[4] Peninsula Power
0 - 0
Moreton Bay Utd [3]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[1] Gold Coast Knights
4 - 1
Redlands Utd [12]
-2 1/2 3 - 0
NHATA 14:00 FT
[9] Nagoya Grampus
0 - 1
Gamba Osaka [3]
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[6] Cerezo Osaka
1 - 4
Vissel Kobe [4]
+1/2 0 - 2
HKGC 14:00 FT
  Lee Man FC
1 - 2
Sham Shui Po  
-3 1/4 1 - 0
AUSNSW 14:30 FT
[11] Spirit FC
1 - 0
Wollongong Wolves [8]
+1/2 0 - 0
AUSSL 14:30 FT
[10] White City W.
2 - 2
Adelaide Utd U21 [9]
+1/4 1 - 1
HQA 14:30 FT
[7] Incheon Utd 1
1 - 2
FC Seoul [9]
-1/4 1 - 0
HQB 14:30 FT
[6] Busan I'Park
2 - 3
Chungnam Asan [9]
-1/2 0 - 1
TQB 14:30 FT
[16] Jiangxi Lushan 1
0 - 3
Dalian Young Boy [3]
0 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[10] Souths Utd
1 - 2
Taringa Rovers [8]
0 - 1
- 15:00 FT
[7] Maroochydore Swans
5 - 3
Pine Hills [5] 1
1 - 1
NHATA 15:00 FT
[8] FC Tokyo 1
3 - 3
Kashiwa Reysol [12]
+0 3 - 1
AUSQSL 15:15 FT
[5] Wynnum Wolves
0 - 7
Queensland Lion [2]
+1 1/2 0 - 2
CZEU19 16:00 FT
[4] Slavia Praha U19 1
4 - 3
Mlada Boleslav U19 [13] 1
3 - 1
- 16:00 FT
[10] Slovacko U19
3 - 0
Pardubice U19 [12]
1 - 0
- 16:00 FT
[16] Frydek Mistek U19
1 - 0
Dukla Praha U19 [8]
0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[1] Holland Park Hawks
3 - 0
North Lakes United [9]
2 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[3] WS Wanderers U21
3 - 2
Sydney Olympic [9]
-1/4 2 - 1
- 16:00 FT
[14] Hills Brumbies
1 - 2
APIA Tigers [4]
+2 0 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[5] Hume City
0 - 2
Oakleigh Cannons [3]
+1/2 0 - 1
VNW 16:00 FT
[3] Thái Nguyên T&T Nữ
1 - 3
CLB TPHCM Nữ [1]
-
- 16:00 FT
[6] CLB TPHCM II Nữ
2 - 1
Sơn La Nữ [7]
-
VNB 16:00 FT
[9] Đồng Tháp
2 - 2
Thừa Thiên Huế [5]
1 - 1
AUSNSW 16:15 FT
[7] St George City
1 - 1
Sutherland Sharks [15]
-1 1/4 1 - 1
MASL 16:30 FT
[5] PDRM FA
0 - 1
Kedah FA [9]
-
ACL 17:00 FT
[G-3] Yokohama FM
2 - 1
Al Ain [A-1]
-1/2 0 - 1
GHU16 17:00 FT
  B.D.Nha U16
3 - 1
Thụy Sỹ U16  
1 - 0
CZEU19 17:00 FT
[6] Banik Ostrava U19
1 - 0
Jihlava U19 [11]
1 - 0
- 17:00 FT
[3] Brno U19
3 - 2
Slovan Liberec U19 [14]
2 - 0
UKRA 17:00 FT
[9] Vorskla
2 - 3
FC Mynai [15]
-3/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[2] Gangwon
3 - 3
Daejeon Hana Citizen [12]
-1/4 1 - 2
- 17:00 FT
[10] Daegu
3 - 2
Gwangju [6]
+0 2 - 2
HQB 17:00 FT
[13] Ansan Greeners
0 - 3
Seoul E-Land [3]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[5] Suwon Bluewings
0 - 1
Cheonan City [11]
-1 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[11] Ulsan Citizen
0 - 4
Changwon City [5]
0 - 0
SINA 17:00 FT
[7] Young Lions
1 - 2
DPMM FC [4]
-
VNB 17:00 FT
[10] Hòa Bình
1 - 0
Bà Rịa Vũng Tàu [7]
1 - 0
- 17:00 FT
[8] Đồng Nai
0 - 1
Phù Đổng [4]
0 - 1
- 17:00 FT
[1] SHB Đà Nẵng
3 - 0
ĐT Long An [6]
-1 1 - 0
CZEU19 17:30 FT
[1] Sparta Praha U19
2 - 3
Sigma Olomouc U19 [7]
2 - 1
DUB 18:00 FT
[9] Hertha Berlin
3 - 1
Kaiserslautern [13]
+0 2 - 1
- 18:00 FT
[12] Nurnberg
3 - 0
Elversberg [11]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[10] Schalke 04
2 - 1
Hansa Rostock [17] 1
-1/2 2 - 1
DUC4B 18:00 FT
[1] Hannover II
5 - 0
Eimsbutteler [16]
-2 1/2 1 - 0
NGA 18:00 FT
[8] Rubin Kazan
3 - 1
Rostov [7] 2
+0 2 - 0
TDB 18:00 FT
[8] Trelleborgs
2 - 2
Utsiktens BK [5]
+0 1 - 2
TQA 18:00 FT
[7] Tianjin Tigers
0 - 0
Sh. Shenhua [1]
+1 1/4 0 - 0
THAA 18:00 FT
[6] Ratchaburi
1 - 2
Muang Thong Utd [5]
-1/4 0 - 0
WALA 18:20 FT
[5] Newtown AFC
0 - 5
Penybont [8]
-1/4 0 - 3
ANHA 18:30 FT
[13] Fulham 1 3
0 - 4
Man City [1]
+1 3/4 0 - 1
SCOA 18:30 FT
[1] Celtic
2 - 1
Rangers [2] 1
-1/2 2 - 1
ESTA 18:30 FT
[2] Flora Tallinn 1
0 - 1
Vaprus Parnu [9]
0 - 0
CZEU19 18:30 FT
[15] MFk Karvina U19
0 - 2
C. Budejovice U19 [5]
0 - 2
TQB 18:30 FT
[7] Suzhou Dongwu
2 - 2
Guangxi Pingguo [4]
+3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[8] Nanjing City
1 - 2
Chong. Tongliang [2]
+1/4 1 - 0
THAA 18:30 FT
[13] Chiangrai Utd
0 - 0
Nakhon Pathom [10]
-1/2 0 - 0
TQA 18:35 FT
[8] Wuhan Three T.
1 - 2
Shandong Taishan [4]
+1/4 0 - 1
DEN3 18:45 FT
[11] FA 2000
4 - 2
Thisted [9]
-1/2 2 - 1
ANHU23 19:00 FT
[5] Arsenal U21
2 - 3
Chelsea U21 [4]
1 - 1
TBNA 19:00 FT
[15] Mallorca 6
1 - 0
Las Palmas [16] 2
-3/4 1 - 0
TBNB 19:00 FT
[7] Racing Santander
1 - 0
Mirandes [18]
-1/2 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[11] B.Dortmund II 1
1 - 2
SSV Ulm [1]
+1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[13] Vik.Koln
1 - 1
Jahn Regensburg [3]
+1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[10] Ingolstadt
6 - 1
Lubeck [19]
-1 3 - 1
- 19:00 FT
[14] A.Bielefeld
0 - 0
Hallescher [17]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Unterhaching
1 - 2
Dynamo Dresden [4]
+1/2 0 - 2
DUC4BA 19:00 FT
[5] Illertissen
1 - 2
Buchbach [16]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[8] Greuther Furth II
1 - 2
Bayern Munich II [6]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Augsburg II
3 - 0
Ein.Bamberg [15]
-1 1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[17] Schalding Hein.
0 - 3
Wurzburger [1]
+1 1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[4] TSV Aubstadt
1 - 0
V. Aschaffenburg [14]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[2] DJK Vilzing
7 - 0
Turkgucu-Ataspor [10]
5 - 0
- 19:00 FT
[13] Ansbach
3 - 1
Schweinfurt [11]
-1/4 1 - 1
DUC4N 19:00 FT
[3] Hoffenheim II 1
0 - 1
FSV Frankfurt [9] 1
-1 3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Ein.Frankfurt II 1
1 - 3
Stuttgart II [1]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[8] Mainz II
3 - 0
Offenbach [11]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[12] TSV Steinbach
1 - 2
Homburg [5]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[16] TSV Schott Mainz
7 - 0
TSG Balingen [17]
-1/2 3 - 0
- 19:00 FT
[10] Hessen Kassel
1 - 0
Koblenz [18]
-1 1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[7] Barockstadt FL
3 - 0
Bahlinger [13]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Aalen
1 - 1
Astoria Walldorf [14]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[2] Stuttgart Kickers
1 - 0
SGV Freiberg [4]
-3/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
[4] Fortuna Koln
1 - 1
Schalke 04 II [5]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Fort.Dusseldorf II
3 - 1
Rodinghausen [8]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[9] FC Duren 1
4 - 1
A.Aachen [1]
+1/2 3 - 1
- 19:00 FT
[12] Gutersloh
0 - 3
FC Koln II [6]
+1/4 0 - 3
- 19:00 FT
[2] FC Bocholt
1 - 0
Wuppertaler [3]
0 - 0
- 19:00 FT
[18] RW Ahlen
2 - 3
M.gladbach II [13]
+1/4 1 - 1
KAZA 19:00 FT
[11] Turan (KAZ)
2 - 3
Zhetysu Taldykorgan [7]
+0 1 - 1
LITA 19:00 FT
[4] Dainava Alytus
1 - 0
TransINVEST [10] 1
0 - 0
FINA 19:00 FT
[6] Haka
2 - 0
Seinajoen JK [5]
+0 1 - 0
CZEU19 19:00 FT
[2] Vik. Plzen U19
2 - 0
Zlin U19 [9]
1 - 0
DENB 19:00 FT
[2] Sonderjyske 1
1 - 0
Aalborg BK [1] 1
-1/2 0 - 0
DEN3 19:00 FT
[3] Aarhus Fremad
1 - 0
AB Gladsaxe [6]
1 - 0
- 19:00 FT
[5] Fremad Amager
2 - 1
Brabrand IF [12]
0 - 0
- 19:00 FT
[4] Middelfart
2 - 0
Nykobing [7]
1 - 0
- 19:00 FT
[8] Skive IK
4 - 0
Hellerup [10]
1 - 0
TQA 19:00 FT
[5] Beijing Guoan
3 - 2
Meizhou Hakka [14] 1
-1 3/4 0 - 2
MASL 19:15 FT
[4] Sri Pahang FC
1 - 0
Kelantan United [13]
-
UKRA 19:30 FT
[14] Obolon Kiev
0 - 0
Rukh Vynnyky [6]
0 - 0
AUTB 19:30 FT
[1] Grazer AK
1 - 1
Horn [8]
-1 1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[5] Floridsdorfer AC
1 - 1
Dornbirn [14]
-3/4 1 - 1
ANHU23 20:00 FT
[6] Reading U21
3 - 1
Nottingham Forest U21 [14]
2 - 1
BDNB 20:00 FT
[7] Uniao Torreense
2 - 1
Feirense [16]
+0 2 - 0
AZEA 20:00 FT
[8] Araz Nakhchivan
0 - 1
Turan Tovuz [6]
+0 0 - 0
POLA 20:00 FT
[6] Gornik Zabrze
1 - 1
Stal Mielec [11]
-1 0 - 0
POLB 20:00 FT
[13] Chrobry Glogow
1 - 1
Resovia [16]
-1/4 1 - 0
LATA 20:00 FT
[7] METTA/LU Riga
3 - 0
Jelgava [10]
-1/4 3 - 0
MDVA 20:00 FT
[5] FC Balti
2 - 2
Dacia Buiucani [6]
2 - 0
SLOA 20:00 FT
[8] NK Rogaska
1 - 4
Aluminij [10]
-1/2 0 - 4
CZEA 20:00 FT
[4] Banik Ostrava
0 - 1
Mlada Boleslav [5]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Vik.Plzen
4 - 2
Slovacko [6]
-1 1/4 2 - 1
TNKB 20:00 FT
[7] Boluspor
2 - 1
Corum FK [5]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Goztepe
1 - 1
Bodrumspor SK [4]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[15] Sanliurfaspor
2 - 0
Manisa FK [12]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Tuzlaspor
1 - 1
Genclerbirligi [8]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[10] Erzurumspor FK 1
0 - 4
Eyupspor [1]
+0 0 - 3
- 20:00 FT
[6] Kocaelispor
0 - 2
Sakaryaspor [3]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Adanaspor
1 - 0
Bandirmaspor [9] 1
+1/2 0 - 0
TDA 20:00 FT
[8] AIK Solna
1 - 3
Sirius [10]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Halmstads
1 - 3
Mjallby AIF [3]
+1/4 0 - 3
TDB 20:00 FT
[14] Varbergs BoIS 1
1 - 3
Orgryte [15]
-1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[16] GIF Sundsvall
1 - 3
Landskrona [1]
+1/4 1 - 2
MASL 20:00 FT
[2] Terengganu
3 - 1
Perak FA [8]
-
THAA 20:00 FT
[11] Sukhothai
2 - 0
Police Tero FC [15]
-1 1 - 0
URUA 20:00 FT
[9] Cerro Montevideo
2 - 0
Danubio [14]
+0 2 - 0
EGYA 20:00 FT
[17] Arab Contractors
0 - 1
Ittihad Alexandria [5]
-1/4 0 - 0
NPA 20:00 FT
[14] Moroka Swallows
2 - 0
Stellenbosch FC [3]
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Polokwane
0 - 0
Sekhukhune Utd [4]
+1/4 0 - 0
EUW17 20:30 FT
[A-2] Pháp U17 Nữ
0 - 1
Anh U17 Nữ [A-1]
0 - 0
- 20:30 FT
[A-4] Thụy Điển U17 Nữ
0 - 2
Na Uy U17 Nữ [A-3]
0 - 1
DUA 20:30 FT
[4] Leipzig 1
1 - 1
Wer.Bremen [9]
-1 3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[10] Freiburg 1
1 - 1
Heidenheim [8] 1
-3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[17] FC Koln 3
3 - 2
Union Berlin [15] 2
+0 1 - 2
- 20:30 FT
[14] M.gladbach 1
1 - 1
Ein.Frankfurt [6]
+0 1 - 1
NGA 20:30 FT
[5] Spartak Moscow
1 - 0
Krasnodar [2]
+0 1 - 0
HUNA 20:30 FT
[8] MTK Budapest
1 - 3
Puskas Akademia [3]
+1 1/4 1 - 3
SVKA 20:30 FT
[7] Zelez. Podbrezova
2 - 1
Slo. Bratislava [1]
+1/2 1 - 0
IRNA 20:45 FT
[5] Shamsazar Qazvin
1 - 0
Malavan Bandar [7]
+0 1 - 0
ANHA 21:00 FT
[12] Bournemouth 2
1 - 2
Brentford [16] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Everton 1
1 - 0
Sheffield Utd [20] 2
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Newcastle 3
1 - 1
Brighton [11] 4
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Tottenham 3
2 - 1
Burnley [19] 5
-1 3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] West Ham Utd 1
3 - 1
Luton Town [18] 3
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Wolves 3
1 - 3
Crystal Palace [10] 1 4
+1/4 0 - 2
TBN3 21:00 FT
[A1-13] SD Tarazona
3 - 1
Sabadell [A1-16]
-1/4 2 - 0
DUC4B 21:00 FT
[14] SSV Jeddeloh
3 - 2
Spelle-Venhaus [18]
-1 1/2 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[6] St. Mirren
0 - 1
Kilmarnock [4]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Ross County
1 - 5
Motherwell [8]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[3] Hearts
3 - 0
Dundee [9]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Livingston
2 - 1
St. Johnstone [10]
+0 0 - 1
SCOB 21:00 FT
[11] Hamilton
3 - 2
Alloa Athletic [12] 1
-1 2 - 1
- 21:00 FT
[9] Inverness C.T.
1 - 0
Montrose [13] 1
-1 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[9] Stirling Albion
0 - 0
Dumbarton [11]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Peterhead 1
1 - 5
Spartans [12]
-1/4 0 - 2
NGB 21:00 FT
[5] Arsenal-Tula
1 - 0
Neftekhimik Nizh [11]
-3/4 0 - 0
ALBA 21:00 FT
[1] Partizani Tirana 1
4 - 0
Erzeni Shijak [9]
4 - 0
- 21:00 FT
[3] Vllaznia Shkoder
1 - 5
Skenderbeu [4]
1 - 2
- 21:00 FT
[6] Teuta Durres
1 - 0
Dinamo Tirana [7]
0 - 0
- 21:00 FT
[2] Egnatia Rrogozhine
0 - 3
KF Tirana [5]
0 - 2
- 21:00 FT
[8] KF Laci
2 - 0
Kukesi [10]
1 - 0
BLRA 21:00 FT
[5] Arsenal Dzyarzhynsk
1 - 0
FK Slutsk [13]
-1/4 1 - 0
BIHA 21:00 FT
[8] Siroki Brijeg
0 - 1
Velez Mostar [3]
+1/4 0 - 1
BULA 21:00 FT
[9] Arda Kardzhali
2 - 1
Botev Plovdiv [6]
-1/4 0 - 1
ESTA 21:00 FT
[8] Kuressaare
0 - 0
Tammeka Tartu [6]
-1/4 0 - 0
ICEA 21:00 FT
[4] IA Akranes
3 - 0
Vestri [10]
-1/2 1 - 0
LITA 21:00 FT
[7] Suduva
0 - 1
Dziugas FC [3]
-1/4 0 - 0
NORB 21:00 FT
[16] Aalesund
0 - 2
Valerenga [2]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Bryne
1 - 0
Mjondalen [12]
1 - 0
- 21:00 FT
[6] Sogndal
5 - 1
Sandnes Ulf [15]
-3/4 4 - 0
- 21:00 FT
[1] Kongsvinger
1 - 1
Raufoss IL [10]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Ranheim IL
1 - 3
Egersunds IK [3]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Moss FK
3 - 3
Stabaek [7]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Asane Fotball
1 - 0
Start Kristiansand [14]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Lyn
3 - 1
Levanger FK [9]
2 - 0
FINA 21:00 FT
[10] AC Oulu
1 - 1
Gnistan [8]
-1/2 1 - 1
TD3 21:00 FT
  Rosengard
2 - 1
Ljungskile SK  
-1 2 - 0
- 21:00 FT
  Stockholm Intl
3 - 0
FBK Karlstad  
-1 1/4 2 - 0
UZBA 21:00 FT
[14] Metallurg Bekabad
0 - 0
Qyzylqum [10]
0 - 0
- 21:00 FT
[9] Olympic FK
1 - 2
Pakhtakor [6]
+1/4 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[8] Villarreal 3
3 - 2
Sevilla [13] 5
-1/2 1 - 2
TBNB 21:15 FT
[10] Racing Ferrol
2 - 1
Alcorcon [20] 1
-1/4 0 - 0
- 21:15 FT
[5] Sporting Gijon
5 - 2
Andorra FC [21]
-1/2 2 - 1
IRNA 21:20 FT
[10] Mes Rafsanjan
1 - 1
Sepahan [3]
+1/2 0 - 1
DUC3 21:30 FT
[16] Waldhof Man.
4 - 2
Sandhausen [8]
-1/2 4 - 0
BDNA 21:30 FT
[16] Portimonense
2 - 2
Rio Ave [11]
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[17] Vizela
4 - 0
CD Estrela [14]
+1/2 1 - 0
BDNB 21:30 FT
[17] Vilaverdense SC
2 - 1
Penafiel [13]
+1/4 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[A1-10] Lugo
3 - 1
Cornella [A1-18]
-1/4 1 - 0
CROA 22:00 FT
[6] NK Varazdin 1
3 - 1
HNK Rijeka [2]
+3/4 2 - 1
ISRA 22:00 FT
[7] Hapoel Jerusalem
3 - 0
Beitar Jerusalem [8]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Hapoel Tel Aviv
0 - 2
Ashdod [13]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Maccabi Netanya
1 - 2
Hapoel Hadera [11]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[9] Maccabi P.Tikva
4 - 1
H. Petah Tikva [14] 1
-1/4 4 - 1
MDVA 22:00 FT
[4] Milsami
1 - 1
Petrocub [1]
0 - 0
CZEB 22:00 FT
[8] SK Lisen
1 - 1
Brno [9]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Pribram
1 - 1
Jihlava [15]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Slavia Kromeriz
1 - 1
MFK Chrudim [5]
+1/4 0 - 1
TD3 22:00 FT
  United IK Nordic
3 - 1
Taby IS  
-1 3/4 2 - 0
UKRA 22:00 FT
[1] Shakhtar Donetsk 1
1 - 0
Dinamo Kiev [2]
-1/4 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[7] Austria Wien
0 - 4
Wolfsberger AC [8]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Aust Lustenau
1 - 0
Blau Weiss Linz [10]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[11] WSG Swarovski Tirol
0 - 1
SCR Altach [9]
+1/4 0 - 1
KSAA 22:00 FT
[11] Al Raed
1 - 1
Al Tai [17]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Al Hilal
4 - 1
Hazm [18]
-3 4 - 1
IRNA 22:00 FT
[8] Aluminium Arak
1 - 1
Sanat Naft [16]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Havadar SC
0 - 2
Persepolis [1]
0 - 1
FAT 22:15 FT
  Gateshead
1 - 1
Solihull Moors  
-1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 5-4
IRNA 22:20 FT
[4] Tractor SC 1
2 - 0
Gol Gohar [9] 1
-1/2 2 - 0
AZEA 22:30 FT
[2] Zire IK
0 - 1
Karabakh Agdam [1]
+1 0 - 1
POLA 22:30 FT
[1] Jagiellonia
3 - 0
Korona Kielce [14]
-1 2 - 0
POLB 22:30 FT
[10] Wisla Krakow 2
3 - 4
Lechia GD [1]
-1/2 2 - 2
HUNA 22:30 FT
[9] Zalaegerzseg
1 - 1
Paksi [2]
+1/2 1 - 1
SVKA 22:30 FT
[8] Ruzomberok
1 - 1
MSK Zilina [2] 1
+3/4 1 - 0
SLOA 22:30 FT
[6] Domzale
1 - 1
NK Radomlje [9]
+1/4 1 - 1
CZEA 22:30 FT
[1] Sparta Praha 1
0 - 0
Slavia Praha [2]
-1/4 0 - 0
TDA 22:30 FT
[5] GAIS
2 - 0
Vasteras [16]
+0 2 - 0
URUA 22:30 FT
[16] Miramar Misiones
0 - 0
CA River Plate (URU) [13]
+0 0 - 0
NPA 22:30 FT
[1] Mamelodi Sun.
1 - 0
Royal AM [13]
-1 1/2 0 - 0
GHU16 23:00 FT
  Ireland U16
1 - 1
Áo U16  
0 - 0
TBN3 23:00 FT
[A1-3] Gimnastic T.
2 - 1
SD Logrones [A1-19]
-1 1/2 1 - 1
ITAA 23:00 FT
[9] Napoli 2
0 - 2
Bologna [5] 1
-1/2 0 - 2
ITA3 23:00 FT
[C-1] Juve Stabia
1 - 4
Mantova [A-1]
-1/4 0 - 3
DUC4B 23:00 FT
[4] Drochtersen/Assel
5 - 1
FC Kilia Kiel [17]
-2 1 - 1
NGA 23:00 FT
[1] Zenit
0 - 1
CSKA Moscow [6]
-1 0 - 0
BLRA 23:00 FT
[14] Shakhter Soligo.
1 - 3
Bate Borisov [10]
1 - 1
LITA 23:00 FT
[5] Banga
2 - 0
FK Panevezys [9]
+1/2 0 - 0
NORA 23:00 FT
[4] Molde
2 - 2
Rosenborg [8]
-1 1 - 0
FINA 23:00 FT
[9] Inter Turku 1
0 - 1
Helsinki [2]
+1/4 0 - 1
SVKA 23:00 FT
[9] Skalica
1 - 0
FC Kosice [10] 1
+1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[11] Zemplin Michalovce
3 - 0
Zlate Moravce [12]
-1 2 - 0
- 23:00 FT
[6] Trencin
2 - 0
Dukla BB [5]
-1 1 - 0
CYPA 23:00 FT
[4] Pafos FC
1 - 1
Omonia Nicosia [5]
-3/4 0 - 1
- 23:00 FT
[6] Anorthosis
0 - 4
Aris Limassol [2]
+1 1/4 0 - 2
- 23:00 FT
[1] Apoel FC
1 - 1
AEK Larnaca [3]
-1/4 1 - 1
TSB 23:00 FT
[4] Neuchatel Xamax
1 - 1
Vaduz [3]
-1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[2] Thun
3 - 0
Schaffhausen [9]
-1 1/4 1 - 0
EGYA 23:00 FT
[15] B. Al Mahalla
1 - 2
Ahly Cairo [9]
+1 1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[1] Pyramids FC
1 - 0
Al Masry [2] 1
0 - 0
ALGA 23:00 FT
[2] CR Belouizdad
1 - 0
ES Ben Aknoun [15]
-1 0 - 0
- 23:00 FT
[7] JS Kabylie
0 - 0
CS Constantine [3]
-1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[12] NC Magra
1 - 0
JS Saoura [9]
-1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[6] Paradou AC
2 - 3
ASO Chlef [8]
-1/2 0 - 3
- 23:00 FT
[14] US Biskra
0 - 0
MC Oran [13]
-1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[10] USM Khenchela
1 - 1
MC Alger [1]
+1/4 1 - 1
KUWA 23:05 FT
[2] Al Arabi (KUW) 1
1 - 0
Salmiya [5]
-1 1/2 1 - 0
BIA 23:15 FT
[12] Charleroi
3 - 1
Kortrijk [16]
-1/4 2 - 0
- 23:15 FT
[15] Eupen
2 - 0
RWD Molenbeek [14]
+1/4 0 - 0
ANHA 23:30 FT
[17] Nottingham Forest
2 - 3
Chelsea [6]
+1/2 1 - 1
TBNA 23:30 FT
[20] Granada
0 - 4
Real Madrid [1]
+1 0 - 2
TBNB 23:30 FT
[2] Valladolid
0 - 0
Espanyol [4] 1
-1/4 0 - 0
DUA 23:30 FT
[13] Mainz
3 - 0
B.Dortmund [5]
-1/2 3 - 0
BULA 23:30 FT
[1] Ludogorets 1
3 - 1
Cska Sofia [2] 1
-1 1 - 1
CHIA 23:30 FT
[11] Huachipato
2 - 2
U. Espanola [6] 1
-1/2 1 - 1
TBN3 00:00 FT
[A1-4] Celta Vigo II
3 - 0
Rayo Majada. [A1-20]
-1 3/4 3 - 0
- 00:00 FT
[A2-12] Merida
3 - 0
CF Intercity [A2-15]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[A2-6] Recreativo Huelva
3 - 0
Algeciras [A2-13] 1
-3/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[13] Estoril
0 - 1
Sporting Lisbon [1]
+1 1/4 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[4] Dinamo Batumi
1 - 1
FC Telavi [9] 1
-1 1/4 0 - 1
GREA 00:00 FT
[8] Atromitos
0 - 1
Asteras Tripolis [7]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[10] OFI Creta
1 - 2
Panetolikos [11]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[9] Panserraikos
2 - 0
Kifisia FC [13]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[14] Pas Giannina
1 - 1
Volos NFC [12]
+0 0 - 0
ICEA 00:00 FT
[3] Valur Rey.
3 - 1
KA Akureyri [11]
-1 1 - 1
MDVA 00:00 FT
[3] Zimbru
2 - 0
Sheriff Tiraspol [2]
1 - 0
RMNA 00:00 FT
[1] Steaua Bucuresti
0 - 1
CFR Cluj [3]
+0 0 - 0
ARGB 00:25 FT
[B-13] Deportivo Moron 1
0 - 0
Gimnasia y Tiro [B-10]
-1/4 0 - 0
CROA 00:30 FT
[1] Dinamo Zagreb
1 - 0
NK Osijek [4] 1
-1 1/4 0 - 0
HUNA 00:30 FT
[7] Diosgyori
2 - 0
Ferencvaros [1]
+1 0 - 0
ISRA 00:30 FT
[2] Maccabi Haifa
0 - 1
Maccabi TA [1]
-1/4 0 - 1
ARGA 00:30 FT
[A-6] CA Huracan
3 - 1
Defensa YJ [B-7] 1
-1/4 1 - 0
TBN3 01:00 FT
[A1-14] Fuenlabrada
0 - 0
CD Arenteiro [A1-8]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[A2-2] Cordoba
3 - 0
Atl. Sanluqueno [A2-14]
-3/4 2 - 0
POLA 01:00 FT
[7] Rakow Czestochowa
2 - 1
Pogon Szczecin [4]
-3/4 2 - 0
POLB 01:00 FT
[11] Stal Rzeszow
4 - 2
Nieciecza [14]
+1/4 2 - 1
BLRA 01:00 FT
[4] Dinamo Brest
1 - 1
Gomel [8]
-1/4 1 - 0
KSAA 01:00 FT
[8] Al Shabab (KSA)
1 - 2
Al Ahli (KSA) [3]
+1/4 1 - 1
ECUA 01:00 FT
[14] Imbabura 2
4 - 2
Libertad (ECU) [16]
-1/2 1 - 1
URUA 01:00 FT
[7] Racing Club (URU)
0 - 1
Dep. Maldonado [11]
-1/4 0 - 0
CNDA 01:00 FT
[8] HFX Wanderers
1 - 1
Cavalry FC [2]
0 - 0
NPA 01:00 FT
[2] Orlando Pirates
0 - 1
Richards Bay [15]
-3/4 0 - 1
SLOA 01:15 FT
[2] Maribor
2 - 1
O.Ljubljana [3]
-3/4 1 - 0
KUWA 01:20 FT
[1] Al Kuwait
5 - 1
Al Nasr (KUW) [4]
3 - 1
ITA3 01:30 FT
[B-4] Perugia
0 - 0
Rimini [B-10]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[C-3] Taranto
0 - 0
AZ Picerno [C-6] 1
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[C-5] Casertana
0 - 0
Audace Cerignola [C-7]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[A-5] Atalanta U23 1
1 - 1
Legnano [A-6]
-3/4 1 - 1
- 01:30 FT
[A-4] Triestina
1 - 1
Giana Erminio [A-8]
-1/2 0 - 0
DUB 01:30 FT
[2] Holstein Kiel
1 - 1
Fort.Dusseldorf [3]
+0 1 - 0
NGA 01:30 FT
[15] Baltika
2 - 3
Din. Moscow [3]
+1/4 1 - 1
TSA 01:30 FT
[12] Stade L. Ouchy
3 - 1
Yverdon [9]
+1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[1] Young Boys
0 - 1
Lugano [2]
-1/2 0 - 1
ARGA 01:30 FT
[B-5] Godoy Cruz
0 - 1
Barracas Central [A-4]
-3/4 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[A-14] Tristan Suarez
0 - 0
San Martin Tucuman [A-2]
+0 0 - 0
ANHL2 01:45 FT
[4] Milton Keynes Dons
1 - 5
Crawley Town [7]
-1 1 - 2
ITAA 01:45 FT
[2] AC Milan 2
5 - 1
Cagliari [17] 1
-1 1 - 0
BIA 01:45 FT
[2] Anderlecht
2 - 1
Genk [4]
-1/4 1 - 0
TBNA 02:00 FT
[5] Athletic Bilbao 2
2 - 2
Osasuna [11] 4
-1 1/4 0 - 1
TBNB 02:00 FT
[8] Levante
2 - 2
Eibar [3] 1
+0 1 - 1
ITA3 02:00 FT
[B-6] Pescara
1 - 3
Juventus U23 [B-7]
-1/2 0 - 1
ARGB 02:00 FT
[B-14] Chaco For Ever
0 - 0
Almirante Brown [B-17]
-1/2 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[2] Flamengo/RJ
2 - 0
Corinthians/SP [17]
-3/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[A-2] San Antonio (BOL)
3 - 2
CD Guabira [C-3]
-1 0 - 1
CHIB 02:00 FT
[2] CD Magallanes
2 - 2
Deportes Limache [4]
-1/2 2 - 0
BDNA 02:30 FT
[5] Vitoria Guimaraes
2 - 3
Braga [4]
+1/4 1 - 1
BRB 03:00 FT
[5] Operario/PR 1
1 - 1
Ponte Preta/SP [13]
-1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[15] Amazonas/AM
1 - 0
Santos/SP [7]
+3/4 1 - 0
- 03:00 FT
[4] SC Recife/PE
4 - 1
Brusque FC/SC [17] 1
-1 1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[20] Guarani/SP
2 - 0
Botafogo/SP [16]
-1/2 1 - 0
COLB 03:00 FT
[11] Barranquilla
4 - 0
Atletico [16]
2 - 0
PERA 03:00 FT
[12] Sport Boys 1
1 - 1
Comerciantes Unidos [8]
-1 1 - 0
VENA 03:00 FT
[1] Metropolitano 1
2 - 1
Dep.Guaira [6]
+0 2 - 1
ARGA 03:30 FT
[A-7] Independiente 1
1 - 3
Talleres Cordoba [A-1]
-1/4 1 - 1
ARGB 03:30 FT
[A-11] Agropecuario AAC
0 - 1
San Martin SJ [A-1] 1
-1/4 0 - 0
ECUA 03:30 FT
[9] Macara
0 - 0
Mushuc Runa [8] 1
-1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[5] Cusco FC
3 - 0
Carlos A. Mannucci [17]
-1 1/4 1 - 0
ARGB 04:00 FT
[B-18] Atletico Rafaela
1 - 0
Defensores Unidos [B-15]
-1/2 0 - 0
PARA 04:00 FT
[11] Sportivo Trinidense
0 - 1
Nacional(PAR) [9]
+1/4 0 - 1
URUA 04:00 FT
[1] CA Penarol
1 - 0
Wanderers [8]
-1 0 - 0
CNDA 04:00 FT
[4] Pacific FC 1
0 - 0
Forge FC [7]
+0 0 - 0
USB 04:05 FT
[A-5] Detroit City FC
1 - 1
Phoenix Rising [B-5]
+0 1 - 0
BLVA 04:30 FT
[C-4] Always Ready
1 - 0
Blooming [B-3]
-1 1/2 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[3] Univ. Catolica(CHL)
3 - 2
O Higgins [9] 1
3 - 1
ARGB 05:00 FT
[B-19] Brown de Adrogue
0 - 1
Aldosivi [B-4]
+1/4 0 - 0
COLA 05:15 FT
[1] Atl. Bucaramanga 1
0 - 0
Junior Barranquilla [7]
-1/4 0 - 0
ARGA 05:45 FT
[A-2] River Plate
3 - 0
C. Cordoba SdE [B-13] 1
-1 3/4 2 - 0
ECUA 06:00 FT
[3] LDU Quito
2 - 2
Emelec [6] 1
-3/4 1 - 0
CRCA 06:00 FT
[10] Puntarenas
1 - 1
Cartagines [9]
+0 0 - 1
USB 06:05 FT
[A-9] Hartford Athletic
0 - 2
Colorado Springs [B-4]
-1/4 0 - 1
PARA 06:30 FT
[4] Sportivo Luqueno
0 - 0
Sportivo Ameliano [8]
-1/2 0 - 0
PERA 06:30 FT
[13] Sport Huancayo
0 - 2
Alianza Lima [4]
-1/2 0 - 0
USB 06:35 FT
[A-1] Louisville City
3 - 0
Orange County SC [B-8]
-1 1 - 0
- 06:35 FT
[A-4] Tampa Bay Rowdies
0 - 1
Birmingham Legion [A-7]
-3/4 0 - 0
- 06:35 FT
[A-11] Rhode Island FC
2 - 2
Sacramento [B-2]
2 - 1
USW 06:35 FT
[2] Orlando Pride Nữ
1 - 0
Bay FC Nữ [12]
1 - 0
USAA 06:37 FT
[Dong-3] New York RB
4 - 2
New England [Dong-15]
-1 2 - 1
- 06:37 FT
[Dong-13] Atlanta United
2 - 3
D.C. Utd [Dong-10]
-3/4 1 - 2
- 06:37 FT
[Dong-7] Toronto
2 - 3
New York City [Dong-4]
-1/4 0 - 2
- 06:37 FT
[Dong-5] Charlotte FC
1 - 0
Nashville FC [Dong-9]
-1/4 0 - 0
- 06:37 FT
[Dong-12] CF Montreal
2 - 3
Inter Miami [Dong-1]
+3/4 2 - 2
- 06:37 FT
[Dong-8] Philadelphia Union
2 - 3
Orlando City [Dong-14]
-1/4 1 - 2
- 06:52 FT
[Dong-6] Columbus Crew
1 - 2
Cincinnati [Dong-2]
-3/4 0 - 0
BRB 07:00 FT
[2] Avai/SC
1 - 0
Coritiba/PR [8]
+0 0 - 0
BLVA 07:00 FT
[A-1] The Strongest
2 - 1
Nacional Potosi [B-2]
-1 1/4 1 - 1
CHIA 07:00 FT
[8] Everton CD
3 - 3
Cobresal [12]
-1 1/4 2 - 2
CHIB 07:00 FT
[7] San Marcos A.
0 - 0
San. Wanderers [13] 1
0 - 0
VENA 07:00 FT
[2] UCV FC
4 - 0
Inter de Barinas [8]
3 - 0
MEXA 07:00 FT
[1] Club America
1 - 1
Pachuca [7]
-1/2 0 - 1
COLA 07:30 FT
[5] Millonarios
1 - 0
Pereira [4]
-3/4 1 - 0
USB 07:35 FT
[B-9] SA Scorpions 1
1 - 1
Las Vegas Lights [B-10]
-1 1/4 1 - 0
- 07:35 FT
[B-11] FC Tulsa
2 - 2
Pittsburgh R. [A-10]
+1/4 2 - 0
USAA 07:37 FT
[Tay-12] Dallas
2 - 1
Austin FC [Tay-8]
-1/2 1 - 0
- 07:37 FT
[Tay-13] Sporting Kansas
1 - 2
Houston Dynamo [Tay-7]
-1/4 0 - 1
- 07:37 FT
[Tay-11] St. Louis City SC
3 - 1
Chicago Fire [Dong-11]
-3/4 1 - 0
USB 08:05 FT
[B-1] New Mexico United
2 - 1
Oakland Roots [B-6]
-3/4 1 - 0
USAA 08:37 FT
[Tay-6] Colorado Rapids
2 - 3
San Jose EQ [Tay-14]
-3/4 2 - 2
PERA 09:00 FT
[10] Cesar Vallejo
1 - 1
CD Los Chankas [9]
-3/4 1 - 1
USB 09:05 FT
[B-7] Monterey Bay FC
2 - 2
Memphis 901 [B-3]
+0 1 - 0
USW 09:05 FT
[5] Portland Tho. Nữ
4 - 0
OL Reign Nữ [13]
1 - 0
MEXA 09:10 FT
[3] Toluca 1
0 - 0
Chivas Guad. [6]
-1/2 0 - 0
USAA 09:37 FT
[Tay-2] Los Angeles FC
3 - 0
Vancouver WC [Tay-5]
-1 2 - 0
- 09:37 FT
[Tay-3] LA Galaxy
2 - 2
Real Salt Lake [Tay-1]
-1/2 0 - 2
HQ3 12:00 Hoãn
[14] Pocheon Citizen
-
Paju Citizen [10]
-
KAZA 17:00 Hoãn
[5] Atyrau
-
FK Aksu [14]
-
BRAA 07:00 Hoãn
[9] Atl. Mineiro/MG
-
Gremio/RS [18]
-
 
« 11 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: