bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ASIW17 15:00 FT
[B-3] Thái Lan U17 Nữ
0 - 3
Trung Quốc U17 Nữ [B-2]
+3 3/4 0 - 0
NGAU21 15:00 FT
  Ural U21
0 - 3
Zenit U21  
+2 0 - 1
ACLW 16:00 FT
[A-1] Urawa Red Nữ
2 - 1
Red Angels Nữ [B-1]
-1 1/4 2 - 1
GHU16 16:00 FT
  Hy Lạp U16
0 - 0
Hungary U16  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
AUSNSW 16:30 FT
[10] Manly Utd
1 - 1
Sydney Utd [6]
+1/4 1 - 0
AUSVPL 16:30 FT
[7] Melb. Knights
3 - 3
Green Gully SC [9]
+0 1 - 1
AUSA 16:45 FT
[4] Sydney FC 2
1 - 2
Central Coast [1]
-1/4 1 - 1
AUSVPL 16:45 FT
[8] Dandenong City
1 - 3
Heidelberg Utd [3]
+1/2 0 - 2
NGAU21 17:00 FT
  Strogino Moscow U21
2 - 2
FK Sochi U21  
0 - 1
- 17:00 FT
  Konoplev FA U21
1 - 5
Lok. Moscow U21  
0 - 1
- 17:00 FT
  Nizhny Nov U21
0 - 0
Fakel U21  
0 - 0
AUSSL 17:00 FT
[5] Adelaide City
2 - 2
Metro Stars [2]
+3/4 1 - 1
- 17:00 FT
[12] SA Panthers
1 - 2
Adelaide Olympic [11]
+1/2 0 - 1
ASIW17 18:00 FT
[B-4] Australia U17 Nữ
1 - 4
Nhật Bản U17 Nữ [B-1]
+2 0 - 2
TNKB 18:00 FT
[13] Keciorengucu
1 - 1
Altay [17]
-2 1 - 0
TQA 18:00 FT
[9] Qingdao Hainiu 1
2 - 2
Nantong Zhiyun [16]
-1/4 0 - 0
VNB 18:00 FT
[3] Bình Phước
0 - 0
PVF CAND [2]
+0 0 - 0
TQA 18:35 FT
[3] Chengdu Rongcheng
4 - 2
Henan Songshan [11]
-1 3 - 2
SINA 18:45 FT
[6] Balestier Kh.
2 - 2
Geylang Intl [3]
-
- 18:45 FT
[8] Hougang Utd
1 - 4
Lion City Sailors [1]
-
GHU16 19:00 FT
  Bosnia & Herz U16
2 - 5
Slovenia U16  
0 - 1
NGAU21 19:00 FT
  Rostov U21
3 - 1
Akhmat Gr. U21  
-2 1 - 1
- 19:00 FT
  Orenburg U21
0 - 5
CSKA Mos. U21  
0 - 1
ARMA 19:00 FT
[5] Alashkert 1
2 - 3
Shirak [9]
-3/4 2 - 1
GEOA 19:00 FT
[8] Gagra Tbilisi
2 - 1
Samtredia [10]
-1/4 1 - 0
TQA 19:00 FT
[1] Shanghai Port
5 - 2
Changchun Yatai [13]
-2 3/4 3 - 1
THAA 19:00 FT
[4] BG Pathum United
3 - 2
Khonkaen Utd [7]
-1 1/2 1 - 1
NGA 20:00 FT
[9] Krylya Sovetov
0 - 2
Akhmat Groznyi [10]
-1/4 0 - 1
ISRB 20:00 FT
[11] Hapoel R. Gan
0 - 1
Kafr Qasim [9]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[7] INR HaSharon
2 - 2
Hapoel Umm Al Fahm [10]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[14] HR Letzion
1 - 1
Sektzia Nes Tziona [15]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Maccabi Herzliya
2 - 2
Bnei Yehuda [3]
+1 2 - 1
- 20:00 FT
[13] Hapoel Kfar Saba
0 - 1
Hapoel Afula [12] 1
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Maccabi K.Jaffa
0 - 3
HIK Shmona [1]
+1 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Ironi Tiberias
1 - 0
Hapoel Nof HaGalil [4]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Ihud Bnei Shfaram
2 - 5
Hapoel Acre [6]
0 - 1
MASL 20:00 FT
[1] Darul Takzim
3 - 0
Selangor FA [5]
-
EGYA 20:00 FT
[3] Ceramica Cleopatra
2 - 1
Tala'ea Al Jaish [11]
-1/2 2 - 1
BULA 20:45 FT
[8] CSKA 1948 Sofia 1
0 - 2
Slavia Sofia [10]
-1/4 0 - 1
NGAU21 21:00 FT
  Krasnodar U21
3 - 2
Kryliya Sov. U21  
-2 3 - 1
- 21:00 FT
  Spartak Mos. U21
5 - 0
Master Saturn U21  
1 - 0
- 21:00 FT
  Baltika U21 1
1 - 0
Rubin Kazan U21  
+1/2 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[14] Doxa Katokopia
6 - 3
Ethnikos Achnas [10]
+1/2 2 - 1
TNKB 21:00 FT
[18] Giresunspor
1 - 2
Umraniyespor [11]
+1 1/2 0 - 2
UAEA 21:10 FT
[9] Ajman
2 - 0
Bataeh SC [7]
-1/2 0 - 0
- 21:10 FT
[8] Al Jazira
3 - 3
Khorfakkan [12]
-1 1/2 1 - 1
AZEA 22:00 FT
[5] Neftchi Baku
5 - 1
Kapaz [9] 1
-1 1/2 2 - 1
GEOA 22:00 FT
[1] Dila Gori
1 - 1
Torpedo Kut. [2]
-1/2 0 - 1
LATA 22:00 FT
[1] Rigas Futbola Skola
4 - 1
FK Liepaja [8] 1
-2 1/4 2 - 1
KSAA 22:00 FT
[16] Abha
0 - 0
Dhamak [10]
+0 0 - 0
JORA 22:00 FT
[4] Ramtha
1 - 1
Wehdat Amman [3]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Sahab
2 - 1
Ma'an SC [6]
+0 1 - 0
FINA 22:15 FT
[2] KuPS 1
2 - 1
VPS Vaasa [3]
-1/4 0 - 0
OMC 22:30 FT
  Al Nahda (OMA)
0 - 2
Dhofar  
-1 0 - 1
NGAU21 23:00 FT
  Chertanovo U21
0 - 2
Din. Moscow U21  
-1/4 0 - 0
POLA 23:00 FT
[10] Piast Gliwice
4 - 0
LKS Lodz [18]
-1 1/4 0 - 0
POLB 23:00 FT
[4] Motor Lublin
3 - 3
Znicz Pruszkow [12]
-3/4 1 - 2
BLRA 23:00 FT
[7] Vitebsk
0 - 1
FK Smorgon [11] 1
-1/2 0 - 0
CROA 23:00 FT
[7] HNK Gorica 1
2 - 1
Rudes Zagreb [10]
-1 1/4 0 - 1
GEOA 23:00 FT
[6] Kolkheti Poti
3 - 3
Samgurali Tskh. [7]
+0 0 - 2
CYPA 23:00 FT
[9] AEL Limassol
4 - 3
Karmiotissa Pol. [11]
-1 2 - 1
EGYA 23:00 FT
[13] El Gouna
1 - 2
Pharco FC [15]
+0 1 - 2
- 23:00 FT
[8] Future FC
1 - 1
National Bank SC [14] 1
+0 1 - 1
ALGA 23:00 FT
[4] USM Alger
2 - 1
MC El Bayadh [11]
2 - 1
AUTB 23:10 FT
[6] Liefering
0 - 1
First Vienna [4]
-1/2 0 - 0
- 23:10 FT
[10] SW Bregenz
0 - 2
SV Stripfing [13]
+1/4 0 - 2
- 23:10 FT
[7] Admira
2 - 0
Leoben [3]
+0 0 - 0
BULA 23:15 FT
[7] Krumovgrad
4 - 1
Lok. Plovdiv [4] 1
+0 3 - 0
DUB 23:30 FT
[14] Magdeburg
0 - 0
Greuther Furth [8]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[7] Paderborn 07
1 - 0
Hamburger [4]
+1/2 1 - 0
DUC4B 23:30 FT
[5] Oldenburg 1897 1
2 - 0
St. Pauli II [13]
-1 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[7] Essen
0 - 1
Munchen 1860 [15]
-1/2 0 - 1
DUC4BA 00:00 FT
[18] Memmingen
0 - 3
Wacker Burghausen [9]
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[12] SpVgg Bayreuth
0 - 0
Nurnberg II [3]
+1/4 0 - 0
DUC4T 00:00 FT
[15] Lippstadt
0 - 0
Paderborn 07 II [14]
+1/4 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[18] Belenenses
2 - 3
Benfica B [8]
-1/4 2 - 1
GEOA 00:00 FT
[5] Dinamo Tbilisi
1 - 0
FC Iberia 1999 [3] 1
1 - 0
LATA 00:00 FT
[2] Riga FC
1 - 1
Valmiera / BSS [3]
-3/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[5] Osters
3 - 0
Oddevold [12]
-1/2 3 - 0
DENA 00:00 FT
[11] Odense BK
1 - 2
Lyngby [10]
-1/2 1 - 2
DENB 00:00 FT
[8] B93 Kobenhavn
7 - 1
HB Koge [10]
-1/4 3 - 0
- 00:00 FT
[9] AC Horsens
1 - 0
Naestved BK [11]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Hillerod
3 - 2
Helsingor [12]
-1 1/4 1 - 1
UAEA 00:00 FT
[11] Baniyas
2 - 3
Al Sharjah [4]
+1 0 - 1
ALGA 00:00 FT
[5] ES Setif
3 - 0
US Souf [16]
-2 1/2 3 - 0
NPA 00:00 FT
[7] SuperSport Utd
0 - 0
Cape Town Spurs [16] 1
-1 0 - 0
DUC4T 00:30 FT
[16] Velbert
3 - 1
Wiedenbruck [10]
+1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[7] Oberhausen
5 - 2
Wegberg-Beeck [17]
-2 4 - 1
RMNA 00:30 FT
[5] Sepsi OSK
3 - 2
Rapid Bucuresti [2]
+0 3 - 1
JORA 00:45 FT
[2] Faisaly (JOR)
5 - 1
Moghayer Al Sarhan [9]
3 - 1
HLB 01:00 FT
[15] Ajax U21
1 - 4
AZ Alkmaar U21 [10]
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[7] Emmen
2 - 1
De Graafschap [6]
-1/2 2 - 1
- 01:00 FT
[20] Utrecht U21
1 - 1
Dordrecht 90 [4]
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[13] Cambuur
1 - 1
Helmond Sport [11]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[18] TOP Oss
1 - 1
NAC Breda [8]
+1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[9] MVV Maastricht
2 - 0
VVV Venlo [12]
-3/4 2 - 0
- 01:00 FT
[5] ADO Den Haag
2 - 3
PSV Eindhoven U21 [16]
-1 1 - 1
- 01:00 FT
[2] Groningen
2 - 0
Roda JC [3]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[14] Eindhoven
2 - 0
Den Bosch [19]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Willem II
3 - 2
Telstar [17]
-1 1/2 0 - 2
BLRA 01:00 FT
[15] Dnepr Mogilev
1 - 1
FK Minsk [16]
-1/4 0 - 1
BIHA 01:00 FT
[4] Sarajevo
2 - 1
Zvijezda Bijeljina [12]
0 - 1
ICEB 01:00 FT
[2] Fjolnir
1 - 0
Leiknir Rey. [12]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[7] Vestmannaeyjar
4 - 2
Trottur Rey. [10]
-1 1/4 3 - 1
KSAA 01:00 FT
[12] Al Khaleej(KSA) 1
1 - 2
Al Wehda (KSA) [13] 1
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[5] Al Ittihad (KSA)
0 - 5
Al Ettifaq [6]
+1/4 0 - 4
HUNA 01:15 FT
[10] Ujpest
0 - 3
Kecskemeti [6]
-1/4 0 - 1
TBNB 01:30 FT
[9] Burgos CF
1 - 2
Eldense [16]
-3/4 1 - 2
ITB 01:30 FT
[2] Como
1 - 1
Cosenza [9]
-1 3/4 0 - 1
- 01:30 FT
[15] Spezia
2 - 1
Venezia [3] 1
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[10] Alto Adige 1
0 - 1
Palermo [7]
+1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[5] Catanzaro
1 - 3
Sampdoria [6]
+1/2 1 - 1
- 01:30 FT
[19] Feralpisalo
0 - 1
Ternana [16]
+3/4 0 - 1
- 01:30 FT
[20] Lecco
2 - 3
Modena [11]
+1/4 1 - 3
- 01:30 FT
[12] Reggiana
1 - 1
Parma [1]
+1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[17] Ascoli
2 - 1
Pisa [13]
-3/4 1 - 0
- 01:30 FT
[18] Bari
2 - 0
Brescia [8]
-3/4 1 - 0
- 01:30 FT
[4] Cremonese
3 - 0
Cittadella [14]
-3/4 2 - 0
DUA 01:30 FT
[11] Augsburg 4
0 - 1
Stuttgart [2] 2
+3/4 0 - 0
POLA 01:30 FT
[2] Slask Wroclaw
4 - 0
Cracovia Krakow [13]
-1/4 3 - 0
POLB 01:30 FT
[9] GKS Tychy
2 - 3
Katowice [2]
+0 2 - 1
TSA 01:30 FT
[6] Luzern
1 - 1
Grasshoppers [11]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[10] Lausanne Sports
0 - 0
Basel [8]
-1/4 0 - 0
AUTB 01:30 FT
[9] St.Polten
0 - 4
SV Ried [2]
+3/4 0 - 3
ITAA 01:45 FT
[18] Frosinone
0 - 5
Inter Milan [1]
+3/4 0 - 1
PHB 01:45 FT
[14] Annecy FC
1 - 2
Angers [2]
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[10] Pau FC
1 - 2
SC Bastia [13]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[16] Dunkerque
2 - 2
Caen [6]
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[19] Concarneau
4 - 2
Bordeaux [12] 1
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[5] Paris FC
2 - 1
Guingamp [9]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[15] Ajaccio
1 - 2
Grenoble [11]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[3] Saint Etienne
1 - 1
Rodez [4]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[7] Stade Lavallois
1 - 2
Troyes [17]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[8] Amiens
0 - 0
Auxerre [1]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[20] Valenciennes
2 - 1
Quevilly [18]
+1/4 2 - 0
SCOA 01:45 FT
[13] Partick Thistle
2 - 1
Airdrieonians [14]
-1/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[2] Derry City
1 - 0
Bohemians [8]
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[1] Shelbourne
1 - 1
Drogheda Utd [10]
-3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[3] Shamrock Rovers
2 - 2
St. Patricks [6]
-1 1 - 1
- 01:45 FT
[4] Waterford Utd
4 - 1
Dundalk [9]
-1/4 2 - 1
- 01:45 FT
[5] Galway
0 - 0
Sligo Rovers [7]
-1/2 0 - 0
IREB 01:45 FT
[8] Cobh Ramblers
0 - 3
Cork City [1]
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[7] Treaty United
2 - 2
Wexford Youths [6]
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[9] Kerry FC
1 - 2
UC Dublin [2] 1
+1/4 1 - 2
- 01:45 FT
[5] Athlone
2 - 1
Bray Wanderers [4]
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[3] Finn Harps
3 - 2
Longford Town [10]
-1/2 2 - 2
WALA 01:45 FT
[6] Caernarfon Town
2 - 0
Cardiff Metropolitan [4]
0 - 0
ANHL2 02:00 FT
[5] Doncaster Rovers
0 - 2
Crewe Alexandra [6]
-1/2 0 - 2
TS 90': 0-2; HP: 0-0; Pen: 3-4
TBNA 02:00 FT
[10] Alaves 3
2 - 2
Girona [3] 2
+1/4 1 - 2
PHA 02:00 FT
[3] Stade Brestois 2
1 - 1
Stade Reims [9] 3
-1 1 - 1
- 02:00 FT
[5] Nice 2
1 - 0
Le Havre [15]
-1 1 - 0
PH3 02:00 FT
[3] Niort
2 - 0
Le Mans [6]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[18] SO Cholet
0 - 2
Avranches [15]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[11] Nimes
4 - 2
Sochaux [8]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[10] Orleans
2 - 1
Red Star 93 [1]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[16] Marignane
2 - 0
Rouen [5]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[17] Epinal
1 - 2
Villefranche [13] 1
+1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[9] Versailles
0 - 1
GOAL FC [14]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[4] Dijon
3 - 2
FC Martigues [2]
+0 2 - 1
- 02:00 FT
[7] Nancy
1 - 3
Chateauroux [12]
-1/4 0 - 3
BDNA 02:15 FT
[18] Chaves
0 - 1
Famalicao [8]
+1/4 0 - 1
ICEB 02:15 FT
[3] Grotta
1 - 0
Keflavik [5] 1
+1/2 1 - 0
- 02:15 FT
[6] UMF Grindavik
1 - 1
IR Reykjavik [8]
+0 1 - 0
PERA 02:30 FT
[18] DU Comercio
2 - 2
AD Tarma [6]
+1/4 1 - 0
ARGA 05:00 FT
[B-12] Sarmiento Junin
1 - 2
Instituto [A-8]
+1/4 0 - 1
BRB 05:00 FT
[12] Novorizontino/SP
0 - 3
Ceara/CE [10] 1
-1/2 0 - 1
PARA 05:00 FT
[6] 2 de Mayo
3 - 1
Tacuary FBC [10]
-1/2 1 - 0
CHIB 06:00 FT
[16] U. San Felipe
2 - 2
San.Morning [9]
1 - 0
URUA 06:00 FT
[2] Nacional(URU)
1 - 4
CA Fenix [15]
-1 1/4 0 - 4
CNDA 06:00 FT
[2] York United FC
3 - 1
Valour FC [6]
0 - 1
USB 06:05 FT
[A-7] Loudoun United
0 - 2
El Paso Locomotive [B-12]
-1/2 0 - 2
ARGB 06:15 FT
[B-8] Temperley
2 - 0
CA Mitre Salta [B-12]
-1/4 0 - 0
BLVA 07:00 FT
[A-3] Real Tomayapo
2 - 0
Gua. Villarroel SJ [D-2] 1
-3/4 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[10] Dep.Cuenca
2 - 1
Cumbaya FC [13]
-1 0 - 1
USW 07:05 FT
[8] Racing Louisville Nữ
1 - 2
Wash. Spirit Nữ [3]
-1/4 1 - 2
ARGA 07:15 FT
[A-3] Argentinos Jun.
3 - 2
Rosario Central [A-11]
-1/2 2 - 2
- 07:15 FT
[B-8] Newells Old Boys
2 - 0
CA Platense [B-9]
-1/2 0 - 0
BRB 07:30 FT
[15] CRB/AL
2 - 0
Chapecoense [13]
-3/4 2 - 0
- 07:30 FT
[5] Goias/GO
2 - 0
Ituano/SP [19]
-1 1/4 1 - 0
PARA 07:30 FT
[1] Libertad
4 - 1
Sol de America [7]
-1 3 - 0
BIA 01:45 Hoãn
[10] Standard Liege
-
Westerlo [13]
-
 
« 10 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: