bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ASIW17 15:00 FT
[A-3] Philippines U17 Nữ
0 - 6
Triều Tiên U17 Nữ [A-1]
+4 0 - 4
GHU16 17:00 FT
  Thụy Sỹ U16
3 - 2
Ireland U16  
3 - 0
TD3 17:00 FT
  Umea
4 - 2
IFK Stocksund  
-3/4 1 - 1
VNA 17:00 FT
[11] HA Gia Lai
1 - 0
SL Nghệ An [13]
-1/2 1 - 0
EUW17 18:00 FT
[B-4] Bỉ U17 Nữ
0 - 1
B.D.Nha U17 Nữ [B-3]
0 - 0
ASIW17 18:00 FT
[A-4] Indonesia U17 Nữ
0 - 12
Hàn Quốc U17 Nữ [A-2]
0 - 5
TD3 18:00 FT
  Torslanda
2 - 3
Falkenbergs  
+1 0 - 3
- 18:00 FT
  Eskilsminne IF
2 - 1
Onsala BK  
-1 1 - 0
- 18:00 FT
  Tvaakers IF
3 - 0
Norrby  
+1/2 1 - 0
- 18:00 FT
  BK Olympic Malmo
1 - 2
Angelholms  
-3/4 1 - 1
OLP 19:00 FT
  Indonesia U23
0 - 1
Guinea U23 [A-1]
+1 0 - 1
ARMA 19:00 FT
[1] Pyunik
3 - 1
Van Yerevan [8]
1 - 1
FINC 19:00 FT
[28] Jazz
1 - 1
TPS Turku [16]
+1 1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 6-7
- 19:00 FT
[56] LPS Helsinki
0 - 5
IFK Mariehamn [19]
0 - 0
TD3 19:00 FT
  Torns IF
4 - 2
Jonkopings  
+1/4 3 - 2
- 19:00 FT
  Friska Viljor
2 - 3
Assyriska  
+1/2 1 - 1
VNA 19:15 FT
[3] Hà Nội FC
0 - 2
Viettel [5]
-1/2 0 - 1
UKRA 19:30 FT
[12] Kolos Kovalivka
0 - 1
Zorya [10]
+0 0 - 1
TD3 20:00 FT
  Pitea IF
0 - 1
Vasalunds  
+3/4 0 - 1
EGYA 20:00 FT
[12] Ismaily SC
1 - 0
Dakhleya [18]
-3/4 0 - 0
EUW17 20:30 FT
[B-1] T.B.Nha U17 Nữ
1 - 0
Ba Lan U17 Nữ [B-2]
0 - 0
BIC 20:30 FT
  Union Saint-Gilloise
1 - 0
Antwerpen  
-1/2 1 - 0
TD3 21:00 FT
  Oskarshamns AIK
2 - 2
Lunds BK  
+1/2 0 - 1
FINC 21:15 FT
[40] VaKP
2 - 4
P-Iirot Rauma [12]
1 - 2
QATC 21:15 FT
  Al Sadd
3 - 2
Markhiya SC  
-1 1/2 2 - 0
GHU20 21:30 FT
  Peru U20
1 - 0
Costa Rica U20  
1 - 0
ARMA 22:00 FT
[6] Ararat Y
0 - 1
FC Noah [2]
+3/4 0 - 1
FINC 22:00 FT
[42] PuiU Helsinki
1 - 3
Grankulla IFK [7]
0 - 2
DENC 22:00 FT
  Silkeborg IF
1 - 0
Aarhus AGF  
+0 1 - 0
KSAA 22:00 FT
[14] Al Riyadh
0 - 0
Al Taawon (KSA) [4]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Al Fayha
2 - 2
Al Fateh [7]
+0 1 - 0
JORA 22:00 FT
[5] Al Salt
5 - 0
Al Aqaba SC [7]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[8] S.Al.Ordon
0 - 1
Ahli Amman [10] 1
-1/4 0 - 1
FINC 22:30 FT
[2] KPV Kokkola
4 - 0
Jaro [54]
+1 1/4 1 - 0
GHU16 23:00 FT
  B.D.Nha U16
5 - 1
Áo U16  
3 - 0
ICEB 23:00 FT
[1] UMF Njardvik
3 - 0
Dalvik/Reynir [9]
-1/2 1 - 0
- 23:00 FT
[11] Thor Akureyri
4 - 2
Afturelding [4] 2
+0 1 - 2
ICEW 23:00 FT
[5] UMF Tindastoll Nữ
3 - 0
Fylkir Nữ [11]
2 - 0
- 23:00 FT
[6] Vikingur Rey. Nữ
1 - 2
Thor Akureyri Nữ [2]
1 - 2
NORC 23:00 FT
  Stromsgodset
3 - 3
Lillestrom  
-1/4 2 - 3
TS 90': 3-3; HP: 0-1
TSB 23:00 FT
[5] Stade Nyonnais
1 - 3
Bellinzona [8]
-1/2 1 - 1
- 23:00 FT
[6] Wil 1900
3 - 1
Baden [10]
-3/4 1 - 1
- 23:00 FT
[7] Aarau 1
1 - 2
Sion [1]
+1 1 - 1
BHRA 23:00 FT
[11] Al Hala
1 - 2
Sitra Club [9]
+1/2 0 - 1
- 23:00 FT
[6] Al Najma (BHR) 1
1 - 4
Manama [5]
+1/4 1 - 1
- 23:00 FT
[10] Al Hidd
2 - 1
Busaiteen [12]
-1/4 2 - 0
EGYA 23:00 FT
[6] Semouha Club
1 - 2
ZED FC [7]
+0 0 - 1
ISRA 23:30 FT
[3] Hap. Beer Sheva
2 - 1
Maccabi Bnei Raina [5]
-1 2 - 1
- 23:30 FT
[4] Hapoel Haifa
1 - 2
Bnei Sakhnin [6]
-1/2 0 - 1
QATC 00:00 FT
  Al Wakra
2 - 2
Muaither SC   1
-1 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 5-4
- 00:00 FT
  Al Rayyan
4 - 1
Al Khor  
-1 1/2 2 - 0
JORA 00:45 FT
[1] Sheikh Hussein
3 - 0
Jalil Club [12]
1 - 0
KSAA 01:00 FT
[15] Al Akhdood
2 - 3
Al Nassr (KSA) [2]
+1 1/2 0 - 2
C2 02:00 FT
[D-1] Atalanta 2
3 - 0
Marseille [B-2]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[H-1] B.Leverkusen 3
2 - 2
Roma [G-2] 4
-1 0 - 1
C3 02:00 FT
  Olympiakos 3
2 - 0
Aston Villa [E-1] 3
+1/2 1 - 0
LIB 05:00 FT
[F-4] Liverpool P. (URU) 1
0 - 5
Palmeiras/SP [F-1] 2
+1 0 - 1
- 05:00 FT
[F-2] San Lorenzo 1 2
2 - 0
Independiente JT [F-3] 3
-1/2 2 - 0
SUD 05:00 FT
[C-1] Belgrano 1
1 - 1
Delfin SC [C-3]
-3/4 0 - 0
BRAU20 05:00 FT
[10] Fortaleza/CE U20 1
0 - 2
Santos/SP U20 [3]
0 - 0
LIB 07:00 FT
[A-2] Colo Colo 2
0 - 1
Fluminense/RJ [A-1] 6
-1/4 0 - 0
- 07:00 FT
[C-1] The Strongest 2
1 - 0
Estudiantes LP [C-4] 3
-1 1 - 0
SUD 07:00 FT
[H-2] Bragantino/SP
2 - 1
Racing Club [H-1]
-1/4 2 - 1
COLC 07:10 FT
[5] Tigres(COL)
5 - 3
Jag de Cordoba [3]
+3/4 3 - 1
MEXA 08:00 FT
[8] Pumas UNAM
0 - 2
Cruz Azul [2]
+1/4 0 - 1
SUD 09:00 FT
[B-2] Univ Catolica Quito
4 - 0
U. La Calera [B-4]
2 - 0
- 09:00 FT
[G-3] Dep. Garcilaso
0 - 2
Lanus [G-1]
+0 0 - 1
MEXA 10:10 FT
[5] Tigres UANL
1 - 2
Monterrey [4]
+0 1 - 1
AUSSL 14:30 Hoãn
[2] Metro Stars
-
SA Panthers [12]
-
EGYA 23:00 Hoãn
[10] Zamalek SC
-
ENPPI Cairo [4]
-
BRAU20 05:00 Hoãn
[8] Gremio/RS U20
-
Flamengo/RJ U20 [2]
-
 
« 09 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: