bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
CZEB 15:30 FT
[11] Sparta Praha B
1 - 3
SK Lisen [8]
-1/2 1 - 1
- 15:30 FT
[12] SK Prostejov
2 - 1
Pribram [13]
-1/2 0 - 1
GHU16 16:00 FT
  Bosnia & Herz U16
0 - 2
Hy Lạp U16  
0 - 1
VNA 17:00 FT
[10] Quảng Nam
2 - 0
CA Hà Nội [9] 1
+1/2 0 - 0
THC 18:00 FT
  Kanchanaburi City
3 - 1
Samut Sakhon City  
1 - 1
VNA 18:00 FT
[2] Bình Định
2 - 0
HL Hà Tĩnh [11]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[14] Khánh Hòa
2 - 4
Hải Phòng [4]
+1/4 2 - 1
- 18:00 FT
[1] Nam Định
3 - 1
BCM Bình Dương [8]
-1 1 - 0
GHU16 19:00 FT
  Hungary U16
2 - 2
Slovenia U16  
0 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 5-4
THC 19:00 FT
  Bangkok Utd
5 - 0
Udon United  
3 - 0
VNA 19:15 FT
[6] TP.HCM
2 - 0
Thanh Hóa [7]
+1/4 0 - 0
CZEU19 19:30 FT
[16] Frydek Mistek U19
3 - 0
MFk Karvina U19 [15]
+1/2 2 - 0
KAZC 20:00 FT
[2] Tobol Kostanay
1 - 0
Astana [3]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[4] Atyrau 1
3 - 1
Kairat Almaty [6]
+0 3 - 0
EUW17 20:30 FT
[A-3] Na Uy U17 Nữ
0 - 8
Pháp U17 Nữ [A-2]
0 - 4
OMAA 20:45 FT
[8] Sur Club
2 - 1
Ibri Club [9]
-1/4 0 - 1
NGB 21:00 FT
[8] Alania Vla
1 - 2
Rodina Moscow [4]
+1/2 1 - 1
ALBA 21:00 FT
[7] Dinamo Tirana
0 - 1
Egnatia Rrogozhine [2] 1
0 - 1
- 21:00 FT
[5] KF Tirana
0 - 0
Vllaznia Shkoder [3]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Skenderbeu
1 - 1
KF Laci [8]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Kukesi
0 - 1
Partizani Tirana [1]
0 - 1
- 21:00 FT
[9] Erzeni Shijak 1
0 - 3
Teuta Durres [6]
0 - 1
MNEC 21:00 FT
  Rudar
0 - 0
Buducnost  
+1 1/4 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[13] FK Napredak
3 - 3
FK Partizan [2]
+1 1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[3] Backa Topola
4 - 3
FK Radnicki 1923 [5]
-3/4 3 - 0
QATC 21:15 FT
  Al Garrafa
3 - 3
Ahli Doha  
-1 1 - 3
TS 90': 3-3; HP: 1-0
NGB 22:00 FT
[14] Sokol Saratov
0 - 0
Chernomorets N. [15]
-1/4 0 - 0
BLRC 22:00 FT
  Torpedo Zhodino
1 - 0
Isloch  
-1/2 1 - 0
TS 90': 1-0; HP: 0-1
ESTC 22:00 FT
  Paide Linname.
3 - 1
Nomme Kalju  
0 - 1
KAZC 22:00 FT
[7] Ordabasy 1
0 - 0
Aktobe [1]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-2
- 22:00 FT
[8] Yelimay Semey
1 - 0
FK Kyzylzhar [5]
-1/4 0 - 0
MNEC 22:00 FT
  FK Jerezo
1 - 0
Decic Tuzi  
-1/2 0 - 0
FINC 22:00 FT
[36] OLS Oulu
1 - 2
Seinajoen JK [8]
+2 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[13] Atlantis
3 - 1
JaPS [41]
+3/4 1 - 1
CZEB 22:00 FT
[4] MFK Vyskov
0 - 1
Jihlava [15]
-3/4 0 - 1
CYPA 22:00 FT
[12] AE Zakakiou
1 - 5
Apollon Limassol [7]
+3 1 - 3
FINC 22:30 FT
[47] GBK Kokkola
0 - 3
AC Oulu [3]
+2 1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[37] VIFK Vaasa
1 - 2
SJK Akatemia [15]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[27] SalPa Salo
2 - 2
EIF Ekenas [14]
+1/2 0 - 2
TS 90': 2-2; Pen: 2-4
- 22:30 FT
[59] Kultsu FC
0 - 7
Lahti [9]
0 - 1
- 22:30 FT
[58] Vaajakoski
0 - 5
KTP Kotka [22]
+2 0 - 3
- 22:30 FT
[35] Honka
1 - 2
PK-35 [5]
+2 0 - 0
- 22:30 FT
[50] MP/2
0 - 3
MP Mikkeli [21]
0 - 2
- 22:30 FT
[30] KaPa Kajaani 1
0 - 0
JBK [31] 1
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
CZEB 22:30 FT
[14] Varnsdorf
3 - 2
Slavia Kromeriz [16]
-1 1 - 0
- 22:30 FT
[3] Taborsko
2 - 1
Opava [6]
-3/4 1 - 1
- 22:30 FT
[5] MFK Chrudim
0 - 2
Dukla Praha [1]
+3/4 0 - 1
KSB 22:55 FT
[18] Al Taraji
1 - 1
Al Jndal [12]
1 - 1
NGB 23:00 FT
[13] Kamaz
1 - 1
Yenisey [6]
+1/4 0 - 1
NORC 23:00 FT
  Raufoss IL
2 - 3
Fredrikstad  
+1 2 - 2
- 23:00 FT
  Valerenga
2 - 2
HamKam  
+0 2 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 4-3
- 23:00 FT
  Stabaek
5 - 1
Bryne  
-1/4 1 - 0
- 23:00 FT
  Molde
4 - 2
Sarpsborg   1
-1 0 - 1
- 23:00 FT
  Eidsvold Turn
3 - 5
Sandnes Ulf  
+1/4 0 - 2
- 23:00 FT
  Lysekloster
2 - 2
KFUM Oslo  
+1 0 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 2-3
FINC 23:00 FT
[53] Lahden Reipas
1 - 5
Haka [1]
+2 3/4 0 - 2
- 23:00 FT
[49] Ilves II
0 - 3
Inter Turku [4]
+3 1/4 0 - 2
- 23:00 FT
[11] VJS
3 - 0
Gnistan [48]
+2 1/4 0 - 0
SRBA 23:00 FT
[9] Mladost Lucani
0 - 1
Crvena Zvezda [1]
0 - 0
- 23:00 FT
[4] FK Vojvodina
2 - 3
Cukaricki Belgrade [6]
+0 0 - 2
CZEB 23:00 FT
[7] Sellier&Bellot Vlasim
0 - 3
Sigma Olomouc II [2]
0 - 2
- 23:00 FT
[9] Brno
0 - 2
Vik.Zizkov [10]
-3/4 0 - 0
BHRA 23:00 FT
[7] Al Shabab (BHR)
0 - 1
Al Khaldiya(BHR) [1]
+1 0 - 0
- 23:00 FT
[2] Muharraq
2 - 2
East Riffa [8]
-3/4 2 - 1
- 23:00 FT
[3] AL Riffa 1
1 - 2
Al Ahli (BHR) [4]
1 - 0
EUW17 23:30 FT
[A-4] Thụy Điển U17 Nữ
1 - 5
Anh U17 Nữ [A-1]
1 - 5
DUC4B 23:30 FT
[3] Phonix Lubeck
6 - 2
Hamburger II [7]
-3/4 2 - 2
NGB 23:30 FT
[2] Dyn. Makhachkala
1 - 0
Khimki [1]
+0 0 - 0
FINC 23:30 FT
[23] MuSa Pori
2 - 0
TPV Tampere [45]
1 - 0
TD3 23:30 FT
  Ljungskile SK 1
1 - 5
Trollhattan  
+1/2 0 - 2
OMAA 23:30 FT
[4] Sohar Club (OMA)
3 - 1
Al Shabab (OMA) [7]
-1/2 1 - 0
KSB 23:40 FT
[2] Al Oruba (KSA)
1 - 0
Al Arabi (KSA) [4]
+1/4 1 - 0
C3 23:45 FT
[D-1] Club Brugge 7
1 - 1
Fiorentina [F-1] 5
+0 1 - 0
DUC4B 00:00 FT
[8] Havelse
3 - 4
FC Kilia Kiel [17]
-2 1 - 1
FINC 00:00 FT
[25] EBK Espoo
2 - 0
PK Keski Uusimaa [44]
+3/4 1 - 0
TD3 00:00 FT
  Eskilstuna City
3 - 3
Stockholm Intl  
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Ariana FC
2 - 2
Rosengard  
-1/2 1 - 2
- 00:00 FT
  FBK Karlstad
1 - 3
United IK Nordic  
+1 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Karlstad BK
2 - 1
Karlbergs BK  
-3/4 0 - 1
NORC 00:05 FT
  Levanger FK
2 - 2
Viking   1
+1 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 2-0
FINC 00:10 FT
[29] Toolon Taisto
1 - 1
KaPa [32]
0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-5
DUC4B 00:30 FT
[15] Weiche Flensburg
4 - 4
Bremer SV [11]
-3/4 2 - 3
ESTC 00:30 FT
  Levadia T.
0 - 0
Viimsi MRJK   1
-3 1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
FINC 00:30 FT
[51] NJS Nurmijarvi
0 - 3
Espoo [10]
0 - 2
TNKC 00:30 FT
  Fatih Karagumruk
0 - 4
Trabzonspor  
-1/4 0 - 0
TD3 00:30 FT
  Taby IS
0 - 4
Hammarby Talang  
+1/4 0 - 1
NPA 00:30 FT
[9] Golden Arrows
0 - 0
Mamelodi Sun. [1] 1
+1 1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[8] Polokwane
0 - 0
Richards Bay [15]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[3] Stellenbosch FC
0 - 0
Amazulu [11]
-3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[2] Orlando Pirates
2 - 0
Chippa Utd [12]
-1 1/4 2 - 0
BLRC 00:45 FT
  Neman Grodno
2 - 0
Dinamo Minsk  
-1/4 0 - 0
FINC 00:45 FT
[46] MiPK Mikkeli
1 - 4
PEPO [6]
1 - 2
KSB 00:50 FT
[16] Al Qaisoma
2 - 2
Al Baten [7]
+1/4 0 - 0
ICEW 01:00 FT
[1] Breidablik Nữ
5 - 1
Stjarnan Nữ [7]
-1 1/4 5 - 1
- 01:00 FT
[4] Hafnarfjordur Nữ 1
1 - 0
Trottur Rey. Nữ [9] 1
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Keflavik IF Nữ
1 - 2
Valur Nữ [3]
+2 1 - 0
BRAU20 01:00 FT
[16] Fluminense/RJ U20 1
2 - 2
Atletico/MG U20 [11]
0 - 2
- 01:00 FT
[17] Botafogo/RJ U20
2 - 2
Goias/GO U20 [14]
0 - 1
- 01:00 FT
[4] Bahia/BA U20
1 - 2
Ceara/CE U20 [5] 1
1 - 0
- 01:00 FT
[6] Athletico/PR U20
2 - 1
America/MG U20 [13]
1 - 1
- 01:00 FT
[12] RB Bragantino/SP U20
2 - 2
Atletico/GO U20 [18]
0 - 0
ARGC 01:05 FT
  Arsenal Sarandi
1 - 0
Estudiantes Rio Cuarto  
1 - 0
TD3 01:08 FT
  Orebro Syrianska
0 - 2
Sollentuna FK  
-1/4 0 - 0
BRAU20 01:30 FT
[20] Sao Paulo/SP U20
1 - 5
Palmeiras/SP U20 [1]
0 - 0
C1 02:00 FT
[C-1] Real Madrid 1
2 - 1
Bayern Munich [A-1]
-1/2 0 - 0
ANHL1 02:00 FT
[4] Peterborough Utd
1 - 1
Oxford Utd [5]
-3/4 1 - 1
BRAU20 02:00 FT
[15] Corinthians/SP U20
0 - 4
Cuiaba/MT U20 [7]
0 - 2
COLC 04:00 FT
[1] Envigado
2 - 0
Real Cartagena [22]
-1/2 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[7] Guanacasteca
4 - 0
Perez Zeledon [8]
-1 2 - 0
LIB 05:00 FT
[B-2] Talleres Cordoba 1
3 - 1
Barcelona SC [B-3] 4
-1 2 - 0
SUD 05:00 FT
[E-4] Rayo Zuliano
1 - 5
Athletico/PR [E-2]
+1 1/4 0 - 3
- 05:00 FT
[H-4] Sportivo Luqueno
0 - 0
Coquimbo Unido [H-3]
-1/4 0 - 0
CHIB 06:00 FT
[12] San Luis Qui.
2 - 0
U.Concepcion [14]
1 - 0
USC 06:00 FT
  Indy Eleven
2 - 0
SA Scorpions  
+1/4 2 - 0
- 06:00 FT
  Ch. Battery
2 - 2
Tormenta FC  
-1 1/4 2 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-0
CNDC 06:00 FT
  Atletico Ottawa
0 - 0
Pacific FC  
0 - 0
- 06:00 FT
  CS Saint-Laurent
0 - 3
Toronto  
0 - 0
USC 06:30 FT
  New York City II
1 - 0
Colorado Springs  
1 - 0
- 06:30 FT
  Tampa Bay Rowdies
4 - 4
Birmingham Legion  
-3/4 3 - 0
TS 90': 4-4; HP: 2-0
LIB 07:00 FT
[A-4] Alianza Lima 2
1 - 1
Cerro Porteno [A-3] 3
-1/4 0 - 1
SUD 07:00 FT
[D-3] Nacional Potosi
4 - 1
Fortaleza/CE [D-1]
+0 2 - 1
- 07:00 FT
[G-2] Cuiaba/MT
3 - 0
Metropolitano [G-4]
-1 1/2 1 - 0
BRB 07:00 FT
[1] America/MG
3 - 1
Vila Nova/GO [11]
-1 2 - 1
USC 07:00 FT
  North Carolina 2
1 - 1
Phoenix Rising   1
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 07:00 FT
  Union Omaha
1 - 1
Sporting Kansas  
+1 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
CRCA 07:00 FT
[9] Cartagines
1 - 1
Sporting (CRC) [6]
-1/4 0 - 1
USW 07:05 FT
[10] Houston Dash Nữ
0 - 1
NJ/NY Gotham Nữ [4]
+1/2 0 - 1
LIB 07:30 FT
[B-4] Cobresal 2
1 - 3
Sao Paulo/SP [B-1]
+1 1/4 1 - 1
- 07:30 FT
[D-2] Botafogo/RJ 4
2 - 1
LDU Quito [D-3] 3
-1 1 - 1
SUD 07:30 FT
[D-4] Sportivo Trinidense 1
1 - 2
Boca Juniors [D-2]
+1 1/4 1 - 0
COLC 07:30 FT
[9] Pereira
0 - 1
Fortaleza [2]
0 - 0
USC 08:00 FT
  New Mexico United
4 - 2
Real Salt Lake  
+3/4 3 - 1
MEXB 08:00 FT
[3] Atlante
2 - 0
Leones Negros UdeG [2]
-1 0 - 0
MEXA 08:05 FT
[6] Chivas Guad.
1 - 0
Toluca [3]
-1/4 0 - 0
LIB 09:00 FT
[E-4] Millonarios 4
1 - 1
Bolivar [E-1] 4
-3/4 1 - 0
CRCA 09:00 FT
[12] Santos Guapiles
0 - 3
Alajuelense [3]
+1 0 - 2
USW 09:05 FT
[13] OL Reign Nữ
0 - 0
Kansas City Nữ [1]
+0 0 - 0
- 09:05 FT
[9] San Diego Wave Nữ
2 - 0
Utah Royals Nữ [14]
-1 1 - 0
USC 09:30 FT
  Las Vegas Lights
1 - 3
Los Angeles FC  
+1 0 - 0
- 09:30 FT
  Seattle Sounders
2 - 2
Louisville City  
-1 1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-4
CRCA 09:30 FT
[2] Herediano
3 - 0
Puntarenas [10]
-1 1/2 2 - 0
MEXA 10:16 FT
[7] Pachuca
1 - 1
Club America [1]
+1/4 1 - 1
AUSQSL 17:30 Hoãn
[7] Gold Coast Utd
-
Moreton Bay Utd [3]
-
USB 06:05 Hoãn
[A-12] Miami FC
-
Memphis 901 [B-3]
-
 
« 08 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: