bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ASIW17 15:00 FT
[B-2] Trung Quốc U17 Nữ
3 - 0
Australia U17 Nữ [B-4]
+1 1 - 0
GHW 15:00 FT
  T.N.Kỳ U16 Nữ
4 - 0
Azerbaijan U16 Nữ  
0 - 0
- 16:00 FT
  Croatia U16 Nữ
2 - 1
Hungary U16 Nữ  
-
VNW 16:00 FT
[8] Hà Nội II Nữ
0 - 5
Hà Nội I Nữ [2]
-
- 16:00 FT
[4] Than Khoáng Sản Nữ
1 - 0
PP Hà Nam Nữ [5]
-
ASIW17 18:00 FT
[B-1] Nhật Bản U17 Nữ
4 - 0
Thái Lan U17 Nữ [B-3]
-4 0 - 0
GHW 18:00 FT
  Belarus U16 Nữ
5 - 0
Kazakhstan U16 Nữ  
1 - 0
HKGA 18:45 FT
[3] Tai Po
3 - 0
Hong Kong FC [8]
-2 2 - 0
ARMA 19:00 FT
[7] West Armenia
1 - 0
Urartu [4]
0 - 0
SRBA 19:00 FT
[10] IMT Novi Beograd
0 - 1
FK Novi Pazar [7] 1
0 - 1
TDU21 20:00 FT
  Utsiktens BK U21
2 - 3
Elfsborg U21  
2 - 0
UZBA 20:00 FT
[6] Pakhtakor
4 - 3
Metallurg Bekabad [14]
-1 3 - 1
OMAA 21:00 FT
[5] Nasr Salalah
1 - 0
Al Wahda Oman [12]
-1/2 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[4] FK AGMK
3 - 4
Nasaf Qarshi [1]
+0 1 - 2
QATC 21:15 FT
  Qatar SC
2 - 0
Al Waab SC  
-1 1/4 1 - 0
LATA 21:30 FT
[9] Grobinas
1 - 3
Daugava [4]
+1/2 0 - 3
GHW 22:00 FT
  Israel U16 Nữ
3 - 4
Hy Lạp U16 Nữ  
1 - 3
ARMA 22:00 FT
[3] Ararat-Armenia
4 - 1
BKMA Yerevan [10]
3 - 0
LATA 22:00 FT
[6] Tukums/Salaspils
2 - 1
Jelgava [10]
+0 1 - 0
TDU21 22:00 FT
  Varbergs BoIS U21
1 - 2
GAIS U21  
1 - 2
CNDC 22:00 FT
  Forge FC
1 - 1
CF Montreal  
+1/2 1 - 0
KSB 22:55 FT
[17] Hajer
1 - 1
Al Kholood [3]
0 - 0
GHU20 23:00 FT
  Peru U20
3 - 2
Costa Rica U20  
2 - 0
ISRB 23:00 FT
[6] Hapoel Acre
1 - 2
Hapoel R. Gan [11]
+1/4 1 - 1
- 23:00 FT
[15] Sektzia Nes Tziona
1 - 2
Hapoel Kfar Saba [13]
-1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[12] Hapoel Afula
3 - 0
Ihud Bnei Shfaram [16] 1
1 - 0
- 23:00 FT
[3] Bnei Yehuda
3 - 1
Maccabi K.Jaffa [5]
-1 2 - 0
- 23:00 FT
[9] Kafr Qasim
2 - 0
HR Letzion [14] 1
-1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[10] Hapoel Umm Al Fahm
1 - 2
Maccabi Herzliya [8]
+0 0 - 0
- 23:00 FT
[4] Hapoel Nof HaGalil
2 - 0
INR HaSharon [7] 2
-1/2 0 - 0
- 23:00 FT
[1] HIK Shmona 1
2 - 0
Ironi Tiberias [2]
+0 0 - 0
SRBA 23:00 FT
[8] Spartak Subotica
3 - 1
Radnicki Nis [11]
+0 3 - 0
- 23:00 FT
[16] Radnik Surdulica
0 - 1
Javor Ivanjica [12]
0 - 0
CYPA 23:00 FT
[10] Ethnikos Achnas
2 - 0
AEL Limassol [9]
-1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[13] Othellos Athienou
3 - 0
Doxa Katokopia [14] 1
-1/4 2 - 0
- 23:00 FT
[11] Karmiotissa Pol.
1 - 3
Nea Salamina [8]
+0 1 - 2
KUWA 23:00 FT
[4] Al Nasr (KUW) 1
0 - 4
Al Arabi (KUW) [2]
+1 1/2 0 - 1
EGYA 23:00 FT
[9] Ahly Cairo
4 - 1
Ittihad Alexandria [5] 1
-1 1/4 3 - 0
KSB 23:20 FT
[9] Al Najma (KSA)
1 - 1
Al Safa (KSA) [11]
-1/2 0 - 1
OMAA 23:20 FT
[11] Bahla Club
0 - 1
Al Seeb [1]
+1 1/4 0 - 1
DUB 23:30 FT
[18] Osnabruck
0 - 4
Schalke 04 [10]
+1/2 0 - 2
UAEA 23:45 FT
[5] Al Wahda(UAE)
1 - 0
Al Nasr (UAE) [6]
-1/4 0 - 0
DUC4T 00:00 FT
[3] Wuppertaler
1 - 0
Fort.Dusseldorf II [11]
0 - 0
SRBA 00:00 FT
[15] FK Vozdovac
2 - 3
Zeleznicar Pancevo [14]
+0 1 - 3
TDB 00:00 FT
[15] Orgryte
0 - 1
Helsingborg [7]
+0 0 - 1
QATC 00:00 FT
  Umm salal
1 - 1
Al Bidda SC  
-1 1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-0
FINC 00:05 FT
[24] PPJ
2 - 0
JaPS/47 [43]
-3/4 1 - 0
KUWA 00:25 FT
[5] Salmiya
0 - 0
Al Quadisiya [3]
+3/4 0 - 0
TNKC 00:30 FT
  Besiktas
1 - 0
Ankaragucu  
-1 0 - 0
NPA 00:30 FT
[7] SuperSport Utd
1 - 1
Sekhukhune Utd [4]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[5] Cape Town City
2 - 0
Moroka Swallows [14]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[13] Royal AM
0 - 1
Cape Town Spurs [16]
-3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[10] Kaizer Chiefs 1
2 - 2
TS Galaxy [6]
-1/4 1 - 1
KSB 00:50 FT
[13] Jeddah Club
1 - 0
Al Faisaly (KSA) [6]
+1/2 1 - 0
ARGB 01:05 FT
[A-17] Talleres (RdE) 1
0 - 0
Racing Cordoba [A-13]
-1/4 0 - 0
ANHL2 01:30 FT
[7] Crawley Town
3 - 0
Milton Keynes Dons [4]
+0 2 - 0
ITA3 01:30 FT
[A-8] Giana Erminio
3 - 0
Pro Vercelli [A-7]
+0 2 - 0
- 01:30 FT
[B-7] Juventus U23
2 - 0
Arezzo [B-8]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[A-6] Legnano
1 - 0
Lumezzane [A-9]
+0 1 - 0
- 01:30 FT
[C-7] Audace Cerignola
1 - 1
Giugliano [C-8]
-3/4 1 - 1
- 01:30 FT
[A-5] Atalanta U23
3 - 1
AC Trento [A-10]
-1/4 2 - 1
- 01:30 FT
[B-5] Gubbio
0 - 1
Rimini [B-10]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[B-6] Pescara
2 - 2
Pontedera [B-9]
-1/2 2 - 1
SCOA 01:45 FT
[14] Airdrieonians
2 - 2
Partick Thistle [13]
+0 1 - 2
SCOB 01:45 FT
[12] Alloa Athletic
2 - 2
Hamilton [11]
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[13] Montrose
0 - 0
Inverness C.T. [9]
+1 0 - 0
SCO2 01:45 FT
[12] Spartans
2 - 1
Peterhead [13]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[11] Dumbarton
2 - 1
Stirling Albion [9]
+0 1 - 1
C1 02:00 FT
[F-2] PSG 2
0 - 1
B.Dortmund [F-1] 2
-1 1/4 0 - 0
ANHL1 02:00 FT
[3] Bolton
2 - 3
Barnsley [6]
-3/4 2 - 1
ITA3 02:00 FT
[C-6] AZ Picerno
2 - 0
Crotone [C-9]
+0 1 - 0
MARA 02:00 FT
  Renai. Berkane
3 - 2
Maghreb Tetouan   1
-3/4 1 - 1
LIB 05:00 FT
[G-4] Caracas 2
0 - 1
CA Penarol [G-2] 1
+3/4 0 - 1
- 05:00 FT
[G-3] Rosario Central 1
0 - 1
Atl. Mineiro/MG [G-1] 4
+1/4 0 - 0
SUD 05:00 FT
[F-2] Racing Club (URU)
2 - 1
Argentinos Jun. [F-3]
+1/4 2 - 1
- 05:00 FT
[F-4] Nacional(PAR) 1
0 - 2
Corinthians/SP [F-1]
+3/4 0 - 0
USC 06:00 FT
  Pittsburgh R.
0 - 1
FC Tulsa  
-1 0 - 0
- 06:30 FT
  Atlanta United
3 - 0
Ch.Independence  
-1 1/2 0 - 0
LIB 07:00 FT
[H-2] Nacional(URU)
2 - 2
River Plate [H-1]
+1/2 0 - 2
- 07:00 FT
[H-4] Dep.Tachira
1 - 1
Libertad [H-3]
+1/4 1 - 0
- 07:00 FT
[E-3] Palestino 2
1 - 0
Flamengo/RJ [E-2] 3
+1 0 - 0
SUD 07:00 FT
[A-4] Cesar Vallejo
1 - 5
Inde.Medellin [A-1]
+1/4 1 - 2
BRB 07:00 FT
[16] Botafogo/SP 2
0 - 0
Mirassol/SP [6]
+0 0 - 0
USC 07:00 FT
  Houston Dynamo
3 - 3
Detroit City FC  
-1 2 - 1
TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 9-10
SUD 07:30 FT
[B-3] Alianza Petrolera 3
0 - 3
Cruzeiro/MG [B-1] 2
+1 0 - 1
- 07:30 FT
[E-1] Sportivo Ameliano 1
2 - 1
Danubio [E-3] 1
-1/4 2 - 1
USC 07:30 FT
  Dallas
1 - 0
Memphis 901  
-1 1/4 0 - 0
CNDC 08:00 FT
  Cavalry FC
1 - 2
Vancouver WC  
+1/4 0 - 1
CRCA 08:00 FT
[4] San Carlos
0 - 3
Dep. Saprissa [1]
+0 0 - 2
LIB 09:00 FT
[D-4] Universitario 2
1 - 1
Junior Barranquilla [D-1] 2
-1/2 1 - 1
SUD 09:00 FT
[A-2] Always Ready
3 - 0
Defensa YJ [A-3] 5
-3/4 1 - 0
USC 09:00 FT
  Orange County SC
1 - 2
Loudoun United  
-3/4 0 - 1
- 09:00 FT
  San Jose EQ
1 - 0
Oakland Roots   1
-1 1/2 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[5] Municipal Liberia
1 - 0
Municipal Grecia [11]
-1 3/4 1 - 0
USC 09:30 FT
  Sacramento
2 - 0
Monterey Bay FC  
-1 1/4 2 - 0
TDU21 17:59 Hoãn
  Gefle U21
-
Brommapojkarna U21  
-
CNDA 22:00 Hoãn
[7] Forge FC
-
HFX Wanderers [8]
-
 
« 07 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: