bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[4] Vissel Kobe
3 - 2
Alb. Niigata (JPN) [15]
-1 2 - 0
- 11:00 FT
[11] Tokyo Verdy
3 - 2
Jubilo Iwata [16] 1
-1/4 2 - 0
NHAT3 11:00 FT
[8] FC Imabari 1
0 - 2
Kataller Toyama [12]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[15] Vanraure Hachinohe
4 - 1
Grulla Morioka [20]
-1/2 1 - 1
- 11:00 FT
[3] FC Osaka 1
0 - 1
Ryukyu [4]
-1/4 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[6] Okinawa SV
3 - 1
Suzuka Point Getters [9]
3 - 1
NHATW 11:00 FT
[11] Sperenza Osaka Nữ
2 - 2
Nittaidai FIELDS (W) [8]
1 - 0
- 11:00 FT
[3] NGU Loverledge Nữ
1 - 0
Iga Kunoichi Nữ [6]
1 - 0
NHATA 11:05 FT
[3] Gamba Osaka
1 - 0
Cerezo Osaka [6]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[20] Consa. Sapporo
1 - 2
FC Tokyo [8]
-1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[7] Avispa Fukuoka
1 - 1
Kawasaki Fro. [14]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[19] Kyoto Sanga
0 - 3
Machida Zelvia [1]
+1/2 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[19] Tochigi SC
0 - 1
Fujieda MYFC [13]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[4] Renofa Yamaguchi
2 - 0
Montedio Yama. [14]
+0 2 - 0
- 12:00 FT
[12] Oita Trinita
0 - 0
V-Varen Nagasaki [2]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[20] Thespa Kusatsu
0 - 3
Shimizu S-Pulse [1]
+1 0 - 1
- 12:00 FT
[16] Mito Hollyhock
2 - 0
Roas. Kumamoto [17]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Okayama
1 - 2
Tokushima Vortis [15]
-3/4 1 - 1
- 12:00 FT
[18] Kagoshima
0 - 1
Vegalta Sendai [6]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[10] Blaublitz Akita
2 - 3
Ventforet Kofu [11]
+0 1 - 1
NHAT3 12:00 FT
[16] Yokohama SCC
0 - 0
Sagamihara [9]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Fukushima Utd
2 - 1
Nara Club [14]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[18] Tegevajaro Miyazaki
0 - 1
Nagano Parceiro [10]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[1] Omiya Ardija
0 - 2
Matsumoto Yama. [6]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[19] Kamatamare San.
1 - 0
Azul Claro Numazu [2]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[7] Zweigen Kan.
3 - 3
Gainare Tottori [17]
-1/2 3 - 2
HQA 12:00 FT
[8] Jeju Utd
1 - 0
Daegu [10]
-1/4 0 - 0
HQB 12:00 FT
[11] Cheonan City
1 - 1
Ansan Greeners [13]
-1/2 0 - 0
HQW 12:00 FT
[1] Hwacheon KSPO Nữ
2 - 1
Gyeongju Nữ [4]
0 - 1
- 12:00 FT
[5] Sejong Sportstoto Nữ
0 - 0
Red Angels Nữ [2]
0 - 0
- 12:00 FT
[3] Suwon Nữ
4 - 1
Seoul Amaz Nữ [6]
1 - 1
- 12:00 FT
[7] Mung. Sangmu Nữ
2 - 1
Changnyeong Nữ [8]
0 - 0
NHATA 13:00 FT
[5] Sanf Hiroshima
2 - 3
Nagoya Grampus [9]
-1 1 - 2
NHATB 13:00 FT
[9] Ehime FC
0 - 0
Iwaki FC [8]
+3/4 0 - 0
NHATA 14:00 FT
[12] Kashiwa Reysol
1 - 2
Kashima Antlers [2]
+0 0 - 1
- 14:00 FT
[17] Shonan Bellmare
2 - 1
Sagan Tosu [18]
-1/2 1 - 1
HQA 14:30 FT
[6] Gwangju
2 - 1
Daejeon Hana Citizen [12]
-1/2 0 - 1
HQB 14:30 FT
[3] Seoul E-Land
1 - 1
Chungbuk Cheongju [8]
-1/2 1 - 0
ASIW17 15:00 FT
[A-1] Triều Tiên U17 Nữ
7 - 0
Hàn Quốc U17 Nữ [A-2]
2 - 0
NHATA 15:00 FT
[10] Urawa Red
2 - 1
Yokohama FM [13]
-3/4 1 - 0
VNW 16:00 FT
[1] CLB TPHCM Nữ
5 - 0
CLB TPHCM II Nữ [6]
-
- 16:00 FT
[3] Thái Nguyên T&T Nữ
5 - 0
Sơn La Nữ [7]
-
AUSVPL 16:45 FT
[3] Oakleigh Cannons
3 - 1
Moreland City SC [14]
-2 3/4 1 - 1
UKRA 17:00 FT
[4] SK Dnipro-1
1 - 0
Kryvbas [3]
+0 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[7] JEF United Chiba
1 - 0
Yokohama FC [3]
+1/4 1 - 0
NHAT3 17:00 FT
[11] FC Gifu
0 - 1
Giravanz Kita. [13]
-1/4 0 - 1
ASIW17 18:00 FT
[A-4] Indonesia U17 Nữ
1 - 6
Philippines U17 Nữ [A-3]
1 - 4
ANHU23 18:00 FT
[1] Tottenham U21
3 - 3
Aston Villa U21 [16] 1
0 - 1
TS 90': 3-3; HP: 1-0
IREA 19:00 FT
[10] Drogheda Utd 1
2 - 1
Dundalk [9]
+0 0 - 0
RMNA 19:00 FT
[8] Hermannstadt
0 - 1
Politehnica Iasi [12]
-1/2 0 - 0
TDU21 19:00 FT
  Djurgardens U21
4 - 2
Degerfors IF U21  
1 - 1
NGA 19:45 FT
[13] Ural S.r.
2 - 1
Baltika [15]
-1/4 1 - 1
ANHU23 20:00 FT
[7] Sunderland U21
4 - 1
Wolves U21 [10] 1
0 - 1
LATA 20:00 FT
[8] FK Liepaja
1 - 2
METTA/LU Riga [7]
-1/2 1 - 0
UZBA 20:00 FT
[10] Qyzylqum
1 - 1
Neftchi [3]
+1/4 0 - 1
EUW17 20:30 FT
[B-2] Ba Lan U17 Nữ
1 - 0
Bỉ U17 Nữ [B-4]
1 - 0
IRNA 20:30 FT
[15] Peykan
0 - 1
Aluminium Arak [8]
0 - 0
NIRA 21:00 FT
[4] Crusaders Belfast
3 - 2
Coleraine [8]
-1/2 2 - 1
TDU21 21:00 FT
  Malmo U21
4 - 2
Halmstads U21  
1 - 1
UAEA 21:05 FT
[10] Ittihad Kalba
1 - 2
Emirates Club [13]
-1 1/4 0 - 2
- 21:05 FT
[12] Khorfakkan
0 - 1
Al Ain [3]
+1 1/4 0 - 1
QATC 21:15 FT
  Al Duhail SC
3 - 1
Shamal  
1 - 1
IRNA 21:40 FT
[3] Sepahan
1 - 1
Esteghlal Khu. [14]
-1 1/2 1 - 0
BULA 21:45 FT
[10] Slavia Sofia
0 - 0
Arda Kardzhali [9]
-1/2 0 - 0
IRNA 21:45 FT
[11] Nassaji Mazandaran
1 - 2
Persepolis [1] 1
0 - 1
NGA 22:00 FT
[11] Fakel
1 - 1
Zenit [1]
+1 0 - 1
AZEA 22:00 FT
[7] Səbail FK
2 - 3
Gabala FC [10]
-1/2 2 - 2
RMNA 22:00 FT
[9] UTA Arad
3 - 1
FC U Craiova 1948 [13]
-1/4 2 - 0
UKRA 22:00 FT
[13] Veres Rivne
3 - 1
FC Mynai [15]
-1/2 1 - 1
KSB 22:55 FT
[5] Al Adalah
3 - 2
Al Bukiryah [14]
-1 1 - 2
ITAA 23:00 FT
[20] Salernitana 1
1 - 2
Atalanta [4]
+1 1/2 1 - 0
POLB 23:00 FT
[18] Zaglebie Sosno 1
1 - 1
Wisla Krakow [10]
+3/4 1 - 0
IREA 23:00 FT
[8] Bohemians
0 - 1
Galway [5] 1
+0 0 - 1
- 23:00 FT
[3] Shamrock Rovers
1 - 3
Waterford Utd [4]
-1 1/2 1 - 2
- 23:00 FT
[7] Sligo Rovers
1 - 0
St. Patricks [6]
+1/4 1 - 0
IREB 23:00 FT
[1] Cork City
1 - 1
Wexford Youths [6]
-1 1 - 1
- 23:00 FT
[7] Treaty United 1
0 - 1
Athlone [5] 1
+0 0 - 0
- 23:00 FT
[2] UC Dublin
1 - 2
Cobh Ramblers [8]
-1/2 1 - 1
- 23:00 FT
[4] Bray Wanderers
1 - 0
Finn Harps [3]
-1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[10] Longford Town
2 - 1
Kerry FC [9]
+0 2 - 0
IRNA 23:00 FT
[7] Malavan Bandar
1 - 1
Havadar SC [12]
-1/2 0 - 1
- 23:00 FT
[13] Foolad Khozestan 1
0 - 2
Tractor SC [4]
+1/2 0 - 1
- 23:00 FT
[16] Sanat Naft
1 - 0
Mes Rafsanjan [10] 1
+1/4 1 - 0
KUWA 23:00 FT
[6] Fahaheel
0 - 2
Al Kuwait [1] 2
0 - 1
EGYA 23:00 FT
[10] Tala'ea Al Jaish
0 - 2
Al Masry [2]
+1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[1] Pyramids FC
2 - 1
Future FC [6]
-3/4 0 - 1
EUW17 23:30 FT
[B-1] T.B.Nha U17 Nữ
3 - 0
B.D.Nha U17 Nữ [B-3]
0 - 0
ANHL2 23:30 FT
[6] Crewe Alexandra
0 - 2
Doncaster Rovers [5]
+1/4 0 - 1
KSB 23:30 FT
[8] Al Jabalain
1 - 0
Al Ain (KSA) [10]
-1/2 0 - 0
UAEA 23:45 FT
[7] Bataeh SC
1 - 4
Al Wasl [1]
+1 1/2 1 - 3
- 23:45 FT
[2] Al Shabab (UAE)
3 - 1
Al Sharjah [4]
-3/4 1 - 1
KSB 23:50 FT
[15] Ohud Medina
2 - 2
Al Qadisiya [1]
+1/2 1 - 0
POLA 00:00 FT
[4] Pogon Szczecin
1 - 0
Puszcza Nie. [12]
-1 1/4 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[16] Konyaspor
0 - 0
Fenerbahce [2]
+1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[10] Antalyaspor 1
1 - 2
Pendikspor [19]
-1/4 1 - 2
TDB 00:00 FT
[14] Varbergs BoIS 1
0 - 1
Trelleborgs [8]
-1/2 0 - 1
TDU21 00:00 FT
  Oddevold U21
0 - 1
Skovde U21  
0 - 0
DENA 00:00 FT
[8] Vejle
3 - 2
Odense BK [11]
+0 1 - 1
IRNA 00:00 FT
[2] Esteghlal Tehran
2 - 1
Zobahan [6]
-1 0 - 1
QATC 00:00 FT
  Al Arabi (QAT)
2 - 1
Sailiya  
0 - 0
TDA 00:10 FT
[5] GAIS
2 - 1
Goteborg [13]
+0 1 - 0
BULA 00:15 FT
[6] Botev Plovdiv
0 - 0
CSKA 1948 Sofia [8]
-3/4 0 - 0
NGA 00:30 FT
[6] CSKA Moscow
2 - 2
Rubin Kazan [8]
-1/2 1 - 1
- 00:30 FT
[4] Lok. Moscow
1 - 0
Rostov [7]
-1/4 1 - 0
ISRA 00:30 FT
[8] Beitar Jerusalem
0 - 0
Ashdod [13] 1
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[11] Hapoel Hadera 1
0 - 4
Maccabi P.Tikva [9]
+0 0 - 3
- 00:30 FT
[6] Bnei Sakhnin
1 - 1
Maccabi TA [1] 1
+1 1/4 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[3] Fulham U21
0 - 2
Nottingham Forest U21 [14]
0 - 1
HLA 01:00 FT
[16] SBV Excelsior 1
0 - 3
NEC Nijmegen [6]
+0 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[4] Universitatea Craiova
2 - 0
Steaua Bucuresti [1]
-1/2 1 - 0
KSAA 01:00 FT
[3] Al Ahli (KSA)
1 - 2
Al Hilal [1]
+1/2 1 - 0
ALGA 01:00 FT
[4] USM Alger
2 - 2
JS Kabylie [7] 1
-1/2 2 - 1
ITAA 01:45 FT
[15] Udinese
1 - 1
Napoli [9]
+1/2 0 - 0
IREA 01:45 FT
[2] Derry City
1 - 1
Shelbourne [1]
-1/2 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[10] Crystal Palace 1
4 - 0
Man Utd [8] 1
-1/4 2 - 0
PHA 02:00 FT
[4] Lille 3
3 - 4
Lyon [6] 1
-1/2 2 - 0
BDNB 02:15 FT
[4] AVS Futebol
3 - 3
CD Mafra [10] 1
-1 1/2 1 - 2
ICEA 02:15 FT
[2] Breidablik
2 - 3
Valur Rey. [3] 1
-1/2 1 - 2
PERA 02:30 FT
[11] Atletico Grau
0 - 0
Sport Huancayo [13]
-1 0 - 0
COLB 03:00 FT
[16] Atletico
0 - 4
Boca Juniors Cali [10]
+1 0 - 2
- 04:00 FT
[9] Interna. Palmira
2 - 1
Atletico Huila [1]
1 - 0
BRB 05:00 FT
[9] Ceara/CE
2 - 2
CRB/AL [18]
-1/2 1 - 1
CHIB 05:00 FT
[1] La Serena
2 - 1
San Marcos A. [7] 1
-1/2 0 - 0
BRB 06:00 FT
[13] Ponte Preta/SP
3 - 0
Amazonas/AM [15]
-1/2 2 - 0
- 07:00 FT
[7] Santos/SP
4 - 1
Guarani/SP [20]
-1 2 - 0
COLB 07:00 FT
[2] Llaneros FC
4 - 0
Real Santander [15]
-1 1/2 4 - 0
ECUA 07:00 FT
[11] Tecnico Uni.
1 - 1
Imbabura [14]
-3/4 1 - 1
COLB 07:30 FT
[7] Dep.Quindio
1 - 1
Cucuta [6]
-1/2 0 - 1
TDU21 20:00 Hoãn
  Mjallby U21
-
Malmo U21  
-
 
« 06 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: