bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[7] Rayluck Shiga
5 - 0
Minebea Mitsumi FC [16]
1 - 0
- 11:00 FT
[2] TIAMO Hirakata
2 - 1
Maruyasu Okazaki [12] 1
1 - 0
- 11:00 FT
[11] Sony Sendai 1
1 - 1
Urayasu SC [14]
-1/4 0 - 1
NHATW 11:00 FT
[4] Orca Kamogawa Nữ
1 - 1
Ehime FC Nữ [9]
-3/4 1 - 1
- 11:00 FT
[7] Shizuoka SSU(W)
2 - 0
Gunma W. Star Nữ [12]
1 - 0
AUSBPL 12:00 FT
[12] Ipswich Knights
4 - 5
Pine Hills [5]
+1 1/2 2 - 1
AUSNSW 12:00 FT
[6] Sydney Utd 1
3 - 2
WS Wanderers U21 [3]
+1/4 2 - 0
- 12:00 FT
[8] Wollongong Wolves
5 - 1
Central Coast U21 [16]
2 - 1
HQA 12:00 FT
[5] Suwon FC
1 - 2
Gangwon [2]
+0 0 - 0
HQB 12:00 FT
[10] Seongnam
2 - 1
Suwon Bluewings [5]
+1/2 1 - 0
HQ3 13:00 FT
[5] Changwon City
3 - 0
Mokpo City [9] 1
2 - 0
AUSA 14:00 FT
[3] Melb. Victory 1
1 - 1
Melbourne City [6] 1
+0 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-2
TQB 14:00 FT
[12] Liaoning Tieren
0 - 2
Shijiazhuang Gongfu [5]
0 - 1
HKGA 14:00 FT
[11] Resources Capital
0 - 0
Sham Shui Po [9]
0 - 0
- 14:00 FT
[7] North District
0 - 4
Lee Man FC [1]
+2 1/2 0 - 1
AUSNSW 14:30 FT
[4] APIA Tigers
1 - 7
Sydney FC U21 [13]
0 - 6
HQA 14:30 FT
[4] Gimcheon Sangmu
2 - 2
Incheon Utd [7]
-1/4 1 - 0
HQB 14:30 FT
[2] Jeonnam Dragons 1
1 - 3
Gyeongnam [12]
+0 0 - 1
TQA 14:30 FT
[16] Nantong Zhiyun
2 - 3
Changchun Yatai [12]
+0 1 - 1
TQB 14:30 FT
[11] Shanghai Jiading
1 - 1
Guangxi Pingguo [4]
+3/4 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[10] Vik.Zizkov
3 - 2
MFK Vyskov [4] 1
+1/4 2 - 1
- 15:15 FT
[2] Sigma Olomouc II
1 - 0
Taborsko [3]
+0 0 - 0
AUTB 15:30 FT
[4] First Vienna
2 - 1
SV Ried [2]
+3/4 2 - 1
VNB 16:00 FT
[4] Phù Đổng
1 - 0
SHB Đà Nẵng [1]
0 - 0
- 16:00 FT
[5] Thừa Thiên Huế
0 - 2
Đồng Nai [8]
0 - 0
TBN3 17:00 FT
[A2-13] Algeciras
1 - 0
Atl. Baleares [A2-19]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[A1-20] Rayo Majada.
2 - 2
Osasuna B [A1-11]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[A2-4] UD Ibiza
0 - 0
Real Madrid B [A2-10]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A2-18] UD Melilla
1 - 0
San Fernando [A2-16]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A2-5] Ceuta
2 - 0
Antequera CF [A2-8] 2
-1/2 1 - 0
BDNB 17:00 FT
[13] Penafiel
0 - 1
Maritimo [3]
+3/4 0 - 1
UKRA 17:00 FT
[5] Polissya Zhytomyr
1 - 1
Zorya [10] 1
+0 1 - 0
TQA 17:00 FT
[1] Sh. Shenhua 1
4 - 0
Zhejiang Professional [6] 1
-1 1/4 2 - 0
HKGA 17:00 FT
[6] HK Ranger
5 - 0
Hồng Kông U23 [10]
3 - 0
VNB 17:00 FT
[10] Hòa Bình
1 - 0
Phú Thọ [11]
1 - 0
HLA 17:15 FT
[14] Heracles Almelo
0 - 5
RKC Waalwijk [15]
-1/4 0 - 2
- 17:15 FT
[1] PSV Eindhoven
4 - 2
Sparta Rotterdam [8]
-2 1/2 2 - 2
ITAA 17:30 FT
[17] Cagliari 1 4
1 - 1
Lecce [14] 4
-1/4 1 - 0
POLA 17:30 FT
[16] Warta Poznan
2 - 1
Widzew Lodz [9]
+0 2 - 1
THAA 17:30 FT
[7] Khonkaen Utd
2 - 2
Bangkok Utd [2]
+1 1/4 0 - 1
POLB 17:40 FT
[14] Nieciecza 1
2 - 2
Polonia Wars. [15]
-1/2 1 - 1
EUW17 18:00 FT
[A-1] Anh U17 Nữ
3 - 0
Na Uy U17 Nữ [A-3]
2 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[15] Luckenwalde
2 - 2
Hansa Rostock II [17]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[3] Viktoria Berlin
2 - 0
Chemnitzer [9]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[2] Greifswalder FC
4 - 2
Zwickau [12]
-1 2 - 1
NGB 18:00 FT
[9] Tyumen
0 - 2
Akron Togliatti [3]
+1/4 0 - 1
LATA 18:00 FT
[2] Valmiera / BSS
2 - 0
Rigas Futbola Skola [1]
+3/4 0 - 0
TQA 18:00 FT
[14] Meizhou Hakka
1 - 1
Cangzhou Mighty Lions [10]
-1/4 0 - 1
THAA 18:00 FT
[3] Port FC
2 - 0
Chonburi [14]
-1 2 - 0
VNB 18:00 FT
[7] Bà Rịa Vũng Tàu
1 - 0
PVF CAND [2] 1
1 - 0
DUB 18:30 FT
[16] Wehen
0 - 1
Holstein Kiel [2]
+1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[11] Elversberg
4 - 2
Hertha Berlin [9]
+0 1 - 1
- 18:30 FT
[6] Hannover 96
3 - 2
Paderborn 07 [7]
-1/4 3 - 2
DUC3 18:30 FT
[2] Preussen Munster
4 - 1
Saarbrucken [5]
-1/2 3 - 0
BIA 18:30 FT
[6] Antwerpen
1 - 2
Club Brugge [3]
+1/2 0 - 0
ESTA 18:30 FT
[2] Flora Tallinn
1 - 0
Levadia T. [1]
+1 1/4 1 - 0
TQB 18:30 FT
[8] Nanjing City
2 - 1
Jiangxi Lushan [16]
-3/4 1 - 1
TQA 18:35 FT
[8] Wuhan Three T.
1 - 0
Qingdao Hainiu [9]
-3/4 1 - 0
- 18:35 FT
[5] Beijing Guoan
2 - 1
Chengdu Rongcheng [3]
-1/4 2 - 0
ANHU23 19:00 FT
[8] Liverpool U21
3 - 2
Crystal Palace U21 [9]
0 - 2
TBNA 19:00 FT
[11] Osasuna 1 2
0 - 2
Real Betis [7] 2
+1/4 0 - 2
TBNB 19:00 FT
[3] Eibar
5 - 0
Amorebieta [19]
-1 1/4 2 - 0
DUC4B 19:00 FT
[13] St. Pauli II
1 - 2
Bremer SV [11]
-1/2 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[1] Stuttgart II
1 - 0
Aalen [15]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[5] Homburg
1 - 2
Mainz II [8]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Astoria Walldorf
3 - 2
Stuttgart Kickers [2]
+1 2 - 0
- 19:00 FT
[9] FSV Frankfurt
0 - 1
Ein.Frankfurt II [6]
+0 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
[14] Paderborn 07 II
1 - 1
Velbert [16]
-1 0 - 0
SCOA 19:00 FT
[2] Rangers
4 - 1
Kilmarnock [4] 1
-1 3/4 1 - 1
TDA 19:00 FT
[16] Vasteras
0 - 2
Djurgardens [2]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[9] Elfsborg
3 - 1
Malmo [1]
+1/2 1 - 0
DENA 19:00 FT
[10] Lyngby
2 - 1
Randers [6] 1
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Hvidovre IF
0 - 1
Viborg [7]
+1/2 0 - 0
DENB 19:00 FT
[12] Helsingor
0 - 1
AC Horsens [9]
+1/4 0 - 0
DEN3 19:00 FT
[12] Brabrand IF
1 - 1
Thisted [9]
0 - 0
TQA 19:00 FT
[13] Shenzhen Peng City 1
0 - 6
Shanghai Port [2]
+1 1/2 0 - 3
THAA 19:00 FT
[9] Prachuap FC
2 - 0
Lamphun Warrior [12]
-1/4 0 - 0
TSA 19:15 FT
[8] Basel
1 - 1
Luzern [6]
-1/4 0 - 0
VNA 19:15 FT
[5] Viettel
0 - 1
HA Gia Lai [13]
-3/4 0 - 1
HLA 19:30 FT
[18] Volendam
1 - 4
Ajax [5]
+1 1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[7] Utrecht
1 - 0
Vitesse Arnhem [17]
-1 3/4 0 - 0
AZEA 19:30 FT
[6] Turan Tovuz 1
1 - 2
Zire IK [2]
+1/4 0 - 1
RMNA 19:30 FT
[10] Petrolul Ploiesti
2 - 1
Otelul Galati [11]
-1/4 1 - 1
UKRA 19:30 FT
[2] Dinamo Kiev
5 - 0
Kolos Kovalivka [12]
-1 1/2 0 - 0
AUTA 19:30 FT
[5] Austria Klagenfurt
0 - 2
Lask [3]
+1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[2] Sturm Graz 1
1 - 1
Hartberg [4]
-1 1/4 0 - 1
ANHA 20:00 FT
[11] Brighton 2
1 - 0
Aston Villa [4] 1
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Chelsea 1
5 - 0
West Ham Utd [9] 3
-1 3 - 0
ITAA 20:00 FT
[16] Empoli 2
0 - 0
Frosinone [18] 3
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Verona 2
2 - 1
Fiorentina [8] 1
+1/4 1 - 1
ITB 20:00 FT
[3] Venezia
2 - 1
Feralpisalo [19]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Cosenza
2 - 2
Spezia [15]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[13] Pisa
2 - 2
Alto Adige [10]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Brescia
4 - 1
Lecco [20]
-1 2 - 0
- 20:00 FT
[14] Cittadella
1 - 1
Bari [18]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[11] Modena
0 - 0
Como [2]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Palermo
2 - 2
Ascoli [17]
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[1] Parma 1
1 - 1
Cremonese [4] 1
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[6] Sampdoria
1 - 0
Reggiana [12]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Ternana
1 - 0
Catanzaro [5]
+0 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[10] TuS BW Lohne
1 - 1
Holstein Kiel II [6]
+1/4 1 - 0
BDNB 20:00 FT
[2] Nacional Madeira
4 - 0
Porto B [9]
-1 2 - 0
POLA 20:00 FT
[14] Korona Kielce
1 - 1
Piast Gliwice [10]
+0 0 - 1
POLB 20:00 FT
[8] Wisla Plock
1 - 0
Motor Lublin [4]
-1/4 0 - 0
LATA 20:00 FT
[5] FK Auda
1 - 2
Riga FC [3]
0 - 0
FINA 20:00 FT
[8] Gnistan
0 - 3
Haka [6]
+0 0 - 2
FIN3 20:00 FT
  OLS Oulu
4 - 0
Jazz  
-1/2 3 - 0
SLOA 20:00 FT
[9] NK Radomlje
1 - 0
NK Rogaska [8] 1
+0 0 - 0
CZEA 20:00 FT
[9] Hradec Kralove
3 - 1
Sigma Olomouc [8]
-1/4 3 - 1
- 20:00 FT
[3] Vik.Plzen
3 - 0
Mlada Boleslav [5]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[10] Teplice
2 - 0
Slovan Liberec [7]
+0 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[4] Istanbul BB
4 - 1
Kasimpasa [6]
-1/4 2 - 0
TNKB 20:00 FT
[3] Sakaryaspor
0 - 2
Tuzlaspor [16]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Genclerbirligi
1 - 0
Giresunspor [18]
-2 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Bandirmaspor
2 - 1
Keciorengucu [13]
-1 1 - 1
- 20:00 FT
[11] Umraniyespor
2 - 0
Erzurumspor FK [10]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Bodrumspor SK
3 - 0
Kocaelispor [6]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[12] Manisa FK
1 - 0
Boluspor [7]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Corum FK
1 - 1
Sanliurfaspor [15]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Altay
0 - 2
Adanaspor [14]
+1 1/4 0 - 2
TDB 20:00 FT
[11] Ostersunds
1 - 1
Orebro [13]
-1/4 1 - 0
DENB 20:00 FT
[1] Aalborg BK
2 - 3
Hobro I.K. [6]
-1 2 - 2
UZBA 20:00 FT
[2] Navbahor
4 - 0
Lok. Tashkent [12] 1
1 - 0
URUA 20:00 FT
[13] CA River Plate (URU)
2 - 3
Cerro Largo [3]
+0 2 - 2
EUW17 20:30 FT
[A-4] Thụy Điển U17 Nữ
2 - 3
Pháp U17 Nữ [A-2]
0 - 1
DUA 20:30 FT
[15] Union Berlin
3 - 4
Bochum [16] 1
-1/2 0 - 3
NGA 20:30 FT
[3] Din. Moscow
3 - 2
FK Sochi [16]
-3/4 0 - 0
UZBA 20:30 FT
[13] Bunyodkor
0 - 2
Surkhon Termiz [8]
0 - 2
OMAA 20:50 FT
[3] Oman Club
3 - 1
Dhofar [10]
0 - 1
TBN3 21:00 FT
[A2-20] Granada II
3 - 0
Cordoba [A2-2]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[A1-18] Cornella
0 - 1
SD Ponferradina [A1-5]
+1/4 0 - 0
DUC4DB 21:00 FT
[10] Lok.Leipzig
0 - 2
C. Leipzig [8] 1
-1/4 0 - 2
BIA 21:00 FT
[11] OH Leuven
3 - 1
Standard Liege [10]
+0 0 - 1
HUNA 21:00 FT
[6] Kecskemeti
0 - 0
Paksi [2] 1
+0 0 - 0
KAZA 21:00 FT
[13] Shakhter Kar.
0 - 0
Kaisar Kyzylorda [8]
+0 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[3] Dudelange
3 - 0
UT Petange [8]
1 - 0
- 21:00 FT
[9] Mondorf-les.
2 - 4
Progres Niedercorn [4]
0 - 2
- 21:00 FT
[6] UNA Strassen
1 - 1
Racing Union [10]
0 - 0
- 21:00 FT
[1] Differdange
2 - 2
Victoria Rosport [7]
0 - 1
- 21:00 FT
[13] Kaerjeng 97
2 - 2
Wiltz [11]
1 - 1
- 21:00 FT
[12] Mondercange 1
2 - 1
Fola Esch [14]
0 - 0
- 21:00 FT
[15] Marisca Miersch
2 - 0
Schifflingen [16]
1 - 0
- 21:00 FT
[5] Jeunesse Esch
0 - 2
Swift Hesperange [2]
0 - 2
TD3 21:00 FT
  Ariana FC
3 - 1
Lunds BK  
-1/4 2 - 0
DENA 21:00 FT
[9] Silkeborg IF
0 - 3
Kobenhavn [3]
+1 0 - 2
DENB 21:00 FT
[10] HB Koge
1 - 1
Hillerod [7]
+1 1 - 1
OMAA 21:05 FT
[2] Al Nahda (OMA)
1 - 1
Rustaq Club [6]
0 - 0
UAEA 21:05 FT
[14] Hatta
0 - 0
Ajman [9]
+1 1/4 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[14] Celta Vigo
3 - 2
Villarreal [8] 1
+0 2 - 1
TBNB 21:15 FT
[21] Andorra FC
0 - 1
Albacete [14]
-1/4 0 - 0
- 21:15 FT
[4] Espanyol
0 - 0
Sporting Gijon [5]
-1/2 0 - 0
DUC3 21:30 FT
[17] Hallescher
0 - 1
Unterhaching [9]
-1/2 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[10] SC Farense
3 - 2
Estoril [13]
+0 2 - 1
BDNB 21:30 FT
[17] Vilaverdense SC
0 - 1
Uniao Torreense [7]
-1/4 0 - 1
TSA 21:30 FT
[9] Yverdon 1
3 - 1
Lausanne Sports [10]
+1/4 3 - 0
- 21:30 FT
[4] Zurich 1
0 - 2
Young Boys [1]
+0 0 - 1
TDA 21:30 FT
[4] Hammarby
1 - 2
Varnamo [12]
-1 1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[8] AIK Solna
6 - 2
Norrkoping [14]
-3/4 3 - 0
KUWA 21:35 FT
[9] Khaitan 1
0 - 1
Al Shabab (KUW) [8] 2
0 - 0
HLA 21:45 FT
[4] AZ Alkmaar
2 - 1
Twente [3]
-1/4 0 - 1
NGB 22:00 FT
[18] Kuban 1
0 - 2
Leningradets [17] 1
+0 0 - 2
AZEA 22:00 FT
[8] Araz Nakhchivan
0 - 1
Sabah FK [3]
+1/4 0 - 1
CROA 22:00 FT
[3] Hajduk Split
0 - 1
NK Varazdin [6]
-1 1/2 0 - 0
NORA 22:00 FT
[12] Odd Grenland
0 - 2
Fredrikstad [3]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Sandefjord
3 - 1
Molde [4]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Kristiansund
1 - 1
HamKam [13]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Bodo Glimt
1 - 0
Stromsgodset [6]
-1 3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Sarpsborg
1 - 0
Lillestrom [11]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Haugesund
0 - 1
KFUM Oslo [7]
-1/4 0 - 1
UKRA 22:00 FT
[1] Shakhtar Donetsk
3 - 0
Chernomorets [11]
-2 1/4 2 - 0
AUTA 22:00 FT
[6] Rapid Wien
2 - 0
RB Salzburg [1]
+3/4 0 - 0
ANHA 22:30 FT
[3] Liverpool 1
4 - 2
Tottenham [5] 4
-1 1/2 2 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-1] Mantova
1 - 2
Cesena [B-1]
+1/4 0 - 0
DUA 22:30 FT
[6] Ein.Frankfurt
1 - 5
B.Leverkusen [1]
+1/4 1 - 2
POLA 22:30 FT
[3] Legia Wars. 1
0 - 3
Radomiak Radom [15]
-1 0 - 0
FINA 22:30 FT
[7] IFK Mariehamn
3 - 1
Inter Turku [9]
+1/2 0 - 1
FINB 22:30 FT
[10] MP Mikkeli
0 - 0
PK-35 [5]
+1/4 0 - 0
SVKA 22:30 FT
[7] Zelez. Podbrezova
0 - 3
Dunajska Stred [4]
+1/2 0 - 0
SLOA 22:30 FT
[3] O.Ljubljana
0 - 0
Mura [7] 1
-1 1/2 0 - 0
IRNA 22:30 FT
[9] Gol Gohar
0 - 0
Shamsazar Qazvin [5] 1
-1/4 0 - 0
AFCC 23:00 FT
[A-2] AL Ahed
0 - 1
Central Coast [G-1]
+1/2 0 - 0
TBN3 23:00 FT
[A2-15] CF Intercity
1 - 3
Recreativo Huelva [A2-6] 1
+0 0 - 2
- 23:00 FT
[A1-16] Sabadell
0 - 0
Gimnastic T. [A1-3]
+0 0 - 0
ITAA 23:00 FT
[2] AC Milan
3 - 3
Genoa [11]
-1 1/4 1 - 1
NGA 23:00 FT
[14] Nizhny Nov
0 - 0
Spartak Moscow [5]
+1/2 0 - 0
POLB 23:00 FT
[12] Znicz Pruszkow
1 - 1
Chrobry Glogow [13]
-1/2 0 - 1
ICEA 23:00 FT
[11] KA Akureyri
1 - 1
KR Reykjavik [7]
+0 0 - 1
CZEA 23:00 FT
[6] Slovacko
2 - 4
Sparta Praha [1]
+1 1 - 2
TNKA 23:00 FT
[12] Gaziantep B.B
1 - 1
Hatayspor [15]
-1/4 1 - 1
- 23:00 FT
[1] Galatasaray
6 - 1
Sivasspor [7]
-2 1/4 2 - 0
TD3 23:00 FT
  Assyriska
3 - 1
Stockholm Intl  
+3/4 1 - 1
DENA 23:00 FT
[1] Midtjylland
3 - 2
Brondby [2]
-1/4 2 - 2
QATA 23:00 FT
[11] Markhiya SC
1 - 3
Shahaniya SC [13]
-1/2 0 - 1
PERA 23:00 FT
[2] Sporting Cristal
2 - 1
Alianza Atletico [16]
-2 2 - 1
EGYA 23:00 FT
[7] Semouha Club 1
1 - 0
Zamalek SC [11]
+1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[14] National Bank SC
1 - 5
ENPPI Cairo [4]
-1/4 1 - 1
TBNA 23:30 FT
[9] Valencia
0 - 1
Alaves [10]
-1/4 0 - 0
TBNB 23:30 FT
[16] Eldense 1
1 - 2
Leganes [1]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[13] Zaragoza
1 - 3
Burgos CF [9]
-1/2 1 - 1
BIA 23:30 FT
[1] Union Saint-Gilloise
0 - 0
Anderlecht [2]
-3/4 0 - 0
HUNA 23:30 FT
[1] Ferencvaros
5 - 1
Debreceni [5]
-1 1/4 0 - 0
CHIA 23:30 FT
[16] U. La Calera
2 - 1
Nublense [10] 1
+0 0 - 0
CHIB 23:30 FT
[5] Antofagasta
1 - 2
Deportes Limache [4]
1 - 1
UAEA 23:45 FT
[8] Al Jazira
1 - 0
Baniyas [11]
-1 1/4 1 - 0
TBN3 00:00 FT
[A1-8] CD Arenteiro 1
1 - 3
Lugo [A1-10]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[A2-3] Malaga
1 - 1
Merida [A2-12]
-1 -
BDNA 00:00 FT
[7] Arouca
0 - 0
CD Estrela [14]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Braga 1
4 - 3
Casa Pia AC [9]
-1 1/2 1 - 1
BDNB 00:00 FT
[8] Benfica B
2 - 2
Pacos Ferreira [5]
-1/4 2 - 0
ICEA 00:00 FT
[6] Stjarnan
4 - 1
IA Akranes [4]
-3/4 1 - 1
CRCA 00:00 FT
[9] Cartagines
1 - 1
Santos Guapiles [12]
-1 1 - 0
USW 00:05 FT
[10] Houston Dash Nữ
1 - 1
Kansas City Nữ [1]
+1/2 0 - 1
BIA 00:15 FT
[16] Kortrijk
1 - 0
Eupen [15] 1
-1/2 1 - 0
NORA 00:15 FT
[5] Viking
2 - 1
Tromso [14]
-1 1/4 0 - 0
KUWA 00:15 FT
[7] Kazma 1
7 - 3
Al Jahra [10]
3 - 0
DUA 00:30 FT
[8] Heidenheim 2
1 - 1
Mainz [13] 3
+0 0 - 1
DUC3 00:30 FT
[10] Ingolstadt
1 - 1
Waldhof Man. [16] 1
+0 0 - 0
CROA 00:30 FT
[2] HNK Rijeka
1 - 2
Dinamo Zagreb [1]
+1/4 0 - 0
TBN3 01:00 FT
[A2-17] Linares Deportivo 1
0 - 0
Atletico Madrid B [A2-9]
-1/4 0 - 0
HLA 01:00 FT
[2] Feyenoord
5 - 0
Zwolle [12]
-2 3/4 2 - 0
ECUA 01:00 FT
[4] SD Aucas
2 - 0
Libertad (ECU) [16]
-1 1/4 0 - 0
URUA 01:00 FT
[15] CA Fenix
0 - 2
Defensor SC [5]
+1/4 0 - 1
CNDA 01:00 FT
[1] Atletico Ottawa
2 - 0
Valour FC [6]
2 - 0
RMNA 01:30 FT
[3] CFR Cluj
3 - 2
Rapid Bucuresti [2]
-1 2 - 1
ARGA 01:30 FT
[B-2] Estudiantes LP 1
1 - 1
Velez Sarsfield [A-5] 1
-1/4 p.3 - 3
ARGB 01:30 FT
[A-9] Chacarita Jrs
1 - 2
Tristan Suarez [A-14]
-3/4 1 - 1
ITAA 01:45 FT
[6] Roma 1
1 - 1
Juventus [3] 2
+0 1 - 1
TBNA 02:00 FT
[17] Rayo Vallecano 3
0 - 1
Almeria [19] 2
-3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[13] Sevilla 2
3 - 0
Granada [20] 2
-3/4 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[12] Tenerife
2 - 0
Racing Ferrol [10]
-1/4 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[B-10] Gimnasia y Tiro
2 - 0
Nueva Chicago [B-5]
-1/4 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[4] Athletico/PR
1 - 0
Vasco DG/RJ [15] 1
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[20] Vitoria/BA 1
1 - 3
Sao Paulo/SP [5]
+1/2 0 - 1
BRB 02:00 FT
[17] Brusque FC/SC
0 - 2
Goias/GO [3]
+1/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[A-2] San Antonio (BOL)
1 - 1
Univ de Vinto [C-1] 1
-3/4 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[9] HK Kopavogur
3 - 1
Vikingur Rey. [1]
+2 1 - 0
- 02:15 FT
[5] Fram Rey.
2 - 1
Fylkir [12]
-3/4 2 - 1
BDNA 02:30 FT
[8] Famalicao
2 - 0
Benfica [2]
+1 1/4 0 - 0
ARGB 03:00 FT
[A-8] Ferro Carril Oeste
2 - 0
Gimnasia Jujuy [A-12]
-1/2 1 - 0
COLB 03:00 FT
[3] Real Cartagena
1 - 2
Orsomarso [5]
-1 1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[14] Bogota FC 1
1 - 0
Barranquilla [11]
+0 1 - 0
- 03:00 FT
[4] Union Magdalena
0 - 0
Tigres(COL) [8]
-3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[12] Real Soacha
4 - 2
Leones FC [13]
-3/4 3 - 1
PERA 03:00 FT
[3] Melgar 1
2 - 1
Sport Boys [12]
1 - 0
USAA 03:07 FT
[Dong-4] New York City
0 - 2
Colorado Rapids [Tay-6]
-3/4 0 - 1
ECUA 03:30 FT
[1] Independiente JT
1 - 0
Dep.Cuenca [10]
-1 1/2 0 - 0
URUA 03:30 FT
[11] Dep. Maldonado
3 - 0
Cerro Montevideo [9]
-1/4 2 - 0
CSUW20 04:00 FT
[A-1] Paraguay U20 Nữ
1 - 1
Colombia U20 Nữ [B-2]
+3/4 0 - 0
PARA 04:00 FT
[12] General Caballero
1 - 3
Olimpia Asuncion [3]
+3/4 1 - 0
VENA 04:00 FT
[5] Portuguesa
2 - 2
Angostura [4] 1
-1/2 1 - 1
CRCA 04:00 FT
[10] Puntarenas
0 - 2
Dep. Saprissa [1]
+3/4 0 - 0
BRAA 04:30 FT
[14] Cuiaba/MT
0 - 2
Palmeiras/SP [7]
+1/2 0 - 1
- 04:30 FT
[1] Botafogo/RJ
1 - 2
Bahia/BA [3]
-1/4 0 - 1
CHIA 04:30 FT
[15] Cobreloa
1 - 2
Everton CD [8] 2
+0 0 - 2
- 04:30 FT
[1] Univ. de Chile
2 - 2
Iquique [7]
-1/2 0 - 1
CHIB 04:30 FT
[3] Rangers Talca
2 - 3
Curico Unido [11]
-1/2 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[3] Atlante
5 - 1
CD Tapatio [4]
-3/4 1 - 1
USW 05:05 FT
[2] Orlando Pride Nữ
1 - 0
Racing Louisville Nữ [8]
-1/2 1 - 0
COLA 05:15 FT
[3] Santa Fe
1 - 0
Deportes Tolima [2]
-1/2 0 - 0
USAA 05:37 FT
[Tay-9] Seattle Sounders
0 - 0
LA Galaxy [Tay-3]
-1/2 0 - 0
GHQG 06:00 FT
  St.Vincent
2 - 0
Dominica  
0 - 0
ECUA 06:00 FT
[6] Emelec
2 - 1
Univ Catolica Quito [5]
-1/4 1 - 0
CSUW20 06:30 FT
[B-3] Venezuela U20 Nữ
2 - 2
Argentina U20 Nữ [A-2]
+0 1 - 1
PARA 06:30 FT
[7] Sol de America
1 - 0
2 de Mayo [6] 1
+0 0 - 0
VENA 06:30 FT
[7] Puerto Cabello
0 - 2
Carabobo [3]
-1/4 0 - 1
ARGB 07:00 FT
[A-3] Quilmes 1
1 - 1
Alvarado MDP [A-10]
-3/4 0 - 1
CHIA 07:00 FT
[9] O Higgins
0 - 5
Audax Italiano [14]
+0 0 - 2
USW 07:05 FT
[12] Bay FC Nữ
1 - 2
Chicago RS Nữ [6]
-3/4 1 - 1
COLA 07:30 FT
[6] Once Caldas
2 - 0
La Equidad [8]
-1/4 1 - 0
MEXB 08:05 FT
[2] Leones Negros UdeG
3 - 1
Atletico La Paz [7]
-1 0 - 0
CSUW20 09:00 FT
[B-1] Brazil U20 Nữ
2 - 0
Peru U20 Nữ [A-3]
-3 2 - 0
GHU17 21:00 Hoãn
  Jamaica U17
-
Trinidad &T. U17  
-
BRAA 02:00 Hoãn
[18] Gremio/RS
-
Criciuma/SC [16]
-
- 07:00 Hoãn
[17] Corinthians/SP
-
Fortaleza/CE [12]
-
 
« 05 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: