bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGB 11:00 FT
[12] SKA-Khabarovsk
0 - 0
Kamaz [13]
-1/2 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[3] Tochigi City
0 - 0
Veertien Mie [4]
0 - 0
- 11:00 FT
[8] Verspah Oita
1 - 0
Kochi United SC [1]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[13] Yokogawa M.
1 - 1
Reinmeer Aomori [10]
0 - 1
- 11:00 FT
[5] Honda FC
2 - 1
Criacao Shinjuku [15]
-1 1 - 1
NHATW 11:00 FT
[2] Nippatsu Yokohama Nữ
0 - 0
Setagaya Sfida Nữ [5]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[1] Via. Miyazaki Nữ
2 - 0
AS Harima Albion Nữ [10]
0 - 0
AUSBPL 12:00 FT
[2] Magic United
2 - 1
North Star [3]
0 - 1
HQB 12:00 FT
[4] GimPo Citizen
0 - 1
Bucheon 1995 [7]
+0 0 - 0
HQ3 12:00 FT
[16] Busan Transp.
1 - 3
Paju Citizen [10]
0 - 1
AUSSL 12:30 FT
[7] Para Hills Knights
0 - 0
Adelaide Olympic [11]
+0 0 - 0
- 12:30 FT
[1] Modbury Jets
2 - 1
White City W. [10]
-3/4 0 - 0
HQA 12:30 FT
[9] FC Seoul
0 - 1
Ulsan Hyundai [1]
+1/4 0 - 0
AUSVPL 13:00 FT
[1] South Melbourne
1 - 3
Avondale Heights [2]
+0 0 - 1
HQ3 13:00 FT
[12] Chuncheon FC
1 - 1
Daegu B [15]
1 - 0
- 13:00 FT
[7] Gangneung City
0 - 0
Ulsan Citizen [11]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
[4] Gimhae City
2 - 0
Yangpyeong [8]
-3/4 1 - 0
AUSWW 13:15 FT
[1] Melbourne City Nữ
0 - 1
Sydney FC Nữ [2]
+0 0 - 0
AUSNSW 13:30 FT
[15] Sutherland Sharks
0 - 3
Rockdale Ilinden FC [1]
+1 1/4 0 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[12] Inglewood Utd
1 - 4
Armadale SC [8]
+1 1 - 3
- 14:00 FT
[7] Floreat Athena
2 - 1
Balcatta [10]
-1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[6] Stirling Macedonia 1
0 - 1
Perth RedStar [2]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[5] Western Knights
1 - 1
Bayswater City [4]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[3] Fremantle City
2 - 1
Perth Glory U21 [11]
-1/4 1 - 1
- 14:00 FT
[1] Olympic Kingsway 1
5 - 0
Perth SC [9]
-3/4 1 - 0
AUSVPL 14:00 FT
[6] Port Melbourne
3 - 1
Dandenong City [7]
-1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[4] Heidelberg Utd
5 - 0
Manningham Utd [12]
-1 3/4 3 - 0
TQB 14:00 FT
[10] Yanbian Longding 1
3 - 2
Heilongjiang Ice City [13]
-3/4 1 - 1
HKGA 14:00 FT
[5] Southern District
0 - 0
Tai Po [3]
0 - 0
AUSSL 14:30 FT
[2] Metro Stars
2 - 0
SA Panthers [12]
-2 1/2 1 - 0
- 14:30 FT
[9] Adelaide Utd U21
1 - 1
Adelaide Comets [3]
+1/2 1 - 0
HQA 14:30 FT
[3] Pohang Steelers
1 - 0
Jeonbuk H.Motor [11]
-1/4 0 - 0
HQB 14:30 FT
[9] Chungnam Asan
1 - 1
Anyang [1]
+1/4 0 - 0
TQB 14:30 FT
[14] Dongguan Utd 1
2 - 0
Wuxi Wugo [15] 1
1 - 0
- 14:30 FT
[3] Dalian Young Boy 1
0 - 1
Guangzhou FC [6]
0 - 0
CZEU19 15:00 FT
[5] C. Budejovice U19
3 - 0
Banik Ostrava U19 [6]
0 - 0
- 15:00 FT
[14] Slovan Liberec U19
1 - 1
Sparta Praha U19 [1]
1 - 0
- 15:15 FT
[8] Dukla Praha U19
1 - 2
Slavia Praha U19 [4]
1 - 1
AUSNSW 15:30 FT
[12] St George Saints
2 - 1
Sydney Olympic [9]
+1 0 - 1
GHW 16:00 FT
  Azerbaijan U16 Nữ
2 - 2
Kazakhstan U16 Nữ  
2 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 1-4
KAZA 16:00 FT
[10] FK Kyzylzhar
0 - 1
Turan (KAZ) [11]
-3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[12] FC Zhenis 1
1 - 2
Yelimay Semey [4]
+1/4 0 - 0
CZEU19 16:00 FT
[13] Mlada Boleslav U19
2 - 3
Brno U19 [3]
1 - 2
- 16:00 FT
[7] Sigma Olomouc U19
0 - 3
Slovacko U19 [10]
0 - 1
- 16:00 FT
[9] Zlin U19
4 - 1
MFk Karvina U19 [15]
1 - 0
- 16:00 FT
[11] Jihlava U19
3 - 1
Frydek Mistek U19 [16]
2 - 0
- 16:00 FT
[12] Pardubice U19
0 - 2
Vik. Plzen U19 [2]
0 - 1
AUSNSW 16:00 FT
[5] Marconi Stallions
4 - 0
Hills Brumbies [14] 1
-1 1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[2] Blacktown City
3 - 1
Spirit FC [11]
-1 1/2 2 - 1
VNB 16:00 FT
[9] Đồng Tháp
0 - 0
ĐT Long An [6]
0 - 0
AUSNSW 16:15 FT
[7] St George City
3 - 1
Manly Utd [10]
-3/4 1 - 1
TD3 16:30 FT
  Pitea IF
1 - 5
United IK Nordic  
+1/2 0 - 2
AUSA 16:45 FT
[4] Sydney FC
4 - 0
Macarthur FC [5] 1
-1 1/4 1 - 0
BDNB 17:00 FT
[16] Feirense
1 - 0
Uniao Leiria [12]
-1/4 1 - 0
UKRA 17:00 FT
[8] PFK Aleksandriya
2 - 2
Rukh Vynnyky [6]
+0 1 - 1
AUSSL 17:00 FT
[8] Croydon Kings 2
1 - 0
Adelaide City [5]
1 - 0
VNA 17:00 FT
[12] SL Nghệ An
1 - 1
Hà Nội FC [3]
+1/2 1 - 1
ANHU23 18:00 FT
[6] Reading U21
2 - 0
Middlesbrough U21 [11] 1
0 - 0
DUB 18:00 FT
[8] Greuther Furth
3 - 3
Ein.Braunschweig [15] 1
+0 1 - 2
- 18:00 FT
[17] Hansa Rostock
1 - 2
Karlsruher [5]
+1/4 1 - 0
DUC4B 18:00 FT
[1] Hannover II
4 - 0
SSV Jeddeloh [14]
-2 1 - 0
- 18:00 FT
[3] Phonix Lubeck
0 - 2
Drochtersen/Assel [4]
-1/2 0 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[7] CZ Jena
2 - 2
VSG Altglienicke [6]
+0 1 - 0
HUNA 18:00 FT
[12] Mezokovesdi SE
1 - 2
Zalaegerzseg [9]
1 - 0
TDB 18:00 FT
[3] Sandvikens
0 - 1
Brage [6]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[12] Oddevold
1 - 0
GIF Sundsvall [16]
-1/2 1 - 0
TD3 18:00 FT
  Rosengard 1
0 - 1
Tvaakers IF  
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
  Umea
2 - 1
FBK Karlstad  
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
  Jonkopings
0 - 1
Torslanda  
-1 0 - 0
- 18:00 FT
  Karlstad BK
0 - 1
Friska Viljor  
-1 3/4 0 - 1
THAA 18:00 FT
[10] Nakhon Pathom
0 - 2
Buriram Utd [1]
+1 1/2 0 - 0
VNA 18:00 FT
[8] BCM Bình Dương
3 - 1
Khánh Hòa [14]
-3/4 2 - 1
- 18:00 FT
[7] Thanh Hóa
0 - 0
Bình Định [2]
-1/4 0 - 0
ANHA 18:30 FT
[2] Arsenal 2
3 - 0
Bournemouth [12] 3
-2 1 - 0
ANHB 18:30 FT
[24] Rotherham Utd 1
5 - 2
Cardiff City [12]
+1/4 2 - 1
- 18:30 FT
[14] Swansea City 1 1
0 - 1
Millwall [13] 1 2
-1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[22] Birmingham 2
1 - 0
Norwich [6]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[9] Coventry 2
1 - 2
QPR [18] 3
-1/4 0 - 2
- 18:30 FT
[2] Ipswich 1
2 - 0
Huddersfield [23] 1
-1 3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[3] Leeds Utd 4
1 - 2
Southampton [4] 3
-1 1 - 2
- 18:30 FT
[1] Leicester City 2
0 - 2
Blackburn Rovers [19] 2
-1 0 - 0
- 18:30 FT
[8] Middlesbrough 1
3 - 1
Watford [15] 1
-3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[21] Plymouth Argyle
1 - 0
Hull City [7]
+3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[17] Stoke City
4 - 0
Bristol City [11]
-1/4 3 - 0
- 18:30 FT
[16] Sunderland 1
0 - 2
Sheffield Wed. [20] 1
+0 0 - 2
- 18:30 FT
[5] West Brom
3 - 0
Preston North End [10] 2
-1 1/4 1 - 0
DUC4B 18:30 FT
[15] Weiche Flensburg
1 - 0
Spelle-Venhaus [18]
-2 1 - 0
NGB 18:30 FT
[1] Khimki
5 - 4
Sokol Saratov [14]
-1 1/4 2 - 1
BLRA 18:30 FT
[11] Naftan Novo.
0 - 2
Gomel [8]
+1/4 0 - 2
BIHA 18:30 FT
[12] Zvijezda Bijeljina
2 - 2
Igman Konjic [10]
2 - 1
ESTA 18:30 FT
[10] Nomme United
1 - 1
Kuressaare [8] 1
+3/4 1 - 1
KAZA 18:30 FT
[3] Kairat Almaty
1 - 0
Atyrau [5] 1
-1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[6] Tobol Kostanay
1 - 0
Zhetysu Taldykorgan [7]
-1 1 - 0
RMNA 18:30 FT
[16] Botosani
0 - 0
Voluntari [15]
-1/4 0 - 0
TQB 18:30 FT
[2] Chong. Tongliang
2 - 0
Suzhou Dongwu [7]
-3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[9] Qingdao Red Lions
2 - 3
Yunnan Yukun [1]
+1 1 - 2
THAA 18:30 FT
[15] Police Tero FC
0 - 0
Chiangrai Utd [13]
+0 0 - 0
TQA 18:35 FT
[15] Qingdao West Coast
0 - 0
Shandong Taishan [4]
+1 1/2 0 - 0
GHW 19:00 FT
  Belarus U16 Nữ
1 - 3
T.N.Kỳ U16 Nữ  
1 - 2
TBNA 19:00 FT
[6] Real Sociedad 2
2 - 0
Las Palmas [16] 1
-1 1/2 2 - 0
TBNB 19:00 FT
[18] Mirandes 1
0 - 1
Valladolid [2]
+1/4 0 - 1
DUC3 19:00 FT
[1] SSV Ulm
2 - 0
Vik.Koln [13]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[20] Freiburg II
3 - 1
Jahn Regensburg [3]
+1 1 - 0
- 19:00 FT
[15] Munchen 1860
1 - 2
B.Dortmund II [11]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[6] Erzgebirge Aue
1 - 0
A.Bielefeld [14]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Dynamo Dresden
0 - 1
Verl [12]
-1 1/4 0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[8] Havelse
1 - 2
Ein. Norderstedt [12]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[16] Eimsbutteler
1 - 2
Oldenburg 1897 [5]
+1 1/2 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[3] Nurnberg II
3 - 0
Schweinfurt [11]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[8] Greuther Furth II 1
1 - 1
Augsburg II [7]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[15] Ein.Bamberg
2 - 3
Memmingen [18] 1
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[13] Ansbach
4 - 1
TSV Aubstadt [4]
+1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[9] Wacker Burghausen
1 - 2
DJK Vilzing [2]
+0 1 - 2
DUC4N 19:00 FT
[18] Koblenz
2 - 5
TSG Balingen [17]
+1/4 0 - 3
- 19:00 FT
[16] TSV Schott Mainz
3 - 1
Barockstadt FL [7]
+1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[4] SGV Freiberg
1 - 1
TSV Steinbach [12]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[13] Bahlinger
3 - 3
Hoffenheim II [3]
+1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Offenbach 1
1 - 2
Hessen Kassel [10]
-3/4 1 - 2
DUC4T 19:00 FT
[5] Schalke 04 II 1
2 - 2
Fort.Dusseldorf II [11]
-3/4 2 - 1
- 19:00 FT
[13] M.gladbach II
2 - 1
Fortuna Koln [4]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[6] FC Koln II
1 - 2
Oberhausen [7]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[3] Wuppertaler
2 - 1
RW Ahlen [18]
0 - 0
- 19:00 FT
[10] Wiedenbruck
0 - 4
A.Aachen [1]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[17] Wegberg-Beeck
0 - 0
Lippstadt [15]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] FC Duren
1 - 1
FC Bocholt [2]
-1/2 1 - 0
NGB 19:00 FT
[15] Chernomorets N.
1 - 2
Torpedo Moscow [10]
-1/4 0 - 2
MLTA 19:00 FT
[1] Hamrun Spartans
1 - 1
Hibernians Paola [6]
-1 1/4 1 - 1
FINA 19:00 FT
[4] Ilves Tampere
3 - 2
AC Oulu [10]
-3/4 1 - 1
CZEB 19:00 FT
[1] Dukla Praha
5 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [7]
5 - 1
TQA 19:00 FT
[11] Henan Songshan
1 - 2
Tianjin Tigers [7]
-1/4 1 - 0
THAA 19:00 FT
[6] Ratchaburi
0 - 1
BG Pathum United [4]
+1/4 0 - 1
VNA 19:15 FT
[9] CA Hà Nội
2 - 3
Nam Định [1]
-1/4 1 - 2
- 19:15 FT
[4] Hải Phòng
2 - 0
TP.HCM [6]
-1/2 0 - 0
AZEA 19:30 FT
[9] Kapaz 2
1 - 1
Sumqayit [4]
0 - 0
UKRA 19:30 FT
[14] Obolon Kiev
1 - 0
LNZ Cherkasy [7]
1 - 0
AUTB 19:30 FT
[8] Horn
1 - 0
SW Bregenz [10]
-1/2 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[17] FC Kilia Kiel
0 - 2
Teutonia Ottensen [9]
+1 1/4 0 - 0
PHA 20:00 FT
[15] Le Havre 3
3 - 1
Strasbourg [13] 1
-1/4 1 - 0
PHB 20:00 FT
[1] Auxerre
2 - 0
Paris FC [5]
-1/2 1 - 0
BDNB 20:00 FT
[11] Academico Viseu
1 - 1
Leixoes [14]
+0 0 - 1
ARMA 20:00 FT
[2] FC Noah
2 - 1
Alashkert [5]
1 - 0
POLA 20:00 FT
[18] LKS Lodz
1 - 2
Slask Wroclaw [2] 1
+1/2 0 - 0
POLB 20:00 FT
[16] Resovia
1 - 1
Miedz Legnica [7] 1
+0 0 - 0
MDVA 20:00 FT
[1] Petrocub
7 - 0
Dacia Buiucani [6]
3 - 0
FINB 20:00 FT
[4] Jaro
2 - 1
SalPa Salo [8]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[3] JIPPO
0 - 0
SJK Akatemia [7]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] TPS Turku 1
2 - 1
KaPa [9]
-1 1/2 0 - 1
FIN3 20:00 FT
  VIFK Vaasa
2 - 2
Jyvaskyla JK  
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
  EPS Espoo
0 - 1
Atlantis   1
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
  RoPS Rovaniemi
0 - 1
HJK Klubi 04  
+1 0 - 1
- 20:00 FT
  KPV Kokkola
3 - 2
PK Keski Uusimaa  
-1 1/2 2 - 2
SLOA 20:00 FT
[10] Aluminij
1 - 1
NK Bravo [4]
+1/2 0 - 1
CZEA 20:00 FT
[13] Pardubice
2 - 0
Zlin [15]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Jablonec
3 - 2
MFk Karvina [14]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[16] C. Budejovice
2 - 1
Bohemians 1905 [11]
-1/4 1 - 1
TNKA 20:00 FT
[20] Istanbulspor AS
0 - 1
Adana Demirspor [13]
+3/4 0 - 1
TDA 20:00 FT
[15] Kalmar
5 - 2
Halmstads [7]
-1/2 1 - 2
- 20:00 FT
[3] Mjallby AIF
1 - 1
Brommapojkarna [11]
-1/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[5] Utsiktens BK
4 - 1
Skovde [9]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[4] Osters
0 - 0
Gefle IF [10]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Degerfors IF
1 - 3
Landskrona [1]
-1/2 0 - 1
THAA 20:00 FT
[5] Muang Thong Utd
5 - 0
Sukhothai [11]
-3/4 2 - 0
URUA 20:00 FT
[4] Boston River
3 - 1
Miramar Misiones [16]
-1/4 0 - 1
EGYA 20:00 FT
[16] Pharco FC
0 - 2
Ismaily SC [13]
+0 0 - 1
DUA 20:30 FT
[9] Wer.Bremen
2 - 2
M.gladbach [14]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[5] B.Dortmund
5 - 1
Augsburg [11] 1
-3/4 4 - 1
- 20:30 FT
[2] Stuttgart 1
3 - 1
Bayern Munich [3] 2
+0 1 - 1
- 20:30 FT
[12] Wolfsburg
3 - 0
Darmstadt [18] 3
-1 1/2 2 - 0
BLRA 20:30 FT
[13] FK Slutsk
1 - 0
Slavia Mozyr [6]
+3/4 0 - 0
NIRC 20:30 FT
  Cliftonville
1 - 1
Linfield  
+1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-0
HUNA 20:30 FT
[3] Puskas Akademia
4 - 2
Kisvarda FC [11]
-3/4 2 - 1
SVKA 20:30 FT
[3] Spartak Trnava 1
1 - 0
Ruzomberok [8]
-1 1 - 0
UZBA 20:30 FT
[7] Andijan
0 - 1
Sogdiana Jizzakh [5]
-1/4 0 - 0
ANHA 21:00 FT
[16] Brentford 1
0 - 0
Fulham [13] 1
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Burnley 2
1 - 4
Newcastle [7] 2
+1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[20] Sheffield Utd 1 2
1 - 3
Nottingham Forest [17] 1
+3/4 1 - 1
TBN3 21:00 FT
[A2-14] Atl. Sanluqueno
1 - 0
Alcoyano [A2-11]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[A2-7] Murcia
2 - 3
Castellon [A2-1] 1
+1/4 0 - 2
DUC4DB 21:00 FT
[4] BFC Dynamo
0 - 2
E.Cottbus [1]
+1/2 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[11] Ross County
2 - 1
Hibernian [7]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Dundee
1 - 3
St. Mirren [6]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Aberdeen
1 - 0
St. Johnstone [10]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Celtic
3 - 0
Hearts [3]
-1 3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[8] Motherwell
4 - 1
Livingston [12]
-3/4 2 - 0
SCO2 21:00 FT
[5] Cove Rangers
3 - 1
Edinburgh City [10]
2 - 1
- 21:00 FT
[2] Hamilton
4 - 1
Kelty Hearts [6]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[9] Stirling Albion
1 - 1
Annan Athletic [8]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Montrose
3 - 2
Queen of South [7]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[1] Falkirk
2 - 2
Alloa Athletic [3]
-2 1 - 2
NGA 21:00 FT
[12] FK Orenburg
2 - 1
Krylya Sovetov [9]
-1/4 1 - 0
NGB 21:00 FT
[8] Alania Vla
1 - 1
Shinnik Yaroslavl [7]
-1/2 1 - 0
ALBA 21:00 FT
[1] Partizani Tirana
1 - 0
Skenderbeu [4]
0 - 0
- 21:00 FT
[3] Vllaznia Shkoder
1 - 0
Dinamo Tirana [7]
0 - 0
- 21:00 FT
[6] Teuta Durres
1 - 0
Egnatia Rrogozhine [2]
1 - 0
- 21:00 FT
[9] Erzeni Shijak
3 - 3
Kukesi [10]
1 - 0
- 21:00 FT
[8] KF Laci
1 - 0
KF Tirana [5]
0 - 0
BIHA 21:00 FT
[7] FK Sloga Doboj
0 - 1
Sarajevo [4]
0 - 0
BIA 21:00 FT
[14] RWD Molenbeek
1 - 3
Charleroi [12]
-1/4 0 - 3
ESTA 21:00 FT
[5] Trans Narva
0 - 0
Vaprus Parnu [9]
0 - 0
ICEA 21:00 FT
[8] Hafnarfjordur
3 - 2
Vestri [10]
-1 1/4 1 - 2
ICEB 21:00 FT
[7] Dalvik/Reynir
3 - 1
Vestmannaeyjar [8]
2 - 1
ISRA 21:00 FT
[10] Maccabi Netanya
0 - 1
Hapoel Tel Aviv [12]
-1/4 0 - 1
KAZA 21:00 FT
[1] Aktobe
1 - 1
Astana [9] 1
+0 0 - 1
NORB 21:00 FT
[10] Raufoss IL
1 - 0
Asane Fotball [13]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Start Kristiansand
0 - 0
Ranheim IL [11]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Valerenga
1 - 0
Bryne [5]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Stabaek
5 - 0
Kongsvinger [1] 1
+1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[3] Egersunds IK
1 - 1
Lyn [8]
0 - 1
- 21:00 FT
[9] Levanger FK
0 - 0
Sogndal [6]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Mjondalen
1 - 1
Aalesund [16]
1 - 0
- 21:00 FT
[15] Sandnes Ulf
3 - 3
Moss FK [4]
+0 1 - 0
FINA 21:00 FT
[2] Helsinki
0 - 0
EIF Ekenas [12]
-2 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Norrby
0 - 0
Torns IF  
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Karlbergs BK
2 - 2
Sollentuna FK  
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Onsala BK
2 - 3
Oskarshamns AIK  
+0 2 - 0
- 21:00 FT
  Falkenbergs
3 - 0
Eskilsminne IF  
-1 2 - 0
- 21:00 FT
  Angelholms
2 - 0
Ljungskile SK  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Trollhattan
2 - 0
BK Olympic Malmo  
-3/4 1 - 0
INDA 21:00 FT
[1] Mohun Bagan
1 - 3
Mumbai [2]
1 - 0
TBNA 21:15 FT
[1] Real Madrid
3 - 0
Cadiz [18] 1
-1 1/4 0 - 0
TBNB 21:15 FT
[17] Huesca
0 - 2
Real Oviedo [6]
+0 0 - 0
DUC3 21:30 FT
[8] Sandhausen
2 - 0
Essen [7]
+0 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[15] Boavista
1 - 1
Gil Vicente [12]
+0 1 - 1
- 21:30 FT
[11] Rio Ave
2 - 1
Vitoria Guimaraes [5]
+1/4 1 - 0
BDNB 21:30 FT
[15] UD Oliveirense
2 - 1
Tondela [6]
-1/4 2 - 1
NGB 21:30 FT
[11] Neftekhimik Nizh
0 - 0
Yenisey [6]
-1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A1-9] Real Sociedad B
0 - 0
Celta Vigo II [A1-4]
+0 0 - 0
PHA 22:00 FT
[2] Monaco 3
4 - 1
Clermont [18] 1
-1 3/4 2 - 1
MKDA 22:00 FT
[10] Vardar
1 - 0
Makedonija [11]
0 - 0
- 22:00 FT
[7] Rabotnicki
3 - 1
Tikves Kavadarci [4]
1 - 0
- 22:00 FT
[3] Shkupi
0 - 2
Shkendija [2]
0 - 1
- 22:00 FT
[5] Academy Pandev
1 - 1
Bregalnica Stip [12]
1 - 1
- 22:00 FT
[1] FC Struga
1 - 0
Gostivari [9]
1 - 0
- 22:00 FT
[8] Voska Sport
2 - 1
Sileks Kratovo [6]
1 - 0
CROA 22:00 FT
[9] Slaven Belupo
4 - 1
HNK Gorica [7]
-1/4 1 - 1
ISRA 22:00 FT
[4] Hapoel Haifa
2 - 0
Hap. Beer Sheva [3] 2
+1/4 2 - 0
MDVA 22:00 FT
[2] Sheriff Tiraspol
2 - 1
Milsami [4]
1 - 0
MNEA 22:00 FT
[8] Jedinstvo
3 - 4
Mornar Bar [2]
2 - 3
- 22:00 FT
[5] FK Jerezo
0 - 1
Mladost Donja [9]
0 - 0
- 22:00 FT
[7] Arsenal Tivat 1
0 - 4
Buducnost [3]
0 - 1
- 22:00 FT
[10] Rudar
0 - 4
Decic Tuzi [1]
0 - 2
CZEB 22:00 FT
[8] SK Lisen
0 - 0
SK Prostejov [12]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Slavia Kromeriz
3 - 3
Sparta Praha B [11]
+0 0 - 1
UKRA 22:00 FT
[16] Metalist 1925 Kharkiv
3 - 2
Vorskla [9]
+1/4 2 - 1
AUTA 22:00 FT
[10] Blau Weiss Linz
3 - 2
WSG Swarovski Tirol [11]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[9] SCR Altach
0 - 1
Wolfsberger AC [8]
-1/4 0 - 1
KSAA 22:00 FT
[17] Al Tai
0 - 0
Al Khaleej(KSA) [12]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Al Shabab (KSA)
2 - 0
Al Raed [11] 1
-3/4 0 - 0
ALGA 22:00 FT
[10] USM Khenchela
2 - 1
CR Belouizdad [2]
0 - 0
GHW 22:30 FT
  Hungary U16 Nữ
4 - 0
Israel U16 Nữ  
2 - 0
AZEA 22:30 FT
[1] Karabakh Agdam
5 - 0
Neftchi Baku [5] 1
-1 2 - 0
POLA 22:30 FT
[8] Zaglebie Lubin
2 - 0
Rakow Czestochowa [7]
+3/4 1 - 0
POLB 22:30 FT
[1] Lechia GD
3 - 0
GKS Tychy [9]
-3/4 2 - 0
BLRA 22:30 FT
[5] Arsenal Dzyarzhynsk
0 - 2
Dinamo Brest [4]
+1/4 0 - 0
SLOA 22:30 FT
[5] Koper
3 - 1
Domzale [6]
-1/2 2 - 0
TDA 22:30 FT
[10] Sirius
0 - 3
Hacken [6]
0 - 3
TBN3 23:00 FT
[A1-12] Sestao
0 - 1
Deportivo [A1-1]
+1/2 0 - 0
- 23:00 FT
[A1-2] Barcelona B
2 - 1
SD Tarazona [A1-13]
-1 2 - 1
- 23:00 FT
[A1-17] Teruel
1 - 2
Salamanca [A1-7] 1
-1/4 0 - 1
ITAA 23:00 FT
[12] Monza
2 - 2
Lazio [7]
+1/2 0 - 1
PH3 23:00 FT
[5] Rouen
4 - 2
Niort [3]
+1/4 2 - 1
NGB 23:00 FT
[2] Dyn. Makhachkala
3 - 0
Volgar Astrakhan [16]
-1/2 3 - 0
ESTA 23:00 FT
[4] Paide Linname.
2 - 0
Tallinna Kalev [7] 1
1 - 0
MNEA 23:00 FT
[4] Sutjeska
0 - 1
OFK Petrovac [6]
0 - 1
NORA 23:00 FT
[2] Brann
3 - 0
Rosenborg [8]
-1 1 - 0
FINA 23:00 FT
[5] Seinajoen JK
1 - 1
KuPS [1]
+0 1 - 0
SVKA 23:00 FT
[1] Slo. Bratislava 1
2 - 3
MSK Zilina [2]
-3/4 1 - 2
- 23:00 FT
[12] Zlate Moravce
1 - 0
Skalica [9]
+1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[6] Trencin
1 - 0
Zemplin Michalovce [11]
-1 1 - 0
CZEA 23:00 FT
[2] Slavia Praha
5 - 0
Banik Ostrava [4] 1
-1 3/4 1 - 0
TNKA 23:00 FT
[11] Kayserispor
2 - 2
Fatih Karagumruk [17] 1
+0 1 - 0
- 23:00 FT
[14] Samsunspor
3 - 1
Trabzonspor [3]
+0 3 - 1
TNKB 23:00 FT
[1] Eyupspor 1
0 - 3
Goztepe [2]
-1/4 0 - 1
TSA 23:00 FT
[11] Grasshoppers
3 - 2
Stade L. Ouchy [12] 1
-3/4 1 - 1
- 23:00 FT
[3] Servette
2 - 1
Winterthur [7]
-1 2 - 0
TD3 23:00 FT
  Vasalunds
2 - 0
Orebro Syrianska  
-1 1 - 0
BHRA 23:00 FT
[5] Manama 1
0 - 3
Muharraq [2] 1
+1/2 0 - 0
- 23:00 FT
[12] Busaiteen
2 - 3
Al Najma (BHR) [6]
+0 0 - 1
- 23:00 FT
[4] Al Ahli (BHR)
3 - 3
Al Hidd [10] 1
1 - 2
EGYA 23:00 FT
[9] Ahly Cairo
3 - 0
El Gouna [12]
-1 1/2 1 - 0
- 23:00 FT
[18] Dakhleya
1 - 3
Ceramica Cleopatra [8]
+1 0 - 1
BIA 23:15 FT
[8] KV Mechelen
2 - 4
Gent [5]
+1/2 2 - 3
ANHA 23:30 FT
[1] Man City
5 - 1
Wolves [14]
-2 1/2 3 - 0
TBNA 23:30 FT
[3] Girona
4 - 2
Barcelona [2]
+1/4 1 - 2
TBNB 23:30 FT
[7] Racing Santander
3 - 1
Elche [11]
+0 1 - 0
DUA 23:30 FT
[17] FC Koln
0 - 0
Freiburg [10]
-1/4 0 - 0
NGA 23:30 FT
[2] Krasnodar
0 - 1
Akhmat Groznyi [10]
-3/4 0 - 0
NGB 23:30 FT
[4] Rodina Moscow
1 - 1
Arsenal-Tula [5]
+0 0 - 0
ARGB 23:30 FT
[B-15] Defensores Unidos
2 - 2
San Telmo [B-2] 1
+0 1 - 1
CHIB 23:30 FT
[2] CD Magallanes
3 - 0
Barnechea [6]
2 - 0
- 23:30 FT
[15] Temuco 1
1 - 1
Deportes Santa Cruz [10] 1
0 - 0
TBN3 00:00 FT
[A1-15] Real Union
0 - 0
Cultural Leonesa [A1-6]
+0 0 - 0
PHA 00:00 FT
[17] Metz 1 2
2 - 3
Rennes [10] 3
+1/2 2 - 1
PHB 00:00 FT
[9] Guingamp 1
2 - 2
Saint Etienne [3]
+1/4 0 - 2
BDNA 00:00 FT
[1] Sporting Lisbon
3 - 0
Portimonense [16]
-3 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[14] H. Petah Tikva
1 - 0
Hapoel Jerusalem [7]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Maccabi Bnei Raina
1 - 5
Maccabi Haifa [2]
+1 1 - 2
MDVA 00:00 FT
[5] FC Balti
2 - 1
Zimbru [3]
2 - 1
RMNA 00:00 FT
[7] Universitaea Cluj
3 - 3
Dinamo Bucuresti [14]
+0 1 - 1
ARGB 00:00 FT
[B-11] Atletico Atlanta
1 - 0
Chaco For Ever [B-14]
-1/2 0 - 0
HUNA 00:15 FT
[10] Ujpest
7 - 0
Diosgyori [7]
+0 4 - 0
CROA 00:30 FT
[4] NK Osijek
3 - 1
Lok. Zagreb [5] 1
-1/4 0 - 0
JORA 00:45 FT
[6] Ma'an SC
1 - 0
Ramtha [4]
+1/4 1 - 0
TBN3 01:00 FT
[A1-19] SD Logrones
0 - 0
Fuenlabrada [A1-14]
+1/2 0 - 0
POLA 01:00 FT
[11] Stal Mielec
3 - 2
Jagiellonia [1]
+3/4 1 - 1
POLB 01:00 FT
[2] Katowice
8 - 0
Stal Rzeszow [11] 1
-3/4 5 - 0
KSAA 01:00 FT
[2] Al Nassr (KSA)
6 - 0
Al Wehda (KSA) [13]
-2 4 - 0
ECUA 01:00 FT
[13] Cumbaya FC
1 - 0
Macara [9] 1
+1/2 0 - 0
PERA 01:00 FT
[9] CD Los Chankas
2 - 0
Cusco FC [5]
-1/4 2 - 0
URUA 01:00 FT
[8] Wanderers
2 - 0
CA Progreso [6]
+1/4 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[2] Maribor
3 - 1
NK Celje [1]
-3/4 2 - 0
DUB 01:30 FT
[13] Kaiserslautern
4 - 1
Magdeburg [14]
-1/2 2 - 0
TSA 01:30 FT
[2] Lugano
0 - 1
St. Gallen [5]
-1/4 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[B-17] Almirante Brown 1
0 - 2
Def.Belgrano [B-3]
+1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[A-4] Estudiantes BsAs 1
0 - 0
Patronato Parana [A-18]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[B-7] Gim.Mendoza 1
0 - 1
Deportivo Maipu [A-7]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[B-9] Deportivo Madryn
1 - 1
Atletico Rafaela [B-18]
-1/2 1 - 1
- 01:30 FT
[A-5] CA San Miguel
1 - 0
CA Guemes [A-16]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[A-19] Arsenal Sarandi
1 - 0
Agropecuario AAC [A-11] 1
+0 1 - 0
ANHL1 01:45 FT
[5] Oxford Utd
1 - 0
Peterborough Utd [4]
-1/4 0 - 0
ITAA 01:45 FT
[19] Sassuolo 1
1 - 0
Inter Milan [1] 1
+1 1 - 0
BIHA 01:45 FT
[1] Borac Banja Luka
3 - 1
GOSK Gabela [9] 1
1 - 0
BIA 01:45 FT
[7] Cercle Brugge
4 - 1
Genk [4]
-1/4 3 - 1
TBNA 02:00 FT
[15] Mallorca 2
0 - 1
Atletico Madrid [4]
+1/4 0 - 1
TBNB 02:00 FT
[15] Cartagena
1 - 0
Alcorcon [20]
-1/4 1 - 0
PHA 02:00 FT
[3] Stade Brestois 3
0 - 0
Nantes [14] 2
-3/4 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[B-12] CA Mitre Salta
0 - 0
Deportivo Moron [B-13] 2
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[A-1] San Martin SJ
1 - 0
Guillermo [A-15]
-3/4 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[19] Fluminense/RJ
2 - 2
Atl. Mineiro/MG [9]
+1/4 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[12] Cobresal
2 - 2
Colo Colo [4]
+3/4 1 - 2
CHIB 02:00 FT
[9] San.Morning
1 - 1
San. Wanderers [13]
+0 0 - 0
BDNA 02:30 FT
[18] Chaves 1
0 - 3
Porto [3]
+1 3/4 0 - 2
BRB 03:00 FT
[10] Chapecoense
2 - 2
America/MG [1]
+0 1 - 0
USB 03:05 FT
[B-3] Memphis 901
4 - 1
Tampa Bay Rowdies [A-4] 1
+0 2 - 1
ECUA 03:30 FT
[8] Mushuc Runa
0 - 1
LDU Quito [3] 1
+1/2 0 - 1
PERA 03:30 FT
[8] Comerciantes Unidos
3 - 1
DU Comercio [18] 1
-1/4 1 - 0
- 03:30 FT
[17] Carlos A. Mannucci
1 - 1
Dep. Garcilaso [15]
-1/4 1 - 0
ARGB 03:35 FT
[B-4] Aldosivi
1 - 1
Temperley [B-8]
-1/4 0 - 0
BRB 04:00 FT
[11] Vila Nova/GO
1 - 0
Operario/PR [5]
-1/4 0 - 0
VENA 04:00 FT
[6] Dep.Guaira
1 - 2
Metropolitano [1]
-1/4 1 - 1
BRAA 04:30 FT
[6] Bragantino/SP
1 - 1
Flamengo/RJ [2]
+0 1 - 0
CHIB 04:30 FT
[14] U.Concepcion
2 - 1
U. San Felipe [16]
2 - 1
COLA 05:00 FT
[4] Pereira
1 - 0
Atl. Bucaramanga [1] 1
-1/4 1 - 0
USB 05:30 FT
[A-2] Ch. Battery
1 - 0
Hartford Athletic [A-9]
-1 3/4 1 - 0
ARGB 05:40 FT
[A-2] San Martin Tucuman
0 - 0
All Boys [A-6]
-3/4 0 - 0
ECUA 06:00 FT
[15] Delfin SC 1
1 - 3
Barcelona SC [2] 1
+1/4 0 - 1
USB 06:05 FT
[A-8] North Carolina
0 - 0
Rhode Island FC [A-11]
0 - 0
- 06:05 FT
[A-6] Loudoun United
0 - 0
Detroit City FC [A-5]
+0 0 - 0
- 06:05 FT
[A-10] Pittsburgh R.
1 - 0
Miami FC [A-12]
-1 1/4 1 - 0
CNDA 06:05 FT
[4] Pacific FC
2 - 0
York United FC [3]
1 - 0
PARA 06:30 FT
[10] Tacuary FBC
0 - 0
Sportivo Trinidense [11]
-1/4 0 - 0
VENA 06:30 FT
[8] Inter de Barinas
1 - 1
UCV FC [2]
0 - 1
USB 06:30 FT
[A-7] Birmingham Legion
2 - 2
FC Tulsa [B-11]
-1/4 0 - 1
USW 06:35 FT
[4] NJ/NY Gotham Nữ
1 - 0
NC Courage (W) [7]
1 - 0
USAA 06:37 FT
[Dong-10] D.C. Utd
2 - 2
Philadelphia Union [Dong-8]
-1/4 2 - 1
- 06:37 FT
[Dong-13] Atlanta United
1 - 2
Minnesota Utd [Tay-4]
-3/4 0 - 0
- 06:37 FT
[Dong-7] Toronto
3 - 1
Dallas [Tay-12]
-1/4 1 - 0
- 06:37 FT
[Dong-1] Inter Miami
6 - 2
New York RB [Dong-3]
-3/4 0 - 1
- 06:37 FT
[Dong-5] Charlotte FC
2 - 0
Portland Timbers [Tay-10]
-1/2 0 - 0
- 06:37 FT
[Tay-14] San Jose EQ
3 - 1
Los Angeles FC [Tay-2]
+1/4 1 - 0
- 06:37 FT
[Dong-14] Orlando City 1
0 - 1
Cincinnati [Dong-2] 1
-1/4 0 - 1
BRB 07:00 FT
[19] Ituano/SP 2
1 - 3
Novorizontino/SP [12]
+1/4 1 - 1
CHIA 07:00 FT
[6] U. Espanola 1
1 - 2
Univ. Catolica(CHL) [3]
-1/4 0 - 0
CHIB 07:00 FT
[12] San Luis Qui.
1 - 0
Deportes Recoleta [8]
1 - 0
COLA 07:15 FT
[7] Junior Barranquilla 1
2 - 1
Millonarios [5]
-1/2 1 - 0
USB 07:30 FT
[B-9] SA Scorpions
2 - 2
Oakland Roots [B-6]
-1 1/4 0 - 0
USAA 07:37 FT
[Dong-9] Nashville FC
4 - 1
CF Montreal [Dong-12]
-3/4 2 - 0
- 07:37 FT
[Dong-11] Chicago Fire
0 - 1
New England [Dong-15]
-1/2 0 - 0
- 07:37 FT
[Tay-7] Houston Dynamo
0 - 0
St. Louis City SC [Tay-11]
-1/4 0 - 0
CRCA 08:00 FT
[8] Perez Zeledon
1 - 0
Herediano [2] 1
+3/4 0 - 0
- 08:00 FT
[6] Sporting (CRC)
1 - 1
Alajuelense [3]
+3/4 0 - 0
USB 08:05 FT
[B-4] Colorado Springs
2 - 0
El Paso Locomotive [B-12]
-1 1 - 0
USAA 08:37 FT
[Tay-1] Real Salt Lake
1 - 0
Sporting Kansas [Tay-13]
-3/4 0 - 0
USB 09:00 FT
[B-7] Monterey Bay FC
0 - 1
Indy Eleven [A-3]
-1/4 0 - 0
USW 09:05 FT
[5] Portland Tho. Nữ
2 - 1
Wash. Spirit Nữ [3]
2 - 0
USB 09:30 FT
[B-5] Phoenix Rising
1 - 1
Sacramento [B-2]
+1/4 0 - 1
- 09:30 FT
[B-10] Las Vegas Lights
1 - 2
New Mexico United [B-1]
+0 1 - 2
USAA 09:37 FT
[Tay-5] Vancouver WC
0 - 0
Austin FC [Tay-8]
-1 0 - 0
GHW 16:30 Hoãn
  Croatia U16 Nữ
-
Hy Lạp U16 Nữ  
-
KAZA 17:00 Hoãn
[14] FK Aksu
-
Ordabasy [2]
-
IDNA 17:00 Hoãn
[4] Madura United FC
-
Borneo FC [1]
-
DEN3 19:00 Hoãn
[7] Nykobing
-
Fremad Amager [5]
-
BRAA 07:00 Hoãn
[8] Cruzeiro/MG
-
Internacional/RS [10]
-
 
« 04 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: