bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[17] Gainare Tottori
0 - 3
Omiya Ardija [1]
+1/2 0 - 1
NHATB 11:10 FT
[11] Tokushima Vortis
0 - 0
Ehime FC [9]
+0 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[12] Yokohama FM
1 - 1
Jubilo Iwata [16]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[15] Alb. Niigata (JPN) 1
1 - 1
Sanf Hiroshima [5]
+3/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[14] Fujieda MYFC
2 - 1
Thespa Kusatsu [20]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[1] Yokohama FC
2 - 0
Mito Hollyhock [17]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[3] Shimizu S-Pulse
4 - 1
Tochigi SC [19]
-1 1/4 2 - 1
- 12:00 FT
[12] Ventforet Kofu
1 - 2
Oita Trinita [13]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[15] Montedio Yama.
2 - 2
Okayama [4]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Vegalta Sendai
2 - 1
Renofa Yamaguchi [6] 1
-1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[18] Roas. Kumamoto
2 - 2
Kagoshima [16]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[2] V-Varen Nagasaki
2 - 2
Blaublitz Akita [10]
-1/4 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[15] Nara Club
2 - 1
FC Imabari [8]
+1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[5] Sagamihara
0 - 0
FC Osaka [4]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[20] Grulla Morioka
0 - 2
Zweigen Kan. [6]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[2] Azul Claro Numazu
0 - 1
Fukushima Utd [3]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[12] Giravanz Kita.
0 - 1
Yokohama SCC [16]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Kataller Toyama
1 - 1
Tegevajaro Miyazaki [18]
-3/4 1 - 1
- 12:00 FT
[7] Ryukyu
0 - 0
Kamatamare San. [19]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[9] Matsumoto Yama.
1 - 2
Vanraure Hachinohe [14]
-1/2 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[2] Kashima Antlers
3 - 1
Shonan Bellmare [18]
-3/4 0 - 0
- 13:00 FT
[7] Cerezo Osaka
1 - 1
Consa. Sapporo [20]
-3/4 0 - 1
- 13:00 FT
[17] Sagan Tosu
0 - 2
Tokyo Verdy [10]
+1/4 0 - 1
- 13:00 FT
[1] Machida Zelvia
2 - 0
Kashiwa Reysol [13]
+0 1 - 0
- 13:00 FT
[6] FC Tokyo
2 - 1
Kyoto Sanga [19]
-1/4 2 - 0
HQ3 13:00 FT
[5] Daejeon Korail
4 - 0
Pocheon Citizen [14]
-1/2 3 - 0
NHATA 14:00 FT
[14] Kawasaki Fro.
3 - 1
Urawa Red [11]
-1/4 1 - 1
- 14:00 FT
[8] Avispa Fukuoka
1 - 0
Gamba Osaka [3] 1
-1/4 1 - 0
NHATB 14:00 FT
[8] Iwaki FC 1
1 - 0
JEF United Chiba [7]
+0 0 - 0
NHAT3 14:00 FT
[13] Nagano Parceiro
2 - 1
FC Gifu [10]
+0 0 - 1
HQ3 14:00 FT
[13] Yeoju Citizen
0 - 0
Hwaseong FC [7]
+1 0 - 0
- 15:00 FT
[2] Gyeongju KHNP
1 - 1
Siheung Citizen [1]
1 - 0
AUSVPL 16:30 FT
[11] Dandenong Th.
0 - 3
Melb. Knights [7]
+0 0 - 2
NGAU21 17:00 FT
  Zenit U21 1
2 - 1
Orenburg U21  
-2 1/2 2 - 1
- 17:00 FT
  Kryliya Sov. U21
5 - 0
Strogino Moscow U21  
1 - 0
AUSSL 17:00 FT
[4] Campbelltown City
2 - 0
Adelaide Raiders [7]
-3/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[9] Nagoya Grampus
0 - 2
Vissel Kobe [4]
+1/4 0 - 1
AUSVPL 17:30 FT
[10] Altona Magic SC
0 - 2
Hume City [5]
+1/4 0 - 1
NGAU21 18:00 FT
  Master Saturn U21
0 - 2
Konoplev FA U21  
0 - 0
VNA 18:00 FT
[12] HL Hà Tĩnh
1 - 2
Quảng Nam [10]
-1/4 0 - 1
NGAU21 19:00 FT
  Rubin Kazan U21
0 - 1
Spartak Mos. U21  
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  CSKA Mos. U21
2 - 0
Rostov U21   2
+0 1 - 0
- 19:00 FT
  Fakel U21
1 - 0
Ural U21  
+1/4 0 - 0
THAA 19:00 FT
[8] Uthai Thani FC
3 - 1
Trat FC [16]
-3/4 2 - 0
NGAU21 19:30 FT
  Akhmat Gr. U21
1 - 1
Chertanovo U21  
+1/4 1 - 1
ARMA 20:00 FT
[10] BKMA Yerevan
1 - 3
Ararat Y [6]
1 - 0
ISRB 20:00 FT
[11] Hapoel R. Gan
0 - 1
Hapoel Afula [12]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] HR Letzion
1 - 1
Hapoel Acre [6]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[5] Maccabi K.Jaffa
1 - 3
Hapoel Umm Al Fahm [10]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Ironi Tiberias
2 - 0
Bnei Yehuda [3]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Kafr Qasim
0 - 1
Sektzia Nes Tziona [15]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Ihud Bnei Shfaram
2 - 1
Hapoel Kfar Saba [13]
0 - 0
- 20:00 FT
[1] HIK Shmona
0 - 2
Hapoel Nof HaGalil [4]
-3/4 0 - 2
NGAU21 21:00 FT
  Lok. Moscow U21
1 - 2
Krasnodar U21  
-3/4 1 - 1
ARMA 22:00 FT
[4] Urartu
0 - 0
Shirak [9]
0 - 0
BLRA 22:00 FT
[16] FK Minsk
1 - 2
Torpedo Zhodino [1]
+1 0 - 0
CROA 22:00 FT
[10] Rudes Zagreb
1 - 3
Istra 1961 [8]
+1 1 - 1
LATA 22:00 FT
[4] Daugava 1
1 - 0
Jelgava [10]
-1/2 1 - 0
FINA 22:00 FT
[3] VPS Vaasa
3 - 0
Lahti [11]
-3/4 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[13] Pribram
0 - 2
Brno [9]
+0 0 - 0
KSAA 22:00 FT
[4] Al Taawon (KSA)
0 - 3
Al Hilal [1]
+1 1/4 0 - 1
JORA 22:00 FT
[10] Ahli Amman
1 - 2
Sheikh Hussein [1]
+2 1/4 0 - 2
ASI23 22:30 FT
[B-2] Nhật Bản U23
1 - 0
Uzbekistan U23 [D-1]
-1/4 0 - 0
FINB 22:30 FT
[1] KTP Kotka
2 - 0
JaPS [5]
-1 3/4 0 - 0
SVKA 22:30 FT
[5] Dukla BB
2 - 1
FC Kosice [10]
-3/4 1 - 1
URUA 22:30 FT
[14] Danubio
1 - 1
Rampla Juniors [12] 1
-3/4 0 - 0
NGAU21 23:00 FT
  Din. Moscow U21
5 - 0
Nizhny Nov U21  
2 - 0
- 23:00 FT
  FK Sochi U21
2 - 2
Baltika U21  
1 - 0
POLA 23:00 FT
[13] Cracovia Krakow
5 - 0
Gornik Zabrze [6] 1
-1/4 2 - 0
POLB 23:00 FT
[5] Gornik Leczna
1 - 0
Odra Opole [6]
-1/4 1 - 0
BIHA 23:00 FT
[6] Zeljeznicar
2 - 0
FK Tuzla City [11]
1 - 0
- 23:00 FT
[3] Velez Mostar
2 - 0
NK Posusje [5]
1 - 0
ESTA 23:00 FT
[3] Nomme Kalju
4 - 2
Tammeka Tartu [7]
3 - 2
CZEB 23:00 FT
[15] Jihlava
3 - 3
Varnsdorf [14]
-1/4 1 - 1
- 23:00 FT
[6] Opava
0 - 0
MFK Chrudim [5]
-1/2 0 - 0
BHRA 23:00 FT
[8] East Riffa
0 - 0
Al Hala [11]
-1/2 0 - 0
- 23:00 FT
[9] Sitra Club
2 - 2
Al Shabab (BHR) [7]
-1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[1] Al Khaldiya(BHR) 1
1 - 1
AL Riffa [3]
+0 0 - 1
KUWA 23:00 FT
[3] Al Quadisiya
2 - 0
Al Nasr (KUW) [4]
-1 1/2 0 - 0
EGYA 23:00 FT
[9] Ittihad Alexandria
2 - 1
B. Al Mahalla [16]
-1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[7] ZED FC 1
0 - 1
Arab Contractors [17]
-1/4 0 - 1
AUTB 23:10 FT
[14] Dornbirn
1 - 3
Kapfenberg [12]
-1/4 0 - 1
- 23:10 FT
[6] Liefering
4 - 1
Sturm Graz II [15]
-1 1/4 3 - 0
- 23:10 FT
[16] SKU Amstetten
3 - 2
Floridsdorfer AC [5]
+1/4 2 - 1
- 23:10 FT
[13] SV Stripfing
1 - 1
SV Lafnitz [11] 1
+0 0 - 1
- 23:10 FT
[3] Leoben
0 - 0
St.Polten [9] 1
-1/2 0 - 0
DUB 23:30 FT
[3] Fort.Dusseldorf
3 - 1
Nurnberg [12] 2
-1 1/4 2 - 0
- 23:30 FT
[4] Hamburger 2
1 - 0
St. Pauli [1] 1 3
-1/4 0 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[10] Turkgucu-Ataspor
2 - 1
Schalding Hein. [17]
2 - 0
DENB 23:30 FT
[11] Naestved BK
1 - 0
B93 Kobenhavn [8]
-3/4 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[19] Lubeck
5 - 3
Duisburg [18]
+1/2 1 - 1
DUC4B 00:00 FT
[2] Meppen
2 - 0
Hamburger II [7] 1
-3/4 1 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[16] Buchbach
1 - 1
Bayern Munich II [6]
+1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[14] V. Aschaffenburg
0 - 0
Illertissen [5]
+1/4 0 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[14] Hertha Berlin II
1 - 0
RW Erfurt [13]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Babelsberg
3 - 0
Berlin AK 07 [18]
2 - 0
- 00:00 FT
[16] FC Eilenburg
0 - 2
Meuselwitz [11]
+1/4 0 - 1
PHA 00:00 FT
[11] Toulouse 1 3
1 - 2
Montpellier [12] 1 4
-1/2 1 - 1
PH3 00:00 FT
[12] Chateauroux
1 - 0
Villefranche [13] 1
-1/2 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[1] Santa Clara
2 - 0
Belenenses [18]
-1 1/4 0 - 0
BLRA 00:00 FT
[8] Bate Borisov
1 - 1
Isloch [10]
+1/4 1 - 0
MLTA 00:00 FT
[10] Mosta
2 - 0
Naxxar Lions [7]
1 - 0
- 00:00 FT
[9] Gzira Utd
3 - 1
Floriana [2]
1 - 1
- 00:00 FT
[11] Santa Lucia FC
2 - 2
Birkirkara [5]
2 - 1
- 00:00 FT
[4] Marsaxlok
0 - 1
Balzan [8]
0 - 1
RMNA 00:00 FT
[6] Farul Constanta
1 - 4
Sepsi OSK [5]
-3/4 0 - 3
TNKA 00:00 FT
[18] Ankaragucu
1 - 1
Alanyaspor [8] 1
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[5] Besiktas
3 - 2
Rizespor [9]
-3/4 1 - 1
TD3 00:00 FT
  Eskilstuna City
0 - 1
Hammarby Talang  
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  IFK Stocksund
2 - 2
Taby IS  
+0 1 - 0
DENA 00:00 FT
[5] Aarhus AGF
1 - 3
Nordsjaelland [4]
+1 0 - 2
DENB 00:00 FT
[3] Vendsyssel FF
2 - 4
Kolding IF [5]
+0 2 - 2
DEN3 00:00 FT
[10] Hellerup
1 - 1
FA 2000 [11]
1 - 0
- 00:00 FT
[6] AB Gladsaxe
1 - 1
Middelfart [4]
1 - 0
- 00:00 FT
[7] Nykobing
2 - 1
Esbjerg FB [1]
1 - 1
- 00:00 FT
[2] Roskilde
6 - 2
Aarhus Fremad [3]
3 - 1
DUC4T 00:30 FT
[8] Rodinghausen
2 - 0
Gutersloh [12]
-3/4 0 - 0
PH3 00:30 FT
[14] GOAL FC 1
1 - 2
Nimes [11]
-1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[17] Epinal
0 - 0
Orleans [10]
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[15] Avranches 1
0 - 3
Nancy [7]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[1] Red Star 93
1 - 2
Versailles [9]
-3/4 1 - 1
- 00:30 FT
[6] Le Mans 1
3 - 3
SO Cholet [18] 1
-1 2 - 2
- 00:30 FT
[8] Sochaux
0 - 0
Dijon [4]
-1/4 0 - 0
TSB 00:30 FT
[9] Schaffhausen
1 - 1
Stade Nyonnais [5]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[8] Bellinzona
1 - 2
Neuchatel Xamax [4]
+1/4 1 - 0
AUTA 00:30 FT
[12] Aust Lustenau
2 - 0
Austria Wien [7]
+3/4 2 - 0
NPA 00:30 FT
[4] Sekhukhune Utd
0 - 0
TS Galaxy [6]
-1/4 0 - 0
JORA 00:45 FT
[7] Al Aqaba SC
1 - 0
S.Al.Ordon [8]
0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2] West Ham U21
4 - 1
Blackburn U21 [15]
1 - 0
- 01:00 FT
[5] Arsenal U21
6 - 2
Man Utd U21 [12]
4 - 0
- 01:00 FT
[4] Chelsea U21
3 - 3
Brighton U21 [13]
2 - 1
TS 90': 3-3; HP: 2-1
PHB 01:00 FT
[4] Rodez
1 - 3
Annecy FC [14]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[2] Angers
2 - 1
Pau FC [10]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[18] Quevilly
1 - 2
Dunkerque [16]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[13] SC Bastia 1
1 - 2
Amiens [8]
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[12] Bordeaux
4 - 0
Ajaccio [15]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[6] Caen
1 - 0
Stade Lavallois [7]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Grenoble
2 - 1
Concarneau [19]
-1/4 2 - 1
HLA 01:00 FT
[10] Fortuna Sittard
0 - 0
Go Ahead Eagles [9]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[13] Almere City 1
1 - 1
Heerenveen [11]
+0 0 - 0
HLB 01:00 FT
[16] PSV Eindhoven U21
4 - 1
TOP Oss [18]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[4] Dordrecht 90
1 - 1
Willem II [1]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[10] AZ Alkmaar U21
2 - 3
MVV Maastricht [9] 1
-1/2 1 - 2
- 01:00 FT
[6] De Graafschap
2 - 2
Utrecht U21 [20]
-1 1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[17] Telstar
1 - 1
Groningen [2]
+1 1 - 0
- 01:00 FT
[12] VVV Venlo
2 - 0
Ajax U21 [15]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[19] Den Bosch
1 - 2
Emmen [7]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[8] NAC Breda
2 - 2
ADO Den Haag [5]
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[11] Helmond Sport
2 - 0
Eindhoven [14]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Roda JC
2 - 0
Cambuur [13]
-1 1/2 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[4] MOL Fehervar FC
4 - 0
MTK Budapest [8] 1
-1/4 3 - 0
ICEW 01:00 FT
[9] Stjarnan Nữ
0 - 2
UMF Tindastoll Nữ [5]
0 - 1
- 01:00 FT
[1] Breidablik Nữ
3 - 0
Hafnarfjordur Nữ [4]
1 - 0
KSAA 01:00 FT
[16] Abha
3 - 1
Al Ittihad (KSA) [5]
+1 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Al Ettifaq
1 - 2
Al Fayha [9]
-1 1/4 0 - 0
URUA 01:00 FT
[10] Liverpool P. (URU)
2 - 2
CA Penarol [1]
+1/2 2 - 1
TSB 01:15 FT
[3] Vaduz
2 - 1
Aarau [7]
-1/2 0 - 0
- 01:15 FT
[1] Sion
4 - 0
Wil 1900 [6]
-1 1/4 2 - 0
- 01:15 FT
[10] Baden
1 - 5
Thun [2]
+1 1/4 1 - 2
ANHL1 01:30 FT
[6] Barnsley
1 - 3
Bolton [3]
+1/4 0 - 1
TBNB 01:30 FT
[22] Villarreal B
0 - 3
Levante [8]
+0 0 - 2
DUA 01:30 FT
[7] Hoffenheim 1
1 - 1
Leipzig [4] 1 3
+1 1/4 0 - 1
POLA 01:30 FT
[17] Ruch Chorzow
2 - 1
Lech Poznan [5]
+1/2 1 - 1
POLB 01:30 FT
[17] Podbeskidzie
0 - 0
Arka Gdynia [3] 1
+3/4 0 - 0
BIHA 01:30 FT
[2] Zrinjski
3 - 0
Siroki Brijeg [8]
2 - 0
AUTB 01:30 FT
[1] Grazer AK
1 - 0
Admira [7]
-1/4 0 - 0
ITAA 01:45 FT
[10] Torino 2
0 - 0
Bologna [5] 2
+0 0 - 0
SCOB 01:45 FT
[8] Queen's Park
2 - 0
Airdrieonians [4]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[2] Raith Rovers
5 - 0
Arbroath [10]
-1 3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[7] Ayr Utd
3 - 3
Dunfermline [6]
-1/2 1 - 3
- 01:45 FT
[1] Dundee Utd
4 - 1
Partick Thistle [3]
-1 1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[9] Inverness C.T.
3 - 1
Greenock Morton [5] 1
-1/2 1 - 1
NIRA 01:45 FT
[11] Ballymena Utd 1
2 - 0
Institute [13] 1
0 - 0
BIA 01:45 FT
[13] Westerlo
2 - 2
Sint Truiden [9]
+0 1 - 1
IREA 01:45 FT
[8] Bohemians
1 - 1
Shamrock Rovers [3]
+3/4 1 - 1
- 01:45 FT
[9] Dundalk
0 - 0
Shelbourne [1]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] St. Patricks
1 - 0
Drogheda Utd [10]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[7] Sligo Rovers
0 - 1
Waterford Utd [4]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Galway
0 - 0
Derry City [2]
+1/4 0 - 0
IREB 01:45 FT
[8] Cobh Ramblers
2 - 1
Bray Wanderers [4]
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[9] Kerry FC
0 - 1
Cork City [1]
+1 0 - 1
- 01:45 FT
[2] UC Dublin
1 - 0
Longford Town [10]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[3] Finn Harps
1 - 0
Treaty United [7]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Wexford Youths
2 - 2
Athlone [5]
-1/2 2 - 0
ANHA 02:00 FT
[18] Luton Town 1
1 - 1
Everton [15] 3
+0 1 - 1
TBNA 02:00 FT
[12] Getafe
0 - 2
Athletic Bilbao [5] 2 2
+1/4 0 - 1
PHA 02:00 FT
[7] Lens 1
2 - 0
Lorient [16] 2
-1 1/4 0 - 0
PH3 02:00 FT
[2] FC Martigues 1
2 - 1
Marignane [16]
-1 2 - 1
BDNA 02:15 FT
[6] Moreirense
1 - 0
Vizela [17]
-1/4 1 - 0
ICEB 02:15 FT
[12] Leiknir Rey.
1 - 2
UMF Njardvik [1]
-3/4 0 - 2
- 02:15 FT
[10] Trottur Rey.
1 - 1
Thor Akureyri [11]
+0 0 - 1
- 02:15 FT
[4] Afturelding
1 - 1
Grotta [3]
-1 1/4 1 - 0
- 02:15 FT
[5] Keflavik
1 - 2
IR Reykjavik [8]
-1 1/2 1 - 2
CHIA 02:30 FT
[5] Palestino
3 - 1
Dep. Copiapo [13]
-3/4 3 - 1
PERA 03:00 FT
[6] AD Tarma
2 - 0
Universitario [1]
+0 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[11] Municipal Grecia
0 - 1
Guanacasteca [7]
+1/4 0 - 0
PARA 04:30 FT
[8] Sportivo Ameliano 1
0 - 3
Guarani CA [5]
+1/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[12] Paysandu/PA 1
0 - 0
Avai/SC [2]
-1/2 0 - 0
ARGB 05:10 FT
[B-1] Colon
3 - 0
Almagro [B-16]
-1 1/4 0 - 0
CHIA 06:00 FT
[2] Coquimbo Unido
3 - 1
Huachipato [11]
-1/4 2 - 0
PERA 06:00 FT
[7] Cienciano
1 - 1
Cesar Vallejo [10]
-3/4 1 - 1
URUA 06:00 FT
[2] Nacional(URU)
4 - 2
Racing Club (URU) [7] 1
-3/4 2 - 1
ARGB 07:00 FT
[B-6] Estudiantes Rio Cuarto
2 - 1
Brown de Adrogue [B-19]
0 - 1
ECUA 07:00 FT
[12] Orense SC
0 - 1
Nacional Quito [7]
-1/2 0 - 0
PARA 07:00 FT
[9] Nacional(PAR) 1
0 - 1
Sportivo Luqueno [4]
+0 0 - 0
- 07:00 FT
[1] Libertad
1 - 3
Cerro Porteno [2]
+0 0 - 1
ARGC 07:30 FT
  Juv. Unida SL
0 - 2
Independiente  
+1 1/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[7] Coritiba/PR
0 - 1
SC Recife/PE [4]
-1/4 0 - 1
CNDA 08:05 FT
[3] Cavalry FC
3 - 1
Vancouver FC [5]
2 - 0
PERA 08:30 FT
[4] Alianza Lima
1 - 0
UTC Cajamarca [14]
-1 3/4 0 - 0
USW 08:35 FT
[14] Utah Royals Nữ
1 - 2
Angel City Nữ [10]
0 - 2
- 09:05 FT
[13] OL Reign Nữ 1
2 - 1
San Diego Wave Nữ [9] 1
-1/4 1 - 1
AUSVPL 10:00 FT
[9] Green Gully SC
4 - 0
St Albans Saints [13]
-1 2 - 0
PHB 01:00 Hoãn
[17] Troyes
-
Valenciennes [20]
1 - 0
 
« 03 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: