bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VNW 16:00 FT
[2] Hà Nội I Nữ
1 - 0
Than Khoáng Sản Nữ [4]
-
- 16:00 FT
[5] PP Hà Nam Nữ
3 - 0
Hà Nội II Nữ [8]
-
HQW 17:00 FT
[1] Red Angels Nữ
1 - 0
Changnyeong Nữ [8]
-2 1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[6] Seoul Amaz Nữ
0 - 0
Mung. Sangmu Nữ [7]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Suwon Nữ
0 - 1
Hwacheon KSPO Nữ [2]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[3] Gyeongju Nữ
1 - 1
Sejong Sportstoto Nữ [5]
-3/4 1 - 0
GEOA 18:00 FT
[10] Samtredia
0 - 3
FC Iberia 1999 [3]
0 - 0
GHW 19:00 FT
  Kazakhstan U16 Nữ
0 - 5
T.N.Kỳ U16 Nữ  
0 - 2
ARMA 19:00 FT
[7] West Armenia
1 - 4
Pyunik [1]
0 - 2
- 19:00 FT
[8] Van Yerevan
0 - 5
Ararat-Armenia [3]
+1 1/4 0 - 1
GHW 20:00 FT
  Croatia U16 Nữ
3 - 1
Israel U16 Nữ  
3 - 1
POLC 21:00 FT
  Pogon Szczecin
1 - 1
Wisla Krakow  
-1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
SRBA 21:00 FT
[5] FK Radnicki 1923
3 - 2
Mladost Lucani [9]
-1 1 - 2
KUWA 21:35 FT
[5] Salmiya
2 - 0
Fahaheel [6]
+0 2 - 0
GHW 22:00 FT
  Belarus U16 Nữ
3 - 1
Azerbaijan U16 Nữ  
3 - 0
LATA 22:00 FT
[6] Tukums/Salaspils
0 - 0
FK Liepaja [8]
+0 0 - 0
LITA 22:00 FT
[3] Dziugas FC 1
2 - 1
Dainava Alytus [5]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] TransINVEST
3 - 2
Kauno Zalgiris [4]
0 - 2
SRBA 22:00 FT
[2] FK Partizan
2 - 3
FK Vojvodina [4]
-1/2 1 - 2
KSAA 22:00 FT
[18] Hazm
0 - 0
Al Akhdood [15]
+1/4 0 - 0
JORA 22:00 FT
[12] Jalil Club
0 - 4
Faisaly (JOR) [2]
+1 3/4 0 - 2
BLRA 22:15 FT
[3] Dinamo Minsk
1 - 1
Vitebsk [7]
0 - 1
ASI23 22:30 FT
[C-2] Iraq U23
1 - 1
Indonesia U23 [A-2]
-1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-0
GHW 22:30 FT
  Hy Lạp U16 Nữ
0 - 1
Hungary U16 Nữ  
-
BULC 22:45 FT
  Hebar Pazardzhik
0 - 5
Ludogorets  
0 - 3
GEOA 23:00 FT
[9] FC Telavi
0 - 1
Dila Gori [1]
+3/4 0 - 0
ISRB 23:00 FT
[8] Maccabi Herzliya
1 - 1
INR HaSharon [7]
+0 0 - 1
LATA 23:00 FT
[2] Riga FC
2 - 0
Grobinas [9]
-2 1/2 1 - 0
LITA 23:00 FT
[10] FK Panevezys
1 - 0
Suduva [7]
-1/4 0 - 0
MLTA 23:00 FT
[3] Sliema Wanderers
3 - 0
Sirens [13]
2 - 0
DENB 23:00 FT
[2] Sonderjyske
2 - 1
Fredericia [4]
-1 1/4 1 - 1
EGYA 23:00 FT
[10] Zamalek SC
1 - 0
National Bank SC [14] 1
-1/2 1 - 0
- 23:00 FT
[8] Future FC
0 - 0
Tala'ea Al Jaish [11]
+0 0 - 0
NGC 23:15 FT
  CSKA Moscow
1 - 1
Zenit  
+1/4 0 - 0
- 23:15 FT
  Rostov
0 - 1
Baltika  
-1/2 0 - 1
SRBA 23:30 FT
[6] Cukaricki Belgrade 1
2 - 0
FK Napredak [13]
-1 1/2 1 - 0
GEOA 00:00 FT
[2] Torpedo Kut.
0 - 0
Dinamo Tbilisi [5] 1
0 - 0
SRBA 00:00 FT
[1] Crvena Zvezda
2 - 1
Backa Topola [3]
0 - 0
KSB 00:00 FT
[11] Al Safa (KSA)
2 - 2
Jeddah Club [13]
-1/2 1 - 1
KUWA 00:20 FT
[2] Al Arabi (KUW)
1 - 1
Al Kuwait [1]
+0 0 - 0
BLRA 00:30 FT
[2] Neman Grodno
1 - 0
Shakhter Soligo. [13]
0 - 0
NPA 00:30 FT
[10] Kaizer Chiefs 1
1 - 5
Mamelodi Sun. [1]
+1/2 0 - 0
JORA 00:45 FT
[3] Wehdat Amman
3 - 0
Al Salt [5]
-1 1/4 2 - 0
KSAA 01:00 FT
[7] Al Fateh
2 - 2
Al Riyadh [14] 1
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Al Ahli (KSA)
4 - 1
Dhamak [10] 1
-1 1/4 4 - 0
ANHA 01:30 FT
[6] Chelsea
2 - 0
Tottenham [5] 1
-1/4 1 - 0
MLTA 01:30 FT
[12] Valletta
5 - 2
Gudja United [14]
3 - 1
C2 02:00 FT
[B-2] Marseille 1
1 - 1
Atalanta [D-1]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[G-2] Roma 3
0 - 2
B.Leverkusen [H-1] 3
+1/4 0 - 1
C3 02:00 FT
[E-1] Aston Villa 1
2 - 4
Olympiakos   1
-1 1/4 1 - 2
- 02:00 FT
[F-1] Fiorentina 2
3 - 2
Club Brugge [D-1] 1 3
-3/4 2 - 1
COLB 03:00 FT
[13] Leones FC
1 - 3
Union Magdalena [4]
+1/4 1 - 0
- 03:30 FT
[10] Boca Juniors Cali
2 - 1
Dep.Quindio [7]
+0 0 - 1
- 03:30 FT
[11] Barranquilla
0 - 1
Real Cartagena [3]
+1/4 0 - 0
- 03:30 FT
[15] Real Santander
0 - 3
Cucuta [6]
+3/4 0 - 2
CSUW20 04:00 FT
[A-3] Peru U20 Nữ
2 - 2
Paraguay U20 Nữ [A-1]
2 - 1
COLB 04:00 FT
[1] Atletico Huila
1 - 0
Orsomarso [5] 1
-3/4 0 - 0
BRC 05:00 FT
  Botafogo/RJ
1 - 0
Vitoria/BA  
-1 0 - 0
- 05:30 FT
  Ag. Marabaa/PA 1
1 - 3
Sao Paulo/SP  
+1 1 - 2
GHQG 06:00 FT
  St.Vincent
1 - 3
Dominica  
0 - 0
CSUW20 06:30 FT
[B-2] Colombia U20 Nữ
1 - 1
Argentina U20 Nữ [A-2]
-3/4 1 - 0
BRC 06:30 FT
  CRB/AL
1 - 0
Ceara/CE  
-1/4 0 - 0
MEXB 06:45 FT
[4] CD Tapatio
0 - 3
Atlante [3]
+1/4 0 - 1
ARGC 07:10 FT
  Racing Club
1 - 2
Talleres (RdE)   1
-1 1/2 0 - 1
BRC 07:30 FT
  Goias/GO
1 - 0
Cuiaba/MT  
-1/4 1 - 0
- 07:30 FT
  Palmeiras/SP
2 - 1
Botafogo/SP  
-1 1/2 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[9] Necaxa
1 - 1
Queretaro [10]
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-2
MEXB 08:45 FT
[7] Atletico La Paz
1 - 1
Leones Negros UdeG [2]
+1/4 0 - 1
CSUW20 09:00 FT
[B-3] Venezuela U20 Nữ
0 - 2
Brazil U20 Nữ [B-1]
+1 3/4 0 - 0
MEXA 10:15 FT
[7] Pachuca
0 - 0
Pumas UNAM [8] 1
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-5
 
« 02 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: