bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HKGA 14:00 FT
[3] Tai Po
2 - 1
Sham Shui Po [9]
-2 2 - 1
TQA 14:30 FT
[12] Changchun Yatai
1 - 1
Shenzhen Peng City [13]
-1/4 0 - 0
AUSA 16:00 FT
[1] Central Coast
2 - 0
Adelaide Utd [8]
-3/4 1 - 0
VNW 16:00 FT
[6] CLB TPHCM II Nữ
0 - 4
Thái Nguyên T&T Nữ [3]
-
- 16:00 FT
[7] Sơn La Nữ
0 - 2
CLB TPHCM Nữ [1]
-
AUSNSW 16:15 FT
[13] Sydney FC U21
1 - 3
St George City [7]
+1 0 - 1
CZEU19 17:00 FT
[4] Slavia Praha U19
1 - 3
Brno U19 [3]
-1 1/4 0 - 3
UKRA 17:00 FT
[11] Chernomorets
1 - 4
Shakhtar Donetsk [1]
+1 3/4 1 - 3
HQA 17:00 FT
[8] Jeju Utd
1 - 3
Gwangju [6]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[2] Gangwon
2 - 4
Pohang Steelers [3]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[7] Incheon Utd
3 - 0
Jeonbuk H.Motor [11] 1
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[10] Daegu
1 - 2
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 1 - 1
TQA 17:00 FT
[9] Qingdao Hainiu
0 - 5
Shanghai Port [2]
+1 1/2 0 - 2
HKGA 17:00 FT
[2] Eastern AA
2 - 1
Kitchee [4]
+1/2 1 - 1
ITB 17:30 FT
[4] Cremonese
2 - 1
Pisa [13]
-1/2 1 - 0
ESTA 18:30 FT
[1] Levadia T.
1 - 0
Paide Linname. [4]
-1 1/4 1 - 0
TQB 18:30 FT
[4] Guangxi Pingguo
1 - 0
Yunnan Yukun [1]
+0 1 - 0
TQA 18:35 FT
[3] Chengdu Rongcheng
2 - 2
Wuhan Three T. [8]
-1 1 - 1
DUC4B 19:00 FT
[8] Havelse
1 - 1
Bremer SV [11]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[16] Eimsbutteler
0 - 4
TuS BW Lohne [10]
+1/2 0 - 2
GEOA 19:00 FT
[7] Samgurali Tskh.
0 - 1
Dinamo Batumi [4]
+1/2 0 - 0
LITA 19:00 FT
[8] Siauliai
1 - 1
Hegelmann Litauen [2]
+0 0 - 0
TDC 19:00 FT
[1-1] Malmo
1 - 1
Djurgardens [4-1]
-1 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-1
TQA 19:00 FT
[1] Sh. Shenhua
4 - 0
Cangzhou Mighty Lions [10]
-2 3/4 1 - 0
VNC 19:15 FT
  Viettel 1
2 - 2
PVF CAND  
-1 1/4 1 - 0
Ts 90': 2-2; Pen: 5-3
NORC 19:30 FT
  Fredrikstad
1 - 0
Rosenborg  
+0 0 - 0
- 19:30 FT
  Egersunds IK 1
1 - 3
HamKam  
1 - 2
- 19:30 FT
  Levanger FK
1 - 0
Brann  
+1 3/4 1 - 0
- 19:30 FT
  Eidsvold Turn
2 - 1
Asane Fotball   2
+1/2 2 - 0
- 19:30 FT
  Bodo Glimt
2 - 4
Lillestrom  
2 - 2
- 19:30 FT
  Sogndal
1 - 1
KFUM Oslo  
+1/4 p.4 - 5
- 19:30 FT
  Kjelsas
1 - 2
Lysekloster  
-1/2 1 - 2
UKRA 19:30 FT
[2] Dinamo Kiev
3 - 0
Veres Rivne [13]
-2 1 - 0
ITB 20:00 FT
[2] Como
2 - 1
Cittadella [14]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Spezia
1 - 0
Palermo [7]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Alto Adige
4 - 3
Ternana [16] 1
-1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[5] Catanzaro
3 - 2
Venezia [3] 1
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[17] Ascoli
0 - 1
Cosenza [9]
-1/4 0 - 1
BLRA 20:00 FT
[12] FK Smorgon
0 - 0
Dnepr Mogilev [15]
0 - 0
LATA 20:00 FT
[1] Rigas Futbola Skola
2 - 1
FK Auda [5]
1 - 1
SVKC 20:00 FT
  Ruzomberok
1 - 0
Spartak Trnava  
+1/4 1 - 0
NPA 20:00 FT
[12] Chippa Utd
1 - 2
Moroka Swallows [14]
1 - 0
- 20:00 FT
[5] Cape Town City
0 - 2
Orlando Pirates [2]
+1/4 0 - 0
IRNA 20:30 FT
[4] Tractor SC
0 - 0
Esteghlal Tehran [2]
0 - 0
- 20:30 FT
[12] Havadar SC
2 - 1
Sanat Naft [16]
2 - 1
- 20:45 FT
[10] Mes Rafsanjan
1 - 1
Gol Gohar [9]
0 - 1
MKDA 21:00 FT
[12] Bregalnica Stip
0 - 3
Vardar [10]
0 - 1
- 21:00 FT
[11] Makedonija
0 - 2
Voska Sport [8]
0 - 0
- 21:00 FT
[6] Sileks Kratovo
0 - 1
Rabotnicki [7]
0 - 0
- 21:00 FT
[4] Tikves Kavadarci
3 - 2
FC Struga [1]
1 - 0
- 21:00 FT
[9] Gostivari
2 - 0
Shkupi [3] 1
0 - 0
- 21:00 FT
[2] Shkendija
3 - 2
Academy Pandev [5]
0 - 1
BIB 21:00 FT
[3] Deinze
2 - 1
Patro Eisden [6] 1
-1/4 0 - 1
LITA 21:00 FT
[1] Zalgiris
2 - 2
Banga [5]
-1 3/4 1 - 0
NORC 21:00 FT
  Valerenga
0 - 0
Tromso  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
- 21:00 FT
  FK Arendal
0 - 1
Bryne  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Stromsgodset
4 - 0
Kristiansund  
3 - 0
- 21:00 FT
  Tromsdalen
0 - 4
Viking  
+1 3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Sandnes Ulf
5 - 4
Odd Grenland  
+1 3 - 2
- 21:00 FT
  IL Hodd
1 - 3
Molde  
0 - 1
SRBA 21:00 FT
[11] Radnicki Nis
2 - 0
FK Vozdovac [15]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[10] IMT Novi Beograd
5 - 2
Radnik Surdulica [16]
3 - 2
IRNA 21:30 FT
[6] Zobahan
0 - 2
Nassaji Mazandaran [11]
0 - 2
- 21:45 FT
[14] Esteghlal Khu.
1 - 1
Malavan Bandar [7]
0 - 1
- 21:45 FT
[8] Aluminium Arak
1 - 1
Foolad Khozestan [13]
0 - 1
NGC 22:00 FT
  Din. Moscow
0 - 2
Spartak Moscow  
+0 0 - 2
AUTC 22:00 FT
  Sturm Graz
2 - 1
Rapid Wien  
-1/2 0 - 1
OMAA 22:15 FT
[4] Sohar Club (OMA) 1
1 - 2
Al Nahda (OMA) [2]
1 - 1
UAEC 22:20 FT
[7] Al Nasr (UAE)
2 - 2
Al Shabab (UAE) [8] 1
+1 1 - 2
TS 90': 2-2; HP: 2-1
LATA 22:30 FT
[7] METTA/LU Riga
1 - 1
Valmiera / BSS [2]
+1 1/4 1 - 0
NPA 22:30 FT
[3] Stellenbosch FC
3 - 0
Golden Arrows [9]
-1 1 - 0
BULC 22:45 FT
  Botev Plovdiv
2 - 0
Cska Sofia  
+1/4 1 - 0
ITB 23:00 FT
[19] Feralpisalo
2 - 2
Brescia [8]
+0 2 - 2
- 23:00 FT
[20] Lecco 1
0 - 1
Sampdoria [6]
+3/4 0 - 0
- 23:00 FT
[12] Reggiana
1 - 0
Modena [11]
+0 0 - 0
- 23:00 FT
[18] Bari
1 - 1
Parma [1]
+1/2 0 - 0
ESTA 23:00 FT
[7] Tallinna Kalev
0 - 3
Flora Tallinn [2]
+3/4 0 - 2
GEOA 23:00 FT
[8] Gagra Tbilisi
2 - 0
Kolkheti Poti [6] 1
1 - 0
MDVC 23:00 FT
  Sheriff Tiraspol
1 - 1
Zimbru  
-1 1/4 1 - 1
- 23:00 FT
  FC Balti
0 - 1
Petrocub  
+1 0 - 0
NORC 23:00 FT
  Rade IL
0 - 1
Sarpsborg  
0 - 0
- 23:00 FT
  Ranheim IL
1 - 2
Raufoss IL  
-1/2 0 - 1
SRBA 23:00 FT
[7] FK Novi Pazar
1 - 0
Javor Ivanjica [12]
0 - 0
- 23:00 FT
[8] Spartak Subotica
1 - 1
Zeleznicar Pancevo [14]
+1/4 1 - 0
IRNA 23:00 FT
[1] Persepolis 1
0 - 0
Sepahan [3]
-1/4 0 - 0
EGYA 23:00 FT
[4] ENPPI Cairo
0 - 1
Pyramids FC [1]
+3/4 0 - 0
- 23:00 FT
[13] Ismaily SC 1
1 - 2
Ahly Cairo [9]
+1 0 - 1
KSB 23:10 FT
[7] Al Baten
0 - 1
Al Najma (KSA) [9]
-1/2 0 - 0
NORC 00:00 FT
  Alta 1
3 - 4
Stabaek  
+1 1 - 2
BRAU20 00:00 FT
[2] Flamengo/RJ U20 1
1 - 0
Cruzeiro/MG U20 [9] 1
0 - 0
NPA 00:30 FT
[13] Royal AM
0 - 1
SuperSport Utd [7]
+1/4 0 - 0
JORA 00:45 FT
[9] Moghayer Al Sarhan
0 - 1
Sahab [11]
-1/4 0 - 0
KSB 00:50 FT
[12] Al Jndal
3 - 0
Al Oruba (KSA) [2] 1
+1/2 0 - 0
BIB 01:00 FT
[4] Lommel
1 - 0
Zulte-Waregem [5]
-1/4 0 - 0
KSACC 01:00 FT
  Al Nassr (KSA)
3 - 1
Al Khaleej(KSA)  
-2 2 - 0
BRAU20 01:00 FT
[18] Atletico/GO U20
0 - 5
Palmeiras/SP U20 [1]
0 - 3
- 01:00 FT
[5] Ceara/CE U20
4 - 3
Sao Paulo/SP U20 [20] 1
2 - 3
- 01:00 FT
[6] Athletico/PR U20
1 - 0
Fortaleza/CE U20 [10]
0 - 0
- 01:00 FT
[12] RB Bragantino/SP U20
0 - 1
Bahia/BA U20 [4]
0 - 1
NIRA 01:45 FT
[5] Glentoran 1
0 - 3
Coleraine [8]
-3/4 0 - 2
- 01:45 FT
[4] Crusaders Belfast
3 - 1
Carrick Rangers [6]
-3/4 2 - 1
C1 02:00 FT
[F-1] B.Dortmund 2
1 - 0
PSG [F-2] 1
+1/4 1 - 0
BRC 02:00 FT
  Brusque FC/SC
0 - 1
Atletico/GO  
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
  Sampaio Correa/MA
0 - 2
Fluminense/RJ  
+1 1/4 0 - 1
BRAU20 02:00 FT
[7] Cuiaba/MT U20
2 - 1
Botafogo/RJ U20 [17]
1 - 1
BLVA 02:00 FT
[C-1] Univ de Vinto 1
1 - 2
San Antonio (BOL) [A-2]
-1 0 - 2
ICEB 02:15 FT
[6] UMF Grindavik
2 - 3
Fjolnir [1]
0 - 2
BRAU20 03:00 FT
[11] Atletico/MG U20
0 - 3
Gremio/RS U20 [8]
0 - 2
COLB 03:30 FT
[12] Real Soacha
3 - 4
Llaneros FC [2]
+1/4 2 - 2
BRC 04:00 FT
  Sousa/PB 1
1 - 1
Bragantino/SP  
+1 0 - 1
- 04:00 FT
  Ypiranga/RS
2 - 1
Athletico/PR  
+3/4 0 - 1
VENA 04:00 FT
[5] Portuguesa
1 - 1
Puerto Cabello [7]
+1/4 1 - 1
CRCA 04:00 FT
[9] Cartagines
0 - 2
Perez Zeledon [8]
-1 0 - 2
BRC 05:00 FT
  Fortaleza/CE
0 - 0
Vasco DG/RJ  
-3/4 0 - 0
- 06:00 FT
  America/RN
1 - 2
Corinthians/SP  
+3/4 1 - 1
USW 06:05 FT
[2] Orlando Pride Nữ
4 - 1
NC Courage (W) [7]
-1/4 3 - 0
VENA 06:30 FT
[4] Angostura
1 - 1
Carabobo [3]
+1/4 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[5] Univ Catolica Quito 1
0 - 1
Barcelona SC [2]
-3/4 0 - 0
USW 07:05 FT
[6] Chicago RS Nữ
2 - 4
Wash. Spirit Nữ [3]
+1/4 0 - 2
BRC 07:30 FT
  Flamengo/RJ
1 - 0
Amazonas/AM  
-2 1/4 1 - 0
USW 09:05 FT
[12] Bay FC Nữ
2 - 3
Portland Tho. Nữ [5]
1 - 2
CCFCL 09:15 FT
  Monterrey
1 - 3
Columbus Crew  
-1 1 - 1
BRAU20 01:00 Hoãn
[19] Internacional/RS U20
-
Goias/GO U20 [14]
-
BRC 07:30 Hoãn
  Internacional/RS
-
Juventude/RS  
-
 
« 01 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: