bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQW 12:00 FT
[8] Changnyeong Nữ
2 - 2
Suwon Nữ [3]
2 - 0
- 12:00 FT
[2] Red Angels Nữ
0 - 0
Mung. Sangmu Nữ [7]
0 - 0
- 12:00 FT
[5] Sejong Sportstoto Nữ
2 - 1
Hwacheon KSPO Nữ [1]
2 - 0
- 12:00 FT
[4] Gyeongju Nữ
1 - 1
Seoul Amaz Nữ [6]
1 - 0
HQA 14:30 FT
[6] Gwangju
2 - 1
Ulsan Hyundai [1]
+0 0 - 0
HQB 14:30 FT
[7] Bucheon 1995
0 - 0
Ansan Greeners [13]
-1/2 0 - 0
- 14:30 FT
[9] Chungnam Asan
1 - 2
GimPo Citizen [4]
-1/4 0 - 0
- 14:30 FT
[2] Jeonnam Dragons
2 - 0
Seongnam [10]
+0 2 - 0
NHATA 17:00 FT
[9] Nagoya Grampus
3 - 1
FC Tokyo [8]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[12] Kashiwa Reysol
2 - 1
Shonan Bellmare [17] 1
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Vissel Kobe
1 - 0
Avispa Fukuoka [7]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[5] Sanf Hiroshima
1 - 3
Kashima Antlers [2]
-3/4 0 - 2
- 17:00 FT
[15] Alb. Niigata (JPN)
3 - 1
Yokohama FM [13]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[20] Consa. Sapporo
1 - 0
Jubilo Iwata [16]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[18] Sagan Tosu
5 - 2
Kawasaki Fro. [14]
+1/2 3 - 2
- 17:00 FT
[11] Tokyo Verdy
0 - 0
Gamba Osaka [3]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Machida Zelvia
2 - 1
Cerezo Osaka [6]
-1/4 0 - 0
HQB 17:00 FT
[1] Anyang
1 - 0
Gyeongnam [12]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[8] Chungbuk Cheongju
0 - 0
Busan I'Park [6]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Cheonan City 1
0 - 4
Seoul E-Land [3]
+1/4 0 - 2
VNB 17:00 FT
[8] Đồng Nai
0 - 0
Hòa Bình [10]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[6] ĐT Long An
2 - 2
Bình Phước [3]
+0 1 - 0
NHATA 17:30 FT
[10] Urawa Red
3 - 0
Kyoto Sanga [19] 1
-3/4 1 - 0
CZEU19 18:00 FT
[15] MFk Karvina U19
1 - 2
Banik Ostrava U19 [6]
+1/4 0 - 0
VNB 18:00 FT
[4] Phù Đổng
1 - 0
Đồng Tháp [9]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[7] Bà Rịa Vũng Tàu
2 - 2
Thừa Thiên Huế [5]
-1/2 1 - 0
TQA 18:35 FT
[1] Sh. Shenhua
2 - 0
Qingdao Hainiu [9]
-2 0 - 0
EGYA 20:00 FT
[18] Dakhleya
0 - 0
El Gouna [12]
+1/4 0 - 0
EUW17 20:30 FT
[B-1] T.B.Nha U17 Nữ
6 - 1
Pháp U17 Nữ [A-2]
6 - 0
OMAA 21:00 FT
[3] Oman Club
2 - 1
Al Nahda (OMA) [2]
+1/2 0 - 0
ARMA 22:00 FT
[9] Shirak
0 - 1
Ararat Y [6]
-1/4 0 - 0
GREA 22:00 FT
[6] Lamia FC
2 - 4
Aris Salonica [5]
+1/2 2 - 0
LATA 22:00 FT
[2] Valmiera / BSS
2 - 1
FK Auda [5]
1 - 0
- 22:00 FT
[10] Jelgava
1 - 2
Rigas Futbola Skola [1]
+2 1 - 0
JORA 22:00 FT
[11] Sahab
2 - 4
Faisaly (JOR) [2]
1 - 0
- 22:00 FT
[10] Ahli Amman
1 - 4
Al Salt [5] 1
0 - 2
DUC4BA 22:30 FT
[8] Greuther Furth II
2 - 1
Illertissen [5]
+0 0 - 0
KSB 22:55 FT
[11] Al Safa (KSA)
5 - 1
Al Jabalain [8]
+0 2 - 1
BULC 23:00 FT
  Ludogorets
2 - 3
Botev Plovdiv  
-1 1 - 2
GEOA 23:00 FT
[9] FC Telavi
1 - 1
Kolkheti Poti [6]
-1/4 1 - 1
UKRC 23:00 FT
  Vorskla
1 - 2
Shakhtar Donetsk  
+1 3/4 0 - 1
DENA 23:00 FT
[6] Randers
1 - 0
Viborg [7]
-1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[8] Vejle
1 - 0
Lyngby [10]
-1/4 0 - 0
EGYA 23:00 FT
[1] Pyramids FC
2 - 1
Ceramica Cleopatra [8]
-3/4 2 - 1
- 23:00 FT
[16] Pharco FC
1 - 0
B. Al Mahalla [15]
-3/4 0 - 0
KUWA 23:10 FT
[6] Fahaheel
2 - 2
Al Nasr (KUW) [4]
1 - 1
KSB 23:20 FT
[16] Al Qaisoma
0 - 0
Ohud Medina [15]
+1/4 0 - 0
EUW17 23:30 FT
[A-1] Anh U17 Nữ
2 - 0
Ba Lan U17 Nữ [B-2]
2 - 0
BHRA 23:30 FT
[5] Manama
0 - 0
Al Hidd [10]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[12] Busaiteen
1 - 3
AL Riffa [3]
+3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[9] Sitra Club
1 - 1
East Riffa [8]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[4] Al Ahli (BHR)
0 - 1
Al Shabab (BHR) [7]
0 - 0
GHU18 00:00 FT
  Thụy Sỹ U18
1 - 3
Áo U18  
1 - 2
CROC 00:00 FT
  Dinamo Zagreb
0 - 0
HNK Rijeka  
-3/4 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[2] Torpedo Kut.
1 - 0
Dinamo Batumi [4] 1
+1/4 1 - 0
GREA 00:00 FT
[3] Olympiakos
2 - 0
AEK Athens [2]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[1] PAOK
4 - 1
Panathinaikos [4]
-3/4 1 - 0
TDA 00:00 FT
[16] Vasteras
0 - 2
Varnamo [12]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[9] Elfsborg
6 - 1
AIK Solna [8] 1
-1/4 3 - 0
- 00:00 FT
[3] Mjallby AIF
3 - 0
Hammarby [4]
-1/4 3 - 0
- 00:00 FT
[7] Halmstads
3 - 0
Hacken [6]
+3/4 2 - 0
TBNA 00:30 FT
[17] Rayo Vallecano 1 4
2 - 1
Granada [20] 3
-1 1 - 0
- 00:30 FT
[13] Sevilla 6
0 - 1
Cadiz [18] 2
-1/2 0 - 0
HUNC 00:30 FT
  Paksi 1
0 - 0
Ferencvaros   1
+1 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-0
RMNC 00:30 FT
[A-1] Corvinul Hunedoara
2 - 2
Otelul Galati [C-1]
+1/2 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 3-2
CZEA 00:30 FT
[2] Slavia Praha
3 - 0
Vik.Plzen [3]
-1 2 - 0
NGC 00:45 FT
  Zenit
0 - 0
CSKA Moscow  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-4
JORA 00:45 FT
[6] Ma'an SC
0 - 1
Wehdat Amman [3]
0 - 0
KSB 00:50 FT
[10] Al Ain (KSA)
1 - 1
Al Adalah [5]
+1/2 1 - 1
ICEC 01:00 FT
  KA Akureyri
3 - 1
Vestri  
-1 0 - 1
ICEW 01:00 FT
[9] Trottur Rey. Nữ
0 - 1
Vikingur Rey. Nữ [8]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[11] Fylkir Nữ
0 - 2
Breidablik Nữ [1]
0 - 1
DENA 01:00 FT
[2] Brondby
1 - 0
Nordsjaelland [4]
+0 1 - 0
ARGC 01:00 FT
  Gim.Mendoza
0 - 1
CA Mitre Salta  
-1/4 0 - 0
BRAU20 01:00 FT
[16] Fluminense/RJ U20 1
1 - 0
Cuiaba/MT U20 [7]
0 - 0
- 01:00 FT
[1] Palmeiras/SP U20
0 - 2
RB Bragantino/SP U20 [12]
0 - 2
- 01:00 FT
[13] America/MG U20 1
2 - 0
Santos/SP U20 [3] 1
0 - 0
SCOA 01:30 FT
[4] Kilmarnock
0 - 5
Celtic [1]
+1 1/2 0 - 3
TSA 01:30 FT
[10] Lausanne Sports 1
0 - 2
Luzern [6]
-1/2 0 - 1
- 01:30 FT
[4] Zurich
2 - 1
Servette [3]
+0 0 - 1
BRAU20 01:30 FT
[14] Goias/GO U20
3 - 3
Bahia/BA U20 [4]
1 - 1
ANHA 01:45 FT
[11] Brighton 2
1 - 2
Chelsea [6] 1 2
+1/2 0 - 1
SCOA 01:45 FT
[6] St. Mirren
2 - 2
Hearts [3]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[10] St. Johnstone
1 - 1
Ross County [11]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[5] Aberdeen
5 - 1
Livingston [12]
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Hibernian
3 - 0
Motherwell [8]
-1/2 2 - 0
ANHA 02:00 FT
[8] Man Utd 3
3 - 2
Newcastle [7] 3
+1/4 1 - 0
ITC 02:00 FT
  Atalanta 3
0 - 1
Juventus   2
+0 0 - 1
PHA 02:00 FT
[5] Nice 1 1
1 - 2
PSG [1] 3
-1/4 1 - 2
- 02:00 FT
[9] Stade Reims 3
1 - 0
Marseille [8] 1
+1/2 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[14] Celta Vigo 2
2 - 1
Athletic Bilbao [5]
+0 0 - 1
- 03:00 FT
[12] Getafe 4
0 - 3
Atletico Madrid [4] 3
+3/4 0 - 2
ARGC 03:15 FT
  Almirante Brown
3 - 3
San Martin Tucuman  
+1/2 3 - 0
TS 90': 3-3; Pen: 3-1
LIB 05:00 FT
[H-4] Dep.Tachira 1 2
0 - 1
Nacional(URU) [H-2] 6
+1/2 0 - 0
- 05:00 FT
[C-1] The Strongest 1
4 - 0
Huachipato [C-3] 1 6
-1 1/2 1 - 0
SUD 05:00 FT
[E-2] Athletico/PR
1 - 2
Danubio [E-3]
-1 3/4 0 - 2
- 05:00 FT
[C-1] Belgrano
1 - 0
Real Tomayapo [C-4]
-2 1 - 0
- 05:00 FT
[G-1] Lanus
5 - 0
Metropolitano [G-4] 1
-2 1/2 2 - 0
BRB 05:00 FT
[17] Brusque FC/SC
0 - 0
Operario/PR [5]
+0 0 - 0
- 05:00 FT
[19] Ituano/SP
1 - 0
SC Recife/PE [4]
+1/2 0 - 0
- 05:00 FT
[1] America/MG
0 - 0
Mirassol/SP [6]
-1/2 0 - 0
COLC 06:00 FT
[6] Santa Fe
1 - 1
Atl. Bucaramanga [4]
-1/2 1 - 0
USAA 06:37 FT
[Dong-10] D.C. Utd
1 - 4
New York RB [Dong-3]
-1/4 0 - 1
- 06:37 FT
[Dong-2] Cincinnati
1 - 0
Atlanta United [Dong-13] 2
-3/4 1 - 0
- 06:37 FT
[Dong-12] CF Montreal 2
1 - 3
Columbus Crew [Dong-6] 3
+1/4 1 - 1
- 06:37 FT
[Dong-14] Orlando City 2
0 - 0
Inter Miami [Dong-1] 3
-1/4 0 - 0
- 06:37 FT
[Dong-8] Philadelphia Union 2
1 - 2
New York City [Dong-4] 5
-1/2 0 - 2
LIB 07:00 FT
[A-4] Alianza Lima 3
1 - 1
Colo Colo [A-2] 2 5
+0 1 - 0
SUD 07:00 FT
[G-2] Cuiaba/MT
1 - 1
Dep. Garcilaso [G-3]
-1 1/2 0 - 1
- 07:00 FT
[D-2] Boca Juniors
1 - 1
Fortaleza/CE [D-1]
-1/2 0 - 0
USB 07:05 FT
[A-7] Birmingham Legion
0 - 1
Ch. Battery [A-2]
+1/4 0 - 0
LIB 07:30 FT
[E-2] Flamengo/RJ
4 - 0
Bolivar [E-1]
-2 3 - 0
- 07:30 FT
[F-1] Palmeiras/SP
2 - 1
Independiente JT [F-3]
-1 1/4 2 - 0
BRB 07:30 FT
[9] Ceara/CE 1
2 - 1
Amazonas/AM [15]
-1 2 - 0
- 07:30 FT
[14] Paysandu/PA 1
1 - 1
Goias/GO [3] 1
-1/4 1 - 0
- 07:30 FT
[13] Ponte Preta/SP
1 - 2
Santos/SP [7]
+1/2 0 - 2
USAA 07:37 FT
[Tay-4] Minnesota Utd 2
2 - 2
LA Galaxy [Tay-3] 1
-1/4 1 - 0
- 07:37 FT
[Dong-9] Nashville FC 2
2 - 0
Toronto [Dong-7] 1
-3/4 0 - 0
- 07:37 FT
[Dong-11] Chicago Fire 2
0 - 1
Charlotte FC [Dong-5] 2
-1/4 0 - 0
- 07:37 FT
[Tay-8] Austin FC 3
1 - 0
Houston Dynamo [Tay-7] 1
+0 0 - 0
- 07:37 FT
[Tay-11] St. Louis City SC 1 6
0 - 2
Los Angeles FC [Tay-2] 2
+0 0 - 0
MEXB 08:00 FT
[6] Cancun FC
1 - 1
Atlante [3]
1 - 1
COLC 08:05 FT
[2] Fortaleza
1 - 0
Pereira [9]
1 - 0
USAA 08:37 FT
[Tay-6] Colorado Rapids
1 - 0
Vancouver WC [Tay-5] 1
-1/4 1 - 0
- 08:37 FT
[Tay-1] Real Salt Lake 2
2 - 0
Seattle Sounders [Tay-9] 2
-1/2 1 - 0
SUD 09:00 FT
[A-4] Cesar Vallejo
2 - 2
Always Ready [A-2]
+0 1 - 1
CRCA 09:00 FT
[3] Alajuelense 1
1 - 0
Herediano [2]
-1/2 0 - 0
MEXA 09:05 FT
[6] Chivas Guad.
0 - 0
Club America [1]
+1/4 0 - 0
USAA 09:37 FT
[Tay-10] Portland Timbers 1
4 - 2
San Jose EQ [Tay-14] 1 1
-1/2 0 - 2
BRAU20 01:00 Hoãn
[8] Gremio/RS U20
-
Corinthians/SP U20 [15]
-
 
« 15 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: