bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSWW 13:00 FT
[12] Canberra Utd Nữ
3 - 1
Adelaide Utd Nữ [11]
-1/4 0 - 0
AUSA 13:15 FT
[1] Central Coast 2
1 - 1
Melb. Victory [4] 4
+0 0 - 1
AUSWW 15:45 FT
[9] Brisbane Roar Nữ 1
1 - 2
Newcastle Jets Nữ [7]
-1/2 0 - 0
AUSA 16:00 FT
[10] Adelaide Utd
4 - 3
Sydney FC [5]
+1/2 3 - 1
GHCLB 16:30 FT
  Bohemians 1905
0 - 0
Pardubice  
-1/2 0 - 0
- 16:30 FT
  Sigma Olomouc
2 - 0
Opava  
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
  Spartak Trnava
2 - 3
Austria Wien  
+1/2 1 - 1
- 17:00 FT
  Mlada Boleslav
2 - 0
Taborsko  
-1 2 - 0
- 17:00 FT
  C. Budejovice
2 - 2
Jihlava  
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
  Slaven Belupo
9 - 1
Rudar  
4 - 1
- 17:00 FT
  Vik.Plzen
2 - 0
Vik.Zizkov  
-2 1/2 1 - 0
- 17:00 FT
  Pribram
3 - 1
Admira Praha  
1 - 0
TNKA 17:30 FT
[13] Ankaragucu
3 - 1
Kasimpasa [5]
-1/4 1 - 1
- 17:30 FT
[16] Hatayspor
1 - 1
Pendikspor [19]
-1/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[6] Bandirmaspor
0 - 0
Erzurumspor FK [9]
-1 0 - 0
- 17:30 FT
[5] Bodrumspor SK
4 - 0
Giresunspor [18]
-1 3/4 2 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Nordsjaelland
4 - 0
B93 Kobenhavn  
-2 3 - 0
- 18:00 FT
  Nykobing
1 - 5
Hvidovre IF  
+1 0 - 3
- 18:00 FT
  Inter Turku
3 - 0
SalPa Salo  
-1 3/4 0 - 0
- 18:00 FT
  Lechia GD 1
2 - 3
Chojniczanka  
1 - 1
- 18:00 FT
  KaPa
2 - 2
TPS Turku  
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
  MFk Karvina
1 - 0
SK Lisen  
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
  Erzgebirge Aue
1 - 1
E.Cottbus  
1 - 0
- 18:00 FT
  Slovan Liberec
3 - 0
Miedz Legnica  
-3/4 2 - 0
ASI 18:30 FT
[B-1] Australia
2 - 0
Ấn Độ [B-4] 1
-3 0 - 0
GHCLB 18:30 FT
  Farul Constanta
2 - 0
Cherno More  
0 - 0
- 18:30 FT
  Widzew Lodz
2 - 2
Radomiak Radom  
1 - 1
- 19:00 FT
  Naestved BK
2 - 4
Lyngby  
+1 1 - 1
- 19:00 FT
  Kolding IF
3 - 2
Odense BK  
+1/4 3 - 1
- 19:00 FT
  Zlate Moravce
1 - 0
Zlin  
+1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Budapest Honved
3 - 0
UTA Arad  
2 - 0
- 19:00 FT
  Haladas
2 - 1
SV Lafnitz  
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Ein.Braunschweig
1 - 0
Jahn Regensburg  
1 - 0
- 19:00 FT
  Young Boys
3 - 2
Vaduz  
-1 3/4 1 - 2
- 19:00 FT
  Hannover 96
3 - 2
Holstein Kiel  
+0 2 - 1
ICERT 19:00 FT
[B-3] Valur Rey.
7 - 1
Trottur Rey. [B-2]
-2 3/4 3 - 0
- 19:00 FT
[A-2] Fylkir
5 - 0
Fjolnir [A-5]
-1/2 2 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Gnistan
1 - 1
Haka  
+3/4 0 - 0
- 19:30 FT
  Schalke 04
3 - 1
Eupen  
-3/4 2 - 0
ANHA 19:30 FT
[11] Chelsea 5
1 - 0
Fulham [12] 1
-3/4 1 - 0
ANHB 19:30 FT
[9] Coventry 5
3 - 1
Leicester City [1] 1 3
+1/4 0 - 1
ALBA 19:30 FT
[1] Egnatia Rrogozhine
1 - 0
Skenderbeu [4]
0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  M.gladbach II
0 - 3
Duisburg  
+1 0 - 1
- 20:00 FT
  Essen
5 - 3
Zwickau  
-1 1/4 3 - 1
- 20:00 FT
  Austria Klagenfurt
3 - 2
Domzale  
-1/2 1 - 2
- 20:00 FT
  Preussen Munster
4 - 3
Oldenburg 1897  
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
  KuPS
3 - 0
MP Mikkeli  
0 - 0
- 20:00 FT
  Sigma Olomouc
1 - 1
Hradec Kralove  
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  A.Bielefeld
2 - 2
Fort.Dusseldorf  
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Karlsruher
3 - 1
Nurnberg  
2 - 1
- 20:00 FT
  Thun
0 - 0
Grasshoppers  
0 - 0
- 20:00 FT
  Unterhaching
4 - 1
SCR Altach  
3 - 0
TBNA 20:00 FT
[8] Las Palmas 4
3 - 0
Villarreal [13] 3
+0 1 - 0
TBNB 20:00 FT
[20] Alcorcon
0 - 0
Mirandes [16]
+0 0 - 0
ITB 20:00 FT
[4] Como
4 - 0
Spezia [18]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[10] Alto Adige
1 - 0
Feralpisalo [19]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Bari
3 - 1
Ternana [16]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[9] Cittadella
2 - 0
Palermo [5] 1
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Modena
1 - 2
Brescia [7]
-1/4 0 - 2
ISRA 20:00 FT
[13] Hapoel Hadera
0 - 3
Beitar Jerusalem [8]
+1/2 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[9] Istanbul BB
3 - 2
Alanyaspor [14]
-1/2 2 - 1
TNKB 20:00 FT
[16] Adanaspor
1 - 1
Boluspor [7] 1
+0 0 - 1
GHCLB 20:30 FT
  Lok. Zagreb
3 - 2
Kapfenberg   2
-1 1/4 2 - 1
- 20:30 FT
  Dinamo Zagreb
2 - 0
NK Celje  
-1 1/4 2 - 0
- 20:30 FT
  Santos/SP
2 - 0
Oeste/SP  
1 - 0
- 21:00 FT
  Lausanne Sports
2 - 0
Stade Nyonnais  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  SW Bregenz
3 - 6
Munchen 1860  
2 - 2
- 21:00 FT
  MFk Karvina
4 - 0
Opava  
2 - 0
ITA 21:00 FT
[12] Genoa
0 - 0
Torino [10]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Napoli
2 - 1
Salernitana [20]
-1 1/2 1 - 1
PHB 21:00 FT
[4] Saint Etienne
0 - 0
Stade Lavallois [3]
-1/4 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[18] Belenenses
0 - 1
Pacos Ferreira [10]
+1/2 0 - 0
ICERT 21:00 FT
[A-3] IR Reykjavik
2 - 4
Vikingur Rey. [A-1]
+3 1/2 1 - 1
ALGA 21:00 FT
[7] USM Khenchela
2 - 0
US Souf [16]
-1 1/2 0 - 0
ASI 21:30 FT
[A-3] Trung Quốc 1
0 - 0
Tajikistan [A-2] 2
-1/4 0 - 0
DUA 21:30 FT
[5] Leipzig
0 - 1
Ein.Frankfurt [6] 2
-1 1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[10] Augsburg
0 - 1
B.Leverkusen [1]
+1 0 - 0
- 21:30 FT
[9] Freiburg
0 - 0
Union Berlin [14] 2
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[16] FC Koln 2
1 - 1
Heidenheim [11] 1
-1/2 1 - 0
- 21:30 FT
[17] Mainz
1 - 1
Wolfsburg [13]
-1/2 0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  RB Salzburg
2 - 3
Elversberg  
-1 1 - 0
- 22:00 FT
  Treaty United
0 - 2
Galway  
+1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Nomme Kalju
1 - 0
Trans Narva  
- 22:00 FT
  Young Boys
1 - 0
Wil 1900  
1 - 0
- 22:00 FT
  Hertha Berlin
1 - 0
Rangers  
+1/2 1 - 0
ANHB 22:00 FT
[24] Rotherham Utd
0 - 1
Stoke City [22]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[20] Birmingham
2 - 2
Swansea City [15]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[11] Cardiff City
0 - 3
Leeds Utd [3]
+3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[21] Huddersfield
1 - 1
Plymouth Argyle [16]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[18] Millwall
1 - 3
Middlesbrough [14]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Preston North End
2 - 0
Bristol City [13]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Southampton
4 - 0
Sheffield Wed. [23]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[5] West Brom
4 - 1
Blackburn Rovers [17]
-1/2 3 - 0
ANHL1 22:00 FT
[20] Shrewsbury
0 - 1
Stevenage [6]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Blackpool
2 - 0
Exeter City [16]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Wycombe
1 - 1
Lincoln [10]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[24] Carlisle
1 - 3
Oxford Utd [7]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[19] Cambridge Utd
2 - 1
Fleetwood Town [23]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Barnsley
2 - 1
Bristol Rovers [12]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Charlton Athletic
1 - 2
Peterborough Utd [5]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[13] Northampton
1 - 1
Wigan [11]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Portsmouth
0 - 3
Leyton Orient [9]
-3/4 0 - 3
ANHL2 22:00 FT
[2] Wrexham
2 - 0
Wimbledon [10]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Tranmere Rovers
1 - 2
Milton Keynes Dons [5]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[3] Stockport
3 - 1
Walsall [6]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[15] Accrington
1 - 2
Gillingham [7]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Morecambe
1 - 1
Mansfield [1]
+1 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Forest Green 1
0 - 2
Harrogate Town [12]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Crawley Town
0 - 1
Salford City [19]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Crewe Alexandra
2 - 1
Swindon [17]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[24] Sutton Utd
2 - 2
Barrow [8]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[22] Colchester Utd
1 - 1
Bradford City [16]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[20] Doncaster Rovers
0 - 1
Newport [13]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Grimsby
5 - 5
Notts County [14]
+1/4 2 - 2
TBN3 22:00 FT
[A1-20] Sestao
1 - 1
Teruel [A1-18]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[A2-3] Cordoba 1
1 - 0
CF Intercity [A2-8]
-3/4 1 - 0
SCOB 22:00 FT
[4] Greenock Morton
1 - 1
Partick Thistle [3]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Arbroath
0 - 0
Ayr Utd [7]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Raith Rovers
1 - 2
Queen's Park [8]
-1 1 - 1
SCO2 22:00 FT
[8] Kelty Hearts
1 - 1
Annan Athletic [9]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Hamilton 1
2 - 0
Cove Rangers [4] 1
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Queen of South
1 - 1
Alloa Athletic [5]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[10] Edinburgh City
2 - 2
Falkirk [1]
2 - 0
- 22:00 FT
[3] Montrose
0 - 1
Stirling Albion [6] 1
-1/4 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[4] Glentoran
6 - 0
Coleraine [6]
-1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[8] Loughgall
1 - 2
Linfield [2]
+2 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Carrick Rangers 1
0 - 2
Glenavon [10]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Newry City 1
1 - 2
Cliftonville [3]
+2 1 - 0
- 22:00 FT
[11] Ballymena Utd
2 - 4
Dungannon Swi. [9]
+1/4 1 - 3
BIB 22:00 FT
[16] Standard Liege II
1 - 4
Beveren [7]
+1 1/4 0 - 2
ICELC 22:00 FT
[D-3] KA Akureyri
2 - 3
Afturelding [D-4]
1 - 3
CYPA 22:00 FT
[13] Othellos Athienou 1
0 - 3
Karmiotissa Pol. [11]
+1/4 0 - 3
ALGA 22:00 FT
[10] US Biskra
0 - 0
MC El Bayadh [9] 1
0 - 0
TBNA 22:15 FT
[17] Mallorca 4
1 - 1
Celta Vigo [16] 1
-1/4 1 - 1
TBNB 22:15 FT
[12] Levante
3 - 2
Albacete [17]
+0 2 - 0
ITB 22:15 FT
[15] Pisa
2 - 2
Reggiana [14]
-1/2 1 - 2
ITA3 22:15 FT
[A-8] Pro Vercelli
0 - 1
AC Renate [A-12]
-1/2 0 - 0
- 22:15 FT
[B-7] Pontedera
4 - 0
US Fermana [B-20]
-1 1 - 0
- 22:15 FT
[C-12] Potenza SC
2 - 0
Latina [C-13]
-1/4 1 - 0
BDNA 22:30 FT
[11] Casa Pia AC 1
0 - 2
Famalicao [10]
+0 0 - 1
HLA 22:30 FT
[12] Fortuna Sittard
0 - 2
Sparta Rotterdam [9]
-1/4 0 - 1
HLB 22:30 FT
[11] Emmen
2 - 3
NAC Breda [7]
-1/4 2 - 0
ALGA 22:45 FT
[6] JS Kabylie
2 - 1
ASO Chlef [12]
-3/4 1 - 0
ANHU23 23:00 FT
[7] Brighton U21
4 - 2
Liverpool U21 [6]
1 - 2
PHA 23:00 FT
[3] Monaco
1 - 3
Stade Reims [9]
-3/4 0 - 1
ALBA 23:00 FT
[2] Partizani Tirana
1 - 0
Teuta Durres [8]
1 - 0
ISRA 23:00 FT
[14] H. Petah Tikva
2 - 0
Maccabi Netanya [10] 2
+1/2 2 - 0
- 23:00 FT
[12] Ashdod
0 - 1
Hapoel Haifa [3]
+1/4 0 - 1
- 23:00 FT
[9] Hapoel Jerusalem
0 - 0
Bnei Sakhnin [5]
-1/4 0 - 0
CYPA 23:00 FT
[5] Omonia Nicosia
5 - 1
Doxa Katokopia [14]
-1 3/4 4 - 1
TNKA 23:00 FT
[6] Rizespor
1 - 0
Adana Demirspor [12]
-1/2 0 - 0
- 23:00 FT
[4] Besiktas
3 - 0
Fatih Karagumruk [15]
-1/2 0 - 0
TNKB 23:00 FT
[1] Eyupspor
2 - 0
Keciorengucu [11]
-1 3/4 1 - 0
TBN3 00:00 FT
[A2-15] San Fernando
1 - 0
Atl. Sanluqueno [A2-14]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A1-16] SD Tarazona
1 - 0
Lugo [A1-10]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[A1-7] CD Arenteiro
2 - 0
Barcelona B [A1-5]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[A2-1] Castellon
2 - 1
Algeciras [A2-7]
-1 1/2 1 - 0
ITA 00:00 FT
[17] Verona 1 4
2 - 1
Empoli [13] 3
-1/4 1 - 0
GREA 00:00 FT
[8] Atromitos
1 - 1
OFI Creta [9]
-1/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[6] Anorthosis
1 - 0
AEL Limassol [9]
-1 1/4 0 - 0
ALGA 00:00 FT
[5] ES Setif
1 - 1
ES Ben Aknoun [15]
-1 1/4 0 - 1
WALA 00:15 FT
[1] The New Saints
3 - 1
Newtown AFC [5]
-2 1/2 1 - 0
- 00:15 FT
[11] Aberystwyth
2 - 4
Barry Town [9]
+0 1 - 0
- 00:15 FT
[7] Haverfordwest
2 - 3
Bala Town [3]
+0 1 - 0
- 00:15 FT
[4] Cardiff Metropolitan
2 - 2
Caernarfon Town [6]
+0 0 - 1
- 00:15 FT
[8] Penybont
0 - 1
Connah's QN [2] 1
+1/2 0 - 0
- 00:15 FT
[12] Colwyn Bay
2 - 3
Pontypridd Town [10]
-1/4 0 - 1
ASI 00:30 FT
[B-2] Uzbekistan 1
0 - 0
Syria [B-3] 1
-1 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[8] Newcastle 1
2 - 3
Man City [2] 2
+3/4 2 - 1
ANHB 00:30 FT
[2] Ipswich 5
2 - 1
Sunderland [10] 2
-1/2 1 - 1
TBNA 00:30 FT
[5] Athletic Bilbao 1
2 - 1
Real Sociedad [7] 4
-1/4 2 - 0
TBNB 00:30 FT
[7] Real Oviedo
1 - 1
Amorebieta [22]
-3/4 1 - 1
- 00:30 FT
[14] Tenerife
0 - 1
Elche [8]
-1/2 0 - 1
ITA3 00:30 FT
[A-13] Aurora Pro Patria
3 - 0
Novara [A-17]
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[C-16] Turris Neapolis
0 - 4
Crotone [C-6]
+1/4 0 - 2
- 00:30 FT
[A-18] Fiorenzuola
0 - 0
Pro Sesto [A-19]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A-5] Atalanta U23
1 - 0
AC Trento [A-14]
-3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A-4] Triestina
2 - 3
Albinoleffe [A-10]
-1 2 - 1
DUA 00:30 FT
[18] Darmstadt 1
0 - 3
B.Dortmund [4] 3
+1 0 - 1
ISRA 00:30 FT
[11] Hapoel Tel Aviv 1
0 - 4
Hap. Beer Sheva [4]
+1/2 0 - 1
GHCLB 00:45 FT
  Seinajoen JK
3 - 0
Paide Linname.  
2 - 0
HLA 00:45 FT
[3] Twente
2 - 1
AZ Alkmaar [4]
-3/4 1 - 1
PHB 01:00 FT
[7] Rodez 1
2 - 1
Pau FC [10]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[18] Quevilly
0 - 1
Guingamp [12]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[13] Paris FC
2 - 1
Annecy FC [19] 1
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[14] SC Bastia
2 - 0
Angers [2]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[5] Caen
1 - 0
Concarneau [15]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Grenoble
2 - 2
Dunkerque [17]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[16] Troyes
3 - 1
Ajaccio [8]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[20] Valenciennes
0 - 1
Amiens [9]
+0 0 - 1
BDNA 01:00 FT
[17] Chaves
0 - 3
Sporting Lisbon [2]
+1 3/4 0 - 1
GREA 01:00 FT
[6] Lamia FC
0 - 2
Panserraikos [10]
-1/4 0 - 1
TBN3 02:00 FT
[A1-9] Salamanca
2 - 1
Rayo Majada. [A1-19]
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[A2-13] Real Madrid B
1 - 1
UD Ibiza [A2-2]
+1/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[11] Zwolle
2 - 2
Heerenveen [10]
+0 0 - 1
BIB 02:00 FT
[14] Lierse 1
2 - 4
Dender [6]
+3/4 2 - 1
- 02:00 FT
[10] Club Brugge II
0 - 2
Lommel [3]
+3/4 0 - 1
ITA 02:45 FT
[11] Monza 2
1 - 5
Inter Milan [1] 2
+1 1/4 0 - 2
ITA3 02:45 FT
[C-18] Virtus Francavilla
1 - 2
Benevento [C-2]
+1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[C-19] Monterosi FC
2 - 1
SS Monopoli [C-17]
+0 1 - 0
- 02:45 FT
[C-5] Avellino
2 - 2
Juve Stabia [C-1]
-1/2 2 - 1
- 02:45 FT
[C-15] Catania
4 - 0
Brindisi [C-20]
-1 1 - 0
CAF 03:00 FT
[A-3] B.B.Ngà
2 - 0
Guinea Bissau [A-4]
-1 3/4 1 - 0
GHCLB 03:00 FT
  Angostura
1 - 1
Estu.Merida  
0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 1-3
TBNA 03:00 FT
[6] Real Betis 3
1 - 0
Granada [19] 4
-3/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[6] Burgos CF
1 - 0
Valladolid [5]
+0 1 - 0
- 03:00 FT
[9] Racing Ferrol
0 - 0
Espanyol [2]
-1/4 0 - 0
PHA 03:00 FT
[8] Rennes 1
2 - 0
Nice [5]
-1/4 1 - 0
HLA 03:00 FT
[1] PSV Eindhoven
3 - 1
SBV Excelsior [15]
-3 1/4 2 - 0
BDNA 03:30 FT
[14] Estoril
1 - 3
Moreirense [6]
-1/4 0 - 2
GHCLB 03:45 FT
  Liverpool P. (URU)
1 - 1
Rosario Central  
0 - 1
- 04:00 FT
  Zamora Barinas
0 - 2
Portuguesa   1
0 - 0
CRCA 04:00 FT
[5] Guanacasteca
1 - 0
Municipal Grecia [11]
-3/4 0 - 0
- 05:00 FT
[12] Santos Guapiles
0 - 2
Cartagines [8]
+0 0 - 1
GHCLB 06:00 FT
  Dep.Tachira
0 - 1
Atl. Bucaramanga  
-1/4 0 - 0
GHQG 06:30 FT
  Guatemala
0 - 1
Iceland  
+1/2 0 - 0
GHU23 06:30 FT
  Uruguay U23 1
4 - 1
Paraguay U23   1
-1/2 1 - 0
MEXA 08:00 FT
[2] Cruz Azul
0 - 1
Pachuca [3]
-1/4 0 - 0
CRCA 08:00 FT
[2] San Carlos
3 - 2
Municipal Liberia [4]
-3/4 1 - 1
MEXA 08:05 FT
[8] Chivas Guad.
1 - 1
Santos Laguna [13]
-1/2 0 - 0
GHCLB 08:30 FT
  Nacional(URU)
1 - 1
Union Santa Fe   2
-3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
CRCA 09:00 FT
[6] Dep. Saprissa
3 - 0
Puntarenas [10]
-1 3/4 0 - 0
MEXA 10:00 FT
[1] Monterrey
2 - 0
Puebla [17]
-1 1/2 0 - 0
- 10:00 FT
[16] Club Tijuana
0 - 2
Club America [4]
-1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 Hoãn
  Hansa Rostock
-
Lubeck  
-
- 19:30 Hoãn
  Schalke 04
-
Eupen  
-
- 20:30 Hoãn
  C. Leipzig
-
Ingolstadt  
-
SCOB 22:00 Hoãn
[5] Dunfermline
-
Airdrieonians [6]
-
 
« 13 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: