bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSWW 13:00 FT
[4] Melb. Victory Nữ
1 - 1
Perth Glory Nữ [6]
-3/4 1 - 0
AUSA 13:30 FT
[3] Macarthur FC 2
3 - 3
Western United [12] 3
-1/4 1 - 1
GHCLB 15:00 FT
  Westerlo
2 - 2
FC Bocholt  
0 - 0
AUSWW 15:45 FT
[10] Wellington Phoenix Nữ
1 - 2
Central Coast Nữ [5]
+0 1 - 2
AUSA 16:15 FT
[7] Melbourne City 4
0 - 1
WS Wanderers [6] 1
-1/4 0 - 1
GHCLB 16:30 FT
  Luzern
1 - 2
Standard Liege  
1 - 1
- 17:00 FT
  Mezokovesdi SE
0 - 1
Ferencvaros  
0 - 1
- 17:00 FT
  Puszcza Nie.
2 - 1
Nieciecza  
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
  MOL Fehervar FC
2 - 5
Hajduk Split  
1 - 2
- 18:00 FT
  Viborg
2 - 1
Sonderjyske  
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
  St. Gallen
0 - 4
Union Saint-Gilloise  
+1 0 - 1
- 18:00 FT
  A.Bielefeld
0 - 3
Rodinghausen  
0 - 0
- 18:00 FT
  Cska Sofia
5 - 3
Litex Lovech  
3 - 2
- 18:15 FT
  Ilves Tampere
0 - 0
PK-35  
0 - 0
- 19:00 FT
  MTK Budapest
2 - 4
Magdeburg  
1 - 1
- 19:00 FT
  Dinamo Bucuresti
2 - 6
Charleroi  
+1 2 - 1
- 19:30 FT
  HNK Rijeka
2 - 1
Sturm Graz  
2 - 1
- 19:30 FT
  Chemnitzer
1 - 1
Hallescher  
1 - 1
OMALC 19:50 FT
[A-4] Al Wahda Oman
0 - 1
Ibri Club [A-2]
0 - 0
- 19:55 FT
[B-3] Al Shabab (OMA)
4 - 1
Al Nahda (OMA) [B-4] 1
2 - 1
- 19:55 FT
[A-1] Bahla Club
3 - 1
Sur Club [A-3]
1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Sepsi OSK
0 - 0
Ujpest  
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Hermannstadt
3 - 0
Sumqayit  
0 - 0
- 20:00 FT
  Wehen
2 - 2
Sint Truiden  
+0 1 - 1
- 20:00 FT
  Lugano
1 - 0
Schaffhausen  
-1 1/2 0 - 0
ISRB 20:00 FT
[14] Hapoel Kfar Saba
0 - 1
HR Letzion [13]
0 - 1
- 20:00 FT
[4] Maccabi K.Jaffa
3 - 2
Hapoel Nof HaGalil [5]
1 - 1
- 20:00 FT
[3] Ironi Tiberias
1 - 1
Hapoel Acre [10]
0 - 1
- 20:00 FT
[7] Kafr Qasim
1 - 0
Bnei Yehuda [2]
0 - 0
- 20:00 FT
[9] Hapoel Umm Al Fahm
0 - 2
Sektzia Nes Tziona [11]
0 - 1
GHCLB 20:30 FT
  St. Pauli
1 - 3
Osnabruck  
0 - 2
- 21:00 FT
  Luzern
5 - 0
Lincoln Red Imps  
4 - 0
- 21:00 FT
  Voluntari
2 - 2
Kaisar Kyzylorda  
2 - 0
- 21:00 FT
  Universitaea Cluj
0 - 0
Səbail FK  
0 - 0
- 21:00 FT
  Rapid Bucuresti
2 - 3
Westerlo  
0 - 1
ALGA 21:15 FT
[2] Paradou AC
0 - 0
NC Magra [13]
-1 0 - 0
GHW 22:00 FT
  Arập Xêut Nữ
3 - 0
Syria Nữ  
1 - 0
GHQG 22:30 FT
  Kuwait
1 - 3
Libya  
0 - 2
ASI 23:00 FT
[A-1] Qatar 2
3 - 0
Lebanon [A-4] 2
-1 1/4 1 - 0
ALBA 23:00 FT
[5] Dinamo Tirana
2 - 3
KF Tirana [6]
1 - 0
ICERT 00:00 FT
[B-1] KR Reykjavik
4 - 2
Fram Rey. [B-4] 1
-3/4 1 - 1
CYPA 00:00 FT
[10] Ethnikos Achnas
2 - 1
Apoel FC [1]
+1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Nea Salamina 1
0 - 1
AEK Larnaca [3]
+3/4 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[4] Sakaryaspor
1 - 2
Goztepe [2]
+0 0 - 1
GHQG 01:00 FT
  Thụy Điển
2 - 1
Estonia  
-1 1/2 1 - 1
BDNB 01:00 FT
[15] Leixoes
0 - 2
UD Oliveirense [16]
-1/4 0 - 0
PH3 01:30 FT
[15] GOAL FC
2 - 0
Versailles [11]
+0 1 - 0
- 01:30 FT
[13] Avranches
2 - 1
SO Cholet [18] 1
-1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[6] Rouen
1 - 0
Marignane [16]
-1 0 - 0
- 01:30 FT
[5] Villefranche
1 - 0
Epinal [17]
-3/4 1 - 0
- 01:30 FT
[3] FC Martigues
3 - 1
Dijon [8]
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[1] Red Star 93
2 - 1
Orleans [7]
-3/4 1 - 0
- 01:30 FT
[14] Chateauroux
0 - 1
Nancy [4] 1
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[10] Le Mans 1
0 - 2
Niort [2]
-1/4 0 - 1
ANHU23 02:00 FT
[3] Arsenal U21
1 - 0
Middlesbrough U21 [11]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[14] Norwich U21 1
3 - 4
Wolves U21 [8]
-3/4 1 - 2
- 02:00 FT
[21] Southampton U21
2 - 3
Tottenham U21 [1]
+1 1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[5] Chelsea U21
3 - 2
Man Utd U21 [12]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[4] Fulham U21
2 - 1
Derby County U21 [20]
-1 3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[16] Nottingham Forest U21
0 - 5
Sunderland U21 [10]
-1/4 0 - 4
HLA 02:00 FT
[16] RKC Waalwijk
1 - 2
Heracles Almelo [14]
-1/2 0 - 1
HLB 02:00 FT
[5] Dordrecht 90
2 - 0
Helmond Sport [13]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[17] Telstar
1 - 1
AZ Alkmaar U21 [9]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[10] Cambuur
5 - 2
MVV Maastricht [8]
-1 1/4 3 - 0
- 02:00 FT
[18] TOP Oss
0 - 5
Willem II [1]
+1 0 - 2
- 02:00 FT
[3] ADO Den Haag
5 - 3
De Graafschap [4]
-1/2 0 - 2
BIB 02:00 FT
[2] Beerschot-Wilrijk
1 - 1
Anderlecht II [9]
-1 1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[8] RFC Liege
1 - 0
Patro Eisden [5]
+0 0 - 0
TBNB 02:30 FT
[3] Eibar
2 - 0
Racing Santander [10]
-3/4 1 - 0
ITB 02:30 FT
[6] Catanzaro
5 - 3
Lecco [20]
-1/2 1 - 2
DUA 02:30 FT
[2] Bayern Munich 1
3 - 0
Hoffenheim [7] 1 3
-2 1/2 1 - 0
ANHA 02:45 FT
[19] Burnley 1
1 - 1
Luton Town [18]
-1/4 1 - 0
ITA3 02:45 FT
[C-4] Taranto
1 - 1
AZ Picerno [C-3]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[C-9] Giugliano
4 - 1
Foggia [C-14] 1
+1/4 1 - 1
SCOB 02:45 FT
[9] Inverness C.T.
0 - 1
Dundee Utd [1]
+1 0 - 0
NIRA 02:45 FT
[5] Crusaders Belfast
0 - 2
Larne [1]
+1/2 0 - 1
GHCLB 03:00 FT
  Estu.Merida
2 - 0
Inter de Barinas  
-1/4 2 - 0
- 03:00 FT
  Portuguesa
1 - 0
Angostura  
1 - 0
ANHB 03:00 FT
[6] Hull City 2
1 - 2
Norwich [7] 4
-1/4 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[14] Sevilla 4
2 - 3
Alaves [12] 3
-1/2 0 - 2
PHA 03:00 FT
[6] Marseille 3
1 - 1
Strasbourg [13] 2
-3/4 1 - 0
BDNA 03:15 FT
[16] Portimonense
1 - 0
SC Farense [8]
+0 0 - 0
GHCLB 07:00 FT
  Cerro Largo 1
0 - 0
Gimnasia LP  
+0 p.2 - 4
TS 90': 0-0; Pen: 2-4
GHU23 07:00 FT
  Colombia U23 1
5 - 0
Dominican U23  
-2 1/4 1 - 0
MEXA 08:00 FT
[10] Queretaro
2 - 2
Toluca [6]
+1/4 1 - 0
CRCA 09:00 FT
[3] Alajuelense
1 - 0
Sporting (CRC) [9]
-1 1/4 0 - 0
MEXA 10:00 FT
[15] Mazatlan FC
0 - 1
San Luis [12]
+0 0 - 0
GHCLB 18:00 Hoãn
  Servette
-
Hibernian  
-
 
« 12 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: