bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSWW 13:00 FT
[8] WS Wanderers Nữ
1 - 0
Melbourne City Nữ [2]
+3/4 0 - 0
- 13:00 FT
[1] Western United Nữ
0 - 1
Sydney FC Nữ [3]
+1/2 0 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Lask
1 - 3
Steaua Bucuresti  
0 - 1
AUSA 15:45 FT
[8] Brisbane Roar 3
3 - 2
Newcastle Jets [11] 1
+0 0 - 1
- 15:45 FT
[9] Perth Glory
3 - 4
Wellington Phoenix [2] 3
+1/4 1 - 2
GHCLB 17:00 FT
  NK Varazdin
2 - 2
Radnicki Beograd  
1 - 1
- 17:00 FT
  Paderborn 07
6 - 1
Preussen Munster  
-1 1/4 5 - 0
TNKA 17:30 FT
[20] Istanbulspor AS
0 - 0
Konyaspor [18]
+1/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[13] Manisa FK
2 - 1
Kocaelispor [3]
-1/4 1 - 1
GHCLB 18:00 FT
  FC U Craiova 1948
2 - 4
Politehnica Iasi  
-1/4 0 - 3
TBN3 18:00 FT
[A1-11] Fuenlabrada
0 - 0
Real Union [A1-12]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-18] Atl. Baleares
0 - 2
Recreativo Huelva [A2-5]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A2-19] UD Melilla
0 - 0
Murcia [A2-10] 1
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-9] Ceuta
3 - 2
Malaga [A2-4]
+0 1 - 0
BDNB 18:00 FT
[17] Vilaverdense SC
2 - 1
Feirense [14]
+1/4 0 - 1
HLA 18:15 FT
[18] Volendam
0 - 1
Almere City [13]
+0 0 - 1
ASI 18:30 FT
[D-2] Nhật Bản 1
4 - 2
Việt Nam [D-4]
-3 1/2 3 - 2
ITA 18:30 FT
[9] Lazio 4
1 - 0
Lecce [15] 4
-3/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Universitatea Craiova
1 - 0
Slovacko  
- 19:00 FT
  Hansa Rostock
1 - 1
Lubeck  
-1 1/4 1 - 1
ANHB 19:00 FT
[19] QPR 3
1 - 2
Watford [12] 3
+0 0 - 0
PHA 19:00 FT
[4] Lille 1
3 - 0
Lorient [16] 4
-1 3/4 1 - 0
ALBA 19:30 FT
[7] KF Laci 1
0 - 0
Erzeni Shijak [9]
-1/4 0 - 0
BIB 19:30 FT
[12] Oostende
3 - 2
Zulte-Waregem [4] 1
+1/2 2 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Dynamo Dresden
3 - 0
Pardubice  
-1/2 2 - 0
ANHU23 20:00 FT
[15] Blackburn U21
3 - 3
Crystal Palace U21 [19]
1 - 1
TBNA 20:00 FT
[20] Almeria 4
0 - 0
Girona [2] 1 4
+3/4 0 - 0
TBNB 20:00 FT
[21] Andorra FC
2 - 3
Leganes [1]
-1/4 0 - 0
ITA3 20:00 FT
[B-12] Virtus Entella
0 - 0
Pineto Calcio [B-10]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[C-11] Casertana
0 - 2
Messina [C-8]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[B-18] Recanatese 1
1 - 1
Juventus U23 [B-8]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[A-20] Alessandria
0 - 1
Virtus Verona [A-9]
+1/4 0 - 0
GREA 20:00 FT
[12] Panetolikos
0 - 4
Aris Salonica [5]
+1/4 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[10] Antalyaspor
1 - 1
Trabzonspor [3]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[11] Samsunspor 1
2 - 0
Sivasspor [7] 1
-1/2 2 - 0
TNKB 20:00 FT
[8] Corum FK
2 - 1
Tuzlaspor [14]
0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  HNK Gorica
0 - 2
Istra 1961  
+0 0 - 1
HLA 20:30 FT
[5] Go Ahead Eagles
2 - 3
Ajax [7]
+3/4 1 - 2
- 20:30 FT
[17] Vitesse Arnhem
0 - 0
Utrecht [8]
+1/4 0 - 0
CAF 21:00 FT
[A-2] Nigeria
1 - 1
Equatorial Guinea [A-1]
-1 1 - 1
ANHA 21:00 FT
[16] Everton
0 - 0
Aston Villa [4]
+0 0 - 0
ITA 21:00 FT
[19] Cagliari
2 - 1
Bologna [4]
+1/4 1 - 1
PHA 21:00 FT
[2] Stade Brestois
2 - 0
Montpellier [15]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Metz 1
0 - 1
Toulouse [11]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Nantes 1
1 - 2
Clermont [18]
-1/2 0 - 1
BDNB 21:00 FT
[6] Tondela
3 - 2
AVS Futebol [2] 1
+0 1 - 1
CYPA 21:00 FT
[4] Pafos FC
4 - 0
AE Zakakiou [12] 1
-2 1 - 0
ASI 21:30 FT
[C-2] UAE 1
3 - 1
Hồng Kông [C-4] 2
-1 1/2 1 - 0
DUA 21:30 FT
[15] Bochum 6
1 - 1
Wer.Bremen [8] 5
-1/4 0 - 0
TBN3 21:45 FT
[A1-3] Celta Vigo II
0 - 1
Gimnastic T. [A1-4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[A2-11] Alcoyano
2 - 1
Antequera CF [A2-6]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[A1-17] SD Logrones
0 - 3
SD Ponferradina [A1-1]
+1/2 0 - 3
BIB 22:00 FT
[15] RFC Seraing
1 - 5
Francs Borains [13]
-1/4 1 - 3
GREA 22:00 FT
[13] Kifisia FC 1
2 - 3
Olympiakos [4] 1
+1 1/2 1 - 2
TBNA 22:15 FT
[18] Cadiz 4
1 - 4
Valencia [9] 2
+0 1 - 1
TBNB 22:15 FT
[18] Cartagena
4 - 1
Villarreal B [19]
-1/4 0 - 1
- 22:15 FT
[4] Sporting Gijon
0 - 0
Huesca [15]
-1/2 0 - 0
ITB 22:15 FT
[2] Venezia
5 - 3
Sampdoria [13] 1
-1/2 2 - 1
- 22:15 FT
[3] Cremonese
1 - 0
Cosenza [11]
-1 0 - 0
- 22:15 FT
[1] Parma
1 - 1
Ascoli [17] 1
-3/4 0 - 0
ITA3 22:15 FT
[B-19] US Olbia
0 - 1
Pesaro [B-13]
-1/4 0 - 1
- 22:15 FT
[B-11] Rimini 1
3 - 1
Torres [B-2]
+1/4 3 - 1
GHCLB 22:30 FT
  Greuther Furth
2 - 2
Basel  
+1/4 2 - 0
BDNA 22:30 FT
[9] Gil Vicente
1 - 1
CD Estrela [15]
-1/2 1 - 0
BDNB 22:30 FT
[12] Porto B
0 - 3
Benfica B [9]
-1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[4] Maritimo
1 - 1
Academico Viseu [7] 1
-1/2 0 - 1
GREA 22:30 FT
[7] Asteras Tripolis
1 - 0
Volos NFC [11]
-1/4 0 - 0
HLA 22:45 FT
[2] Feyenoord
2 - 2
NEC Nijmegen [6]
-2 1/2 2 - 1
TBN3 23:00 FT
[A1-14] Cornella
0 - 1
Sabadell [A1-15]
-1/4 0 - 0
ALBA 23:00 FT
[3] Vllaznia Shkoder
1 - 0
Kukesi [10]
-3/4 1 - 0
TNKA 23:00 FT
[17] Gaziantep B.B
0 - 1
Fenerbahce [1]
+1 1/2 0 - 0
TNKB 23:00 FT
[12] Umraniyespor
1 - 1
Genclerbirligi [10]
-1/4 0 - 1
PHA 23:05 FT
[14] Le Havre 1
3 - 1
Lyon [10] 2
+1/4 1 - 0
ANHA 23:30 FT
[6] Man Utd 2
2 - 2
Tottenham [5] 1
-1/4 2 - 1
DUA 23:30 FT
[12] M.gladbach 3
3 - 1
Stuttgart [3] 3
+1/2 2 - 0
CAF 00:00 FT
[B-2] Ai Cập
2 - 2
Mozambique [B-4]
-1 1/4 1 - 0
TBN3 00:00 FT
[A1-6] Cultural Leonesa
1 - 0
Deportivo [A1-2]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[A2-17] Merida
1 - 0
Granada II [A2-20]
-1/2 0 - 0
ITA 00:00 FT
[7] Fiorentina 1
2 - 2
Udinese [14] 1
-3/4 0 - 1
CYPA 00:00 FT
[7] Apollon Limassol
0 - 1
Aris Limassol [2] 1
+0 0 - 1
ASI 00:30 FT
[C-1] Iran 1
4 - 1
Palestine [C-3] 6
-1 1/2 3 - 1
ITA3 00:30 FT
[A-16] Pergolettese
0 - 1
Lumezzane [A-7]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[A-6] Legnano 1
0 - 0
Padova [A-2]
+3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[B-5] Gubbio
0 - 0
Ancona [B-15] 1
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[A-3] Vicenza 1
3 - 1
Giana Erminio [A-11]
-1 2 - 1
- 00:30 FT
[A-1] Mantova
1 - 1
ArzignanoChiampo [A-15]
-1 1 - 0
BDNA 01:00 FT
[18] Vizela
1 - 4
Boavista [12]
-1/2 0 - 2
- 01:00 FT
[1] Benfica
4 - 1
Rio Ave [13] 1
-2 1 - 1
BDNB 01:00 FT
[11] Uniao Leiria 1
0 - 1
Santa Clara [1]
+0 0 - 0
ISRA 01:00 FT
[6] Maccabi Bnei Raina
2 - 2
Maccabi TA [1]
+1 1/4 1 - 1
MEXA 01:00 FT
[7] Pumas UNAM 1
1 - 0
Juarez [18]
-1 0 - 0
ALGA 01:00 FT
[3] CR Belouizdad
0 - 0
MC Alger [1]
+0 0 - 0
BIB 01:15 FT
[11] Genk II
3 - 2
Deinze [1]
+1/4 1 - 0
GREA 01:30 FT
[1] AEK Athens
2 - 2
Panathinaikos [3]
-1/2 1 - 1
- 01:30 FT
[2] PAOK
4 - 0
Pas Giannina [14]
-1 1/2 1 - 0
ISRA 01:30 FT
[2] Maccabi Haifa
5 - 0
Maccabi P.Tikva [7]
-1 3/4 2 - 0
TBN3 02:00 FT
[A2-12] Atletico Madrid B
5 - 0
Linares Deportivo [A2-16] 1
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[A1-8] Real Sociedad B
2 - 2
Osasuna B [A1-13]
-3/4 1 - 1
TBNSC 02:00 FT
  Real Madrid 2
4 - 1
Barcelona   1 3
-1/4 3 - 1
ITA 02:45 FT
[3] AC Milan 2
3 - 1
Roma [5] 3
-1/4 1 - 0
ITA3 02:45 FT
[B-3] Carrarese
2 - 3
Arezzo [B-9]
-1/2 0 - 2
- 02:45 FT
[B-16] SPAL 1907
0 - 0
Cesena [B-1]
+3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[C-10] Audace Cerignola
1 - 2
Sorrento [C-7] 1
-1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[B-14] Luchese
1 - 3
Sestri Levante [B-17]
-3/4 1 - 1
PHA 02:45 FT
[7] Lens 1
0 - 2
PSG [1] 1
+1/2 0 - 1
CAF 03:00 FT
[B-3] Ghana
1 - 2
Cape Verde [B-1]
-1/2 0 - 1
BDNA 03:30 FT
[3] Porto
2 - 0
Braga [4]
-1/2 1 - 0
CRCA 05:00 FT
[1] Herediano
1 - 0
Perez Zeledon [7]
-1 3/4 0 - 0
MEXB 05:05 FT
[8] Atlante 1
2 - 1
Celaya [1]
-1/4 0 - 0
MEXA 07:00 FT
[9] Necaxa
2 - 1
Atlas [14] 2
+0 0 - 1
GHCLB 08:15 FT
  CA Penarol
0 - 1
Newells Old Boys  
0 - 1
- 19:00 Hoãn
  Ein.Frankfurt
-
Sandhausen  
-
 
« 14 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: