x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSC 11:00 FT
  Sydney Utd
2 - 2
Brisbane Roar  
+1 1/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-0
NHATJFL 11:00 FT
[7] Verspah Oita
0 - 1
Reinmeer Aomori [4]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[6] Orca Kamogawa Nữ
0 - 1
AS Harima Albion Nữ [4]
-1/4 0 - 0
NHATA 11:05 FT
[11] Consa. Sapporo
4 - 0
Jubilo Iwata [18]
-3/4 2 - 0
HQB 11:30 FT
[10] Jeonnam Dragons
2 - 3
Gwangju [1]
+1/2 1 - 2
NHATJFL 12:00 FT
[1] FC Osaka
2 - 1
Kagura Shimane [12]
1 - 1
NHATW 12:00 FT
[1] Iga Kunoichi Nữ
1 - 0
Sperenza Osaka Nữ [11]
-2 1 - 0
- 12:00 FT
[12] Angeviolet Hiroshima Nữ
0 - 2
NGU Loverledge Nữ [5]
+1/2 0 - 1
NHATJFL 12:30 FT
[8] Kochi United SC
2 - 0
Suzuka Point Getters [10]
1 - 0
- 12:30 FT
[13] TIAMO Hirakata
2 - 0
Criacao Shinjuku [15]
2 - 0
- 13:00 FT
[9] Veertien Mie
1 - 0
MIO Biwako [16]
-1 0 - 0
- 13:00 FT
[14] Sony Sendai
1 - 1
Tokyo Musashino [5]
1 - 0
NHATW 14:00 FT
[2] Setagaya Sfida Nữ
4 - 0
Nippatsu Yokohama Nữ [8]
-1 1 - 0
HQB 14:00 FT
[4] Bucheon 1995
3 - 3
Ansan Greeners [9]
-1/2 0 - 0
TQB 14:00 FT
[12] Jiangxi Liansheng (T)
2 - 2
Guangxi Pingguo [14]
+0 1 - 0
HQA 14:30 FT
[1] Ulsan Hyundai
1 - 2
Pohang Steelers [3]
-1/2 1 - 0
TQB 14:30 FT
[17] Xinjiang Tianshan (T)
2 - 3
Nanjing City [9]
+2 1/2 0 - 2
- 14:30 FT
[18] Beijing BIT (T)
0 - 5
Shijiazhuang Gongfu [4]
+2 1/2 0 - 0
- 14:30 FT
[2] Nantong Zhiyun (T)
2 - 0
Sichuan Jiuniu [6]
-3/4 1 - 0
NHAT3 15:00 FT
[18] Yokohama SCC
0 - 4
Sagamihara [16]
+1/4 0 - 2
CZEB 15:15 FT
[15] Slavia Praha B
0 - 4
Pribram [2]
+1/4 0 - 3
AUTB 15:30 FT
[3] First Vienna
2 - 0
SKU Amstetten [1]
-1/4 1 - 0
IDNA 15:30 FT
[9] Arema Indonesia
1 - 2
Persib Bandung [8]
-1/4 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[14] Giravanz Kita.
0 - 1
Iwaki FC [1]
+1 1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[2] Kagoshima
3 - 2
Kamatamare San. [17]
-1 2 - 1
NHATJFL 16:00 FT
[2] Honda FC
3 - 1
Maruyasu Okazaki [6]
-1/4 1 - 0
TBN3 16:30 FT
[A2-5] SD Logrones
3 - 2
La Nucía [A2-14]
-1/2 1 - 1
SINA 16:30 FT
[4] Geylang Intl
2 - 4
Hougang Utd [6]
2 - 1
TBN3 17:00 FT
[A1-5] Fuenlabrada 1
2 - 1
Ceuta [A1-17]
-1 1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[A1-14] Linense
1 - 2
Alcorcon [A1-7]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A2-8] Osasuna B
2 - 1
Amorebieta [A2-12]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[A1-18] Merida
0 - 1
Deportivo [A1-6]
+1 0 - 1
BDNB 17:00 FT
[17] SC Covilha
1 - 2
Nacional Madeira [14]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[15] Belenenses
1 - 1
Feirense [8]
+0 0 - 1
NGA 17:00 FT
[15] Ural S.r.
2 - 0
Torpedo Moscow [16]
-1/2 0 - 0
KAZA 17:00 FT
[11] FK Kyzylzhar
4 - 0
Ordabasy [6]
-1/2 1 - 0
FIN3 17:00 FT
  KuPS Akatemia
4 - 0
PeKa  
-1 1/4 1 - 0
UKRA 17:00 FT
[4] SK Dnipro-1
3 - 0
Metalist 1925 Kharkiv [6]
-1 1/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
[11] Suwon Bluewings
3 - 3
Incheon Utd [4]
-1/4 0 - 1
HLA 17:15 FT
[9] Utrecht
1 - 0
Vitesse Arnhem [14]
-1/2 0 - 0
ITA 17:30 FT
[2] Atalanta 2
1 - 1
Cremonese [19] 5
-1 1/2 0 - 0
POLA 17:30 FT
[17] Miedz Legnica
2 - 2
Korona Kielce [14]
-1/2 1 - 0
THAA 17:30 FT
[5] Chiangrai Utd
5 - 1
Lampang [13]
-1 1/4 1 - 0
POLB 17:40 FT
[2] LKS Lodz
1 - 1
Nieciecza [6]
+1/4 1 - 0
DUC3 18:00 FT
[11] Duisburg
0 - 1
Dynamo Dresden [5]
+0 0 - 0
DUC4B 18:00 FT
[4] Hannover II
5 - 1
Kickers Emden [19]
-1 1/2 3 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[8] Hertha Berlin II
2 - 1
Greifswalder FC [11]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[5] Berlin AK 07
2 - 1
E.Cottbus [7]
+1/4 2 - 0
PHA 18:00 FT
[18] Strasbourg 1 4
0 - 0
Clermont [11] 2
-3/4 0 - 0
NGB 18:00 FT
[15] Veles Moscow
1 - 2
Rubin Kazan [4]
+1/2 0 - 0
BLRA 18:00 FT
[1] Energetik-BGU
2 - 1
Neman Grodno [9]
-3/4 1 - 0
LATA 18:00 FT
[1] Valmiera / BSS
3 - 1
Riga FC [2]
-1/4 1 - 0
TDB 18:00 FT
[10] Utsiktens BK
0 - 1
Jonkopings [11]
-1/2 0 - 0
TD3 18:00 FT
  Team Thoren
0 - 5
Orebro Syrianska  
+1 1/4 0 - 1
THAA 18:00 FT
[4] Ratchaburi 1
1 - 1
Police Tero FC [15]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[12] Sukhothai
0 - 0
Bangkok Utd [2]
+1 1/2 0 - 0
DUB 18:30 FT
[18] Magdeburg
2 - 1
Greuther Furth [17] 4
+1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[7] Kaiserslautern 1
3 - 3
Darmstadt [2] 3
+1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[12] St. Pauli
1 - 1
Sandhausen [15] 2
-3/4 1 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[16] Meuselwitz
0 - 1
C. Leipzig [9]
+0 0 - 0
BIA 18:30 FT
[10] Westerlo
2 - 1
Anderlecht [8]
+1/2 1 - 0
ESTA 18:30 FT
[8] Tallinna Kalev 1
0 - 3
Levadia T. [2]
0 - 2
TBNA 19:00 FT
[2] Real Madrid 3
4 - 1
Mallorca [10] 5
-1 1/2 1 - 1
TBNB 19:00 FT
[4] Sporting Gijon
0 - 2
Racing Santander [21]
-1/2 0 - 1
DUC3 19:00 FT
[19] Erzgebirge Aue
0 - 1
Zwickau [14]
-1/2 0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[17] St. Pauli II
1 - 4
Weiche Flensburg [3]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Holstein Kiel II
3 - 1
Ein. Norderstedt [16]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[11] Phonix Lubeck
0 - 0
SSV Jeddeloh [5]
-1/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Schalke 04 II
4 - 1
FC Duren  
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
  M.gladbach II
2 - 2
Wattenscheid  
-1 1/4 1 - 1
NGA 19:00 FT
[13] Fakel
2 - 0
Lok. Moscow [12]
+1/4 1 - 0
LITA 19:00 FT
[6] Kauno Zalgiris
0 - 2
Zalgiris [1]
+1/4 0 - 0
FIN3 19:00 FT
  Narpes Kraft
1 - 1
JBK  
-1/2 1 - 1
UKRA 19:00 FT
[2] Kolos Kovalivka
1 - 0
Metalist Kharkiv [8] 1
-1/4 0 - 0
DENA 19:00 FT
[11] Aalborg BK
1 - 1
Lyngby [12]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[2] Nordsjaelland
1 - 1
Midtjylland [8]
+0 1 - 0
DENB 19:00 FT
[9] Hobro I.K.
1 - 3
Fredericia [10]
+1/4 0 - 1
THAA 19:00 FT
[3] Buriram Utd
1 - 1
Muang Thong Utd [10]
-1 1/2 0 - 1
TSA 19:15 FT
[2] Servette
3 - 2
Zurich [9]
-1/2 2 - 1
TSB 19:15 FT
[3] Wil 1900
5 - 1
Bellinzona [6]
-1/4 1 - 1
MASL 19:15 FT
[7] Pahang
0 - 2
Kuala Lumpur FA [5]
-1/4 0 - 1
ITA3 19:30 FT
[B-2] Carrarese
3 - 1
Recanatese [B-18]
-1/2 3 - 1
- 19:30 FT
[B-16] Pontedera 1
2 - 2
Ancona [B-6]
-1/4 0 - 2
- 19:30 FT
[B-12] Torres
1 - 2
San Donato [B-13] 1
-1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[B-11] US Fermana
1 - 1
Gubbio [B-4]
+1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[C-13] Potenza SC
2 - 2
Monterosi FC [C-8] 1
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[B-7] Pesaro 1
1 - 0
Fiorenzuola [B-5]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[B-20] Montevarchi
0 - 0
US Olbia [B-15]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[B-9] Luchese
3 - 1
Imolese Calcio [B-17]
-1/2 2 - 0
- 19:30 FT
[B-8] Rimini 1
0 - 1
Cesena [B-14] 1
+0 0 - 1
- 19:30 FT
[B-3] Siena
1 - 0
Reggiana [B-1] 1
+1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[B-19] Alessandria
1 - 3
Virtus Entella [B-10]
+1 0 - 1
HLA 19:30 FT
[17] Cambuur
0 - 1
Groningen [12]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[1] PSV Eindhoven
1 - 0
RKC Waalwijk [8]
-2 0 - 0
AUTA 19:30 FT
[10] Hartberg
0 - 3
Austria Wien [4]
+1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[5] Aust Lustenau
1 - 1
Lask [3]
+1 1/4 0 - 1
ITA 20:00 FT
[11] Sassuolo 1 1
1 - 3
Udinese [3] 3
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Bologna 1
2 - 1
Fiorentina [10] 4
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Lecce 3
1 - 1
Monza [18] 3
-1/4 0 - 1
DUC4B 20:00 FT
[7] VfV 06 Hildesheim
1 - 1
Hamburger II [6]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Drochtersen/Assel
1 - 2
Bremer SV [14]
-1 1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[9] Atlas Delmenhorst
4 - 2
Teutonia Ottensen [15]
+1/4 2 - 0
DUC4T 20:00 FT
  FC Koln II
2 - 1
Wuppertaler  
+1/4 1 - 0
PHA 20:00 FT
[14] Angers 2
2 - 1
Montpellier [9] 4
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[20] Ajaccio 1
0 - 1
Nice [13] 5
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Lorient 2
3 - 2
Nantes [15] 3
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[12] Toulouse 2
1 - 0
Stade Reims [17] 1 2
+0 1 - 0
BDNB 20:00 FT
[10] Leixoes
0 - 1
SC Farense [4]
+0 0 - 0
NGB 20:00 FT
[17] Akron Togliatti
2 - 2
Rodina Moscow [16]
+0 1 - 2
ALBA 20:00 FT
[9] KF Laci
0 - 1
Bylis Ballsh [2]
0 - 0
POLA 20:00 FT
[5] Pogon Szczecin
2 - 2
Lech Poznan [7]
+0 1 - 1
POLB 20:00 FT
[4] Puszcza Nie.
5 - 2
Sandecja [18]
+0 2 - 1
BLRA 20:00 FT
[12] Belshina Bobruisk
1 - 3
Torpedo Zhodino [6]
1 - 2
HUNA 20:00 FT
[6] Zalaegerzseg
1 - 2
Puskas Akademia [5]
-1/4 1 - 0
LATA 20:00 FT
[10] Supernova Riga
2 - 2
FK Liepaja [4]
+1 1/4 1 - 0
NORB 20:00 FT
[4] Start Kristiansand
3 - 1
Stjordals Blink [15]
-2 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[12] Fredrikstad
1 - 2
Sandnes Ulf [5]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Bryne
3 - 3
Sogndal [8]
-1/2 1 - 3
- 20:00 FT
[6] Ranheim IL
3 - 3
Asane Fotball [11]
-1 1/4 1 - 2
FINA 20:00 FT
[10] IFK Mariehamn
2 - 0
Seinajoen JK [6]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[9] Ilves Tampere
1 - 1
Inter Turku [7]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Honka
1 - 2
Helsinki [1]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[11] Lahti
0 - 1
Haka [4]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[8] VPS Vaasa
0 - 1
KuPS [2]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[12] HIFK
1 - 6
AC Oulu [5]
+1/4 1 - 2
SLOA 20:00 FT
[7] NK Bravo
0 - 1
Maribor [4]
+1/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
[3] Hammarby
0 - 0
Djurgardens [1]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] GIF Sundsvall
0 - 2
Elfsborg [8]
+1 1/4 0 - 2
TDB 20:00 FT
[4] Osters
2 - 0
Dalkurd FF [16]
-1 1/4 1 - 0
TD3 20:00 FT
  Sandvikens
1 - 2
Pitea IF  
-1 3/4 1 - 2
- 20:00 FT
  GAIS 1
2 - 1
Angelholms  
-1 3/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Vasalunds
2 - 1
Umea  
-1 0 - 0
DENB 20:00 FT
[6] Vendsyssel FF
2 - 0
Vejle [1]
+3/4 1 - 0
IDNA 20:00 FT
[17] Barito Putera
0 - 1
Persija Jakarta [5]
+1 0 - 0
URUA 20:00 FT
[8] CA River Plate (URU)
0 - 1
Defensor SC [10]
+0 0 - 1
NPA 20:00 FT
[16] Marumo Gallants FC 1
1 - 1
Kaizer Chiefs [9]
+1/4 1 - 0
DUA 20:30 FT
[9] FC Koln 1 4
0 - 1
Union Berlin [2] 1
-1/4 0 - 1
TNKB 20:30 FT
[13] Rizespor
1 - 1
Samsunspor [6]
+1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[9] Manisa FK
2 - 2
Malatyaspor [18]
-1 1/4 0 - 1
NGB 21:00 FT
[3] Arsenal-Tula
2 - 1
Neftekhimik Nizh [10]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Volgar Astrakhan
1 - 0
Volga Ulyanovsk [18]
-1/2 1 - 0
AZEA 21:00 FT
[8] Sumqayit
1 - 1
Keşla FK [10]
-1/4 1 - 1
BIHA 21:00 FT
[11] NK Posusje
0 - 1
Zrinjski [6]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Igman Konjic
3 - 1
Leotar Trebinje [12]
-1/2 2 - 1
MKDA 21:00 FT
[4] Shkupi
5 - 0
Rabotnicki [9]
4 - 0
- 21:00 FT
[10] Pobeda
1 - 0
Bregalnica Stip [5]
0 - 0
- 21:00 FT
[1] FC Struga
3 - 0
FK Skopje [11]
1 - 0
- 21:00 FT
[6] Tikves Kavadarci
2 - 1
Academy Pandev [7]
2 - 1
BIA 21:00 FT
[17] Cercle Brugge
0 - 2
Antwerpen [1]
+0 0 - 1
BIB 21:00 FT
[11] Genk II 1
0 - 1
Excelsior Virton [8]
-1 0 - 0
ICEA 21:00 FT
[10] Leiknir Rey. 1
1 - 0
Valur Rey. [4]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[3] KA Akureyri
2 - 1
Breidablik [1]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Keflavik
0 - 3
Vikingur Rey. [2]
+3/4 0 - 3
- 21:00 FT
[5] KR Reykjavik
3 - 1
Stjarnan [6]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[9] Vestmannaeyjar
2 - 2
Fram Rey. [8]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[11] Hafnarfjordur
6 - 1
IA Akranes [12]
-3/4 3 - 1
KAZA 21:00 FT
[12] Turan (KAZ)
1 - 3
Kairat Almaty [5]
+1/2 0 - 2
LUXA 21:00 FT
[16] Hostert 1
2 - 3
Wiltz [10]
0 - 2
- 21:00 FT
[11] UNA Strassen
0 - 2
Kaerjeng 97 [8]
0 - 0
- 21:00 FT
[9] UT Petange
1 - 2
Dudelange [1]
0 - 2
- 21:00 FT
[5] Mondercange
0 - 0
Differdange [4]
0 - 0
MDVA 21:00 FT
[7] Zimbru
3 - 3
Sfintul Gheorghe [5]
0 - 3
MNEA 21:00 FT
[4] FK Jerezo
0 - 0
Buducnost [2]
0 - 0
FINB 21:00 FT
[3] Jaro
2 - 1
KPV Kokkola [8]
-1/2 1 - 0
CZEA 21:00 FT
[11] Banik Ostrava
3 - 0
Pardubice [16]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Jablonec
3 - 0
Hradec Kralove [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Mlada Boleslav
1 - 1
Slovacko [12]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Bohemians 1905 1
0 - 2
Slovan Liberec [4]
-1/4 0 - 1
TNKA 21:00 FT
[17] Sivasspor
1 - 1
Istanbulspor AS [15]
-1/2 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Sollentuna FK
1 - 0
Motala AIF  
-3/4 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[11] Dinamo Kiev
1 - 0
FC Lviv [14]
-1 3/4 1 - 0
DENA 21:00 FT
[10] Brondby
2 - 2
Randers [1]
-1/2 1 - 1
ARGB 21:00 FT
[22] Guillermo
0 - 1
Gim.Mendoza [4]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[24] Brown de Adrogue
1 - 1
CA Guemes [26]
-1/4 0 - 0
BRAA 21:00 FT
[18] Avai/SC
1 - 1
Athletico/PR [6]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Botafogo/RJ
0 - 0
America/MG [8]
-1/2 0 - 0
BHRA 21:05 FT
[7] East Riffa
1 - 1
Bahrain Club [5]
-1/2 1 - 0
- 21:05 FT
[10] Al Khaldiya(BHR)
0 - 1
Al Ahli (BHR) [3]
-1 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[20] Elche 3
1 - 4
Athletic Bilbao [1]
+3/4 0 - 4
TBNB 21:15 FT
[18] Ibiza-Eivissa
1 - 0
Tenerife [13]
+0 0 - 0
- 21:15 FT
[19] Mirandes
1 - 1
Andorra FC [10]
-1/4 1 - 0
ITB 21:15 FT
[10] SPAL 1907
2 - 0
Venezia [16]
+0 1 - 0
ESTA 21:15 FT
[6] Trans Narva
6 - 1
TJK Legion [9]
2 - 1
BDNA 21:30 FT
[17] Pacos Ferreira
2 - 3
Casa Pia AC [7]
+1/4 1 - 0
BDNB 21:30 FT
[18] Uniao Torreense
0 - 3
Tondela [3]
-1/4 0 - 3
NGA 21:30 FT
[1] Zenit
8 - 0
FK Orenburg [10]
-2 1/4 5 - 0
TSA 21:30 FT
[7] Basel
5 - 1
Grasshoppers [5]
-3/4 2 - 1
- 21:30 FT
[1] Young Boys
3 - 0
Lugano [8]
-1 2 - 0
TSB 21:30 FT
[10] Neuchatel Xamax
1 - 1
Vaduz [9]
+0 1 - 0
- 21:30 FT
[1] Lausanne Sports
3 - 2
Yverdon [4]
-1/2 2 - 1
HLA 21:45 FT
[3] AZ Alkmaar
1 - 1
Twente [5]
-1/2 0 - 0
BULA 21:45 FT
[6] Cska Sofia
2 - 0
Slavia Sofia [9]
-3/4 0 - 0
OMAA 21:45 FT
[4] Al Seeb
0 - 1
Dhofar [1]
0 - 1
LITA 21:55 FT
[4] FK Riteriai
0 - 0
Hegelmann Litauen [2]
+1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A1-11] Celta Vigo II
1 - 2
Cordoba [A1-1]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[A2-10] Sabadell
1 - 0
Cornella [A2-17]
-1/2 0 - 0
NGB 22:00 FT
[11] Shinnik Yaroslavl
1 - 0
Kuban [13]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Krasnodar B
1 - 2
Yenisey [7]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[8] SKA-Khabarovsk
1 - 1
Ufa [12]
-1/2 0 - 1
LUXA 22:00 FT
[13] Fola Esch 1
0 - 1
Mondorf-les. [7]
0 - 0
FIN3 22:00 FT
  OTP (T)
1 - 0
Kajaanin Haka  
-3/4 1 - 0
SRBA 22:00 FT
[3] FK Novi Pazar
1 - 2
Crvena Zvezda [1]
+1 1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[15] Novi Sad
1 - 0
Spartak Subotica [13]
-1/4 1 - 0
CZEB 22:00 FT
[5] Varnsdorf
1 - 0
Sigma Olomouc II [6]
1 - 0
- 22:00 FT
[7] Dukla Praha
2 - 0
Sellier&Bellot Vlasim [16]
0 - 0
AUTA 22:00 FT
[9] Austria Klagenfurt
0 - 2
Sturm Graz [2]
+1/2 0 - 0
PHA 22:05 FT
[8] Rennes 1
5 - 0
Auxerre [16]
-1 1/4 1 - 0
ITA3 22:30 FT
[C-11] Latina 1
1 - 2
Pescara [C-3]
+1/4 0 - 2
- 22:30 FT
[C-4] Juve Stabia 1
0 - 2
Turris Neapolis [C-5]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-19] Taranto
0 - 3
Catanzaro [C-1]
+3/4 0 - 3
- 22:30 FT
[C-18] Viterbese Calcio 1
2 - 2
Fidelis Andria [C-17]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[C-9] Virtus Francavilla
1 - 0
Messina [B-21]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[C-10] Audace Cerignola
1 - 0
Giugliano [C-7]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-15] Avellino
0 - 0
Gelbison [C-12]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-2] Crotone
2 - 0
SS Monopoli [C-6]
-1/2 2 - 0
DUA 22:30 FT
[4] Freiburg 1
0 - 0
M.gladbach [6] 1
-1/4 0 - 0
POLA 22:30 FT
[4] Rakow Czestochowa
4 - 0
Legia Wars. [3]
-1 1 - 0
HUNA 22:30 FT
[1] Ferencvaros
3 - 0
Kisvarda FC [2]
-1 1 - 0
GREA 22:30 FT
[6] Olympiakos
1 - 1
Volos NFC [7]
-1 1/2 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  Grankulla IFK
1 - 2
MuSa Pori  
-1/2 1 - 0
RMNA 22:30 FT
[1] Farul Constanta
3 - 0
Arges Pitesti [11]
-3/4 1 - 0
SVKA 22:30 FT
[10] Trencin
0 - 2
Spartak Trnava [3]
+1/2 0 - 1
SLOA 22:30 FT
[5] Mura
2 - 1
Koper [3]
-1/4 1 - 0
TDA 22:30 FT
[13] Varbergs BoIS
2 - 0
AIK Solna [5]
+3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[4] Malmo
2 - 1
Norrkoping [11]
-1 0 - 1
ALBA 22:45 FT
[1] Partizani Tirana
0 - 1
Erzeni Shijak [3]
0 - 1
ITA 22:59 FT
[4] Lazio 2
2 - 0
Verona [17] 5
-1 0 - 0
NGB 22:59 FT
[1] Alania Vla
4 - 2
Kamaz [5]
-3/4 2 - 0
POLB 22:59 FT
[13] Chojniczanka
2 - 3
Podbeskidzie [11]
+0 1 - 1
ISRA 22:59 FT
[8] HIK Shmona
1 - 1
Maccabi Bnei Raina [12]
-1/2 1 - 1
LITA 22:59 FT
[7] Siauliai
1 - 1
Banga [8]
-1/2 0 - 0
MDVA 22:59 FT
[1] Sheriff Tiraspol
2 - 0
Milsami [3]
1 - 0
MNEA 22:59 FT
[8] Jedinstvo 1
1 - 2
Decic Tuzi [3]
0 - 1
NORA 22:59 FT
[13] HamKam
1 - 2
Viking [6]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[9] Tromso
3 - 2
Bodo Glimt [4]
+1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[15] Kristiansund
3 - 2
Valerenga [5]
+3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[16] FK Jerv
2 - 4
Molde [1]
+2 0 - 1
- 22:59 FT
[12] Aalesund
1 - 3
Sarpsborg [11]
-1/4 0 - 2
FIN3 22:59 FT
  FC Kiffen
5 - 0
FC LaPa  
3 - 0
CYPA 22:59 FT
[2] Apollon Limassol
2 - 1
Omonia Nicosia [8]
-1/4 0 - 1
DENA 22:59 FT
[4] Silkeborg IF
1 - 0
Aarhus AGF [5]
-1/4 1 - 0
ARGA 22:59 FT
[24] Arsenal Sarandi
2 - 2
Velez Sarsfield [27]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[11] Newells Old Boys
2 - 0
Gimnasia LP [5]
+0 2 - 0
PERA 22:59 FT
[3] Sporting Cristal
4 - 1
Cienciano [5]
-1 1/4 2 - 1
KSB 23:05 FT
[12] Al Oruba (KSA)
0 - 0
Al Ahli (KSA) [7]
+1/4 0 - 0
- 23:05 FT
[13] Ohud Medina
1 - 0
Al Ain (KSA) [18]
-1/4 1 - 0
ICEW 23:15 FT
[5] UMF Selfoss Nữ
1 - 1
Stjarnan Nữ [3]
1 - 1
TBNA 23:30 FT
[14] Getafe 4
2 - 1
Real Sociedad [8] 1
+1/2 1 - 0
TBNB 23:30 FT
[14] SD Ponferradina
1 - 2
Zaragoza [17]
+0 1 - 1
AZEA 23:30 FT
[3] Karabakh Agdam
4 - 3
Sabah FK [2]
-1 1 - 1
BIA 23:30 FT
[5] Union Saint-Gilloise
1 - 2
Genk [2]
-1/4 0 - 1
LUXA 23:30 FT
[3] Progres Niedercorn
2 - 1
Jeunesse Esch [14]
2 - 0
MLTA 23:30 FT
[12] Marsaxlok
1 - 2
Balzan [4]
1 - 0
NGA 23:45 FT
[2] Rostov
4 - 2
Spartak Moscow [5]
+0 2 - 1
CROA 23:55 FT
[4] Slaven Belupo
0 - 3
Istra 1961 [6]
-1/2 0 - 2
TBN3 00:00 FT
[A2-20] Atl. Baleares
1 - 1
Castellon [A2-6] 1
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[A2-2] Barcelona B
2 - 0
CD Calahorra [A2-18]
-1/2 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[12] Arouca 2
1 - 2
Boavista [6]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[18] Maritimo
1 - 2
Gil Vicente [10]
+0 1 - 0
BDNB 00:00 FT
[12] Trofense
0 - 3
Moreirense [1]
+1/2 0 - 1
BIHA 00:00 FT
[5] Sarajevo
0 - 0
Siroki Brijeg [3]
-1 0 - 0
MNEA 00:00 FT
[9] Mornar Bar
0 - 0
Iskra Danilo [10]
0 - 0
- 00:00 FT
[6] Arsenal Tivat
0 - 2
Rudar [7]
0 - 2
SRBA 00:00 FT
[2] Cukaricki Belgrade
2 - 0
FK Vojvodina [5]
-1/2 2 - 0
CZEA 00:00 FT
[2] Slavia Praha
6 - 1
C. Budejovice [15]
-2 1/2 3 - 0
CYPA 00:00 FT
[9] AEK Larnaka
1 - 0
Nea Salamina [6]
-3/4 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[8] Kayserispor
1 - 0
Antalyaspor [14]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[10] Kasimpasa
2 - 3
Galatasaray [2]
+3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[9] Gaziantep B.B (T)
1 - 1
Umraniyespor [18]
-3/4 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[1] Eyupspor 1
1 - 0
Adanaspor [12]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[15] Altay
2 - 0
Bodrumspor SK [2]
+3/4 1 - 0
BHRA 00:00 FT
[1] Muharraq
2 - 0
Al Hadd [12]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[2] AL Riffa
1 - 0
Al Shabab (BHR) [11]
0 - 0
BULA 00:15 FT
[12] Botev Vratsa 1
0 - 4
Ludogorets [1]
+1 1/2 0 - 3
ISRA 00:15 FT
[11] Hapoel Tel Aviv
2 - 3
Hap. Beer Sheva [4]
+1/4 1 - 0
TBN3 00:30 FT
[A1-12] San Fernando 1
0 - 1
Racing Ferrol [A1-3]
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[A1-2] Linares Deportivo 1
2 - 1
S.S. Reyes [A1-9]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[A1-19] Rayo Majada.
2 - 2
Badajoz [A1-13]
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[A2-13] Numancia
0 - 1
Alcoyano [A2-1]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A2-19] Real Union
0 - 3
UD Logrones [A2-9]
+0 0 - 1
BLRA 00:30 FT
[8] Gomel
0 - 3
Shakhter Soligo. [4]
0 - 1
MLTA 00:30 FT
[9] Hibernians Paola
1 - 2
Gzira Utd [5]
1 - 0
SRBA 00:30 FT
[6] FK Partizan
6 - 0
Mladost Lucani [14]
-2 2 - 0
KSB 00:30 FT
[17] Najran
1 - 3
Al Jabalain [4]
+1/4 1 - 1
HLA 01:00 FT
[4] Feyenoord
3 - 0
Sparta Rotterdam [7]
-1 3/4 2 - 0
BIB 01:00 FT
[12] Deinze
1 - 2
RWD Molenbeek [7]
-1/4 1 - 0
HUNA 01:00 FT
[10] Ujpest
2 - 1
Vasas Budapest [11]
-1/2 1 - 1
IREA 01:00 FT
[1] Shamrock Rovers
5 - 1
Finn Harps [9]
-1 3/4 4 - 0
NORA 01:00 FT
[10] Haugesund
2 - 1
Rosenborg [3]
+1/4 1 - 1
ARGB 01:00 FT
[37] Ramon Santamarina
2 - 2
Chaco For Ever [7]
+1/4 1 - 1
PERA 01:00 FT
[14] Atletico Grau
3 - 0
Ayacucho FC [19]
-3/4 2 - 0
URUA 01:00 FT
[14] Cerro Largo
1 - 0
CA Fenix [7]
+0 1 - 0
PERA 01:15 FT
[12] Carlos A. Mannucci
2 - 1
Binacional [6]
-1/2 1 - 0
GREA 01:30 FT
[9] Asteras Tripolis
0 - 2
Aris Salonica [3]
+1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[1] Panathinaikos
2 - 1
AEK Athens [4]
-1/4 2 - 1
RMNA 01:30 FT
[4] CFR Cluj
2 - 0
Universitatea Craiova [5]
-1/4 2 - 0
ITA 01:45 FT
[8] Juventus 2 5
2 - 2
Salernitana [13] 1 4
-1 0 - 2
PHA 01:45 FT
[5] Monaco 1
2 - 1
Lyon [6] 2
+0 0 - 0
MLTA 01:45 FT
[13] Santa Lucia FC
0 - 4
Birkirkara [1]
0 - 0
TBNA 02:00 FT
[4] Real Betis 1
1 - 0
Villarreal [6] 1
+1/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[12] Huesca
1 - 0
Malaga [22]
-1/2 0 - 0
BIA 02:00 FT
[7] Gent
2 - 0
Zulte-Waregem [18]
-1 1/2 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[16] Coritiba/PR
2 - 0
Atletico/GO [19]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[9] Sao Paulo/SP
1 - 1
Corinthians/SP [4]
-1/4 1 - 1
BRB 02:00 FT
[2] Gremio/RS
2 - 1
Vasco DG/RJ [4]
-3/4 2 - 1
BLVA 02:00 FT
[B-7] Inde. Petrolero 2
3 - 0
Royal Pari [B-4]
-1 2 - 0
COLA 02:00 FT
[3] Once Caldas
2 - 1
Millonarios [1]
+1/4 1 - 1
COLB 02:00 FT
[9] Valledupar
1 - 0
Atletico [11]
-1/4 0 - 0
ECUA 02:00 FT
[2] Independiente JT
2 - 0
Delfin SC [12]
-1 1 - 0
CROA 02:05 FT
[8] Lok. Zagreb
1 - 2
NK Varazdin [3]
-3/4 0 - 0
BDNA 02:30 FT
[13] Rio Ave
2 - 3
Braga [2]
+1 0 - 2
ARGA 03:00 FT
[2] Boca Juniors 1
1 - 0
River Plate [7]
+1/4 0 - 0
PARA 03:00 FT
[8] Sportivo Ameliano (T) 1
1 - 2
Nacional(PAR) [2]
+0 0 - 0
COLB 03:30 FT
[15] Boca Juniors Cali
0 - 0
Fortaleza [2]
+1/2 0 - 0
- 03:30 FT
[7] Llaneros FC
2 - 0
Real Cartagena [4]
-3/4 0 - 0
PERA 03:45 FT
[13] Sport Boys
0 - 1
Universitario [9]
+1/4 0 - 0
URUA 04:00 FT
[5] CA Penarol
2 - 2
CA Rentistas [11]
-1 1/4 0 - 1
MEXA 04:00 FT
[10] Cruz Azul
2 - 0
Mazatlan FC [13]
-1/2 2 - 0
CRCA 04:00 FT
[B-5] Perez Zeledon
2 - 1
Guadalupe FC [A-5]
+0 0 - 1
COLA 04:05 FT
[17] Jag de Cordoba
0 - 1
Atl. Nacional [6]
+1/2 0 - 0
BLVA 04:15 FT
[B-6] Jorge Wilstermann 2
0 - 3
The Strongest [A-2]
+0 0 - 2
ECUA 04:30 FT
[1] SD Aucas
1 - 1
Emelec [3]
-1/2 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[12] Goias/GO
1 - 1
Flamengo/RJ [5]
+1 0 - 0
USW 05:00 FT
[12] NJ/NY Gotham Nữ
0 - 1
Kansas City Nữ [3]
0 - 0
ARGB 05:30 FT
[14] Deportivo Maipu
0 - 1
Alvarado MDP [28]
-3/4 0 - 1
- 05:30 FT
[29] Atletico Rafaela
2 - 1
San Telmo [32]
-1/2 2 - 0
PARA 05:30 FT
[4] Olimpia Asuncion 1
2 - 2
Sol de America [7]
-1 1/4 2 - 1
VENA 05:30 FT
[5] Dep.Guaira 2
0 - 1
UCV FC [15]
-3/4 0 - 0
PERA 06:00 FT
[1] Melgar
6 - 2
Dep. Municipal [10]
-1 3/4 2 - 1
USW 06:00 FT
[5] Houston Dash Nữ
1 - 1
Angel City Nữ [8]
1 - 0
MEXA 06:05 FT
[17] Atlas
1 - 3
San Luis [12]
-1/4 1 - 0
COLA 06:10 FT
[11] La Equidad 1
0 - 1
Envigado [14]
-3/4 0 - 0
ARGA 06:15 FT
[21] Talleres Cordoba
1 - 0
Defensa YJ [14]
-1/2 0 - 0
BLVA 06:30 FT
[A-4] Oriente Petrolero
1 - 0
Univ. De Sucre [A-8]
-1 3/4 0 - 0
CRCA 06:30 FT
[A-1] Herediano (T) 2
3 - 1
Cartagines [B-4]
-1/2 2 - 1
ARGB 07:00 FT
[18] CA Mitre Salta
1 - 2
Temperley [27]
-1/4 0 - 2
ECUA 07:00 FT
[16] 9 de Octubre
1 - 0
Dep.Cuenca [7]
-1/4 0 - 0
MEXA 08:05 FT
[3] Pachuca
6 - 1
Club Tijuana [15]
-1 1/4 2 - 0
COLA 08:15 FT
[19] Deportivo Cali
1 - 1
Atl. Bucaramanga [13]
-1/4 1 - 1
CRCA 08:30 FT
[B-6] Santos Guapiles
5 - 3
Municipal Grecia [B-2]
-1/2 1 - 2
ANHU23 18:00 Hoãn
[1-1] Fulham U21
-
Arsenal U21 [1-12]
-
ANHA 20:00 Hoãn
[1] Arsenal
-
Everton [13]
-
- 20:00 Hoãn
[18] West Ham Utd
-
Newcastle [10]
-
ANHU23 21:00 Hoãn
[1-2] Brighton U21
-
Man City U21 [1-4]
-
SCOA 21:00 Hoãn
[3] Hearts
-
St. Mirren [4]
-
ANHA 22:30 Hoãn
[16] Crystal Palace
-
Man Utd [5]
-
TBN3 00:00 Hoãn
[A1-15] Pontevedra
-
Inter de Madrid [A1-20]
-
USB 03:00 Hoãn
[B-3] Colorado Springs
-
Detroit City FC [A-7]
-
 
« 11 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: