x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:00 FT
[8] Qingdao Y.Island (T)
3 - 1
Shanghai Jiading [13]
-1 1/4 0 - 1
- 14:30 FT
[15] Beijing Sport Univ (T)
0 - 2
Qingdao Hainiu [3]
+2 1/2 0 - 2
ASI20VL 16:00 FT
[C-5] Đảo Guam U20 (T)
0 - 5
Palestine U20 [C-3]
0 - 4
UKRA 17:00 FT
[16] Vorskla
0 - 0
PFK Aleksandriya [6]
-1/4 0 - 0
TQB 18:30 FT
[11] Heilongjiang Ice City (T)
1 - 2
Kunshan FC [1]
+2 1/4 1 - 1
TDU21 19:00 FT
  Dalkurd FF U21
3 - 4
Orebro SK U21  
1 - 2
UKRA 19:00 FT
[12] Inhulets Petrove
1 - 2
FC Mynai [9] 1
-1/4 0 - 1
ASI20VL 19:30 FT
[C-4] Lào U20
0 - 4
Nhật Bản U20 [C-1]
0 - 2
ARMA 20:00 FT
[4] Pyunik
3 - 1
BKMA Yerevan [9]
-1 1/4 1 - 0
ASI20VL 20:30 FT
[D-5] N. Marianas U20 (T)
0 - 10
Syria U20 [D-2]
0 - 6
LATA 20:30 FT
[2] Rigas Futbola Skola
3 - 0
Spartaks Jurmala [9]
-2 1 - 0
MDVA 21:00 FT
[4] FC Balti
0 - 1
Petrocub [2]
0 - 0
SRBA 21:00 FT
[11] Javor Ivanjica
2 - 2
Radnik Surdulica [16]
-3/4 0 - 0
BULA 21:30 FT
[9] Arda Kardzhali
0 - 0
Pirin Blagoevgrad [14]
-3/4 0 - 0
ASI20VL 22:00 FT
[B-4] Bhutan U20 (T)
1 - 2
Bangladesh U20 [B-3]
+1 1/2 0 - 1
RMNA 22:00 FT
[15] Mioveni
0 - 1
Universitaea Cluj [13]
+0 0 - 1
ASI20VL 22:15 FT
[A-1] Uzbekistan U20 (T)
3 - 0
Myanmar U20 [A-4]
2 - 0
KSB 22:25 FT
[15] Hajer
0 - 1
Al Riyadh [11]
-3/4 0 - 0
- 22:40 FT
[6] Al Qaisoma
1 - 1
Hazm [2]
+1 1 - 0
- 22:50 FT
[9] Al Kholood
1 - 2
Al Arabi (KSA) [5]
-3/4 1 - 2
POLB 22:59 FT
[8] Chrobry Glogow
1 - 1
Resovia [17]
-1/4 1 - 1
GREA 22:59 FT
[2] PAOK
1 - 0
Lamia FC [12]
-1 1/4 1 - 0
ISRB 22:59 FT
[8] Maccabi K.Jaffa 1
2 - 1
Hapoel Umm Al Fahm [14]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Bnei Yehuda
1 - 0
H. Petah Tikva [5]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[1] Maccabi P.Tikva 1
2 - 2
HR Letzion [7]
-3/4 2 - 1
NORB 22:59 FT
[1] Brann
7 - 0
Grorud IL [16]
-3 3/4 6 - 0
- 22:59 FT
[2] Stabaek
2 - 0
Raufoss IL [9]
-1 1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Mjondalen
1 - 0
Skeid Fotball [14]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[7] Kongsvinger
3 - 1
KFUM Oslo [3]
+0 1 - 0
SRBA 22:59 FT
[7] FK Vozdovac
1 - 0
Radnicki Nis [10]
-1/4 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[14] Olympiakos Nic.
0 - 0
AEL Limassol [13] 1
+1/4 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[4] Besiktas
0 - 1
Istanbul BB [3]
-1/4 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[17] Verl
2 - 2
Meppen [11]
-1/4 1 - 2
BDNB 00:00 FT
[6] CD Estrela
2 - 1
Academico Viseu [13]
+0 2 - 1
POLA 00:00 FT
[9] Jagiellonia
4 - 0
Stal Mielec [13]
-3/4 3 - 0
BULA 00:00 FT
[12] Septemvri Sofia
0 - 1
Lok. Plovdiv [3]
+1/4 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[16] Altinordu SK
1 - 1
Pendikspor [8]
+0 1 - 1
TDA 00:00 FT
[6] Kalmar
1 - 1
Hacken [2]
+0 1 - 0
TDB 00:00 FT
[5] Trelleborgs
2 - 1
Orgryte [14]
-1/2 1 - 0
DENA 00:00 FT
[3] Viborg
2 - 1
AC Horsens [6]
-3/4 2 - 0
TDA 00:10 FT
[7] Goteborg
1 - 3
Helsingborg [15]
-3/4 1 - 2
ISRA 00:30 FT
[14] Beitar Jerusalem
0 - 1
Hapoel Jerusalem [3]
+1/4 0 - 1
KSB 00:30 FT
[1] Al Akhdood
2 - 1
Al Faisaly (KSA) [3]
+1/4 0 - 0
ASI20VL 01:00 FT
[B-5] Nepal U20 (T)
1 - 3
Qatar U20 [B-1]
0 - 2
HLB 01:00 FT
[10] Ajax U21 1
3 - 1
NAC Breda [6]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[12] PSV Eindhoven U21
3 - 1
Den Bosch [18]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[9] AZ Alkmaar U21
2 - 3
Zwolle [1]
+1 1 - 1
- 01:00 FT
[20] Utrecht U21
1 - 1
ADO Den Haag [13]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Almere City
1 - 1
Eindhoven [3]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Roda JC
3 - 2
De Graafschap [19]
-1/4 2 - 0
NGB 01:00 FT
[2] Baltika
1 - 1
Dyn. Makhachkala [6]
-1 1 - 1
RMNA 01:00 FT
[14] Steaua Bucuresti 1
1 - 1
Voluntari [11]
-1 1/4 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[36] Sacachispas 1
1 - 1
Flandria [33]
+0 1 - 1
ASI20VL 01:30 FT
[A-2] Arập Xêut U20
11 - 0
Maldives U20 [A-5]
6 - 0
ITA3 01:30 FT
[C-14] AZ Picerno
3 - 0
Foggia [C-16]
+1/4 1 - 0
TNKA 01:30 FT
[1] Adana Demirspor
3 - 2
Trabzonspor [7]
+0 1 - 1
ITA 01:45 FT
[14] Empoli 1 3
1 - 2
Roma [6] 1
+3/4 1 - 1
PHB 01:45 FT
[10] Metz 3
3 - 6
Guingamp [5]
-1/4 3 - 3
TBNA 02:00 FT
[16] Almeria
0 - 1
Osasuna [5] 2
+0 0 - 1
TBNB 02:00 FT
[3] Eibar
4 - 0
Granada [5]
-1/4 1 - 0
PH3 02:00 FT
[8] Red Star 93
0 - 2
Paris 13 Atletico [15]
-1/2 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[A-5] CD Guabira
1 - 1
Aurora [A-7]
-3/4 0 - 0
BDNA 02:15 FT
[15] Vizela 1
0 - 1
Estoril [7]
-1/2 0 - 1
ICEW 02:15 FT
[4] Trottur Rey. Nữ
2 - 3
Keflavik IF Nữ [8]
-1 1/2 0 - 2
ASI20VL 02:45 FT
[D-1] Jordan U20
3 - 1
Turkmenistan U20 [D-4]
-1 1/4 0 - 1
ARGA 03:00 FT
[13] Sarmiento Junin
1 - 2
Independiente [17]
+0 0 - 0
COLB 03:00 FT
[5] Tigres(COL)
1 - 0
Orsomarso [10]
-1 1 - 0
PERA 03:30 FT
[2] Sport Huancayo 1
3 - 3
Uni.San Martin [17]
-2 1 - 1
CHIB 04:00 FT
[6] Rangers Talca
0 - 2
Iquique [11]
0 - 0
- 04:00 FT
[8] U.Concepcion
2 - 1
Barnechea [9]
-1/4 1 - 1
ARGB 04:10 FT
[21] Ferro Carril Oeste
1 - 2
Deportivo Moron [16]
-1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[35] Nueva Chicago
2 - 3
Alvarado MDP [28]
+0 2 - 0
BLVA 05:00 FT
[B-8] Real Tomayapo
2 - 2
CA Palmaflor [A-1]
-1/4 0 - 1
ARGB 06:00 FT
[8] Ind.Rivadavia
3 - 0
Deportivo Madryn [17]
-1/2 1 - 0
BRB 06:00 FT
[9] SC Recife/PE
1 - 0
Bahia/BA [3]
-1/4 0 - 0
COLB 06:00 FT
[1] Leones FC
2 - 2
Atletico Huila [14]
-1/2 1 - 0
PARA 06:15 FT
[9] General Caballero
2 - 1
12 de Octubre [12]
-1/2 1 - 0
CHIB 06:30 FT
[5] Puerto Montt
0 - 1
CCDA Fernandez Vial [17]
-1/2 0 - 1
- 06:30 FT
[4] Dep. Copiapo
4 - 2
Deportes Santa Cruz [13]
-3/4 2 - 1
ARGB 06:35 FT
[20] Quilmes
1 - 1
Estudiantes Rio Cuarto [9]
-1/2 1 - 1
ECUA 07:00 FT
[9] Tecnico Uni.
1 - 1
Catolica Quito [4]
+1/4 1 - 1
ARGB 07:10 FT
[3] San Martin Tucuman
1 - 0
Belgrano [1]
-1/2 1 - 0
BLVA 07:15 FT
[A-3] Nacional Potosi
1 - 1
Always Ready [B-3]
+1/4 1 - 1
COLA 08:00 FT
[5] Rionegro Aguilas
1 - 0
Alianza Petrolera [16]
-3/4 1 - 0
COLB 08:00 FT
[6] Boyaca Chico
0 - 2
Bogota FC [8]
-3/4 0 - 1
ANHA 02:00 Hoãn
[11] Leeds Utd
-
Nottingham Forest [19]
-
 
« 12 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: