x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQB 11:30 FT
[8] GimPo Citizen
0 - 3
Seoul E-Land [7]
+1/4 0 - 1
NHATW 12:00 FT
[9] Gunma W. Star Nữ
0 - 1
Nittaidai FIELDS (W) [7]
-1/2 0 - 1
HQA 12:00 FT
[9] Daegu
0 - 5
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/4 0 - 2
- 12:00 FT
[10] Gimcheon Sangmu
1 - 2
Jeju Utd [5]
+0 1 - 1
NHATW 12:30 FT
[10] Ehime FC Nữ
1 - 1
Cerezo Osaka Nữ [3]
1 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[11] Honda Lock
1 - 2
Nara Club [4]
+1/4 1 - 0
HQB 14:00 FT
[11] Busan I'Park
1 - 0
Gyeongnam [5]
+1/2 1 - 0
HQA 14:30 FT
[12] Seongnam Ilhwa Ch.
0 - 4
Gangwon [6]
+1/4 0 - 1
TQB 14:30 FT
[5] Shaanxi Changan (T)
1 - 0
Zibo Cuju [9]
-1 1/4 1 - 0
- 14:30 FT
[7] Suzhou Dongwu (T) 1
2 - 1
Liaoning Shenyang [16]
-3/4 2 - 0
NHAT3 15:00 FT
[4] Fujieda MYFC
2 - 0
Vanraure Hachinohe [15]
-3/4 1 - 0
- 15:00 FT
[9] Fukushima Utd
0 - 1
Matsumoto Yama. [3]
+0 0 - 1
CZEB 15:15 FT
[9] Fotbal Trinec
1 - 1
MFK Vyskov [2]
-1/4 1 - 1
IDNA 15:30 FT
[3] Bali United Pusam
6 - 0
Dewa United [12]
-1 1/4 3 - 0
ASI20VL 16:00 FT
[C-3] Palestine U20 (T)
2 - 2
Yemen U20 [C-2]
1 - 0
NHATA 16:00 FT
[12] Shimizu S-Pulse
1 - 1
Shonan Bellmare [15]
-1/4 1 - 0
NHATB 16:00 FT
[2] Yokohama FC
0 - 0
Tochigi SC [18]
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[21] Grulla Morioka
1 - 0
Mito Hollyhock [13]
+3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[1] Alb. Niigata (JPN)
3 - 0
Ryukyu [22]
-1 0 - 0
- 16:00 FT
[10] JEF United Chiba
1 - 0
Zweigen Kan. [17]
-1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[16] Ventforet Kofu
0 - 3
Omiya Ardija [19]
-1/4 0 - 2
- 16:00 FT
[12] Tokyo Verdy
1 - 1
Thespa Kusatsu [20]
-1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[11] Machida Zelvia
0 - 1
Renofa Yamaguchi [14]
-3/4 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[5] Kataller Toyama
2 - 1
Tegevajaro Miyazaki [13]
-1/4 1 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Gold Coast Knights (T)
2 - 0
Olympic FC QLD  
+0 1 - 0
NHATA 16:30 FT
[2] Kawasaki Fro.
4 - 0
Sanf Hiroshima [3]
-1/2 1 - 0
NHATB 16:30 FT
[15] Blaublitz Akita
0 - 0
Tokushima Vortis [9]
+1/2 0 - 0
NHAT3 16:30 FT
[11] Gainare Tottori
3 - 0
Azul Claro Numazu [12]
-1/4 2 - 0
HQB 16:30 FT
[2] Daejeon Hana Citizen
1 - 1
Chungnam Asan [6]
-1/4 1 - 1
SINA 16:30 FT
[2] Alb. Niigata (SIN)
2 - 1
Young Lions [8]
1 - 1
- 16:30 FT
[3] Tampines Rovers
2 - 1
Lion City Sailors [1]
0 - 0
BDNB 17:00 FT
[2] Vilafranquense
3 - 2
Benfica B [9]
-1/2 2 - 2
KAZA 17:00 FT
[13] Akzhayik Oral
1 - 2
Shakhter Kar. [4]
-1/4 0 - 1
RMNA 17:00 FT
[16] Chindia Targoviste
1 - 2
Sepsi OSK [7]
+1/2 1 - 1
NHATA 17:00 FT
[9] Urawa Red
4 - 1
Kashiwa Reysol [6]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[13] Vissel Kobe
0 - 0
Nagoya Grampus [10]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Yokohama FM
1 - 0
Avispa Fukuoka [14]
-1 1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[4] Cerezo Osaka
2 - 1
Sagan Tosu [8]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[16] Kyoto Sanga
1 - 1
Kashima Antlers [5]
+1/4 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[5] Oita Trinita
1 - 0
Vegalta Sendai [6]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[3] Okayama
2 - 1
Montedio Yama. [7]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[8] V-Varen Nagasaki
1 - 3
Roas. Kumamoto [4]
+0 1 - 1
NHAT3 17:00 FT
[8] Ehime FC
3 - 2
FC Imabari [6]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[10] FC Gifu
1 - 1
Nagano Parceiro [7]
+0 0 - 0
HQA 17:00 FT
[8] FC Seoul
2 - 2
Suwon FC [7]
-1/4 2 - 1
DUB 18:00 FT
[4] Hannover 96 3
1 - 1
Ein.Braunschweig [16] 5
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[10] Karlsruher 1
0 - 0
Heidenheim [5] 1
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[2] Paderborn 07 2
3 - 0
Jahn Regensburg [11] 1 2
-1 1 - 0
DUC4BA 18:00 FT
[7] Bayern Munich II
6 - 0
Heimstetten [17]
-1 1/2 4 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[15] SV Lichtenberg
0 - 1
VSG Altglienicke [2]
+1 1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[14] Viktoria Berlin
2 - 1
Tennis Borussia B. [18]
-1 1/4 0 - 0
LATA 18:00 FT
[7] BFC Daugava 1
0 - 0
Tukums/Salaspils [6]
-1/4 0 - 0
FIN3 18:00 FT
  VIFK Vaasa
0 - 1
Vaajakoski  
-1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
  OLS Oulu
4 - 0
FC Komeetat  
-1 3/4 2 - 0
TDB 18:00 FT
[2] Brommapojkarna
3 - 0
Landskrona [8]
-1 1/4 2 - 0
TD3 18:00 FT
  Sylvia
2 - 1
Stockholm Intl  
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
  BK Olympic Malmo
0 - 0
Falkenbergs  
+1/2 0 - 0
AUSFWP 18:00 FT
[1] Floreat Athena (T)
2 - 3
Perth RedStar [2]
+1/4 2 - 0
MASL 18:00 FT
[2] Sabah FA
2 - 3
Selangor FA [8]
-1/2 2 - 2
THAA 18:00 FT
[1] Chonburi
1 - 0
Prachuap FC [9]
-1/2 0 - 0
IDNA 18:15 FT
[10] PSS Sleman
2 - 1
Persis Solo FC [13]
-1/2 0 - 0
- 18:15 FT
[16] RANS Cilegon
1 - 1
Persik Kediri [18]
-1/2 1 - 0
TQA 18:30 FT
[6] Meizhou Hakka (T)
6 - 0
Hebei CFFC [18]
-3 1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[7] Zhejiang Professional
1 - 1
Sh. Shenhua [3]
-1/2 0 - 1
THAA 18:30 FT
[8] Nakhon Ratch.
2 - 1
Nong Bua Pitchaya [16]
+0 0 - 0
ASI20VL 19:00 FT
[C-4] Lào U20
3 - 0
Đảo Guam U20 [C-5]
2 - 0
TBNA 19:00 FT
[12] Rayo Vallecano 5
2 - 1
Valencia [9] 2
+0 1 - 0
TBNB 19:00 FT
[16] Lugo 1
1 - 2
Alaves [2]
+1/4 1 - 0
ITB 19:00 FT
[19] Como 1
0 - 2
Alto Adige [15]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Benevento
0 - 2
Cagliari [6]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[10] Cosenza 1
0 - 1
Bari [4]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[20] Pisa
0 - 1
Reggina [1]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[12] Cittadella
1 - 0
Frosinone [3]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Parma
2 - 3
Ternana [7]
-3/4 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[18] B.Dortmund II
1 - 2
Oldenburg 1897 [10]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[9] Vik.Koln
2 - 2
Hallescher [16]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[8] Ingolstadt
1 - 0
Waldhof Man. [6]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[19] SpVgg Bayreuth
0 - 6
Saarbrucken [4]
+1/2 0 - 3
- 19:00 FT
[7] Wehen
3 - 1
Freiburg II [3]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[1] Elversberg
4 - 1
Munchen 1860 [2]
-1/4 3 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[4] Nurnberg II
1 - 1
Unterhaching [2]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[15] Greuther Furth II 1
2 - 2
Augsburg II [19]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[1] Wurzburger
7 - 1
Buchbach [14]
-1 1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[20] VfB Eichstatt
3 - 0
DJK Vilzing [6]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[5] TSV Aubstadt
4 - 1
Illertissen [16]
-1 1 - 1
- 19:00 FT
[18] TSV 1896 Rain
0 - 2
Wacker Burghausen [3]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[8] Hankofen-Hailing
3 - 3
Schweinfurt [10]
+1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[11] Ansbach
0 - 1
Turkgucu-Ataspor [12]
+1/4 0 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[10] Chemnitzer
0 - 3
RW Erfurt [5]
-3/4 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[6] Stuttgart II
1 - 0
FSV Frankfurt [12]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[1] SSV Ulm
2 - 0
Koblenz [17]
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Mainz II
2 - 3
Wormatia Worms [14]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[18] Hessen Kassel
1 - 2
TSG Balingen [7]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[8] Bahlinger
2 - 0
Ein.Trier [13]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[9] Offenbach
3 - 1
Aalen [10]
-1 1/4 2 - 1
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
4 - 1
Fort.Dusseldorf II  
-1 1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Kaan-Marienborn
2 - 2
Oberhausen  
+0 1 - 2
- 19:00 FT
  Lippstadt
0 - 3
Preussen Munster  
+1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  A.Aachen
3 - 2
Wiedenbruck  
-1/4 2 - 1
NGA 19:00 FT
[14] Khimki
0 - 0
Krylya Sovetov [11]
+3/4 0 - 0
GEOA 19:00 FT
[8] Sioni Bolnisi 1
0 - 3
Torpedo Kut. [3]
0 - 0
KAZA 19:00 FT
[10] FK Taraz
3 - 4
FK Aksu [8]
-1/2 2 - 2
- 19:00 FT
[9] Caspiy Aktau
0 - 3
Astana [2]
+1/2 0 - 1
LITA 19:00 FT
[9] Dziugas FC
2 - 1
Suduva [3]
+1 1/4 1 - 0
FINB 19:00 FT
[5] Gnistan
2 - 1
PIF Parainen [12]
1 - 1
FIN3 19:00 FT
  PK Keski Uusimaa
1 - 1
Atlantis  
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Espoo
1 - 1
Klubi 04 Helsinki  
+1 0 - 1
RMNA 19:00 FT
[3] Hermannstadt
2 - 1
Petrolul Ploiesti [6]
-1/4 1 - 1
UKRA 19:00 FT
[15] Kryvbas
0 - 1
Veres Rivne [5]
+0 0 - 1
DENB 19:00 FT
[10] Hillerod
0 - 2
Helsingor [5]
+3/4 0 - 0
AUTB 19:30 FT
[6] Grazer AK
2 - 0
Horn [2]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[14] Liefering
1 - 2
St.Polten [3]
+1/4 0 - 2
IRNA 19:30 FT
[6] Tractor SC
1 - 0
Sanat Naft [15]
0 - 0
ITAA 20:00 FT
[1] Napoli 1
1 - 0
Spezia [12] 2
-1 3/4 0 - 0
ITB 20:00 FT
[18] Modena
1 - 3
Brescia [2]
+0 1 - 1
PHB 20:00 FT
[12] Saint Etienne
2 - 0
Bordeaux [3]
+0 1 - 0
ALBA 20:00 FT
[7] Kastrioti Kruje
0 - 0
KF Tirana [4]
0 - 0
- 20:00 FT
[6] Egnatia Rrogozhine
3 - 0
Vllaznia Shkoder [3]
2 - 0
POLA 20:00 FT
[12] Slask Wroclaw
2 - 1
Lechia GD [18]
-1/4 0 - 1
POLB 20:00 FT
[13] Skra Czestochowa
1 - 2
Arka Gdynia [2]
+3/4 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[7] FK Minsk
1 - 5
Isloch [5]
+1/4 1 - 2
LATA 20:00 FT
[5] FK Auda
2 - 1
METTA/LU Riga [8]
-1 1/2 2 - 0
FINB 20:00 FT
[2] TPS Turku
2 - 0
EIF Ekenas [4]
-1 2 - 0
- 20:00 FT
[7] MP Mikkeli
1 - 0
PK-35 [11]
-1/2 1 - 0
FIN3 20:00 FT
  NJS Nurmijarvi
0 - 2
JIPPO  
+1 0 - 0
- 20:00 FT
  KaaPo Kaarina
0 - 2
Ilves II  
+1 3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Lahden Reipas
1 - 0
Futura  
-2 0 - 0
- 20:00 FT
  Jazz
0 - 1
SalPa Salo  
+0 0 - 0
SLOA 20:00 FT
[10] Tabor Sezana
1 - 3
Gorica [9]
+0 1 - 2
TDA 20:00 FT
[12] Sirius
2 - 3
Varnamo [10]
-1/4 0 - 2
TDB 20:00 FT
[13] Vasteras
4 - 1
Skovde [6]
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[15] Ostersunds
2 - 0
Orebro [9]
+0 1 - 0
DENB 20:00 FT
[12] Nykobing
0 - 3
Fremad Amager [8]
+0 0 - 0
IDNA 20:00 FT
[2] PSM Makassar
3 - 0
Persebaya Surabaya [14]
-1/2 2 - 0
IRNA 20:00 FT
[9] Peykan
0 - 1
Gol Gohar [2]
0 - 1
- 20:00 FT
[3] Esteghlal Tehran
3 - 1
Nassaji Mazandaran [11]
2 - 0
- 20:00 FT
[4] Sepahan
0 - 0
Aluminium Arak [14]
0 - 0
MASFA 20:00 FT
  Terengganu
1 - 3
Darul Takzim  
0 - 1
UZBA 20:00 FT
[13] Surkhon Termiz
0 - 2
Nasaf Qarshi [1]
+3/4 0 - 1
URUA 20:00 FT
[9] Wanderers 1
0 - 3
Danubio [6]
+0 0 - 3
NPA 20:00 FT
[6] Amazulu 1
1 - 2
Chippa Utd [7]
-1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[14] Moroka Swallows
1 - 2
Stellenbosch FC [11]
+1/4 1 - 1
THAA 20:20 FT
[6] Port FC 1
4 - 1
Khonkaen Utd [11]
-1 1/2 2 - 0
ASI20VL 20:30 FT
[D-2] Syria U20 (T)
1 - 0
Đài Loan U20 [D-3]
1 - 0
DUA 20:30 FT
[12] Leipzig 2
3 - 0
B.Dortmund [2] 1
+0 2 - 0
- 20:30 FT
[4] Hoffenheim 3
4 - 1
Mainz [8] 1 2
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[7] Ein.Frankfurt 2
0 - 1
Wolfsburg [17] 4
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[13] Hertha Berlin 3
2 - 2
B.Leverkusen [15] 1
+1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[5] Bayern Munich 2
2 - 2
Stuttgart [16] 5
-2 1 - 0
HUNA 20:30 FT
[5] Paksi
1 - 0
Debreceni [9]
-3/4 1 - 0
FIN3 20:30 FT
  VJS
0 - 4
Honka 2  
+1/2 0 - 1
TNKB 20:30 FT
[5] Bandirmaspor
2 - 2
Keciorengucu [3]
-1/2 0 - 2
OMAA 20:45 FT
[10] Al Ittihad (OMA)
1 - 0
Al Oruba (OMA) [13]
0 - 0
UAEA 20:45 FT
[6] Al Nasr (UAE)
2 - 0
Ajman [9]
-1/4 1 - 0
- 20:45 FT
[8] Al Ain
7 - 0
Al Dhafra [14] 1
-1 3/4 4 - 0
AZEA 21:00 FT
[4] Gabala FC
1 - 2
Neftchi Baku [1]
+1/4 1 - 0
BIHA 21:00 FT
[9] Sloboda Tuzla
1 - 1
Zeljeznicar [3]
0 - 0
- 21:00 FT
[1] Borac Banja Luka
0 - 0
Velez Mostar [8]
0 - 0
MKDA 21:00 FT
[8] Makedonija 1
0 - 1
Sileks Kratovo [2]
0 - 0
BIA 21:00 FT
[14] Kortrijk
1 - 4
KV Mechelen [12]
+1/4 0 - 2
BIB 21:00 FT
[2] Anderlecht II
1 - 1
Club Brugge II [9]
-3/4 1 - 1
ESTA 21:00 FT
[5] Kuressaare
0 - 0
Nomme Kalju [3]
+1 0 - 0
ICEB 21:00 FT
[11] Knat. Vesturbaejar
1 - 0
Thor Akureyri [7]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Vestri
2 - 2
UMF Selfoss [6]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Kordrengir 1
4 - 0
Afturelding [8]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Fylkir
4 - 0
Trottur Vogum [12]
2 - 0
- 21:00 FT
[10] UMF Grindavik
4 - 3
HK Kopavogur [2]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[4] Fjolnir
0 - 1
Grotta [3]
-3/4 0 - 0
KAZA 21:00 FT
[3] Tobol Kostanay
0 - 2
Atyrau [7]
-1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[14] FK Maktaaral
1 - 1
Aktobe [1]
+3/4 0 - 1
LITA 21:00 FT
[10] FK Jonava
1 - 1
FK Panevezys [5]
1 - 1
MDVA 21:00 FT
[8] Dinamo-Auto
2 - 0
Dacia Buiucani [6]
1 - 0
NORA 21:00 FT
[14] Sandefjord
1 - 3
Odd Grenland [7]
+0 1 - 1
FINB 21:00 FT
[8] SJK Akatemia
3 - 0
PEPO [10]
-1/4 1 - 0
FIN3 21:00 FT
  GBK Kokkola
1 - 1
RoPS Rovaniemi  
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Tampere Utd
4 - 2
Hameenlinna  
+0 1 - 0
CZEA 21:00 FT
[14] Zlin
2 - 3
Brno [6]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Sigma Olomouc
2 - 3
Vik.Plzen [1]
+1/4 1 - 2
TNKA 21:00 FT
[5] Konyaspor (T)
1 - 0
Hatayspor [19]
-3/4 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Forward
0 - 3
Hammarby Talang  
+3/4 0 - 3
- 21:00 FT
  Lindome GIF
2 - 2
Oskarshamns AIK  
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Vanersborgs FK
1 - 1
Atvidabergs  
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Haninge/Brand.
0 - 2
Gefle IF  
+1 0 - 1
- 21:00 FT
  IFK Malmo
0 - 0
Trollhattan  
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Ljungskile SK
1 - 0
Tvaakers IF  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Karlstad BK
2 - 4
Taby IS  
-3/4 1 - 2
UKRA 21:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk
2 - 1
Chernomorets [13]
-1 3/4 0 - 1
UZBA 21:00 FT
[11] Lok. Tashkent
1 - 1
Dinamo Samarkand [14]
-3/4 0 - 1
BRB 21:00 FT
[6] Ituano/SP
3 - 0
Tombense FC/MG [11]
-3/4 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[17] Espanyol 4
2 - 3
Sevilla [15] 1 4
+0 1 - 3
TBNB 21:15 FT
[7] Burgos CF
0 - 0
Real Oviedo [14]
+0 0 - 0
ITB 21:15 FT
[17] Perugia
1 - 0
Ascoli [11]
-1/4 1 - 0
BDNA 21:30 FT
[16] Famalicao
0 - 1
Benfica [1]
+1 1/4 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[11] CD Mafra
0 - 1
Porto B [5]
-1/4 0 - 1
HLA 21:30 FT
[11] NEC Nijmegen
1 - 1
Fortuna Sittard [16]
-3/4 0 - 0
NGA 21:30 FT
[3] CSKA Moscow
4 - 1
Krasnodar [4]
-1 1/4 2 - 0
IRNA 21:30 FT
[12] Mes Kerman
0 - 0
Zobahan [10]
0 - 0
ASI20VL 22:00 FT
[B-4] Bhutan U20 (T)
2 - 0
Nepal U20 [B-5]
1 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-15] Real Sociedad B
1 - 3
Murcia [A2-7]
-1/4 1 - 0
PHA 22:00 FT
[1] PSG 4
1 - 0
Stade Brestois [19] 2
-3 1 - 0
BLRA 22:00 FT
[16] Dnepr Mogilev
2 - 1
Vitebsk [13]
+1 1/4 1 - 0
GEOA 22:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi
3 - 0
Samgurali Tskh. [4]
2 - 0
ISRA 22:00 FT
[2] Maccabi Haifa
3 - 1
Sektzia Nes Tziona [13]
-2 3/4 1 - 1
FIN3 22:00 FT
  JS Hercules
0 - 1
Jyvaskyla JK  
+1 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[14] SK Prostejov
5 - 0
Taborsko [12]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] SK Lisen
2 - 0
Jihlava [6]
-1/4 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[11] SV Ried 1
0 - 3
RB Salzburg [1]
+1 1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[7] WSG Swarovski Tirol
0 - 0
SCR Altach [12]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Rapid Wien
1 - 3
Wolfsberger AC [6]
-1/2 0 - 2
UZBA 22:00 FT
[5] Sogdiana Jizzakh
0 - 0
Navbahor [2]
+0 0 - 0
ASI20VL 22:15 FT
[A-1] Uzbekistan U20 (T)
7 - 0
Maldives U20 [A-5]
6 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-8] AC Renate
1 - 0
Sangiuliano City [A-6] 1
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[A-2] Feralpisalo
0 - 1
Aurora Pro Patria [A-7]
-1 0 - 1
- 22:30 FT
[A-11] Lecco
2 - 0
Pergolettese [A-10]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[A-5] ArzignanoChiampo
1 - 1
Triestina [A-15]
+1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[A-14] AC Trento
4 - 1
Pro Vercelli [A-12]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[A-16] Pro Sesto
2 - 2
Albinoleffe [A-17]
+0 1 - 2
- 22:30 FT
[A-19] Mantova
1 - 2
Novara [A-3]
+0 0 - 1
- 22:30 FT
[A-20] Piacenza
1 - 1
Virtus Verona [A-18]
-1/4 1 - 1
POLA 22:30 FT
[8] Radomiak Radom
2 - 0
Wisla Plock [4]
-1/4 1 - 0
POLB 22:30 FT
[5] Stal Rzeszow
2 - 1
Wisla Krakow [7]
+0 1 - 1
GREA 22:30 FT
[10] OFI Creta
1 - 2
Panetolikos [8]
-1/4 1 - 1
TDA 22:30 FT
[14] Degerfors IF
0 - 0
Mjallby AIF [9]
+0 0 - 0
IRNA 22:30 FT
[8] Naft M. Soleyman 1
1 - 2
Persepolis [1]
1 - 0
- 22:30 FT
[7] Mes Rafsanjan
2 - 1
Havadar SC [13]
0 - 0
ALGA 22:30 FT
[1] CS Constantine
2 - 0
HB Chelghoum Laid [16]
-1 1/4 1 - 0
NPA 22:30 FT
[2] Orlando Pirates
2 - 0
TS Galaxy [10]
-1/2 2 - 0
BULA 22:45 FT
[8] Lok. Sofia
3 - 2
Levski Sofia [6]
+1 1 - 1
HUNA 22:45 FT
[8] Budapest Honved
0 - 0
Kecskemeti [3]
-3/4 0 - 0
KSAA 22:45 FT
[13] Al Feiha
1 - 1
Al Taawon (KSA) [6]
+1/4 0 - 0
ALGA 22:45 FT
[4] ASO Chlef
1 - 1
Paradou AC [11]
+1/4 0 - 0
ITAA 22:59 FT
[7] Inter Milan 2
1 - 0
Torino [9] 2
-1 0 - 0
DUC4B 22:59 FT
[17] TuS BW Lohne
2 - 1
Rehden [13]
+0 0 - 0
ARMA 22:59 FT
[3] Urartu
1 - 1
Alashkert [1]
+1/4 0 - 1
GEOA 22:59 FT
[6] Saburtalo
5 - 1
Lokomotiv T [10]
3 - 1
NORA 22:59 FT
[2] Lillestrom
2 - 1
Stromsgodset [8]
-3/4 2 - 0
SVKA 22:59 FT
[8] Skalica
1 - 1
Dunajska Stred [5]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Liptovsky Mikulas
1 - 2
Dukla BB [7]
-1/4 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[10] Akritas 1
0 - 4
Pafos FC [1]
+1 0 - 1
TSA 22:59 FT
[3] St. Gallen
1 - 2
Sion [4]
-3/4 0 - 2
TSB 22:59 FT
[6] Stade L. Ouchy
2 - 2
Thun [7]
+0 1 - 2
JORA 22:59 FT
[5] S.Al.Ordon
2 - 0
Al Aqaba SC [4]
0 - 0
OMAA 22:59 FT
[14] Al Bashaer (OMA) 1
1 - 2
Oman Club [9]
1 - 1
BIA 23:15 FT
[16] RFC Seraing
0 - 2
Club Brugge [3]
+1 0 - 0
- 23:15 FT
[13] Oostende 1
1 - 0
Eupen [15]
-1/4 0 - 0
GREA 23:15 FT
[11] Pas Giannina
2 - 1
Levadiakos [13]
-1/2 1 - 1
TBNA 23:30 FT
[19] Cadiz 1
0 - 4
Barcelona [2] 2
+1 1/2 0 - 0
TBNB 23:30 FT
[4] Cartagena
2 - 1
Albacete [9]
-1/4 0 - 0
DUA 23:30 FT
[14] Schalke 04
3 - 1
Bochum [18]
-1/4 1 - 0
AZEA 23:30 FT
[7] Səbail FK 1
1 - 2
Zire IK [6]
+1/4 1 - 2
CROA 23:30 FT
[9] HNK Rijeka
0 - 3
NK Osijek [4]
-1/4 0 - 2
ESTA 23:30 FT
[10] Vaprus Parnu
1 - 2
Paide Linname. [4]
0 - 2
ISRA 23:30 FT
[9] Hapoel Hadera
1 - 1
Hapoel Haifa [7]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[6] Bnei Sakhnin
0 - 0
Maccabi Netanya [10]
+1/4 0 - 0
LUXA 23:30 FT
[6] Racing Union
2 - 2
Victoria Rosport [15]
1 - 1
MLTA 23:30 FT
[6] Floriana
1 - 0
Valletta [8]
0 - 0
- 23:30 FT
[14] Pieta Hotspurs
1 - 4
Mosta [7]
0 - 1
UAEA 23:30 FT
[11] Al Wahda(UAE)
0 - 1
Ittihad Kalba [4]
-1 0 - 1
CHIB 23:30 FT
[3] U. San Felipe
2 - 3
San. Wanderers [7]
1 - 0
HLA 23:45 FT
[2] Ajax
5 - 0
Heerenveen [6]
-2 2 - 0
NGA 23:45 FT
[8] Akhmat Groznyi
1 - 3
Nizhny Nov [9]
-1/2 0 - 1
KUWA 23:50 FT
[2] Al Kuwait 1
3 - 2
Al Arabi (KUW) [9] 1
0 - 0
PHB 00:00 FT
[20] Niort
0 - 1
Le Havre [2]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[18] Nimes 1
0 - 0
SC Bastia [8]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[16] Annecy FC
1 - 0
Quevilly [19]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[17] Rodez 1
1 - 1
Valenciennes [7]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Caen
3 - 1
Amiens [4]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Dijon
0 - 2
Sochaux [1]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[9] Grenoble
1 - 2
Paris FC [13]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[14] Stade Lavallois
0 - 1
Pau FC [15]
-1/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[8] Sporting Lisbon
4 - 0
Portimonense [4]
-1 1/2 2 - 0
BLRA 00:00 FT
[3] Bate Borisov
0 - 0
Dinamo Minsk [2]
+0 0 - 0
BIHA 00:00 FT
[6] FK Sloga Doboj
0 - 3
FK Tuzla City [4]
0 - 1
GEOA 00:00 FT
[1] Dinamo Batumi
2 - 0
Gagra Tbilisi [9]
2 - 0
LUXA 00:00 FT
[12] Etzella Ettelbruc
0 - 4
Swift Hesperange [2]
0 - 2
MNEA 00:00 FT
[5] OFK Petrovac
0 - 4
Sutjeska [1]
0 - 3
SRBA 00:00 FT
[12] FK Napredak
1 - 0
FK Radnicki 1923 [9]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Backa Topola
3 - 1
FK Kolubara [8]
-1 1/4 1 - 0
CZEA 00:00 FT
[13] Teplice
2 - 2
Sparta Praha [3]
+1 1 - 2
CYPA 00:00 FT
[4] Apoel FC
0 - 1
Aris Limassol [3]
-1/2 0 - 1
TNKA 00:00 FT
[13] Fatih Karagumruk
1 - 1
Giresunspor [12]
-1/2 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[7] Sakaryaspor
2 - 1
Denizlispor [19]
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[14] Genclerbirligi 1
1 - 2
Tuzlaspor [10]
-1/2 0 - 0
DENA 00:00 FT
[8] Odense BK
2 - 1
Kobenhavn [9]
+3/4 1 - 1
USAA 00:00 FT
[Dong-11] Charlotte FC 1
1 - 0
New York City [Dong-4]
-1/4 1 - 0
USW 00:00 FT
[11] Wash. Spirit Nữ
4 - 3
San Diego Wave Nữ [4]
3 - 1
ISRA 00:15 FT
[5] Ashdod
0 - 0
Maccabi TA [1]
+1 1/2 0 - 0
TBN3 00:30 FT
[A2-11] Gimnastic T.
1 - 3
CF Intercity [A2-4] 1
-3/4 0 - 2
- 00:30 FT
[A1-4] Real Madrid B
1 - 0
Salamanca [A1-16]
-3/4 1 - 0
ASI20VL 01:00 FT
[D-5] N. Marianas U20 (T)
0 - 7
Turkmenistan U20 [D-4]
- 01:00 FT
[B-2] Bahrain U20
0 - 0
Bangladesh U20 [B-3]
0 - 0
POLA 01:00 FT
[10] Gornik Zabrze
3 - 3
Piast Gliwice [14]
+0 2 - 2
POLB 01:00 FT
[16] Gornik Leczna
2 - 2
Katowice [9]
+0 2 - 0
BULA 01:00 FT
[5] Cherno More
1 - 0
Hebar Pazardzhik [15]
-1 3/4 0 - 0
BIB 01:00 FT
[5] Beveren
2 - 1
Standard Liege II [6]
-3/4 1 - 1
HUNA 01:00 FT
[7] MOL Fehervar FC
2 - 1
Mezokovesdi SE [12]
-1 1 - 0
KSAA 01:00 FT
[4] Al Nasr (KSA)
2 - 1
Dhamak [7]
-1 1/4 1 - 0
ARGB 01:00 FT
[34] Tristan Suarez
1 - 1
Villa Dalmine [31]
-1/4 0 - 1
URUA 01:00 FT
[4] Boston River
1 - 0
Albion FC (URU) [16]
-1/2 1 - 0
NPA 01:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
2 - 1
Golden Arrows [5]
-1 1/4 1 - 0
ARGB 01:10 FT
[15] Chacarita Jrs
2 - 0
All Boys [5]
+0 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[2] CM Celje
4 - 3
O.Ljubljana [1]
+0 0 - 2
PERA 01:15 FT
[8] Alianza Atletico
2 - 2
AD Tarma [15]
-3/4 2 - 1
ASI20VL 01:30 FT
[A-4] Myanmar U20 (T)
1 - 3
Trung Quốc U20 [A-3]
1 - 1
ITA3 01:30 FT
[A-1] Padova
2 - 1
Vicenza [A-9]
+0 1 - 0
DUB 01:30 FT
[6] Fort.Dusseldorf
3 - 1
Hansa Rostock [9]
-1/2 2 - 0
GREA 01:30 FT
[14] Ionikos
1 - 4
Atromitos [5]
-1/4 1 - 0
RMNA 01:30 FT
[9] FC U Craiova 1948
1 - 0
Rapid Bucuresti [2]
-1/4 0 - 0
TSA 01:30 FT
[10] Winterthur
0 - 6
Luzern [6]
+1/4 0 - 4
JORA 01:30 FT
[12] Sareeh
0 - 1
Jazeera Amman [10]
0 - 0
ARGA 01:30 FT
[16] C. Cordoba SdE
3 - 0
Godoy Cruz [8]
+0 1 - 0
ARGB 01:30 FT
[6] Estudiantes BsAs
1 - 0
San Martin SJ [13]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[30] Agropecuario AAC
1 - 1
Almirante Brown [22]
-1/4 1 - 1
ITAA 01:45 FT
[20] Sampdoria 5
1 - 2
AC Milan [5] 1 2
+1 1/4 0 - 1
BIA 01:45 FT
[4] OH Leuven
3 - 2
Charleroi [10]
+1/4 1 - 1
MLTA 01:45 FT
[11] Sirens
0 - 2
Hamrun Spartans [2]
0 - 1
CAFSC 02:00 FT
  Wydad Casablanca (T)
0 - 2
Renai. Berkane  
-1/4 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[7] Atletico Madrid 2
4 - 1
Celta Vigo [13] 3
-1/2 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[11] Levante
4 - 1
Villarreal B [8]
-3/4 1 - 0
PHA 02:00 FT
[2] Marseille 5
2 - 1
Lille [7] 1
-1/4 1 - 1
HLA 02:00 FT
[10] SBV Excelsior
2 - 1
Emmen [18]
+1/4 0 - 1
BRB 02:00 FT
[16] CSA/AL 1
1 - 1
CRB/AL [12]
-1/4 0 - 1
CHIA 02:00 FT
[14] La Serena
0 - 4
Univ. Catolica(CHL) [6]
+3/4 0 - 2
COLA 02:00 FT
[20] Cortulua
1 - 2
Union Magdalena [3]
+0 1 - 0
ECUA 02:00 FT
[8] Orense SC
4 - 1
Gualaceo SC [13]
-1 1 - 0
VENA 02:00 FT
[6] Dep.Tachira 1
0 - 1
Hermanos Colmenares [8]
-3/4 0 - 1
ALGA 02:00 FT
[9] US Biskra
0 - 0
JS Saoura [7]
+1/4 0 - 0
CROA 02:05 FT
[10] HNK Gorica
0 - 1
Dinamo Zagreb [1]
+1 1/4 0 - 0
TBN3 02:30 FT
[A2-16] Athletic Bilbao B
0 - 1
Eldense [A2-3]
-1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[A1-8] Algeciras
0 - 1
Cultural Leonesa [A1-10]
-1/4 0 - 1
BDNA 02:30 FT
[3] Porto
3 - 0
Chaves [11]
-1 3/4 1 - 0
BRAA 02:30 FT
[14] Ceara/CE
2 - 1
Santos/SP [11]
-1/4 2 - 0
- 02:30 FT
[2] Internacional/RS
1 - 0
Cuiaba/MT [18]
-3/4 0 - 0
BLVA 02:30 FT
[A-6] Real Santa Cruz
1 - 3
Blooming [B-2]
+1/4 1 - 1
ARGB 03:10 FT
[10] Def.Belgrano
1 - 0
Deportivo Riestra [12]
-1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[4] Alianza Lima
0 - 0
Academia Cantolao [16]
-1 1/2 0 - 0
PARA 03:45 FT
[5] Guairena FC
4 - 0
Libertad [3]
+3/4 0 - 0
USAA 03:45 FT
[Tay-4] Nashville FC 1
1 - 1
LA Galaxy [Tay-5]
-1/2 1 - 0
ARGA 04:00 FT
[15] San Lorenzo
1 - 1
Atletico Tucuman [1]
-1/4 1 - 1
URUA 04:00 FT
[12] Plaza Colonia (T)
1 - 3
Nacional(URU) [2]
+1 1/4 1 - 1
VENA 04:00 FT
[10] Portuguesa
1 - 2
Monagas [3]
+1/4 1 - 0
COLA 04:05 FT
[12] Junior Barranquilla
0 - 0
Pereira [7]
-3/4 0 - 0
BLVA 04:15 FT
[B-1] Bolivar
2 - 0
Univ de Vinto [B-5]
-2 2 - 0
BRB 04:30 FT
[5] Londrina/PR
2 - 1
Chapecoense [15]
-1/4 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[3] Nublense 1
2 - 0
Palestino [4]
-1/2 1 - 0
ECUA 04:30 FT
[11] Cumbaya FC (T)
3 - 0
Guayaquil City [10]
-1/2 2 - 0
GHU20 04:45 FT
  Brazil U20
1 - 0
Uzbekistan U20   1
-2 1/2 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[3] Fluminense/RJ
2 - 1
Fortaleza/CE [15]
-3/4 1 - 0
USAA 05:00 FT
[Dong-3] New York RB
2 - 1
New England [Dong-10]
-3/4 0 - 0
MEXA 05:00 FT
[18] Queretaro
3 - 3
Santos Laguna [4]
+1/4 2 - 1
USB 06:05 FT
[A-9] Indy Eleven
4 - 3
Birmingham Legion [A-5]
+3/4 3 - 1
- 06:05 FT
[A-10] Hartford Athletic
3 - 2
FC Tulsa [A-8]
-1/4 3 - 0
- 06:05 FT
[A-12] Ch. Battery
2 - 1
Tampa Bay Rowdies [A-3]
+3/4 1 - 1
- 06:05 FT
[A-4] Pittsburgh R.
0 - 0
Louisville City [A-1]
+0 0 - 0
USW 06:05 FT
[6] NC Courage (W)
5 - 1
Racing Louisville Nữ [10]
2 - 0
COLA 06:10 FT
[8] Inde.Medellin 1
2 - 0
America Cali [10]
+0 1 - 0
PARA 06:15 FT
[6] Tacuary FBC (T)
2 - 0
Guarani CA [10]
+0 2 - 0
ARGA 06:30 FT
[22] Banfield
2 - 1
Colon [25]
-1/4 0 - 1
VENA 06:30 FT
[1] Zamora Barinas 1
3 - 3
Caracas [11]
-1/4 1 - 2
USAA 06:30 FT
[Dong-5] Cincinnati
6 - 0
San Jose EQ [Tay-14]
-1 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-9] Atlanta United
4 - 2
Toronto [Dong-13]
-3/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
5 - 1
Orlando City [Dong-6]
-1 2 - 0
ARGB 06:40 FT
[2] Instituto
4 - 0
Gimnasia Jujuy [25]
-1 1 - 0
BRAA 07:00 FT
[1] Palmeiras/SP
2 - 1
Juventude/RS [20]
-2 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[6] Barcelona SC (T)
5 - 3
Macara [15]
-1 2 - 2
USAA 07:00 FT
[Dong-12] Chicago Fire
3 - 1
Inter Miami [Dong-8]
-1/2 1 - 0
- 07:00 FT
[Tay-10] Seattle Sounders
3 - 0
Austin FC [Tay-2]
-3/4 2 - 0
MEXA 07:00 FT
[11] Necaxa
1 - 2
Club America [1]
+1/4 1 - 0
CRCA 07:00 FT
[A-2] Alajuelense 1
0 - 1
Dep. Saprissa [B-1]
+0 0 - 0
MEXA 07:05 FT
[5] Tigres UANL
0 - 1
Club Leon [9]
-3/4 0 - 1
GHU20 07:15 FT
  Uruguay U20
0 - 2
Argentina U20   1
0 - 2
USAA 07:30 FT
[Tay-3] Dallas
2 - 1
Los Angeles FC [Tay-1]
+1/4 0 - 1
- 07:30 FT
[Tay-13] Houston Dynamo 1
0 - 0
Sporting Kansas [Tay-12]
-1/4 0 - 0
USB 07:30 FT
[B-1] SA Scorpions
1 - 0
San Diego Loyal [B-2]
-1/2 1 - 0
- 07:30 FT
[B-7] Rio Grande Valley
3 - 1
New Mexico United [B-6]
-1/4 2 - 1
COLA 08:15 FT
[9] Santa Fe
2 - 1
Deportivo Pasto [5]
-1/4 1 - 0
USAA 08:30 FT
[Tay-11] Colorado Rapids
3 - 1
Vancouver WC [Tay-9]
-1 2 - 1
- 08:30 FT
[Tay-8] Real Salt Lake
0 - 0
D.C. Utd [Dong-14]
-1 0 - 0
- 09:00 FT
[Tay-6] Portland Timbers
1 - 0
Minnesota Utd [Tay-7]
-3/4 0 - 0
USB 09:00 FT
[B-4] Sacramento
4 - 0
Loudoun United [A-11]
-1 1/2 0 - 0
- 09:00 FT
[B-13] Orange County SC
1 - 0
LA Galaxy II [B-11]
-1/4 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[B-3] San Carlos 1
1 - 0
Guanacasteca [A-6]
-3/4 1 - 0
MEXA 09:05 FT
[8] Chivas Guad.
1 - 0
Puebla [7]
-1/4 0 - 0
- 09:05 FT
[6] Toluca
2 - 2
Pumas UNAM [16]
-1/4 0 - 1
USB 09:30 FT
[B-12] Phoenix Rising
0 - 2
Oakland Roots [B-8]
-1/4 0 - 2
CZEU19 16:00 Hoãn
[10] Mlada Boleslav U19
-
Sigma Olomouc U19 [7]
-
- 16:00 Hoãn
[2] Slavia Praha U19
-
Pardubice U19 [14]
-
- 16:00 Hoãn
[5] Vik. Plzen U19
-
C. Budejovice U19 [8]
-
ANHU23 18:00 Hoãn
[1-9] West Ham U21
-
Tottenham U21 [1-14]
-
- 18:00 Hoãn
[1-1] Blackburn U21
-
Crystal Palace U21 [1-6]
-
- 18:00 Hoãn
[1-5] Chelsea U21
-
Liverpool U21 [1-3]
-
SCOA 18:00 Hoãn
[7] Aberdeen
-
Rangers [2]
-
CZEU19 18:00 Hoãn
[1] Sparta Praha U19
-
Slovacko U19 [11]
-
- 18:00 Hoãn
[12] MFk Karvina U19
-
Hradec Kralove U19 [15]
-
ANHA 18:30 Hoãn
[6] Fulham
-
Chelsea [7]
-
CZEU19 19:00 Hoãn
[16] Pribram U19
-
Zlin U19 [4]
-
WALA 20:30 Hoãn
[1] The New Saints
-
Haverfordwest [8]
-
- 20:30 Hoãn
[6] Bala Town
-
Pontypridd Town [10]
-
- 20:30 Hoãn
[12] Airbus UK
-
Cardiff Metropolitan [5]
-
- 20:30 Hoãn
[2] Penybont
-
Caernarfon Town [3]
-
ANHA 21:00 Hoãn
[12] Bournemouth
-
Brighton [4]
-
- 21:00 Hoãn
[20] Leicester City
-
Aston Villa [15]
-
- 21:00 Hoãn
[8] Liverpool
-
Wolves [17]
-
- 21:00 Hoãn
[14] Southampton
-
Brentford [9]
-
ANHB 21:00 Hoãn
[19] Blackpool
-
Middlesbrough [22]
-
- 21:00 Hoãn
[17] Birmingham
-
Swansea City [16]
-
- 21:00 Hoãn
[9] Bristol City
-
Preston North End [15]
-
- 21:00 Hoãn
[18] Cardiff City
-
Hull City [20]
-
- 21:00 Hoãn
[24] Coventry
-
West Brom [21]
-
- 21:00 Hoãn
[6] QPR
-
Huddersfield [23]
-
- 21:00 Hoãn
[1] Sheffield Utd
-
Rotherham Utd [8]
-
- 21:00 Hoãn
[14] Stoke City
-
Luton Town [11]
-
- 21:00 Hoãn
[5] Sunderland
-
Millwall [13]
-
- 21:00 Hoãn
[10] Watford
-
Reading [3]
-
- 21:00 Hoãn
[12] Wigan
-
Blackburn Rovers [7]
-
ANHL1 21:00 Hoãn
[12] Lincoln
-
Accrington [13]
-
- 21:00 Hoãn
[9] Shrewsbury
-
Oxford Utd [19]
-
- 21:00 Hoãn
[8] Peterborough Utd
-
Forest Green [22]
-
- 21:00 Hoãn
[17] Wycombe
-
Port Vale [15]
-
- 21:00 Hoãn
[23] Morecambe
-
Derby County [11]
-
- 21:00 Hoãn
[18] Milton Keynes Dons
-
Bristol Rovers [21]
-
- 21:00 Hoãn
[5] Barnsley
-
Portsmouth [3]
-
- 21:00 Hoãn
[24] Burton Albion
-
Fleetwood Town [14]
-
- 21:00 Hoãn
[16] Charlton Athletic
-
Exeter City [10]
-
- 21:00 Hoãn
[20] Cheltenham
-
Bolton [6]
-
- 21:00 Hoãn
[2] Ipswich
-
Cambridge Utd [7]
-
- 21:00 Hoãn
[1] Plymouth Argyle
-
Sheffield Wed. [4]
-
ANHL2 21:00 Hoãn
[23] Rochdale
-
Salford City [5]
-
- 21:00 Hoãn
[24] Hartlepool
-
Doncaster Rovers [9]
-
- 21:00 Hoãn
[19] Harrogate Town
-
Carlisle [12]
-
- 21:00 Hoãn
[8] Swindon
-
Newport [18]
-
- 21:00 Hoãn
[4] Barrow
-
Colchester Utd [21]
-
- 21:00 Hoãn
[16] Wimbledon
-
Leyton Orient [1]
-
- 21:00 Hoãn
[22] Crawley Town
-
Gillingham [20]
-
- 21:00 Hoãn
[10] Grimsby
-
Crewe Alexandra [11]
-
- 21:00 Hoãn
[6] Mansfield
-
Bradford City [7]
-
- 21:00 Hoãn
[3] Stevenage
-
Sutton Utd [13]
-
- 21:00 Hoãn
[15] Walsall
-
Northampton [2]
-
SCOA 21:00 Hoãn
[10] Ross County
-
Motherwell [8]
-
- 21:00 Hoãn
[1] Celtic
-
Livingston [5]
-
- 21:00 Hoãn
[12] Dundee Utd
-
Hibernian [6]
-
- 21:00 Hoãn
[11] Kilmarnock
-
St. Johnstone [9]
-
SCOB 21:00 Hoãn
[10] Arbroath
-
Raith Rovers [6]
-
- 21:00 Hoãn
[2] Ayr Utd
-
Partick Thistle [1]
-
- 21:00 Hoãn
[4] Inverness C.T.
-
Hamilton [8]
-
SCO2 21:00 Hoãn
[9] Kelty Hearts
-
Queen of South [7]
-
- 21:00 Hoãn
[8] Clyde
-
Dunfermline [1]
-
- 21:00 Hoãn
[4] Edinburgh City
-
Peterhead [10]
-
- 21:00 Hoãn
[5] Montrose
-
Airdrieonians [2]
-
- 21:00 Hoãn
[6] Falkirk
-
Alloa Athletic [3]
-
NIRA 21:00 Hoãn
[7] Linfield
-
Glenavon [9]
-
- 21:00 Hoãn
[3] Coleraine
-
Crusaders Belfast [2]
-
- 21:00 Hoãn
[6] Carrick Rangers
-
Portadown FC [12]
-
- 21:00 Hoãn
[8] Newry City
-
Ballymena Utd [10]
-
IRNA 21:30 Hoãn
[16] Malavan Bandar
-
Foolad Khozestan [5]
-
GHU16 22:00 Hoãn
  Scotland U16
-
Đan Mạch U16  
-
ANHA 23:30 Hoãn
[2] Man City
-
Tottenham [3]
-
SVKA 00:00 Hoãn
[9] Zemplin Michalovce
-
Zelez. Podbrezova [2]
-
 
« 10 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: