x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 14:00 FT
  Ural U21
1 - 3
Zenit U21  
1 - 1
IDNA 15:00 FT
[11] PSIS Semarang
3 - 2
TIRA-Persikabo [7]
-1/2 2 - 1
GHW 15:45 FT
  Đức U17 Nữ
2 - 3
Italia U17 Nữ  
CZEU19 16:30 FT
[6] Brno U19
2 - 2
Banik Ostrava U19 [13]
-1/4 1 - 1
GHU17 17:00 FT
  Ấn Độ U17
1 - 3
Nepal U17  
1 - 1
NGAU21 17:00 FT
  Khimki U21
2 - 4
Din. Moscow U21  
0 - 1
- 17:00 FT
  Chertanovo U21
2 - 2
Krasnodar U21  
1 - 1
- 17:00 FT
  ORS 5 U21
0 - 2
CSKA Mos. U21  
0 - 1
AUSBPL 17:30 FT
[1] Surfers Paradise
1 - 1
Wynnum Wolves [3]
-1 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 2-0
GHU20 17:59 FT
  Thái Lan U20
2 - 0
Hồng Kông U20  
0 - 0
NGAU21 18:00 FT
  Spartak Mos. U21
1 - 0
Nizhny Nov U21  
0 - 0
- 18:00 FT
  Orenburg U21
1 - 1
Torpedo Moscow U21  
0 - 0
IDNA 18:15 FT
[5] Borneo FC
2 - 2
Persita Tangerang [6]
-1 1 - 1
TQA 18:30 FT
[16] Guangzhou FC
0 - 0
Tianjin Tigers [10]
+1/2 0 - 0
SINA 18:45 FT
[5] Tanjong Pagar
3 - 1
Balestier Kh. [7]
1 - 0
NGAU21 19:00 FT
  Strogino Moscow U21
2 - 1
Kryliya Sov. U21  
0 - 0
ARMA 19:00 FT
[6] Lernayin Artsakh
2 - 1
Ararat Y [7]
+1/4 1 - 0
CZEU19 19:00 FT
[9] Dukla Praha U19
1 - 3
Jihlava U19 [3]
-1/4 1 - 1
THAA 19:00 FT
[7] BG Pathum United
1 - 0
Lamphun Warrior [14]
-1 3/4 0 - 0
MASL 19:15 FT
[3] Negeri Sembilan
3 - 2
Sarawak [11]
-1 1/4 1 - 1
- 19:15 FT
[9] Melaka FA
0 - 3
Kedah FA [6]
-1/4 0 - 1
AZEA 19:30 FT
[5] Turan Tovuz
2 - 0
Kapaz [9]
-3/4 1 - 0
NGAU21 20:00 FT
  Fakel U21
2 - 3
Lok. Moscow U21  
1 - 0
- 20:30 FT
  Kuban U21 1
1 - 0
FK Sochi U21  
0 - 0
UZBA 20:30 FT
[12] Kokand-1912
0 - 0
FK AGMK [6]
+1/4 0 - 0
OMAA 20:45 FT
[7] Al Nasr (OMA)
0 - 0
Mussanah Club [11]
-1/4 0 - 0
UAEA 20:45 FT
[13] Khorfakkan
2 - 4
Al Jazira [2]
+3/4 1 - 0
- 20:45 FT
[3] Bataeh SC (T)
1 - 2
Al Wasl [7]
+3/4 0 - 1
NGAU21 21:00 FT
  Akhmat Gr. U21
1 - 4
Rostov U21  
0 - 2
ARMA 21:00 FT
[2] Ararat-Armenia
3 - 0
FC Noah [10]
-1 1/2 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[10] Rukh Vynnyky
3 - 1
Zorya [4]
+1/2 1 - 0
GHU17 21:30 FT
  Sri Lanka U17
1 - 0
Maldives U17  
1 - 0
BULA 21:30 FT
[10] Beroe
3 - 1
Spartak Varna [16]
-1 1/4 2 - 1
UZBA 21:30 FT
[3] Pakhtakor
2 - 1
Metallurg Bekabad [8]
-1 3/4 1 - 1
BLRA 22:00 FT
[15] Arsenal Dzyarzhynsk
0 - 2
Dinamo Brest [14]
0 - 1
CZEB 22:00 FT
[8] MFk Karvina
2 - 0
Sparta Praha B [13]
-3/4 1 - 0
SVKA 22:30 FT
[6] Ruzomberok
0 - 2
MSK Zilina [4]
-1/2 0 - 2
KSAA 22:30 FT
[9] Al Ettifaq
3 - 0
Al Baten [16]
-2 1/4 0 - 0
KUWA 22:30 FT
[8] Tadamon (KUW)
1 - 0
Al Jahra [3] 1
+0 1 - 0
ALGA 22:30 FT
[5] RC Arbaa
0 - 0
MC Alger [10]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[12] NC Magra
0 - 1
ES Setif [8]
+1/4 0 - 1
DUC4BA 22:45 FT
[13] FC Pipinsried
2 - 4
V. Aschaffenburg [9]
-1/4 0 - 1
ALBA 22:45 FT
[9] Teuta Durres
0 - 0
Kukesi [10]
0 - 0
RMNA 22:45 FT
[12] Botosani
1 - 2
UTA Arad [8]
+0 0 - 2
ALGA 22:45 FT
[6] MC El Bayadh
2 - 0
USM Khenchela [13]
-3/4 1 - 0
DUC4DB 22:59 FT
[6] Lok.Leipzig
0 - 0
Berliner FC Dynamo [13]
+0 0 - 0
DUC4T 22:59 FT
  RW Ahlen
2 - 0
SV Straelen  
-1/2 0 - 0
POLA 22:59 FT
[16] Warta Poznan
2 - 2
Zaglebie Lubin [11]
+0 1 - 1
POLB 22:59 FT
[11] GKS Tychy
2 - 0
Odra Opole [15]
-1/2 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[1] Flora Tallinn
1 - 0
Tammeka Tartu [7]
-2 1/4 0 - 0
GEOA 22:59 FT
[5] Dila Gori
0 - 0
FC Telavi [7]
-1 0 - 0
FINB 22:59 FT
[1] KTP Kotka
6 - 0
JaPS [6]
2 - 0
FIN3 22:59 FT
  PPJ
2 - 5
KaPa  
+1/2 0 - 1
CZEB 22:59 FT
[7] Opava
2 - 0
MFK Chrudim [10]
-1/2 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[11] EN Paralimni
1 - 2
Doxa Katokopia [7]
+0 1 - 0
JORA 22:59 FT
[1] Faisaly (JOR)
5 - 0
Al Salt [8]
2 - 0
OMAA 22:59 FT
[2] Rustaq Club
1 - 0
Al Suwaiq [8]
+0 0 - 0
AUTB 23:10 FT
[10] Dornbirn
2 - 1
Kapfenberg [16]
-1/2 1 - 1
- 23:10 FT
[8] Blau Weiss Linz
1 - 0
SV Lafnitz [9]
-1 1/4 0 - 0
- 23:10 FT
[12] Austria Wien II
3 - 0
Vorwarts Steyr [13]
-1/4 1 - 0
- 23:10 FT
[7] Admira
1 - 2
Sturm Graz II [11]
-1/2 1 - 1
DUB 23:30 FT
[8] Holstein Kiel
2 - 3
Hamburger [1] 2
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[13] Nurnberg 1
1 - 0
A.Bielefeld [14] 2
-1/4 0 - 0
MLTA 23:30 FT
[3] Gudja United
2 - 1
Zebbug Rangers [10]
2 - 0
TD3 23:30 FT
  Torns IF
0 - 4
Lunds BK  
+1/4 0 - 2
UAEA 23:30 FT
[12] Dubba Al Fujairah
1 - 2
Al Shabab (UAE) [5]
+1 1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[1] Al Sharjah
3 - 0
Baniyas [10]
-1 1/4 3 - 0
DUC3 00:00 FT
[13] Osnabruck
1 - 0
Essen [15]
-1/2 1 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[1] CZ Jena
2 - 0
Ger.Halberstadt [17]
-1 1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[3] Babelsberg
1 - 1
Luckenwalde [12]
-1 1 - 1
DUC4N 00:00 FT
[2] Homburg
1 - 3
Barockstadt FL [4]
-1 1 - 1
- 00:00 FT
[15] Astoria Walldorf
3 - 1
SGV Freiberg [16]
+0 2 - 1
- 00:00 FT
[5] TSV Steinbach
0 - 3
Hoffenheim II [11]
0 - 2
BDNB 00:00 FT
[16] UD Oliveirense 1
1 - 1
Penafiel [7]
+1/4 1 - 1
NGA 00:00 FT
[6] FK Sochi
2 - 1
Din. Moscow [7]
-1/2 2 - 1
BLRA 00:00 FT
[9] Slavia Mozyr
1 - 1
FK Slutsk [12]
-1/4 0 - 1
BULA 00:00 FT
[13] Botev Plovdiv
2 - 0
CSKA 1948 Sofia [2]
+0 1 - 0
ICEW 00:00 FT
[6] Vestmannaeyjar Nữ
0 - 0
Breidablik Nữ [2]
0 - 0
- 00:00 FT
[10] KR Reykjavik Nữ
0 - 6
Valur Nữ [1]
0 - 3
CYPA 00:00 FT
[12] Karmiotissa Pol.
0 - 2
Anorthosis [5]
+1 0 - 1
TNKA 00:00 FT
[11] Alanyaspor
2 - 1
Ankaragucu [16]
-3/4 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[4] Boluspor
1 - 0
Goztepe [11]
-1/4 0 - 0
TD3 00:00 FT
  Qviding
0 - 4
Oddevold  
+3/4 0 - 3
DENB 00:00 FT
[3] Sonderjyske
3 - 2
Hvidovre IF [2]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[7] HB Koge
1 - 1
Naestved BK [4]
-1/4 1 - 0
DUC4B 00:30 FT
[2] Lubeck
2 - 1
Wer.Bremen II [9]
-3/4 0 - 0
PH3 00:30 FT
[14] SO Cholet
1 - 1
Orleans [9]
+1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[17] Stade Briochin
0 - 1
Le Puy Foot [13]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[16] FC Bastia-Borgo
2 - 4
Concarneau [2]
+1/2 1 - 3
- 00:30 FT
[6] Versailles
2 - 0
Dunkerque [3]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[10] Villefranche 2
1 - 1
FC Martigues [7]
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[4] Chateauroux 3
0 - 2
Bourg Peronnas [11]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[5] Nancy
2 - 0
Le Mans [12]
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[18] Sedan
0 - 1
Avranches [1]
-1/4 0 - 0
NPA 00:30 FT
[13] Maritzburg Utd
1 - 2
SuperSport Utd [8]
-1/4 0 - 0
KUWA 00:50 FT
[6] Al Quadisiya
1 - 3
Kazma [1]
-1/4 0 - 1
ITA3 01:00 FT
[A-4] Pordenone
1 - 1
Juventus U23 [A-13]
0 - 0
HLA 01:00 FT
[15] Volendam
2 - 3
Go Ahead Eagles [13]
-1/4 1 - 1
HLB 01:00 FT
[16] Dordrecht 90
2 - 1
Den Bosch [18]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[20] Utrecht U21
2 - 0
Helmond Sport [17]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[19] De Graafschap
1 - 1
NAC Breda [6]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[1] Zwolle
2 - 2
Willem II [5]
-1/2 2 - 2
- 01:00 FT
[15] TOP Oss
1 - 1
Ajax U21 [10]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[11] Almere City
0 - 1
Telstar [14]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[13] ADO Den Haag 1
2 - 2
AZ Alkmaar U21 [9]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[2] Heracles Almelo
5 - 3
VVV Venlo [8]
-1 1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[3] Eindhoven
5 - 0
MVV Maastricht [7]
-1 2 - 0
- 01:00 FT
[4] Roda JC
1 - 1
PSV Eindhoven U21 [12]
-3/4 0 - 0
BIB 01:00 FT
[3] Beerschot-Wilrijk 1
0 - 2
Lommel [4]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[12] Dender
2 - 3
Lierse [1]
+1/4 1 - 2
CROA 01:00 FT
[7] Sibenik
1 - 1
Hajduk Split [2]
+1 0 - 0
KSAA 01:00 FT
[8] Al Raed
0 - 1
Al Ittihad (KSA) [3]
+3/4 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[6] Domzale
3 - 1
NK Radomlje [8]
-1/2 0 - 1
TSB 01:15 FT
[8] Schaffhausen
0 - 2
Aarau [3]
+1/2 0 - 1
ITB 01:30 FT
[14] Palermo
1 - 0
Genoa [5]
+1/4 0 - 0
DUA 01:30 FT
[10] Wer.Bremen 4
0 - 1
Augsburg [11] 5
-1 1/4 0 - 0
POLA 01:30 FT
[5] Widzew Lodz
2 - 0
Cracovia Krakow [6]
+1/4 1 - 0
POLB 01:30 FT
[1] Ruch Chorzow
2 - 0
Zaglebie Sosno [12]
-1/4 1 - 0
AUTB 01:30 FT
[5] Floridsdorfer AC
4 - 1
Rapid Wien II [15]
-1 2 - 1
JORA 01:30 FT
[11] Ma'an SC
0 - 1
Wehdat Amman [2]
0 - 0
ARGA 01:30 FT
[19] Barracas Central
2 - 0
Lanus [26]
+0 1 - 0
URUA 01:30 FT
[1] Liverpool P. (URU)
3 - 0
Sportivo Cerrito [15]
-1 1/4 1 - 0
BIA 01:45 FT
[9] Sint Truiden
1 - 2
Standard Liege [5]
-1/4 0 - 2
IREA 01:45 FT
[8] Drogheda Utd
0 - 2
St. Patrick's [3]
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Derry City
1 - 0
Bohemians [6]
-1 1 - 0
- 01:45 FT
[7] Shelbourne
0 - 2
Sligo Rovers [5]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[9] UC Dublin
3 - 2
Dundalk [4]
+1 0 - 1
IREB 01:45 FT
[8] Cobh Ramblers
1 - 1
Galway [2]
+1 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[5] Treaty United
2 - 1
Bray Wanderers [7]
-1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[9] Athlone
2 - 0
Wexford Youths [6]
+1 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Waterford Utd 1
1 - 2
Cork City [1]
-1/4 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[11] Girona
2 - 1
Valladolid [18] 2
-1/2 1 - 1
TBNB 02:00 FT
[1] Las Palmas
1 - 0
Leganes [20]
-1/2 1 - 0
PHA 02:00 FT
[4] Lens 2
1 - 0
Troyes [10] 1
-1 1 - 0
BDNA 02:15 FT
[9] Vitoria Guimaraes
1 - 0
Santa Clara [14]
-1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[11] UTC Cajamarca
4 - 0
Carlos Stein [18]
-1 1/2 2 - 0
ARGA 04:00 FT
[12] Patronato Parana 1
1 - 0
CA Platense [10]
-1/4 0 - 0
URUA 04:00 FT
[13] CA Torque
3 - 3
Dep. Maldonado [3]
-1/4 0 - 1
VENA 04:00 FT
[16] Aragua
0 - 1
Puerto Cabello [7]
+1/2 0 - 0
CHIA 05:00 FT
[8] O Higgins
1 - 0
Antofagasta [15]
-1/4 1 - 0
MEXB 05:00 FT
[7] Oaxaca
4 - 0
Ala. Durango [13]
-1/2 2 - 0
BLVA 06:00 FT
[A-7] Aurora
1 - 5
Nacional Potosi [A-3]
-1 1 - 1
USB 06:05 FT
[A-14] New York RB II 1
1 - 7
Miami FC [A-6]
+1 1 - 5
USW 06:05 FT
[9] Orlando Pride Nữ
0 - 2
Portland Tho. Nữ [1]
+1 0 - 1
PARA 06:15 FT
[11] Resistencia SC (T)
0 - 2
Cerro Porteno [1]
+1 0 - 1
VENA 06:15 FT
[12] Dep.Lara
2 - 3
Mineros Guayana [13]
-1/2 1 - 1
ARGA 06:30 FT
[18] Estudiantes LP
1 - 0
Racing Club [3]
+1/4 1 - 0
- 06:30 FT
[9] Tigre 1
1 - 1
CA Huracan [4]
+0 1 - 1
USAA 06:35 FT
[Dong-2] CF Montreal
2 - 2
Columbus Crew [Dong-7]
-1/2 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[14] Mushuc Runa (T)
1 - 2
LDU Quito [5]
+1/2 1 - 1
BRB 07:30 FT
[20] Nautico/PE
1 - 0
Brusque FC/SC [18]
+0 0 - 0
CHIA 07:30 FT
[11] Huachipato
1 - 1
Everton CD [10]
+0 1 - 0
COLA 07:40 FT
[18] Patriotas
1 - 1
Deportes Tolima [15]
+0 1 - 0
CRCA 09:00 FT
[A-4] Sporting (CRC)
2 - 2
Puntarenas [A-3]
-1/2 2 - 1
USW 09:05 FT
[2] OL Reign Nữ
2 - 2
Chicago RS Nữ [7]
-1/2 1 - 1
MEXA 09:05 FT
[14] Juarez
0 - 1
Monterrey [2]
+1/4 0 - 0
ANHU23 01:00 Hoãn
[2-4] West Brom U21
-
Leeds Utd U21 [2-1]
-
- 01:00 Hoãn
[2-6] Aston Villa U21
-
Newcastle U21 [2-3]
-
- 01:00 Hoãn
[1-8] Man Utd U21
-
Leicester City U21 [1-13]
-
- 01:00 Hoãn
[1-10] Wolves U21
-
Everton U21 [1-2]
-
- 01:00 Hoãn
[2-9] Nottingham Forest U21
-
Stoke City U21 [2-7]
-
- 01:00 Hoãn
[2-8] Derby County U21
-
Southampton U21 [2-11]
-
ANHL2 01:45 Hoãn
[14] Tranmere Rovers
-
Stockport [17]
-
SCOB 01:45 Hoãn
[9] Cove Rangers
-
Dundee [5]
-
NIRA 01:45 Hoãn
[4] Cliftonville
-
Glentoran [1]
-
- 01:45 Hoãn
[5] Larne
-
Dungannon Swi. [11]
-
WALA 01:45 Hoãn
[8] Flint Town Utd
-
Aberystwyth [9]
-
ANHB 02:00 Hoãn
[4] Burnley
-
Norwich [2]
-
 
« 09 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: