x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:00 FT
[2] Kunshan FC (T)
2 - 0
Shanghai Jiading [13]
-1 3/4 1 - 0
- 14:30 FT
[16] Beijing Sport Univ (T)
4 - 0
Beijing BIT [18]
-3/4 3 - 0
- 14:30 FT
[1] Nantong Zhiyun (T)
0 - 0
Qingdao Hainiu [3]
-1/4 0 - 0
GHU16 16:00 FT
  Hungary U16
3 - 3
Séc U16  
2 - 1
IDNA 16:00 FT
[1] Madura United FC
1 - 0
Bhayangkara [15]
-3/4 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[2] Paju Citizen
2 - 1
Siheung Citizen [5]
-1/4 2 - 0
VNC 17:00 FT
  Bình Phước
0 - 5
Hà Nội FC  
+2 0 - 2
TQB 18:30 FT
[12] Jiangxi Liansheng (T)
0 - 2
Qingdao Y.Island [9]
+1 0 - 1
ARMA 19:00 FT
[8] Shirak
1 - 1
Van Yerevan [5]
+1/4 0 - 0
VNC 19:15 FT
  Viettel
0 - 0
Bình Định  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-5
OMAA 20:25 FT
[12] Sur Club
0 - 1
Bahla Club [6]
0 - 0
UZBA 20:30 FT
[10] Bunyodkor
1 - 2
Neftchi [9]
-1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[4] Qyzylqum
2 - 1
Olympic FK [8]
-1/4 1 - 0
CZEB 22:00 FT
[11] Dukla Praha
1 - 1
Varnsdorf [4]
-1/2 0 - 1
KSAA 22:30 FT
[14] Al Khaleej(KSA) (T)
0 - 0
Al Adalah [15]
-1/4 0 - 0
KUWA 22:30 FT
[4] Salmiya
2 - 1
Al Sahel [10]
-1 1/4 1 - 0
GHU16 22:59 FT
  Romania U16
1 - 5
T.B.Nha U16  
0 - 3
JORA 22:59 FT
[9] Moghayer Al Sarhan 1
0 - 0
Sahab [6]
0 - 0
OMAA 22:59 FT
[3] Al Nahda (OMA)
1 - 0
Sohar Club (OMA) [5]
-1/2 0 - 0
ISRB 23:30 FT
[9] Hapoel Acre
1 - 1
Kafr Qasim [15]
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[2] Hapoel Kfar Saba
1 - 0
Hapoel Afula [6]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[4] Ironi Tiberias
1 - 0
INR HaSharon [3]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[13] Hapoel Nof HaGalil
3 - 2
Ahi Nazareth [12]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[11] AS Ashdod
2 - 0
Hapoel R. Gan [16]
+1/4 1 - 0
C2 23:45 FT
[C-3] Ludogorets 3
2 - 1
Roma [C-2]
+3/4 0 - 0
- 23:45 FT
[C-4] Helsinki 1
0 - 2
Real Betis [C-1] 3
+1 0 - 1
- 23:45 FT
[D-4] Malmo 5
0 - 2
Braga [D-1] 2
+1/4 0 - 1
- 23:45 FT
[D-3] Union Berlin 1 2
0 - 1
Union Saint-Gilloise [D-2] 1
-3/4 0 - 1
- 23:45 FT
[B-3] AEK Larnaka 1
1 - 2
Rennes [B-2] 1
+3/4 1 - 1
- 23:45 FT
[B-1] Fenerbahce 5
2 - 1
Dinamo Kiev [B-4] 3
-1 1 - 0
- 23:45 FT
[A-3] PSV Eindhoven 2
1 - 1
Bodo Glimt [A-1] 3
-1 1/2 0 - 1
- 23:45 FT
[A-4] Zurich (T) 1
1 - 2
Arsenal [A-2]
+1 3/4 1 - 1
C3 23:45 FT
[C-4] Austria Wien 3
0 - 0
Hap. Beer Sheva [C-3] 2
-1/4 0 - 0
- 23:45 FT
[D-4] Slovacko 3
3 - 3
FK Partizan [D-2] 1 3
-1/4 2 - 0
- 23:45 FT
[G-3] KF Ballkani (T) 1
1 - 1
CFR Cluj [G-4] 3
+1/4 0 - 0
- 23:45 FT
[B-2] Anderlecht 2
1 - 0
Silkeborg IF [B-4] 2
-1 0 - 0
- 23:45 FT
[A-4] Fiorentina 1
1 - 1
Rigas Futbola Skola [A-3] 4
-2 3/4 0 - 0
- 23:45 FT
[A-2] Hearts 2
0 - 4
Istanbul BB [A-1] 1
+1/4 0 - 1
- 23:45 FT
[C-1] Villarreal (T) 4
4 - 3
Lech Poznan [C-2] 1
-1 3/4 3 - 1
- 00:40 FT
[D-3] Nice 1
1 - 1
FC Koln [D-1] 2
+1/4 0 - 1
KUWA 00:50 FT
[7] Al Nasr (KUW) 1
1 - 3
Fahaheel [5]
-1/2 1 - 0
KSAA 01:00 FT
[12] Al Wehda (KSA)
1 - 0
Abha [10]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Al Shabab (KSA)
4 - 0
Al Tai [5]
-1 1/2 1 - 0
JORA 01:30 FT
[7] Ramtha
0 - 1
Sheikh Hussein [3]
0 - 1
C2 02:00 FT
[E-4] Omonia Nicosia 2
0 - 3
Sheriff Tiraspol [E-2] 4
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[F-4] Sturm Graz 1 6
1 - 0
Midtjylland [F-2] 1
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[H-1] Ferencvaros 1 4
3 - 2
Trabzonspor [H-2] 1
-1/4 3 - 1
- 02:00 FT
[H-4] Crvena Zvezda 3
0 - 1
Monaco [H-3] 3
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[G-1] Freiburg 2
2 - 1
Karabakh Agdam [G-2] 3
-1 1/4 2 - 1
- 02:00 FT
[F-3] Lazio 1
4 - 2
Feyenoord [F-1] 1
-1/2 3 - 0
- 02:00 FT
[E-3] Man Utd 3
0 - 1
Real Sociedad [E-1] 3
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[G-3] Nantes 3
2 - 1
Olympiakos [G-4] 3
-1/4 1 - 0
C3 02:00 FT
[H-4] Slo. Bratislava 2
0 - 0
Zalgiris [H-3] 1
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[G-2] Sivasspor 1 4
1 - 1
Slavia Praha [G-1] 4
+1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[F-3] Molde 2
0 - 0
Gent [F-1] 3
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[E-2] SK Dnipro-1 (T)
0 - 1
AZ Alkmaar [E-1] 1
+1 1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[E-4] Vaduz(LIE) 3
0 - 0
Apollon Limassol [E-3] 2
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[F-4] Shamrock Rovers 2
0 - 0
Djurgardens [F-2] 1
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[H-1] Basel 1
3 - 1
Pyunik [H-2] 3
-1 1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[B-1] West Ham Utd 3
3 - 1
Steaua Bucuresti [B-3] 3
-1 3/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[B-4] Royal Pari 1
0 - 1
Real Tomayapo [B-8]
-1 1/4 0 - 0
CHIB 02:30 FT
[12] San.Morning
1 - 2
Deportes Recoleta [15]
-1/4 0 - 1
COLB 03:30 FT
[8] Bogota FC 1
4 - 1
Boca Juniors Cali [15]
-1/2 0 - 1
ARGA 04:00 FT
[18] Independiente
3 - 0
Aldosivi [28]
-3/4 2 - 0
VENA 04:00 FT
[2] Metropolitano
2 - 0
Zulia FC [14]
-1 0 - 0
GHU20 04:45 FT
  Argentina U20
2 - 0
Uzbekistan U20   1
1 - 0
BRB 05:00 FT
[8] Criciuma/SC
0 - 0
Bahia/BA [3]
-1/4 0 - 0
BLVA 05:00 FT
[A-1] CA Palmaflor
1 - 1
Jorge Wilstermann [B-6]
+1/4 1 - 1
CHIA 05:00 FT
[1] Colo Colo 1
4 - 0
U. Espanola [7]
-1 1/4 3 - 0
MEXB 05:00 FT
[11] CD Tapatio
1 - 1
Tlaxcala FC [10]
-1/2 0 - 1
COLB 06:00 FT
[14] Atletico Huila
3 - 2
Cucuta [16]
+0 2 - 2
VENA 06:15 FT
[4] Carabobo
0 - 0
Estu.Merida [9]
-1 1/4 0 - 0
ARGA 06:30 FT
[6] Argentinos Jun.
2 - 1
Rosario Central [23]
-1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[20] Union Santa Fe 1
1 - 0
Sarmiento Junin [13]
-1/2 0 - 0
MEXB 07:05 FT
[2] Atlante 1
2 - 2
Sonora [5]
-1 1 - 1
GHU20 07:15 FT
  Uruguay U20
0 - 1
Brazil U20   1
0 - 0
BLVA 07:15 FT
[A-2] The Strongest
2 - 1
Oriente Petrolero [A-4]
-1 3/4 1 - 0
SUD 07:30 FT
[D-1] Sao Paulo/SP
2 - 0
Atletico/GO [F-1]
-1 1/4 1 - 0
TS 90': 2-0; Pen: 4-2
BRB 07:30 FT
[1] Cruzeiro/MG
1 - 0
Operario/PR [19]
-1 1/4 1 - 0
CHIA 07:30 FT
[2] Curico Unido
2 - 0
U. La Calera [12]
-1/4 1 - 0
COLB 08:00 FT
[3] Dep.Quindio 1
0 - 0
Boyaca Chico [6]
-1/4 0 - 0
POLA 20:00 Hoãn
[1] Legia Wars.
-
Warta Poznan [16]
-
 
« 08 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: