bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 11:00 FT
  Samoa Nữ
0 - 6
New Zealand Nữ  
0 - 4
AUSVPL 11:15 FT
[3] Avondale Heights
4 - 3
Dandenong City [5]
-2 1/4 2 - 1
AUSA 11:30 FT
[2] Wellington Phoenix
2 - 0
Western United [12]
-1/2 1 - 0
GHCLB 12:00 FT
  Kashima Antlers
1 - 0
Mito Hollyhock  
1 - 0
- 12:00 FT
  Sanf Hiroshima
1 - 2
Gamba Osaka  
0 - 0
- 12:00 FT
  FC Gifu
1 - 2
Nagoya Grampus  
1 - 1
AUSWW 13:00 FT
[5] Central Coast Nữ
1 - 1
Melb. Victory Nữ [4]
+1/4 1 - 0
AUSA 13:30 FT
[4] Melb. Victory
0 - 1
Macarthur FC [3]
-1 1/2 0 - 1
AUSWW 13:30 FT
[2] Melbourne City Nữ
0 - 0
Sydney FC Nữ [3]
+1/4 0 - 0
AUSA 14:00 FT
[8] Brisbane Roar
5 - 1
Melbourne City [7]
+1/2 4 - 0
AUSVPL 14:00 FT
[6] Port Melbourne
0 - 0
St Albans Saints [12]
-3/4 0 - 0
- 14:15 FT
[13] Altona Magic SC
0 - 1
Heidelberg Utd [2]
+1/2 0 - 1
- 15:00 FT
[9] Dandenong Th.
1 - 2
Hume City [4]
-1/4 1 - 0
AUSA 15:45 FT
[1] Central Coast
1 - 3
Sydney FC [5]
-1/4 0 - 3
GHCLB 16:00 FT
  Obolon Kiev
1 - 1
HB Koge  
0 - 0
GHU17 16:00 FT
  Romania U17
4 - 1
Moldova U17  
2 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Sellier&Bellot Vlasim
4 - 3
Taborsko  
2 - 0
- 17:00 FT
  MFK Chrudim
2 - 2
Dukla Praha  
+1/2 0 - 2
- 17:00 FT
  FC Mynai
1 - 1
Metalist Kharkiv  
0 - 1
- 17:30 FT
  Wisla Krakow 1
1 - 0
Gornik Leczna  
0 - 0
TNKB 17:30 FT
[5] Bodrumspor SK
0 - 0
Sakaryaspor [4] 1
-3/4 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Randers
3 - 0
Sirius  
2 - 0
- 18:00 FT
  HamKam
2 - 1
Lyngby  
1 - 0
- 18:00 FT
  Odra Opole
2 - 1
Katowice  
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
  Ruch Chorzow
0 - 0
GKS Jastrzebie  
0 - 0
GHU17 18:00 FT
  Đức U17
0 - 7
T.B.Nha U17  
0 - 5
BDNB 18:00 FT
[7] Academico Viseu
1 - 0
Penafiel [13]
-1/2 0 - 0
GHCLB 18:15 FT
  Falkenbergs
0 - 3
Varbergs BoIS  
GHU19 18:30 FT
  Hy Lạp U19
1 - 2
T.N.Kỳ U19  
+1/4 1 - 0
HUNA 18:30 FT
[11] Kisvarda FC
0 - 2
Puskas Akademia [4]
+1/4 0 - 2
AUSWW 18:30 FT
[6] Perth Glory Nữ
2 - 2
Canberra Utd Nữ [12]
+0 1 - 2
THAA 18:30 FT
[11] Khonkaen Utd
1 - 0
Chonburi [12]
+3/4 1 - 0
INDA 18:30 FT
[8] NorthEast United
3 - 2
East Bengal [9]
+0 2 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Skovde
0 - 1
Trollhattan  
0 - 0
- 19:00 FT
  Nordsjaelland
3 - 0
Hacken  
0 - 0
- 19:00 FT
  Esbjerg FB
6 - 0
Midtjylland  
4 - 0
- 19:00 FT
  Landskrona
3 - 2
Trelleborgs  
2 - 2
GHU17 19:00 FT
  Séc U17
0 - 1
Thụy Điển U17  
0 - 0
DUB 19:00 FT
[12] Magdeburg
1 - 0
St. Pauli [1]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Fort.Dusseldorf
1 - 1
Elversberg [11]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[16] Ein.Braunschweig
2 - 0
Karlsruher [8]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[6] Babelsberg
0 - 1
Greifswalder FC [1]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[7] RW Erfurt
1 - 0
Berlin AK 07 [17]
-1 1/4 1 - 0
RMNA 19:00 FT
[12] Politehnica Iasi
0 - 0
Voluntari [14]
-1/4 0 - 0
SRBA 19:00 FT
[15] Zeleznicar Pancevo
2 - 2
FK Novi Pazar [8]
+0 2 - 1
SLOA 19:00 FT
[2] O.Ljubljana
2 - 2
NK Rogaska [10]
-1 3/4 0 - 2
THAA 19:00 FT
[16] Prachuap FC
1 - 1
BG Pathum United [4]
+1/2 0 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Brage
0 - 2
Sandvikens  
0 - 2
ANHA 19:30 FT
[2] Man City
2 - 0
Everton [16]
-1 3/4 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[2] Ipswich
2 - 2
West Brom [5]
-1/2 0 - 1
ALBA 19:30 FT
[1] Egnatia Rrogozhine
0 - 0
KF Laci [7]
0 - 0
WALA 19:45 FT
[8] Penybont 1
2 - 2
Barry Town [9]
-1 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Baltika
3 - 1
Arsenal-Tula  
1 - 1
- 20:00 FT
  Utsiktens BK
1 - 2
Orgryte  
1 - 1
- 20:00 FT
  Helsingor
1 - 0
Helsingborg  
1 - 0
- 20:00 FT
  Zorya
4 - 0
Pyunik  
1 - 0
- 20:00 FT
  Varnamo
3 - 1
Osters  
3 - 0
TBNA 20:00 FT
[12] Alaves
1 - 1
Villarreal [13] 2
-1/4 1 - 1
ITB 20:00 FT
[10] Alto Adige 1
0 - 3
Venezia [2]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[19] Feralpisalo
1 - 2
Palermo [5]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Cittadella
1 - 2
Parma [1]
+1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[3] Cremonese 1
1 - 1
Reggiana [14]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Modena
1 - 1
Cosenza [11] 1
-1/4 1 - 1
DUC3 20:00 FT
[2] SSV Ulm
3 - 1
Waldhof Man. [17]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[1] Jahn Regensburg
1 - 3
Essen [8]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[4] Preussen Munster
1 - 1
Sandhausen [6]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Verl
1 - 3
Duisburg [18]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[3] Dynamo Dresden
7 - 2
Lubeck [19] 1
-1 1/4 4 - 1
DUC4DB 20:00 FT
[10] Chemnitzer
1 - 4
E.Cottbus [3]
+3/4 1 - 3
DUC4T 20:00 FT
[18] Velbert
0 - 5
Fort.Dusseldorf II [8]
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[10] Rodinghausen
0 - 4
Wuppertaler [4]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[9] Schalke 04 II
2 - 0
M.gladbach II [14]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Wiedenbruck
3 - 1
Fortuna Koln [3]
+3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[15] Wegberg-Beeck
0 - 2
FC Bocholt [2]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Lippstadt 1
1 - 2
Gutersloh [13]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[12] Paderborn 07 II
2 - 2
RW Ahlen [16]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[1] A.Aachen
3 - 1
Oberhausen [5]
-1/2 2 - 0
BULSC 20:00 FT
  Ludogorets
1 - 1
CSKA 1948 Sofia   1
-1 1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
ISRA 20:00 FT
[1] Maccabi TA
1 - 1
Bnei Sakhnin [5]
-1 1/2 0 - 1
MLTA 20:00 FT
[6] Hibernians Paola
0 - 2
Floriana [2]
+1 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Balzan
0 - 1
Santa Lucia FC [10]
0 - 0
SRBA 20:00 FT
[13] Javor Ivanjica
0 - 1
FK Partizan [1] 1
+1 1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[15] Fatih Karagumruk
2 - 0
Pendikspor [19]
-1/2 1 - 0
TNKB 20:00 FT
[15] Sanliurfaspor
0 - 1
Keciorengucu [11]
+0 0 - 0
THAA 20:00 FT
[9] Nakhon Pathom 1
0 - 1
Ratchaburi [5]
+1/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Djurgardens
1 - 3
Viking  
0 - 0
- 21:00 FT
  Fakel
2 - 1
Ordabasy  
1 - 1
- 21:00 FT
  Halmstads
0 - 1
Sonderjyske  
0 - 0
ITA 21:00 FT
[19] Cagliari 1
1 - 3
Lazio [9] 3
+1/4 0 - 1
DUC4B 21:00 FT
[17] FC Kilia Kiel
1 - 1
SSV Jeddeloh [13]
+0 0 - 0
PHB 21:00 FT
[1] Auxerre 1
1 - 0
Angers [2]
-1/2 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[3] Nacional Madeira
3 - 2
Vilaverdense SC [17]
-1 1/4 2 - 1
POLA 21:00 FT
[12] Cracovia Krakow
6 - 0
Radomiak Radom [14] 2
-1/2 3 - 0
POLB 21:00 FT
[14] Resovia
2 - 2
Wisla Plock [9]
+1/4 1 - 0
CROA 21:00 FT
[9] Istra 1961
1 - 0
NK Osijek [4]
+1/4 1 - 0
HUNA 21:00 FT
[6] MTK Budapest
0 - 2
MOL Fehervar FC [3]
+0 0 - 2
ICELC 21:00 FT
[A-3] Keflavik
2 - 2
Vestri [A-5]
1 - 0
SRBA 21:00 FT
[7] FK Vojvodina
1 - 1
Mladost Lucani [6]
-1 0 - 0
SVKA 21:00 FT
[8] Ruzomberok
1 - 0
Spartak Trnava [3]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Dunajska Stred
1 - 0
Skalica [9]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Zelez. Podbrezova
2 - 1
Zemplin Michalovce [11]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Zlate Moravce
0 - 2
Dukla BB [5] 1
+1/2 0 - 0
SLOA 21:00 FT
[6] Domzale
1 - 3
NK Bravo [5]
-1/4 0 - 2
CZEA 21:00 FT
[15] C. Budejovice
3 - 0
Banik Ostrava [6]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Slovacko
1 - 2
Pardubice [13] 1
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[16] MFk Karvina
0 - 3
Sparta Praha [1]
+1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Slovan Liberec
2 - 0
Sigma Olomouc [7]
-1/4 0 - 0
INDA 21:00 FT
[3] Mohun Bagan
2 - 0
Hyderabad [12]
2 - 0
DUA 21:30 FT
[10] Augsburg 5
2 - 2
Leipzig [5] 1
+3/4 1 - 1
- 21:30 FT
[14] Union Berlin 1
1 - 0
Wolfsburg [13] 2
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[8] Wer.Bremen 1
1 - 2
Heidenheim [11] 2
-1/2 1 - 2
- 21:30 FT
[6] Ein.Frankfurt 2
1 - 1
Bochum [15] 2
-3/4 1 - 1
- 21:30 FT
[12] M.gladbach
0 - 0
Darmstadt [18] 5
-3/4 0 - 0
WALA 21:30 FT
[5] Newtown AFC
2 - 3
Connah's QN [2]
+1/2 1 - 2
- 21:30 FT
[4] Cardiff Metropolitan 1
2 - 2
Caernarfon Town [6]
+0 1 - 1
ASI 22:00 FT
[A-1] Qatar
3 - 1
Jordan [E-3]
-1/4 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Kryvbas
1 - 0
Viborg  
1 - 0
- 22:00 FT
  GIF Sundsvall
1 - 1
Umea  
0 - 0
GHU17 22:00 FT
  Ba Lan U17
3 - 0
Na Uy U17  
3 - 0
ANHA 22:00 FT
[12] Fulham 1
3 - 1
Bournemouth [13] 2
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[1] Liverpool 3
3 - 1
Burnley [19] 2
-2 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[18] Luton Town 1
1 - 3
Sheffield Utd [20] 2
-3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[5] Tottenham 2
2 - 1
Brighton [9] 3
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Wolves 2
0 - 2
Brentford [15] 3
-1/4 0 - 1
ANHB 22:00 FT
[17] Blackburn Rovers
3 - 1
Stoke City [22] 2
-1/4 3 - 1
- 22:00 FT
[11] Cardiff City 2
0 - 2
Preston North End [8] 1
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[6] Hull City 1
0 - 1
Swansea City [15] 3
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Leeds Utd
3 - 0
Rotherham Utd [24] 2
-2 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Middlesbrough 1
1 - 2
Bristol City [13]
-3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[19] QPR 2
2 - 2
Norwich [7] 4
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Southampton 2
5 - 3
Huddersfield [21] 3
-1 3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[10] Sunderland 1
3 - 1
Plymouth Argyle [16] 5
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Watford 2
1 - 2
Leicester City [1] 3
+3/4 0 - 1
ANHL1 22:00 FT
[10] Lincoln
2 - 1
Fleetwood Town [23] 1
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Blackpool
1 - 1
Oxford Utd [7]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Bristol Rovers
1 - 2
Burton Albion [17]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[15] Wycombe
5 - 2
Peterborough Utd [5]
+1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[24] Carlisle
0 - 1
Portsmouth [1]
+1 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Cambridge Utd
0 - 1
Cheltenham [21]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Barnsley 1
2 - 1
Leyton Orient [9]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Derby County
1 - 1
Shrewsbury [20]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Northampton
1 - 1
Bolton [3] 1
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[22] Port Vale
2 - 2
Stevenage [6]
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Reading
2 - 0
Charlton Athletic [18]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Wigan
1 - 2
Exeter City [16]
-1/2 0 - 1
ANHL2 22:00 FT
[2] Wrexham
0 - 0
Bradford City [16]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Harrogate Town
1 - 0
Colchester Utd [22]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Swindon
1 - 1
Salford City [19]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Morecambe
1 - 0
Sutton Utd [24]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Milton Keynes Dons
2 - 1
Accrington [15]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[23] Forest Green
0 - 4
Mansfield [1]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Wimbledon
2 - 0
Barrow [8] 1
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[4] Crewe Alexandra
1 - 0
Crawley Town [11]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[20] Doncaster Rovers
2 - 1
Tranmere Rovers [18]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[21] Grimsby
1 - 3
Stockport [3]
+1/2 0 - 3
- 22:00 FT
[6] Walsall 1
0 - 3
Newport [13]
-1/2 0 - 3
TBN3 22:00 FT
[A1-3] Celta Vigo II 1
3 - 3
Teruel [A1-18]
-1 1 - 1
- 22:00 FT
[A2-8] CF Intercity
1 - 0
Algeciras [A2-7] 1
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[A1-1] SD Ponferradina
1 - 1
Salamanca [A1-9]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[A1-4] Gimnastic T.
2 - 1
Real Union [A1-12]
-1/2 2 - 0
SCOB 22:00 FT
[5] Dunfermline
0 - 3
Queen's Park [8]
+0 0 - 0
SCOFA 22:00 FT
  Partick Thistle
2 - 2
Livingston  
-1/4 1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-1
- 22:00 FT
  Aberdeen
2 - 0
Bonnyrigg Rose  
2 - 0
- 22:00 FT
  Inverness C.T.
1 - 3
Hibernian  
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Kilmarnock
2 - 0
Cove Rangers  
-1 3/4 1 - 0
SCO2 22:00 FT
[8] Kelty Hearts
0 - 0
Queen of South [7]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Hamilton
2 - 3
Annan Athletic [9]
-1 3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Alloa Athletic
1 - 0
Stirling Albion [6]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Montrose
3 - 0
Edinburgh City [10]
3 - 0
NIRA 22:00 FT
[3] Cliftonville 1
4 - 1
Coleraine [6]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[4] Glentoran
2 - 2
Carrick Rangers [7]
-1 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[9] Dungannon Swi.
2 - 2
Crusaders Belfast [5]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Glenavon
2 - 2
Linfield [2]
+1 1 - 1
BIA 22:00 FT
[10] Standard Liege
1 - 0
OH Leuven [13]
-1/2 1 - 0
BIB 22:00 FT
[7] Beveren
3 - 1
Lierse [14]
-1 1/4 2 - 1
ICELC 22:00 FT
[C-3] Fjolnir
3 - 0
HK Kopavogur [C-6]
2 - 0
CYPA 22:00 FT
[4] Pafos FC
4 - 3
Ethnikos Achnas [10]
-1 3/4 2 - 2
ALGA 22:00 FT
[4] CS Constantine
2 - 1
MC El Bayadh [9]
0 - 1
- 22:00 FT
[6] JS Kabylie
1 - 0
NC Magra [13]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] US Biskra 1
2 - 1
JS Saoura [11] 2
-1/4 0 - 1
TBNA 22:15 FT
[7] Real Sociedad
0 - 1
Osasuna [11]
-3/4 0 - 0
TBNB 22:15 FT
[11] Eldense
0 - 0
Huesca [15]
-1/4 0 - 0
- 22:15 FT
[22] Amorebieta
1 - 0
Elche [8]
+1/2 0 - 0
ITB 22:15 FT
[6] Catanzaro
3 - 2
Ascoli [17] 1
-1/4 1 - 2
- 22:15 FT
[15] Pisa
2 - 0
Sampdoria [13] 1
-1/4 0 - 0
- 22:15 FT
[12] Bari
3 - 1
Lecco [20]
-1/2 1 - 0
ITA3 22:15 FT
[A-13] Aurora Pro Patria
2 - 0
Pergolettese [A-16]
+0 0 - 0
- 22:15 FT
[B-2] Torres
1 - 3
Juventus U23 [B-8]
-3/4 0 - 1
- 22:15 FT
[B-10] Pineto Calcio
1 - 1
Luchese [B-14]
+0 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[8] Naxxar Lions
0 - 1
Gzira Utd [7]
+1/4 0 - 0
- 22:15 FT
[3] Sliema Wanderers
0 - 0
Mosta [11]
-3/4 0 - 0
DUC3 22:30 FT
[20] Freiburg II 1
0 - 3
A.Bielefeld [16]
+1/2 0 - 1
BDNA 22:30 FT
[8] SC Farense
1 - 1
Famalicao [10]
+0 0 - 1
BDNB 22:30 FT
[9] Benfica B
1 - 1
Leixoes [15]
-1/2 1 - 0
HLB 22:30 FT
[10] Cambuur
3 - 3
VVV Venlo [12]
-3/4 2 - 2
GREA 22:30 FT
[4] Olympiakos
4 - 0
OFI Creta [9]
-2 3 - 0
ISRA 22:30 FT
[13] Hapoel Hadera
1 - 0
Hapoel Tel Aviv [11]
+1/2 0 - 0
SRBA 22:30 FT
[2] Crvena Zvezda
2 - 1
FK Vozdovac [9]
-2 1/2 2 - 0
GHCLB 23:00 FT
  Miami FC
0 - 5
Sporting Kansas  
0 - 1
GHU17 23:00 FT
  B.D.Nha U17
6 - 0
Hà Lan U17  
4 - 0
PHA 23:00 FT
[7] Lens
3 - 1
Strasbourg [13]
-3/4 2 - 1
ALBA 23:00 FT
[5] Dinamo Tirana 1
2 - 1
Partizani Tirana [2]
0 - 1
- 23:00 FT
[3] Vllaznia Shkoder
2 - 1
Teuta Durres [8]
1 - 0
POLA 23:00 FT
[13] Piast Gliwice
1 - 3
Gornik Zabrze [7]
-1/2 0 - 1
ISRA 23:00 FT
[12] Ashdod
2 - 0
H. Petah Tikva [14]
-1/4 2 - 0
- 23:00 FT
[7] Maccabi P.Tikva
1 - 0
Maccabi Bnei Raina [6]
+1/4 0 - 0
CYPA 23:00 FT
[2] Aris Limassol
3 - 0
Karmiotissa Pol. [11]
-2 0 - 0
TNKA 23:00 FT
[2] Galatasaray
2 - 0
Istanbul BB [9]
-1 1/2 2 - 0
TNKB 23:00 FT
[17] Altay
0 - 0
Erzurumspor FK [9]
+3/4 0 - 0
AUTA 23:00 FT
[8] Austria Wien
3 - 1
Hartberg [3]
-1/4 1 - 1
- 23:00 FT
[10] SCR Altach
1 - 1
Blau Weiss Linz [9]
-1/4 0 - 1
CROA 23:10 FT
[5] Lok. Zagreb
2 - 2
Dinamo Zagreb [3]
+1 2 - 2
HUNA 23:30 FT
[5] Debreceni
1 - 2
Ferencvaros [2]
+3/4 1 - 1
SLOA 23:30 FT
[4] Koper
0 - 1
NK Radomlje [9]
-1/2 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[A1-17] SD Logrones
0 - 5
Deportivo [A1-2]
+3/4 0 - 3
ITA 00:00 FT
[5] Roma
2 - 4
Inter Milan [1]
+1/2 2 - 1
GREA 00:00 FT
[14] Pas Giannina
0 - 0
Aris Salonica [5]
+1/4 0 - 0
CZEA 00:00 FT
[3] Vik.Plzen
1 - 1
Mlada Boleslav [5]
-1 1/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[3] AEK Larnaca
1 - 2
Apollon Limassol [7]
-3/4 1 - 2
TSA 00:00 FT
[12] Stade L. Ouchy
1 - 1
Lausanne Sports [11]
+1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[4] Zurich 1
1 - 0
Grasshoppers [10] 1
-1/2 1 - 0
TSB 00:00 FT
[4] Wil 1900
1 - 0
Vaduz [8] 1
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Aarau
5 - 2
Stade Nyonnais [5]
-1/2 3 - 0
ALGA 00:00 FT
[3] CR Belouizdad
2 - 0
US Souf [16]
1 - 0
BIA 00:15 FT
[1] Union Saint-Gilloise
2 - 2
Westerlo [11]
-1 3/4 1 - 1
ANHA 00:30 FT
[17] Nottingham Forest
2 - 3
Newcastle [8]
+1/4 2 - 2
TBNA 00:30 FT
[1] Real Madrid
4 - 0
Girona [2]
-1 1/4 2 - 0
TBNB 00:30 FT
[4] Sporting Gijon
1 - 0
Real Oviedo [7]
-1/4 1 - 0
ITA3 00:30 FT
[A-17] Novara
1 - 0
Virtus Verona [A-9]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A-15] ArzignanoChiampo
3 - 0
Giana Erminio [A-11] 1
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[A-18] Fiorenzuola
3 - 3
Pro Vercelli [A-8]
+1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[A-5] Atalanta U23
1 - 2
Vicenza [A-3]
+0 0 - 1
- 00:30 FT
[A-2] Padova
1 - 1
AC Trento [A-14]
-1 1/4 1 - 0
DUA 00:30 FT
[1] B.Leverkusen
3 - 0
Bayern Munich [2]
+0 1 - 0
SCOFA 00:30 FT
  Rangers
2 - 0
Ayr Utd  
-2 3/4 1 - 0
GREA 00:30 FT
[12] Panetolikos 1
1 - 0
Atromitos [8]
-1/4 1 - 0
ICELC 00:30 FT
[C-5] UMF Njardvik
1 - 5
Thor Akureyri [C-1]
0 - 2
HLA 00:45 FT
[15] SBV Excelsior
0 - 3
Twente [3]
+3/4 0 - 3
TBN3 01:00 FT
[A1-7] CD Arenteiro
1 - 0
Cultural Leonesa [A1-6]
+1/4 0 - 0
PHB 01:00 FT
[19] Annecy FC 1
0 - 3
Concarneau [15]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Rodez 1
0 - 0
Dunkerque [17]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[18] Quevilly 1
0 - 1
SC Bastia [14]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[13] Paris FC
1 - 1
Pau FC [10]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Ajaccio
3 - 0
Guingamp [12] 1
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[11] Bordeaux
1 - 0
Grenoble [6]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[5] Caen
2 - 0
Amiens [9]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[20] Valenciennes
1 - 1
Stade Lavallois [3]
+1/4 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[6] Moreirense
1 - 0
Chaves [17]
-1/2 0 - 0
ISRA 01:00 FT
[8] Beitar Jerusalem
0 - 2
Maccabi Haifa [2]
+1 0 - 1
ICELC 01:30 FT
[B-1] Valur Rey.
7 - 1
Vestmannaeyjar [B-6]
3 - 1
GHCLB 02:00 FT
  Minnesota Utd
2 - 1
Phoenix Rising  
1 - 1
- 02:00 FT
  Charlotte FC
1 - 0
San Jose EQ  
1 - 0
TBN3 02:00 FT
[A1-16] SD Tarazona 1
0 - 0
Cornella [A1-14]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[A2-11] Alcoyano
2 - 3
Murcia [A2-10]
-1/4 1 - 2
HLA 02:00 FT
[13] Almere City
0 - 0
AZ Alkmaar [4]
+3/4 0 - 0
POLA 02:00 FT
[4] Lech Poznan
2 - 0
Zaglebie Lubin [11]
-3/4 1 - 0
BIB 02:00 FT
[4] Zulte-Waregem
0 - 3
Lommel [3]
-1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[9] Anderlecht II
1 - 2
RFC Seraing [15]
-1/4 0 - 0
BRAPR 02:00 FT
[6] Londrina/PR
1 - 2
Athletico/PR [1]
+1/4 1 - 1
BRARJ 02:00 FT
[1] Flamengo/RJ
3 - 0
Volta Redonda/RJ [10]
-1 1/2 1 - 0
VENA 02:00 FT
[13] Zamora Barinas
0 - 0
Dep.Tachira [3]
+3/4 0 - 0
RMNA 02:15 FT
[3] CFR Cluj
0 - 1
Rapid Bucuresti [2]
-3/4 0 - 1
DUB 02:30 FT
[15] Kaiserslautern
1 - 2
Paderborn 07 [7]
-1/4 1 - 0
TSA 02:30 FT
[5] Lugano
3 - 3
Young Boys [1]
+1/4 1 - 1
BRARS 02:30 FT
[2] Gremio/RS
1 - 1
Sao Luiz/RS [8]
-1 3/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[18] Sassuolo
1 - 1
Torino [10]
+1/4 1 - 1
ITA3 02:45 FT
[B-12] Virtus Entella 1
1 - 3
Carrarese [B-3]
-1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[A-12] AC Renate
0 - 1
Lumezzane [A-7]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[B-20] US Fermana 1
0 - 2
Pesaro [B-13] 1
+0 0 - 2
- 02:45 FT
[C-19] Monterosi FC
1 - 1
Potenza SC [C-12]
+1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[A-6] Legnano
2 - 1
Albinoleffe [A-10] 1
-1/4 2 - 0
BIA 02:45 FT
[3] Club Brugge
4 - 0
Eupen [15]
-1 3/4 2 - 0
CAF 03:00 FT
[E-2] Nam Phi
0 - 0
CHDC Congo [F-2]
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 6-5
GHCLB 03:00 FT
  Tampa Bay Rowdies
0 - 2
Atlanta United  
0 - 0
TBNA 03:00 FT
[8] Las Palmas
2 - 0
Valencia [9]
+0 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[10] Racing Santander
2 - 0
Espanyol [2]
-1/4 2 - 0
PHA 03:00 FT
[1] PSG
3 - 1
Lille [4]
-3/4 2 - 1
HLA 03:00 FT
[14] Heracles Almelo
3 - 2
Vitesse Arnhem [17] 1
-1/4 1 - 2
ARGA 03:00 FT
[A-2] Argentinos Jun.
4 - 2
Banfield [A-11]
-1/4 2 - 1
ARGB 03:00 FT
[B-12] Almagro 1
2 - 1
Deportivo Moron [B-9]
+0 1 - 0
- 03:00 FT
[B-11] San Telmo
1 - 1
Gimnasia y Tiro [B-4]
+0 1 - 0
- 03:00 FT
[B-18] Deportivo Madryn
0 - 2
Aldosivi [B-3]
-1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[A-9] CA San Miguel
0 - 0
Estudiantes BsAs [A-6]
0 - 0
- 03:00 FT
[A-1] Quilmes
0 - 0
Talleres (RdE) [A-13]
0 - 0
PERA 03:00 FT
[14] Melgar 1
1 - 0
Alianza Atletico [9] 1
-1 1/2 0 - 0
BDNA 03:30 FT
[12] Boavista
2 - 1
Estoril [14]
+0 2 - 0
COLB 03:30 FT
  Boca Juniors Cali
1 - 2
Bogota FC  
-1/2 1 - 0
- 03:30 FT
  Real Soacha
4 - 2
Real Santander  
1 - 0
PERA 03:30 FT
[18] Carlos A. Mannucci
1 - 3
Comerciantes Unidos [8]
-3/4 1 - 2
GHCLB 04:00 FT
  Portland Timbers
1 - 1
New York City  
0 - 1
BRASP 04:00 FT
[B-2] Ponte Preta/SP
2 - 0
Sao Paulo/SP [D-1]
+1 0 - 0
COLA 04:00 FT
[2] La Equidad
1 - 1
Deportes Tolima [1] 1
+0 1 - 1
PARA 04:15 FT
[5] Guarani CA 1
0 - 0
Sportivo Ameliano [6]
-1/2 0 - 0
BRAPR 04:30 FT
[12] Galo Maringa/PR
1 - 3
Coritiba/PR [2]
0 - 2
VENA 04:45 FT
[2] Carabobo
1 - 0
Inter de Barinas [8]
0 - 0
GHCLB 05:00 FT
  St. Louis City SC
2 - 2
New York RB  
1 - 0
ARGA 05:15 FT
[B-8] Boca Juniors
0 - 0
Defensa YJ [B-5]
-3/4 0 - 0
GHCLB 06:00 FT
  CF Montreal
2 - 6
Colorado Rapids  
2 - 2
BRARS 06:00 FT
[10] Avenida/RS
2 - 0
Ypiranga/RS [9]
1 - 0
MEXA 06:00 FT
[9] Necaxa
3 - 3
Toluca [6]
+1/2 2 - 1
- 06:05 FT
[8] Chivas Guad. 1
2 - 1
Juarez [18]
-1 1 - 0
COLA 06:10 FT
[10] Atl. Bucaramanga
1 - 1
Once Caldas [5] 1
-1/4 0 - 0
BRASP 06:15 FT
[C-1] Bragantino/SP
1 - 1
Sao Bernardo/SP [D-3]
-1 0 - 0
PARA 06:45 FT
[7] Olimpia Asuncion
1 - 1
General Caballero [8]
-1 1 - 1
GHCLB 07:00 FT
  New England
3 - 1
Orlando City  
1 - 1
CRCA 07:00 FT
[4] Municipal Liberia 1
1 - 2
Dep. Saprissa [6] 1
+1/2 1 - 1
ARGB 07:15 FT
[B-19] Almirante Brown
1 - 2
Tristan Suarez [A-14]
-1/2 1 - 1
ARGA 07:30 FT
[B-11] Belgrano
0 - 1
Godoy Cruz [B-1]
+0 0 - 0
- 07:30 FT
[B-12] C. Cordoba SdE
3 - 0
Sarmiento Junin [B-14]
-1/4 1 - 0
BRARS 07:30 FT
[11] Novo Hamburgo/RS
1 - 1
Juventude/RS [5]
1 - 1
ARGB 07:45 FT
[B-16] Brown de Adrogue
2 - 2
Temperley [B-10] 1
-1/4 1 - 0
PERA 08:00 FT
[4] Alianza Lima 2
0 - 1
Universitario [2]
+0 0 - 1
MEXA 08:00 FT
[11] Club Leon
0 - 1
Club America [4]
+1/4 0 - 0
CRCA 08:00 FT
[2] San Carlos
1 - 1
Guanacasteca [5]
-3/4 0 - 0
MEXA 08:05 FT
[2] Cruz Azul
3 - 0
San Luis [12]
-1 1 - 0
COLA 08:20 FT
[15] Inde.Medellin
1 - 1
Santa Fe [4]
-1/2 0 - 0
VENA 09:00 FT
[9] Dep.Guaira
2 - 1
Monagas [10]
-1/4 1 - 1
CRCA 10:00 FT
[7] Perez Zeledon
1 - 0
Puntarenas [10]
-1/4 1 - 0
MEXA 10:10 FT
[1] Monterrey
3 - 2
Pachuca [3]
-3/4 2 - 0
- 10:10 FT
[13] Santos Laguna
0 - 3
Tigres UANL [5]
+1/4 0 - 2
GHCLB 14:00 Hoãn
  Energetik-BGU
-
FK Minsk  
-
- 18:00 Hoãn
  Vejle
-
Hobro I.K.  
-
- 18:59 Hoãn
  Vorskla
-
Gangwon  
-
- 18:59 Hoãn
  Yenisey
-
Ufa  
-
DUC4B 19:00 Hoãn
[2] Phonix Lubeck
-
Eimsbutteler [16]
-
- 19:30 Hoãn
[14] Weiche Flensburg
-
Bremer SV [15]
-
GHU19 21:00 Hoãn
  Latvia U19
-
Arập Xêut U19  
-
PH3 01:30 Hoãn
[15] GOAL FC
-
Sochaux [9]
-
GHCLB 04:00 Hoãn
  Toronto
-
Columbus Crew  
-
AUSWW 10:00 Hoãn
[10] Wellington Phoenix Nữ
-
Adelaide Utd Nữ [11]
-
 
« 10 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: