bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Alania Vla
1 - 3
SKA-Khabarovsk  
1 - 2
AUSWW 15:00 FT
[8] WS Wanderers Nữ
2 - 1
Newcastle Jets Nữ [7]
-1/2 1 - 1
GHCLB 15:45 FT
  Alashkert
2 - 4
Tyumen  
1 - 2
AUSA 15:45 FT
[10] Adelaide Utd
3 - 3
Perth Glory [9]
-3/4 2 - 1
GHCLB 16:00 FT
  Vendsyssel FF
1 - 0
Ararat-Armenia   1
0 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[7] Green Gully SC 1
1 - 0
Moreland City SC [14]
-1 3/4 1 - 0
- 16:30 FT
[8] Oakleigh Cannons
3 - 0
Manningham Utd [10]
2 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Elfsborg
1 - 2
Silkeborg IF  
+0 1 - 0
- 18:00 FT
  Stal Rzeszow
2 - 3
Nieciecza  
+0 1 - 2
- 18:00 FT
  Rosenborg
2 - 1
Aalesund  
-1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Lok. Plovdiv
0 - 1
Etar  
0 - 1
- 19:00 FT
  Valerenga
1 - 2
Stromsgodset  
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  CSKA Moscow
1 - 2
FK Sochi  
1 - 2
GHU16 19:00 FT
  Đức U16
3 - 2
Nhật Bản U16  
3 - 0
AZEC 19:00 FT
  Gabala FC
2 - 0
Araz Nakhchivan  
+0 2 - 0
THAA 19:00 FT
[10] Muang Thong Utd
1 - 2
Bangkok Utd [3]
0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Rubin Kazan
1 - 2
St.Polten   1
1 - 0
- 20:00 FT
  AC Horsens
0 - 2
Kalmar  
0 - 1
- 20:00 FT
  Real Salt Lake
3 - 0
KI Klaksvik  
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Orebro
1 - 0
Brommapojkarna  
1 - 0
- 20:00 FT
  Akron Togliatti
1 - 2
FK Kyzylzhar  
0 - 1
- 20:00 FT
  Al Garrafa
0 - 0
FC Noah  
-
ISRB 20:00 FT
[10] Hapoel Acre
0 - 3
Hapoel R. Gan [12]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Maccabi Herzliya
3 - 1
Bnei Yehuda [2]
+1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[3] Ironi Tiberias
0 - 2
Hapoel Afula [15]
-1 1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Kafr Qasim
2 - 1
Maccabi K.Jaffa [4]
1 - 0
- 20:00 FT
[9] Hapoel Umm Al Fahm
0 - 0
HR Letzion [13]
-1/2 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Leningradets
0 - 0
Chernomorets N.  
0 - 0
- 21:00 FT
  Dinamo Kiev
1 - 1
Shkendija  
0 - 1
INDA 21:00 FT
[1] Odisha
1 - 1
FC Goa [4]
+1/4 1 - 1
GHCLB 21:30 FT
  Al Shabab (UAE)
0 - 5
Spartak Moscow  
0 - 2
SRBA 21:30 FT
[16] Radnik Surdulica
0 - 3
Cukaricki Belgrade [4]
+1/2 0 - 2
OMALC 21:30 FT
[A-1] Bahla Club
1 - 2
Sohar Club (OMA) [B-1]
0 - 0
TS 90': 1-2; Pen: 5-3
- 21:30 FT
[A-2] Ibri Club
0 - 1
Al Seeb [C-1]
0 - 1
ALGA 21:45 FT
[14] MC Oran
1 - 1
ASO Chlef [12]
-1/2 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Midtjylland
0 - 1
Fredrikstad  
-1 1/2 0 - 0
GHU16 22:00 FT
  B.D.Nha U16
6 - 2
Hà Lan U16  
2 - 0
AZEC 22:00 FT
  Neftchi Baku
1 - 1
Sumqayit  
-1/2 1 - 1
RMNA 22:00 FT
[11] Otelul Galati
1 - 0
FC U Craiova 1948 [13]
-1/4 0 - 0
ALGA 22:45 FT
[5] ES Setif
2 - 1
USM Khenchela [7] 1
-3/4 1 - 0
GHCLB 23:00 FT
  Horn
0 - 2
Floridsdorfer AC  
0 - 1
- 23:00 FT
  Kristiansund
2 - 1
Ranheim IL  
1 - 0
CROA 23:00 FT
[8] NK Varazdin
1 - 0
Rudes Zagreb [10]
-1 0 - 0
SVKA 23:30 FT
[2] MSK Zilina
0 - 4
Slo. Bratislava [1]
+1/2 0 - 2
GHCLB 00:00 FT
  Cincinnati
4 - 3
Philadelphia Union  
3 - 3
- 00:00 FT
  Brondby
1 - 3
Goteborg  
0 - 3
POLA 00:00 FT
[8] Stal Mielec
2 - 1
Puszcza Nie. [16]
-1/4 0 - 1
CYPA 00:00 FT
[5] Omonia Nicosia
3 - 1
Anorthosis [6] 1
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[12] AE Zakakiou
3 - 3
Othellos Athienou [13]
-1/2 2 - 1
TNKA 00:00 FT
[12] Adana Demirspor
1 - 3
Kasimpasa [5]
-1/4 0 - 2
TNKB 00:00 FT
[8] Corum FK
0 - 1
Umraniyespor [12]
-3/4 0 - 1
DUB 00:30 FT
[14] Wehen
1 - 1
Nurnberg [10]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[3] Hamburger 2
3 - 4
Hannover 96 [4]
-3/4 1 - 3
DUC3 01:00 FT
[14] Vik.Koln
1 - 3
B.Dortmund II [5] 1
-1/2 1 - 2
DUC4DB 01:00 FT
[14] Hertha Berlin II
0 - 2
VSG Altglienicke [4]
+1/2 0 - 1
BDNB 01:00 FT
[16] UD Oliveirense
1 - 2
Uniao Torreense [5]
+1/4 1 - 1
MLTA 01:00 FT
[12] Valletta
0 - 1
Birkirkara [5]
+0 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[4] Universitatea Craiova
2 - 2
Universitaea Cluj [8]
-1/2 2 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Bohemians
1 - 0
Cork City  
0 - 0
PH3 01:30 FT
[12] Nimes
1 - 0
Avranches [13]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[16] Marignane
1 - 1
Villefranche [5]
+0 1 - 0
- 01:30 FT
[17] Epinal
3 - 1
SO Cholet [18]
-1/2 2 - 0
- 01:30 FT
[11] Versailles 1
0 - 0
Le Mans [10]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[1] Red Star 93
2 - 0
FC Martigues [3]
-1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[8] Dijon
1 - 1
Chateauroux [14]
-1/2 1 - 0
TSB 01:30 FT
[6] Neuchatel Xamax
0 - 1
Bellinzona [7]
-3/4 0 - 1
GHCLB 01:45 FT
  Drogheda Utd
2 - 1
Bray Wanderers  
1 - 1
ANHU23 02:00 FT
[2] West Ham U21
0 - 2
Chelsea U21 [5]
0 - 0
- 02:00 FT
[3] Arsenal U21
1 - 1
Leeds Utd U21 [23]
-1 0 - 1
- 02:00 FT
[17] Aston Villa U21
2 - 1
Everton U21 [22]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[4] Fulham U21
1 - 2
Blackburn U21 [15]
0 - 1
HLA 02:00 FT
[16] RKC Waalwijk
2 - 0
NEC Nijmegen [6]
+1/4 2 - 0
HLB 02:00 FT
[16] PSV Eindhoven U21
3 - 0
Emmen [11]
+1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[4] De Graafschap
0 - 2
Willem II [1]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[17] Telstar
3 - 2
Helmond Sport [13]
-1/4 3 - 1
- 02:00 FT
[7] NAC Breda
2 - 2
Eindhoven [14]
-1 2 - 0
- 02:00 FT
[2] Roda JC
4 - 1
Dordrecht 90 [5]
-3/4 1 - 0
BIB 02:00 FT
[13] Francs Borains
2 - 2
Club Brugge II [10]
-3/4 1 - 2
- 02:00 FT
[1] Deinze
0 - 0
Patro Eisden [5]
-1/2 0 - 0
ICELC 02:00 FT
[A-6] Grotta
1 - 2
UMF Grindavik [A-1]
-1/2 1 - 1
VENA 02:00 FT
[12] Portuguesa
0 - 1
Puerto Cabello [4]
+0 0 - 1
TSB 02:15 FT
[9] Schaffhausen
1 - 1
Thun [2]
+1/2 1 - 1
- 02:15 FT
[1] Sion
4 - 1
Baden [10] 1
-1 1/2 2 - 0
ANHU23 02:30 FT
[7] Brighton U21
2 - 0
Norwich U21 [14]
0 - 0
TBNB 02:30 FT
[12] Levante
0 - 0
Leganes [1]
-1/4 0 - 0
ITB 02:30 FT
[4] Como
1 - 0
Brescia [7]
-3/4 1 - 0
DUA 02:30 FT
[4] B.Dortmund
3 - 0
Freiburg [9]
-1 1/4 2 - 0
SCOFA 02:30 FT
  Greenock Morton
2 - 1
Motherwell  
+1/2 1 - 0
POLA 02:30 FT
[17] Ruch Chorzow
0 - 1
Legia Wars. [5]
+1 0 - 0
AUTA 02:30 FT
[1] RB Salzburg
1 - 1
Sturm Graz [2]
-1/2 1 - 0
BRAMG 02:30 FT
[A-1] Cruzeiro/MG
3 - 0
Patrocinense/MG [C-3]
-1 1/2 1 - 0
ANHL2 02:45 FT
[14] Notts County
1 - 3
Gillingham [7]
-1/4 1 - 2
ITA 02:45 FT
[20] Salernitana
1 - 3
Empoli [13]
-1/4 0 - 1
ITA3 02:45 FT
[B-7] Pontedera
1 - 1
Arezzo [B-9]
-1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[B-16] SPAL 1907 1
1 - 0
Recanatese [B-18]
-1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[B-17] Sestri Levante
1 - 0
Perugia [B-4] 1
+1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[B-5] Gubbio
4 - 0
Pescara [B-6]
+0 1 - 0
- 02:45 FT
[A-1] Mantova
2 - 1
Triestina [A-4]
-1/2 2 - 0
- 02:45 FT
[B-11] Rimini
0 - 2
Cesena [B-1]
+1 0 - 2
NIRA 02:45 FT
[1] Larne
2 - 0
Loughgall [8]
-2 1 - 0
- 02:45 FT
[12] Newry City
1 - 1
Ballymena Utd [11]
+0 0 - 0
BIA 02:45 FT
[9] Sint Truiden
1 - 0
Kortrijk [16]
-1 1 - 0
WALA 02:45 FT
[3] Bala Town
0 - 1
The New Saints [1]
+1 1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[7] Haverfordwest
1 - 1
Pontypridd Town [10] 1
-1/2 1 - 1
ANHB 03:00 FT
[23] Sheffield Wed.
2 - 0
Birmingham [20]
-1/4 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[18] Cadiz
0 - 2
Real Betis [6]
+0 0 - 1
PHA 03:00 FT
[6] Marseille 1
1 - 1
Metz [17]
-1 1/4 0 - 0
ICELC 03:00 FT
[B-5] Fram Rey.
3 - 2
Fylkir [B-3]
+0 2 - 0
WALA 03:00 FT
[11] Aberystwyth
0 - 1
Colwyn Bay [12]
-1/4 0 - 0
PERA 03:00 FT
[6] UTC Cajamarca
4 - 0
Cesar Vallejo [15]
+0 1 - 0
BDNA 03:15 FT
[15] CD Estrela
3 - 0
Portimonense [16]
-1/2 3 - 0
COLB 03:30 FT
  Tigres(COL)
0 - 0
Dep.Quindio  
+1/4 0 - 0
- 04:00 FT
  Cucuta 1
2 - 1
Barranquilla   2
-1 1 - 1
PARA 04:15 FT
[2] 2 de Mayo
3 - 0
Sol de America [11]
+0 0 - 0
ARGA 05:00 FT
[B-2] Estudiantes LP
2 - 0
Tigre [B-13] 1
1 - 0
- 05:00 FT
[B-6] Union Santa Fe
1 - 3
Newells Old Boys [B-7]
+0 0 - 2
ARGB 05:10 FT
[A-16] Ferro Carril Oeste
0 - 2
Chacarita Jrs [A-7]
+1/4 0 - 2
BRARJ 05:15 FT
[6] Boavista/RJ
2 - 2
Portuguesa/RJ [7]
+0 2 - 1
MEXB 06:05 FT
[3] Leones Negros UdeG
2 - 0
Cancun FC [5] 1
-1/4 2 - 0
COLA 06:10 FT
[9] Jag de Cordoba
1 - 0
Aguilas Doradas [8]
+0 0 - 0
PARA 06:45 FT
[12] Sportivo Trinidense
1 - 3
Tacuary FBC [9]
-1/2 0 - 2
GHW 07:00 FT
  Tonga Nữ
2 - 1
Vanuatu Nữ  
2 - 1
PERA 07:00 FT
[5] Cienciano
2 - 2
Sporting Cristal [1]
-1/4 2 - 1
ARGA 07:15 FT
[B-3] Racing Club
4 - 1
San Lorenzo [B-9]
-1/2 2 - 0
- 07:15 FT
[A-7] Velez Sarsfield
3 - 1
Gimnasia LP [A-9] 1
-1/4 1 - 0
MEXA 08:00 FT
[15] Mazatlan FC
2 - 0
Atlas [14] 1
+0 0 - 0
COLA 08:20 FT
[6] Deportivo Cali
4 - 0
Boyaca Chico [17]
-1/2 3 - 0
GHW 09:00 FT
  Papua New Guinea Nữ
3 - 4
Fiji Nữ  
1 - 3
MEXA 10:10 FT
[16] Club Tijuana
1 - 1
Queretaro [10]
-3/4 1 - 1
GHCLB 21:00 Hoãn
  Sarpsborg
-
AIK Solna  
-
ALGA 21:30 Hoãn
[15] ES Ben Aknoun
-
MC Alger [1]
-
DUC4DB 01:00 Hoãn
[12] Lok.Leipzig
-
CZ Jena [8]
-
ANHU23 02:00 Hoãn
[21] Southampton U21
-
Man Utd U21 [12]
-
- 02:00 Hoãn
[11] Middlesbrough U21
-
Newcastle U21 [25]
-
- 02:00 Hoãn
[19] Crystal Palace U21
-
Tottenham U21 [1]
-
- 02:00 Hoãn
[16] Nottingham Forest U21
-
Reading U21 [9]
-
 
« 09 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: