bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 13:00 FT
[6] WS Wanderers 2
3 - 3
Newcastle Jets [11]
-3/4 2 - 1
AUSWW 13:00 FT
[1] Western United Nữ
3 - 2
Brisbane Roar Nữ [9]
-3/4 1 - 2
TNKA 17:30 FT
[7] Sivasspor
1 - 0
Rizespor [6]
-1/4 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[6] Bandirmaspor
0 - 2
Goztepe [2]
+0 0 - 0
- 17:30 FT
[16] Adanaspor
2 - 1
Tuzlaspor [14]
0 - 1
THAA 17:30 FT
[14] Police Tero FC 1
0 - 4
Port FC [2]
+3/4 0 - 2
GHCLB 18:00 FT
  Aalborg BK
3 - 1
KFUM Oslo  
+0 1 - 1
TBN3 18:00 FT
[A2-18] Atl. Baleares
2 - 1
Antequera CF [A2-6]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-2] UD Ibiza
0 - 0
Atl. Sanluqueno [A2-14]
-1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-19] UD Melilla
1 - 0
Malaga [A2-4]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-1] Castellon
2 - 2
Ceuta [A2-9]
-1 1/4 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[2] AVS Futebol 1
2 - 1
Uniao Leiria [11]
-1/4 1 - 0
THAA 18:00 FT
[6] Lamphun Warrior
1 - 2
Buriram Utd [1]
+3/4 0 - 0
HLA 18:15 FT
[5] Go Ahead Eagles
1 - 1
Zwolle [11]
-3/4 0 - 0
HLB 18:15 FT
[3] ADO Den Haag
3 - 0
Den Bosch [20]
-1 1/2 1 - 0
ITA 18:30 FT
[7] Fiorentina 3
5 - 1
Frosinone [16] 1
-1 3 - 0
POLA 18:30 FT
[10] Warta Poznan
2 - 1
Rakow Czestochowa [6]
+3/4 2 - 1
HUNA 18:30 FT
[1] Paksi
1 - 0
Kecskemeti [7]
-3/4 0 - 0
THAA 18:30 FT
[15] Trat FC
1 - 1
Sukhothai [8] 1
1 - 1
GHCLB 18:59 FT
  Cracovia Krakow
1 - 4
Gornik Zabrze  
1 - 2
- 19:00 FT
  Hammarby
1 - 2
Helsinki  
0 - 0
GHW 19:00 FT
  Wales U17 Nữ
3 - 2
Séc U17 Nữ  
2 - 0
GHU16 19:00 FT
  B.D.Nha U16
0 - 2
Đức U16  
0 - 1
ANHB 19:00 FT
[9] Coventry
2 - 1
Millwall [18] 1
-1/2 0 - 1
ANHU23 19:00 FT
[26] Man City U21
3 - 3
Wolves U21 [8]
0 - 2
DUC4B 19:00 FT
[11] Hamburger II
2 - 3
Holstein Kiel II [3] 1
+0 0 - 2
DUC4DB 19:00 FT
[2] BFC Dynamo
2 - 2
FC Eilenburg [16]
-1 3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[9] Luckenwalde
1 - 0
Meuselwitz [15]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[18] Hansa Rostock II 1
2 - 3
C. Leipzig [13]
+0 1 - 1
PHA 19:00 FT
[14] Le Havre 2
0 - 1
Rennes [8] 1
+1/4 0 - 0
ICELC 19:00 FT
[D-1] Vikingur Rey.
3 - 3
Leiknir Rey. [D-5]
-3 1 - 2
SRBA 19:00 FT
[5] FK Radnicki 1923
3 - 2
Radnicki Nis [12]
-1/4 1 - 0
THAA 19:00 FT
[13] Uthai Thani FC
1 - 1
Chiangrai Utd [7]
-1/2 0 - 0
DUB 19:30 FT
[2] Holstein Kiel
1 - 0
Schalke 04 [13]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[5] Greuther Furth
1 - 2
Hertha Berlin [9] 1
-1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[18] Osnabruck
0 - 0
Hansa Rostock [17]
-1/4 0 - 0
DUC3 19:30 FT
[15] Hallescher 1
2 - 3
Erzgebirge Aue [9]
+0 2 - 2
BIA 19:30 FT
[14] RWD Molenbeek 1
0 - 4
Antwerpen [4]
+3/4 0 - 3
BIB 19:30 FT
[11] Genk II
2 - 1
Dender [6]
+1/4 1 - 0
TBNA 20:00 FT
[10] Getafe 1
3 - 2
Celta Vigo [16] 2
-1/4 2 - 0
TBNB 20:00 FT
[19] Villarreal B
1 - 0
Tenerife [14] 1
+0 0 - 0
ITA3 20:00 FT
[C-17] SS Monopoli 2
1 - 3
Juve Stabia [C-1]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[C-9] Giugliano
2 - 1
Virtus Francavilla [C-18]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[C-20] Brindisi
1 - 2
Latina [C-13]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[B-15] Ancona
2 - 0
US Olbia [B-19] 2
-3/4 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[10] Havelse
1 - 4
Hannover II [1]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[12] Ein. Norderstedt
0 - 1
Drochtersen/Assel [6] 1
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[8] TuS BW Lohne
1 - 3
St. Pauli II [9]
+0 1 - 1
DUC4T 20:00 FT
[7] FC Koln II
0 - 1
FC Duren [6]
-1/4 0 - 1
MLTA 20:00 FT
[14] Gudja United
0 - 4
Hamrun Spartans [1]
0 - 3
TNKA 20:00 FT
[18] Konyaspor
1 - 0
Ankaragucu [13]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[20] Istanbulspor AS 1
1 - 3
Gaziantep B.B [17]
+0 1 - 1
TNKB 20:00 FT
[7] Boluspor
1 - 1
Kocaelispor [3]
+1/2 1 - 1
TSA 20:15 FT
[7] Winterthur
2 - 1
Luzern [6] 1
+0 0 - 1
HLA 20:30 FT
[10] Heerenveen
3 - 2
Ajax [7]
+1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[8] Utrecht
4 - 0
Fortuna Sittard [12]
-3/4 1 - 0
HLB 20:30 FT
[6] Groningen
3 - 0
TOP Oss [18]
-2 1 - 0
LUXA 20:30 FT
[14] Schifflingen
2 - 2
Victoria Rosport [6]
2 - 0
AUTA 20:30 FT
[11] WSG Swarovski Tirol
0 - 2
Aust Lustenau [12] 1
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[7] Wolfsberger AC
0 - 2
Rapid Wien [5]
+1/4 0 - 1
HUNA 20:45 FT
[8] Diosgyori
1 - 2
Ujpest [10]
-1/2 0 - 1
ANHA 21:00 FT
[7] West Ham Utd 4
0 - 6
Arsenal [3]
+1 0 - 4
ANHU23 21:00 FT
[6] Liverpool U21
3 - 1
Stoke City U21 [13]
-3/4 1 - 1
ITA 21:00 FT
[11] Monza 1
0 - 0
Verona [17] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Bologna 1
4 - 0
Lecce [15] 2
-3/4 2 - 0
DUC4B 21:00 FT
[18] Spelle-Venhaus
0 - 1
Teutonia Ottensen [5]
+2 0 - 0
PHA 21:00 FT
[18] Clermont 1 2
1 - 1
Stade Brestois [2] 1 4
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Lorient 1
2 - 0
Stade Reims [9] 1
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Toulouse 2
1 - 2
Nantes [12] 1
-1/4 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[7] Dundee
2 - 1
St. Johnstone [9]
-1/2 0 - 1
SCOFA 21:00 FT
  St. Mirren
0 - 2
Celtic  
+1 1/2 0 - 1
BDNB 21:00 FT
[10] Pacos Ferreira
1 - 2
Maritimo [4]
+0 0 - 1
POLA 21:00 FT
[9] Widzew Lodz
1 - 3
Jagiellonia [2]
+0 1 - 2
CROA 21:00 FT
[1] Hajduk Split
4 - 0
Slaven Belupo [7]
-1 1/2 1 - 0
GREA 21:00 FT
[13] Kifisia FC
0 - 0
Volos NFC [11] 1
-1/4 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[14] IMT Novi Beograd
0 - 2
Backa Topola [3]
+3/4 0 - 0
SLOA 21:00 FT
[1] NK Celje
4 - 1
Mura [7]
-1 1/4 2 - 1
CZEA 21:00 FT
[12] Hradec Kralove
2 - 2
Bohemians 1905 [10]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Teplice
2 - 1
Zlin [14]
-1/2 1 - 0
INDA 21:00 FT
[7] Jamshedpur
1 - 1
Bengaluru [6]
-1/4 0 - 1
GHCLB 21:30 FT
  Riga FC
2 - 0
Pyunik  
2 - 0
DUA 21:30 FT
[3] Stuttgart 1
3 - 1
Mainz [17] 1
-1 2 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Kolos Kovalivka
3 - 1
Dinamo Batumi  
2 - 1
TBN3 22:00 FT
[A1-11] Fuenlabrada
3 - 1
Sestao [A1-20]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[A2-20] Granada II
0 - 2
Linares Deportivo [A2-16]
+0 0 - 1
AZEA 22:00 FT
[1] Karabakh Agdam
3 - 3
Sabah FK [5]
-1 1 - 1
BIA 22:00 FT
[8] KV Mechelen
1 - 1
Genk [5]
+1/2 1 - 1
BIB 22:00 FT
[2] Beerschot-Wilrijk
2 - 0
Standard Liege II [16]
-1 3/4 0 - 0
GREA 22:00 FT
[10] Panserraikos
0 - 3
Panathinaikos [3]
+1 0 - 2
LUXA 22:00 FT
[2] Dudelange
4 - 0
Fola Esch [16]
3 - 0
- 22:00 FT
[3] Swift Hesperange
3 - 3
UT Petange [7]
1 - 0
- 22:00 FT
[10] Mondorf-les.
2 - 0
Mondercange [15]
0 - 0
- 22:00 FT
[1] Differdange
7 - 0
Racing Union [9]
4 - 0
- 22:00 FT
[13] Kaerjeng 97
0 - 1
UNA Strassen [5]
0 - 1
- 22:00 FT
[12] Marisca Miersch
0 - 3
Progres Niedercorn [4]
0 - 1
- 22:00 FT
[8] Jeunesse Esch
5 - 2
Wiltz [11]
3 - 0
CYPA 22:00 FT
[14] Doxa Katokopia
0 - 3
Nea Salamina [8]
+1/2 0 - 3
KUWA 22:00 FT
[4] Al Nasr (KUW)
1 - 2
Fahaheel [6]
0 - 2
TBNA 22:15 FT
[17] Mallorca
2 - 1
Rayo Vallecano [15]
-1/4 0 - 0
TBNB 22:15 FT
[18] Cartagena
1 - 0
Mirandes [16]
-1/4 1 - 0
- 22:15 FT
[20] Alcorcon
1 - 0
Andorra FC [21]
+0 1 - 0
ITB 22:15 FT
[16] Ternana
1 - 1
Spezia [18]
+0 0 - 0
ITA3 22:15 FT
[C-5] Avellino
0 - 1
Messina [C-8]
-1 1/4 0 - 1
- 22:15 FT
[C-15] Catania 1
0 - 0
Casertana [C-11]
-3/4 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[13] Sirens
1 - 1
Marsaxlok [4]
0 - 1
DUC3 22:30 FT
[12] Munchen 1860
3 - 1
Ingolstadt [11]
+0 1 - 0
BDNA 22:30 FT
[13] Rio Ave
1 - 0
Casa Pia AC [11]
-1/4 0 - 0
BDNB 22:30 FT
[12] Porto B
1 - 1
CD Mafra [8]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[18] Belenenses
0 - 0
Tondela [6]
+1/4 0 - 0
TSA 22:30 FT
[9] Yverdon
2 - 1
Servette [2] 2
+3/4 1 - 1
- 22:30 FT
[8] Basel 1
1 - 0
St. Gallen [3]
-1/4 0 - 0
HLA 22:45 FT
[18] Volendam
1 - 5
PSV Eindhoven [1]
+2 1/2 1 - 1
ALBA 23:00 FT
[6] KF Tirana
1 - 1
Erzeni Shijak [9]
0 - 0
- 23:00 FT
[4] Skenderbeu
1 - 0
Kukesi [10]
1 - 0
FINLC 23:00 FT
[A-6] EIF Ekenas
1 - 3
Inter Turku [A-2]
+1/2 0 - 1
TNKA 23:00 FT
[1] Fenerbahce
2 - 2
Alanyaspor [14]
-2 0 - 1
TNKB 23:00 FT
[13] Manisa FK
2 - 0
Giresunspor [18]
-1 3/4 1 - 0
AUTA 23:00 FT
[6] Lask
2 - 2
Austria Klagenfurt [4]
-1 1/4 1 - 1
PHA 23:05 FT
[15] Montpellier
1 - 2
Lyon [10]
+0 1 - 0
CROA 23:10 FT
[6] HNK Gorica
0 - 2
HNK Rijeka [2]
+1 0 - 0
RMNA 23:15 FT
[6] Hermannstadt
0 - 0
Petrolul Ploiesti [10]
-1/4 0 - 0
ANHA 23:30 FT
[4] Aston Villa 3
1 - 2
Man Utd [6] 2
-1/4 0 - 1
DUA 23:30 FT
[7] Hoffenheim 3
1 - 1
FC Koln [16] 4
-3/4 0 - 0
POLA 23:30 FT
[1] Slask Wroclaw
0 - 1
Pogon Szczecin [3]
+0 0 - 0
SVKA 23:30 FT
[6] Trencin
4 - 1
FC Kosice [10] 1
-1 1/4 2 - 0
SLOA 23:30 FT
[3] Maribor
7 - 0
Aluminij [8] 1
-1 1/2 4 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Kairat Almaty 1
2 - 1
Rostov  
+1/4 1 - 0
GHW 00:00 FT
  UAE Nữ
3 - 0
Iraq Nữ  
-
TBN3 00:00 FT
[A2-15] San Fernando
1 - 1
Recreativo Huelva [A2-5]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A1-19] Rayo Majada.
1 - 1
Real Sociedad B [A1-8]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A1-15] Sabadell
0 - 1
Barcelona B [A1-5]
+0 0 - 0
ITA 00:00 FT
[12] Genoa 3
1 - 4
Atalanta [6] 4
+1/2 0 - 1
SCOFA 00:00 FT
  Airdrieonians
1 - 4
Hearts  
+1 1 - 3
CZEA 00:00 FT
[2] Slavia Praha
4 - 3
Jablonec [11]
-2 3 - 2
CYPA 00:00 FT
[9] AEL Limassol
1 - 1
Apoel FC [1]
+1 0 - 1
CRCA 00:00 FT
[8] Cartagines
1 - 3
Herediano [1]
-1/4 0 - 2
ALGA 00:00 FT
[8] USM Alger
1 - 5
Paradou AC [2]
-3/4 0 - 2
TBNA 00:30 FT
[14] Sevilla 2
1 - 0
Atletico Madrid [4] 1
+1/2 1 - 0
TBNB 00:30 FT
[3] Eibar
1 - 0
Zaragoza [13]
-1/2 1 - 0
ITA3 00:30 FT
[C-16] Turris Neapolis
2 - 0
Foggia [C-14]
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[C-10] Audace Cerignola
0 - 0
Taranto [C-4]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[C-7] Sorrento
0 - 2
AZ Picerno [C-3]
+1/4 0 - 1
BIA 00:30 FT
[12] Charleroi
1 - 3
Anderlecht [2]
+1/2 1 - 2
GREA 00:30 FT
[6] Lamia FC
2 - 1
Asteras Tripolis [7] 1
-1/4 0 - 1
GHCLB 01:00 FT
  Austin FC
3 - 1
LA Galaxy  
1 - 1
TBN3 01:00 FT
[A1-10] Lugo
1 - 1
Osasuna B [A1-13]
-1/2 1 - 0
BDNA 01:00 FT
[2] Sporting Lisbon
5 - 0
Braga [4]
-1 1/4 2 - 0
GREA 01:00 FT
[2] PAOK
1 - 1
AEK Athens [1]
-1/4 0 - 0
ISRA 01:00 FT
[4] Hap. Beer Sheva
2 - 0
Maccabi Netanya [10]
-1 1 - 0
MEXA 01:00 FT
[7] Pumas UNAM
3 - 0
Puebla [17] 1
-1 0 - 0
BIA 01:15 FT
[6] Gent
1 - 2
Cercle Brugge [7] 1
+0 0 - 1
BIB 01:15 FT
[12] Oostende
0 - 2
RFC Liege [8]
-1/4 0 - 1
HUNA 01:45 FT
[9] Zalaegerzseg
1 - 1
Mezokovesdi SE [12]
-1/2 1 - 0
RMNA 01:45 FT
[1] Steaua Bucuresti
1 - 0
Sepsi OSK [9]
-3/4 1 - 0
TBN3 02:00 FT
[A2-3] Cordoba
4 - 1
Atletico Madrid B [A2-12]
-3/4 2 - 1
- 02:00 FT
[A2-13] Real Madrid B
0 - 1
Merida [A2-17]
-3/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[2] Feyenoord
2 - 0
Sparta Rotterdam [9]
-1 3/4 0 - 0
BRAPR 02:00 FT
[4] Operario/PR
4 - 0
Andraus Brasil/PR [11]
2 - 0
- 02:00 FT
[9] Independente SJ/PR
2 - 1
Cascavel/PR [7]
+1/4 1 - 0
BRASP 02:00 FT
[C-3] Inter Limeira/SP
2 - 0
Botafogo/SP [D-4]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[C-4] Corinthians/SP
2 - 0
Portuguesa/SP [A-2]
-1 1/4 1 - 0
VENA 02:00 FT
[11] Rayo Zuliano
0 - 1
Caracas [5]
+1/4 0 - 1
ITA 02:45 FT
[3] AC Milan 1
1 - 0
Napoli [8] 1
-1/2 1 - 0
PHA 02:45 FT
[5] Nice 1 5
2 - 3
Monaco [3] 4
-1/4 1 - 1
CSU23 02:59 FT
[A-1] Brazil U23
0 - 1
Argentina U23 [B-1]
+0 0 - 0
CAF 03:00 FT
[A-3] B.B.Ngà
2 - 1
Nigeria [A-2]
0 - 1
TBNA 03:00 FT
[3] Barcelona 1
3 - 3
Granada [19] 3
-2 1 - 1
TBNB 03:00 FT
[6] Burgos CF
2 - 0
Racing Ferrol [9]
-1/2 2 - 0
ICELC 03:00 FT
[B-2] IR Reykjavik
4 - 2
Trottur Rey. [B-4] 1
1 - 1
ARGA 03:00 FT
[A-13] Deportivo Riestra
0 - 3
River Plate [A-4]
+1 0 - 3
ARGB 03:00 FT
[B-7] Atletico Atlanta
0 - 0
Colon [B-1]
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[B-13] Defensores Unidos
1 - 0
Estudiantes Rio Cuarto [B-14]
+0 1 - 0
- 03:00 FT
[B-2] Def.Belgrano
1 - 0
Nueva Chicago [B-8]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[A-10] CA Guemes
1 - 0
San Martin SJ [A-2]
+0 1 - 0
- 03:00 FT
[A-3] Gimnasia Jujuy
1 - 0
Arsenal Sarandi [A-12]
-1/4 1 - 0
BRARS 03:00 FT
[7] Brasil Pelotas/RS
1 - 1
Guarany/RS [4]
-1/2 1 - 0
PERA 03:00 FT
[13] CD Los Chankas
2 - 0
AD Tarma [7]
-1/4 0 - 0
GHCLB 03:30 FT
  Chicago Fire
1 - 3
Los Angeles FC  
1 - 1
BDNA 03:30 FT
[5] Vitoria Guimaraes 1
2 - 2
Benfica [1]
+3/4 1 - 1
COLB 03:30 FT
  Interna. Palmira
0 - 1
Orsomarso  
0 - 0
BRASP 04:00 FT
[B-3] Agua Santa/SP
2 - 0
Ituano/SP [A-3]
-1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[C-2] Mirassol/SP 1
2 - 2
Santos/SP [A-1]
+1/4 1 - 1
COLA 04:00 FT
[12] Fortaleza
2 - 0
Junior Barranquilla [7]
-1/4 1 - 0
PERA 04:00 FT
[11] Sport Boys
2 - 0
Dep. Garcilaso [16] 1
-1/4 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[10] Municipal Grecia
1 - 1
Alajuelense [3]
+1 0 - 0
PARA 04:15 FT
[3] Cerro Porteno
1 - 1
Libertad [1] 1
-1/4 0 - 0
ARGB 04:30 FT
[A-20] Deportivo Maipu
0 - 2
San Martin Tucuman [A-8] 1
-1/4 0 - 1
BRAPR 04:30 FT
[5] Cianorte/PR
3 - 2
Azuriz FC/PR [8] 1
-1/4 2 - 1
- 04:30 FT
[3] Maringa/PR
1 - 0
Parana STC/PR [10]
-1 1/2 0 - 0
ARGA 05:00 FT
[B-4] Lanus
3 - 0
CA Platense [B-10]
-1/2 1 - 0
ARGB 05:00 FT
[B-17] Chaco For Ever
1 - 1
Gim.Mendoza [B-15]
+0 1 - 1
- 05:00 FT
[A-18] Racing Cordoba
1 - 3
Agropecuario AAC [A-4]
+0 1 - 0
BRARS 05:00 FT
[6] Sao Jose PoA/RS
0 - 1
Internacional/RS [1] 1
+3/4 0 - 0
ARGB 06:00 FT
[A-17] Patronato Parana
0 - 0
All Boys [A-11]
-1/2 0 - 0
- 06:00 FT
[A-5] Alvarado MDP
2 - 1
Guillermo [A-15]
-1/4 1 - 0
BRARS 06:00 FT
[3] Caxias/RS
2 - 1
Santa Cruz/RS [12]
2 - 0
PERA 06:00 FT
[3] Sport Huancayo
2 - 0
Cusco FC [10] 1
-3/4 1 - 0
CRCA 06:00 FT
[12] Santos Guapiles
0 - 2
Sporting (CRC) [9]
-1/4 0 - 1
COLA 06:10 FT
[18] Atl. Nacional 1
0 - 1
Millonarios [13] 1
+0 0 - 1
CSU23 06:30 FT
[A-2] Venezuela U23
0 - 2
Paraguay U23 [B-2]
0 - 0
PARA 06:45 FT
[2] Sportivo Luqueno
2 - 0
Nacional(PAR) [10]
-1/4 1 - 0
ARGA 07:00 FT
[A-1] Barracas Central
2 - 0
Atletico Tucuman [A-14] 1
+0 2 - 0
COLA 08:20 FT
[14] Alianza Petrolera 1
1 - 2
Pereira [3]
+0 0 - 1
GHCLB 15:00 Hoãn
  Lyngby
-
PFK Aleksandriya  
-
- 18:59 Hoãn
  HB Koge
-
Obolon Kiev  
-
DUC4DB 19:00 Hoãn
[5] Viktoria Berlin
-
Zwickau [11]
-
GHU16 22:00 Hoãn
  Hà Lan U16
-
Nhật Bản U16  
-
DUC3 01:30 Hoãn
[10] Saarbrucken
-
Unterhaching [7]
-
CHLSC 05:00 Hoãn
  Huachipato
-
Colo Colo  
0 - 2
 
« 11 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: