bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 13:00 FT
[12] Western United
2 - 2
Sydney FC [5]
+3/4 1 - 2
AUSWW 13:00 FT
[11] Adelaide Utd Nữ
2 - 1
WS Wanderers Nữ [8]
+1/2 0 - 1
AUSA 14:00 FT
[11] Newcastle Jets
1 - 1
Melb. Victory [4]
+3/4 0 - 1
AUSWW 14:00 FT
[9] Brisbane Roar Nữ
1 - 2
Melb. Victory Nữ [4]
+0 1 - 1
GHU23 15:00 FT
  Hàn Quốc U23
0 - 1
Arka Gdynia  
0 - 1
AUSWW 15:00 FT
[3] Sydney FC Nữ
3 - 1
Perth Glory Nữ [6]
-1 1/2 1 - 1
AUSA 15:45 FT
[10] Adelaide Utd
0 - 4
Central Coast [1]
+1/4 0 - 3
GHCLB 16:00 FT
  Baltika
5 - 2
Akron Togliatti  
2 - 2
- 17:00 FT
  Botev Vratsa
2 - 2
Ararat-Armenia  
2 - 2
- 17:00 FT
  Jihlava
4 - 0
Sellier&Bellot Vlasim  
2 - 0
- 17:00 FT
  Zurich U21 1
3 - 1
Juventus Zurich  
0 - 0
- 17:00 FT
  Korona Kielce
0 - 2
Piast Gliwice  
- 17:00 FT
  Botev Plovdiv
2 - 3
Din. Moscow  
2 - 2
- 17:00 FT
  Domzale
5 - 3
Hartberg  
3 - 2
- 17:00 FT
  Shakhtar Donetsk
0 - 2
Hradec Kralove  
0 - 1
TNKA 17:30 FT
[6] Rizespor
0 - 0
Konyaspor [18]
-3/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[11] Keciorengucu
1 - 2
Boluspor [7]
+0 0 - 0
- 17:30 FT
[12] Umraniyespor
1 - 2
Bodrumspor SK [5]
+1/4 0 - 1
GHW 18:00 FT
  Anh U17 Nữ
3 - 1
Hà Lan U17 Nữ  
3 - 0
- 18:00 FT
  Paraguay U17 Nữ
1 - 2
Chile U17 Nữ  
1 - 1
BDNB 18:00 FT
[11] Uniao Leiria
1 - 1
Porto B [12] 1
+0 1 - 1
AZEA 18:00 FT
[6] Səbail FK
1 - 2
Karabakh Agdam [1] 1
+1 3/4 0 - 1
ASI 18:30 FT
[C-1] Iran
2 - 1
Nhật Bản [D-2] 2
+3/4 0 - 1
GHCLB 18:30 FT
  Naestved BK 1
0 - 3
Fremad Amager  
0 - 0
HUNA 18:30 FT
[9] Zalaegerzseg
3 - 1
MOL Fehervar FC [3]
-1/4 2 - 0
FINLC 18:30 FT
[A-1] Lahti 1
2 - 1
EIF Ekenas [A-6]
-3/4 0 - 1
INDA 18:30 FT
[10] Punjab FC
3 - 1
Bengaluru [6]
+1/4 1 - 1
GHCLB 18:59 FT
  Al Wakra
0 - 1
FC Noah  
- 19:00 FT
  Hartberg
1 - 1
Rukh Vynnyky  
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Koper
1 - 0
Sarajevo  
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  AC Horsens
3 - 0
Ostersunds  
3 - 0
- 19:00 FT
  Wisla Plock
0 - 4
Lech Poznan  
- 19:00 FT
  Trelleborgs
0 - 1
Helsingborg  
0 - 1
- 19:00 FT
  Brommapojkarna
7 - 1
Taby IS  
4 - 0
- 19:00 FT
  Sigma Olomouc
1 - 1
Vejle  
0 - 0
- 19:00 FT
  Degerfors IF
0 - 0
Skovde  
0 - 0
- 19:00 FT
  O.Ljubljana
0 - 1
Wolfsberger AC  
+0 0 - 1
- 19:00 FT
  Cska Sofia
2 - 1
Bohemians 1905  
1 - 0
DUB 19:00 FT
[10] Nurnberg
2 - 2
Osnabruck [18]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[1] St. Pauli
3 - 2
Greuther Furth [5]
-1 2 - 1
- 19:00 FT
[13] Schalke 04
1 - 0
Ein.Braunschweig [16]
-1/2 0 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[4] VSG Altglienicke
3 - 2
Luckenwalde [9]
-1 3 - 1
- 19:00 FT
[16] FC Eilenburg
2 - 4
Lok.Leipzig [12]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[1] Greifswalder FC
0 - 0
Chemnitzer [10]
0 - 0
FINLC 19:00 FT
[A-2] Inter Turku
0 - 2
IFK Mariehamn [A-5]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[A-4] Gnistan
1 - 2
Helsinki [A-3]
+1 1 - 1
GHCLB 19:30 FT
  Gornik Zabrze
4 - 0
Ruzomberok  
0 - 0
ANHA 19:30 FT
[16] Everton
2 - 2
Tottenham [5]
+1/4 1 - 2
ANHL1 19:30 FT
[7] Oxford Utd
1 - 1
Reading [14]
-1/2 1 - 0
DUC4B 19:30 FT
[15] Bremer SV
0 - 1
Meppen [4]
+1 0 - 1
SCOA 19:30 FT
[10] Aberdeen
1 - 1
Celtic [2]
+1 1/4 0 - 0
ALBA 19:30 FT
[10] Kukesi
2 - 3
KF Tirana [6]
+3/4 2 - 1
ANHL2 19:45 FT
[13] Newport
2 - 1
Swindon [17]
-1/2 0 - 0
FINLC 19:45 FT
[B-1] Ilves Tampere
3 - 1
VPS Vaasa [B-6]
-1/2 2 - 1
- 19:45 FT
[B-4] Seinajoen JK
0 - 2
AC Oulu [B-5]
-1 1/4 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Raufoss IL
1 - 2
Valerenga  
1 - 0
- 20:00 FT
  Osters 1
2 - 2
Falkenbergs  
2 - 1
- 20:00 FT
  Nizhny Nov
1 - 2
Al Fayha  
0 - 0
GHW 20:00 FT
  Hà Lan U16 Nữ
0 - 0
Brazil U17 Nữ  
0 - 0
TBNA 20:00 FT
[9] Valencia 4
2 - 1
Almeria [20] 5
-3/4 2 - 0
TBNB 20:00 FT
[17] Albacete
1 - 1
Cartagena [18]
-3/4 1 - 0
ITB 20:00 FT
[18] Spezia
1 - 1
Catanzaro [6]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[11] Cosenza
1 - 1
Pisa [15] 1
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Reggiana
1 - 1
Feralpisalo [19] 2
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Brescia
2 - 0
Cittadella [9]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Parma
2 - 1
Venezia [2]
-1/2 1 - 1
DUC3 20:00 FT
[8] Essen
4 - 3
Freiburg II [20]
-1 1 - 2
- 20:00 FT
[6] Sandhausen
1 - 1
Hallescher [15]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[19] Lubeck
1 - 1
SSV Ulm [2]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Erzgebirge Aue
0 - 0
Munchen 1860 [12] 1
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Unterhaching
1 - 0
Verl [13]
-1/4 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[9] St. Pauli II
5 - 0
Spelle-Venhaus [18]
-1 1/4 3 - 0
DUC4T 20:00 FT
[14] M.gladbach II
0 - 4
A.Aachen [1]
+3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[8] Fort.Dusseldorf II
0 - 1
Wiedenbruck [11]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[4] Wuppertaler
3 - 1
Schalke 04 II [9]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[6] FC Duren
2 - 3
Rodinghausen [10]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[13] Gutersloh
1 - 2
Velbert [18]
-1/2 1 - 2
- 20:00 FT
[2] FC Bocholt
2 - 2
FC Koln II [7]
-1/4 0 - 2
ISRA 20:00 FT
[10] Maccabi Netanya
0 - 1
Maccabi P.Tikva [7]
-3/4 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[5] Birkirkara
1 - 2
Floriana [2]
0 - 1
- 20:00 FT
[12] Valletta
1 - 1
Sliema Wanderers [3]
0 - 0
TNKA 20:00 FT
[9] Istanbul BB
2 - 0
Istanbulspor AS [20]
-1 1 - 0
TNKB 20:00 FT
[3] Kocaelispor
1 - 0
Adanaspor [16]
-1 0 - 0
WALA 20:00 FT
[9] Barry Town
0 - 3
Pontypridd Town [10]
-1/2 0 - 1
GHCLB 20:30 FT
  Austria Klagenfurt
0 - 3
Zrinjski  
0 - 1
- 20:30 FT
  Liefering
2 - 1
Dukla Praha  
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
  Al Garrafa
1 - 2
Al Hilal  
-1/4 0 - 0
AZEA 20:30 FT
[5] Sabah FK
1 - 1
Turan Tovuz [7]
-3/4 1 - 1
CROA 20:50 FT
[7] Slaven Belupo
4 - 0
Rudes Zagreb [10]
-3/4 1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Rubin Kazan
0 - 2
Volgar Astrakhan  
0 - 2
- 21:00 FT
  Backa Topola
2 - 0
AIK Solna  
+1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Krasnodar
3 - 0
Rodina Moscow  
2 - 0
ITA 21:00 FT
[13] Empoli 2
0 - 0
Genoa [12] 1 3
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Udinese 3
0 - 0
Monza [11] 2
-1/4 0 - 0
PHB 21:00 FT
[17] Dunkerque
1 - 0
Saint Etienne [4]
+1/4 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[5] Uniao Torreense
2 - 1
AVS Futebol [2] 1
+1/4 0 - 1
HUNA 21:00 FT
[11] Kisvarda FC
1 - 3
Ferencvaros [2]
+1 0 - 1
INDA 21:00 FT
[3] Mohun Bagan
2 - 2
East Bengal [9]
1 - 1
GHCLB 21:30 FT
  Flora Tallinn
1 - 6
Rigas Futbola Skola   1
+1 0 - 0
- 21:30 FT
  Mlada Boleslav
1 - 1
Ludogorets  
1 - 1
- 21:30 FT
  Shakhtar Donetsk
2 - 3
Velez Mostar  
2 - 2
DUA 21:30 FT
[18] Darmstadt 2
0 - 2
B.Leverkusen [1] 2
+1 1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[15] Bochum 3
1 - 1
Augsburg [10] 1
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[9] Freiburg 1
1 - 3
Stuttgart [3]
+1/4 1 - 2
- 21:30 FT
[17] Mainz 4
0 - 1
Wer.Bremen [8] 3
-1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[2] Bayern Munich
3 - 1
M.gladbach [12] 1
-2 1/2 1 - 1
WALA 21:30 FT
[3] Bala Town
1 - 1
Cardiff Metropolitan [4]
-1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[12] Colwyn Bay
1 - 2
Penybont [8]
+1/2 0 - 1
ANHA 22:00 FT
[9] Brighton 1
4 - 1
Crystal Palace [14] 3
-3/4 3 - 0
- 22:00 FT
[19] Burnley 2
2 - 2
Fulham [12] 2
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[8] Newcastle 2
4 - 4
Luton Town [18] 2
-1 2 - 2
ANHB 22:00 FT
[24] Rotherham Utd
0 - 2
Southampton [4] 2
+1 1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[15] Swansea City 2
0 - 1
Plymouth Argyle [16] 3
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Blackburn Rovers 2
1 - 2
QPR [19] 3
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Huddersfield 2
4 - 0
Sheffield Wed. [23] 1
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Hull City 3
1 - 0
Millwall [18] 2
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Norwich 2
2 - 1
Coventry [9] 1 2
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Preston North End
3 - 2
Ipswich [2]
+1/2 3 - 0
- 22:00 FT
[22] Stoke City 4
0 - 5
Leicester City [1] 3
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[12] Watford 3
0 - 1
Cardiff City [11] 3
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[5] West Brom 2
1 - 0
Birmingham [20] 3
-3/4 0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[23] Fleetwood Town
3 - 0
Port Vale [22]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[20] Shrewsbury 1
1 - 2
Cambridge Utd [19]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[5] Peterborough Utd
2 - 3
Wigan [11] 1
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[16] Exeter City
0 - 1
Bristol Rovers [12]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Bolton
1 - 1
Barnsley [4]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Burton Albion
0 - 1
Lincoln [10] 1
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Charlton Athletic
0 - 1
Derby County [2]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[21] Cheltenham
1 - 3
Wycombe [15]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[9] Leyton Orient
3 - 2
Carlisle [24]
-1 2 - 1
- 22:00 FT
[1] Portsmouth 1
4 - 1
Northampton [13]
-1 2 - 0
- 22:00 FT
[6] Stevenage
1 - 0
Blackpool [8]
-1/4 0 - 0
ANHL2 22:00 FT
[18] Tranmere Rovers
0 - 0
Crewe Alexandra [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Stockport
1 - 1
Harrogate Town [12]
-1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[15] Accrington
0 - 0
Grimsby [21]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Salford City
3 - 1
Wrexham [2]
+1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[8] Barrow
1 - 0
Milton Keynes Dons [5]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Crawley Town
1 - 2
Morecambe [9]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[24] Sutton Utd
1 - 1
Doncaster Rovers [20]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Bradford City
0 - 0
Wimbledon [10]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[22] Colchester Utd
3 - 3
Forest Green [23]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[7] Gillingham
1 - 1
Walsall [6]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Mansfield
1 - 0
Notts County [14]
-3/4 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-12] Atletico Madrid B
1 - 1
Castellon [A2-1]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[A2-7] Algeciras 1
1 - 1
Alcoyano [A2-11]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[A1-14] Cornella
2 - 1
Celta Vigo II [A1-3]
+1/2 0 - 0
DUC4DB 22:00 FT
[8] CZ Jena
1 - 1
Babelsberg [6]
1 - 0
SCOA 22:00 FT
[11] Ross County
0 - 1
St. Johnstone [9]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Dundee
2 - 3
Hearts [3]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Hibernian
0 - 3
St. Mirren [4]
-1/2 0 - 3
- 22:00 FT
[8] Motherwell
1 - 1
Kilmarnock [5]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Rangers
3 - 0
Livingston [12]
-2 1/4 2 - 0
SCOB 22:00 FT
[7] Ayr Utd 1
1 - 2
Dundee Utd [1]
+1 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Dunfermline
0 - 5
Greenock Morton [4]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[9] Inverness C.T.
0 - 1
Queen's Park [8]
-1/2 0 - 0
SCO2 22:00 FT
[7] Queen of South
0 - 2
Hamilton [2]
+1 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Stirling Albion
2 - 2
Cove Rangers [4]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Edinburgh City
0 - 3
Kelty Hearts [8]
0 - 1
- 22:00 FT
[9] Annan Athletic
2 - 3
Alloa Athletic [5]
+1/4 1 - 2
ALBA 22:00 FT
[2] Partizani Tirana
1 - 1
Egnatia Rrogozhine [1]
0 - 0
- 22:00 FT
[8] Teuta Durres
3 - 0
Skenderbeu [4]
3 - 0
NIRC 22:00 FT
  Cliftonville
4 - 0
Loughgall  
1 - 0
- 22:00 FT
  Portadown FC
2 - 1
Bangor  
1 - 1
- 22:00 FT
  Linfield
2 - 0
Ballymena Utd  
1 - 0
- 22:00 FT
  Institute
1 - 0
Ards  
1 - 0
- 22:00 FT
  Ballyclare Cm.
3 - 2
Dungannon Swi.  
0 - 1
- 22:00 FT
  Larne
5 - 0
Glenavon   1
2 - 0
- 22:00 FT
  Newington YC
2 - 1
Newry City  
2 - 1
BIA 22:00 FT
[14] RWD Molenbeek
2 - 2
Standard Liege [10]
+1/4 1 - 1
BIB 22:00 FT
[14] Lierse
1 - 2
Oostende [12]
+1/4 0 - 1
RMNA 22:00 FT
[10] Petrolul Ploiesti
1 - 2
CFR Cluj [3]
+1/2 1 - 0
TBNA 22:15 FT
[19] Granada 1 4
1 - 1
Las Palmas [8] 1 3
-1/4 1 - 0
TBNB 22:15 FT
[16] Mirandes
3 - 0
Villarreal B [19]
-1/2 1 - 0
- 22:15 FT
[15] Huesca
1 - 0
Alcorcon [20]
-1/2 0 - 0
ITB 22:15 FT
[20] Lecco
0 - 1
Cremonese [3]
+3/4 0 - 0
- 22:15 FT
[13] Sampdoria
2 - 2
Modena [8]
-1/4 2 - 0
- 22:15 FT
[16] Ternana
0 - 1
Como [4]
+1/4 0 - 1
ITA3 22:15 FT
[B-8] Juventus U23
3 - 2
Ancona [B-15]
-1/4 1 - 1
- 22:15 FT
[C-7] Sorrento
1 - 1
Crotone [C-6]
1 - 1
- 22:15 FT
[C-8] Messina 1
3 - 2
Virtus Francavilla [C-18]
-1/4 2 - 2
MLTA 22:15 FT
[11] Mosta
0 - 0
Sirens [13]
0 - 0
- 22:15 FT
[4] Marsaxlok
2 - 1
Gudja United [14]
1 - 0
ASI 22:30 FT
[A-1] Qatar 4
1 - 1
Uzbekistan [B-2] 2
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-2
DUC3 22:30 FT
[16] A.Bielefeld
0 - 2
Vik.Koln [14]
-1/2 0 - 1
BDNA 22:30 FT
[16] Portimonense
1 - 2
Arouca [7]
+1/2 0 - 0
BDNB 22:30 FT
[13] Penafiel
1 - 1
UD Oliveirense [16]
-1/2 0 - 0
HLA 22:30 FT
[3] Twente
3 - 0
RKC Waalwijk [16]
-1 3/4 1 - 0
GREA 22:30 FT
[11] Volos NFC
1 - 1
Panetolikos [12]
+0 1 - 1
ISRA 22:30 FT
[5] Bnei Sakhnin 1
0 - 1
Hap. Beer Sheva [4] 1
+3/4 0 - 0
GHCLB 23:00 FT
  Kuressaare
0 - 3
Tukums/Salaspils  
0 - 1
- 23:00 FT
  Brondby
2 - 1
Real Salt Lake  
-1 1/4 2 - 1
PHA 23:00 FT
[8] Rennes
2 - 1
Montpellier [15]
-1 1 - 0
ISRA 23:00 FT
[14] H. Petah Tikva
0 - 2
Hapoel Haifa [3]
+1/4 0 - 0
TNKA 23:00 FT
[10] Antalyaspor
0 - 2
Fenerbahce [1]
+1 0 - 1
- 23:00 FT
[17] Gaziantep B.B
1 - 1
Kayserispor [8]
-1/4 0 - 1
TNKB 23:00 FT
[2] Goztepe
4 - 0
Altay [17]
-2 1/4 1 - 0
CROA 23:30 FT
[4] NK Osijek
1 - 1
Hajduk Split [1]
+1/4 0 - 0
HUNA 23:30 FT
[5] Debreceni
2 - 2
Diosgyori [8] 1
-1/2 0 - 0
CAF 00:00 FT
[E-1] Mali 1 2
1 - 1
B.B.Ngà [A-3] 2 6
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
TBN3 00:00 FT
[A2-10] Murcia
3 - 0
San Fernando [A2-15] 1
-1/2 2 - 0
ITA 00:00 FT
[16] Frosinone 1
2 - 3
AC Milan [3] 3
+3/4 1 - 1
TSA 00:00 FT
[10] Grasshoppers
0 - 1
Winterthur [7]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[11] Lausanne Sports
0 - 1
Young Boys [1]
+1/4 0 - 1
GHW 00:05 FT
  B.D.Nha U16 Nữ
1 - 0
Đức U16 Nữ  
0 - 0
BIA 00:15 FT
[11] Westerlo
0 - 3
OH Leuven [13]
-1/2 0 - 2
- 00:15 FT
[16] Kortrijk
1 - 0
Charleroi [12]
+1/4 1 - 0
ANHA 00:30 FT
[20] Sheffield Utd 1
0 - 5
Aston Villa [4]
+1 0 - 4
TBNA 00:30 FT
[12] Alaves 2
1 - 3
Barcelona [3] 1 2
+1/2 0 - 1
TBNB 00:30 FT
[1] Leganes
0 - 0
Valladolid [5]
-1/4 0 - 0
TBN3 00:30 FT
[A1-18] Teruel
0 - 0
SD Tarazona [A1-16]
-1/4 0 - 0
ITA3 00:30 FT
[A-12] AC Renate 1
0 - 1
Legnano [A-6]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[B-4] Perugia
0 - 0
Rimini [B-11]
-3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A-11] Giana Erminio 1
0 - 1
Novara [A-17]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[A-16] Pergolettese
0 - 2
Vicenza [A-3]
+1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[A-15] ArzignanoChiampo
1 - 1
Pro Sesto [A-19]
-3/4 0 - 0
DUA 00:30 FT
[16] FC Koln 1
2 - 0
Ein.Frankfurt [6] 2 4
+1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[10] Panserraikos
1 - 1
Aris Salonica [5]
+1/4 0 - 0
ISRA 00:30 FT
[11] Hapoel Tel Aviv
3 - 1
Ashdod [12]
-1/4 0 - 0
HLA 00:45 FT
[12] Fortuna Sittard
3 - 3
Heerenveen [10]
-1/4 0 - 2
GHCLB 01:00 FT
  Austin FC
2 - 2
Louisville City  
1 - 1
PHB 01:00 FT
[10] Pau FC
2 - 2
Auxerre [1]
+3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[2] Angers
2 - 1
Rodez [7]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[15] Concarneau
1 - 0
Valenciennes [20]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Grenoble
5 - 1
Caen [5] 1
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[12] Guingamp 2
1 - 4
Annecy FC [19]
-1 1 - 2
- 01:00 FT
[3] Stade Lavallois 1
2 - 4
Quevilly [18]
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[9] Amiens
1 - 1
Paris FC [13]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Troyes
2 - 1
Bordeaux [11]
+1/2 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[2] Rapid Bucuresti
2 - 1
Otelul Galati [11]
-3/4 2 - 0
AUTC 01:15 FT
  Leoben
2 - 1
SCR Altach  
+1/4 1 - 1
BRAMG 01:30 FT
[A-4] Ipatinga/MG 1
1 - 0
Pouso Alegre/MG [B-2] 2
-1/4 1 - 0
TBN3 02:00 FT
[A2-16] Linares Deportivo
0 - 2
Cordoba [A2-3]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[A1-12] Real Union
0 - 0
Lugo [A1-10]
-1/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[7] Ajax
1 - 1
PSV Eindhoven [1]
+1/2 1 - 1
BIB 02:00 FT
[3] Lommel
2 - 2
Dender [6]
-1/4 0 - 1
BRAPR 02:00 FT
[7] Cascavel/PR
1 - 1
Londrina/PR [6]
-1/4 0 - 1
BRARJ 02:00 FT
[3] Botafogo/RJ
2 - 2
Nova Iguacu/RJ [2]
-1 1/4 1 - 0
VENA 02:00 FT
[11] Rayo Zuliano
3 - 1
Portuguesa [12]
-1/4 2 - 1
GHCLB 02:30 FT
  Longford Town
0 - 3
Galway  
+1 1/2 0 - 0
DUB 02:30 FT
[9] Hertha Berlin
1 - 2
Hamburger [3]
+1/4 0 - 0
BIB 02:30 FT
[4] Zulte-Waregem
0 - 1
Beveren [7]
-1/4 0 - 1
TSA 02:30 FT
[8] Basel
0 - 1
Lugano [5]
-1/4 0 - 0
BRAMG 02:30 FT
[A-3] Itabirito/MG
0 - 0
America/MG [C-1]
+1 1/4 0 - 0
BRARS 02:30 FT
[1] Internacional/RS
2 - 0
Caxias/RS [3]
0 - 0
SCOC 02:40 FT
  Falkirk
0 - 1
The New Saints  
-1/4 0 - 1
ITA 02:45 FT
[4] Bologna 1
4 - 2
Sassuolo [18] 3
-3/4 1 - 2
ITA3 02:45 FT
[C-4] Taranto
2 - 1
Monterosi FC [C-19]
-3/4 1 - 1
- 02:45 FT
[C-11] Casertana
0 - 0
Potenza SC [C-12]
-1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[C-17] SS Monopoli
0 - 1
Avellino [C-5]
+3/4 0 - 1
- 02:45 FT
[B-1] Cesena
1 - 0
US Fermana [B-20] 1
-2 0 - 0
- 02:45 FT
[B-6] Pescara
2 - 0
Pineto Calcio [B-10]
-1 0 - 0
BIA 02:45 FT
[5] Genk
0 - 1
Union Saint-Gilloise [1]
+1/4 0 - 0
CAF 03:00 FT
[B-1] Cape Verde 1
0 - 0
Nam Phi [E-2]
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 1-2
GHCLB 03:00 FT
  Atlanta United
1 - 1
Memphis 901  
0 - 1
TBNA 03:00 FT
[2] Girona 2
0 - 0
Real Sociedad [7] 3
-1/2 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[14] Tenerife
0 - 0
Andorra FC [21]
-1/2 0 - 0
PHA 03:00 FT
[12] Nantes 2
0 - 1
Lens [7] 2
+1/4 0 - 0
HLA 03:00 FT
[6] NEC Nijmegen
3 - 1
Heracles Almelo [14]
-1 0 - 1
ARGB 03:00 FT
[B-9] Deportivo Moron
3 - 0
Brown de Adrogue [B-16]
-1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[A-7] Chacarita Jrs
2 - 0
Deportivo Maipu [A-20]
-1/2 2 - 0
- 03:00 FT
[A-11] All Boys
1 - 0
Tristan Suarez [A-14]
+0 1 - 0
BRAMG 03:00 FT
[B-3] Uberlandia/MG
0 - 1
Democrata-GV/MG [C-4]
-1/2 0 - 0
PERA 03:00 FT
[7] AD Tarma
1 - 1
Cienciano [5]
-1/4 0 - 1
BDNA 03:30 FT
[3] Porto
0 - 0
Rio Ave [13] 1
-1 3/4 0 - 0
ARGB 03:30 FT
[A-6] Estudiantes BsAs
1 - 0
Ferro Carril Oeste [A-16]
+0 0 - 0
- 03:30 FT
[A-13] Talleres (RdE)
0 - 0
CA San Miguel [A-9]
0 - 0
COLB 03:30 FT
  Llaneros FC
2 - 0
Boca Juniors Cali   1
-3/4 1 - 0
- 03:30 FT
  Barranquilla
3 - 2
Tigres(COL)   1
-1/2 0 - 0
- 03:30 FT
  Real Santander
0 - 0
Leones FC  
-1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[17] DU Comercio
2 - 2
Carlos A. Mannucci [18] 1
-1/2 0 - 0
COLB 03:45 FT
  Real Cartagena
2 - 0
Interna. Palmira  
1 - 0
BRASP 04:00 FT
[B-3] Agua Santa/SP
2 - 1
Mirassol/SP [C-2]
+1/2 0 - 1
GHCLB 04:10 FT
  St. Louis City SC
2 - 1
LA Galaxy  
1 - 0
PARA 04:15 FT
[9] Tacuary FBC
1 - 1
Sportivo Luqueno [2]
+1/4 1 - 1
BRAPR 04:30 FT
[1] Athletico/PR
4 - 0
Parana STC/PR [10]
-2 1/4 1 - 0
VENA 04:45 FT
[10] Monagas 1
2 - 4
Metropolitano [6]
-1/4 0 - 3
ARGA 05:00 FT
[A-5] Independiente 1
0 - 1
Gimnasia LP [A-9]
-1/2 0 - 1
BRAMG 05:00 FT
[A-2] Tombense FC/MG
1 - 0
Athletic Club/MG [C-2]
-1/4 0 - 0
BRARS 05:00 FT
[10] Avenida/RS
0 - 1
Gremio/RS [2]
+3/4 0 - 1
ARGB 05:05 FT
[A-1] Quilmes
2 - 0
Temperley [B-10]
-1/4 1 - 0
- 05:10 FT
[B-8] Nueva Chicago
1 - 0
Almagro [B-12]
-1/4 0 - 0
BRAMG 05:30 FT
[B-1] Atl. Mineiro/MG
0 - 2
Cruzeiro/MG [A-1]
-1 0 - 0
ARGB 06:00 FT
[B-3] Aldosivi 1
0 - 1
Atletico Rafaela [B-6]
+1/4 0 - 0
- 06:00 FT
[A-8] San Martin Tucuman
1 - 0
Gimnasia Jujuy [A-3]
-1/2 0 - 0
BRARS 06:00 FT
[11] Novo Hamburgo/RS
1 - 0
Sao Luiz/RS [8]
-1/4 0 - 0
COLA 06:00 FT
[1] Deportes Tolima
2 - 0
Millonarios [13]
-1/4 2 - 0
MEXA 06:00 FT
[6] Toluca
4 - 1
Club Leon [11]
-1/4 3 - 0
- 06:06 FT
[18] Juarez
2 - 2
Necaxa [9]
-1/4 1 - 1
ARGB 07:10 FT
[B-1] Colon
2 - 1
Defensores Unidos [B-13]
-1 1 - 0
ARGA 07:15 FT
[A-12] Ind.Rivadavia
2 - 0
CA Huracan [A-10]
+1/4 0 - 0
- 07:15 FT
[A-6] Talleres Cordoba
4 - 1
Rosario Central [A-8]
-1/2 3 - 1
VENA 07:30 FT
[7] Inter de Barinas
1 - 0
Zamora Barinas [13] 1
1 - 0
PERA 08:00 FT
[2] Universitario 1
1 - 0
Atletico Grau [12]
-1 1/2 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[5] Tigres UANL
2 - 2
Pumas UNAM [7]
-3/4 1 - 0
- 08:05 FT
[3] Pachuca
3 - 2
Club Tijuana [16]
-1 2 - 1
COLA 08:10 FT
[16] America Cali
1 - 0
Patriotas [19] 1
-1 1/4 0 - 0
MEXA 10:10 FT
[4] Club America
1 - 1
Monterrey [1]
-3/4 1 - 1
GHCLB 19:00 Hoãn
  Nomme Kalju
-
Valmiera / BSS  
-
DUC4B 20:00 Hoãn
[16] Eimsbutteler
-
TuS BW Lohne [8]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
[16] RW Ahlen
-
Wegberg-Beeck [15]
-
GHCLB 21:00 Hoãn
  Teplice
-
Dukla Praha  
-
- 22:00 Hoãn
  Kryvbas
-
AC Horsens  
-
DUC4B 22:00 Hoãn
[13] SSV Jeddeloh
-
Phonix Lubeck [2]
-
BDNA 01:00 Hoãn
[10] Famalicao
-
Sporting Lisbon [2]
-
 
« 03 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: