bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSWW 13:00 FT
[12] Canberra Utd Nữ
3 - 1
Melbourne City Nữ [2]
+1 1/4 2 - 0
- 13:00 FT
[7] Newcastle Jets Nữ
3 - 2
Wellington Phoenix Nữ [10]
-1/4 1 - 1
GHCLB 15:00 FT
  Khimki
1 - 0
Chernomorets N.  
1 - 0
- 15:00 FT
  HK All Stars
1 - 4
Inter Miami  
1 - 1
- 15:00 FT
  Arka Gdynia
1 - 2
Zorya  
0 - 1
AUSA 15:00 FT
[3] Macarthur FC
4 - 3
WS Wanderers [6] 1
+1/4 3 - 3
IDNA 15:00 FT
[2] Persib Bandung
2 - 2
Persis Solo FC [12]
-1 1 - 0
- 15:00 FT
[13] Persebaya Surabaya 1
1 - 0
Bhayangkara [17] 1
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[9] PSM Makassar
4 - 0
Persita Tangerang [16]
-3/4 2 - 0
GHCLB 16:00 FT
  B93 Kobenhavn
1 - 2
PFK Aleksandriya  
0 - 2
GHW 16:00 FT
  Bhutan U19 Nữ
0 - 1
Nepal U19 Nữ  
0 - 0
MLTA 17:00 FT
[10] Santa Lucia FC
0 - 2
Hibernians Paola [6]
0 - 2
TNKA 17:30 FT
[19] Pendikspor 1
2 - 1
Adana Demirspor [12]
-1/2 2 - 0
TNKB 17:30 FT
[14] Tuzlaspor
2 - 1
Manisa FK [13]
1 - 1
- 17:30 FT
[9] Erzurumspor FK
2 - 0
Sanliurfaspor [15]
-1/2 2 - 0
TBN3 18:00 FT
[A2-2] UD Ibiza
1 - 0
Granada II [A2-20]
-1 1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[A1-5] Barcelona B
1 - 1
SD Logrones [A1-17]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[A1-15] Sabadell
1 - 1
Rayo Majada. [A1-19]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[A2-9] Ceuta
2 - 0
Real Madrid B [A2-13] 1
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-4] Malaga
3 - 0
Atl. Baleares [A2-18]
-1 1/2 2 - 0
- 18:00 FT
[A2-5] Recreativo Huelva
2 - 0
UD Melilla [A2-19]
-1/2 2 - 0
AZEA 18:00 FT
[4] Sumqayit
2 - 1
Neftchi Baku [2]
+1/2 2 - 0
RMNA 18:00 FT
[8] Universitaea Cluj
1 - 3
UTA Arad [7]
-3/4 1 - 2
HLA 18:15 FT
[17] Vitesse Arnhem
0 - 2
Go Ahead Eagles [5] 1
+0 0 - 1
GHCLB 18:30 FT
  Seattle Sounders
3 - 0
Norrkoping  
2 - 0
ITA 18:30 FT
[10] Torino 2
0 - 0
Salernitana [20] 1
-1 0 - 0
ANHB 19:00 FT
[14] Middlesbrough 3
1 - 1
Sunderland [10] 3
-1/4 0 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[3] E.Cottbus
3 - 1
Hansa Rostock II [18]
-1 3/4 0 - 1
PHA 19:00 FT
[3] Monaco 3
1 - 1
Le Havre [14] 2
-1 0 - 0
IDNA 19:00 FT
[14] PSS Sleman
2 - 2
Persikabo 1973 [18]
-3/4 1 - 1
DUB 19:30 FT
[11] Elversberg
2 - 1
Kaiserslautern [15]
-1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[4] Hannover 96 1
2 - 1
Hansa Rostock [17]
-1 1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[7] Paderborn 07
4 - 3
Fort.Dusseldorf [6]
+0 3 - 0
DUC3 19:30 FT
[11] Ingolstadt
2 - 1
Dynamo Dresden [3]
+1/4 2 - 0
DUC4DB 19:30 FT
[15] Meuselwitz
0 - 1
BFC Dynamo [2]
+1/2 0 - 0
ALBA 19:30 FT
[9] Erzeni Shijak
0 - 4
Dinamo Tirana [5]
0 - 2
- 19:30 FT
[7] KF Laci
1 - 1
Vllaznia Shkoder [3]
1 - 0
BIA 19:30 FT
[4] Antwerpen
2 - 1
Club Brugge [3]
+1/2 0 - 0
BIB 19:30 FT
[15] RFC Seraing
1 - 3
Genk II [11]
+0 0 - 3
GHCLB 20:00 FT
  Din. Moscow 1
2 - 2
Gangwon  
1 - 2
- 20:00 FT
  NK Celje
4 - 1
Aluminij  
4 - 0
- 20:00 FT
  Hammarby
4 - 5
Sarpsborg  
+0 2 - 2
- 20:00 FT
  Lok. Moscow
4 - 1
Kairat Almaty  
3 - 1
- 20:00 FT
  Teplice
5 - 0
Dukla Praha  
-1/2 0 - 0
GHW 20:00 FT
  Bangladesh U19 Nữ
1 - 0
Ấn Độ U19 Nữ  
0 - 0
TBNA 20:00 FT
[13] Villarreal 3
0 - 0
Cadiz [18] 1
-3/4 0 - 0
TBNB 20:00 FT
[9] Racing Ferrol
1 - 1
Eibar [3]
+1/4 0 - 0
ITA3 20:00 FT
[A-8] Pro Vercelli
1 - 1
Atalanta U23 [A-5]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[C-2] Benevento
2 - 0
Brindisi [C-20]
-1 1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[B-2] Torres
0 - 1
Sestri Levante [B-17]
-1 1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[A-4] Triestina
1 - 2
Aurora Pro Patria [A-13]
-1 0 - 1
DUC4B 20:00 FT
[3] Holstein Kiel II
0 - 3
Weiche Flensburg [14]
0 - 2
DUC4T 20:00 FT
[3] Fortuna Koln
0 - 0
Paderborn 07 II [12]
-3/4 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[1] Hamrun Spartans
4 - 1
Naxxar Lions [8]
2 - 1
TNKA 20:00 FT
[5] Kasimpasa
2 - 1
Alanyaspor [14]
+0 1 - 1
TNKB 20:00 FT
[10] Genclerbirligi
0 - 0
Corum FK [8] 1
-1/4 0 - 0
TSA 20:15 FT
[9] Yverdon 1
3 - 0
Zurich [4] 1
+3/4 1 - 0
TSB 20:15 FT
[8] Vaduz
5 - 3
Neuchatel Xamax [6]
+0 3 - 0
- 20:15 FT
[10] Baden
2 - 1
Bellinzona [7]
+1/4 1 - 1
HLA 20:30 FT
[4] AZ Alkmaar
0 - 1
Feyenoord [2]
+1 0 - 1
- 20:30 FT
[8] Utrecht
4 - 2
Volendam [18]
-1 1/2 2 - 1
AZEA 20:30 FT
[10] Gabala FC
1 - 1
Zire IK [3]
+1/4 1 - 1
RMNA 20:30 FT
[9] Sepsi OSK
1 - 3
Universitatea Craiova [4]
-1/4 1 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Aarhus AGF
2 - 1
Viborg  
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Slavia Praha
4 - 1
Zlate Moravce  
3 - 0
- 21:00 FT
  Santos/SP
1 - 4
Sh. Shenhua  
-1/2 1 - 2
ANHA 21:00 FT
[13] Bournemouth 1 3
1 - 1
Nottingham Forest [17] 2
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[11] Chelsea 3
2 - 4
Wolves [10] 2
-1 1 - 2
- 21:00 FT
[6] Man Utd
3 - 0
West Ham Utd [7] 1
-1 1 - 0
ITA 21:00 FT
[8] Napoli 3
2 - 1
Verona [17] 2
-1 1/4 0 - 0
PHA 21:00 FT
[4] Lille
4 - 0
Clermont [18] 1
-1 1/4 4 - 0
- 21:00 FT
[17] Metz 3
1 - 2
Lorient [16] 1
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Stade Reims 2
2 - 3
Toulouse [11] 3
-1/2 0 - 3
BDNB 21:00 FT
[4] Maritimo
3 - 1
Benfica B [9]
-3/4 1 - 1
CROA 21:00 FT
[2] HNK Rijeka
3 - 0
Istra 1961 [9] 1
-1 1/2 2 - 0
HUNA 21:00 FT
[12] Mezokovesdi SE
0 - 3
Kecskemeti [7]
+0 0 - 3
GREA 21:00 FT
[9] OFI Creta
1 - 2
Kifisia FC [13]
-1/2 0 - 1
CYPA 21:00 FT
[6] Anorthosis
2 - 2
Pafos FC [4]
+1/4 1 - 1
INDA 21:00 FT
[2] Mumbai
2 - 3
Jamshedpur [7]
-3/4 2 - 0
BRAMG 21:00 FT
[C-3] Patrocinense/MG 2
0 - 1
Villa Nova/MG [B-4]
-1/4 0 - 1
BRASP 21:00 FT
[A-4] Santo Andre/SP
1 - 2
Bragantino/SP [C-1]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[C-4] Corinthians/SP
1 - 3
Novorizontino/SP [D-2]
-3/4 0 - 1
DUA 21:30 FT
[13] Wolfsburg
2 - 2
Hoffenheim [7]
-1/4 0 - 1
ALGA 21:30 FT
[9] MC El Bayadh
2 - 1
CR Belouizdad [3]
2 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Ranheim IL
1 - 1
Rosenborg  
+3/4 1 - 1
TBN3 22:00 FT
[A1-8] Real Sociedad B
0 - 2
Gimnastic T. [A1-4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[A1-6] Cultural Leonesa
1 - 1
Salamanca [A1-9]
-3/4 1 - 1
BIA 22:00 FT
[15] Eupen 1
0 - 1
KV Mechelen [8]
+1/4 0 - 0
BIB 22:00 FT
[5] Patro Eisden 1
3 - 1
Francs Borains [13] 1
-3/4 1 - 0
LUXA 22:00 FT
[6] Victoria Rosport
1 - 0
Jeunesse Esch [8]
1 - 0
TBNA 22:15 FT
[11] Osasuna 2
0 - 3
Celta Vigo [16] 5
-1/4 0 - 2
TBNB 22:15 FT
[22] Amorebieta
0 - 1
Racing Santander [10]
+0 0 - 1
- 22:15 FT
[7] Real Oviedo
1 - 1
Eldense [11] 1
-1/2 0 - 1
ITB 22:15 FT
[17] Ascoli
1 - 2
Alto Adige [10]
-1/4 0 - 1
ITA3 22:15 FT
[B-3] Carrarese
1 - 0
US Olbia [B-19]
-1 1/4 1 - 0
- 22:15 FT
[A-7] Lumezzane
2 - 1
Alessandria [A-20]
-1/2 2 - 0
MLTA 22:15 FT
[7] Gzira Utd
1 - 1
Balzan [9]
-1/4 1 - 0
KSACC 22:15 FT
  Al Faisaly (KSA)
0 - 4
Al Ittihad (KSA)  
+1 0 - 1
DUC3 22:30 FT
[17] Waldhof Man.
2 - 2
Preussen Munster [4]
+0 1 - 1
BDNA 22:30 FT
[18] Vizela
0 - 1
Vitoria Guimaraes [5]
+1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[17] Chaves 1
1 - 1
SC Farense [8]
-1/4 0 - 1
GREA 22:30 FT
[14] Pas Giannina
1 - 4
Lamia FC [6]
-1/4 1 - 2
- 22:30 FT
[1] AEK Athens
4 - 2
Asteras Tripolis [7]
-1 1/2 3 - 1
TSA 22:30 FT
[6] Luzern
1 - 0
St. Gallen [3]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[2] Servette
3 - 1
Stade L. Ouchy [12]
-1 1/2 2 - 0
HLA 22:45 FT
[9] Sparta Rotterdam
0 - 2
Zwolle [11]
-1/2 0 - 1
TNKA 23:00 FT
[4] Besiktas
2 - 0
Trabzonspor [3]
-1/2 1 - 0
TNKB 23:00 FT
[18] Giresunspor
0 - 0
Eyupspor [1]
+2 1/4 0 - 0
PHA 23:05 FT
[2] Stade Brestois 3
0 - 0
Nice [5] 1
+0 0 - 0
CROA 23:15 FT
[3] Dinamo Zagreb
2 - 0
HNK Gorica [6]
-1 3/4 1 - 0
ANHA 23:30 FT
[3] Arsenal
3 - 1
Liverpool [1] 1
-1/4 1 - 1
DUA 23:30 FT
[5] Leipzig
2 - 0
Union Berlin [14] 1
-1 1/2 1 - 0
HUNA 23:30 FT
[1] Paksi
2 - 1
Puskas Akademia [4]
-1/2 1 - 0
TBN3 00:00 FT
[A2-14] Atl. Sanluqueno
3 - 0
CF Intercity [A2-8]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[A2-6] Antequera CF
2 - 2
Merida [A2-17]
-3/4 1 - 1
ITA 00:00 FT
[6] Atalanta 2
3 - 1
Lazio [9] 3
-1/2 2 - 0
ISRA 00:00 FT
[6] Maccabi Bnei Raina
2 - 1
Hapoel Hadera [13]
-1/2 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[7] Apollon Limassol
1 - 2
Omonia Nicosia [5]
-1/2 0 - 1
AUTC 00:10 FT
  Rapid Wien
3 - 1
St.Polten  
1 - 1
TBNA 00:30 FT
[6] Real Betis 7
1 - 1
Getafe [10] 4
-1/2 1 - 1
TBNB 00:30 FT
[2] Espanyol
2 - 1
Levante [12]
-1/2 1 - 0
ITA3 00:30 FT
[B-18] Recanatese 1
4 - 5
Pontedera [B-7]
+1/4 2 - 4
- 00:30 FT
[A-10] Albinoleffe
2 - 1
Mantova [A-1]
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[B-9] Arezzo
0 - 0
Virtus Entella [B-12]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[B-14] Luchese
2 - 1
SPAL 1907 [B-16] 1
-1/2 1 - 0
BIA 00:30 FT
[2] Anderlecht
1 - 0
Gent [6]
-1/4 1 - 0
TBN3 01:00 FT
[A1-2] Deportivo 1
4 - 1
Fuenlabrada [A1-11]
-1 2 - 0
BDNA 01:00 FT
[14] Estoril
1 - 0
CD Estrela [15]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Benfica
3 - 0
Gil Vicente [9]
-2 1/4 2 - 0
ISRA 01:00 FT
[9] Hapoel Jerusalem
2 - 1
Beitar Jerusalem [8]
+0 0 - 1
BIA 01:15 FT
[7] Cercle Brugge
4 - 1
Sint Truiden [9]
-3/4 2 - 0
BIB 01:15 FT
[8] RFC Liege 2
1 - 4
Beerschot-Wilrijk [2]
+1/4 0 - 1
DUC3 01:30 FT
[18] Duisburg
0 - 1
Jahn Regensburg [1]
+1/4 0 - 1
GREA 01:30 FT
[8] Atromitos
0 - 2
PAOK [2]
+1 1/2 0 - 0
BRARJ 01:45 FT
[8] Sampaio Correa/RJ 1
0 - 2
Volta Redonda/RJ [10]
0 - 1
GHCLB 02:00 FT
  Elfsborg
4 - 5
Kobenhavn  
1 - 3
TBN3 02:00 FT
[A1-20] Sestao
1 - 0
CD Arenteiro [A1-7]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[A1-13] Osasuna B
0 - 1
SD Ponferradina [A1-1]
+0 0 - 0
GREA 02:00 FT
[3] Panathinaikos
2 - 0
Olympiakos [4]
+0 1 - 0
ICELC 02:00 FT
[B-1] Valur Rey.
4 - 0
Fylkir [B-3]
1 - 0
BRAPR 02:00 FT
[4] Operario/PR
1 - 0
Azuriz FC/PR [8] 1
-1/2 0 - 0
PERA 02:00 FT
[9] Alianza Atletico 1
0 - 2
Alianza Lima [4]
+1/2 0 - 1
ITA 02:45 FT
[1] Inter Milan 2
1 - 0
Juventus [2] 2
-1/2 1 - 0
ITA3 02:45 FT
[A-9] Virtus Verona 1
1 - 1
Padova [A-2]
+1/2 0 - 0
PHA 02:45 FT
[10] Lyon 2
1 - 0
Marseille [6] 1
+0 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[1] Real Madrid
1 - 1
Atletico Madrid [4] 4
-3/4 1 - 0
ARGA 03:00 FT
[A-13] Deportivo Riestra
0 - 1
Barracas Central [A-1]
-1/4 0 - 0
ARGB 03:00 FT
[A-15] Guillermo
1 - 1
Racing Cordoba [A-18]
+0 0 - 1
- 03:00 FT
[B-19] Almirante Brown
0 - 1
Atletico Atlanta [B-7]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[B-4] Gimnasia y Tiro
2 - 0
Chaco For Ever [B-17]
-1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[A-12] Arsenal Sarandi
1 - 1
CA Guemes [A-10]
-3/4 0 - 0
VENA 03:00 FT
[3] Dep.Tachira
5 - 1
Estu.Merida [14]
-1/2 4 - 1
BDNA 03:30 FT
[4] Braga
1 - 0
Moreirense [6]
-1 1/4 1 - 0
COLB 03:30 FT
  Orsomarso
1 - 1
Real Soacha  
-1/4 0 - 1
- 03:30 FT
  Atletico
0 - 1
Cucuta  
+1/4 0 - 0
BRASP 04:00 FT
[A-3] Ituano/SP
0 - 0
Botafogo/SP [D-4]
-1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[A-1] Santos/SP
2 - 0
Guarani/SP [B-4]
-1 0 - 0
COLA 04:00 FT
[12] Fortaleza 1
1 - 1
Envigado [11]
-3/4 1 - 1
PERA 04:00 FT
[11] Sport Boys
1 - 3
Sporting Cristal [1]
+3/4 0 - 3
PARA 04:15 FT
[8] General Caballero 2
2 - 2
Cerro Porteno [4]
+1 1 - 0
BRAPR 04:30 FT
[12] Galo Maringa/PR 1
3 - 3
Cianorte/PR [5]
1 - 0
- 04:30 FT
[2] Coritiba/PR 1
3 - 1
Andraus Brasil/PR [11]
1 - 1
ARGB 05:00 FT
[A-2] San Martin SJ
1 - 0
Alvarado MDP [A-5]
-3/4 1 - 0
BRARJ 05:00 FT
[6] Boavista/RJ
0 - 0
Flamengo/RJ [1]
0 - 0
- 05:00 FT
[5] Vasco DG/RJ
0 - 0
Flamengo/RJ [1]
+3/4 0 - 0
BRARS 05:00 FT
[6] Sao Jose PoA/RS
1 - 1
Guarany/RS [4]
-3/4 1 - 0
MEXB 05:05 FT
[14] Tepatitlan FC
2 - 1
Morelia [15]
+1/4 1 - 0
ARGA 05:15 FT
[A-4] River Plate
5 - 0
Velez Sarsfield [A-7]
-3/4 4 - 0
ARGB 05:30 FT
[B-15] Gim.Mendoza
0 - 1
Def.Belgrano [B-2]
-1/4 0 - 1
- 06:00 FT
[B-14] Estudiantes Rio Cuarto
1 - 0
Deportivo Madryn [B-18]
-1/4 1 - 0
BRARS 06:00 FT
[7] Brasil Pelotas/RS
2 - 0
Santa Cruz/RS [12]
0 - 0
- 06:00 FT
[5] Juventude/RS
3 - 0
Ypiranga/RS [9]
-3/4 1 - 0
BRASP 06:00 FT
[B-2] Ponte Preta/SP
3 - 3
Sao Bernardo/SP [D-3]
+0 2 - 2
VENA 06:00 FT
[8] Angostura
0 - 0
UCV FC [1]
+0 0 - 0
COLA 06:10 FT
[8] Aguilas Doradas
0 - 3
Atl. Nacional [18] 1
-1/4 0 - 2
ARGA 06:30 FT
[B-10] CA Platense
1 - 0
C. Cordoba SdE [B-12]
-1/2 0 - 0
PARA 06:45 FT
[1] Libertad
3 - 0
2 de Mayo [2]
-1 1/2 1 - 0
PERA 07:00 FT
[16] Dep. Garcilaso 1
0 - 2
Sport Huancayo [3]
-1/4 0 - 0
MEXA 07:00 FT
[14] Atlas
3 - 0
Santos Laguna [13]
-1/4 2 - 0
ARGA 07:30 FT
[B-7] Newells Old Boys
1 - 0
Belgrano [B-11]
-1/2 0 - 0
BRARJ 07:30 FT
[12] Audax Rio/RJ
0 - 1
Bangu/RJ [11]
+0 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[12] San Luis
0 - 2
Chivas Guad. [8]
+0 0 - 1
MEXB 08:05 FT
[2] Venados 2
1 - 0
Mineros de Zac. [9]
-1/4 1 - 0
COLA 08:20 FT
[14] Alianza Petrolera
0 - 1
Junior Barranquilla [7]
+1/4 0 - 0
GHCLB 18:59 Hoãn
  Nordsjaelland
-
Pogon Szczecin  
-
- 18:59 Hoãn
  Aarhus AGF
-
Metalist 1925 Kharkiv  
-
 
« 04 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: