bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Nam Định
1 - 2
Viettel  
-3/4 0 - 1
- 15:30 FT
  Torpedo Zhodino
0 - 1
Neman Grodno  
+1/4 0 - 1
AUSA 15:45 FT
[8] Brisbane Roar 2
1 - 1
Wellington Phoenix [2] 2
-1/4 0 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Rakow Czestochowa
4 - 1
SK Dnipro-1  
3 - 1
- 16:00 FT
  Lechia GD
2 - 1
Valmiera / BSS  
2 - 0
GHW 16:00 FT
  Ấn Độ U19 Nữ
10 - 0
Bhutan U19 Nữ  
4 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Odense BK 1
1 - 2
Pardubice  
1 - 2
AUSA 17:45 FT
[9] Perth Glory
4 - 2
Melbourne City [7]
+1/2 1 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Radomiak Radom
2 - 1
Motor Lublin  
2 - 1
- 18:00 FT
  Zaglebie Sosno
1 - 1
Puszcza Nie.  
+1 1 - 1
- 18:00 FT
  Hobro I.K.
2 - 2
Skive IK  
-1 1/2 1 - 0
ASI 18:30 FT
[A-2] Tajikistan 1
0 - 1
Jordan [E-3] 3
+1/4 0 - 0
GHCLB 18:59 FT
  Vorskla
1 - 0
Nieciecza  
1 - 0
- 19:00 FT
  Stromsgodset
1 - 1
Arendal  
-1 1/2 0 - 0
- 19:59 FT
  Buducnost 1
1 - 2
Slovacko  
0 - 0
- 20:00 FT
  Spartak Moscow
3 - 2
Torpedo Moscow  
- 20:00 FT
  Grazer AK
2 - 1
Kapfenberg  
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Legia Wars.
3 - 1
Stal Rzeszow  
1 - 1
- 20:00 FT
  LKS Lodz
4 - 3
FC Struga  
2 - 2
- 20:00 FT
  WSG Swarovski Tirol
1 - 0
Borac Banja Luka  
1 - 0
GHW 20:00 FT
  Bangladesh U19 Nữ
3 - 1
Nepal U19 Nữ  
2 - 0
ISRB 20:00 FT
[11] Sektzia Nes Tziona
2 - 0
Hapoel R. Gan [12] 1
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Maccabi Herzliya
1 - 4
Hapoel Acre [10]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[14] Hapoel Kfar Saba
2 - 3
Hapoel Nof HaGalil [5]
+1/4 0 - 3
- 20:00 FT
[3] Ironi Tiberias
1 - 2
Bnei Yehuda [2]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Kafr Qasim
1 - 1
Hapoel Afula [15]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Hapoel Umm Al Fahm
3 - 2
INR HaSharon [6] 1
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Ihud Bnei Shfaram
0 - 3
Maccabi K.Jaffa [4]
+1 0 - 3
FINLC 20:00 FT
[B-3] Haka
3 - 1
KuPS [B-2]
+0 2 - 0
GHCLB 20:30 FT
  FK Sochi
0 - 0
Akhmat Groznyi  
0 - 0
KUWC 20:35 FT
  Al Kuwait
1 - 1
Tadamon (KUW)  
0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-5
GHCLB 21:00 FT
  Krylya Sovetov 1
3 - 1
Alania Vla   1
2 - 0
- 21:00 FT
  Urartu
1 - 3
Jeonbuk H.Motor  
0 - 0
- 21:00 FT
  Arda Kardzhali
2 - 2
Wisla Krakow  
0 - 2
- 21:00 FT
  First Vienna
3 - 1
Blau Weiss Linz  
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Levski Sofia
1 - 0
Dinamo Kiev  
1 - 0
TNKA 21:00 FT
[13] Ankaragucu
0 - 0
Sivasspor [7]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Hatayspor
3 - 1
Fatih Karagumruk [15]
+0 1 - 0
INDA 21:00 FT
[1] Odisha
2 - 1
Kerala Blasters [5]
-1/2 0 - 1
GHCLB 21:30 FT
  Molde
2 - 1
Midtjylland  
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Odense BK
0 - 0
Dallas  
0 - 0
- 22:00 FT
  Tromso
4 - 2
Hacken  
1 - 1
RMNA 22:00 FT
[16] Botosani
2 - 1
Politehnica Iasi [12]
-1/4 0 - 1
ASI 22:30 FT
[B-1] Australia 1 1
1 - 1
Hàn Quốc [E-2] 1
+1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
CROA 23:00 FT
[5] Lok. Zagreb
0 - 0
NK Varazdin [8]
-3/4 0 - 0
GHCLB 23:15 FT
  Nashville FC
1 - 2
Toronto  
0 - 2
KUWC 23:50 FT
  Kazma
3 - 3
Salmiya   1
1 - 3
TS 90': 3-3; HP: 1-1; Pen: 3-4
CAF 00:00 FT
[A-2] Nigeria 1
1 - 0
Angola [D-1] 3
-1 1 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[13] C. Leipzig
1 - 1
RW Erfurt [7]
+0 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[11] Samsunspor
0 - 2
Galatasaray [2]
+3/4 0 - 2
TNKB 00:00 FT
[4] Sakaryaspor
1 - 0
Bandirmaspor [6]
+0 0 - 0
AUTC 00:00 FT
  Lask
2 - 3
RB Salzburg  
+1/4 1 - 2
DUB 00:30 FT
[12] Magdeburg 2
1 - 1
Holstein Kiel [2] 3
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[8] Karlsruher 1
2 - 2
Wehen [14] 2
-3/4 1 - 0
DUC3 01:00 FT
[5] B.Dortmund II 1
1 - 1
Saarbrucken [10]
+1/2 1 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[11] Zwickau
4 - 1
Hertha Berlin II [14]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[17] Berlin AK 07
1 - 2
Viktoria Berlin [5]
+3/4 0 - 1
RMNA 01:00 FT
[13] FC U Craiova 1948
2 - 1
Dinamo Bucuresti [15]
-1/2 1 - 0
DUC4B 01:30 FT
[6] Drochtersen/Assel
0 - 0
Hamburger II [11]
-1/2 0 - 0
DUC4T 01:30 FT
[5] Oberhausen
1 - 1
Lippstadt [17]
-1 1 - 0
PH3 01:30 FT
[15] GOAL FC
0 - 1
Epinal [17]
-3/4 0 - 0
- 01:30 FT
[13] Avranches
1 - 4
Dijon [8]
+0 0 - 3
- 01:30 FT
[6] Rouen
1 - 2
Versailles [11]
-1/2 1 - 1
- 01:30 FT
[5] Villefranche
0 - 4
Niort [2]
-1/4 0 - 3
- 01:30 FT
[3] FC Martigues
1 - 1
Orleans [7]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[14] Chateauroux
3 - 0
Marignane [16]
-1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[10] Le Mans
0 - 0
Nimes [12]
-3/4 0 - 0
- 01:30 FT
[4] Nancy
1 - 0
SO Cholet [18]
-3/4 0 - 0
- 01:30 FT
[9] Sochaux
2 - 2
Red Star 93 [1] 1
+0 2 - 0
TSB 01:30 FT
[9] Schaffhausen
3 - 2
Wil 1900 [4]
+1/4 3 - 0
BDNB 01:45 FT
[17] Vilaverdense SC
1 - 1
Santa Clara [1]
+1 0 - 1
HLA 02:00 FT
[13] Almere City
2 - 1
SBV Excelsior [15]
-1/4 1 - 1
HLB 02:00 FT
[5] Dordrecht 90
1 - 0
Groningen [6]
+1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[11] Emmen
1 - 1
Eindhoven [14]
-3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[12] VVV Venlo 1
3 - 2
PSV Eindhoven U21 [16]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[20] Den Bosch
0 - 0
Helmond Sport [13]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[18] TOP Oss
1 - 3
ADO Den Haag [3]
+1 1 - 3
- 02:00 FT
[8] MVV Maastricht
6 - 1
Telstar [17]
-1/4 3 - 0
- 02:00 FT
[7] NAC Breda
0 - 0
De Graafschap [4]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[1] Willem II
1 - 1
Cambuur [10]
-3/4 1 - 1
BIB 02:00 FT
[10] Club Brugge II
0 - 1
Deinze [1]
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[16] Standard Liege II 1
0 - 1
Anderlecht II [9]
+3/4 0 - 0
HUNA 02:00 FT
[6] MTK Budapest
3 - 0
Ujpest [10]
-1/4 2 - 0
TSB 02:15 FT
[1] Sion
2 - 0
Aarau [3]
-1 2 - 0
- 02:15 FT
[2] Thun 1
4 - 1
Stade Nyonnais [5] 1
-1 1 - 1
GHCLB 02:30 FT
  Goteborg
2 - 3
Silkeborg IF  
0 - 2
TBNB 02:30 FT
[8] Elche
2 - 0
Burgos CF [6]
-1/2 0 - 0
ITB 02:30 FT
[5] Palermo
3 - 0
Bari [12]
-3/4 1 - 0
DUA 02:30 FT
[11] Heidenheim
0 - 0
B.Dortmund [4] 2
+3/4 0 - 0
AUTC 02:30 FT
  Sturm Graz
2 - 0
Austria Wien  
-1/2 2 - 0
SCOC 02:40 FT
  Raith Rovers
0 - 1
Airdrieonians  
-1/2 0 - 1
GHCLB 02:45 FT
  Dundalk
1 - 2
Drogheda Utd  
-3/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[15] Lecce 3
3 - 2
Fiorentina [7] 3
+1/4 1 - 0
ITA3 02:45 FT
[C-13] Latina 1
0 - 1
Giugliano [C-9]
-1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[C-14] Foggia
1 - 1
Catania [C-15] 1
+1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[C-1] Juve Stabia
4 - 0
Audace Cerignola [C-10]
-1/2 2 - 0
- 02:45 FT
[C-3] AZ Picerno
1 - 0
Turris Neapolis [C-16]
-3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[B-13] Pesaro
1 - 3
Gubbio [B-5]
+1/4 1 - 2
NIRC 02:45 FT
  Ballyma. Rangers
1 - 6
Glentoran  
0 - 4
WALA 02:45 FT
[2] Connah's QN 1
1 - 1
Caernarfon Town [6]
-1 1/4 0 - 1
CAF 03:00 FT
[F-2] CHDC Congo 1
3 - 1
Guinea [C-3] 2
-1/4 1 - 1
ANHB 03:00 FT
[13] Bristol City 1
0 - 1
Leeds Utd [3]
+3/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[5] Athletic Bilbao
4 - 0
Mallorca [17] 1
-1 2 - 0
PHA 03:00 FT
[13] Strasbourg 3
1 - 2
PSG [1] 1
+1 1/4 0 - 1
WALA 03:00 FT
[11] Aberystwyth
1 - 0
Haverfordwest [7]
+1/4 1 - 0
PERA 03:00 FT
[10] Cusco FC
1 - 1
UTC Cajamarca [6]
-1 0 - 0
VENA 03:00 FT
[5] Caracas
2 - 0
Dep.Guaira [9]
-3/4 2 - 0
ARGB 03:10 FT
[A-4] Agropecuario AAC
1 - 0
Patronato Parana [A-17]
-3/4 0 - 0
BDNB 03:45 FT
[8] CD Mafra
1 - 1
Belenenses [18]
-3/4 1 - 0
COLB 04:00 FT
  Bogota FC
0 - 2
Union Magdalena  
+0 0 - 1
PARA 04:15 FT
[10] Nacional(PAR)
1 - 4
Guarani CA [4]
-1/4 1 - 3
CSU23 06:00 FT
[B-1] Argentina U23
3 - 3
Uruguay U23 [B-4]
-1/4 3 - 2
- 06:00 FT
[B-3] Chile U23
2 - 1
Paraguay U23 [B-2]
+1/4 1 - 1
VENA 06:00 FT
[4] Puerto Cabello
2 - 2
Carabobo [2]
-1/4 1 - 1
COLA 06:10 FT
[9] Jag de Cordoba 1
0 - 1
Atl. Bucaramanga [10] 1
-1/4 0 - 1
PARA 06:45 FT
[11] Sol de America
2 - 3
Sportivo Trinidense [12]
-1/4 2 - 3
ARGB 07:30 FT
[B-5] CA Mitre Salta
1 - 0
San Telmo [B-11] 1
-1 0 - 0
PERA 08:00 FT
[15] Cesar Vallejo
3 - 2
Melgar [14]
-1/4 2 - 1
MEXA 08:00 FT
[10] Queretaro
1 - 3
Cruz Azul [2]
+1/2 1 - 3
COLB 08:30 FT
  Dep.Quindio
2 - 1
Atletico Huila  
-1/4 1 - 1
GHQG 09:00 FT
  Costa Rica
2 - 0
El Salvador  
-3/4 1 - 0
MEXA 10:00 FT
[17] Puebla 1
3 - 2
Mazatlan FC [15]
-1/2 1 - 1
AUSWW 10:15 FT
[1] Western United Nữ
2 - 1
Central Coast Nữ [5]
-1/2 2 - 1
GHCLB 19:00 Hoãn
  Aalesund
-
Levanger FK  
-
- 21:00 Hoãn
  IL Hodd
-
Kristiansund  
-
 
« 02 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: