CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
Xông đất
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
VN1915:00 90'
[B-11]HA Gia Lai U192
1 - 0
Đăk Lăk U19[B-10] 1
0-0
-15:00 90'
[B-7]SL Nghệ An U191
1 - 0
Đà Nẵng U19[B-9] 2
0-0
GHCLB15:30 55'
Brisbane Strikers
1 - 0
Brisbane City1
-11-0
VN1915:30 59'
[B-14]Long An U1913
0 - 3
Đồng Tháp U19[B-3] 1
0-2
GHU1716:00HT
(T)Slovakia U17
0 - 1
Israel U17
0-1
VN1916:00 44'
[A-2]Hà Nội T&T U191
2 - 1
Nam Định U19[A-3] 1
-
GHCLB16:40 07'
Thừa Thiên Huế
0 - 0
ĐT Long An1
-
-17:00
Basel
vs
Winterthur
-2-
VN1917:00
[B-6]Hồ Chí Minh U19
vs
Bình Định U19[B-13] 
-
GHCLB17:30
Queensland Lion
vs
Moreton Bay Utd
-1/4-
VN1917:30
[B-15]Tây Ninh U19
vs
Đồng Nai U19[B-5] 
-
GHCLB18:00
Zaglebie Sosno
vs
Podbeskidzie
-1/4-
GHU1718:15
(T)Nga U17
vs
Iceland U17
-
GHCLB18:30
XM Fico Tây Ninh
vs
Đăk Lăk
-
IRNA18:30
[15]Esteghlal Khu.
vs
Zobahan[4] 
-
GHCLB18:59
Jagiellonia
vs
Viitorul C.
-
-18:59
Vik.Plzen
vs
Sh. Shenhua
-
EGYA19:30
[16]Wadi Degla SC
vs
Tanta FC[15] 
-
ANHU2320:00
[2-6]Middlesbrough U23
vs
Fulham U23[2-4] 
-1/2-
UAEA20:15
[8]Al Jazira
vs
Dubba Al Fujairah[9] 
-
ITA320:30
[A-19]Piacenza
vs
US Olbia[A-15] 
+0-
GHU1720:40
(T)Bỉ U17
vs
Lithuania U17
-
GHCLB21:00
Amkar Perm
vs
Korona Kielce
-
-22:00
Sh. Shenhua
vs
Vik.Plzen
-
-22:00
(T)Cska Sofia
vs
Jiangsu Suning
-
CYPC22:00
AEK Larnaka
vs
Aris Limassol
-
EGYA22:00
[13]Petrojet Suez
vs
ENPPI Cairo[5] 
-
-22:00
[9]Tala'ea Al Jaish
vs
Dakhleya[11] 
-
GREC22:15
Panionios
vs
Lamia FC
-1 1/4-
UAEA22:45
[3]Al Wehda (UAE)
vs
Al Nasr (UAE)[4] 
-
GHU1722:59
Belarus U17
vs
Phần Lan U17
-
CYPA22:59
[1]Apoel FC
vs
Apollon Limassol[2] 
-1/4-
ISRC00:00
Ashdod
vs
Maccabi Netanya
-
ITA00:30
[3]Lazio
vs
Udinese[9] 
-1-
DUB00:30
[16]Darmstadt
vs
Kaiserslautern[18] 
-1/4-
PHC00:30
Tours
vs
Metz
+0-
-00:30
ASC Biesheim
vs
Grenoble
-
-00:30
Saint-Lo Manche
vs
Les Herbiers
-
-00:30
Montpellier
vs
Lorient
-1/2-
-00:30
PSG
vs
Guingamp 
-2 1/4-
-00:30
Troyes
vs
Saint Etienne
-1/4-
GREC00:30
Olympiakos
vs
AEK Athens
-1/2-
NPA00:30
[13]Amazulu
vs
Blo. Celtic[8] 
-
TBNC01:00
Alaves
vs
Valencia 
+1/2-
EGYA01:00
[4]Zamalek SC
vs
Al Masry[3] 
-
HLA02:00
[6]Utrecht
vs
Feyenoord[5] 
+1/4-
ISRC02:00
Maccabi Haifa
vs
Maccabi TA
-
BRARJ02:00
[A-4](T)Cabofriense/RJ
vs
Vasco DG/RJ[A-3] 
+1/4-
BRASP02:00
[A-4]Linense/SP
vs
Sao Caetano/SP[B-4] 
-1/2-
DUB02:30
[3]Fort.Dusseldorf
vs
Erzgebirge Aue[13] 
-3/4-
-02:30
[15]Heidenheim
vs
Ein.Braunschweig[14] 
-1/4-
-02:30
[9]A.Bielefeld
vs
Greuther Furth[17] 
-1/2-
BIA02:30
[4]Antwerpen
vs
Gent[5] 
+1/4-
-02:30
[14]KSC Lokeren
vs
Genk[10] 
+1/2-
-02:30
[16]Eupen
vs
Charleroi[2] 
+1/4-
-02:30
[3]Anderlecht
vs
Waasland-Beveren[9] 
-1 1/4-
ITA02:45
[6]Sampdoria
vs
Roma[5] 
+1/2-
SCOA02:45
[9]Hamilton
vs
Hearts[5] 
+1/4-
-02:45
[10]Dundee
vs
Hibernian[4] 
+1/2-
-02:45
[8]Motherwell
vs
Ross County[12] 
-1/2-
-02:45
[3]Rangers
vs
Aberdeen[2] 
-1/2-
GREC02:45
PAOK
vs
Atromitos
-1-
ANHLC03:00
Arsenal
vs
Chelsea 
+0-
PHC03:05
Monaco
vs
Lyon 
+0-
TBNC03:30
Real Madrid
vs
Leganes 
-2-
BDNLC03:45
[B-1](T)Sporting Lisbon
vs
Porto[D-1] 
+1/4-
CRCA04:00
[10]Limon
vs
Carmelita[7] 
-
BRAMG04:30
[4]America/MG
vs
Tupi/MG[12] 
-1-
BRARJ04:30
[A-1]Flamengo/RJ
vs
Bangu/RJ[A-2] 
-1 1/2-
BRARS04:30
[9]Avenida/RS
vs
Gremio/RS[10] 
+3/4-
BRASP04:30
[D-4]Botafogo/SP
vs
Novorizontino/SP[C-2] 
-1/4-
-04:30
[A-3](T)Corinthians/SP
vs
Ferroviaria/SP[C-4] 
-1-
BRAMG05:00
[6]Boa Esporte/MG
vs
Democrata-GV/MG[11] 
-1-
BRAPR05:00
[4]Cianorte/PR
vs
Uniao/PR[2] 
-1/4-
-05:00
[12]Cascavel/PR
vs
Prudentopolis/PR[9] 
-1/4-
-05:00
[6]Foz do Iguaçu/PR
vs
Toledo/PR[3] 
-1/4-
-05:00
[11]Parana/PR
vs
Atletico/PR[1] 
-1/4-
BRAMG05:30
[5]Caldense/MG
vs
Tombense FC/MG[9] 
-1/2-
-05:30
[8]Patrocinense/MG
vs
URT/MG[2] 
+0-
BRARS05:30
[6]Sao Jose PoA/RS
vs
Novo Hamburgo/RS[12] 
-1/4-
-05:30
[7]SC Sao Paulo/RS
vs
Cruzeiro PoA/RS[11] 
-1/2-
-05:30
[3]Brasil Pelotas/RS
vs
Veranopolis/RS[4] 
-1/2-
BRAMG06:45
[3]Cruzeiro/MG
vs
Uberlandia/MG[7] 
-1 1/4-
BRAPR06:45
[7]Londrina/PR
vs
Maringa/PR[10] 
-3/4-
BRARJ06:45
[B-6]Fluminense/RJ
vs
Portuguesa/RJ[B-5] 
-1 1/4-
BRARS06:45
[1]Caxias/RS
vs
Internacional/RS[2] 
+1/4-
BRASP06:45
[D-3]Mirassol/SP
vs
Sao Paulo/SP[B-3] 
+1/4-
ARGA07:10
[6]Independiente
vs
Rosario Central[22] 
-1/2-
MEXC08:00
Tampico Madero
vs
Atlas[C-2] 
+0-
-08:00
[G-1]Santos Laguna
vs
Toluca[A-1] 
-1/2-
CRCA09:00
[5]Perez Zeledon
vs
Cartagines[11] 
-
-09:00
[8]Santos Guapiles
vs
Universidad CR[6] 
-
-09:00
[2]Alajuelense
vs
Municipal Liberia[9] 
-
-09:00
[1]Dep. Saprissa
vs
Municipal Grecia[12] 
-
MEXC09:30
[B-1]Monterrey
vs
Correcaminos
-1 1/2-
-10:00
[B-2]Pumas UNAM
vs
Juarez[G-3] 
-3/4-
Các trận đã kết thúc
NZLA12:00FT
[3](T)Eastern Suburbs (NZL)
0 - 2
Auckland City[1] 
0-1
VN1913:25FT
[B-17]Cần Thơ U19
0 - 7
Bình Dương U19[B-1] 
0-3
-14:00FT
[A-4]CA Nhân Dân U1913
1 - 1
PVF Việt Nam U19[A-5] 
-
GHCLB15:00FT
(T)Shakhtar Donetsk
0 - 1
Dinamo Zagreb
-3/40-0
VN1915:00FT
[A-1]Viettel U19
5 - 0
Than Quảng Ninh U19[B-8] 2
1-0
CRCA09:00FT
[4]Guadalupe FC
1 - 1
Herediano[3] 
-
VN1915:00Hoãn
[B-12]Hà Tĩnh U19
vs
Thanh Hóa U19[B-2] 
-
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588