CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
DUCU1918:00 90'
[2-9]Munchen 1860 U19
1 - 2
Stuttgart U19[2-11] 
0-0
-18:00 90'
[3-11]Bonner SC U19
0 - 3
FC Koln U19[3-4] 
+3/40-2
NOR318:00 90'
[C-13]Vidar
4 - 0
Eidsvold Turn[C-2] 
-3/42-0
TQA18:30 84'
[6]Guangzhou Fuli
0 - 0
Shijiazhuang YJ[13] 
-1 1/40-0
TQB18:30 84'
[13]Shenzhen FC
1 - 1
Harbin Yiteng[2] 
+1/40-1
SINA18:30 84'
[9]Hougang Utd
0 - 1
Balestier Kh.[5] 
0-0
TQA18:45 69'
[10]Jiangsu Sainty
1 - 1
Liaoning Hunyong[9] 
-1/20-0
DUC319:00 54'
[20]Mainz II
1 - 0
Wehen[10] 
+01-0
-19:00 54'
[17]Fortuna Koln
1 - 0
Dynamo Dresden[8] 
-1/41-0
-19:00 54'
[11]Chemnitzer
0 - 0
RW Erfurt[9] 
-1/20-0
-19:00 54'
[3]Stuttgart Kickers
1 - 1
Stuttgart II[12] 
-3/41-1
-19:00 54'
[15]Sonnenhof
1 - 1
Jahn Regensburg[19] 
-1/21-1
-19:00 54'
[1]A.Bielefeld
0 - 1
Preussen Munster[4] 
-3/40-1
-19:00 54'
[5]Duisburg
2 - 1
E.Cottbus[6] 
-1/21-1
-19:00 54'
[14]Osnabruck
1 - 0
B.Dortmund II[18] 
-3/41-0
DUC4B19:00 54'
[17]Goslarer
3 - 0
Ein.Braunschweig II[5] 
-1/43-0
-19:00 54'
[9]Lubeck
0 - 1
Rehden[12] 
-1/40-1
DUC4BA19:00 54'
[14]Nurnberg II
0 - 0
Seligenporten[17] 
-3/40-0
-19:00 54'
[18]Heimstetten
0 - 0
Augsburg II[7] 
+1/40-0
-19:00 54'
[5]Schalding Hein.
1 - 0
Ein.Bamberg[16] 
-1/21-0
-19:00 54'
[12]Wacker Burghausen
0 - 1
Ingolstadt II[13] 
-1/20-1
DUC4N19:00 54'
[14]Nottingen
1 - 0
Pirmasens[15] 
-1/41-0
-19:00 54'
[17]KSV Baunatal
0 - 1
Wormatia Worms[7] 
+1/20-1
-19:00 54'
[18]Zweibrucken
1 - 1
Neckarelz[11] 
+1 1/41-1
-19:00 54'
[2]Elversberg
0 - 0
Homburg[4] 
-1/20-0
-19:00 54'
[3]Saarbrucken
0 - 1
Ein.Trier[13] 
-10-1
DUC4T19:00 54'
[16]Bochum II
1 - 0
Kray[13] 
-1/41-0
-19:00 54'
[11]FC Koln II
0 - 0
Rodinghausen[10] 
+00-0
-19:00 54'
[8]Fort.Dusseldorf II
0 - 0
Verl[5] 
+1/40-0
-19:00 54'
[6]Essen
1 - 0
Siegen[17] 
-3/41-0
DUCU1919:00 54'
[3-3]B.Dortmund U19
0 - 0
Vik.Koln U19[3-14] 
-3/40-0
PHB19:00 54'
[5]Dijon
1 - 0
Angers[3] 
-1/21-0
NGAU2119:00 54'
[8]Kuban U21
0 - 0
Zenit U21[10] 
-1/40-0
ALBA19:00 54'
[10]KS Elbasani
1 - 1
KF Tirana[3] 
1-1
-19:00 54'
[6]Vllaznia Shkoder
0 - 1
Flamurtari Vlore[7] 
0-1
POLB19:00 54'
[15]Bytovia
1 - 1
Dolcan Zabki[5] 
+01-1
GEOA19:00 54'
[15]Sioni Bolnisi
1 - 0
Merani Martvili[12] 
1-0
-19:00 55'
[7]Shukura
0 - 1
Kolkheti Poti[10] 
0-1
-19:00 54'
[13]Zugdidi
1 - 0
Dinamo Batumi[2] 
1-0
HUNA19:00 54'
[3]MTK Budapest
1 - 1
Gyori ETO[9] 
-1/41-1
GREA19:00 54'
[8]Panetolikos
1 - 0
Kalloni[13] 
-1 1/41-0
LITA19:00 54'
[9]Spyris Kaunas
1 - 1
Utenis[8] 
+1/40-1
NOR319:00 54'
[D-11]Rodde FK
0 - 0
HamKam[D-7] 
0-0
-19:00 54'
[D-12]Stjordals Blink
3 - 1
Forde IL[D-6] 
3-1
UKRU2119:00 54'
[11]Chernomorets U21
0 - 1
Hoverla U21[12] 
-1 1/40-1
-19:00 54'
[5]Vorskla U21
0 - 0
Metalurg Zap. U21[8] 
-3/40-0
DEN319:00 54'
[T-7]Brabrand IF
1 - 1
Sydvest[T-8] 
-1/40-0
UZBA19:00 54'
[16](T)Sogdiana Jizzakh
0 - 0
Metallurg Bekabad[9] 
0-0
ITA319:30 40'
[A-5]Como
1 - 0
Arezzo[A-12] 
-1/2-
-19:30 40'
[B-8]Luchese
0 - 1
Ancona[B-6] 
-3/4-
-19:30 40'
[C-17]Messina
0 - 1
Ischia Isolaverde[C-16] 
-1/4-
RMNA19:30 40'
[9]Botosani
1 - 0
Ceahlaul PN[16] 
-1-
MASL19:45 24'
[2]Terengganu
0 - 1
Felda United[3] 
-
-19:45 24'
[12]Sime Darby
0 - 0
PDRM FA[5] 
-
-19:45 24'
[1]Selangor FA
3 - 0
Singapore Lion XII[9] 
-
-19:45 24'
[8]Sarawak
0 - 0
ATM FA[11] 
-
-19:45 24'
[4]Darul Takzim
1 - 1
Kelantan[10] 
-
UZBA19:45 69'
[5](T)Neftchi
0 - 0
Mash'al Mubarek[4] 
0-0
ITB20:00 09'
[13]Trapani
0 - 0
Bari[11] 
+0-
-20:00 09'
[2]Bologna
0 - 0
Spezia[8] 
-1/2-
-20:00 09'
[20]Crotone
0 - 0
Lanciano[10] 
+0-
-20:00 09'
[1]Carpi
0 - 0
Brescia[21] 
-1/2-
-20:00 09'
[9]Pescara
0 - 0
Modena[12] 
-1/4-
-20:00 09'
[17]Ternana
0 - 0
Perugia[5] 
+0-
ITA320:00 09'
[A-7]Venezia
0 - 0
Pavia[A-4] 
+0-
-20:00 09'
[C-3]Juve Stabia
1 - 0
Salernitana[C-1] 
+0-
-20:00 09'
[C-11]Cosenza
0 - 0
Martina Franca[C-13] 
-1/4-
-20:00 09'
[C-4]Matera
0 - 0
Benevento[C-2] 
-1/4-
ITAU2020:00 09'
[B-8]Cagliari U20
0 - 0
Chievo U20[B-4] 
-
-20:00
[A-2]Sampdoria U20
vs
Pro Vercelli U20
-
-20:00 09'
[A-5]Empoli U20
0 - 0
Vicenza U20
-
-20:00 09'
[A-6]Bologna U20
0 - 0
Virtus Entella U20
-
-20:00
[B-7]Brescia U20
vs
Inter Milan U20[B-3] 
-
-20:00 09'
[A-14]Cesena U20
0 - 0
Sassuolo U20[A-9] 
-
-20:00
[C-5]Fiorentina U20
vs
Carpi U20[A-10] 
-
-20:00
[B-6]Verona U20
vs
Atalanta U20[B-2] 
-
-20:00 09'
[A-4]Spezia U20
0 - 0
Genoa U20[A-11] 
-
-20:00
[A-13]Modena U20
vs
Parma U20[A-7] 
-
-20:00
[C-13]Trapani U20
vs
Varese U20[B-10] 
-
-20:00
Frosinone U20
vs
Napoli U20[C-3] 
-
DUCU1920:00 09'
[3-6]M.gladbach U19
0 - 0
A.Bielefeld U19[3-13] 
-
NGA20:00 09'
[10]Mordovia
0 - 0
Spartak Moscow[7] 
+0-
BLRA20:00 09'
[10]Naftan Novo.
0 - 0
Granit Mika.[7] 
-1/2-
LATA20:00 09'
[3]BFC Daugava
0 - 0
Ventspils[1] 
-
MDVA20:00 09'
[9]Dinamo-Auto
1 - 0
FC Saxan[6] 
-
-20:00
[2]Milsami
vs
Academia UTM[7] 
-
NOR320:00 09'
[C-4]FK Donn
0 - 0
Odda FK[C-9] 
-
CYPA20:00 09'
[4]Omonia Nicosia
0 - 0
Apollon Limassol[1] 
-1/4-
-20:00 09'
[5]Anorthosis
0 - 0
AEK Larnaka[3] 
-1/4-
TNKA20:00 09'
[17]Karabukspor
0 - 0
Genclerbirligi[8] 
-1/2-
TD320:00 09'
[Sodra-6]Qviding
0 - 0
Landskrona[Sodra-13] 
+1/4-
-20:00 09'
[Norra-6]Lulea
0 - 0
Carlstad Utd[Norra-4] 
-3/4-
UKRB20:00 09'
[9]Naft. Ukrnafta
0 - 1
Hirnik Kryvyi Rih[12] 
-
-20:00 09'
[2]Stal Dniprodzh.
0 - 0
Hirnyk-Sport[3] 
-
DENA20:00 09'
[11]Vestsjaelland
0 - 0
Aalborg BK[7] 
+0-
DEN320:00 09'
[D-13]Rishoj
0 - 0
Fremad Amager[D-5] 
+1/4-
-20:00 09'
[T-5]Odder IGF
0 - 0
Svendborg[T-6] 
-
-20:00 09'
[T-12]Naesby BK
0 - 0
Varde[T-15] 
-
NPA20:00 09'
[8]Polokwane
0 - 0
Free State Stars[14] 
-1/2-
DUA20:30
[7]Hoffenheim
vs
Bayern Munich[1] 
+3/4-
-20:30
[10]B.Dortmund
vs
Paderborn 07[16] 
-1 3/4-
-20:30
[14]Freiburg
vs
Mainz[13] 
+0-
-20:30
[12]Hertha Berlin
vs
FC Koln[11] 
-1/4-
-20:30
[4]B.Leverkusen
ĐH
Hannover 96[15] 
-1 1/4-
POLA20:30
[5]Slask Wroclaw
vs
Lechia GD[7] 
-1/4-
ESTA20:30
[3]Levadia T.
vs
Nomme Kalju[1] 
+0-
NORA20:30
[6]Mjondalen
vs
Start Kristiansand[4] 
-1/2-
WALA20:30
[8]Rhyl
vs
Cefn Druids AFC[10] 
-1/2-
-20:30
[2]Airbus UK
vs
The New Saints[1] 
+1/2-
-20:30
[9]Connah's QN
vs
Carmarthen[7] 
-1/4-
-20:30
[6]Newtown AFC
vs
Port Talbot[5] 
-1/4-
INDA20:30
[2]Royal Wahingdoh
vs
Mohun Bagan[1] 
-
-20:30
[8]Dempo
vs
Pune FC[5] 
-1/4-
EGYA20:30
[6]Wadi Degla SC
vs
Ittihad Alexandria[9] 
-
-20:30
[10]Ittihad Al Shorta
vs
Al Raja (EGY)[17] 
-
ANHA21:00
[11]Crystal Palace
vs
West Brom[14] 
-1/2-
-21:00
[12]Everton
ĐH
Burnley[19] 
-3/4-
-21:00
[20]Leicester City
vs
Swansea City[8] 
-1/2-
-21:00
[10]Stoke City
vs
Southampton[6] 
+1/4-
ANHB21:00
[2]Bournemouth
vs
Sheffield Wed.[11] 
-1 1/2-
-21:00
[24]Blackpool
vs
Fulham[20] 
+1/2-
-21:00
[9]Blackburn Rovers
vs
Nottingham Forest[10] 
-1/2-
-21:00
[8]Brentford
vs
Bolton[16] 
-1 1/4-
-21:00
[13]Cardiff City
vs
Millwall[22] 
-1/4-
-21:00
[12]Charlton Athletic
vs
Leeds Utd[15] 
-1/2-
-21:00
[17]Huddersfield
vs
Derby County[5] 
+1/2-
-21:00
[3]Watford
vs
Birmingham[14] 
-1 1/4-
-21:00
[23]Wigan
vs
Brighton[19] 
-1/4-
ANHL121:00
[4]Swindon
vs
Yeovil Town[24] 
-1 1/4-
-21:00
[3]Milton Keynes Dons
vs
Leyton Orient[20] 
-1-
-21:00
[21]Crawley Town
vs
Notts County[22] 
+0-
-21:00
[19]Crewe Alexandra
vs
Walsall[15] 
+1/4-
-21:00
[14]Barnsley
vs
Peterborough Utd[13] 
+0-
-21:00
[1]Bristol City
vs
Coventry[17] 
-1-
-21:00
[23]Colchester Utd
vs
Scunthorpe Utd[18] 
+0-
-21:00
[12]Doncaster Rovers
vs
Fleetwood Town[7] 
-1/2-
-21:00
[11]Gillingham
vs
Rochdale[8] 
+0-
-21:00
[10]Oldham
vs
Chesterfield[6] 
+1/2-
-21:00
[5]Sheffield Utd
vs
Bradford City[9] 
-1/2-
ANHL221:00
[23]Tranmere Rovers
vs
Oxford Utd[16] 
-1/4-
-21:00
[2]Shrewsbury
vs
York[18] 
-1-
-21:00
[17]Accrington
vs
Stevenage[6] 
+1/4-
-21:00
[21]Carlisle
vs
Plymouth Argyle[7] 
+1/4-
-21:00
[10]Morecambe
vs
Burton Albion[1] 
+1/2-
-21:00
[9]Newport
vs
Dag & Red[15] 
-1/2-
-21:00
[19]Cambridge Utd
vs
Mansfield[20] 
-1/4-
-21:00
[11]Wimbledon
vs
Wycombe[3] 
+1/4-
-21:00
[13]Exeter City
vs
Southend[5] 
+1/4-
-21:00
[8]Luton Town
vs
Hartlepool[22] 
-1/2-
-21:00
[12]Northampton
vs
Cheltenham[24] 
-1/2-
-21:00
[14]Portsmouth
vs
Bury[4] 
+1/4-
TBNA21:00
[1]Barcelona
vs
Valencia[4] 
-2-
TBNB21:00
[3]Girona
vs
Leganes[10] 
-1/4-
TBN321:00
[B-13]Real Sociedad B
vs
Leioa[B-15] 
-
ITA321:00
[B-4]L'Aquila
vs
Forli[B-18] 
-1/2-
-21:00
[A-9]Cremonese
vs
Lumezzane[A-17] 
-3/4-
SCOA21:00
[2]Aberdeen
vs
Dundee Utd[4] 
-1-
SCOB21:00
[7]Dumbarton
vs
Rangers[3] 
+1 1/4-
-21:00
[10]Alloa Athletic
vs
Queen of South[4] 
+1/2-
-21:00
[1]Hearts
vs
Raith Rovers[6] 
-1 1/2-
SCO221:00
Stranraer
vs
Stenhousemuir
-1-
-21:00
Airdrie Utd
vs
Ayr Utd.
-3/4-
-21:00
Brechin City
vs
Dunfermline
-1/2-
-21:00
Stirling Albion
vs
Greenock Morton[6] 
+1 1/4-
-21:00
Peterhead
vs
Forfar Athletic
+1/4-
POLB21:00
[10]Flota Swin.
vs
Widzew Lodz[18] 
-1/4-
-21:00
[2]Wisla Plock
vs
GKS Tychy[16] 
-1-
BLRA21:00
[3]Gomel
vs
Neman Grodno[8] 
-1/2-
BIHA21:00
[14]Vitez FIS
vs
Zeljeznicar[4] 
-
BULA21:00
[6]Botev Plovdiv
vs
Beroe[5] 
-1/4-
NIRA21:00
[3]Cliftonville
vs
Linfield[2] 
-1/4-
-21:00
[8]Coleraine
vs
Warrenpoint Town[11] 
-1/2-
-21:00
[7]Dungannon Swi.
vs
Institute[12] 
-3/4-
-21:00
[6]Glenavon
vs
Portadown FC[4] 
-1/4-
-21:00
[9]Ballymena Utd
vs
Ballinamallard[10] 
-1/2-
-21:00
[1]Crusaders Belfast
vs
Glentoran[5] 
-3/4-
HUNA21:00
[15]Haladas
vs
Ferencvaros[2] 
+1 1/4-
GREU2021:00
[11]OFI Creta U20
vs
Panionios U20[3] 
-
LITA21:00
[2]FK Trakai
vs
Zalgiris[1] 
+3/4-
MKDA21:00
[1]Rabotnicki
vs
Skendija[3] 
-
-21:00
[9]Pelister
vs
Teteks Tetovo[10] 
-
MLTA21:00
[5]Floriana
vs
Hibernians[1] 
-
MNEA21:00
[8]Lovcen Cetinje
vs
Buducnost[4] 
+1/4-
-21:00
[10]Mornar Bar
vs
Mogren Budva[11] 
-
-21:00
[7]Bokelj Kotor
vs
Zeta[9] 
-1/4-
-21:00
[5]Grbalj
vs
FK Mladost[3] 
+1/4-
-21:00
[2]Sutjeska
vs
Berane[12] 
-
-21:00
[6]OFK Petrovac
vs
Rudar[1] 
+3/4-
NOR321:00
[B-12]Raufoss IL
vs
Nybergsund[B-11] 
-
-21:00
[C-7]Fyllingsdalen
vs
Egersunds IK[C-1] 
-
-21:00
[D-14]Traeff
vs
Kongsvinger[D-8] 
-
-21:00
[B-4]Fram Larvik
vs
Moss FK[B-9] 
-
-21:00
[D-4]Elverum
vs
Strindheim IL[D-13] 
-
-21:00
[C-6]Floy IL
vs
Vard Haugesund[C-12] 
-
-21:00
[A-4]Harstad IL
vs
Holmen IF[A-5] 
-
-21:00
[C-3]FK Arendal
vs
Ullensaker/Kisa[C-11] 
-
-21:00
[A-6]KFUM Oslo
vs
Kjelsas[A-7] 
-
-21:00
[B-3]FK Orn-Horten
vs
Gjovik FF[B-5] 
-
-21:00
[A-12]Tromsdalen
vs
Finnsnes IL[A-2] 
-
-21:00
[B-8]Lorenskog IF
vs
Kvik Halden[B-6] 
-
SRBA21:00
[5]Novi Pazar
vs
Vojvodina[4] 
-1/2-
-21:00
[7]FK Rad
vs
Radnicki Krag.[16] 
-1-
-21:00
[13]Donji Srem
vs
Beograd[6] 
-3/4-
-21:00
[11]Napredak
vs
Spartak Subotica[10] 
-1/2-
-21:00
[15]FK Vozdovac
vs
Crvena Zvezda[2] 
+1 1/2-
SLOA21:00
[2]Domzale
vs
Gorica[8] 
-3/4-
TDA21:00
[12]Gefle IF
vs
Halmstads[16] 
-1/4-
TDB21:00
[7]Utsiktens BK
vs
Assyriska[3] 
+0-
-21:00
IK Frej
vs
Sirius[2] 
+1/2-
TD321:00
[Sodra-11]IS Halmia
vs
Norrby[Sodra-12] 
+0-
-21:00
[Sodra-4]Osters
vs
Trelleborgs[Sodra-2] 
-1/2-
UKRA21:00
[14]Illichivets
vs
Metalurg Donetsk[8] 
+3/4-
UKRB21:00
[11]Helios Kharkov
vs
Stal Alchevsk[15] 
-
-21:00
[6]Desna Chernigiv
vs
Poltava[8] 
-
AUTA21:00
[6]SV Ried
vs
Rapid Wien[2] 
+1/4-
JORA21:00
[7]S.Al.Hussein
vs
Ittihad Al Ramtha[12] 
-
-21:00
[4]That ras
vs
Jazeera[3] 
-
GREA21:15
[5]Xanthi
vs
Ergotelis[16] 
-3/4-
ISRA21:20
[8]Hapoel Tel Aviv
vs
H. Petah Tikva[12] 
-1/2-
TBN321:30
[C-20]Zaragoza B
vs
L'Hospitalet[C-8] 
-
HLB21:30
[8]De Graafschap
vs
Den Bosch[13] 
-1-
BIHA21:30
[15]Mladost V. Obr
vs
Olimpik Sarajevo[5] 
-
-21:30
[7]Velez Mostar
vs
Siroki Brijeg[1] 
-
-21:30
[16]Zvijezda Gradacac
vs
Zrinjski[3] 
-
-21:30
[13]Drina Zvornik
vs
NK Travnik[12] 
-
-21:30
[9]Sloboda Tuzla
vs
Radnik Bijeljina[11] 
-
SVKA21:30
[10]Sport Podbrezova
vs
Dukla BB[12] 
-1/2-
BHRA21:35
[3]Manama
vs
Al Shabab (BHR)[10] 
-1 1/2-
TBN322:00
[A-13]Celta Vigo II
vs
Valladolid II[A-8] 
-
ITA322:00
[A-6]Feralpisalo
vs
Alessandria[A-3] 
+1/4-
-22:00
[B-11]Pontedera
vs
Piacenza[B-16] 
-1/2-
-22:00
[C-14]Lupa Roma
vs
AS Melfi[C-10] 
-1/4-
PHA22:00
[11]Nice
vs
PSG[2] 
+1-
ALBA22:00
[1]Skenderbeu
vs
Apolonia Fier[9] 
-
-22:00
[4]Partizani Tirana
vs
Kukesi[2] 
-
CROA22:00
[4]Hajduk Split
vs
HNK Rijeka[2] 
+1/2-
ISRA22:00
[14]Hapoel Acre
vs
Hapoel Haifa[13] 
-1/4-
LATA22:00
[6]Skonto FC
vs
Gulbene[7] 
-
RMNA22:00
[8]Viitorul C.
vs
Astra Giurgiu[6] 
+1/4-
CZEA22:00
[10]Banik Ostrava
vs
Slovacko[7] 
+0-
-22:00
[12]Slavia Praha
vs
Jihlava[9] 
-1/2-
-22:00
[16]C. Budejovice
vs
Bohemians[13] 
+0-
-22:00
[6]Dukla Praha
vs
Jablonec[3] 
+1/2-
CZEB22:00
[10]Graffin Vlasim
vs
Sigma Olomouc[1] 
+1/2-
-22:00
[4]Taborsko
vs
Usti & Labem[11] 
-3/4-
CHIA22:00
[2]Colo Colo
vs
Univ. Catolica[3] 
-1/4-
CHIB22:00
[Bac-3]Everton CD
vs
Curico Unido[Nam-7] 
-
ALGA22:00
[6]ASM Oran
vs
RC Arbaa[4] 
-1/2-
MARA22:00
[2]Oly. Khouribga
vs
Hassania Agadir[8] 
-1/4-
TBN322:30
[A-15]Atl. Astorga
vs
Sporting Gijon B[A-11] 
-
TNKB22:30
[4]Antalyaspor
vs
Giresunspor[11] 
-3/4-
EGYA22:30
[3]ENPPI Cairo
vs
Ismaily SC[5] 
-1/4-
MARA22:30
[1]Wydad Casablanca
vs
FAR Rabat[11] 
-1/2-
POLB22:45
[1]Zaglebie Lubin
vs
Olimpia Grudz.[8] 
-3/4-
ESTA22:45
[10]Paide Linname.
vs
Tartu Maag Tam.[7] 
-1/4-
TSA22:45
[6]Sion
vs
Basel[1] 
+1/2-
TSB22:45
[6]Wil 1900
vs
Lugano[1] 
+1/4-
-22:45
[5]Lausanne Sports
vs
Biel-Bienne[8] 
-1/4-
KSA22:45
[12]Al Khaleej(KSA)
vs
Al Raed[9] 
-
KUWA22:50
[5]Salmiya
vs
Al Nasr (KUW)[9] 
-
-22:50
[1]Al Arabi (KUW)
vs
Sulaibikhat[7] 
-
C1W23:00
Wolfsburg Nữ
vs
PSG Nữ
-1 1/4-
TBNA23:00
[18]Deportivo
vs
Atletico Madrid[3] 
+3/4-
TBNB23:00
[4]Sporting Gijon
vs
Alaves[9] 
-3/4-
TBN323:00
[C-9]Espanyol B
vs
Badalona[C-7] 
-
-23:00
[D-19]Lucena
vs
Cadiz[D-1] 
-
-23:00
[D-10]San Roque
vs
Marbella[D-16] 
-
ITA23:00
[6]Sampdoria
vs
Cesena[18] 
-1-
NGA23:00
[5]Rubin Kazan
vs
Ural S.r.[11] 
-1-
POLA23:00
[3]Jagiellonia
vs
Piast Gliwice[12] 
-1/4-
BIA23:00
[9]KV Mechelen
vs
Genk[7] 
-1/4-
ISRA23:00
[10]Bnei Sakhnin
vs
Hapoel Raanana[7] 
-1/4-
MLTA23:00
[9]Tarxien Rainbows
vs
Mosta[7] 
-
NORA23:00
[2]Rosenborg
vs
Stromsgodset[11] 
-1-
CZEB23:00
[2]Zlin
vs
Znojmo[12] 
-1-
TNKA23:00
[13]Kasimpasa
vs
Besiktas[3] 
+0-
JORA23:00
[11]M.B.Hassan
vs
Ahli Amman[6] 
-
KSA23:10
[10]Najran
vs
Al Fateh[8] 
-
TBNB23:15
[7]SD Ponferradina
vs
Osasuna[18] 
-1/4-
FA23:20
Reading
vs
Arsenal 
+1 3/4-
KSA23:25
[14]Al Oruba (KSA)
vs
Al Shoalah[11] 
-
ANHA23:30
[1]Chelsea
vs
Man Utd[3] 
-1/2-
TBN323:30
[C-2]Huracan
vs
Elche Ilicitano[C-19] 
-
-23:30
[B-12]Sestao
vs
Socuellamos[B-7] 
-
-23:30
[D-20]Cordoba II
vs
Arroyo CP[D-12] 
-
DUA23:30
[6]Augsburg
vs
Stuttgart[17] 
-1/4-
HLA23:30
[5]AZ Alkmaar
vs
ADO Den Haag[12] 
-1/2-
HUNA23:30
[14]Pecsi MFC
vs
Budapest Honved[12] 
-1/4-
-23:30
[13]Dunaujvaros
vs
Puskas Akademia[10] 
-1/4-
-23:30
[5]Debreceni
vs
Paksi[4] 
-1-
GREA23:30
[9]Kerkyra
vs
PAOK[3] 
+3/4-
SRBA23:30
[3]Cukaricki
vs
Radnicki Nis[12] 
-1-
UKRA23:30
[4]Zorya
vs
Shakhtar Donetsk[2] 
+2-
AUTA23:30
[1]RB Salzburg
vs
Wiener Neustadt[10] 
-2 3/4-
-23:30
[4]Sturm Graz
vs
Grodig[8] 
-1 1/4-
-23:30
[9]Admira
vs
SCR Altach[3] 
-1/4-
BDNA00:00
[6]Belenenses
vs
Benfica[1] 
+1 1/2-
-00:00
[2]Porto
vs
Academica Coim[14] 
-2 1/2-
POLB00:00
[11]Wigry Suwalki
vs
Sandecja[14] 
-1/2-
CROA00:00
[8]Istra 1961
vs
Split[6] 
-1/2-
ISRA00:00
[9]Maccabi Netanya
vs
Ashdod[11] 
-1/4-
SRBA00:00
[14]Borac
vs
Jagodina[8] 
-1/2-
SVKA00:00
[5]Slo. Bratislava
vs
Ruzomberok[6] 
-3/4-
-00:00
[9]Dunajska Stred
vs
MFK Kosice[8] 
-3/4-
-00:00
[11]Zlate Moravce
vs
Senica[4] 
+1/4-
ITA300:30
[C-15]Paganese
vs
Aversa Normanna[C-19] 
-1/2-
-00:30
[B-7]SPAL 1907
vs
Tuttocuoio[B-9] 
-1/4-
-00:30
[B-3]Ascoli
vs
Carrarese[B-10] 
-1/2-
BIHA00:30
[6]Borac Banja Luka
vs
Slavija Sarajevo[8] 
-
RMNA00:30
[15]Gaz Metan Medias
vs
Petrolul Ploiesti[3] 
+0-
MARA00:30
[10]Renai. Berkane
vs
Ittihad Khemisset[16] 
-1/4-
HLA00:45
[1]PSV Eindhoven
vs
Heerenveen[6] 
-1 3/4-
-00:45
[4]Vitesse Arnhem
vs
Dordrecht 90[18] 
-2 1/2-
HLB00:45
[4]Emmen
vs
Achilles[17] 
-1 1/2-
TBNA01:00
[2]Real Madrid
vs
Malaga[7] 
-2 1/4-
TBNB01:00
[14]Mirandes
vs
Las Palmas[2] 
+1/4-
PHA01:00
[14]SC Bastia
vs
Stade Reims[17] 
-1/4-
-01:00
[12]Guingamp
vs
Evian[15] 
-1/2-
-01:00
[16]Lorient
vs
Toulouse[18] 
-1/2-
-01:00
[19]Metz
vs
Lens[20] 
-1/4-
-01:00
[3]Monaco
vs
Rennes[9] 
-3/4-
BIA01:00
[12]Zulte-Waregem
vs
Waasland-Beveren[14] 
-1-
-01:00
[13]Mouscron Peruwelz
vs
KSC Lokeren[8] 
+1/2-
-01:00
[10]Oostende
vs
Westerlo[11] 
-3/4-
BIB01:00
[4]Excelsior Virton
vs
Antwerpen[10] 
-1/2-
IREB01:00
[2]Wexford Youths
vs
Finn Harps[1] 
-1/2-
SLOA01:00
[7]Koper
vs
NK Radomlje[10] 
-1-
-01:00
[5]Zavrc
vs
CM Celje[3] 
+1/4-
TSA01:00
[4]Zurich
vs
St. Gallen[5] 
-1/4-
KSA01:00
[6]Al Faisaly (KSA)
vs
Al Ahli (KSA)[2] 
-
ECUA01:00
[12]SD Aucas
vs
Deportivo Quito[5] 
-
SLOA01:05
[6]Rudar Velenje
vs
Maribor[1] 
+1-
KUWA01:05
[2]Al Kuwait
vs
Kazma[6] 
-
CZEA01:15
[14]Slovan Liberec
vs
Sparta Praha[2] 
+1-
NPA01:15
[4]Wits
vs
Chippa Utd[12] 
-3/4-
-01:15
[7]SuperSport Utd
vs
Moroka Swallows[15] 
-3/4-
POLA01:30
[14]Cracovia Krakow
vs
Pogon Szczecin[10] 
-1/4-
ARGB01:30
[12]Villa Dalmine
vs
Juventud Unida[2] 
-1/4-
CHIB01:30
[Nam-4]Temuco
vs
Lota Schwager[Nam-5] 
-
URUA01:30
[10]IA Sud America
vs
Defensor SC[7] 
+1/4-
-01:30
[8]Rampla Juniors
vs
CA Rentistas[11] 
-1/4-
-01:30
[15]Racing Club Mdeo
vs
Nacional Montevideo[13] 
+1-
ITA01:45
[1]Juventus
vs
Lazio[2] 
-1/2-
HLA01:45
[10]Willem II
vs
Groningen[11] 
-1/2-
IREB01:45
[8]Cobh Ramblers
vs
Shelbourne[5] 
+3/4-
BRARS02:00
[2]Gremio/RS
vs
Juventude/RS[6] 
-1-
BLVA02:00
[12]Sport Boys Warnes
vs
Real Potosi[8] 
-
CHIA02:00
[7]Cobreloa
vs
Antofagasta[13] 
-1/2-
COLA02:00
[17]La Equidad
vs
Atletico Huila[3] 
-1/4-
NASL02:00
[9]Ottawa Fury
vs
Minnesota Thunder[7] 
-
ARGA02:10
[14]Sarmiento Junin
vs
Arsenal Sarandi[26] 
-1/4-
ARGB02:15
[13]Ferro Carril Oeste
vs
Patronato Parana[3] 
-1/4-
TBNB02:30
[15]Albacete
vs
Recreativo Huelva[21] 
-1/2-
-02:30
[19]Racing Santander
vs
Lugo[11] 
-1/4-
CHIB02:30
[Bac-5]Coquimbo Unido
vs
CD Magallanes[Bac-7] 
-
TBNA03:00
[9]Athletic Bilbao
vs
Getafe[13] 
-3/4-
ARGB03:00
[17]Mar del Plata
vs
Sportivo Belgrano[20] 
-1/4-
PERCI03:00
[A-1]Uni.San Martin
vs
Alianza Lima[C-1] 
-1/4-
VENA03:30
[9]Dep.Guaira
vs
Dep.Tachira[7] 
-1/4-
-03:30
[15]Trujillanos
vs
Anzoategui[2] 
+1/4-
CHIA04:00
[15]U. Espanola
vs
Huachipato[9] 
-1/4-
COLA04:00
[14]Alianza Petrolera
vs
Envigado[5] 
-1/4-
CRCA04:00
[12]Belen Siglo
vs
Santos Guapiles[2] 
-
HONA04:00
[4]CD Victoria
vs
Honduras Progreso[10] 
-
ARGA04:10
[24]CA Huracan
vs
Tigre[9] 
+0-
BLVA04:15
[9]Univ. De Sucre
vs
Universitario Pando[10] 
-
ARGA04:30
[18]Defensa YJ
vs
Temperley[21] 
-1/2-
ARGB04:30
[10]Atletico Parana
vs
Ramon Santamarina[7] 
-1/4-
BRARJ04:30
[1]Botafogo/RJ
vs
Fluminense/RJ[4] 
-1/4-
ECUA04:30
[9]Nacional Quito
vs
Mushuc Runa[11] 
-
VENA04:30
[11]Carabobo
vs
Mineros Guayana[14] 
+1/4-
ECUA05:00
[1]Independiente JT
vs
Dep.Cuenca[10] 
-
PARA05:00
[3]Sol de America
vs
Cerro Porteno[2] 
-
MEXA05:00
[5]Club America
vs
Queretaro[17] 
-3/4-
-05:00
[8]Puebla
vs
Atlas[6] 
-1/4-
CHIB06:00
[Bac-1]U. San Felipe
vs
Dep. Copiapo[Bac-6] 
-
COLA06:00
[16]U. Autonoma
vs
Inde.Medellin[1] 
+3/4-
USA06:00
[Tay-1]D.C. Utd
vs
Houston Dynamo[Dong-10] 
-1/2-
USB06:00
[Nhóm 1-11]City Islanders
vs
FC Montreal[Nhóm 1-12] 
-
-06:00
[Nhóm 1-3]Richmond K.
vs
Ch.Independence[Nhóm 1-10] 
-
NASL06:00
[8]New York Cosmos
vs
Tampa Bay Rowdies[11] 
-
USW06:00
[2]Portland Tho. Nữ
vs
WNY Flash Nữ[7] 
-
-06:00
[4]Sky Blue FC Nữ
vs
Houston Dash Nữ[8] 
-
-06:00
[6]Wash. Spirit Nữ
vs
Kansas City Nữ[3] 
-
ARGA06:15
[11]Independiente
vs
Argentinos Jun.[12] 
-3/4-
-06:30
[13]Velez Sarsfield
vs
Gimnasia LP[19] 
-1/4-
CHIA06:30
[16]Nublense
vs
San. Wanderers[17] 
-1/4-
USA06:30
[Tay-7]Columbus Crew
vs
Orlando City[Tay-8] 
-1/2-
USB06:30
[Nhóm 1-1]Ch. Battery
vs
New York RB II[Nhóm 1-7] 
-
NASL06:30
[2]Carolina Railhawks
vs
Atlanta Silverbacks[1] 
-
ARGB06:45
[22]Central Cordoba
vs
All Boys[15] 
+0-
ARGA07:00
[5]Belgrano
vs
Cru. del Norte[27] 
-1-
USB07:00
[Nhóm 2-7]OKC Energy
vs
Seattle Sounders II[Nhóm 2-1] 
-
USW07:00
[5]Chicago RS Nữ
vs
Seattle Reign Nữ[1] 
-
MEXA07:00
[7]Tigres UANL
vs
Monterrey[13] 
-1/2-
MEXB07:00
[3]Merida
vs
Necaxa[4] 
-
PARA07:10
[5]Sportivo Luqueno
vs
Libertad[4] 
-
USA07:30
[Dong-2]Dallas
vs
Toronto[Tay-9] 
-1/2-
USB07:30
[Nhóm 1-8]Saint Louis FC
vs
Rochester Raging Rhinos[Nhóm 1-2] 
-
NASL07:30
[10]SA Scorpions
vs
Indy Eleven[5] 
-
COLA08:00
[6]Atletico Nacional
vs
Junior Barranquilla[8] 
-1/2-
USA08:00
[Dong-8]Colorado Rapids
vs
Seattle Sounders[Dong-7] 
+0-
MEXA08:05
[16]Club Leon
vs
Toluca[9] 
-1/4-
USA08:30
[Dong-3]Real Salt Lake
vs
Vancouver WC[Dong-1] 
-1/4-
USB09:00
[Nhóm 2-9]Orange C. Blues
vs
Arizona Utd[Nhóm 2-2] 
-
USA09:30
[Dong-6]LA Galaxy
vs
Sporting Kansas[Dong-5] 
-3/4-
USB09:30
[Nhóm 2-3]Sacramento
vs
Portland Timbers II[Nhóm 2-4] 
-
NHATJFL10:00
[6]Nara Club
vs
Tochigi Uva[14] 
-
AUSBPL12:00FT
[10]WDSC Wolves FC1
1 - 2
Rochedale Rovers[6] 
0-1
AUSVPL12:00FT
[10]Northcote City3
2 - 0
North Geelong W.[14] 1
-3/42-0
-12:00FT
[6]Avondale Heights
3 - 2
Dandenong Th.[11] 2
-1/43-1
NHATA12:00FT
[14]Alb. Niigata (JPN)3
2 - 2
Vissel Kobe[10] 2
-1/42-1
-12:00FT
[18]Ventforet Kofu2
0 - 3
Sagan Tosu[3] 1
+00-2
-12:00FT
[17]Montedio Yama.
0 - 0
Matsumoto Yama.[15] 1
-1/40-0
-12:00FT
[7]Vegalta Sendai1
2 - 3
Kawasaki Fro.[4] 1
+1/41-0
HQA12:00FT
[1]Jeonbuk H.Motor3
1 - 0
Jeju Utd[4] 1
-3/40-0
HQB12:00FT
[5]Ansan Police
2 - 2
Seoul E-Land[10] 
-3/40-1
AUSSL12:30FT
[5]Adelaide City
4 - 0
Campbelltown City[4] 
-1/42-0
-12:30FT
[10]Adelaide Raiders1
1 - 3
West Torrens[3] 1
-1/41-1
-12:30FT
[2]Ade. Blue Eagles
1 - 0
Metro Stars[7] 
-1/20-0
-12:30FT
[1]West Adelaide2
7 - 1
Modbury Jets[12] 1
-23-1
-12:30FT
[11]SA Panthers2
0 - 0
Croydon Kings[6] 2
+3/40-0
HQA13:00FT
[2]Suwon Bluewings1
5 - 1
FC Seoul[9] 
-1/41-1
HQ313:00FT
[4]Daejeon Korail
2 - 0
Gangneung[9] 
-1/20-0
-13:00FT
[8]Yongin City
2 - 3
Changwon City[1] 
+1/41-1
-13:00FT
[6]Cheonan City
1 - 2
Busan Transp.[10] 
0-2
-13:00FT
[5]Ulsan Mipo
2 - 2
Mokpo City[3] 
-12-0
HKGA13:30FT
[8]Wong Tai Sin11
1 - 3
Tai Po[9] 1
0-1
AUSA14:00FT
[9]WS Wanderers
2 - 1
Adelaide Utd[4] 
+1/20-1
AUSFWP14:00FT
[11]Inglewood Utd
1 - 1
Balcatta[3] 
+3/41-0
-14:00FT
[5]Stirling Lions
0 - 1
Floreat Athena[2] 
0-1
-14:00FT
[9]Subiaco AFC
3 - 1
Perth Glory U21[10] 
2-1
NHATA14:00FT
[5]FC Tokyo
1 - 2
Sanf Hiroshima[6] 
-1/41-1
HQA14:00FT
[7](T)Gwangju
0 - 0
Seongnam[6] 
+1/40-0
HQB14:00FT
[7]Bucheon 1995
3 - 1
Sangju Sangmu[1] 
+1/20-0
TQB14:00FT
[10]Hunan Xiangtao
1 - 1
Beijing BG[5] 
0-0
-14:00FT
[7]Qingdao Hainiu
3 - 1
Guizhou Zhicheng[15] 
1-0
GREU2014:30FT
[5]Veria U202
1 - 0
Asteras Tripolis U20[10] 3
-1/20-0
TQA14:30FT
[16]Shanghai Shenxin1
1 - 4
Changchun Yatai[11] 
+1/40-0
GREU2015:00FT
[8]Panetolikos U206
2 - 1
AEL Kalloni U20[17] 3
-1 1/41-1
RMNB15:00FT
[A-10]Berceni
1 - 0
Balotesti[A-7] 
0-0
-15:00FT
[B-11]Soimii Pancota1
1 - 0
Ramnicu Valcea[B-8] 
0-0
-15:00FT
[A-6]Braila2
0 - 1
Bacau[A-5] 2
-1/20-0
-15:00FT
[B-7]Olimpia Satu Mare3
2 - 4
Mioveni[B-5] 1
-1/41-1
-15:00FT
[A-2]Academica Arges
6 - 0
Rapid Suceava[A-3] 
4-0
-15:00FT
[B-3]Metalul Resita
1 - 1
Olt Slatina[B-2] 
0-0
-15:00FT
[A-11]Dorohoi
5 - 1
Farul Constanta[A-12] 
0-0
-15:00FT
[A-1]Voluntari
5 - 2
Gloria Buzau[A-4] 
2-1
-15:00FT
[B-9]Caransebes
1 - 2
Bihor Oradea[B-10] 
0-1
-15:00FT
[B-1]Poli Timisoara
1 - 0
Unirea Tarlungeni[B-4] 
0-0
AUSBPL15:00FT
[4]Mitchelton
2 - 2
Queensland Lion[1] 
+1/40-0
NHATA15:00FT
[1]Urawa Red1
2 - 1
Yokohama FM[11] 2
-1/22-1
VNB15:00FT
[5]Bình Phước
1 - 1
Hà Nội[2] 
1-0
CZEB15:15FT
[9]Pardubice3
0 - 0
Opava[6] 
-1/40-0
GREU2015:30FT
[6]Xanthi U20
5 - 0
Ergotelis U20[14] 
2-0
-15:30FT
[9]Panthrakikos U203
1 - 0
Panathinaikos U20[7] 1
+1/40-0
VNB15:30FT
[7]Đăk Lăk
0 - 3
Phú Yên[6] 
-
ITAU2016:00FT
[C-8]Livorno U20
2 - 1
Crotone U20[C-10] 
-
-16:00FT
[B-5]Udinese U20
1 - 2
Perugia U20
-
-16:00FT
[C-2]Roma U204
5 - 1
Bari U20[C-6] 3
-3/42-0
DUCU1916:00FT
[1-12]Hansa Rostock U193
1 - 1
Ein.Braunschweig U19[1-6] 
+3/41-0
-16:00FT
[3-7]Bochum U191
0 - 2
FC M'gladbach U19[3-9] 
0-2
-16:00FT
[3-8]Duisburg U19
0 - 3
Fort.Dusseldorf U19[3-5] 
0-2
-16:00FT
[3-2]B.Leverkusen U19
1 - 1
Schalke 04 U19[3-1] 
0-0
-16:00FT
[2-6]Greuther Furth U191
1 - 1
Nurnberg U19[2-7] 1
-1/41-1
NGAU2116:00FT
[3]CSKA Mos. U211
0 - 0
Krasnodar U21[11] 4
-1 1/20-0
CZEU1916:00FT
Teplice U192
3 - 1
Opava U19 3
-1/21-0
-16:00FT
Hradec Kralove U191
1 - 3
Sigma Olomouc U19 2
+1/21-1
-16:00FT
Bohemians U194
3 - 1
Jablonec U19 2
-1/22-1
-16:00FT
Slovacko U192
0 - 1
Brno U19 4
-1/20-0
UKRU2116:00FT
[10]Volyn U212
1 - 2
Dinamo Kiev U21[2] 1
+11-1
AUSBPL16:00FT
[8]Capalaba
1 - 3
Peninsula Power[2] 
+00-2
-16:00FT
[12]Univ of Queensland
2 - 2
Eastern Suburbs[11] 
+3/40-2
AUSFWP16:00FT
[12]Armadale SC1
2 - 3
Cockburn City[7] 12
+21-0
AUSQSL16:00FT
[3]Western Pride2
2 - 1
Redlands Utd[10] 1
+1/40-1
-16:00FT
[5]Northern Fury
6 - 0
SWQ Thunder[12] 
4-0
AUSVPL16:00FT
[7]Hume City2
0 - 1
South Melbourne[1] 4
+1/20-1
AUSBPL16:15FT
[9]Taringa Rovers
1 - 1
Ipswich Knights[5] 
+01-1
ITAU2016:30FT
[C-14]Avellino U20
0 - 5
Catania U20[C-4] 
0-3
CZEU1916:30FT
Hlucin U19
0 - 1
Zlin U19 
0-1
AUSA16:30FT
[7]Brisbane Roar1
0 - 1
Melb. Victory[1] 2
+1/20-1
AUSNSW16:30FT
[10]Marconi Stallions3
0 - 3
Blacktown Spt.[4] 2
+1/20-2
AUSSL16:30FT
[13]White City W.
1 - 2
Adelaide Comets[8] 1
+1/40-1
NHATA16:30FT
[13]Shonan Bellmare
0 - 2
Gamba Osaka[2] 1
+1/40-1
HKGA16:30FT
[7]HK Ranger1
1 - 4
Pegasus[2] 2
+10-0
AUSSL16:40FT
[14]Para Hills Knights
2 - 4
Port Adelaide[9] 
+1/40-2
DUCU1917:00FT
[1-3]Hannover 96 U19
0 - 2
Wer.Bremen U19[1-7] 
-1 1/40-0
NGA17:00FT
[13]Ufa1
1 - 0
Lok. Moscow[6] 1
+1/20-0
NGAU2117:00FT
[16]Terek G. U211
0 - 2
Din. Moscow U21[1] 
+1 1/20-1
NHATA17:00FT
[8]Nagoya Grampus
3 - 1
Shimizu S-Pulse[16] 
-3/42-0
VNA17:00FT
[5]Khánh Hòa1
1 - 0
Hà Nội T&T[8] 
1-0
VNB17:00FT
[4]TP.HCM
2 - 1
Nam Định[3] 
1-0
-17:00FT
[8]CA Nhân Dân
0 - 1
Thừa Thiên Huế[1] 
0-0
GREU2017:30FT
[18]Kerkyra U20
1 - 2
PAOK U20[4] 
0-2
ARMA17:40FT
[4]Mika
1 - 1
Gandzasar[5] 
-1/20-0
DUB18:00FT
[15]Munchen 1860
2 - 1
Bochum[10] 
-1/40-1
-18:00FT
[16]Aalen
2 - 1
Ein.Braunschweig[5] 
+00-0
DUCU1918:00FT
[1-1]Wolfsburg U19
2 - 0
Dynamo Dresden U19[1-13] 
0-0
-18:00FT
[2-1]Hoffenheim U19
2 - 0
Ein.Frankfurt U19[2-8] 
1-0
-18:00FT
[2-12]Kaiserslautern U19
0 - 4
Mainz U19[2-4] 
+1/40-2
ESTA18:00FT
[2]Flora Tallinn
3 - 1
Parnu Linnameeskond[9] 
-2 3/42-0
-18:00FT
[8]Tulevik Viljandi
1 - 1
Trans Narva[6] 
+3/41-0
CZEU1918:00FT
Pardubice U19
6 - 0
Meteor Praha U19 
2-0
TNKB18:00FT
[12]Elazigspor
2 - 1
Denizlispor[17] 
-1/40-0
UKRA18:00FT
[5]Metalist Kharkiv
0 - 0
Karpaty Lviv[13] 
-3/40-0
UKRU2118:00FT
[14]Olimpik Donetsk U21
0 - 4
Dnipro U21[1] 
+20-2
DEN318:00FT
[D-16]Svebolle
0 - 3
Gentofte-Vangede[D-12] 
0-1
-18:00FT
[T-10]IK Skovbakken
2 - 2
Kolding IF[T-9] 
1-0
-18:00FT
[D-4]Hellerup
1 - 2
B93 Kobenhavn[D-8] 
-1 1/41-2
-18:00FT
[D-7]B1908 Amager
0 - 0
BK Avarta[D-6] 
-1/40-0
-18:00FT
[T-4]Jammerbugt
1 - 3
Middelfart[T-14] 
-1 1/21-1
-18:00FT
[D-15]Herlev
0 - 1
Avedore IF[D-14] 
0-0
AUSFWP18:00FT
[4]Perth SC
2 - 3
Bayswater City[1] 
-1/40-2
UZBA18:00FT
[13]Andijan
2 - 1
Buxoro[15] 
2-0
INDA18:00FT
[4]East Bengal
1 - 1
Mumbai[7] 
-10-1
ANHB18:15FT
[7]Wolves1
1 - 1
Ipswich[6] 2
-1/40-1
SCOFA18:15FT
(T)Hibernian
0 - 1
Falkirk
-3/40-0
ITAU2016:00Hoãn
[B-9]Pescara U20
vs
Cittadella U20[B-14] 
-
CZEU1918:00Hoãn
Sparta Praha U19
vs
Vik. Plzen U19 
-
UZBA18:00Hoãn
[7]Olmaliq
vs
Kokand-1912[11] 
-
ITAU2019:00Hoãn
[C-7]Palermo U20
vs
Lazio U20[C-1] 
-
DUCU1919:00Hoãn
[1-14]Meppen U19
vs
St. Pauli U19[1-8] 
-
CZEU1919:30Hoãn
Mlada Boleslav U19
vs
MFk Karvina U19 
-
LBNA19:30Hoãn
[3]Trables SC
vs
Al Nejmeh[4] 
-
ITB20:00Hoãn
[22]Varese
vs
Avellino[6] 
-
MARA22:00Hoãn
[4]FUS Rabat
vs
Raja Casablanca[7] 
-

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
SGP: 158/GP-TTDT, Bộ TT&TT - Cục phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử. Cấp ngày: 29/4/2010