bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Nhật Bản:
 
Chờ kết quả:
BD NHAT3   »  8785
Bảng xếp hạng:
BD BXH NHAT3  »  8385
Lịch thi đấu :
BD LTD NHAT3  »  8385
Châu á:
BD TL NHAT3  »  8385

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 NHẬT BẢN

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Thứ 7, ngày 27/10
11:00
Yokohama SCC
vs
Blaublitz Akita  
 
Chủ nhật, ngày 28/10
11:00
Fukushima Utd
vs
Gainare Tottori  
 
11:00
Kagoshima
vs
Kataller Toyama  
 
11:00
Gamba Osaka U23
vs
Sagamihara  
 
11:00
Cerezo Osaka U23
vs
Azul Claro Numazu  
 
11:00
Nagano Parceiro
vs
Ryukyu  
 
11:00
FC Tokyo U23
vs
Fujieda MYFC  
 
11:00
Giravanz Kita.
vs
Grulla Morioka  
 
Thứ 7, ngày 03/11
11:00
Ryukyu
vs
Thespa Kusatsu  
 
11:00
Fujieda MYFC
vs
Fukushima Utd  
 
11:00
Grulla Morioka
vs
FC Tokyo U23  
 
Chủ nhật, ngày 04/11
11:00
Gainare Tottori
vs
Giravanz Kita.  
 
11:00
Gamba Osaka U23
vs
Kataller Toyama  
 
11:00
Azul Claro Numazu
vs
Nagano Parceiro  
 
11:00
Blaublitz Akita
vs
Cerezo Osaka U23  
 
11:00
Sagamihara
vs
Yokohama SCC  
 
Thứ 7, ngày 10/11
11:00
Kagoshima
vs
FC Tokyo U23  
 
Chủ nhật, ngày 11/11
11:00
Giravanz Kita.
vs
Blaublitz Akita  
 
11:00
Yokohama SCC
vs
Grulla Morioka  
 
11:00
Thespa Kusatsu
vs
Gainare Tottori  
 
11:00
Sagamihara
vs
Fujieda MYFC  
 
11:00
Kataller Toyama
vs
Azul Claro Numazu  
 
11:00
Cerezo Osaka U23
vs
Ryukyu  
 
11:00
Nagano Parceiro
vs
Gamba Osaka U23  
 
Thứ 7, ngày 17/11
11:00
Fujieda MYFC
vs
Kagoshima  
 
Chủ nhật, ngày 18/11
11:00
Azul Claro Numazu
vs
Sagamihara  
 
11:00
Fukushima Utd
vs
Gamba Osaka U23  
 
11:00
Thespa Kusatsu
vs
Giravanz Kita.  
 
11:00
Gainare Tottori
vs
Nagano Parceiro  
 
11:00
FC Tokyo U23
vs
Yokohama SCC  
 
11:00
Blaublitz Akita
vs
Kataller Toyama  
 
11:00
Grulla Morioka
vs
Cerezo Osaka U23  
 
Thứ 7, ngày 24/11
11:00
Fujieda MYFC
vs
Thespa Kusatsu  
 
11:00
Yokohama SCC
vs
Gainare Tottori  
 
Chủ nhật, ngày 25/11
11:00
Ryukyu
vs
Sagamihara  
 
11:00
Gamba Osaka U23
vs
Giravanz Kita.  
 
11:00
Kagoshima
vs
Azul Claro Numazu  
 
11:00
Fukushima Utd
vs
Blaublitz Akita  
 
11:00
FC Tokyo U23
vs
Nagano Parceiro  
 
11:00
Cerezo Osaka U23
vs
Kataller Toyama  
 
Chủ nhật, ngày 02/12
11:00
Azul Claro Numazu
vs
Blaublitz Akita  
 
11:00
Giravanz Kita.
vs
Fukushima Utd  
 
11:00
Thespa Kusatsu
vs
Yokohama SCC  
 
11:00
Sagamihara
vs
Kagoshima  
 
11:00
Kataller Toyama
vs
Ryukyu  
 
11:00
Gamba Osaka U23
vs
Cerezo Osaka U23  
 
11:00
Gainare Tottori
vs
Fujieda MYFC  
 
11:00
Nagano Parceiro
vs
Grulla Morioka  
 
Thứ 2, ngày 30/09
11:00
Yokohama SCC
vs
Kataller Toyama  
 

Lịch thi đấu các giải bóng đá Nhật Bản

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản
Lịch thi đấu Cúp Nhật Bản
Lịch thi đấu Liên Đoàn Nhật Bản
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản
Lịch thi đấu Japan Football League
Lịch thi đấu Liên Đoàn Nhật Bản Nữ
Lịch thi đấu Nữ Nhật
Lịch thi đấu Cúp Nữ Nhật Bản
Lịch thi đấu Siêu Cúp Nhật Bản
Lịch thi đấu U18 Nhật Bản
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Dịch vụ của Công ty cổ phần TMĐT iNET