CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 11:00
Adelaide Utd Nữ
vs
WS Wanderers Nữ
-1/2 -
NHAT3 11:00
[2] Nagano Parceiro
vs
Yokohama SCC [12]
-1 1/2 -
- 11:00
[11] Fujieda MYFC
vs
Machida Zelvia [3]
+1 1/4 -
- 11:00
[5] Grulla Morioka
vs
Gainare Tottori [4]
-1/4 -
- 11:00
[7] Fukushima Utd
vs
Ryukyu [8]
-1/4 -
- 11:00
[9] Blaublitz Akita
vs
J-League U22 [10]
-
- 11:00
[1] Zweigen Kan.
vs
Sagamihara [6]
-1 1/4 -
NHATJFL 11:00
Honda FC
vs
Sagawa Printing
-
AUSU21 12:00
[8] Melb. Victory U21
vs
Sydney FC U21 [4]
+1/4 -
- 12:00
[5] WS Wanderers U21
vs
Central Coast U21 [7]
-1/2 -
NHATB 12:00
[12] Yokohama FC
vs
Giravanz Kita. [5]
+0 -
- 12:00
[13] Tochigi SC
vs
V-Varen Nagasaki [11]
+1/4 -
- 12:00
[7] Oita Trinita
vs
Shonan Bellmare [1]
+1/2 -
- 12:00
[9] Consa. Sapporo
vs
Jubilo Iwata [3]
+1/4 -
- 12:00
[6] Montedio Yama.
vs
Tokyo Verdy [20]
-1 1/4 -
- 12:00
[16] Avispa Fukuoka
vs
Roas. Kumamoto [14]
+0 -
- 12:00
[19] Thespa Kusatsu
vs
Ehime FC [17]
-1/4 -
- 12:00
[8] Kyoto Sanga
vs
FC Gifu [18]
-3/4 -
- 12:00
[22] Kataller Toyama
vs
Okayama [10]
+1/4 -
- 12:00
[21] Kamatamare San.
vs
JEF United Chiba [4]
+1 -
- 12:00
[2] Matsumoto Yama.
vs
Mito Hollyhock [15]
-1/2 -
AUSA 13:00
[7] Central Coast
vs
Adelaide Utd [4]
+1/4 -
HKGA 13:30
[3] South China
vs
Kitchee [1]
-
AFF 16:00
[B-1] Malaysia
vs
Myanmar [B-2]
-
HKGA 16:30
[9] HK Ranger
vs
Wong Tai Sin
-
ITA3 17:00
[A-7] Feralpisalo
vs
Monza
+0 -
ITAU20 17:00
[B-14] Cittadella U20
vs
Pescara U20 [B-11]
-
- 17:00
[C-1] Lazio U20
vs
Palermo U20 [C-7]
-
- 17:00
Perugia U20
vs
Udinese U20 [B-5]
-
DUCU19 17:00
[1-14] Meppen U19
vs
RW Erfurt U19 [1-11]
-
NGAU21 17:00
[5] Lok. Moscow U21
vs
Ufa U21 [14]
-
LITA 17:00
[9] Banga
vs
Siauliai [8]
-
TBN3 17:30
[D-18] Sevilla B
vs
Marbella [D-14]
-
NGA 17:30
[7] Din. Moscow
vs
Terek Grozny [4]
-1/2 -
POLB 17:30
[1] Nieciecza
vs
Chrobry Glogow [12]
-3/4 -
IRNA 17:30
[15] Gostaresh Foolad
vs
Rah Ahan [12]
-
ARMA 17:40
[6] Gandzasar
vs
Ararat Y [8]
-
TBN3 17:45
[B-14] Tudelano
vs
Real Madrid B [B-7]
-
TBNA 18:00
[13] Rayo Vallecano
vs
Celta Vigo [7]
+0 -
TBNB 18:00
[4] Valladolid
vs
Las Palmas [1]
-1/4 -
TBN3 18:00
[D-20] Cacereno
vs
Granada II [D-4]
-
- 18:00
[B-10] Getafe B
vs
Fuenlabrada [B-12]
-
- 18:00
[B-15] Atletico Madrid B
vs
Trival Valderas [B-20]
-
- 18:00
[C-2] Reus Deportiu
vs
Atl. Baleares [C-19]
-
- 18:00
[D-7] Almeria B
vs
Real Jaen [D-2]
-
- 18:00
[C-8] Mallorca B
vs
Gimnastic [C-4]
-
- 18:00
[B-4] Las Palmas Atl.
vs
Huesca [B-8]
-
- 18:00
[A-19] CD Lealtad
vs
Burgos CF [A-14]
-
- 18:00
[B-19] Conquense
vs
Rayo Vallecano B [B-17]
-
- 18:00
[D-19] UD Melilla
vs
UCAM Murcia [D-1]
-
DUCU19 18:00
[1-10] Hannover 96 U19
vs
Holstein Kiel U19 [1-12]
-
BLRA 18:00
[11] Belshina Bobruisk
vs
Dnepr Mogilev [12]
-
- 18:00
[7] FK Slutsk
vs
FK Minsk [9]
-
- 18:00
[10] Dinamo Brest
vs
Neman Grodno [8]
-
MDVA 18:00
[10] Academia UTM
vs
Veris [3]
-
- 18:00
[11] Dinamo-Auto
vs
Dacia [4]
-
TBN3 18:15
[B-3] Toledo
vs
Athletic Bilbao B [B-13]
-
- 18:15
[D-17] Lorca
vs
Arroyo CP [D-15]
-
AZEA 18:15
[1] Qaradag
vs
AZAL PFK Baku [8]
-
POLB 18:15
[10] Chojniczanka
vs
Pogon Siedlce [16]
-1/2 -
BULA 18:15
[7] Botev Plovdiv
vs
Levski Sofia [6]
-
ITA 18:30
[14] Torino
vs
Sassuolo [13]
-1/2 -
ITA3 18:30
[B-8] L'Aquila
vs
Savona [A-9]
-1/2 -
- 18:30
AS Melfi
vs
Casertana
+1/4 -
HLA 18:30
[10] Groningen
vs
PSV Eindhoven [1]
+3/4 -
POLB 18:30
[14] Miedz Legnica
vs
Olimpia Grudz. [4]
+0 -
TNKA 18:30
[14] Konyaspor
vs
Gaziantepspor [7]
-1/2 -
- 18:30
[11] Genclerbirligi
vs
Karabukspor [16]
-1/4 -
TNKB 18:30
[9] Elazigspor
vs
Altinordu SK [10]
-1/4 -
- 18:30
[4] Sanliurfaspor
vs
Adana Demirspor [5]
-1/2 -
- 18:30
[15] Gaziantep B.B
vs
Manisaspor [16]
-3/4 -
AFF 19:00
[B-3] Singapore
vs
Thái Lan [B-4]
-
DUC4B 19:00
[2] Wer.Bremen II
vs
Ein.Braunschweig II [6]
-1 1/4 -
DUCU19 19:00
[2-12] Greuther Furth U19
vs
Stuttgart U19 [2-6]
-
BIHA 19:00
[4] Zeljeznicar
vs
Celik [9]
-
- 19:00
[12] Vitez FIS
vs
NK Travnik [10]
-
- 19:00
[13] Sloboda Tuzla
vs
Sarajevo [3]
-
- 19:00
[8] Slavija Sarajevo
vs
Drina Zvornik [14]
-
MKDA 19:00
[3] Sileks Kratovo
vs
Skendija [4]
-
- 19:00
[10] Teteks Tetovo
vs
Pelister [8]
-
- 19:00
[5] Metalurg Sk.
vs
FK Turnovo [7]
-
SRBA 19:00
[6] Beograd
vs
Mladost Lucani [7]
-
- 19:00
[4] Cukaricki
vs
Jagodina [11]
-
UKRA 19:00
[10] Metalurg Donetsk
vs
Volyn [9]
-
NORC 19:15
Odd Grenland
vs
Molde
-
LBNA 19:15
[5] Racing Beirut
vs
Tadamon (LBN) [12]
-
- 19:15
[6] Nabi Sheet
vs
Salam Zgharta [8]
-
DUB 19:30
[8] Leipzig
vs
St. Pauli [17]
-3/4 -
- 19:30
[7] Karlsruher
vs
Erzgebirge Aue [16]
-1 -
- 19:30
[15] Nurnberg
vs
Ingolstadt [1]
+1/4 -
DUC4DB 19:30
[9] Berlin AK 07
vs
BFC Viktoria 1889 [15]
-1/4 -
CZEB 19:30
[4] Varnsdorf
vs
Taborsko [6]
-
- 19:30
[11] Znojmo
vs
Usti & Labem [15]
-
URUA 19:30
[2] Racing Club Mdeo
vs
CA River Plate (URU) [6]
-
EGYA 19:30
[14] Petrojet Suez
vs
Tala'ea Al Jaish [8]
-
SCOA 19:45
[9] Partick Thistle
vs
Aberdeen [5]
+1/2 -
TSA 19:45
[3] St. Gallen
vs
Vaduz [9]
-1 -
- 19:45
[2] Basel
vs
Aarau [7]
-1 1/2 -
DUC3 20:00
[19] Mainz II
vs
Hallescher [13]
-1/4 -
DUC4B 20:00
[7] Weiche Flensburg
vs
Hannover II [11]
-1/4 -
- 20:00
[15] Cloppenburg
vs
FT Braunschweig [18]
-1 -
- 20:00
[16] Goslarer
vs
Meppen [8]
+0 -
- 20:00
[10] Ein. Norderstedt
vs
Hamburger II [1]
+1 -
- 20:00
[13] Oldenburg
vs
Neumunster [14]
-1/2 -
- 20:00
[12] Hansa Luneburg
vs
Rehden [17]
-1/4 -
PHA 20:00
[5] Nantes
vs
Saint-Etienne [7]
+0 -
NGA 20:00
[16] Arsenal-Tula
vs
Amkar Perm [12]
-1/2 -
ALBA 20:00
[3] Skenderbeu
vs
Apolonia Fier [9]
-
- 20:00
[4] Partizani Tirana
vs
Kukesi [2]
-
- 20:00
[5] KF Laci
vs
Teuta Durres [7]
-
ARMA 20:00
[2] Pyunik
vs
Mika [5]
-
MLTA 20:00
[11] Naxxar Lions
vs
Qormi [7]
-
TNKB 20:00
[3] Antalyaspor
vs
Denizlispor [12]
-3/4 -
- 20:00
[13] Adanaspor
vs
Giresunspor [17]
-1/4 -
WALA 20:00
[7] Port Talbot
vs
Carmarthen [6]
-1/4 -
DENA 20:00
[11] Odense BK
vs
Nordsjaelland [6]
+0 -
MARA 20:00
[11] FAR Rabat
vs
KAC Kenitra [5]
-
AZEA 20:15
[4] Gabala FC
vs
Simurq Zaqatala [5]
-
ANHA 20:30
[19] Crystal Palace
vs
Liverpool [11]
+1/2 -
ITA3 20:30
[B-7] Benevento
vs
Lecce [B-1]
-1/4 -
- 20:30
Torres
vs
Alto Adige [A-3]
-1/4 -
- 20:30
Vigor Lamezia
vs
Lupa Roma
-1/4 -
- 20:30
Pistoiese
vs
Pontedera [B-5]
-1/4 -
ITAU20 20:30
[C-9] Latina U20
vs
Ternana U20 [B-12]
-
HLA 20:30
[5] Zwolle
vs
Twente [4]
+1/2 -
- 20:30
[17] Heracles Almelo
vs
ADO Den Haag [14]
-1/2 -
HLB 20:30
[9] Sparta Rotterdam
vs
TOP Oss [10]
-1/2 -
BIA 20:30
[12] Oostende
vs
Standard Liege [5]
+1/2 -
RMNA 20:30
[11] Pandurii
vs
Botosani [8]
-1/2 -
LBNA 20:30
[11] Al Ahli (LBN)
vs
Al Nejmeh [4]
-
NPA 20:30
[8] Blo. Celtic
vs
Chippa Utd [5]
-
- 20:30
[11] SuperSport Utd
vs
Orlando Pirates [7]
-
ITA 21:00
[19] Cesena
vs
Sampdoria [4]
+1/2 -
- 21:00
[3] Napoli
vs
Cagliari [15]
-1 1/2 -
- 21:00
[20] Parma
vs
Empoli [16]
-1/4 -
- 21:00
[8] Udinese
vs
Chievo [18]
-1/2 -
- 21:00
[10] Verona
vs
Fiorentina [11]
+1/2 -
ITAU20 21:00
[B-9] Varese U20
vs
Trapani U20 [C-13]
-
BIB 21:00
[7] RAEC Mons
vs
Antwerpen [12]
-3/4 -
CROA 21:00
[4] Lok. Zagreb
vs
Slaven Belupo [9]
-1/2 -
LITA 21:00
[7] Granitas
vs
Zalgiris [1]
-
MDVA 21:00
[7] Zimbru
vs
Tiraspol [5]
-
TNKA 21:00
[15] Eskisehirspor
vs
K.Erciyesspor [13]
-1/2 -
TSB 21:00
[9] Le Mont
vs
Wil 1900 [8]
+0 -
- 21:00
[4] Winterthur
vs
Lausanne Sports [5]
-1/2 -
DENB 21:00
[2] Viborg
vs
Bronshoj [7]
-3/4 -
- 21:00
[3] Vendsyssel FF
vs
AB Gladsaxe [8]
-1/2 -
- 21:00
[9] Fredericia
vs
Skive IK [6]
-1/4 -
DUA 21:30
[17] Hamburger
vs
Wer.Bremen [16]
-1/2 -
POLA 21:30
[13] Lechia GD
vs
Jagiellonia [5]
-1/4 -
DENB 21:30
[5] Aarhus AGF
vs
Lyngby [1]
-1/4 -
IRNA 21:30
[4] Esteghlal Tehran
vs
Persepolis [8]
-
GULF 21:45
[B-1] Oman
vs
Qatar [A-2]
-
CZEA 21:45
[3] Vik.Plzen
vs
Bohemians [11]
-1 3/4 -
ANHU21LC 22:00
Fulham U21
vs
Norwich U21
-
TBN3 22:00
[A-9] Celta Vigo II
vs
Guijuelo [A-3]
-
ITA3 22:00
Foggia
vs
Matera
-1/4 -
- 22:00
Arezzo
vs
Real Vicenza
+1/4 -
- 22:00
Piacenza
vs
Ascoli [B-13]
+1/2 -
BDNB 22:00
[12] Tondela
vs
SC Farense [10]
-
- 22:00
[22] Academico Viseu
vs
Santa Clara [19]
-
- 22:00
[9] Leixoes
vs
Sporting CP B [18]
-1/4 -
BDNC 22:00
Feirense
vs
Chaves
-
- 22:00
Penafiel
vs
Aves
-
LUXA 22:00
[14] Wiltz
vs
CS Grevenmacher [12]
-
- 22:00
[9] Jeunesse Canach
vs
Dudelange [4]
-
- 22:00
[8] US Rumelange
vs
Progres Niedercorn [3]
-
- 22:00
[13] Mondorf-les.
vs
Jeunesse Esch [5]
-
- 22:00
[11] Hostert
vs
Etzella Ettelbruc [7]
-
- 22:00
[2] Differdange
vs
Victoria Rosport [6]
-
- 22:00
[1] Fola Esch
vs
Kaerjeng 97 [10]
-
MLTA 22:00
[3] Valletta
vs
Mosta [6]
-
SLOA 22:00
[10] NK Radomlje
vs
NK Krka [9]
-
TSA 22:00
[4] Thun
vs
Young Boys [5]
+0 -
UKRA 22:00
[7] Vorskla
vs
Zorya [4]
-
ECUA 22:00
[8] Deportivo Quito
vs
Dep.Cuenca [12]
-
EGYA 22:00
[16] Al Raja (EGY)
vs
Zamalek SC [4]
-
MARA 22:00
[14] Chabab Khenifra
vs
FUS Rabat [10]
-
- 22:00
[9] Raja Casablanca
vs
Maghreb Fes [16]
-
TBN3 22:30
[C-17] UE Olot
vs
Hercules CF [C-3]
-
- 22:30
[A-11] Atl. Astorga
vs
Real Oviedo [A-1]
-
NGA 22:30
[9] Spartak Moscow
vs
Mordovia [10]
-1 1/4 -
BULA 22:30
[5] Beroe
vs
Slavia Sofia [10]
-
HUNA 22:30
[1] Videoton
vs
Ferencvaros [6]
-
AUTA 22:30
[8] Sturm Graz
vs
RB Salzburg [1]
+1 -
HLA 22:45
[9] Utrecht
vs
Cambuur [7]
-1/4 -
ANHA 23:00
[15] Hull City
vs
Tottenham [12]
+1/4 -
TBNA 23:00
[18] Levante
vs
Valencia [4]
+3/4 -
TBNB 23:00
[21] Mirandes
vs
Leganes [17]
+0 -
- 23:00
[2] Girona
vs
Recreativo Huelva [7]
-1/2 -
TBN3 23:00
[C-18] Eldense
vs
Elche Ilicitano [C-13]
-
- 23:00
[A-4] UD Logrones
vs
Coruxo [A-6]
-
- 23:00
[D-6] Linense
vs
Cadiz [D-3]
-
- 23:00
[C-5] Lleida Esportiu
vs
Valencia B [C-12]
-
- 23:00
[A-18] CD Tropezon
vs
Compostela [A-12]
-
- 23:00
[D-8] CD El Palo
vs
Real Betis B [D-5]
-
- 23:00
[A-7] Union Langreo
vs
Real Aviles [A-8]
-
- 23:00
[D-10] Cartagena
vs
Cordoba II [D-12]
-
- 23:00
[D-16] Lucena
vs
Villanovense [D-9]
-
- 23:00
[C-6] Alcoyano
vs
Villarreal B [C-15]
-
- 23:00
[A-2] Murcia
vs
Sporting Gijon B [A-16]
-
- 23:00
[B-18] Real Union
vs
Socuellamos [B-16]
-
- 23:00
[A-15] Zamora CF
vs
UD Somozas [A-13]
-
PHA 23:00
[13] Montpellier
vs
Toulouse [12]
+0 -
ALBA 23:00
[10] KS Elbasani
vs
KF Tirana [1]
-
CROA 23:00
[5] Split
vs
NK Zagreb [6]
-3/4 -
RMNA 23:00
[2] CFR Cluj
vs
CSMS Iasi [18]
-1 1/2 -
SRBA 23:00
[1] Partizan
vs
Napredak [15]
-
CYPA 23:00
[8] Nea Salamina
vs
Ermis Aradippou [6]
-
DENA 23:00
[5] Brondby
vs
Sonderjyske [9]
-3/4 -
PERA 23:00
[1] Sporting Cristal
vs
DU Comercio [6]
-
TBN3 23:30
[B-5] Sestao
vs
Leioa [B-6]
-
DUA 23:30
[18] Stuttgart
vs
Augsburg [10]
+0 -
TNKB 23:30
[18] Orduspor
vs
Samsunspor [11]
-
ECUA 23:30
[5] LDU Quito
vs
Barcelona SC [4]
-
TBN3 00:00
[C-11] Cornella
vs
Badalona [C-7]
-
ITB 00:00
[16] Catania
vs
Latina [21]
-1/2 -
ITA3 00:00
Giana Erminio
vs
Mantova
-1/4 -
- 00:00
Martina Franca
vs
Messina
-1/4 -
- 00:00
[B-3] Pisa
vs
Carrarese [A-12]
-3/4 -
DUCU19 00:00
[3-6] M.gladbach U19
vs
Preuben Munster U19 [3-13]
-
POLA 00:00
[10] Piast Gliwice
vs
Lech Poznan [7]
+1/2 -
BIA 00:00
[6] Genk
vs
KV Mechelen [11]
-1/2 -
CZEA 00:00
[9] Slavia Praha
vs
Hradec Kralove [16]
-3/4 -
TNKA 00:00
[4] Besiktas
vs
Kasimpasa [10]
-1/2 -
CRCA 00:00
[3] Cartagines
vs
Belen Siglo [10]
-
TBNB 00:15
[6] Real Betis
vs
Alaves [13]
-3/4 -
TBN3 00:30
[A-20] Marino de Luanco
vs
Cultural Leonesa [A-17]
-
HUNA 00:30
[9] Gyori ETO
vs
Debreceni [7]
-1/4 -
UKRA 00:30
[13] Metalurg Zap.
vs
Dinamo Kiev [1]
-
ECUA 00:30
[6] Catolica Quito
vs
Manta FC [11]
-
ISRA 00:45
[13] Bnei Sakhnin
vs
Beitar Jerusalem [6]
-
GULF 01:00
[A-1] Arập Xêut
vs
UAE [B-2]
-
TBNA 01:00
[17] Elche
vs
Cordoba [20]
-1/2 -
TBNB 01:00
[22] Albacete
vs
Osasuna [15]
-1/4 -
SVKA 01:00
[6] Slo. Bratislava
vs
Spartak Myjava [4]
-
DENA 01:00
[1] Midtjylland
vs
Aalborg BK [4]
-1/2 -
MEXA 01:00
[11] Pumas UNAM
vs
Monterrey [5]
-1/4 -
EGYA 01:00
[12] Ahly Cairo
vs
Nasr Cairo [20]
-
PERA 01:15
[9] Leon de Huanuco
vs
Universitario [11]
-
RMNA 01:30
[3] Petrolul Ploiesti
vs
ASA Targu Mures [5]
-1/2 -
USA 01:30
[Dong-4] New York RB
vs
New England [Dong-2]
-1/2 -
MARA 01:30
[6] Renai. Berkane
vs
Kawkab Marrakech [3]
-
BIA 02:00
[7] Kortrijk
vs
Zulte-Waregem [13]
-1/4 -
BRA 02:00
[10] SC Recife/PE
vs
Fluminense/RJ [7]
+1/4 -
- 02:00
[1] Cruzeiro/MG
vs
Goias/GO [12]
-1 1/4 -
- 02:00
[13] Figueirense/SC
vs
Vitoria/BA [17]
-1/2 -
- 02:00
[9] Flamengo/RJ
vs
Criciuma/SC [20]
-1 -
- 02:00
[11] Santos/SP
vs
Sao Paulo/SP [2]
+0 -
BLVA 02:00
[10] Nacional Potosi
vs
Petrolero Yacuiba [9]
-
- 02:00
[12] Universitario Pando
vs
The Strongest [6]
-
CHIA 02:00
[6] Palestino
vs
U. La Calera [10]
-1/4 -
- 02:00
[16] Cobresal
vs
O Higgins [7]
+1/4 -
- 02:00
[9] Univ. Catolica
vs
Colo Colo [4]
+3/4 -
CHIB 02:00
[Bac-6] Dep. Copiapo
vs
U. San Felipe [Bac-1]
-
ECUA 02:00
[3] Liga de Loja
vs
Olmedo [9]
-
- 02:00
[10] Mushuc Runa
vs
Nacional Quito [7]
-
BDNC 02:15
Vitoria Guimaraes
vs
Braga
-
CHIB 02:30
[Nam-3] San.Morning
vs
Iberia LA
-
URUA 02:30
[10] Rampla Juniors
vs
Tacuarembo [15]
-
ITA 02:45
[7] AC Milan
vs
Inter Milan [9]
+0 -
TBNA 03:00
[9] Villarreal
vs
Getafe [10]
-1 1/4 -
TBNB 03:00
[12] Alcorcon
vs
Lugo [10]
-1/2 -
PHA 03:00
[2] Marseille
vs
Bordeaux [4]
-3/4 -
ARGA 03:00
[15] Belgrano
vs
Tigre [11]
-1/2 -
- 03:00
[6] Estudiantes LP
vs
Defensa Y Justicia [18]
-3/4 -
ARGB 03:00
[8] Colon
vs
Ferro Carril Oeste [20]
-3/4 -
- 03:00
[15] CA Huracan
vs
Union Santa Fe [1]
+0 -
BLVA 03:00
[7] Bolivar
vs
Univ. De Sucre [8]
-
CHIB 03:00
[Bac-3] San Luis Qui.
vs
La Serena [Bac-4]
-
COLB 03:00
[4] Dep.Rionegro
vs
Union Magdalena [5]
-
URUA 03:00
[7] CA Fenix
vs
CA Penarol [3]
-
VENA 03:00
[11] Dep.Lara
vs
Dep.Tachira [1]
-
CRCA 03:00
[9] Limon
vs
Alajuelense [1]
-
VENA 03:30
[12] Estu.Merida
vs
Zulia FC [17]
-
- 03:30
[16] Metropolitano
vs
Anzoategui [5]
-
- 03:30
[10] Mineros Guayana
vs
Carabobo [8]
-
- 03:30
[7] Trujillanos
vs
T.Amazonas [3]
-
CHIB 04:00
Rangers Talca
vs
Dep.Concepcion [Nam-1]
-
PARA 04:00
[7] 3 de Febrero
vs
Deportivo Capiata [10]
-
PERA 04:00
[4] Alianza Lima
vs
UTC Cajamarca [14]
-
BRA 04:30
[14] Chapecoense
vs
Botafogo/RJ [19]
-3/4 -
- 04:30
[3] Corinthians/SP
vs
Gremio/RS [6]
-1/2 -
- 04:30
[16] Coritiba/PR
vs
Palmeiras/SP [15]
-1/2 -
CHIA 04:30
[12] Audax Italiano
vs
U.Concepcion [11]
-1/4 -
VENA 04:30
[9] Aragua
vs
Dep.Petare [14]
-
- 04:30
[4] Caracas
vs
Atl.Venezuela [6]
-
CCF20 05:00
Costa Rica U20
vs
Haiti U20
-
ARGB 05:00
[22] Sportivo Belgrano
vs
Atletico Tucuman [12]
+0 -
COLA 05:00
[6] Deportivo Cali
vs
Deportes Tolima [7]
-
COLB 05:00
[7] Atl. Bucaramanga
vs
Cucuta [6]
-
ECUA 05:00
[1] Emelec
vs
Independiente JT [2]
-
PARA 05:00
[9] 12 de Octubre
vs
Libertad [3]
-
USA 05:00
[Tay-2] LA Galaxy
vs
Seattle Sounders [Tay-1]
-3/4 -
ARGA 05:10
[5] Boca Juniors
vs
Independiente [4]
+0 -
VENA 05:30
[18] Zamora Barinas
vs
Llaneros Guanare [13]
-
ARGB 06:00
[11] Patronato Parana
vs
Santamarina Tandil [16]
-1/2 -
BLVA 06:00
[1] Blooming
vs
Oriente Petrolero [5]
-
PERA 06:15
[10] Juan Aurich
vs
Uni.San Martin [7]
-
COLA 07:00
[2] Inde.Medellin
vs
Aguilas Doradas [4]
-
ARGA 07:30
[3] Racing Club
vs
River Plate [1]
-1/4 -
CCF20 10:00
Cuba U20
vs
Venezuela U20
-
 
« 23 tháng 11 »

TIN BÓNG ĐÁ

Nhân tố bí ẩn của Real Madrid là ai?
Nhân tố bí ẩn của Real Madrid là ai?

Real đâu chỉ có Ronaldo, Bale, Benzema hay James Rodriguez... - (13-11-2014, 17:58)

Tương lai Man City sẽ ra sao?
Tương lai Man City sẽ ra sao?

Thành công đến từ các cầu thủ mua về, đã đến lúc nhà ĐKVĐ nước Anh nghĩ đến cây nhà lá vườn của mình - (13-11-2014, 07:42)

HLV Mourinho đáng giá bao nhiêu?
HLV Mourinho đáng giá bao nhiêu?

Mourinho là một HLV có thu nhập ngoài bóng đá lớn nhất trong giới HLV làng túc cầu hiện nay. - (12-11-2014, 11:45)

Nếu Messi và Ronaldo là đồng đội của nhau
Nếu Messi và Ronaldo là đồng đội của nhau

Thật khó hình dung nếu Messi và Ronaldo cùng đá cho một CLB. - (12-11-2014, 09:46)

Man City đi xuống và cái tài của... Sir Alex
Man City đi xuống và cái tài của... Sir Alex

Để giữ lại ngôi vô địch và thi đấu tốt ở C1 thì Pellegrini cần phải học hỏi Sir A.Ferguson... - (11-11-2014, 11:02)

Đừng nghĩ Liverpool suy yếu vì Suarez!
Đừng nghĩ Liverpool suy yếu vì Suarez!

Nhân tố nào đóng góp vào sự đi xuống của Liverpool năm nay? - (11-11-2014, 08:57)

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ