CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATW 13:00
[5] Alb. Niigata Nữ
vs
INAC Leonessa Nữ [2]
+1/4 -
HQA 13:00
[4] Jeju Utd
vs
Ulsan Hyundai [5]
-1/4 -
AUSQSL 13:30
[1] Far North QLD Bulls
vs
Olympic FC QLD [11]
-
IDNA 13:30
Persipura
vs
Perseru Serui
-1 -
AUSFWP 14:00
[1] Inglewood Utd
vs
Perth SC [4]
-1/2 -
- 14:00
[2] Bayswater City
vs
Floreat Athena [6]
-3/4 -
- 14:00
[5] Sorrento
vs
Subiaco AFC [12]
-2 1/4 -
- 14:00
[10] Perth Glory U21
vs
Balcatta [7]
+1/2 -
- 14:00
[11] Armadale SC
vs
Stirling Lions [3]
+1 1/2 -
- 14:00
[8] Cockburn City
vs
ECU Joondalup [9]
-1/2 -
NHATB 14:00
[9] FC Gifu
vs
Montedio Yama. [16]
+1/4 -
HQA 14:00
[7] Gwangju
vs
Suwon City [10]
-1/4 -
HQB 14:00
[6] Busan I'Park
vs
Daejeon Citizen [7]
-1/4 -
TQB 14:00
[2] Guizhou Zhicheng
vs
Wuhan Zall [12]
-3/4 -
TQA 14:30
[13] Yanbian Baekdu
vs
Liaoning Hunyong [15]
-1/4 -
TQB 14:30
[15] Hunan Xiangtao
vs
Nei Mongol [16]
-1/4 -
- 14:30
[1] Qingdao Hainiu
vs
Qingdao Jonoon [5]
-1/4 -
- 14:30
[10] Meizhou Wuhua
vs
Shanghai Shenxin [13]
-1/4 -
RMNB 15:00
[A-3] Farul Constanta
vs
Braila [A-4]
-
- 15:00
[A-7] Berceni
vs
Bucovina Poj. [A-11]
-
- 15:00
[B-9] Soimii Pancota
vs
Metalul Resita [B-14]
-
- 15:00
[B-4] Baia Mare
vs
Chindia Targoviste [B-1]
-
- 15:00
[B-7] Ramnicu Valcea
vs
Unirea Tarlungeni [B-11]
-
- 15:00
[A-8] Gloria Buzau
vs
Balotesti [A-9]
-
- 15:00
[B-5] Fc Brasov
vs
Batrana Doamna [B-2]
-
- 15:00
[B-8] Universitaea Cluj
vs
Olimpia Satu Mare [B-10]
-
- 15:00
[B-6] Mioveni
vs
Gaz Metan Medias [B-3]
-
AUSQSL 15:00
[5] Moreton Bay Utd
vs
Brisbane City [6]
-1/2 -
- 15:00
[6] Brisbane City
vs
Brisbane Roar U21 [8]
-
AUSBPL 15:15
[4] Holland Park Hawks
vs
Queensland Lion [1]
+1/2 -
- 15:30
[6] Rochedale Rovers
vs
Capalaba [3]
-1/4 -
AUSNSW 15:30
[10] Sutherland Sharks
vs
Manly Utd [4]
+1/2 -
CZEU19 16:00
Mlada Boleslav U19
vs
Slovan Liberec U19
-
- 16:00
Sparta Praha U19
vs
Jihlava U19
-
- 16:00
Teplice U19
vs
Pribram U19
-
- 16:00
Slovacko U19
vs
Opava U19
-
- 16:00
C. Budejovice U19
vs
Vik. Plzen U19
-
AUSBPL 16:00
[8] Eastern Suburbs
vs
Mitchelton [2]
+0 -
- 16:00
[12] North Pine
vs
Peninsula Power [5]
+2 1/2 -
AUSNSW 16:00
[5] Bon. White Eagles
vs
Rockdale City [3]
+1/4 -
- 16:00
[8] Hakoah Sydney
vs
Wollongong United [9]
-1/4 -
AUSQSL 16:00
[12] Northern Fury
vs
SWQ Thunder [7]
+1/2 -
NHATB 16:00
[20] V-Varen Nagasaki
vs
JEF United Chiba [8]
+0 -
IDNA 16:00
Semen Padang
vs
Persela Lamon
-
NHATB 16:30
[4] Cerezo Osaka
vs
Okayama [2]
-1/2 -
RMNB 17:00
[A-6] Bacau
vs
Rapid Bucuresti [A-1]
-
- 17:00
[A-5] Aca. Clinceni
vs
Dunarea Calarasi [A-2]
-
HQB 17:00
[4] Bucheon 1995
vs
Chungju Hummel [11]
-3/4 -
NHATB 17:30
[18] Roas. Kumamoto (T)
vs
Machida Zelvia [3]
+1/2 -
LATA 18:00
[4] METTA/LU Riga
vs
Rigas Futbola Skola [5]
-
NOR3 18:00
[C-13] Forde IL
vs
Stord IL [C-9]
-
THA 18:00
[11] Pattaya Utd
vs
Sisaket FC [13]
-
- 18:00
[16] Chainat
vs
Army Utd [10]
-
- 18:00
[6] Sukhothai
vs
Bec Tero Sasana [14]
-
IDNA 18:30
Persib Bandung
vs
Madura United FC
-
SINC 18:30
Nagacorp
vs
Global Manila
-
TQA 18:35
[2] Jiangsu Sainty
vs
Hangzhou NG [14]
-1 1/4 -
- 18:35
[7] Henan Jianye
vs
Guangzhou Fuli [8]
-1/4 -
TQB 18:35
[9] Beijing BG
vs
Dalian Chaoyue [14]
-1 -
LATA 19:00
[7] Jelgava
vs
Dinamo Riga [6]
-
NOR3 19:00
[C-6] Fana IL
vs
Floro SK [C-5]
-
- 19:00
[C-14] Lysekloster
vs
Fyllingsdalen [C-8]
-
CZEU19 19:00
Slavia Praha U19
vs
Banik Ostrava U19
-
DEN3 19:00
[1-8] Dalum IF
vs
B1908 Amager [1-7]
-
THA 19:00
[8] Suphanburi
vs
Bangkok Glass [3]
-
CZEU19 19:30
MFk Karvina U19
vs
Bohemians U19
-
ITA3 20:00
[A-15] Mantova
vs
AC Cuneo [A-16]
-1/4 -
- 20:00
[B-17] AC Prato
vs
Lupa Roma [B-18]
-1/2 -
FINA 20:00
[10] Lahti
vs
PK-35 [12]
-3/4 -
- 20:00
[5] RoPS Rovaniemi
vs
Seinajoen JK [8]
-1/4 -
FINB 20:00
[4] KTP Kotka
vs
Jaro [8]
+0 -
- 20:00
[6] Grankulla IFK
vs
Haka [5]
+1/4 -
FIN3 20:00
[C-9] AC Kajaani
vs
PPT Pori [C-6]
-
- 20:00
[C-1] VIFK Vaasa
vs
TP-47 Tornio [C-3]
-
- 20:00
[B-10] EsPa Espoo
vs
Honka [B-2]
-
- 20:00
[C-4] MuSa Pori
vs
YPA [C-12]
-
- 20:00
[B-9] SalPa Salo
vs
TPV Tampere [B-6]
-
- 20:00
[A-11] Kultsu FC
vs
KaPa [A-3]
-
- 20:00
[C-7] OLS Oulu
vs
Santa Claus [C-8]
-
- 20:00
[A-9] Vaajakoski
vs
PEPO [A-5]
-
- 20:00
[B-7] FC Aland
vs
BK 46 [B-4]
-
- 20:00
[C-11] Lapuan Virkia
vs
Narpes Kraft [C-10]
-
- 20:00
[A-6] Sudet
vs
FC Lahti Akatemia [A-7]
-
- 20:00
[A-8] Futura
vs
MPS Helsinki [A-12]
-
TD3 20:00
[Norra-7] Umea
vs
Vasteras [Norra-2]
+1/4 -
DENB 20:00
[10] Naestved BK
vs
AC Horsens [3]
+1/4 -
- 20:00
[2] Silkeborg IF
vs
Vejle [5]
-1/2 -
- 20:00
[7] Helsingor
vs
Vendsyssel FF [4]
-1/4 -
- 20:00
[1] Lyngby
vs
Fredericia [6]
-1 -
- 20:00
[9] Roskilde
vs
Skive IK [11]
-1/2 -
DEN3 20:00
[3-6] Aarhus Fremad
vs
AB Gladsaxe [1-4]
-
- 20:00
[2-1] BK Marienlyst
vs
Hvidovre IF [1-5]
-
- 20:00
[2-2] BK Frem
vs
Brabrand IF [3-1]
-
- 20:00
[3-2] Jammerbugt
vs
BK Avarta [1-1]
-
- 20:00
[3-7] Odder IGF
vs
Svendborg [2-4]
-
- 20:00
[3-4] Thisted
vs
Hellerup [1-2]
-
- 20:00
[3-3] Kolding IF
vs
Holbaek [1-3]
-
- 20:00
[2-5] Naesby BK
vs
AB Tarnby [1-9]
-
THA 20:00
[18] Bbcu FC
vs
Muang Thong Utd [1]
-
UZBA 20:00
[11] Andijan
vs
Shurtan Guzar [16]
-
NORA 20:30
[11] Tromso
vs
Sarpsborg [9]
-1/4 -
NORB 20:30
[16] Fredrikstad
vs
IL Hodd [13]
-1/4 -
UZBA 20:30
[6] Pakhtakor
vs
Neftchi [8]
-
ITA3 21:00
[C-15] AS Melfi
vs
Martina Franca [C-17]
-1/2 -
- 21:00
[C-14] SS Monopoli
vs
Ischia Isolaverde [C-16]
-3/4 -
- 21:00
[B-12] Rimini
vs
L'Aquila [B-9]
-1/4 -
BULA 21:00
[8] Pirin Blagoevgrad
vs
Lok. Plovdiv [5]
-
- 21:00
[4] Slavia Sofia
vs
PFK Montana [9]
-
- 21:00
[3] Beroe
vs
Levski Sofia [2]
-
NOR3 21:00
[B-4] Nardo FK
vs
Gjovik-Lyn [B-12]
-
- 21:00
[D-2] Kvik Halden
vs
Notodden FK [D-5]
-
- 21:00
[D-12] Vindbjart
vs
Baerum SK [D-3]
-
- 21:00
[B-3] HamKam
vs
Strindheim IL [B-8]
-
- 21:00
[C-10] Sola Fotball
vs
Nest-Sotra [C-1]
-
- 21:00
[B-6] Stjordals Blink
vs
Honefoss [B-11]
-
- 21:00
[B-13] Tynset IF
vs
Brattvag IL [B-2]
-
- 21:00
[B-9] Nybergsund
vs
Brumunddal [B-7]
-
- 21:00
[D-8] Asker
vs
FK Arendal [D-4]
-
TDA 21:00
[4] AIK Solna
vs
Orebro [3]
-1/2 -
- 21:00
[11] Jonkopings
vs
GIF Sundsvall [6]
-1/4 -
- 21:00
[10] Ostersunds
vs
Malmo [2]
+1/4 -
TDB 21:00
[5] Dalkurd FF
vs
IK Frej [10]
-1 -
- 21:00
[13] Ljungskile SK
vs
Angelholms [14]
-3/4 -
- 21:00
[16] Degerfors IF
vs
Assyriska [15]
-1/4 -
TD3 21:00
[Sodra-14] Qviding
vs
Tvaakers IF [Sodra-7]
-1/4 -
- 21:00
[Norra-6] Carlstad Utd
vs
Team Thoren [Norra-11]
-1/2 -
- 21:00
[Norra-5] Akropolis IF
vs
Forward [Norra-8]
-1/4 -
- 21:00
[Norra-3] Brommapojkarna
vs
Sleipner [Norra-13]
-1 3/4 -
UZBA 21:00
[12] Olmaliq
vs
Mash'al Mubarek [13]
-
- 21:00
[5] Qyzylqum
vs
Metallurg Bekabad [4]
-
GHQG 21:15
Thụy Sỹ
vs
Bỉ
+1/4 -
UZBA 21:30
[3] Nasaf Qarshi
vs
Bunyodkor [2]
-
NOR3 22:00
[B-1] Elverum
vs
Rosenborg II [B-5]
-
- 22:00
[A-6] Follo
vs
Harstad IL [A-12]
-
FINA 22:00
[7] Inter Turku
vs
PS Kemi [4]
-1/4 -
CZEB 22:00
[7] Pardubice
vs
Banik Sokolov [4]
-
- 22:00
[9] Varnsdorf
vs
MFk Karvina [2]
-
- 22:00
[5] Taborsko
vs
Usti & Labem [6]
-
- 22:00
[12] Frydek Mistek
vs
Opava [8]
-
- 22:00
[14] Sigma Olomouc II
vs
Fotbal Trinec [13]
-
- 22:00
[11] C. Budejovice
vs
Graffin Vlasim [10]
-
- 22:00
[3] Znojmo
vs
Slavoj Vysehrad [15]
-
ITA3 22:30
[A-14] Piacenza
vs
Albinoleffe [A-17]
-3/4 -
MNEA 22:30
[1] FK Mladost
vs
Mornar Bar [12]
-
- 22:30
[8] Decic Tuzi
vs
Grbalj [9]
-
- 22:30
[4] Bokelj Kotor
vs
Iskra Danilo. [11]
-
- 22:30
[5] Sutjeska
vs
Lovcen Cetinje [7]
-
- 22:30
[2] Buducnost
vs
Zeta [6]
-
- 22:30
[3] Rudar
vs
OFK Petrovac [10]
-
ANHB 22:59
[4] Hull City (T)
vs
Sheffield Wed. [6]
-1/4 -
NORA 22:59
[1] Rosenborg
vs
Molde [2]
-3/4 -
TDB 22:59
[11] Varbergs BoIS
vs
Sirius [2]
+1/2 -
ARGB 23:05
[8] Almagro
vs
Juv. Unida SL [18]
-1/2 -
ITB 23:30
[8] Spezia
vs
Trapani [3]
-1/4 -
ARGB 00:05
[7] Nueva Chicago
vs
Instituto [21]
-1/2 -
PERA 00:30
[2] Sporting Cristal
vs
Real Garcilaso [8]
-
URUA 01:00
[11] Liverpool P. (URU)
vs
Villa Teresa [12]
-
- 01:00
[15] Racing Club Mdeo
vs
CA Juventud [10]
-
- 01:00
[6] CA Fenix
vs
El Tanque Sisley [16]
-
ARGB 01:30
[13] Los Andes
vs
Central Cordoba [22]
-1/2 -
C1 01:45
[A-1] Real Madrid (T)
vs
Atletico Madrid [C-1]
+0 -
ARGB 02:00
[19] Ind.Rivadavia
vs
Brown de Adrogue [5]
-1/4 -
BRA 02:00
[19] Cruzeiro/MG
vs
America/MG [18]
-1 -
BRB 02:00
[2] Atletico/GO
vs
Vila Nova/GO [16]
-1/2 -
- 02:00
[12] Avai/SC
vs
Ceara/CE [11]
-1/4 -
- 02:00
[17] Joinville/SC
vs
Londrina/PR [13]
-1/2 -
COLB 02:00
[4] Tigres(COL)
vs
Bogota FC [14]
-
BRB 02:30
[1] Vasco DG/RJ
vs
Bahia/BA [5]
-3/4 -
ARGA 03:00
[A-2] Godoy Cruz (T)
vs
Estudiantes LP [B-2]
+1/4 -
GHQG 04:00
Mexico (T)
vs
Paraguay
-1/2 -
URUA 04:00
[9] CA Rentistas
vs
Nacional Montevideo [3]
-
BRA 04:30
[20] Atletico/PR
vs
Figueirense/SC [16]
-3/4 -
USAA 05:00
[Tay-5] Vancouver WC
vs
Houston Dynamo [Tay-10]
-3/4 -
USB 05:05
[Nhóm 1-7] Rochester Rh.
vs
Bethlehem Steel [Nhóm 1-9]
-
COLA 06:00
[10] Patriotas
vs
Boyaca Chico [18]
-
- 06:00
[11] Deportivo Pasto
vs
Atletico Nacional [6]
-
- 06:00
[8] Deportivo Cali
vs
Aguilas Doradas [4]
-
- 06:00
[5] Santa Fe
vs
Once Caldas [9]
-
- 06:00
[16] La Equidad
vs
Junior Barranquilla [3]
-
USAA 06:00
[Dong-4] New York RB
vs
Toronto [Dong-3]
-3/4 -
USB 06:00
[Nhóm 1-2] New York RB II
vs
Pittsburgh R. [Nhóm 1-13]
-
- 06:00
[Nhóm 1-4] Cincinnati
vs
City Islanders [Nhóm 1-8]
-
- 06:00
[Nhóm 1-10] Orlando City II
vs
Ch.Independence [Nhóm 1-5]
-
- 06:00
[Nhóm 1-3] Ch. Battery
vs
Louisville City [Nhóm 1-1]
-
- 06:00
[Nhóm 1-6] Richmond K.
vs
FC Montreal [Nhóm 1-14]
-
NASL 06:00
[1] New York Cosmos
vs
RAYO OKC [8]
-
- 06:00
[10] Jacksonville Armada
vs
Indy Eleven [4]
-
USAA 06:30
[Dong-9] Columbus Crew
vs
Real Salt Lake [Tay-4]
-3/4 -
- 06:30
[Dong-8] New England
vs
Seattle Sounders [Tay-9]
-1/2 -
GHQG 07:00
Peru (T)
vs
El Salvador
-1 -
- 07:00
Mỹ
vs
Bolivia
-1 -
BRA 07:00
[5] Chapecoense
vs
Santa Cruz/PE [1]
-3/4 -
BRB 07:00
[19] Bragantino/SP
vs
Tupi/MG [15]
-1/2 -
- 07:00
[18] Paysandu/PA
vs
Luverdense/MT [9]
-1/2 -
USAA 07:00
[Dong-5] Montreal Impact
vs
LA Galaxy [Tay-3]
-1/4 -
NASL 07:00
[3] Minnesota Utd
vs
Tampa Bay Rowdies [7]
-
- 07:00
[11] Miami Fusion
vs
Edmonton [2]
-
CNDA 07:00
[10] Scarborough
vs
Serbian White E. [1]
-
USAA 07:30
[Dong-10] Chicago Fire
vs
Portland Timbers [Tay-8]
-1/4 -
USW 07:30
[10] Kansas City Nữ
vs
Orlando Pride Nữ [4]
-
COLA 08:00
[1] Inde.Medellin
vs
Millonarios [2]
-
PERA 08:00
[16] Cesar Vallejo
vs
Alianza Lima [3]
-
USAA 08:00
[Tay-1] Colorado Rapids
vs
Philadelphia Union [Dong-1]
-1/2 -
- 09:30
[Tay-6] San Jose EQ
vs
Dallas [Tay-2]
-1/4 -
USB 09:30
[Nhóm 2-3] LA Galaxy II
vs
Arizona Utd [Nhóm 2-13]
-
- 09:30
[Nhóm 2-7] Sacramento
vs
Swope Park Rangers [Nhóm 2-12]
-
NHATJFL 10:00
[3] Azul Claro Numazu
vs
Reinmeer Aomori [10]
-
- 10:00
[1] FC Osaka
vs
Okayama II [16]
-
- 10:00
[5] Sony Sendai
vs
Honda FC [7]
-
 
« 28 tháng 05 »
LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+