CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
POLA 00:00
[15] Ruch Chorzow
vs
Lechia GD [11]
+1/4 -
CROA 00:00
[9] Istra 1961
vs
Lok. Zagreb [4]
+0 -
CZEA 00:00
[7] Dukla Praha
vs
Slovan Liberec [15]
+0 -
TNKB 00:00
[9] Boluspor
vs
Bucaspor [16]
-3/4 -
UKRA 00:00
[9] Chernomorets
vs
Illichivets [14]
-1/4 -
DUB 00:30
[4] Darmstadt
vs
Ein.Braunschweig [5]
-1/4 -
- 00:30
[12] Bochum
vs
FSV Frankfurt [8]
-1/4 -
- 00:30
[3] Kaiserslautern
vs
Greuther Furth [13]
-3/4 -
AUTB 00:30
[4] FAC Team fur Wien
vs
Horn [7]
+0 -
- 00:30
[8] Kapfenberg
vs
Wacker Innsbruck [9]
-1/4 -
- 00:30
[6] Aust Lustenau
vs
Liefering [3]
+0 -
- 00:30
[2] Mattersburg
vs
Hartberg [10]
-1 -
DENA 00:30
[11] Vestsjaelland
vs
Sonderjyske [8]
+0 -
ITB 01:00
[17] Latina
vs
Trapani [14]
-3/4 -
DUC3 01:00
[3] Holstein Kiel
vs
RW Erfurt [6]
-1/2 -
DUC4DB 01:00
[8] Hertha Berlin II
vs
BFC Dynamo [5]
-
- 01:00
[14] Meuselwitz
vs
Wacker Nordhausen [3]
+1/4 -
DUC4N 01:00
[5] Homburg
vs
Offenbach [1]
+1/4 -
ALBA 01:00
[2] KF Tirana
vs
Partizani Tirana [4]
-
HUNA 01:00
[2] MTK Budapest
vs
Paksi [4]
-1/2 -
SVKA 01:00
[5] Slo. Bratislava
vs
MSK Zilina [1]
+0 -
TNKA 01:00
[1] Galatasaray
vs
K.Erciyesspor [15]
-1 1/4 -
NPA 01:00
[7] Ajax Cape Town
vs
Chippa Utd [11]
-1/4 -
ITA3 01:30
[A-9] Real Vicenza
vs
Lumezzane [A-17]
-3/4 -
DUC4T 01:30
[10] FC Koln II
vs
Bochum II [16]
-1/2 -
- 01:30
[3] Essen
vs
Kray [14]
-1 1/2 -
LUXA 01:30
[10] Jeunesse Canach
vs
US Rumelange [8]
-
RMNA 01:30
[8] Botosani
vs
Petrolul Ploiesti [2]
+1/4 -
PHB 02:00
[16] Niort
vs
Troyes [1]
+0 -
- 02:00
[18] Tours
vs
Nancy [6]
+1/4 -
- 02:00
[15] Clermont
vs
Valenciennes [17]
-1/2 -
- 02:00
[3] Ajaccio GFCO
vs
Orleans [12]
-1/2 -
- 02:00
[20] Chateauroux
vs
Nimes [10]
+0 -
- 02:00
[13] Creteil
vs
Dijon [4]
+0 -
- 02:00
[9] Stade Lavallois
vs
Arles-Avignon [19]
-1/4 -
- 02:00
[11] Le Havre
vs
Ajaccio [14]
-1/2 -
PH3 02:00
[2] Bourg Peronnas
vs
Chambly [11]
-1/2 -
- 02:00
[12] Frejus St Raphael
vs
Le Poire [14]
-1/4 -
- 02:00
[7] Lucon
vs
Red Star 93 [3]
+1/4 -
- 02:00
[13] CA Bastia
vs
Colmar [9]
-1/4 -
- 02:00
[16] US Colomiers
vs
Dunkerque [8]
+1/4 -
- 02:00
[5] Avranches
vs
Amiens [15]
-1/4 -
- 02:00
[4] Boulogne
vs
Strasbourg [6]
-1/4 -
HLA 02:00
[18] Dordrecht 90
vs
Go Ahead Eagles [15]
+1/4 -
HLB 02:00
[9] Ajax U19
vs
MVV Maastricht [16]
-3/4 -
- 02:00
[4] Volendam
vs
Emmen [5]
+0 -
- 02:00
[7] De Graafschap
vs
Eindhoven [3]
+0 -
- 02:00
[11] VVV Venlo
vs
Achilles [17]
-1 -
- 02:00
[12] Den Bosch
vs
Telstar [18]
-3/4 -
- 02:00
[8] TOP Oss
vs
Fortuna Sittard [15]
-1 1/4 -
- 02:00
[10] Almere City
vs
PSV Eindhoven U19 [14]
-3/4 -
- 02:00
[1] N.E.C. Nijmegen
vs
Roda JC [2]
-3/4 -
- 02:00
[19] Helmond Sport
vs
RKC Waalwijk [20]
-1/2 -
- 02:00
[6] Sparta Rotterdam
vs
Twente U19 [13]
-1 3/4 -
CZEA 02:15
[10] Jihlava
vs
Slovacko [9]
+0 -
DUA 02:30
[1] Bayern Munich
vs
FC Koln [13]
-2 1/4 -
PHA 02:30
[3] Marseille
vs
Caen [13]
-1 1/4 -
POLA 02:30
[13] Cracovia Krakow
vs
Lech Poznan [3]
+1/2 -
BIA 02:30
[5] Standard Liege
vs
Cercle Brugge [14]
-1 1/2 -
BIB 02:30
[4] Excelsior Virton
vs
Seresien [6]
+0 -
- 02:30
[12] Patro Eisden
vs
Dessel Sport [14]
-1/4 -
WALA 02:30
[10] Cefn Druids AFC
vs
Rhyl [8]
+0 -
AUTB 02:30
[1] Lask
vs
St.Polten [5]
-3/4 -
TBNA 02:45
[9] Espanyol
vs
Cordoba [20]
-1 -
ITA3 02:45
[B-4] Pisa
vs
Ascoli [B-1]
-1/4 -
SCOB 02:45
[5] Falkirk
vs
Rangers [3]
+1/2 -
WALA 02:45
[4] Bala Town
vs
Aberystwyth [3]
-1/2 -
- 02:45
[11] Bangor City
vs
Prestatyn [12]
-1 -
ITB 03:00
[2] Bologna
vs
Vicenza [5]
-1/2 -
ARGB 03:00
[16] Los Andes
vs
Chacarita Jrs [1]
-1/4 -
CCF17 03:30
[A-2] Guatemala U17
vs
Trinidad &T. U17 [A-6]
-
BDNA 03:30
[5] Vitoria Guimaraes
vs
Maritimo [10]
-1/2 -
ARGA 04:00
[28] Arsenal Sarandi
vs
Nueva Chicago [24]
-1/2 -
CHIA 04:30
[12] San. Wanderers
vs
U.Concepcion [5]
-1/4 -
BRAPR 05:30
[8] Parana/PR
vs
Nacional/PR [11]
-1 -
BRASP 05:30
[B-5] Audax/SP
vs
Sao Bernardo/SP [A-5]
-1/4 -
- 05:30
[B-3] Sao Bento/SP
vs
Ituano/SP [A-3]
-1/4 -
CCF17 06:00
[A-5] Mỹ U17
vs
Cuba U17 [A-1]
-2 -
BLVA 07:00
[6] Jorge Wilstermann
vs
Sport Boys Warnes [12]
-1 3/4 -
CHIA 07:00
[10] O Higgins
vs
Barnechea [18]
-1 1/4 -
ARGA 07:10
[18] Godoy Cruz
vs
CA Huracan [15]
-1/2 -
ARGB 07:30
[12] CA Douglas Haig
vs
All Boys [14]
-1/4 -
ECUA 07:30
[5] Liga de Loja
vs
Dep.Cuenca [8]
-1/2 -
NZLA 08:00
[7] Canterbury
vs
Waitakare Utd [3]
+1/2 -
PERCI 08:00
[B-6] Alianza Atletico
vs
Universitario [B-4]
+1/2 -
MEXB 08:00
[6] Atlante
vs
Celaya [14]
-1 1/4 -
HONA 08:00
[10] CD Vida
vs
Platense [6]
-
CCF17 08:30
[A-3] Honduras U17
vs
Jamaica U17 [A-4]
-1/2 -
MEXA 08:30
[18] Morelia
vs
Jaguares Chiapas [8]
+0 -
NZLA 09:00
[4] WaiBOP Utd
vs
Wellington Phoenix (R) [6]
+1/4 -
MEXB 09:00
[11] Irapuato
vs
Zacatepec [12]
-1/4 -
- 09:30
[7] Merida
vs
Mineros de Zac. [10]
-1/4 -
MEXA 10:30
[1] Club Tijuana
vs
Pachuca [10]
-1/2 -
 
« 27 tháng 02 »

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ