x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Ba Lan:
 
Chờ kết quả:
BD POLB   »  8785
Bảng xếp hạng:
BD BXH POLB  »  8385
Lịch thi đấu :
BD LTD POLB  »  8385
Châu á:
BD TL POLB  »  8385

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 BA LAN

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Thứ 7, ngày 24/08
23:00
Chojniczanka
vs
Puszcza Nie.  
 
23:00
Sandecja
vs
GKS Belchatow  
 
23:00
Zaglebie Sosno
vs
GKS Tychy  
 
23:00
Podbeskidzie
vs
Olimpia Grudz.  
 
23:00
Warta Poznan
vs
GKS Jastrzebie  
 
23:00
Chrobry Glogow
vs
Stomil Olsztyn  
 
23:00
Wigry Suwalki
vs
Nieciecza  
 
23:00
Odra Opole
vs
Radomiak Radom  
 
23:00
Stal Mielec
vs
Miedz Legnica  
 
Thứ 7, ngày 31/08
23:00
GKS Jastrzebie
vs
Odra Opole  
 
23:00
Olimpia Grudz.
vs
Warta Poznan  
 
23:00
GKS Belchatow
vs
Chrobry Glogow  
 
23:00
Nieciecza
vs
Podbeskidzie  
 
23:00
Radomiak Radom
vs
Sandecja  
 
23:00
GKS Tychy
vs
Chojniczanka  
 
23:00
Stomil Olsztyn
vs
Zaglebie Sosno  
 
23:00
Miedz Legnica
vs
Wigry Suwalki  
 
23:00
Puszcza Nie.
vs
Stal Mielec  
 
Thứ 7, ngày 07/09
23:00
Olimpia Grudz.
vs
Nieciecza  
 
23:00
Warta Poznan
vs
Odra Opole  
 
23:00
Chrobry Glogow
vs
Radomiak Radom  
 
23:00
Stal Mielec
vs
GKS Tychy  
 
23:00
Chojniczanka
vs
Stomil Olsztyn  
 
23:00
Zaglebie Sosno
vs
GKS Belchatow  
 
23:00
Podbeskidzie
vs
Miedz Legnica  
 
23:00
Sandecja
vs
GKS Jastrzebie  
 
23:00
Wigry Suwalki
vs
Puszcza Nie.  
 
Thứ 7, ngày 14/09
23:00
Miedz Legnica
vs
Olimpia Grudz.  
 
23:00
Radomiak Radom
vs
Zaglebie Sosno  
 
23:00
GKS Tychy
vs
Wigry Suwalki  
 
23:00
Puszcza Nie.
vs
Podbeskidzie  
 
23:00
GKS Jastrzebie
vs
Chrobry Glogow  
 
23:00
Nieciecza
vs
Warta Poznan  
 
23:00
Odra Opole
vs
Sandecja  
 
23:00
GKS Belchatow
vs
Chojniczanka  
 
23:00
Stomil Olsztyn
vs
Stal Mielec  
 
Thứ 7, ngày 21/09
23:00
Podbeskidzie
vs
GKS Tychy  
 
23:00
Zaglebie Sosno
vs
GKS Jastrzebie  
 
23:00
Olimpia Grudz.
vs
Puszcza Nie.  
 
23:00
Wigry Suwalki
vs
Stomil Olsztyn  
 
23:00
Nieciecza
vs
Miedz Legnica  
 
23:00
Sandecja
vs
Warta Poznan  
 
23:00
Chojniczanka
vs
Radomiak Radom  
 
23:00
Stal Mielec
vs
GKS Belchatow  
 
23:00
Chrobry Glogow
vs
Odra Opole  
 
Thứ 7, ngày 28/09
23:00
GKS Belchatow
vs
Wigry Suwalki  
 
23:00
Sandecja
vs
Chrobry Glogow  
 
23:00
GKS Jastrzebie
vs
Chojniczanka  
 
23:00
Stomil Olsztyn
vs
Podbeskidzie  
 

Lịch thi đấu các giải bóng đá Ba Lan

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan
Lịch thi đấu Cúp Ba Lan
Lịch thi đấu Siêu Cúp Ba Lan
Lịch thi đấu U21 Ba Lan

THÔNG TIN GIẢI HẠNG 2 BA LAN

Giải được thành lập từ năm 1948 dưới sự quản lý của LĐBĐ Ba Lan và là giải quan trọng thứ 2 trong hệ thống bóng đá Ba Lan.
Thời gian đầu tiên, giải được chia ra làm 2 khu vực bắc, nam và mỗi khu vực gồm 10 đội. Từ khi thành lập tới năm 2008, giải được gọi là 2.Liga.
Tuy nhiên, từ mùa giải 2008 trở đi, giải được đổi tên thành 1.Liga và hình thức thi đấu đã trải qua nhiều lần thay đổi so với ban đầu. Hiện tại, giải có 18 đội tham gia thi đấu. Đội vô địch và á quân sẽ được thăng hạng lên chơi giải VĐQG Ba Lan. Các đội từ 15 tới 18 sẽ bị xuống hạng.
Zawisza Bydgoszcz là ĐKVĐ 2013.

Danh sách các đội vô địch trong 10 năm gần đây
2005–06 : Widzew Łódź
2006–07 : Ruch Chorzów
2007–08 : Lechia Gdańsk
2008–09 : Widzew Łódź
2009–10 : Widzew Łódź
2010–11 : ŁKS Łódź
2011–12 : Piast Gliwice
2012–13 : Zawisza Bydgoszcz
2013–14 : GKS Belchatow
2014–15 : Zaglebie Lubin
2015–16 : Arka Gdynia
2016–17 : Sandecja
2017–18 : Miedz Legnica
2018–19 : Raków
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo