bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 12:00
[11] Vanraure Hachinohe
vs
Gamba Osaka U23 [8]
-
- 14:00
[15] Grulla Morioka
vs
Sagamihara [10]
-
- 14:00
[12] Azul Claro Numazu
vs
Fukushima Utd [13]
-
AFF16 15:00
[A-1] Indonesia U16
vs
Myanmar U16 [A-2]
-
- 15:30
[A-4] Singapore U16
vs
Philippines U16 [A-3]
-
TQB 15:30
[4] Changchun Yatai
vs
Meizhou Wuhua [11]
-
NHAT3 16:00
[18] Nagano Parceiro
vs
Giravanz Kita. [3]
-
- 16:00
[16] FC Tokyo U23
vs
Gainare Tottori [5]
-
IDNA 16:30
[7] Bali United Pusam
vs
PSM Makassar [14]
-
SINA 16:30
[9] Balestier Kh.
vs
Hougang Utd [3]
-
NHATA 17:00
[9] Urawa Red
vs
Nagoya Grampus [10]
-
- 17:00
[4] Kawasaki Fro.
vs
Matsumoto Yama. [16]
-
- 17:00
[18] Sagan Tosu
vs
Oita Trinita [5]
-
VNA 17:00
[3] Than Quảng Ninh
vs
SHB Đà Nẵng [6]
-
- 17:00
[8] Nam Định
vs
HA Gia Lai [12]
-
AFF16 18:00
[A-5] Việt Nam U16
vs
Đông Timo U16 [A-6]
-
NHAT3 18:00
[6] Thespa Kusatsu
vs
Yokohama SCC [17]
-
- 18:00
[1] Roas. Kumamoto
vs
Blaublitz Akita [14]
-
HLA 18:15
[7] Heracles Almelo
vs
Heerenveen [11]
-
HQA 19:00
[4] Gangwon
vs
Jeonbuk H.Motor [1]
-
- 19:00
[12] Incheon Utd
vs
Seongnam [9]
-
- 19:00
[6] Suwon Bluewings
vs
Pohang Steelers [8]
-
VNA 19:00
[1] TP.HCM
vs
Khánh Hòa [14]
-
DUB 19:30
[10] Darmstadt
vs
Holstein Kiel [6]
-
- 19:30
[15] Sandhausen
vs
Osnabruck
-
- 19:30
[5] Heidenheim
vs
Stuttgart
-
- 19:30
[14] Erzgebirge Aue
vs
Wehen [19]
-
- 19:30
[11] Bochum
vs
A.Bielefeld [7]
-
- 19:30
Hannover 96
vs
Jahn Regensburg [8]
-
- 19:30
Karlsruher
vs
Dynamo Dresden [12]
-
- 19:30
Nurnberg
vs
Hamburger [4]
-
- 19:30
[9] St. Pauli
vs
Greuther Furth [13]
-
TQB 19:30
[5] Shijiazhuang YJ
vs
Beijing BG [6]
-
- 19:30
[3] Guizhou Zhicheng
vs
Qingdao Huanghai [2]
-
- 19:30
[10] Shaanxi Changan
vs
Nei Mongol [1]
-
- 19:30
[9] Guangdong S Tiger
vs
Shanghai Shenxin [16]
-
- 19:30
[13] Nantong Zhiyun
vs
Heil. Lava Spring [7]
-
- 19:30
[14] Liaoning Hunyong
vs
Xinjiang Tianshan [12]
-
IDNA 19:30
[12] Persija Jakarta
vs
Arema Indonesia [13]
-
NGA 20:00
[7] Rubin Kazan
vs
Cska Moscow [9]
-
- 20:00
[6] Spartak Moscow
vs
Din. Moscow [12]
-
- 20:00
[8] Krylya Sovetov
vs
Lok. Moscow [5]
-
- 20:00
[15] FK Tambov
vs
Arsenal-Tula [3]
-
- 20:00
[16] PFC Sochi
vs
Ufa [13]
-
- 20:00
[10] Akhmat Groznyi
vs
FK Orenburg [14]
-
- 20:00
[1] Ural S.r.
vs
Rostov [4]
-
- 20:00
[2] Zenit
vs
Krasnodar [11]
-
SCOA 20:30
[3] Kilmarnock
vs
Rangers [2]
-
HLA 20:30
[9] ADO Den Haag
vs
Utrecht [6]
-
- 20:30
[3] Feyenoord
vs
Sparta Rotterdam
-
BIA 20:30
[5] Gent
vs
Eupen [12]
-
ICC 21:00
[4] Tottenham
vs
Inter Milan [11]
-
POLA 21:00
[6] Wisla Plock
vs
Lechia GD [12]
-
DENB 21:00
[4] Naestved BK
vs
Kolding IF
-
- 21:00
Vejle
vs
Nykobing [8]
-
- 21:00
Vendsyssel FF
vs
Fremad Amager [5]
-
- 21:00
[7] HB Koge
vs
Fredericia [6]
-
- 21:00
[10] Hvidovre IF
vs
Viborg [2]
-
- 21:00
[9] Roskilde
vs
Skive IK
-
BIB 22:00
[3] Union Saint-Gilloise
vs
Roeselare [4]
-
FINA 22:00
[8] Lahti
vs
KPV Kokkola [11]
-
- 22:00
[3] KuPS
vs
HIFK [9]
-
TSA 22:00
[6] Servette
vs
Luzern [3]
-
- 22:00
[4] Neuchatel Xamax
vs
St. Gallen [8]
-
- 22:00
[7] Young Boys
vs
Lugano [1]
-
TSB 22:00
[8] Stade L. Ouchy
vs
Vaduz [10]
-
TDA 22:00
[13] Kalmar
vs
Hammarby [6]
-
- 22:00
[10] Elfsborg
vs
Djurgardens [3]
-
- 22:00
[4] Hacken
vs
Sirius [9]
-
- 22:00
[16] Falkenbergs
vs
Helsingborg [12]
-
- 22:00
[11] Orebro
vs
Goteborg [5]
-
- 22:00
[8] Ostersunds
vs
Eskilstuna City [15]
-
TDB 22:00
[14] IK Frej
vs
Vasteras [10]
-
- 22:00
[5] Dalkurd FF
vs
Jonkopings [6]
-
- 22:00
[16] Osters
vs
Gais [12]
-
- 22:00
[4] Orgryte
vs
Halmstads [9]
-
- 22:00
[15] Brommapojkarna
vs
Brage [3]
-
- 22:00
[2] Mjallby AIF
vs
Norrby [7]
-
- 22:00
[13] Syrianska
vs
Trelleborgs [11]
-
- 22:00
[8] Degerfors IF
vs
Varbergs BoIS [1]
-
BRAA 22:00
[2] Santos/SP
vs
Goias/GO [9]
-
ECUA 22:00
[1] Catolica Quito
vs
Barcelona SC [5]
-
- 22:00
[12] Mushuc Runa
vs
SD Aucas [8]
-
- 22:00
[15] Fuerza Amarilla SC
vs
Guayaquil City [13]
-
- 22:00
[7] Emelec
vs
Delfin SC [4]
-
- 22:00
[16] America Quito
vs
Independiente JT [3]
-
- 22:00
[10] Olmedo
vs
Tecnico Uni. [14]
-
- 22:00
[9] Dep.Cuenca
vs
Nacional Quito [11]
-
- 22:00
[6] LDU Quito
vs
Macara [2]
-
ANHB 22:30
[8] Bristol City
vs
Leeds Utd [3]
-
HLA 22:45
[4] AZ Alkmaar
vs
Fortuna Sittard [15]
-
NORA 23:00
[13] Stabaek
vs
Haugesund [8]
-
- 23:00
[12] Tromso
vs
Mjondalen [11]
-
- 23:00
[14] Ranheim IL
vs
Brann [4]
-
- 23:00
[9] Viking
vs
Molde [1]
-
NORB 23:00
[3] Raufoss IL
vs
Notodden FK [14]
-
- 23:00
[7] Nest-Sotra
vs
KFUM Oslo [6]
-
- 23:00
[4] Start Kristiansand
vs
Kongsvinger [5]
-
- 23:00
[2] Sandefjord
vs
Tromsdalen [16]
-
- 23:00
[13] Skeid Fotball
vs
Aalesund [1]
-
- 23:00
[9] Sogndal
vs
Ullensaker/Kisa [8]
-
- 23:00
[15] Strommen
vs
FK Jerv [11]
-
- 23:00
[10] Sandnes Ulf
vs
HamKam [12]
-
AUTA 23:00
[1] RB Salzburg
vs
Mattersburg [5]
-
- 23:00
[9] St.Polten
vs
Rapid Wien [3]
-
- 23:00
[4] Wolfsberger AC
vs
Sturm Graz [7]
-
POLA 23:30
[13] Legia Wars.
vs
Slask Wroclaw [4]
-
- 23:30
[15] Rakow Czestochowa
vs
Cracovia Krakow [8]
-
FINA 23:30
[2] Inter Turku
vs
IFK Mariehamn [7]
-
- 23:30
[1] Ilves
vs
RoPS Rovaniemi [10]
-
BIA 00:00
[10] Mouscron Peruwelz
vs
Anderlecht [4]
-
NORA 01:00
[5] Valerenga
vs
Kristiansund [7]
-
DENA 01:00
[2] Midtjylland
vs
Aalborg BK [13]
-
- 01:00
[12] Esbjerg FB
vs
Odense BK [5]
-
- 01:00
[10] Randers
vs
Nordsjaelland [6]
-
- 01:00
[14] Silkeborg IF
vs
Hobro I.K. [9]
-
- 01:00
[8] Lyngby
vs
Aarhus AGF [11]
-
- 01:00
[4] Sonderjyske
vs
Kobenhavn [1]
-
- 01:00
[3] Brondby
vs
AC Horsens [7]
-
MEXA 01:00
[13] Pumas UNAM
vs
Tigres UANL [17]
-
MEXB 01:00
[7] Oaxaca
vs
Leones Negros UdeG
-
BIA 02:00
[6] Antwerpen
vs
Waasland-Beveren [14]
-
PARA 02:00
[6] Deportivo Capiata
vs
General Diaz [8]
-
- 02:00
[7] Deportivo Santani
vs
CS San Lorenzo [9]
-
- 02:00
[4] River Plate (PAR)
vs
Nacional [11]
-
- 02:00
[10] Sportivo Luqueno
vs
Sol de America [5]
-
- 02:00
[2] Cerro Porteno
vs
Guarani CA [12]
-
- 02:00
[3] Libertad
vs
Olimpia Asuncion [1]
-
URUA 02:00
[16] CA Juventud
vs
CA River Plate (URU) [14]
-
- 02:00
[7] CA Progreso
vs
Danubio [5]
-
- 02:00
[8] Liverpool P. (URU)
vs
Wanderers [6]
-
- 02:00
[10] Rampla Juniors
vs
Cerro Largo [4]
-
- 02:00
[13] Plaza Colonia
vs
Cerro Montevideo [15]
-
- 02:00
[9] Boston River
vs
Nacional Montevideo [3]
-
- 02:00
[11] Defensor SC
vs
CA Penarol [1]
-
- 02:00
[12] Racing Club Mdeo
vs
CA Fenix [2]
-
BRAA 03:00
[4] Atl. Mineiro/MG
vs
Cruzeiro/MG [16]
-
- 03:00
[15] Vasco DG/RJ
vs
CSA/AL [19]
-
BLVA 03:00
[13] CD Guabira
vs
Real Potosi [9]
-
- 03:00
[14] Aurora
vs
Sport Boys Warnes [4]
-
COLA 03:00
[8] Millonarios
vs
Jag de Cordoba [11]
-
- 03:00
[9] Patriotas
vs
Rionegro Águilas [17]
-
- 03:00
[12] Deportivo Pasto
vs
Atl. Bucaramanga [15]
-
- 03:00
[13] Alianza Petrolera
vs
Envigado [5]
-
- 03:00
[14] Union Magdalena
vs
Inde.Medellin [7]
-
- 03:00
[20] Deportes Tolima
vs
Santa Fe [16]
-
- 03:00
[2] Cucuta
vs
Once Caldas [19]
-
- 03:00
[1] Deportivo Cali
vs
La Equidad [18]
-
- 03:00
[10] Junior Barranquilla
vs
America Cali [3]
-
- 03:00
[6] Atl. Nacional
vs
Atletico Huila [4]
-
CRCA 03:00
[8] Perez Zeledon
vs
Alajuelense [1]
-
- 03:00
[10] San Carlos
vs
Municipal Grecia [6]
-
- 03:00
[9] Limon
vs
Santos Guapiles [11]
-
- 03:00
[12] Universidad CR
vs
Cartagines [2]
-
- 03:00
[3] Dep. Saprissa
vs
Guadalupe FC [4]
-
- 03:00
[5] Herediano
vs
Jicaral Sercoba [7]
-
ICEA 03:15
[12] Vestmannaeyjar
vs
HK Kopavogur [8]
-
BLVA 05:15
[2] San Jose
vs
Royal Pari [8]
-
- 05:15
[7] The Strongest
vs
Nacional Potosi [3]
-
BRAA 06:00
[7] Corinthians/SP
vs
Palmeiras/SP [1]
-
- 06:00
[11] Gremio/RS
vs
Chapecoense [18]
-
MEXA 07:00
[7] Juarez
vs
Toluca [18]
-
 
« 27 tháng 04 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com