bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[6] Yokohama FM 1
2 - 1
Kashima Antlers [5]
+0 0 - 1
- 11:00 FT
[16] Vegalta Sendai
2 - 1
Gamba Osaka [14] 2
+0 1 - 1
NHAT3 11:00 FT
[16] Yokohama SCC 2
3 - 2
FC Tokyo U23 [18] 2
-1/4 2 - 0
- 11:00 FT
[11] Sagamihara 1 1
1 - 1
Kamatamare San. [2] 1
+1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[17] Vanraure Hachinohe 1
2 - 3
Fukushima Utd [15]
-1/2 2 - 1
- 11:00 FT
[9] Azul Claro Numazu
0 - 2
Roas. Kumamoto [5]
-1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[14] Gainare Tottori
1 - 1
Grulla Morioka [7] 1
-1/4 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[12] Nara Club
0 - 0
Verspah Oita [7]
0 - 0
- 11:00 FT
[8] FC Imabari
2 - 0
Suzuka Unlimited [13]
1 - 0
- 11:00 FT
[15] Ryutsu Keizai
0 - 3
FC Osaka [6]
0 - 2
- 11:00 FT
[16] Matsue City
0 - 2
Maruyasu Okazaki [3]
0 - 1
AUSNSW 12:00 FT
[8] Blacktown City 1
0 - 1
Rockdale City [3] 1
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[6] Manly Utd
2 - 1
Hakoah Sydney [12]
-1/2 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[15] Vissel Kobe 1
1 - 2
Kawasaki Fro. [4]
+1/4 0 - 2
- 12:00 FT
[17] Sagan Tosu 1
0 - 2
Shonan Bellmare [9] 1
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[1] FC Tokyo
2 - 0
Matsumoto Yama. [13] 1
-3/4 1 - 0
NHATB 12:00 FT
[18] Tochigi SC
1 - 1
FC Gifu [22] 2
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[6] Kyoto Sanga
0 - 0
Tokushima Vortis [14]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[2] Mito Hollyhock 1
0 - 0
Alb. Niigata (JPN) [11] 1
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[13] Okayama
1 - 1
Tokyo Verdy [12]
-1/2 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[3] Cerezo Osaka U23
0 - 0
Kataller Toyama [6]
-1/4 0 - 0
HQA 12:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor 1
2 - 1
FC Seoul [3] 2
-3/4 1 - 0
NHATA 13:00 FT
[2] Nagoya Grampus
1 - 0
Sanf Hiroshima [8]
+0 1 - 0
- 13:00 FT
[12] Jubilo Iwata
1 - 2
Consa. Sapporo [7] 1
+1/4 0 - 2
NHATB 13:00 FT
[7] Kashiwa Reysol
0 - 0
Yokohama FC [10] 1
-3/4 0 - 0
- 13:00 FT
[19] JEF United Chiba
0 - 0
Omiya Ardija [3] 1
+1/4 0 - 0
HQB 13:00 FT
[6] Asan Mugunghwa 3
1 - 2
Suwon FC [3] 4
-1/4 0 - 0
AUSQSL 13:10 FT
[15] Sunshine Coast 1
2 - 3
Gold Coast Utd [8] 3
0 - 1
HKGA 13:30 FT
[2] Guangzhou R&F U19 2
3 - 0
Hoi King SA [10] 2
0 - 0
NHATA 14:00 FT
[18] Shimizu S-Pulse
0 - 2
Urawa Red [10]
+0 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[20] Renofa Yamaguchi
0 - 2
Zweigen Kan. [5]
+1/2 0 - 0
HQA 14:00 FT
[1] Ulsan Hyundai 2
2 - 0
Gyeongnam [10] 2
-3/4 1 - 0
TQA 14:30 FT
[8] Tianjin Teda 1
0 - 2
Shanghai SIPG [2] 1
+1/2 0 - 1
TQB 14:30 FT
[8] Changchun Yatai
1 - 4
Beijing BG [7]
-1/2 1 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[8] Acacia Ridge
1 - 2
Toowong FC [2]
+1 3/4 0 - 1
AUSQSL 15:00 FT
[4] Olympic FC QLD
1 - 1
Brisbane Strikers [9]
-1 1/2 1 - 1
HQB 15:00 FT
[8] Daejeon Citizen
0 - 2
Anyang [4]
-1/4 0 - 1
CZEB 15:15 FT
[16] Vik.Zizkov
2 - 0
Varnsdorf [6]
1 - 0
- 15:15 FT
[13] MFK Chrudim
4 - 3
Jihlava [2]
0 - 1
NGA 15:30 FT
[14] Ufa
4 - 1
Ural S.r. [11]
+0 1 - 1
AUTB 15:30 FT
[6] Wacker Innsbruck II
3 - 2
Wattens [2]
+1/2 1 - 1
AUSQSL 15:30 FT
[6] Eastern Suburbs
1 - 0
Western Pride [14]
-1 1/2 1 - 0
VNB 15:30 FT
[6] Đồng Tháp
2 - 0
ĐT Long An [9]
1 - 0
ASIW19VL 16:00 FT
[F-1] Iran U19 Nữ (T)
0 - 2
Hàn Quốc U19 Nữ [D-1]
+4 1/2 0 - 1
TBN3 16:00 FT
[A-17] RD Bouzas
2 - 1
Las Palmas Atl. [A-11]
-1/4 0 - 0
NGB 16:00 FT
[20] Zenit B
5 - 2
Krasnodar B [11]
+1/4 2 - 2
NGAU21 16:00 FT
[7] Krasnodar U21
0 - 2
CSKA Mos. U21 [1]
+1/2 0 - 1
CZEU21 16:00 FT
  Vik.Plzen U21
1 - 1
Hra. Kralove U21  
-1/2 0 - 0
AUSA 16:00 FT
[1] Perth Glory
5 - 0
Wellington Phoenix [6] 1
-1 1/2 2 - 0
ASIW19VL 16:30 FT
[B-3] Nepal U19 Nữ (T)
0 - 4
Uzbekistan U19 Nữ [C-1]
0 - 1
TBN3 16:30 FT
[B-5] Athletic Bilbao B
0 - 2
Sporting Gijon B [B-9]
-3/4 0 - 0
SINA 16:30 FT
[5] Balestier Kh.
2 - 1
Warriors FC [9]
0 - 0
VNB 16:30 FT
[2] Bình Phước
3 - 0
Bình Định [11]
1 - 0
C1W 17:00 FT
  Barcelona Nữ (T) 1
1 - 0
Bayern Munich Nữ  
-1/2 1 - 0
TBNA 17:00 FT
[4] Valencia 2
0 - 1
Eibar [12] 3
-1 0 - 0
TBNB 17:00 FT
[18] Rayo Majada.
1 - 1
Cadiz [6]
+0 0 - 1
TBN3 17:00 FT
[A-1] Fuenlabrada 1
2 - 1
Celta Vigo II [A-16]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[C-10] Ejea
2 - 1
Alcoyano [C-17]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[C-1] Atl. Baleares
3 - 2
Valencia B [C-13]
-3/4 1 - 1
- 17:00 FT
[A-10] S.S. Reyes
2 - 2
Real Madrid B [A-3]
+1/2 2 - 1
- 17:00 FT
[C-5] Espanyol B
3 - 0
Teruel [C-18]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[D-17] Villanovense
1 - 2
UD Melilla [D-2]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[A-18] Union Adarve 1
3 - 0
Pontevedra [A-6]
+1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[D-6] Ibiza-Eivissa 1
4 - 1
Jumilla [D-12]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[B-6] Real Oviedo B
3 - 2
Arenas de Guecho [B-14]
-1/4 2 - 2
- 17:00 FT
[D-1] Recreativo Huelva
1 - 0
Linense [D-13]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[B-15] Real Union 1
0 - 1
CD Calahorra [B-11]
-1/4 0 - 1
NGB 17:00 FT
[9] Rotor Volgograd
2 - 2
SKA Energiya [8]
+0 0 - 1
ESTA 17:00 FT
[8] Tulevik Viljandi
2 - 2
Paide Linname. [3]
+1 1/4 0 - 1
VNA 17:00 FT
[7] HA Gia Lai
3 - 3
Thanh Hóa [10]
-1/4 2 - 1
BDNB 17:15 FT
[2] Famalicao
4 - 1
Vitoria Guimaraes B [18]
-1 3 - 1
ITA 17:30 FT
[19] Frosinone 3
0 - 2
Napoli [2] 1
+1 1/2 0 - 1
ANHA 18:00 FT
[9] Leicester City 3
3 - 0
Arsenal [5] 1
+0 0 - 0
ANHB 18:00 FT
[3] Leeds Utd 4
1 - 1
Aston Villa [5] 2
-1/2 0 - 0
DUC3 18:00 FT
[10] Unterhaching
0 - 1
CZ Jena [14]
-1/2 0 - 0
NGA 18:00 FT
[2] Lok. Moscow
2 - 1
Yenisey [16]
-1 1/2 0 - 0
NGB 18:00 FT
[12] Spartak Moscow B
2 - 2
FK Tambov [2]
+1/4 0 - 1
ARMA 18:00 FT
[5] Lori Vanadzor
2 - 2
Shirak [6]
-1/2 1 - 1
POLA 18:00 FT
[11] Miedz Legnica 1
3 - 2
Wisla Plock [14]
-1/4 3 - 1
LATA 18:00 FT
[7] Spartaks Jurmala 1
0 - 4
Riga FC [1]
+3/4 0 - 3
CZEU21 18:00 FT
  S. Olomouc U21
1 - 2
S. Liberec U21  
-1 1 - 1
- 18:00 FT
  Banik Ost. U21
1 - 3
Bohemians U21  
-3/4 0 - 1
TNKB 18:00 FT
[11] Istanbulspor AS
2 - 2
Elazigspor [17]
-1 1/4 0 - 1
UKRA 18:00 FT
[5] FC Mariupol 1
0 - 1
Shakhtar Donetsk [1]
+1 3/4 0 - 1
TQA 18:00 FT
[6] Chongqing Lifan
0 - 1
Guangzhou Ever. [3]
+3/4 0 - 1
THA 18:00 FT
[11] Ratchaburi
1 - 2
Buriram Utd [2]
+3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[8] Nakhon Ratch.
4 - 0
Chonburi [9]
-1/4 2 - 0
VNA 18:00 FT
[6] Than Quảng Ninh
2 - 1
Khánh Hòa [14]
-1/2 0 - 1
SCOA 18:15 FT
[5] Hibernian
1 - 1
Hearts [7]
-1/4 0 - 0
DUB 18:30 FT
[3] Union Berlin 2
2 - 0
Hamburger [4] 2
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[12] Erzgebirge Aue 2
3 - 2
Bochum [10] 2
-1/4 2 - 1
- 18:30 FT
[2] Paderborn 07 1
3 - 1
Heidenheim [5]
-3/4 0 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[18] Optik Rathenow
4 - 2
Lok.Leipzig [7]
+1/2 3 - 1
- 18:30 FT
[3] Hertha Berlin II
2 - 2
Berlin AK 07 [2]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[4] Wacker Nordhausen
2 - 1
Budissa Bautzen [16]
-1 1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[13] Bischofswerdaer
0 - 1
RW Erfurt [5]
+0 0 - 1
TQB 18:30 FT
[6] Zhejiang Greentown
0 - 1
Meizhou Wuhua [5]
-1/2 0 - 0
TQA 18:35 FT
[4] Shandong Luneng
3 - 0
Wuhan Zall [12]
-1 2 - 0
- 18:35 FT
[1] Beijing Guoan
4 - 1
Dalian Yifang [13]
-1 1/2 3 - 0
DENB 18:45 FT
[4] Naestved BK 1
1 - 2
Fredericia [5]
+0 0 - 2
- 18:45 FT
[1] Silkeborg IF
1 - 1
Helsingor [11]
-3/4 0 - 1
- 18:45 FT
[12] Thisted
2 - 1
Lyngby [6]
+3/4 0 - 0
- 18:45 FT
[7] Nykobing
2 - 4
Fremad Amager [3]
-1/4 2 - 3
- 18:45 FT
[10] Roskilde
1 - 1
Hvidovre IF [9]
-1/2 0 - 0
ASIW19VL 19:00 FT
[E-1] Việt Nam U19 Nữ
4 - 1
Lebanon U19 Nữ [A-2]
-3 1/4 2 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-8] Middlesbrough U23
0 - 1
Newcastle U23 [2-4]
+0 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[18] Girona 1
1 - 0
Sevilla [5] 2
+1/2 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[16] Ein.Braunschweig
3 - 3
Preussen Munster [8]
-1/2 1 - 2
DUC4B 19:00 FT
[15] Havelse
3 - 0
Oldenburg 1987 [7]
-1/4 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[16] Stuttgart II
3 - 0
Hessen Kassel [18]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[3] Homburg
2 - 2
Waldhof Man. [1]
+0 2 - 0
NGB 19:00 FT
[5] Shinnik Yaroslavl
3 - 3
Chertanovo [7]
-1/4 0 - 3
- 19:00 FT
[4] Nizhny Novgorod
1 - 0
Sibir [18]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[1] PFC Sochi
3 - 1
Tom Tomsk [3]
1 - 1
ESTA 19:00 FT
[2] Levadia T.
1 - 2
Flora Tallinn [1]
0 - 1
SLOA 19:00 FT
[9] Gorica
4 - 0
CM Celje [5]
-
DENA 19:00 FT
[3] Aarhus AGF
3 - 1
AC Horsens [11]
+1/4 3 - 0
- 19:00 FT
[10] Sonderjyske
4 - 1
Vejle [12]
-1 1/4 1 - 1
THA 19:00 FT
[6] Bangkok Utd
6 - 1
Prachuap FC [5]
-1 2 - 1
VNA 19:00 FT
[3] Sài Gòn FC
3 - 1
SHB Đà Nẵng [8]
-1/2 1 - 1
SINA 19:15 FT
[1] DPMM FC
3 - 2
Hougang Utd [2]
1 - 0
ASIW19VL 19:30 FT
[F-2] Myanmar U19 Nữ
1 - 3
Australia U19 Nữ [A-1]
0 - 1
TSB 19:30 FT
[7] Kriens
0 - 0
Chiasso [10]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[5] Wil 1900
1 - 1
Rapperswil-Jona [9]
-1/4 1 - 1
AUTA 19:30 FT
[8] St.Polten
1 - 2
Austria Wien [7]
+1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[4] Wolfsberger AC
2 - 1
RB Salzburg [1]
+1 1 - 0
DUC4B 19:40 FT
[13] Ein. Norderstedt
4 - 1
USI Lupo-Martini [17]
-1 1/4 3 - 0
C1W 20:00 FT
  Chelsea Nữ
1 - 1
Lyon Nữ  
+1 1/4 1 - 1
ITA 20:00 FT
[11] SPAL 1907 3
1 - 1
Genoa [17] 3
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[20] Chievo 3
1 - 1
Parma [16] 3
+0 0 - 1
ITB 20:00 FT
[7] Cittadella 2
2 - 2
Ascoli [14] 2
-3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[10] Cremonese
1 - 0
Foggia [13]
-1/2 0 - 0
ITA3 20:00 FT
[C-2] Trapani
2 - 1
Paganese [C-19]
1 - 0
- 20:00 FT
[C-15] Siracusa 1
1 - 0
Catanzaro [C-4]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[C-13] Cavese
2 - 2
Catania [C-3]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[C-11] Casertana
0 - 0
Potenza SC [C-5]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[C-12] Viterbese Calcio 1
1 - 3
Rende [C-8]
-1/2 1 - 2
- 20:00 FT
[C-10] Vibonese
0 - 2
Reggina [C-7]
+3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[C-9] Virtus Francavilla
2 - 1
AS Bisceglie [C-17]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[C-16] FC Rieti
1 - 1
SS Monopoli [C-6]
+3/4 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[18] VfL Oldenburg
4 - 3
Germania Egestorf [12]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Hansa Luneburg
1 - 3
Weiche Flensburg [4]
+1/4 0 - 2
PHA 20:00 FT
[13] Angers
1 - 1
Stade Reims [9] 3
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Caen 1
1 - 0
Dijon [19] 4
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Lille 1
5 - 0
Nimes [7] 2
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Amiens 1
0 - 0
Strasbourg [12] 3
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Nice 4
3 - 0
Guingamp [20] 3
-1/4 1 - 0
NGB 20:00 FT
[6] Avangard Kursk
2 - 2
Luch Energiya [14]
-1/2 1 - 2
NORB 20:00 FT
[15] Notodden FK
0 - 1
Aalesund [1]
+1 0 - 0
SVKA 20:00 FT
[4] Ruzomberok
1 - 0
Sered [6]
-1 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[11] Kayserispor
1 - 1
Alanyaspor [8]
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[16] Bursaspor
0 - 0
Akhisar Bld. [18]
-3/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
[4] Hammarby
2 - 1
Djurgardens [6]
+0 2 - 1
- 20:00 FT
[3] Hacken
3 - 0
Eskilstuna City [15]
-1 1/2 0 - 0
TDB 20:00 FT
[11] Trelleborgs
2 - 0
Dalkurd FF [15]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Brage
1 - 2
Varbergs BoIS [1]
+0 1 - 1
MASL 20:00 FT
[2] Pahang
1 - 1
Darul Takzim [1]
+1/4 1 - 1
NPA 20:00 FT
[11] Golden Arrows
2 - 1
Free State Stars [16]
+0 2 - 1
- 20:00 FT
[14] Baroka FC
1 - 0
Amazulu [10]
-1/2 0 - 0
ANHA 20:05 FT
[15] Burnley 1
0 - 1
Man City [1] 1
+2 0 - 0
DUA 20:30 FT
[9] Hoffenheim 2
1 - 4
Wolfsburg [6] 2
-1 1/2 1 - 1
NGA 20:30 FT
[1] Zenit
4 - 2
Krylya Sovetov [13]
-1 1/2 3 - 2
POLA 20:30 FT
[10] Korona Kielce
0 - 2
Arka Gdynia [15]
-1/4 0 - 1
TNKB 20:30 FT
[6] Adana Demirspor
4 - 1
Boluspor [9]
-1/2 2 - 1
- 20:30 FT
[4] Osmanlispor 1
0 - 0
Umraniyespor [8]
-1/4 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[8] Coventry
1 - 1
Shrewsbury [18]
-1/4 1 - 0
TBNB 21:00 FT
[9] Sporting Gijon
1 - 1
Elche [11]
-1/2 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[2] Rangers
2 - 0
Aberdeen [4]
-1 0 - 0
BDNA 21:00 FT
[16] Chaves 2
4 - 1
Nacional Madeira [17] 2
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[12] Maritimo 2
2 - 0
Tondela [15]
-1/4 1 - 0
BDNB 21:00 FT
[9] Academico Viseu
3 - 1
Benfica B [3]
-1/2 2 - 0
NGB 21:00 FT
[10] Khimki
1 - 1
Mordovia [13]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Fakel
1 - 1
Tyumen [19]
-1/2 0 - 1
ALBA 21:00 FT
[2] Kukesi (T)
0 - 0
Teuta Durres [4]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Luftetari Gjiro.
1 - 1
KF Tirana [8]
0 - 1
POLB 21:00 FT
[14] Warta Poznan
2 - 1
Odra Opole [12]
+0 1 - 0
LUXA 21:00 FT
[1] Dudelange
2 - 2
US Rumelange [14]
1 - 1
- 21:00 FT
[13] RM Hamm Benfica
0 - 2
Jeunesse Esch [3]
0 - 1
- 21:00 FT
[8] Mondorf-les.
1 - 0
Etzella Ettelbruc [11]
0 - 0
SLOA 21:00 FT
[4] Mura
2 - 2
Maribor [1]
-
TSA 21:00 FT
[6] St. Gallen
0 - 3
Basel [2]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Young Boys
2 - 2
Lugano [3]
-1 2 - 1
- 21:00 FT
[5] Zurich
1 - 0
Sion [7]
-1/4 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[3] PFK Aleksandriya
0 - 2
Zorya [4]
+0 0 - 1
DENA 21:00 FT
[7] Brondby
0 - 1
Esbjerg FB [6]
-3/4 0 - 0
BRA 21:00 FT
[18] Gremio/RS
1 - 2
Santos/SP [4]
-3/4 0 - 2
LATA 21:10 FT
[5] Ventspils
1 - 1
FK Liepaja [8]
-1/4 0 - 1
TBNA 21:15 FT
[9] Real Sociedad 2
2 - 1
Getafe [6] 3
+0 1 - 0
CROA 21:30 FT
[8] Inter Zapresic
1 - 3
Slaven Belupo [7]
+0 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[A-12] Burgos CF
1 - 0
Valladolid II [A-14]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[B-19] Gim. Torrelavega 1
1 - 3
Barakaldo [B-4]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[A-15] CF Salmantino
3 - 2
Navalcarnero [A-19]
-1 1/4 0 - 2
PHA 22:00 FT
[4] Saint Etienne 1
2 - 0
Toulouse [15] 2
-1 1/4 2 - 0
BDNB 22:00 FT
[13] Arouca
1 - 3
Pacos Ferreira [1]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Penafiel
4 - 2
Estoril [4]
+0 2 - 1
NGB 22:00 FT
[15] Baltika
1 - 1
Armavir [16]
-1/4 1 - 0
POLB 22:00 FT
[4] Sandecja
2 - 1
Puszcza Nie. [9]
-1/4 1 - 0
RMNA 22:00 FT
[7] Botosani 1
3 - 0
CSMS Iasi [8]
+0 2 - 0
CZEB 22:00 FT
[12] Sellier&Bellot Vlasim
1 - 0
MFK Vitkovice [8]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] C. Budejovice
1 - 0
Banik Sokolov [10]
-1 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[6] Sturm Graz
2 - 3
Lask [2]
+1/4 2 - 1
ANHA 22:30 FT
[6] Man Utd 3
1 - 1
Chelsea [3] 2
+0 1 - 1
TDA 22:30 FT
[9] Norrkoping
1 - 1
Malmo [1]
+1/2 1 - 1
TDB 22:30 FT
[16] Syrianska
0 - 0
Gais [7]
+0 0 - 0
POLB 22:45 FT
[5] Podbeskidzie
2 - 2
GKS Jastrzebie [6]
-1/2 1 - 2
TBNB 22:59 FT
[2] Granada
2 - 0
Gimnastic [20]
-1 2 - 0
- 22:59 FT
[14] Las Palmas
4 - 1
Lugo [19]
-1/2 3 - 0
TBN3 22:59 FT
[D-8] San Fernando
1 - 2
Cartagena [D-3]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[B-17] Gernika
0 - 1
Izarra [B-16]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D-9] Talavera
0 - 2
Granada II [D-15]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[D-10] Murcia
0 - 0
Almeria B [D-20]
-1 0 - 0
ITA 22:59 FT
[9] Sampdoria 1 4
1 - 2
Lazio [8] 3
+0 0 - 2
DUA 22:59 FT
[18] Nurnberg 1
1 - 1
Bayern Munich [1] 2
+2 1/2 0 - 0
NGA 22:59 FT
[3] Krasnodar
2 - 0
Cska Moscow [5]
+0 1 - 0
POLA 22:59 FT
[9] Wisla Krakow
1 - 1
Slask Wroclaw [13]
+1/4 1 - 1
POLB 22:59 FT
[8] GKS Tychy
5 - 0
Wigry Suwalki [17]
-1/2 3 - 0
BIA 22:59 FT
[2] Club Brugge
1 - 0
Anderlecht [4]
-1 0 - 0
ISRB 22:59 FT
[1] Nazareth Ilit
0 - 0
Hapoel Afula [4]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Beitar TA Ramla
2 - 1
Hapoel R. Gan [9]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[8] Hapoel Kfar Saba
3 - 1
Hapoel Ashkelon [7]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[2] Hapoel Katamon (T)
0 - 1
Sektzia Nes Tziona [3]
-1/4 0 - 0
NORA 22:59 FT
[10] Lillestrom
1 - 0
Haugesund [8]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[13] Stabaek
2 - 0
Bodo Glimt [3]
+1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[16] Tromso
1 - 2
Brann [7]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[14] Stromsgodset
2 - 3
Kristiansund [5]
-1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[12] Ranheim IL
5 - 2
Viking [6]
+0 1 - 0
NORB 22:59 FT
[10] Nest-Sotra
2 - 0
Ullensaker/Kisa [4]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Skeid Fotball
3 - 0
Tromsdalen [16]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[13] Sogndal
1 - 3
Raufoss IL [6]
-1 1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[8] Kongsvinger
1 - 1
FK Jerv [11]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[14] Strommen
0 - 0
HamKam [9]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Sandnes Ulf
2 - 3
KFUM Oslo [5]
-1/4 0 - 2
CZEB 22:59 FT
[3] Brno
2 - 0
Znojmo [14]
-1 1/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[3] Besiktas
4 - 1
Ankaragucu [14]
-1 3/4 1 - 0
DENA 22:59 FT
[1] Kobenhavn
4 - 0
Odense BK [5]
-1 1 - 0
SLOA 23:00 FT
[2] O.Ljubljana
3 - 2
NK Krsko [10]
-
TBNA 23:30 FT
[14] Villarreal 5
1 - 1
Huesca [19] 2
-3/4 1 - 0
TBN3 23:30 FT
[C-9] UE Olot 1
0 - 0
Ebro [C-11]
-1/4 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[B-14] AC Renate 1
2 - 3
Feralpisalo [B-2]
+0 1 - 2
- 23:30 FT
[B-6] Monza
3 - 0
US Fermana [B-8]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[B-1] Pordenone
3 - 1
Giana Erminio [B-17]
-1 3 - 1
- 23:30 FT
[B-10] Sambenedettese
3 - 1
Gubbio [B-11]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[B-5] Imolese Calcio
2 - 0
Alto Adige [B-4]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[B-13] Pesaro
0 - 0
Rimini [B-19]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[B-18] Virtus Verona
1 - 2
Albinoleffe [B-16]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[B-9] Vicenza
2 - 0
Fano [B-20]
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[B-15] Ternana
1 - 0
Ravenna [B-7]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[B-3] Triestina 1
3 - 2
Teramo [B-12]
-1 3 - 1
BDNA 23:30 FT
[4] Braga 4
1 - 4
Benfica [1] 6
+3/4 1 - 0
LUXA 23:30 FT
[7] UNA Strassen 2
2 - 4
Progres Niedercorn [5]
2 - 1
- 23:30 FT
[4] Differdange
3 - 1
Hostert [12]
2 - 0
TNKB 23:30 FT
[1] Denizlispor
0 - 0
Balikesirspor [12]
-1 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[9] FC Lviv
0 - 1
Dinamo Kiev [2]
+1 1/2 0 - 1
CHIA 23:30 FT
[4] U. La Calera 1
2 - 0
O Higgins [5]
-1/4 0 - 0
USA 23:30 FT
[Dong-3] Montreal Impact 1
1 - 0
Chicago Fire [Dong-7] 1
-1/2 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[C-6] Barcelona B
1 - 1
Badalona [C-8]
-1/2 0 - 0
ALBA 00:00 FT
[5] Skenderbeu
2 - 0
Flamurtari Vlore [3]
1 - 0
CROA 00:00 FT
[2] HNK Rijeka
3 - 1
Rudeš Zagreb [10]
-2 1/4 2 - 1
MEXA 00:00 FT
[15] Pumas UNAM 2
2 - 2
Toluca [9]
+1/4 1 - 0
ISRA 00:30 FT
[4] Hap. Beer Sheva 1
0 - 2
Maccabi Netanya [3]
-1/4 0 - 1
USA 00:30 FT
[Tay-5] Minnesota Utd 1
1 - 0
D.C. Utd [Dong-2] 1
-1/2 0 - 0
TBNB 01:00 FT
[21] Cordoba
0 - 3
Zaragoza [13]
+1/4 0 - 0
POLB 01:00 FT
[3] Stal Mielec
5 - 1
Chrobry Glogow [13]
-1 3 - 0
BIA 01:00 FT
[7] Sint Truiden
2 - 2
Beerschot-Wilrijk  
-1 1/4 0 - 1
NORA 01:00 FT
[1] Molde
3 - 0
Rosenborg [15]
-1/2 3 - 0
RMNA 01:00 FT
[2] Steaua Bucuresti
1 - 0
Astra Giurgiu [4]
-1 1/4 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[1] Sarmiento Junin (T)
0 - 1
Arsenal Sarandi [2]
+0 0 - 1
USB 01:00 FT
[Nhóm 1-9] Ottawa Fury
2 - 0
Atlanta United II [Nhóm 1-13]
1 - 0
PERA 01:15 FT
[5] Dep. Municipal (T) 2
2 - 1
Ayacucho FC [8]
-1/2 0 - 0
ITA 01:30 FT
[7] Torino 2
2 - 0
AC Milan [6] 6
+0 0 - 0
TBNA 01:45 FT
[20] Rayo Vallecano 2
1 - 0
Real Madrid [3] 5
+1 1 - 0
ITB 02:00 FT
[2] Lecce
1 - 0
Brescia [1]
-1/4 0 - 0
PHA 02:00 FT
[6] Marseille 4
1 - 2
Nantes [11] 1
-1 1 - 1
BDNA 02:00 FT
[8] Boavista 2
3 - 1
Moreirense [6] 3
-1/4 1 - 0
BRA 02:00 FT
[6] Atletico/PR
4 - 1
Vasco DG/RJ [20]
-1 2 - 0
- 02:00 FT
[9] Bahia/BA 1
3 - 2
Corinthians/SP [13] 4
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[15] Ceara/CE
4 - 0
CSA/AL [16] 1
-1/2 2 - 0
BRB 02:00 FT
[15] CRB/AL
1 - 2
Londrina/PR [1]
-1/2 1 - 2
BLVA 02:00 FT
[9] CD Guabira
1 - 0
Sport Boys Warnes [14]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[3] The Strongest
2 - 1