bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[5] Fujieda MYFC 2
2 - 0
Nagano Parceiro [10] 3
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[12] Blaublitz Akita
0 - 0
Giravanz Kita. [1] 1
-1/2 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[10] Veertien Kuwana
0 - 1
Tegevajaro Miyazaki [11]
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[9] Reinmeer Aomori 4
0 - 1
Honda FC [2]
+3/4 0 - 1
- 11:00 FT
[5] Tokyo Musashino
2 - 0
Biwako Seikei [14] 2
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[4] Honda Lock
2 - 1
Sony Sendai [1]
+1/2 0 - 1
NHATW 11:00 FT
[7] Iga Kunoichi Nữ
0 - 0
Nagano Parceiro (W) [8]
0 - 0
- 11:00 FT
[10] Vegalta Sendai Nữ
0 - 2
Urawa RD Ladies Nữ [2]
0 - 1
- 11:00 FT
[4] Alb. Niigata Nữ 1
3 - 2
NTV Beleza Nữ [1]
1 - 1
- 11:00 FT
[6] Nojima Stella nữ
1 - 0
INAC Leonessa Nữ [3]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] Nittaidai FIELDS (W)
0 - 2
JEF United Nữ [5]
0 - 1
NHATA 12:00 FT
[11] Cerezo Osaka
0 - 0
Oita Trinita [3]
-1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[8] V-Varen Nagasaki
0 - 0
Kagoshima [18]
-1/2 0 - 0
HQA 12:00 FT
[11] Jeju Utd 1
2 - 3
Sangju Sangmu [7] 1
-1/4 0 - 0
AUSVPL 12:15 FT
[1] Avondale Heights 2
3 - 1
Oakleigh Cannons [12] 1
-1 1/2 0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[10] Adelaide Utd U21 1
1 - 3
Adelaide Comets [3] 1
-1/4 0 - 1
- 12:30 FT
[2] Campbelltown City
4 - 1
Adelaide Olympic [7]
-1 1 - 0
- 12:30 FT
[1] Ade. Blue Eagles
2 - 1
Croydon Kings [9]
-1/4 2 - 0
- 12:30 FT
[12] SA Panthers
1 - 2
West Adelaide [11]
+3/4 0 - 1
HQB 13:00 FT
[10] Seoul E-Land
1 - 2
Bucheon 1995 [7]
+0 0 - 1
- 13:00 FT
[9] Jeonnam Dragons
1 - 0
Busan I'Park [2]
+1/4 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[6] Daejeon Korail
1 - 1
Changwon City [7]
0 - 0
- 13:00 FT
[1] Gangneung
2 - 0
Gimhae City [4]
1 - 0
- 13:00 FT
[8] Mokpo City
0 - 1
Cheonan City [5]
0 - 0
- 13:00 FT
[2] Busan Transp.
2 - 1
Gyeongju KHNP [3]
+1/4 0 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[5] Taringa Rovers
3 - 1
Centenary Stormers [12]
1 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[6] Bayswater City
1 - 2
Perth SC [1]
+1/2 1 - 1
- 14:00 FT
[2] Perth Glory U21 (T)
5 - 2
Sorrento [5]
-1/4 2 - 1
- 14:00 FT
[10] Armadale SC
3 - 4
Inglewood Utd [4]
+0 0 - 4
- 14:00 FT
[11] ECU Joondalup 1
4 - 3
Rockingham City [9]
+0 3 - 1
- 14:00 FT
[7] Cockburn City
5 - 1
Stirling Lions [12]
-1/2 2 - 1
- 14:00 FT
[8] Balcatta
0 - 2
Floreat Athena [3]
+0 0 - 0
AUSQSL 14:00 FT
[11] SWQ Thunder (T)
1 - 4
Queensland Lion [2]
+2 3/4 0 - 2
HQA 14:00 FT
[5] Gangwon
0 - 2
Daegu [4]
+1/4 0 - 0
AUSVPL 14:30 FT
[6] Hume City
2 - 1
Pascoe Vale [10]
-3/4 1 - 0
TQA 14:30 FT
[15] Hebei CFLD
1 - 1
Beijing Renhe [16]
-3/4 0 - 1
TQB 14:30 FT
[13] Shaanxi Changan
2 - 0
Shanghai Shenxin [15]
-3/4 1 - 0
- 14:30 FT
[14] Heil. Lava Spring
2 - 1
Guizhou Zhicheng [3]
+0 2 - 1
- 14:30 FT
[1] Qingdao Huanghai
2 - 1
Shijiazhuang YJ [4]
-3/4 1 - 0
AUSA 14:35 FT
[7] Newcastle Jets 1
2 - 0
Sydney FC [2] 1
+0 1 - 0
NGAU21 15:00 FT
[16] Anzhi U21 2
0 - 2
Rostov U21 [9]
0 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[3] Bayside Utd
3 - 1
UQ FC [9]
1 - 0
AUSVPL 15:00 FT
[3] Heidelberg Utd
5 - 2
Dandenong City [13]
-1 3/4 3 - 0
HQB 15:00 FT
[6] Ansan Greeners
0 - 0
Gwangju [1]
+1/4 0 - 0
MAPL 15:15 FT
[10] Sarawak
0 - 1
PDRM FA [6]
0 - 0
AUSNSW 15:30 FT
[11] Sutherland Sharks
2 - 2
Wollongong United [1]
+3/4 1 - 1
AUSQSL 15:30 FT
[3] Gold Coast Knights
3 - 0
Brisbane Roar U21 [10]
-2 0 - 0
VNB 15:30 FT
[2] An Giang 1
0 - 0
XM Fico Tây Ninh [7]
0 - 0
- 15:30 FT
[10] Đăk Lăk
2 - 0
Thừa Thiên Huế [5]
0 - 0
NGAU21 16:00 FT
[6] Lok. Moscow U21
1 - 0
Yenisey U21 [10]
-1 1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[14] Ufa U21
1 - 1
Ural U21 [13]
1 - 1
KAZA 16:00 FT
[7] Shakhter Kar. (T) 1
0 - 1
Kaisar Kyzylorda [2]
+0 0 - 1
- 16:00 FT
[8] Okzhetpes
1 - 0
Irtysh Pavlodar [10]
+0 1 - 0
CZEU19 16:00 FT
[5] Hradec Kralove U19
2 - 1
Brno U19 [3]
+0 1 - 1
- 16:00 FT
[4] Sigma Olomouc U19
4 - 0
Pribram U19 [6]
2 - 0
- 16:00 FT
[11] C. Budejovice U19
2 - 2
Slavia Praha U19 [1]
+1 1/4 1 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 4-5
- 16:00 FT
[16] Jihlava U19
2 - 2
Zlin U19 [7]
+1/2 2 - 0
TS ̣90': 2-2; Pen: 3-4
UKRU21 16:00 FT
[11] FC Lviv U21
1 - 2
Karpaty Lviv U21 [9]
0 - 1
AUSBPL 16:00 FT
[11] North Pine
2 - 4
Brisbane Knights [10]
-1/2 0 - 3
AUSNSW 16:00 FT
[10] Mt Druitt Town
3 - 3
Marconi Stallions [9]
+1 2 - 1
AUSQSL 16:00 FT
[12] Magpies Crusaders
0 - 5
Brisbane City [5]
+3/4 0 - 2
AUSVPL 16:00 FT
[11] Dandenong Th.
2 - 2
South Melbourne [8]
+1/2 1 - 1
NHATB 16:00 FT
[17] Ehime FC
1 - 1
Ventforet Kofu [4]
+1/2 0 - 1
HQA 16:00 FT
[12] Incheon Utd
0 - 0
Seongnam [8]
+1/4 0 - 0
AUSBPL 16:15 FT
[6] Caboolture Sports
2 - 3
Grange Thistle [4]
1 - 1
SINA 16:30 FT
[3] Alb. Niigata (SIN)
4 - 0
Home Utd [6]
4 - 0
AUSA 16:50 FT
[8] WS Wanderers 3
0 - 1
Melb. Victory [3] 3
+1/4 0 - 1
BDNB 17:00 FT
[11] Leixoes
1 - 1
Academica Coim [5]
-1/2 1 - 0
NGAU21 17:00 FT
[5] Zenit U21
2 - 2
Kryliya Sov. U21 [8]
1 - 0
ARMA 17:00 FT
[1] Pyunik (T)
1 - 0
Alashkert [3]
-1/4 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[10] Tallinna Kalev
0 - 4
Tammeka Tartu [7]
+1 1/4 0 - 1
LITA 17:00 FT
[8] FK Panevezys
1 - 1
Stumbars Kauno [5]
0 - 1
UKRU21 17:00 FT
[8] Arsenal Kiev U21 1
1 - 3
Dinamo Kiev U21 [1]
0 - 1
- 17:00 FT
[6] Vorskla U21 1
3 - 1
Shakhtar Donetsk U21 [3]
1 - 0
AUSSL 17:00 FT
[4] Adelaide Raiders
0 - 1
Metro Stars [5]
+1/4 0 - 0
VNA 17:00 FT
[4] SL Nghệ An
0 - 0
Nam Định [12]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[13] Quảng Nam
0 - 2
Viettel [11]
-1/4 0 - 2
VNB 17:00 FT
[8] Cần Thơ
3 - 1
Phù Đổng [12]
2 - 0
UKRU21 17:30 FT
[5] Mariupol Youth
3 - 0
Desna U21 [10]
2 - 0
NHATB 17:30 FT
[9] Ryukyu
1 - 1
Machida Zelvia [16]
+0 1 - 0
THA 17:45 FT
[13] Rayong FC
2 - 2
Muang Thong Utd [16]
+1/2 1 - 0
TBNA 18:00 FT
[8] Athletic Bilbao 2
1 - 1
Alaves [11] 2
-1 1 - 1
DUB 18:00 FT
[17] Magdeburg
2 - 1
Greuther Furth [14]
-3/4 2 - 1
- 18:00 FT
[15] Sandhausen
3 - 2
Holstein Kiel [6]
-1/4 2 - 2
- 18:00 FT
[7] St. Pauli 2
4 - 3
Jahn Regensburg [8] 4
+1/4 1 - 2
DUC4B 18:00 FT
[6] Hamburger II 1
1 - 1
SSV Jeddeloh [9]
-1 1 - 1
KAZA 18:00 FT
[4] Ordabasy
0 - 0
Kairat Almaty [6]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[5] Zhetysu Taldykorgan
0 - 0
Atyrau [11]
-1 0 - 0
LATA 18:00 FT
[9] METTA/LU Riga
1 - 4
Valmiera / BSS [3]
0 - 3
FINB 18:00 FT
[7] KTP Kotka
0 - 1
AC Oulu [2]
+0 0 - 1
CZEU19 18:00 FT
[8] Banik Ostrava U19
2 - 1
Dukla Praha U19 [15]
-3/4 1 - 0
TNKB 18:00 FT
[3] Hatayspor
4 - 1
Adanaspor [13]
-1 1 - 1
- 18:00 FT
[5] Gaziantep B.B
2 - 2
Giresunspor [14]
-3/4 0 - 1
UKRA 18:00 FT
[12] Chernomorets
1 - 2
Vorskla [7]
+0 1 - 0
THA 18:00 FT
[3] Samut Prakan City
1 - 0
Chainat [12]
-1/2 0 - 0
DUC3 18:15 FT
[12] Munchen 1860 1
0 - 2
Karlsruher [2]
+1/2 0 - 1
ANHA 18:30 FT
[4] Tottenham
0 - 1
West Ham Utd [10] 2
-1 1/2 0 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[11] Meuselwitz 1
2 - 1
Ger.Halberstadt [8]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[6] BFC Viktoria 1889
4 - 0
Auerbach [10]
+0 3 - 0
- 18:30 FT
[17] Oberlausitz
3 - 2
Chemnitzer [1]
+1/2 1 - 0
SCOA 18:30 FT
[1] Celtic
1 - 0
Kilmarnock [3]
-1 1/2 0 - 0
TDB 18:30 FT
[2] Mjallby AIF
1 - 0
Degerfors IF [4]
+0 1 - 0
DENB 18:30 FT
[8] HB Koge
1 - 0
Viborg [2]
+1/2 1 - 0
TQB 18:30 FT
[9] Nei Mongol
0 - 0
Xinjiang Tianshan [16]
-1 1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[11] Liaoning Hunyong
0 - 2
Sichuan Longfor [10]
0 - 0
TQA 18:35 FT
[11] Sh. Shenhua 1
2 - 3
Tianjin Tianhai [14]
-1 0 - 1
- 18:35 FT
[9] Henan Jianye
2 - 1
Jiangsu Suning [5]
+1/2 1 - 0
TQB 18:35 FT
[12] Nantong Zhiyun
1 - 2
Guangdong S Tiger [2]
+1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[5] Wurzburger
2 - 0
Fortuna Koln [19]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Meppen
2 - 0
Zwickau [7]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[20] Aalen
2 - 4
Uerdingen [11]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[17] E.Cottbus
1 - 2
Osnabruck [1]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Hansa Rostock
0 - 0
Sportfreunde Lotte [18]
-1/2 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[3] Wer.Bremen II
1 - 2
Rehden [14]
-3/4 1 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[3] Nurnberg II
1 - 1
VfR Garching [16]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Schalding Hein.
2 - 0
Augsburg II [13]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] SpVgg Bayreuth
0 - 0
V. Aschaffenburg [12]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[17] FC Pipinsried 1
2 - 1
Rosenheim [15]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[4] Wacker Burghausen
1 - 1
Greuther Furth II [14]
-1/4 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[9] Hoffenheim II
0 - 4
FSV Frankfurt [12]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[4] SSV Ulm
0 - 0
Freiburg II [8]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Mainz II
3 - 1
Saarbrucken [2]
+1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[13] Astoria Walldorf 1
2 - 1
Stadtallendorf [17]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[15] Wormatia Worms
2 - 2
TSG Balingen [10]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[5] Offenbach
0 - 1
Pirmasens [11]
-1 0 - 1
DUC4T 19:00 FT
  FC Koln II
3 - 0
Wiedenbruck  
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Wuppertaler 1
0 - 2
Rodinghausen  
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  SV Straelen
2 - 0
A.Aachen  
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  Herkenrath
1 - 2
Oberhausen  
0 - 1
- 19:00 FT
  Kaan-Marienborn
2 - 1
Fort.Dusseldorf II  
-1/4 1 - 1
KAZA 19:00 FT
[12] Aktobe 2
2 - 3
FK Taraz [9]
-1/4 0 - 2
LITA 19:00 FT
[7] Palanga
1 - 4
Zalgiris [2]
1 - 1
CZEU19 19:00 FT
[12] MFk Karvina U19
1 - 1
Pardubice U19 [10]
0 - 0
TS ̣90': 1-1; Pen: 2-1
THA 19:00 FT
[7] Trat FC
4 - 0
Chiangmai [15]
-3/4 2 - 0
VNA 19:00 FT
[2] Hà Nội FC
1 - 0
TP.HCM [1]
-3/4 1 - 0
DUC4BA 19:15 FT
[1] VfB Eichstätt
2 - 3
Schweinfurt [5]
-3/4 1 - 2
CZEU19 19:15 FT
[13] Slovacko U19
3 - 2
Vik. Plzen U19 [9]
2 - 1
ANHB 19:30 FT
[21] Millwall 1
0 - 0
Stoke City [17] 2
-1/4 0 - 0
AZEA 19:30 FT
[5] Zire IK
0 - 3
Karabakh Agdam [1]
+1 1/4 0 - 2
UZBA 19:30 FT
[2] Lok. Tashkent
3 - 1
Qyzylqum [9]
2 - 0
ITA 20:00 FT
[14] Bologna 3
3 - 1
Empoli [18] 2
-3/4 0 - 1
ITB 20:00 FT
[16] Venezia 1 3
1 - 4
Crotone [12] 2
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[17] Salernitana 1 1
2 - 5
Carpi [19] 1
-3/4 2 - 2
- 20:00 FT
[15] Livorno 2
2 - 2
Palermo [3] 1
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[5] Pescara 4
1 - 1
Verona [6] 3
+0 1 - 0
PHB 20:00 FT
[2] Stade Brestois
2 - 0
Lens [5]
-1/4 2 - 0
AZEA 20:00 FT
[7] Sabah FK
1 - 1
Keşla FK [8]
+0 0 - 0
ESTA 20:00 FT
[9] Maardu
0 - 1
Trans Narva [5]
+2 1/4 0 - 0
KAZA 20:00 FT
[1] Astana
2 - 1
Tobol Kostanay [3]
-1 0 - 1
LATA 20:00 FT
[6] Jelgava
1 - 0
BFC Daugava [4]
-1/2 0 - 0
RMNA 20:00 FT
[12] Dunarea Calarasi
0 - 0
Hermannstadt [9]
-1/4 0 - 0
SLOA 20:00 FT
[7] Rudar Velenje
1 - 2
Domzale [3]
-
TNKA 20:00 FT
[9] Antalyaspor
1 - 1
Erzurum BB [17]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Rizespor
0 - 0
Sivasspor [13]
-1/2 0 - 0
MASL 20:00 FT
[9] PKNS FC
3 - 2
Kuala Lumpur FA [11]
-3/4 2 - 1
- 20:00 FT
[7] Petaling Jaya City
1 - 2
Terengganu [8]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] PKNP FC
0 - 4
Perak FA [6]
+1/4 0 - 2
MAPL 20:00 FT
[9] UKM FC 1
0 - 5
UiTM FC [3]
0 - 2
- 20:00 FT
[4] Terengganu II
1 - 0
Negeri Sembilan [5]
1 - 0
THA 20:00 FT
[1] Port FC
3 - 2
Suphanburi [14]
-1 0 - 1
NPA 20:00 FT
[13] Black Leopards
1 - 2
Maritzburg Utd [15]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Highlands Park
0 - 2
Polokwane [5]
-1/2 0 - 1
DUA 20:30 FT
[3] Leipzig 3
2 - 1
Freiburg [13] 5
-1 1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[10] Fort.Dusseldorf 1
4 - 1
Wer.Bremen [8] 3
+1/4 2 - 1
- 20:30 FT
[2] B.Dortmund 2
2 - 4
Schalke 04 [14] 6
-1 1/4 1 - 2
- 20:30 FT
[7] Ein.Frankfurt
0 - 0
Hertha Berlin [11] 3
-1 1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[17] Hannover 96 2
1 - 0
Mainz [12] 1
+1/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[15] Anzhi
1 - 1
Rostov [9]
+1 1/4 0 - 1
AZEA 20:30 FT
[3] Səbail FK
2 - 1
Gabala FC [4]
-1/4 2 - 1
NORB 20:30 FT
[3] Start Kristiansand
2 - 2
Sandefjord [2]
+0 0 - 0
SVKA 20:30 FT
[3] Dunajska Stred 1
1 - 0
Slo. Bratislava [1]
+1/4 0 - 0
UZBA 20:30 FT
[7] Metallurg Bekabad
3 - 1
Kokand-1912 [13]
1 - 1
BLRA 20:45 FT
[2] Isloch
3 - 1
Gomel [11]
-1/4 1 - 1
ANHA 21:00 FT
[12] Crystal Palace 2
0 - 0
Everton [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Fulham
1 - 0
Cardiff City [18]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Southampton 2
3 - 3
Bournemouth [14] 1
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[11] Watford 3
1 - 2
Wolves [7] 2
+0 0 - 1
ANHB 21:00 FT
[10] Swansea City 1
2 - 2
Hull City [13] 4
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Birmingham 1
1 - 1
Wigan [18] 1
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[23] Bolton
0 - 1
Brentford [11]
+1
- 21:00 FT
[8] Bristol City 1
0 - 2
Derby County [6] 4
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Middlesbrough 3
2 - 1
Reading [20] 1
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[15] Preston North End 1
3 - 3
Sheffield Wed. [12] 2
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[19] QPR 1
0 - 1
Nottingham Forest [9] 2
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] West Brom
2 - 1
Rotherham Utd [22] 2
-3/4 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[16] Rochdale
1 - 0
Southend [19]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Fleetwood Town
0 - 0
Bristol Rovers [15]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Accrington
5 - 1
Plymouth Argyle [21]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[20] Wimbledon
2 - 1
Wycombe [17]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Barnsley
2 - 1
Blackpool [10]
-1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Burton Albion
2 - 1
Luton Town [1]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Gillingham
0 - 2
Charlton Athletic [3]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[12] Oxford Utd
2 - 2
Doncaster Rovers [6]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[23] Scunthorpe Utd
2 - 3
Bradford City [24]
-3/4 0 - 3
- 21:00 FT
[5] Sunderland
1 - 1
Portsmouth [4]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[22] Walsall
3 - 0
Peterborough Utd [7]
+1/4 1 - 0
ANHL2 21:00 FT
[23] Notts County
2 - 1
Grimsby [17]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Carlisle
4 - 2
Crawley Town [19]
-3/4 4 - 1
- 21:00 FT
[7] Newport
1 - 0
Lincoln [1]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Cambridge Utd
1 - 2
Morecambe [18]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Crewe Alexandra
4 - 3
Forest Green [5]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Exeter City
1 - 0
Oldham [14]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Cheltenham
3 - 2
Swindon [13]
+1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[8] Colchester Utd
2 - 0
Milton Keynes Dons [3]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Mansfield
1 - 2
Stevenage [10]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Northampton
2 - 2
Yeovil Town [24]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[20] Port Vale
0 - 1
Macclesfield [22]
-1/4 0 - 0
TBN3 21:00 FT
[B-18] CD Vitoria (ESP) 1
2 - 1
Real Sociedad B [B-12]
+0 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[11] St. Mirren
1 - 1
St. Johnstone [6]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Hamilton
3 - 3
Livingston [9]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Motherwell 1
4 - 3
Dundee [12]
-3/4 2 - 2
SCOB 21:00 FT
[6] Partick Thistle
1 - 2
Ayr Utd [4]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Alloa Athletic
1 - 2
Inverness C.T. [3]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Dunfermline 1
0 - 1
Greenock Morton [5]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Dundee Utd
2 - 0
Falkirk [10]
-3/4 2 - 0
POLB 21:00 FT
[15] Bytovia
2 - 1
Chojniczanka [11]
+0 1 - 0
NIRA 21:00 FT
[7] Glentoran
2 - 0
Institute [8]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Coleraine
1 - 1
Linfield [1]
1 - 0
- 21:00 FT
[3] Glenavon
4 - 0
Cliftonville [5]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[10] Warrenpoint Town
1 - 1
Ards [11]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Newry City
0 - 1
Dungannon Swi. [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Ballymena Utd
0 - 3
Crusaders Belfast [4]
0 - 2
ICEA 21:00 FT
[7] UMF Grindavik
0 - 2
Breidablik [2]
+3/4 0 - 0
LITA 21:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
2 - 1
Atlantas [6]
1 - 0
MKDA 21:00 FT
[2] Vardar
1 - 1
Belasica Strumica [9]
-
- 21:00 FT
[5] Makedonija
3 - 1
Renova [8]
-
- 21:00 FT
[10] Pobeda
0 - 1
Sileks Kratovo [6]
-
- 21:00 FT
[3] Academy Pandev
3 - 1
Rabotnicki [4]
-
- 21:00 FT
[1] Shkendija
5 - 1
Shkupi [7]
-
MLTA 21:00 FT
[2] Hibernians
5 - 1
Balzan [7]
1 - 0
- 21:00 FT
[4] Hamrun Spartans
1 - 1
Valletta [1]
0 - 1
- 21:00 FT
[6] Sliema Wanderers
2 - 1
Pieta Hotspurs [14]
1 - 0
MDVA 21:00 FT
[2] Sfintul Gheorghe
3 - 1
Dinamo-Auto [6]
1 - 1
FINB 21:00 FT
[1] Haka
1 - 0
TPV Tampere [9]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Mypa
0 - 1
TPS Turku [3]
+1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[8] AC Kajaani
1 - 2
MuSa Pori [5]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] EIF Ekenas
1 - 2
Jaro [4]
+1/4 0 - 0
TDA 21:00 FT
[11] Sirius
2 - 4
Elfsborg [7]
+0 1 - 4
TDB 21:00 FT
[12] Brommapojkarna
2 - 1
Halmstads [14]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Jonkopings
1 - 1
IK Frej [10]
-3/4 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[8] Olimpik Donetsk
3 - 2
Karpaty Lviv [10]
+0 1 - 1
UKRU21 21:00 FT
[2] Oleksandria U21
2 - 0
Zorya U21 [7]
1 - 0
JORA 21:00 FT
[9] Sheikh Hussein
0 - 1
Ramtha [8]
0 - 0
UAEA 21:00 FT
[9] Al Wasl
3 - 1
Al Jazira [4]
+1/2 1 - 1
BRB 21:00 FT
[2] Botafogo/SP
3 - 1
Vitoria/BA [17]
-1/4 0 - 0
UAEA 21:05 FT
[6] Baniyas
2 - 0
Al Ain [3]
-1/4 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[2] Atletico Madrid 4
1 - 0
Valladolid [17] 2
-1 1/4 0 - 0
TBNB 21:15 FT
[5] Malaga
0 - 1
Mallorca [4]
-1/4 0 - 0
ITA3 21:30 FT
[A-6] Carrarese
3 - 0
AC Cuneo [A-9]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[A-8] Novara
2 - 2
Siena [A-4]
+0 1 - 1
- 21:30 FT
[A-10] Aurora Pro Patria
1 - 2
Pisa [A-3]
+0 1 - 1
- 21:30 FT
[A-13] Pontedera 1
1 - 2
Alessandria [A-15]
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[A-14] Arzachena Calcio
0 - 0
Pistoiese [A-16]
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[A-12] Juventus U23
0 - 2
Virtus Entella [A-1]
+3/4 0 - 2
- 21:30 FT
[A-19] Albissola 2010
1 - 1
Luchese [A-11]
+0 0 - 1
- 21:30 FT
[A-5] Arezzo
2 - 0
Gozzano [A-18]
-1 0 - 0
- 21:30 FT
[A-2] Piacenza
3 - 2
US Olbia [A-17]
-1 1/2 1 - 1
BDNA 21:30 FT
[11] Portimonense 1 2
1 - 0
Feirense [18]
-1 1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[10] Santa Clara 3
0 - 0
Vitoria Setubal [13] 3
-1/4 0 - 0
CROA 21:30 FT
[5] HNK Gorica
3 - 0
Hajduk Split [4]
+1/4 2 - 0
MNEA 21:30 FT
[9] Lovcen Cetinje
1 - 1
Buducnost [2]
0 - 1
- 21:30 FT
[10] Mornar Bar
1 - 5
OFK Petrovac [5]
1 - 2
- 21:30 FT
[6] Grbalj
2 - 1
Iskra Danilo [7]
1 - 0
- 21:30 FT
[1] Sutjeska
4 - 0
Rudar [8]
3 - 0
UZBA 21:35 FT
[10] Sogdiana Jizzakh 1
1 - 2
Pakhtakor [1]
+3/4 0 - 0
IRNA 21:45 FT
[9] Sanat Naft
3 - 1
Naft M. Soleyman [14]
1 - 0
TBN3 22:00 FT
[B-13] Tudelano
2 - 0
Union Langreo [B-10]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[B-7] Leioa
1 - 1
Racing Santander [B-1]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[C-3] Villarreal B
0 - 0
Cornella [C-4]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[A-20] Deportivo B
3 - 3
Salamanca [A-8]
1 - 0
- 22:00 FT
[C-15] Conquense
1 - 2
Lleida Esportiu [C-7]
+1/4 1 - 1
BDNB 22:00 FT
[17] Braga II
1 - 2
SC Covilha [6]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[15] CD Mafra
1 - 0
Cova Piedade [10]
-1/4 0 - 0
AZEA 22:00 FT
[2] Neftchi Baku
2 - 3
Sumqayit [6]
-1 1/4 1 - 2
BIHA 22:00 FT
[3] Siroki Brijeg
2 - 1
FK Krupa [11]
2 - 0
- 22:00 FT
[5] Radnik Bijeljina
0 - 0
Sarajevo [1]
0 - 0
- 22:00 FT
[9] Mladost D. Kakanj
2 - 2
Zrinjski [2]
1 - 1
- 22:00 FT
[6] Celik
1 - 0
GOSK Gabela [12]
0 - 0
HUNA 22:00 FT
[3] Ujpest
1 - 1
Debreceni [4]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Videoton
1 - 1
Puskas Akademia [7]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Mezokovesd-Zsory