x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGB 12:00 FT
[9] SKA-Khabarovsk
2 - 4
Torpedo Moscow [12]
2 - 0
AUSSL 12:00 FT
[4] Croydon Kings
1 - 0
Adelaide Olympic [8]
-1/4 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[14] Consa. Sapporo
0 - 2
Sanf Hiroshima [10]
+1/2 0 - 0
HQ3 12:00 FT
[13] Jeonju EM
1 - 0
Chuncheon FC [16]
0 - 0
- 12:00 FT
[14] Yangju FC
3 - 2
Gyeongju Citizen [15]
1 - 0
AUSSL 12:30 FT
[10] Adelaide Utd U21
0 - 2
Metro Stars [2]
+3/4 0 - 0
- 12:30 FT
[9] Ade. Blue Eagles 1
2 - 0
Modbury Jets [11]
-1 0 - 0
- 12:30 FT
[1] Adelaide Comets
1 - 0
Para Hills Knights [12]
-2 1 - 0
AUSNSW 13:00 FT
[1] Marconi Stallions
1 - 2
Sydney Olympic [5]
-1/4 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[8] Nara Club 1
1 - 2
Verspah Oita [2]
0 - 1
- 13:00 FT
[12] Suzuka Unlimited
0 - 1
Honda FC [1]
+3/4 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[5] Hwaseong FC
2 - 3
Mokpo City [6]
0 - 1
- 13:00 FT
[12] Pyeongtaek FC
2 - 1
Busan Transp. [3]
0 - 1
- 13:00 FT
[2] Gyeongju KHNP
1 - 0
Cheonan City [10]
1 - 0
AUSQSL 13:30 FT
  Gold Coast Utd
0 - 0
Sunshine Coast  
-1/4 0 - 0
NHATW 13:30 FT
[10] Ehime FC Nữ
1 - 5
NTV Beleza Nữ [2]
0 - 4
AUSBPL 14:00 FT
[5] Taringa Rovers
2 - 1
Centenary Stormers [7]
-1/2 0 - 1
- 14:00 FT
[6] Bayside Utd
2 - 3
Acacia Ridge [8]
-2 1/2 1 - 2
AUSFWP 14:00 FT
[8] Bayswater City 1
4 - 2
Floreat Athena [1]
+3/4 2 - 1
- 14:00 FT
[9] Perth SC
1 - 1
Sorrento [5]
-1/2 1 - 1
- 14:00 FT
[7] Perth Glory U21
2 - 1
Inglewood Utd [6]
+1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[4] ECU Joondalup
3 - 0
Balcatta [11]
-3/4 1 - 0
- 14:00 FT
[3] Cockburn City
2 - 0
Armadale SC [10]
-3/4 2 - 0
- 14:00 FT
[2] Gwelup Croatia
7 - 2
Rockingham City [12]
-3 2 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Espanyol (T)
4 - 0
Almeria  
-3/4 1 - 0
- 15:00 FT
  Malaga (T)
0 - 2
Alcorcon  
0 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[2] Albany Creek
6 - 1
Caboolture Sports [12]
-3 3 - 0
NHAT3 15:00 FT
[9] Sagamihara
3 - 2
Fukushima Utd [14]
-1/4 2 - 0
AUSQSL 15:30 FT
  Brisbane Strikers
1 - 1
Eastern Suburbs  
0 - 0
HQA 15:30 FT
[8] Seongnam Ilhwa Ch. 1
2 - 0
Jeonbuk H.Motor [2]
+3/4 1 - 0
HQ3 15:30 FT
[9] GimPo Citizen
1 - 0
Daejeon Korail [7]
1 - 0
AUSQSL 15:45 FT
  Capalaba
1 - 3
Gold Coast Knights  
+1 3/4 1 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Banik Ostrava U19
0 - 4
Vik. Plzen U19  
0 - 1
- 16:00 FT
  MFk Karvina U19
0 - 2
Slovacko U19  
0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[10] North Star
0 - 0
The Gap [9]
0 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[12] Mt Druitt Town
1 - 1
North Shore Mariners [10]
-1/4 0 - 0
AUSQSL 16:00 FT
  Queensland Lion
3 - 1
Peninsula Power  
-1/2 0 - 1
NHATA 16:00 FT
[4] Nagoya Grampus
1 - 3
Kashima Antlers [5]
+0 0 - 2
- 16:00 FT
[16] Shimizu S-Pulse
1 - 2
Kashiwa Reysol [6]
+1/4 0 - 2
- 16:00 FT
[7] Yokohama FM
1 - 3
Kawasaki Fro. [1]
+3/4 1 - 1
NHATB 16:00 FT
[9] Alb. Niigata (JPN)
1 - 3
Jubilo Iwata [8]
+1/4 1 - 1
- 16:00 FT
[10] Tokyo Verdy
0 - 1
Ehime FC [20]
-3/4 0 - 1
- 16:00 FT
[19] Matsumoto Yama.
1 - 0
Montedio Yama. [16]
+1/4 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[13] Gamba Osaka U23
1 - 3
Fujieda MYFC [6]
+1/4 1 - 1
HQB 16:00 FT
[6] Gyeongnam
3 - 3
Jeju Utd [1]
+1/2 1 - 1
GHCLB 16:30 FT
  Athletic Bilbao
2 - 2
Eibar  
2 - 0
- 16:30 FT
  Real Sociedad (T)
2 - 2
Alaves  
-1/2 0 - 1
NHATA 16:30 FT
[12] Oita Trinita
0 - 1
FC Tokyo [3]
+1/4 0 - 1
- 16:30 FT
[18] Shonan Bellmare
1 - 1
Vissel Kobe [11]
+1/2 0 - 0
- 16:30 FT
[17] Vegalta Sendai
1 - 4
Gamba Osaka [9]
+0 1 - 2
NHATB 16:30 FT
[6] Kyoto Sanga
2 - 0
JEF United Chiba [12]
-1/2 2 - 0
NHATA 16:45 FT
[15] Sagan Tosu
3 - 0
Yokohama FC [13]
-1/4 1 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Hà Nội FC
3 - 0
Viettel  
3 - 0
NGB 17:00 FT
[21] Tom Tomsk
0 - 1
Alania Vla [14]
+1/2 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[14] Omiya Ardija
1 - 1
Okayama [17]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[4] Avispa Fukuoka
2 - 0
Renofa Yamaguchi [21]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[2] Tokushima Vortis
2 - 0
Thespa Kusatsu [22]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[1] Giravanz Kita.
0 - 3
Ventforet Kofu [5]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[13] Zweigen Kan.
1 - 1
V-Varen Nagasaki [3]
-1/4 0 - 1
HQA 17:00 FT
[7] FC Seoul
1 - 1
Busan I'Park [10]
+0 1 - 0
HQB 17:00 FT
[10] Chungnam Asan
1 - 1
Ansan Greeners [8]
+0 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[4] Gangneung City
0 - 1
Cheongju FC [8]
0 - 1
- 17:00 FT
[1] Gimhae City
1 - 0
Changwon City [11]
0 - 0
TQA 17:00 FT
[B-6] Hebei CFFC (T)
2 - 0
Shanghai SIPG [B-1]
+1 1 - 0
DUC4N 17:30 FT
[17] Stuttgart II
0 - 2
Hessen Kassel [11]
0 - 0
NHATA 17:30 FT
[2] Cerezo Osaka
3 - 0
Urawa Red [8]
-1/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[9] Korona Kielce
3 - 2
GKS Jastrzebie [18]
-1/2 2 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Wer.Bremen
2 - 0
Hannover 96  
1 - 0
ANHLC 18:00 FT
  Derby County
0 - 0
Barrow  
-1 1/2 0 - 0
NGB 18:00 FT
[20] Shinnik Yaroslavl
0 - 0
Chayka FK Pesch [11]
-1/4 0 - 0
CZEU19 18:00 FT
  Opava U19
4 - 1
Mlada Boleslav U19  
1 - 0
HQA 18:00 FT
[4] Pohang Steelers
3 - 2
Daegu [5]
-1/4 1 - 2
GHCLB 18:30 FT
  Kaiserslautern
3 - 0
Sandhausen  
0 - 0
- 18:30 FT
  Vitesse Arnhem
2 - 2
Darmstadt  
+0 1 - 0
ANHLC 18:30 FT
  Plymouth Argyle
3 - 2
QPR  
+1/4 1 - 1
DUC4B 18:30 FT
[8] Weiche Flensburg
3 - 1
Ein. Norderstedt [13]
-1/2 3 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[2] VSG Altglienicke
2 - 1
Auerbach [10]
-1 0 - 0
- 18:30 FT
[17] SV Lichtenberg
1 - 1
Meuselwitz [9]
+1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Erzgebirge Aue
0 - 1
Dynamo Dresden  
0 - 1
- 19:00 FT
  Heerenveen
0 - 1
Zwolle  
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Leicester City
1 - 1
Blackburn Rovers  
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Newcastle
0 - 1
Stoke City  
0 - 1
ANHLC 19:00 FT
  Crawley Town
1 - 3
Millwall  
+1 1 - 2
- 19:00 FT
  Gillingham 1
1 - 0
Southend  
-3/4 1 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[6] CZ Jena
3 - 0
Hertha Berlin II [12]
-1/4 2 - 0
DUC4N 19:00 FT
[22] Hoffenheim II
1 - 2
Mainz II [9]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[4] SSV Ulm
2 - 0
Elversberg [6] 1
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Pirmasens
1 - 0
Sonnenhof [14]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[2] TSV Steinbach
5 - 1
Astoria Walldorf [16]
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[7] TSG Balingen
4 - 1
Aalen [18]
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[21] Giessen 1
1 - 2
Homburg [3]
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[1] Offenbach
0 - 0
Bahlinger [13]
-1 1/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Bergisch Gladbach
0 - 2
Fortuna Koln  
+1 0 - 0
- 19:00 FT
  Essen
1 - 1
Wiedenbruck  
-1 3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Wuppertaler
1 - 0
RW Ahlen  
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  SV Straelen
1 - 1
Fort.Dusseldorf II   1
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Homberg 1
0 - 2
Lippstadt  
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  A.Aachen
0 - 1
B.Dortmund II  
+1/2 0 - 0
NGB 19:00 FT
[19] Chertanovo
0 - 1
Tekstilshchik Ivanov [8]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Akron Togliatti
0 - 1
Veles Moscow [6]
+1/2 0 - 0
TQA 19:00 FT
[B-7] Qingdao Huanghai (T)
0 - 1
Shijiazhuang YJ [B-3]
+3/4 0 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Ein.Braunschweig
2 - 0
Heracles Almelo  
1 - 0
BLRC 19:30 FT
  Ostrovets
0 - 3
FK Minsk  
0 - 1
UEFA 20:00 FT
[D2-2] Gibraltar
1 - 0
San Marino [D2-3]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[C2-1] North Macedonia
2 - 1
Armenia [C2-3]
-1 2 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Holstein Kiel
3 - 1
Hansa Rostock  
1 - 1
- 20:00 FT
  Heidenheim
6 - 2
St. Gallen  
4 - 1
- 20:00 FT
  Lorient
3 - 1
Niort  
3 - 0
ANHLC 20:00 FT
  Bristol City
2 - 0
Exeter City  
-1 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[5] SSV Jeddeloh
1 - 1
VfV 06 Hildesheim [7]
-1/4 1 - 1
NGB 20:00 FT
[2] Krylya Sovetov
3 - 0
Nizhny Nov [4]
-1 1/4 1 - 0
IREA 20:00 FT
[1] Shamrock Rovers
1 - 0
Bohemians [2]
-3/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[16] Ljungskile SK
2 - 1
Akropolis IF [4]
+0 1 - 1
MASL 20:00 FT
[2] Kedah FA
2 - 1
Petaling Jaya City [10]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[12] PDRM FA
1 - 1
Felda United [9]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] UiTM FC
1 - 0
Pahang [8]
+1/2 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[3] Terengganu II
2 - 3
Johor Darul Takzim II [5]
1 - 2
- 20:00 FT
[11] Perak II
5 - 1
Kuching FA [12]
2 - 0
- 20:00 FT
[6] Selangor II
0 - 0
Kelantan [4]
0 - 0
UZBA 20:00 FT
[13] Buxoro
0 - 4
Pakhtakor [1]
0 - 2
ANHLC 20:15 FT
  Walsall
0 - 0
Sheffield Wed.  
+1 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Magdeburg
1 - 4
Wolfsburg  
1 - 3
- 20:30 FT
  Bologna (T)
2 - 0
Feralpisalo  
-1 1/2 2 - 0
- 20:30 FT
  Schalke 04 (T)
3 - 0
Bochum  
-1/2 3 - 0
FINB 20:30 FT
[7] VPS Vaasa
1 - 0
EIF Ekenas [6]
+1/4 1 - 0
NPA 20:30 FT
[13] Amazulu (T)
1 - 1
Highlands Park [9]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Wits (T) 1
3 - 1
Polokwane [16]
-1 1 - 0
- 20:30 FT
[8] Blo. Celtic (T)
3 - 1
Maritzburg Utd [7]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[11] Chippa Utd (T)
1 - 0
Golden Arrows [12]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[1] Mamelodi Sun. (T)
3 - 0
Black Leopards [15]
-1 1 - 0
- 20:30 FT
[14] Baroka FC (T)
1 - 1
Kaizer Chiefs [2]
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[6] Cape Town City (T)
1 - 0
SuperSport Utd [5]
+1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[3] Orlando Pirates (T)
1 - 0
Stellenbosch FC [10]
-1 1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Fort.Dusseldorf
1 - 0
Paderborn 07  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Brighton
0 - 0
West Brom  
0 - 0
- 21:00 FT
  Crystal Palace
1 - 1
Brondby  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  Everton
2 - 0
Preston North End  
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Liverpool
7 - 2
Blackpool  
-2 3/4 1 - 2
- 21:00 FT
  Stuttgart (T)
4 - 2
Strasbourg  
-1/2 2 - 2
- 21:00 FT
  Watford
2 - 1
Tottenham  
+1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  West Ham Utd
3 - 5
Bournemouth  
-1/2 2 - 2
ANHLC 21:00 FT
  Tranmere Rovers
1 - 1
Harrogate Town  
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 7-8
- 21:00 FT
  Rochdale
0 - 1
Huddersfield  
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Fleetwood Town
3 - 2
Wigan  
-1 1 - 2
- 21:00 FT
  Peterborough Utd
0 - 1
Cheltenham  
-1 0 - 0
- 21:00 FT
  Swindon
1 - 3
Charlton Athletic  
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Salford City
1 - 1
Rotherham Utd  
+1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
- 21:00 FT
  Milton Keynes Dons
0 - 1
Coventry  
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Newport
2 - 0
Swansea City  
+1 2 - 0
- 21:00 FT
  Forest Green
1 - 2
Leyton Orient  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Crewe Alexandra
1 - 2
Lincoln  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Barnsley
1 - 0
Nottingham Forest  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Birmingham
0 - 1
Cambridge Utd  
-1 0 - 1
- 21:00 FT
  Bolton
1 - 2
Bradford City  
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Grimsby
1 - 1
Morecambe  
-1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 3-4
- 21:00 FT
  Ipswich
3 - 0
Bristol Rovers  
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Luton Town
3 - 1
Norwich  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Northampton
3 - 0
Cardiff City  
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Oldham
3 - 0
Carlisle  
+0 2 - 0
- 21:00 FT
  Oxford Utd
1 - 1
Wimbledon  
-3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
- 21:00 FT
  Reading
3 - 1
Colchester Utd  
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Scunthorpe Utd
1 - 2
Port Vale  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Sunderland
0 - 0
Hull City  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
DUC4DB 21:00 FT
[3] C. Leipzig
0 - 0
Berlin AK 07 [11]
+0 0 - 0
NGB 21:00 FT
[17] Fakel
0 - 2
FK Orenburg [1]
+1/4 0 - 1
FINB 21:00 FT
[9] AC Kajaani
3 - 1
MuSa Pori [4]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[2] AC Oulu
4 - 0
Mypa [12]
-2 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] KPV Kokkola
1 - 2
MP Mikkeli [5]
-3/4 0 - 1
BRB 21:00 FT
[19] Oeste/SP
1 - 3
Juventude/RS [7]
+0 0 - 1
HLB 21:30 FT
[5] Eindhoven
2 - 3
Telstar [10]
+0 0 - 1
NGB 21:30 FT
[16] Volgar Astrakhan 1
1 - 1
Yenisey [13]
+0 0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Hamburger
2 - 0
Hertha Berlin  
+1/4 2 - 0
NGB 22:00 FT
[15] Krasnodar B
3 - 1
Baltika [7]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[5] Neftekhimik Nizh
1 - 0
Irtysh Omsk [22]
-1 0 - 0
CHIA 22:00 FT
[14] Iquique
1 - 0
Huachipato [10]
+1/4 0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Union Berlin
2 - 1
Nurnberg  
0 - 0
- 22:30 FT
  Roma
4 - 2
Sambenedettese  
3 - 2
TDB 22:30 FT
[7] Orgryte
2 - 0
Norrby [9]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[8] GIF Sundsvall
1 - 2
Osters [5]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[3] Jonkopings
3 - 0
Eskilstuna City [15]
-3/4 1 - 0
KSB 22:30 FT
  Al Nahda (KSA)
2 - 2
Jeddah Club  
2 - 1
URUA 22:30 FT
[1] CA Rentistas
2 - 1
Plaza Colonia [12]
-1/4 1 - 0
KSB 22:50 FT
  Najran
1 - 2
Al Kawkab  
1 - 2
- 22:55 FT
  Hettein Club
3 - 5
Al Qadisiya  
0 - 4
- 22:55 FT
  Al Taqaddum
2 - 2
Al Khaleej(KSA)  
2 - 2
- 22:55 FT
  Al Bukiryah
3 - 1
Al Shoalah  
1 - 1
UEFA 22:59 FT
[C1-3] Azerbaijan 1
1 - 2
Luxembourg [C1-2]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[C1-4] Síp
0 - 2
Montenegro [C1-1]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C2-4] Estonia
0 - 1
Georgia [C2-2]
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A2-4] Iceland 1
0 - 1
Anh [A2-2]
+1 1/2 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Torino
1 - 2
Pro Vercelli  
1 - 0
POLB 22:59 FT
[11] GKS Belchatow
1 - 0
Miedz Legnica [8]
+1/4 0 - 0
IREA 22:59 FT
[7] Shelbourne
1 - 1
Cork City [10]
-1/2 1 - 0
BHRA 22:59 FT
[6] Manama (T)
2 - 0
Al Ahli (BHR) [7]
+1/4 2 - 0
EGYA 22:59 FT
[9] Aswan FC (T) 2
3 - 3
Semouha Club [7]
+1/4 2 - 2
GHCLB 23:00 FT
  Lugo
0 - 1
Mallorca  
0 - 1
KSB 23:10 FT
  Ohud Medina
0 - 0
Al Mujazzal  
0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Celta Vigo
1 - 1
Sporting Gijon  
1 - 1
HLB 23:45 FT
[14] MVV Maastricht
1 - 7
Cambuur [3]
+1 1/4 1 - 4
GHCLB 00:00 FT
  Albacete
0 - 0
Leganes  
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Benfica
2 - 0
Rennes  
-1 1 - 0
- 01:00 FT
  Braga
2 - 2
Valladolid  
0 - 1
URUA 01:00 FT
[5] Wanderers
0 - 2
CA River Plate (URU) [13]
-1/4 0 - 1
GHCLB 01:30 FT
  Real Sociedad
1 - 0
Osasuna  
1 - 0
- 01:30 FT
  Villarreal (T)
1 - 2
Levante  
-1/2 1 - 1
CHIA 01:30 FT
[1] Univ. Catolica
4 - 1
Coquimbo Unido [17]
-1 1/4 3 - 0
UEFA 01:45 FT
[A2-3] Đan Mạch
0 - 2
Bỉ [A2-1]
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[A3-1] B.D.Nha
4 - 1
Croatia [A3-4]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[A3-3] Thụy Điển
0 - 1
Pháp [A3-2]
+3/4 0 - 1
GHCLB 01:45 FT
  AC Milan
4 - 1
Monza  
-1 1/2 2 - 1
HLB 02:00 FT
[2] Roda JC
3 - 0
TOP Oss [19]
-1 1/4 3 - 0
CHIB 02:00 FT
[7] Melipilla (T)
0 - 1
U. San Felipe [6]
-1/4 0 - 0
ECUA 02:00 FT
[4] Catolica Quito
3 - 1
Olmedo [14] 1
1 - 0
BRB 02:30 FT
[18] CSA/AL 1
1 - 1
Confianca/SE [12]
+0 1 - 0
- 02:30 FT
[8] Vitoria/BA 1
4 - 2
Cuiaba/MT [1]
+0 2 - 1
BRA 03:00 FT
[6] Flamengo/RJ
2 - 1
Fortaleza/CE [8]
-1 1 - 1
URUA 03:30 FT
[4] CA Penarol
3 - 2
Liverpool P. (URU) [9]
-1 3 - 1
USB 04:00 FT
[F-3] New York RB II
0 - 3
Pittsburgh R. [F-1]
0 - 1
CRCA 04:00 FT
[A-6] Municipal Grecia
2 - 3
Alajuelense [A-1]
1 - 0
URUA 04:15 FT
[15] Boston River
0 - 0
CA Fenix [10]
ECUA 04:30 FT
[13] Liga de Portoviejo
1 - 1
LDU Quito [1]
1 - 1
PARA 04:30 FT
[3] Libertad
5 - 2
Guairena FC [7]
-3/4 1 - 2
BRA 05:00 FT
[12] Corinthians/SP
2 - 2
Botafogo/RJ [17]
-1/2 1 - 1
BRB 05:00 FT
[6] Operario/PR
1 - 2
Guarani/SP [17]
-1/4 1 - 1
- 05:00 FT
[20] Sampaio Correa/MA
1 - 0
America/MG [5]
+3/4 0 - 0
MEXA 05:00 FT
[3] Pumas UNAM
4 - 1
Puebla [9]
-3/4 2 - 1
CRCA 05:00 FT
[A-3] Guadalupe FC
2 - 3
Herediano [A-2]
2 - 1
CHIA 05:30 FT
[12] San. Wanderers 1
2 - 0
Curico Unido [7]
-1/4 2 - 0
USB 06:00 FT
[E-2] Indy Eleven
1 - 3
Louisville City [E-1]
1 - 3
- 06:00 FT
[G-1] Ch.Independence
3 - 1
North Carolina [G-3]
2 - 0
- 06:00 FT
[F-2] Hartford Athletic
2 - 1
Loudoun United [F-5]
1 - 1
BRA 07:00 FT
[10] Ceara/CE 2
0 - 1
Santos/SP [7]
-1/2 0 - 1
BRB 07:00 FT
[14] Brasil Pelotas/RS
2 - 1
Nautico/PE [9]
+0 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[7] Macara 1
1 - 0
Nacional Quito [12]
-3/4 1 - 0
PARA 07:00 FT
[2] Olimpia Asuncion
4 - 0
Nacional [6]
-3/4 1 - 0
USB 07:00 FT
[C-3] Colorado Springs
0 - 0
OKC Energy [D-4]
+0 0 - 0
- 07:00 FT
[G-4] Memphis 901 1
1 - 1
Birmingham Legion [G-2]
+1/4 1 - 0
MEXA 07:00 FT
[13] Atlas
1 - 0
Cruz Azul [1]
+3/4 0 - 0
USB 07:05 FT
[H-4] Miami Fusion
1 - 1
Ch. Battery [H-2]
+0 0 - 0
- 08:00 FT
[D-1] SA Scorpions
3 - 2
Rio Grande Valley [D-5]
-1 3/4 3 - 1
USA 08:15 FT
[Tay-5] Houston Dynamo
2 - 1
Sporting Kansas [Tay-2]
0 - 1
- 08:25 FT
[Dong-2] Orlando City
1 - 1
Atlanta United [Dong-10]
-3/4 1 - 0
- 08:30 FT
[Tay-9] Vancouver WC
3 - 2
Toronto [Dong-3]
+1 1 - 1
USB 08:30 FT
[C-1] El Paso Locomotive
3 - 2
New Mexico United [C-2]
1 - 2
- 09:00 FT
[B-2] Orange C. Blues
1 - 2
LA Galaxy II [B-3]
-1/2 0 - 2
- 09:00 FT
[A-1] Reno 1868
7 - 1
Portland Timbers II [A-4]
4 - 0
MEXA 09:00 FT
[6] Tigres UANL 1
1 - 3
Chivas Guad. [7]
-1/2 0 - 1
CRCA 09:00 FT
[A-4] Perez Zeledon 1
0 - 2
Santos Guapiles [A-5]
-1/4 0 - 1
USA 09:30 FT
[Tay-13] San Jose EQ
1 - 1
Colorado Rapids [Tay-11]
+0 0 - 0
USB 09:30 FT
[B-5] Las Vegas Lights
0 - 2
Phoenix FC [B-1]
+3/4 0 - 0
- 09:35 FT
[D-3] Austin Bold
1 - 1
Tulsa Roughnecks [D-2]
-1/2 0 - 1
NHATJFL 10:00 FT
[15] Kochi United SC
0 - 2
Maruyasu Okazaki [11]
0 - 0
GHU17 16:00 Hoãn
  Đức U17
-
Bỉ U17  
-
CZEU19 18:30 Hoãn
  Pribram U19
-
Pardubice U19  
-
DUC4T 19:00 Hoãn
  Wegberg-Beeck
-
Oberhausen  
-
CZEU19 19:00 Hoãn
  Hradec Kralove U19
-
Brno U19  
-
GHU19 20:00 Hoãn
  Séc U19
-
Slovakia U19  
-
GHCLB 20:30 Hoãn
  FC Koln
-
Uerdingen  
-
NGB 21:00 Hoãn
[10] Dinamo Bryansk
-
Spartak Moscow B [3]
-
GHCLB 21:30 Hoãn
  Padova
-
Chievo  
-
- 22:59 Hoãn
  Maritimo
-
Rio Ave  
-
COLB 02:00 Hoãn
[1] Dep.Quindio
-
Real San Andres [9]
-
- 02:00 Hoãn
[7] Valledupar
-
Leones FC [2]
-
- 02:00 Hoãn
[5] Union Magdalena
-
Bogota FC [11]
-
- 02:00 Hoãn
[8] Llaneros FC
-
Fortaleza [6]
-
- 02:00 Hoãn
[14] Barranquilla
-
Atletico Huila [3]
-
- 02:00 Hoãn
[16] Tigres(COL)
-
Boca Juniors Cali [13]
-
- 02:00 Hoãn
[10] Orsomarso
-
Real Cartagena [15]
-
- 02:00 Hoãn
[12] Atletico
-
Cortulua [4]
-
 
« 26 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo